ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอแจน ตอนที่ 3 (Copy)

เริ่มโดย jamebond000, พฤษภาคม 12, 2015, 11:40:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamebond000

copy มาครับ ไม่ทราบผู้แต่ง จึงขออนุญาตนำมาแบ่งปันครับ

ผมนั้นยังคงสนใจการสวิงอยู่วนเวียนอยู่กับเรื่องนี้บางครั้งตอนทำงานยังนึกอยากอยู่เวลาเห็นหมอหรือพยาบาลเดินไปมายังสงสัยว่ามีคนไหน หรือคู่ไหนสนใจบ้าง การที่จะไปถามหรือชวนใครสวิงก็คงไม่เป็นที่ยอมรับในสังคมบ้านเรา ผมลองวนเวียนในเวปสวิงอยู่พักใหญ่ บางครั้งก็เข้าไปในเพิร์ช ห้องสวิงบางครั้งคุยกับหลายต่อหลายคน  ส่วนมากจะเจอแต่พวกจ้องจะมาเย็ดฟรีๆ เป็นพวกชายเดี่ยวบ้าง  เด็กๆที่อยากเที่ยวแต่ไม่มีตังส์ก็เยอะ  บางคนมาชวนสวิงบางครั้งผมก็กลัวว่าจะมาหลอกเอาทรัพย์สมบัติต่างๆเพราะหลายคนก็จ้องถามแต่รถว่ามีรถมารับไหม รถอะไร  รวมทั้งสมบัติที่เรามี
แฟนผมรวมทั้งผมทำงานก็มีอาชีพนับหน้าถือตา บางครั้งก็กลัวโรคเพราะเรารู้ว่าเสี่ยง ผมเคยติดต่อกับคนในเวปสวิงเคยมีคนที่น่าจะไว้ใจได้ก็ปรากฤว่าหน้าตาไม่ผ่าน ผมว่าแจนแฟนผม    ผมว่าถ้าจะชวนก็ว่ายากแล้วถ้าเธอเห็นเธอคงยิ่งไม่ยอมสวิงแน่ๆ
ผมนั้นก็ยังแอบเล่นคุยกับคนต่างๆ ตามความชอบของผมอยู่ ส่วนมากก็เข้าเวป เล่นเวปแคม        วันหนึ่งผมเข้าไปเล่นในเวปต่างประเทศ ได้ความว่ามีคู่ฝรั่ง 3-4คู่จะมาเที่ยวเมืองไทย เขาเป็นสมาคมมา ผมได้เข้าไปคุยมาได้ปีกว่าๆแล้วในเวปนี้ผมก็เลยได้ถามแกมสมัครไปเป็นผู้ร่วมสังเกตุการณ์  ทั้งหมดได้ความว่าฝรั่งกลุ่มนี้จะมาเที่ยวเมืองไทยที่กรุงเทพโดยมีคนไทยคนหนึ่งเป็นผู้ติดต่อ ซึ่งผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นคนที่อยู่ในวงการนี้ที่เราเคยได้ยินชื่อมาบ้าง พอดีผมได้คุยกับคุณนิด นามสมมติซึ่งได้บอกและเล่นเอ็มกับผม   คุณนิดบอกว่าฝรั่งกลุ่มนี้เขาเป็นกลุ่ม นู๊ด เป็นพวกชอบแก้ผ้า เวลาไปพักตามรีสอร์ทก็จะเป็นรีสอร์ทที่ต้อนรับพวกนี้ ผมเองก็เพิ่งรู้ว่ามีรีสอร์ทแบบนี้กระจายอยู่ที่ต่างๆในประเทศเรา  กลุ่มนี้จะมาแวะที่กรุงเทพ ก่อนที่จะไปเที่ยวต่อที่สมุย  จะมีคุณนิดและสมาชิกอีก2-3 คู่ในเมืองไทยไปเลี้ยงรับ ก่อนจะไปนอนพักกันต่อที่ตจว พวกกลุ่มนี้ชอบสวิงนอกจากนั้นยังชอบเปลือย  ผมถามว่าผมไปด้วยได้ไหม ซึ่งผมจะไปคนเดียวบางทีอาจพาคู่ไปด้วย  คุณนิดบอกว่าได้ เพราะว่าคุณอเล็กซ์ที่ผมคุยด้วยได้แนะนำไว้ พอปลายเดือนพฤศจิกายน ผมก็ติดต่อไปที่คุณนิดอีกครั้ง ซึ่งคุณนิดก็ให้ความร่วมมือด้วยดี  ก็บอกสถานที่เอาไว้พร้อมกับขอค่าใช้จ่ายซึ่งผมก็ยินดีจ่าย

พอใกล้ถึงวันนัดซึ่งเป็นวันเสาร์ผมเริ่มคุยกับแจนซึ่งเราเพิ่งกลับมาจากการทำงาน  ผมบอกแจนไปว่าพรุ่งนี้จะชวนไปเที่ยวงานเลี้ยงกับเพื่อนๆจากตปท หน่อยซึ่งแจนบอกว่าว่าง   คืนนั้นผมมือไม้สั่น   นอนแต่หัววันตอนแรกผมตั้งใจว่าจะหาเด็กตามเน็ต หรือคาราโอเกะไปด้วย  เพราะรู้สึกว่าเปลืองตัวที่จะเอาแฟนเราจริงๆไป   แต่พอคิดว่าแจนไปเห็นหรืออยู่ในเหตุการณ์ก็รู้สึกว่าควยตั้ง อยากรู้ว่าจะเป็นอย่างไรถ้ามีใครสักคนมากระตุ้นอารมณ์เราสองคน   คิดว่าเป็นเพิ่มรสชาติใหม่ๆและเห็นว่าหากมีอะไรจะกล่อมหรือพูดแก้เอากับแจนอย่างน้อยก็เป็นชาวต่างชาติซะส่วนใหญ่  
พอตอนเช้าแจนออกไปธุระของเขา   ตกบ่ายผมกำลังรอแจนเพื่อจะออกไปด้วยกัน   ปรากฎว่าแจนโทรกลับมาบอกว่าจะมาสายสักหน่อย    ผมนั่งรอ สักพักใหญ่ๆ    จนราวๆเกือบบ่าย4   แจนก็กลับบ้านมาพร้อมกับกุ้งผู้พิพากษาคนสวยพร้อมกับเอ็กส์     ผมทักทายกุ้งและเอ็กส์    ได้ความว่าพอดีกุ้งนัดกับแจนแฟนผมไว้ว่าจะไปซื้อของเข้าคอนโดใหม่ของกุ้ง   แจนเลยขอแรงเอ็กซ์ซึ่งเป็นสามีของพนักงานฝ่ายนิติคอนโดของแจนมาช่วยยกของและทำการแก้ไขเอกสารสัญญาการเช่าซื้อคอนโด และเรื่องการโอนเพราะต้องการทำให้เสร็จไปเลยในวันนี้ กุ้งมีกำหนดกลับตจวพรุ่งนี้งานจะได้ไม่ค้าง   พอดียกของเสร็จเลยชวนติดรถมาด้วยเพราะเป็นทางเดียวกับบ้านผมขากลับจะได้ไปส่งที่คอนโดและทำเรื่องสัญญาด้วย  จะได้ไม่เสียเวลา  อีกอย่างทั้งหมดยังไม่ได้ทานข้าวกันมา   ผมเองก็เห็นว่าใกล้สายแถมสถานการณ์ก็ไม่เป็นไปตามแผนที่คิดไว้    แล้วก็ไม่รู้จะตอบอย่างไรก็เลยบอกตัดบทว่าไม่ไปกันก็ได้เดี่ยวพี่ไปเอง     ให้แจนดูแลเพื่อนไปก่อน     แฟนผมบอกว่าไม่เป็นไร   ให้ไปพร้อมกันหมดนั้นแหละ   เอางานไปนั่งทำกันด้วยเลย    ไม่ได้ไปนานไม่ใช่เหรอ     ผมคิด   เอาไงดี จะโทรไปบอกทางคุณนิดว่าติดธุระ  แต่ใจก็อยากลองไปดู  เลยแกล้งชวนไปกินบอกเลี้ยงเอ็กเพื่อขอบคุณผมกะว่าจะได้ให้มันกลับบ้านไปก่อน กุ้งบอกว่าเดี่ยวแจนไปกับผมก็ได้  เธอจะไปเครียร์ให้เสร็จกับเอ็กส์เอง    แจนบอกไม่ได้หรอกเธอต้องไปด้วยกัน       พอสักพักแฟนผมก็บอกไปกันได้แล้วล่ะ  เอ็กก็จะขอตัวกลับ   แจนบอกเอ็กส์ก็ไปด้วยกันสิ  เปิ้ลไม่อยู่ไม่ใช่เหรอ  ซึ่งหมายถึงแฟนของเอ็กส์ ซึ่งทั้งผมและแจนรู้จักกันดี (ผมกับแจนซื้อคอนโดทิ้งไว้ให้คนเช่าจำนวนมากก็ได้เปิ้ลกับแฟนช่วยดูแลผมเองก็มีค่าขนมให้ผัวเมียคู่นี้อยู่เสมอทำให้ผมกับเจ้าเอ็กส์รู้จักกันพอสมควรเคยไปนั่งกินเบียร์ที่ฝ่ายนิติเหร่สาวอยู่ด้วยกันประจำ)   ผมจะหาเรื่องให้กลับก็กลัวเสียมารยาทอีกอย่าง  รู้ว่ามันก็เป็นกระล่อนเงียบแต่กลัวเมีย เป็นผู้ชายที่ไม่พูดมาก เรามุ่งหน้าเข้าไปพอถึงที่ผมก็โทรหาคุณนิด   คุณนิดก็แจ้งมาว่าให้รอสักพักจะลงมาหา    ก็พบกับคุณนิดใต้คอนโด   บอกมาแล้วเหรอ  แกเห็นผมมาพร้อมผู้หญิงอีกสองคนพร้อมอีกหนึ่งหนุ่ม   ผมถามว่าพาเพื่อนมาด้วยพาเข้าไปข้างในได้ไหมค่าใช้จ่ายที่เหลือผมจะโอนให้ทีหลัง      แล้วข้างในเป็นอย่างไรบ้าง ผมถามแต่  ใจผมสั่นไปหมด    คุณนิดบอกเพิ่งมีพวกฝรั่งนั้นแหละอีก3คู่ยังไม่มา ผมอุ่นใจมีเฉพาะชาวต่างชาติ          พอเข้าไป    พบว่าเป็นห้องใหญ่บรรยากาศสว่างไสวดี    มีฝรั่งอยู่4-5 คนเป็นชาย3ญ3    ดูไม่เหมือนภาพตามข่าว   ห้องดูใหญ่เป็นห้องค่อนข้างluxury    พอตัว

ผมแวะเข้าห้องน้ำแอบคุยกับคุณนิดว่าแฟนผมกับเพื่อนไม่ได้เตรียมตัวมาขอดูก่อนได้ไหม     พอดีเกิดแอคซิเดนเลยต้องมากัน    พี่นิดบอกไม่เป็นไร      ว่าแต่คุณแจนและคุณกุ้งเคยมีประการณ์ไหม     ผมได้แต่ส่ายหน้า      บอกทั้งสองคนไม่รู้ด้วยซ้ำว่าพามางานปาร์ตี้อะไร         พี่นิดบอกไม่มีปัญหาให้ผมสบายใจได้    แกจะจัดการให้   ผมถามอย่าให้บังคับหรือทำร้ายเธอนะ    คุณนิดบอกไม่มีปัญหา     หากไม่สบายใจอะไรให้บอกแก        ผมเดินออกไปนั่งคุยกับกุ้งและเมียผม         เมียผมอารมณ์ดีได้คุยกับเพื่อนสนิท และเอ็กส์เรื่องคอนโด        สักพักอเล็กซ์เดินมาทักทาย     ผมคุยกับอเล็กซ์    แฟนผมกับกุ้งก็พ่นภาษาอังกฤษ ประมาณอยากคุยกับฝรั่ง     ก็แนะนำตัวเองว่าเป็นหมอและผู้พิพากษา    อเล็กซ์บอกexcellent        คุณนิดให้คนนำเครื่องดื่มเสิร์ฟ       แฟนผมดื่มเป็นไวน์ พร้อมกับกุ้ง      ส่วนเจ้าเอ็กดื่มเบียร์   ผมเองก็เลือกดื่มเบียร์  อเล็กซ์แนะนำเพื่อนให้รู้จักอีก3-4 คน      มีคนหนึ่งเป็นคนดำตัวใหญ่มากชื่อแจ็ค       ผมทักทาย    อเล็กคุยดีไม่เกกมะเหรกและสุภาพมาก      นั่งดื่มไปสักชั่วโมงบรรยากาศเฮฮา     ฝรั่งพอคุยด้วยดีๆ มันคุยสนุก   สักพักคุณนิดพาคนไทยเข้ามาอีกสามคนช/2ญ2    ชื่อ คุณปิง โจและผู้หญิงชื่ออ้อ และแก้ว     คุณทั้งสามอายุราวๆสี่สิบเศษๆ      ยกเว้นคุณอ้อราวๆผมคือสามสิบต้นๆ       ทุกคนทำงานธุรกิจส่วนตัวกันหมด       ผมไม่รู้ว่าแต่ละคนโกหกหรือไหม    แต่แฟนผมนะบอกหมด    ผมเห็นปิงและ โจ   นะมานั่งคุยกับทางแฟนผมตลอด      สักพักก็มีคู่จีนฮ่องกงมาอีกคู่ผู้หญิงหน้าตาดีส่วนผู้ชายหน้าตี๋ผอมๆ  อายุราวๆสามสิบกว่าๆ    เช่นกัน   คุณนิดเดินเข้ามา    ผมลุกเดินเข้าไปคุยกับคุณนิดว่าจะขอกลับ เพราะผมกลัวคอนโทรลไม่ไหม    คุณนิดรั้งเอาไว้     บอกอยู่อีกสักพัก พร้อมปลอบใจผมบอกว่าใจเย็นๆดึกกว่านี้หน่อยค่อยกลับก็ได้  บรรยากกาศเริ่มคึก    เพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์      แฟนผมและกุ้งแก้มแดงเป็นลูกตำลึง   ส่วนเอ็กผมฝากให้มันนั่งข้างแฟนผม    ซึ่งที่นั่งเป็นโซฟานั่งได้ราวๆสามสี่คน      สักพักผมขยับมานั่งแทนแล้วให้เอ็กไปนั่งข้างกุ้งซึ่งวันนี้เธอสวยมาก เหมือนดาราเกาหลีเลย        สักพักแฟนผมบอกว่าดูฝรั่งสิมันกอดจูบกันไม่อายตลอดเลย        ผมเริ่มคิดแล้วว่าแฟนผมต้องรู้แน่ว่าอะไรเป็นอะไร    เพราะเธอเป็นคนฉลาด    แต่การที่เธอไม่ยอมลุกขอตัวไปไหนนี่สิแปลก   ผมเลยนั่งคุยกับปิง   เราคุยกันอย่างสนุก     ผมคิดว่าคุณปิงน่าจะเป็นคนมีการศึกษาที่ดี   มีฐานะพอสมควรเช่นกันแต่ยังไงเราก็ยังไม่ไว้ใจใคร        ผมนั้นยังทำใจให้ใครเย็ดแฟนผมไม่ได้        พอผ่านไปคุณนิดเปิดเพลงบรรยากาศสนุกขึ้นไฟเริ่มหรี่          หนังที่เปิดอยู่ก็เปลี่ยนไป     คุณกุ้งหันมาคุยกับผมมากขึ้น       ผมต้องขยับมานั่งตรงกลางระหว่างแฟนผมกับกุ้ง  ส่วนเจ้าเอ็กส์  ผมให้มันนั่งข้างแฟนผมไว้กันคนอื่น

แฟนผมบอกว่าสาวฮ่องกงน่าตาดีนะพี่เป้ว่าสวยไหม    แฟนผมถามอย่างรู้ทันเพราะเธอรู้ว่าผมชอบสาวหมวย      ผมบอกสวยดีแต่สู้แจนไม่ได้หรอก      กุ้งหันมาบอกแล้วสู้กุ้งได้ไหม    แฟนผมบอกห้ามบอกว่าเพื่อนแจนสวยสู้ไม่ได้      ผมบอกจ๊ะๆกุ้งสวยกว่าซึ่งผมก็คิดเช่นนั้นจริงๆ    เรานั่งคุยกัน     ฝรั่งก็สับที่นั่งไปมานั่งคุยกัน     คุณปิงยังมาวนเวียนกับเราไม่ไปไหน    ส่วนคุณนิดพาแฟนมานั่งข้างกุ้งชื่อคุณโม อายุเธอราวสามสิบกว่า   แต่งหน้าจัดๆเป็นแบบฝรั่งชอบ     แต่ก็ดูสวยไปอีกแบบ    ตอนนี้แฟนผมนี่นั่งจ้อไม่หยุดอาจจะเพราะมีแอลกอฮอล์ในตัวเธอ      ผมรู้สึกว่าเธอกระสับกระส่ายไปมา   เช่นเดียวกับกุ้ง     พี่เป้ดูฝรั่งคู่นั้นสิ    ผมหันไปมอง   ฝรั่งกำลังดูดปากกันแถมทั้งตัวเหลือแต่เสื้อใน กางเกงในเท่านั้น       ส่วนผู้ชายถอดเสื้อออกไปแล้วเห็นแต่กล้าม  ผู้หญิงสองคนถอดเสื้อตัวนอกออกให้กันเหลือแต่กางเกงยีนและเสื้อในทั้งสามคนนั้นคนคุยไปหัวเราะไป       ผมมองไป เห็นฝรั่งอีกคน   ผมจำชื่อมันไม่ได้กำลังจับตูดผู้หญิงอีกคน    ส่วนผู้หญิงฝรั่งอีกคนเอามือจับนมฝรั่งผมดำที่ใส่แว่น   ผมเองก็มีอารมณ์เพราะกำลังได้เห็นของจริง   ฝรั่งหัวเราะกันไปนัวเนียกันไป      ส่วนคนอื่นยังนั่งโซฟาดู     สักพักฝรั่งผู้ชายก็ดูดนมฝรั่งผู้หญิง   ส่วนผรั่งผู้หญิงใส่แว่นผมดำก็ก้มตัวไปเลียตรงเป้าผู้ชาย       ถึงตอนนี้ผมคิดว่าทุกคนรู้ว่าอะไรเป็นอะไรแน่    แต่ทุกคนทั้งเมียผมหมอแจนและกุ้งรวมทั้งเจ้าเอ๊กส์นั้นไม่ได้ลุกหรือว่าอะไร         ทุกคนจ้องดูตาไม่กระพริบสักพักฝรั่งผู้ชายอีกคนเข้ามานั่ง     ฝรั่งผู้หญิงผมบรอนด์ตระกี้ก็หันไปคุยด้วย    ฝรั่งผู้ชายนั้นก็ถอดเสื้อตอนนี้     ผมบรอนด์กำลังเล่นกับอเล็กซ์     ส่วนผู้หญิงผมดำใส่แว่นกำลังโมกให้คนแรกอยู่     ส่วนไอ้ดำนั้นเปิดกางเกงออกมาควยนั้นใหญ่มาก    ผมไม่เคยเห็นของจริงที่ใหญ่ขนาดนี้ผมนั่งดูบรรยากาศเงียบกริบในโต๊ะผมมีแต่เสียงจากทีวี กับเสียงดนตรี       ปิงบอกว่าฝรั่งก็อย่างงี้แหละ   กุ้งบอกไม่หรอกคู่จากฮ่องกงก็กำลังดูดปากกันผมนี่ควยแข็ง      แต่ก็กังวลอยู่             สักพักแจนหันมาทางผมบอกพี่เป้พวกเรากลับกันเถอะอายยัยกุ้งมันพามันมาแบบนี้       ผมเลยเดินไปหาคุณนิดซึ่งคงเห็นผมมีสีหน้ากังวลเลยดึงตัวผมออกไปคุยข้างนอก        ผมบอกว่าแฟนผมยังไม่พร้อมกลัวเธอโกรธว่าผมพาเธอมาทำอะไรแบบนี้แต่คุณนิดผู้ซึ่งมากประสบการณ์บอกว่าไม่มีปัญหาหรอกไม่ต้องกังวล    เพราะที่ผ่านมาไม่เคยมีปัญหาใดๆ   อยากให้อยู่ต่อ แต่ก็ตามใจหากอยากกลับแต่จะอยู่ต่อก็ได้     ผมรีบเดินกลับไป    ผมเห็นปิงนั่งข้างแจนเมียผม แจนก็นั่งคุย   เหมือนปิงจะรู้รีบลุกให้ผมนั่ง   ตอนนี้ผมเห็นฝรั่งผมบรอนด์กำลังนอนดูดควยไอ้ดำ ซี่งใหญ่มาก   ก่อนผมจะบอกว่ากลับได้แล้ว  แจนเมียผมก็แอบกระซิบก่อน  บอกว่านี่ตั้งใจพามาใช่ไหม     ผมรู้ว่าแฟนผมไม่ชอบคนโกหก  แต่เธอต้องคิดเช่นนั้นแน่ๆ

ผมลงไปดูดที่ปรีน่องเรียวขาแจน  พอลงไปที่ข้างล่าง  ผมกลับเห็นมือไอ้เอ็กส์มันซุกอยู่ที่ตรงใต้ก้นแจนและกุ้งมันขยับมือออกจากใต้ก้นแจนแต่อีกมือยังคา    ผมแกล้งทำเป็นเฉยๆ  ผมยังดูดหน้าขาเมียผมไปเรื่อยๆ    สักพักกุ้งขยับออกไปอีกมุมผู้หญิงฮ่องกงมานั่งข้างไอ้เอ็ก  ไอ้เอ็กส์จูบปากแลกลิ้นกับฮ่องกงผมเลียโคนขาเมียผมก็แอบมองขาสาวฮ่องกง     ความขาวของแจนนั้นไม่แพ้สาวฮ่องกงที่นั่งอยู่ถัดไป        ผมแอบมองขี้นไปปิงขยับหลบ   ทำเป็นนั่งอยู่ข้างหลังแจนเฉยๆ   แจนบอกผม     พี่เป้ฝากดูแลกุ้งด้วยแจนดูแลตัวเองได้   ผมเป็นห่วงกุ้งกวาดตาก่อนที่ผมจะขยับตามไปนั่งข้างๆกุ้ง  ผมเหลือบมองออกไปมีฝรั่งผู้หญิงอีกคนใส่ชุดราตรีมา สวยมากเข้ามาอีกคน        ผมรีบโอบกุ้งเอาไว้บอกกลัวไหมกุ้งรีบกอดผม     ผมหอมกลิ่นน้ำหอมของกุ้งปนความเงี่ยน    จึงซุกไปที่คอพร้อมกับปลอบเธอพร้อมกับ    ซุกไซร้ไปที่ก้านคอกุ้งเธอสวยเหมือนดาราเกาหลี    ผมซุกไปเรื่อยๆผมเองก็เงี่ยนขึ้นมือก็ไต่ไปตามตัวสุดท้ายก็จับหน้าอกเธอ      ค่อยๆถอดกระดุมเธอออกอย่างนิ่มนวล    กุ้งนิ่งอยู่ข้างหลังเธอเป็นคุณนิดมาช่วยดูดเลียด้านหลังพร้อมกับถอดชุดชั้นในให้  เธอรีบเอามือปิดนม      ผมชมกุ้งว่าเธอสวยมากหัวนมเธอยังสีชมพูอยู่เลย    ตอนนี้เธอนอนราบนิ่งอยู่กับที่ราวกับไม้           ส่วนคู่ฮ่องกงผู้หญิงลงไปดูดปากและเลียควยให้ไอ้เอ็กส์    ผมค่อยๆถอดกางเกงในกุ้งออกและเลียไปที่หน้าท้องกุ้ง  กุ้งแขม่วท้อง เอามือปิดของสงวนแต่มันคงปิดได้ยากเพราะทั้งข้างบนและด้านล่างเธอเปล่าเปลือยหมด    ผมหันไปมองแฟนผม ตอนนี้แจนเหลือแต่กระโปรงและเสื้อแขนกุดลายลูกไม้สีขาวส่วนเสื้อนอกแขนยาวสีชมพูอันสดใสของเธอถูกล้นไปกองอยู่บริเวณเอวด้านหลังเธอ         เผยให้เห็นลำคอเนียนและแผ่นหลังด้านบนขาวจั๋ว    สงสัยเธอคงจะร้อน มีคุณปิงดูดไซร้ลำคอและหัวไหล่อยู่ข้างหลัง  อีกมือก็ไต่ไปตามแขน    ซึ่งเธอก็นั่งเฉยๆ ตามองดูภาพที่อยู่ตรงหน้า       ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์แอบดูไปเรื่อยๆทำเป็นไม่มอง   ผมก็เลียนมกุ้งไปเรื่อยๆตอนนี้กุ้งที่ถูกผมล้วงอยู่น้ำแตกไปรอบแล้วเธอบิดตัวด้วยความเสียว      ส่วนคุณนิดมาช่วยดูดนมกุ้ง  ผมหันไปอีกทีเมียผมเริ่มหันไปดูดปากกับปิงแล้ว   ส่วนเจ้าเอ็กส์กำลังเย็ดสาวฮ่องกงอยู่ใกล้ๆผม     ผมรีบจูงมือกุ้งไปหาแจน   ปิงพอเห็นก็ทำนิ่งๆ    แจนบอกดูพวกฝรั่งสิพี่เป้  แกคงพูดแก้เขิน   ก่อนที่คุณนิดจะ ถามว่าอยากเห็นใกล้ๆไหม  ซึ่งแจนทำเฉย      ผมเลยจูงมือแจน และกุ้งมา แล้วบอกมาดูใกล้ๆสิ ไหนๆมาเห็นของจริงแล้ว    คุณนิดเสริม  ไม่รู้ว่าวันหลังจะได้มีโอกาศแบบนี้อีกไหม   แจนบอกเสียงอ้อนๆน่ารักว่าไม่อยากไปเมื่อยซึ่งเสียงเธอท่าทางเธอผมไม่รู้ว่าเธอเมารึเปล่า  แต่ดูแล้วน่ารักขี้เล่นแต่ผมคิดว่าเธอหากไม่เมาเธอก็คงเกิดอารมณ์เพราะเธอไม่มีทีท่าสนใจกุ้งเลยทั้งๆที่เธอเป็นคนรักเพื่อน    ผมก็ยังพาไปตรงแถวฝรั่งที่นัวเนียกันอยู่  คู่ฝรั่งผมบรอนด์กับอเล็กซ์หันมายิ้ม แล้วก็พูดทักทายผม

คุณนิดก็หัวเราะ  ตัวอเล็กซ์พ่นควันบุหรี่มาอย่างสบายใจ  คุณนิดเอื้อมมือไปจับนมของฝรั่งคนผมบรอนด์  ฝรั่งทั้งสองคนคืออเล็กซ์และผมบรอนด์ก็หัวเราะ     ผมเห็นคนดำกำลังนั่งชันเข่ายิ้มมาทางเรา     ของนิโกรอันใหญ่มากๆ    ผมบอกจับของไอ้นิโกรดูสิ     ซึ่งมันก็สาวควยที่เพิ่งหลุดออกมาจากหีฝรั่งตรงหน้า  เมือกเต็มถุงยาง  ให้เมียผมจับนิดก็ชักมือหลบ    ส่วนสาวผมบรอนด์เอามือผมไปจับหน้าอกเธอ ผมเลยขยำเล่น และดูหี  ผมเองก็เพิ่งเคยเห็นหีฝรั่งเต็มๆครั้งแรกใหญ่มาก  ท่าทางผ่านงานมาเยอะ  ใหญ่อูมเป็นพู ดำไม่ขาวอย่างที่คิด     ส่วนคุณแก้วกำลังนอนทับอยู่ด้านบนฝรั่งอีกคนสูบบุหรี่หันมามองทางเรา     พี่เป้กลับไปนั่งที่เดิมเถอะ  เสียงเธออ้อแอ้ปนอ้อนกำลังน่ารัก   บอกให้พากลับไปนั่ง   ผมขยับตัวพาเธอกลับไปที่โซฟา    ตอนนี้กุ้งกำลังนอนหงายให้คุณนิดเลียหีอยู่แบบหมดเรี่ยวแรง   ไม่รู้ว่ากุ้งเดินกลับมาที่โซฟาตั้งแต่เมื่อไร       ผมนั่งลงบนโซฟาดูเมียผมสักพักเมียผมเดินมาปดกางเกงผมแล้วโมคให้ผม   เธอหันไปมองกุ้งเพื่อนเธอ       ผมก็หันไปจับมือกุ้งขึ้นมาตอนนี้ผมกำลังงกอยากเหยียบเรือสองแคม     ผมอยากเปิดซิงกุ้งเพื่อนแฟนผม แต่ก็ห่วงแฟนผมด้วย   ผมเลยจับเอวกุ้งขยับมาเลียบนโซฟาโดยกุ้งทำตัวนิ่งๆไม่ว่าอะไร    ส่วนคุณนิดก็อยู่บนโซฟานั้น  และกำลังสอนกุ้งโมคอยู่ส่วนแจนนั่งยองๆคุกเข่าอยู่ข้างๆโซฟา    ผมบอกแจนไม่โกรธพี่นะ     แจนขยักหน้า       ผมก้มดูดเลียกุ้งอยู่    หน้าผมไม่ละไปจากหีของกุ้งเลย แคมเธอปิดสนิท ถึงแม้ขนาดจะไม่ใหญ่เพราะเธอรูปร่างผอมบาง และขนด้านล่างดกดำ ผมแง้มแคมเธอเห็นรูเล็กนิดเดียว เนื้ออ่อนด้านในสีขาวอมชมพูจางๆ   ผมใช้ลิ้นเลียลากไปเรื่อยน้ำซึมออกมาโดยตลอด   กุ้งบิดไปมา ผมเองก็เสียวเพราะควยผมก็โดนแจนโมคให้อยู่   ผมใช้ลิ้นอันชำนาญช้อนไชไปในซอกหีของกุ้งจนเธอน้ำแตก อีกครั้ง      ผมกลับหันไปดูอีกทีปิงกำลังเลิกเสื้อแขนกุดลายลูกไม้สีขาวของแฟนผมขึ้น    ลิ้นเลียอยู่ที่กลางหลังมีของเทียมไม่รู้เอามาจากไหนมาถูขอบกระโปรงแจนด้านนอก      แจนยังดูดเลียควยผมไปเรื่อยๆแบบเฉยๆทำเป็นไม่สนใจ     ผมรู้สึกตื่นเต้นกับภาพที่เห็น  แต่ก็สะกดใจ    หันไปดูดเลียกุ้งต่อ    คุณนิดไปรุมอ้อต่อตอนนี้ผมเห็นไอ้เอ็กส์ที่นอนหมดแรงเริ่มลุกขึ้นมาแล้วไปเล่นกับพวกฝรั่งต่อ       ผมห่วงแจนหันมาดูตอนนี้ไอ้ปิงแอบถลกกระโปรงแจนแล้วเอาดิลโด้จี้ผม       เห็นแจนอ้าปากเหมือนอยากร้องแต่ก็ไม่ร้อง      เธอเริ่มไม่ไหม   หยุดโมคให้ผม  

พอเธอเห็นผมมองก็บอกว่าพี่เป้แจนเสียว           ผมนั่งเฉยๆด้วยความอยากรู้ปิงเห็นผมเฉยก็ได้ใจปลดกระโปรงรูดลงกองกับพื้น เห็นกางเกงในสีครีมมองทะลุเห็นก้นที่โด่งอยู่ชัดเจนจากทางด้านผม      ก้นของแจนแฟนผมนั้นสวยมากจริงๆ  ผมไม่อยากโม้ สะโพกเธอราวๆ35 เอว 24-25 เชพแฟนผมเวลาอยู่ในท่านี้คือคุกเข่าอยู่บนพื้น มือหมอบอยู่ริมโซฟาใครเห็นสะโพกตูดแล้ว ใครใครไม่โด่มาถีบผมได้เลย  ปิงบ่นพึมพำผมได้ยินประมาณว่าหีคุณหมอสวยมากเลยนะครับ   มันคงมองเห็นทะลุจากด้านนอกผ่านกางเกงในเข้าไปได้     แล้วเอาดิลโด้ค่อยดันตรงหีและร่องก้นเล่น     พลางเอามือคลึงก้นไต่ไปถึงเสื้อลายลูกไม้แถวราวนมที่แม้ขนาดจะไม่ใหญ่ผมเคยถามแจนบอกว่าขนาด31-31ส่วนปากก็ดูดไปที่หลังตามไรเสื้อ      ผมชี้ไปที่คอของผม      ปิงหันไปดูดไซร้ละคอและไล่ไปตามใบหู ตอนนี้แฟนผมเอามือปิดหน้า  พร้อมคว้ำหน้าไปกับโซฟาตูดกระดกปิงเลียลากมาที่ตรงก้นแจนผ่านเนื้อผ้ากางเกงในที่แนบเนื้อ     ปิงเลียอย่างชำนาญไม่แสดงสีหน้ารังเกียจ            ผมเองนั่งเฉยๆก็น้ำแตกเอง   ผมเองพอน้ำแตกก็นั่งพักดูแจน    แจนตอนนี้ดูร่อแร่มาก    ผมหันไปมองหากุ้งอีกที   ผมเห็นกุ้งโดนคุณนิดเสียบไปเรียบร้อยผมเองเสียดายแต่ก็คิดว่าแบ่งกันไป   ผมหันมานั่งดูต่อตอนนี้ปิงเอาดิลโด้ทาเจลอย่างใจเย็นสอดแยงไปทางด้านหลังตรงด้านบั้นท้ายเข้าไป   ลากไปลากมา     มือไม้แจนแย่ไปหมดครางฮือๆ     ปากปิงก็ดูดไปตามคอและราวนมแต่ก็ยังไม่ได้เลียไปที่นม   เรียกว่าเลียไปจนเกือบทั่วทั่ว   อยู่นานพอสมควร  ผมควยเริ่มตั้งผมลุกจะขยับตัวกะว่าขอเย็ดแจนหน่อยเพราะภาพด้านหน้าได้อารมณ์ผมมาก มันเป็นภาพที่ผมอยากเห็นบ้างตามภาระกิจที่ตั้งใจไว้  แต่ อ้อกลับเดินเข้ามาดันผมนั่งแล้วจับควยผมชักก่อนเอาถุงยางสวมแล้วขึ้นขย่มเธอขย่มใส่ผมอย่างบ้าครั่ง      ผมเองเรียกว่าโดนผู้หญิงข่มขืน  ก็ ตอนนี้    โจเดินมานั่งข้างผมอีกคน พร้อมกับดูดนมอ้อ โจที่ดูดนมอ้อก็เอาควยไปอออยู่ด้านหน้าแจน   มันเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา       แจนหันมามองหน้าผม ผมก็มองหน้าแจน     แจนสีหน้าเศร้าเหงื่อแตก หน้าแดงกล่ำ    บอกแจนไม่ไหวแล้วนะพี่เป้  ปิงก็ดูดเลียตามไหล่เมียผม    สักพักอเล็กซ์ก็มานั่งควยโด่อยู่ตรงหน้าเมียผม    แต่เธอก็ยังไม่ดูด  จนอเล็กซ์ลุกออกไป    ผมเองก็โดนขย่มอยู่    แต่พอดีผมน้ำแตกไปรอบครั้งนี้เลยอึด

ตอนนี้แจนแฟนผมนอนหงายเอาของเล่นมาจ่อที่ตรงหีและดุนอยู่แม้จะใส่กางเกงในสีหน้าตอนนี้เธอหมดเรี่ยวแรงกางขาอ้าพร้อมรับแต่ปิงนั้นมีความอดทนมากก็ยังไม่ทำอะไรแต่เอาของเล่นมาเล่นต่อตรงหีเมียผมพร้อมกับเลียตรงเป้าที่มีกางเกงในปิดอยู่   เมียผมขยับตัวจากนอนหงายบิดตัวคว่ำไปดูดนมโจในท่าคลาน       เรียกว่าโจกับปิงกำลังรุมเธออยู่   ส่วนปิงไปนั่งข้างท้ายเมียผมที่กำลังคลานก่อนจะเอาปากซุกไซร้ไปที่ตรงกลางหลังระดับเอวค่อยถลกเลิกเสื้อขึ้นเนื้อตัวจากขาวๆ ตอนนี้ตัวเธอแดง     เมียผมลูบควยโจพร้อมกับดูดนมโจ    โจก็เอามือลูบหัวแจน   สักพักก็หยุดดูปิงกำลังเอามือเขี่ยแตดแจน   โดนการปลิ้นกางเกงใน ซึ่งผมเห็นได้จากมุมนี้  หีแจนสวยมากอวบเป็นพู สีแดงแปร๊ด    แคมคล้ำเล็กน้อยไม่ยื่นหน้าเกลียดแต่ประการใดและปิดสนิท         แจนแลบลิ้นออกมาเลียนมโจสักพักก็ขยับตัวจากคลานอยู่ไปใกล้โซฟาก่อนที่จะคลานตามโจไปเล็กน้อยที่นั่งลงบนโซฟา โจพูดอะไรงึมงำก่อนจับหัวแจนให้โมคแต่แจนกลับเลียตามขาของโจทีมีขนอยู่ค่อนข้างเยอะ     ส่วนปิงก็เล่นกับแตดแจนไปเรื่อยๆไม่เร่งรีบ เหมือนตั้งใจจะแกล้งเมียผม  จากมุมนี้ผมไม่เห็นว่าทำอะไร     โจหันมาดูผมพร้อมกับมาดูดปากออ้    ส่วนเมียผมหันไปพูดอะไรก็ไม่รู้กับปิง    สักพักโจลุกเดินไปหยิบดิลโด้จากมือปิงจะทางด้านหลังแจนบิดตัว  พร้อมหัวเราะ  หันก้นมาทางผมที่กำลังให้อ้อซึ่งนั่งขี่บนตัวผม แต่เธอหยุด และหันไปดูคู่แฟนผมตามผมตลอดเวลา  โจยืนควยแข็งขนาดไม่น่าจะใหญ่ไปกว่าผม  ส่วนปิงใส่กางเกงใน แต่ท่อนบนมีเสื้อยืดอยู่ลุกออกไป  ผมมองตามปิงเดินไปกินเหล้าที่โต๊ะ  เห็นลำควยตุงกางเกงในตั้งเป็นลำขนาดไม่น่าจะน้อยๆ     เดินกลับมา    แจนตอนนี้หมดสภาพไปแล้ว  ใครทำอะไรเธอไม่อายแล้ว  ผมเห็นโจ เอาดิลโด้มาจ่อด้านหน้า  แจนก็งับในท่าคลานก่อนทำท่าเลียแบบหิวกระหาย     ปิงที่กลับมาก้มลงไปเลียหีแจนที่ก้นโด่ง     กอ่นเอาดุ้นของเขาไปแนบแทบบั้นท้าย     ทั้งปิงและแจนยังใส่กางเกงใน แต่ปิงก็เอาตรงเป้าถูไถไปมาที่บริเวณก้นของแจนซึ่งก็บิดร่อนไปมา   แจนร้องครางอือไม่หยุด   สักพักปิงก็เอามือจับนมที่มีเสื้อในก่อนปลื้นเสื้อใน  อีกมือคลึง   ผมเองตอนนี้เห็นก็เงี่ยนหันไป อีกด้าน    คุณนิดยังเย็ดกุ้งไม่เสร็จผมผละออกจากอ้อเดินไป

คุณนิดเห็นชักออกมา      ผมค่อยๆประคองกุ้งมาที่โซฟา ผมค้างไว้หันไปมองไปแจนตอนนี้ปิงเหลือแต่เสื้อควยโด่กำลังไถไปไถมาตรงก้นแถวหีแจนตรงขอบกางเกงใน  แจนก้มหน้ากับพื้น  คุณปิงค่อยถลกเสื้อลายลูกไม้ถึงคอก่อนปลดชุดชั้นในแจนทางด้านหลังหลุดไปก่อนจเอมมือล้วงไปคลำนม สักพักก็ถอดเสื้อลายลูกไม้ออกเห็นนมเธอเป็นกระเปาะน่ารัก  หัวนมชูชัน สีหัวนมเธอน้ำตาลไม่ดำ ซึ่งแต่ก่อนจะออกน้ำตาลแดง แต่คงผ่านงานผมมาบ้าง ผมหันไป   คุณนิดก็ยื่นถุงยางอันใหม่ให้ผมถอดอันเดิมออกก่อนใส่ใหม่แล้วผมก็เอาควยใส่หีกุ้งซึ่งแน่นมากตอดตลอดเวลาตั้งแต่ผมเริ่มขยับซอย ผมซอยสักพักผมก็เสียวมากขยับสองทีผมก็น้ำแตกคารูกุ้งหีกุ้งแน่นและตอดตลอดเวลามีเลือดติดถุง    หันไปอีกทีแจนกระดกก้นลอยท่าหมาท่านี้ก้นของแจนสวยมากจริงๆ ก้นแจนนั้นแม้มีกางเกงในอยู่แต่ก็เห็นว่าขาวผ่องผายเอวเธอคอด  ดูแล้วใครควยไม่แข็งก็ผิดปกติแน่ๆ  ปิงก็ค่อยๆถอดกางเกงในแฟนผมออก ทีนี้เห็นก้น และหีเป็นพูชัดเจนกว่าตอนแรกมาก        ผมหันมามองกุ้ง   กุ้งก็หันไปมองดูที่แจนเหมือนผม  ปิงเองก็อดทนมากผมว่าปิงเองก็คงอยากเอาควยใส่แล้วแต่ก็ยังแกล้งบิ้วเมียผมไปเรื่อยๆ ยังดูดเลียหว่างขาแจนเมียผม ตอนนี้แจนครางฮือ ๆ   แทบไม่ไหวปิงนอนหงายท้อง แจนคลางหันกลับหัวไปด้านเท้าปิงแบบรู้งานเพราะเคยเล่นกับผม   ผมเห็นปิงเอาหน้าซุกกับหีแจน         ส่วนโจก็นั่งข้างมือก็คลำนม   ทั้งสองคนโดยเฉพาะปิงอดทนมากสีหน้าแจนคงจะไม่ไหวแล้วให้ทำอะไรคงให้ทำ            ทั้งสองคนอยู่ในท่า69ผมนั่งดูสักพักโจก็เดินไปนั่งหน้าแจนเหมือนทีแรก    แจนก็ละปากจากควยปิงมาดูดควยโจซึ่งผมว่าเล็กกว่าควยปิงพอสมควร        สักพักปิงก็ขยับตัวขึ้นมาแจนยังอยู่ในท่าคว่ำคลานสี่ขาอมควยโจ      สวนปิงหันมาดูดหลัง  ดูดหีแจนต่อมีเสียงครางเบาๆจากแจน      ผมจับมือกุ้งไว้และกำมือเธอแน่น      กุ้งมองดูไม่สนใจคู่ไหนแล้วแจนนอนหงายอีกไม่เหลือเสื้อผ้าหัวหนุนตักโจ     โจเอื้อมมือคลึงที่แตดแจนไปเรื่อยก่อนจะบอกอะไรสักอย่าง   แจนพลิกตัวคลานอีกรอบเอาหัวก้มไปโมคให้โจ   ส่วนปิงก็ลูบไปที่ร่องก้นใช้ลิ้นเลียลากไปเรื่อย   สักพักปิงก็หันมาทางผมแล้วขยับสะโพกแจนแบบตั้งใจหามุมให้ผมเห็น ปิงเอาควยลากไปลากมาตรงหน้าปากถ้ำแจนอยู่นาน ขนาดควยของปิงนั้นใหญ่พอสมควรเพราะเป็นคนรูปร่างใหญ่    ปิงก็ลากจ่อถูไปมาแถวปากถถ้ำ ทำท่าว่าจะใส่พอ ใส่เข้าไปสักนิดเดียวก็ถอดออกมาทำแบบนี้หลายต่อหลายครั้ง   ผมมองไปไม่รู้จะอธิบายความรู้สึกตรงหน้าได้อย่างไรดี     ผมเห็นแจนกระสับกระส่ายเธอคงเงี่ยนมากๆ สักพักปิงก็ค่อยๆ เสียบเข้าแล็วซอยเนิบๆสักพักก็เข้าไปมิดจนมิด  แล้วปิงก็ หันมาทางผม  มองหน้าผม   ก่อนจะค่อยๆซอยช้าๆเนิบๆทั้งสองช่วยกันคลึงนมที่เล็กเป็นกระเปาะ        ผมเห็นควยก็ตั้งอีกคุณนิดมานั่งข้างเอาเครื่องดื่มมาให้เราสองคนบอกว่าจะได้หายเพลีย       ผมรับมาดื่มหันไปดูแจนนอนหงาย    ส่วนปิงเอานิ้วใส่ปากแจนพร้อมเลียตามตัวแจนกระตุกครางโจเอามือคลึงนม      กุ้งกุมมือผมแน่น  หันมาแจนกำลังเอาปลายลิ้นเลียปลายหัวควยคุณโจ    ก่อนที่จะขยับตัว   ตอนนี้แจนนั่ง  ปิงหงายอยู่ด้านล่าง     แจนโมคเอาควยโจใส่ปากดูดดังแจ๊บๆมาถึงผมเลย

หมอแจนเมียผมคงเงี่ยนสุดๆจริง       ผมกำลังรอดูว่าเมียผมที่บอกว่าดูแลตัวเองได้ทำยังไงต่อ      กุ้งหันมามองหน้าผม    สักพักผมเห็นปิงขยับแ

Hinhyojoo1

Wing666

เป็นเริ่องที่สนุกใช้ได้เลย ชอบตอนนี้

Dach inpum

sommchai

กว่าจะกลับหมอแจนโดนไปกี่คนเนี่ย