ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอแจน ตอนที่ 6 (Copy)

เริ่มโดย jamebond000, พฤษภาคม 15, 2015, 11:32:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamebond000

copy มาครับ ไม่ทราบผู้แต่ง จึงขออนุญาตนำมาแบ่งปันครับ

ช่วงนี้มีคนชอบเมล์มาถามผมอยู่หลายต่อหลายเรื่อง  ผมเข้าใจว่าเป็นคำถามที่หลายคนอยากรู้ผมเลยนำมาเล่าสู่กันฟัง
คำถามแรกที่ผมมักถูกถามประจำคือจะทำอย่างไรให้แฟนเรายอมสวิงด้วย  อันนี้คือคำถามยอดฮิตประจำ  เพราะหลายคนไม่รู้จะพูดกับแฟนตัวเองอย่างไรดี   ก็แน่นอนครับ สามีภรรยากันหลายคู่อยู่นานๆเรื่องเซ็กส์ก็ย่อมจืดจางลงบ้าง  แต่ความรักก็ย่อมมากตามกาลเวลา   หลายคนไม่รู้จะพูดอย่างไร  ตัวผมเองแจนนั้นก็ออกสวิงโดยบังเอิญ คำตอบที่ผมจะตอบนั้นย่อมไม่น่าจะเหมาะ  ผมคิดว่าคนที่เหมาะสมที่ตอบคือคุณนิด แกบอกว่าที่ดีที่สุดคือค่อยๆพูดกัน ให้พูดทีเล่นทีจริงเวลาจะมีอะไรกัน  หาอะไรมาสร้างบรรยากาศ อย่างเช่นหาหนึงสือ หนังประเภทสวิง หรือแม้แต่การเข้าเวปต่างๆ ทำให้แนบเนียนไม่ได้ดูกักขฬะ  ผู้หญิงเองต้องการความรักไม่ใช่เซ็กส์ แสดงความรักให้เธอรู้ว่าเรารักเธอ  แยกแยะเรื่องเซ็กส์ออกไป  ค่อยๆคุยไปเรื่อยๆทีละเล็กละน้อย นานๆไปเธอจะเริ่มชิน บางคู่สมัยใหม่อาจหาเพื่อนมาแชทกับเธอก็สามารถทำให้เธอคุ่นเคยได้เช่นเดียวกัน  ที่สำคัญสุดต้องแสดงให้รู้ว่าเรารักเธออยู่และมีความจริงใจดีต่อเธอนะครับ  และจังหวะในการพูด

เรื่องต่อไปที่คนมักถามผมว่าเวลาไปสวิงแล้วจะมีใครรู้ไหม
อยากบอกให้รู้ว่าไม่ต้องกังวล  อันนี้มันขึ้นกับเราว่าเราจัดการเลือกอย่างไร  ส่วนมากโอกาสที่ใครจะปากโป้งจะน้อย   แ ต่แนะนำให้หลีกเลี่ยงคนใกล้ชิด  แต่นี่ขนาดคนใกล้ชิดรู้อย่างผมกับแจน ผมยังบอกเลยว่าก็ไม่มีใครเอาไปพูด หรอก อีกอย่างมันความน่าเชื่อถืออยู่กับตัวเราด้วยนะครับ  ทุกวันนี้ต่อให้ใครไปบอกว่าแจนไปสวิงมาก็ไม่มีใครเชื่อหรอกนะครับ

อีกข้อที่ชอบถามผมบ่อยๆคือ  หลังพาแฟนไปสวิงรู้สึกอย่างไร แล้วแฟนเราล่ะว่าอย่างไรบ้าง
อันนี้แล้วแต่นะครับ ผมเคยถามคุณนิด  แกบอกว่าบางคู่ไม่คุยกันดีๆมาก่อน หรือไม่รักกันจริงหย่าร้างกันก็มี แต่หากว่าคุยกันดีรักกันดีอยู่แล้ว  ก็รักกันดีชีวิตก็มีชีวิตชีวามามากต่อมาก
เช่นเดียวกันเรื่องของผมกับน้องแจนก็ยังมีมาเล่าสู่กันฟัง  ผมกับแจนความสัมพันธ์ระหว่างเราไม่มีปัญหาใดๆ  เรายังเป็นผัวเมียกันอยู่ ส่วนพี่ปิงและอ้อก็นับเป็นเพื่อนคนสนิทของเราสองคน  พวกเรานัดเจอพูดคุยทานข้าวกันอย่างสนิทสนมกันมาเกือบ6-7เดือนหลังจากคราวนั้น   ไม่มีใครรู้เรืองความสัมพันธ์ระหว่างพวกเรา  พี่ปิงเชื่อเชิญเราไปเที่ยวบ้านแก  พ่อของพี่ปิงก็รู้จักกับแจนเพราะพี่ปิงพามาหาที่โรงพยาบาล  พ่อพี่ปิงเป็นโรคตับ ความดันโลหิตสูง  แจนก็ให้คำปรึกษา รวมทั้งการจ่ายยา นัดแนะนำ ดูพ่อพี่ปิงก็ชอบ  บอกว่าเป็นหมอที่น่ารักอัธยาศัยดี พี่ปิงก็ขอบคุณผมและแจน  เรานัดแนะเจอกันอยู่บ่อยๆ   บางครั้งก็ไปเที่ยวตจวด้วยกัน  ดูพี่ปิงเองก็ติดอกติดใจในตัวน้องแจนอยู่ไม่น้อยเพราะบางทีแกก็นัดชวนกันออกไปซื้อของด้วยกัน

วันนี้กลับมาทำงานหลังจากหยุดยาวไปดูงานตปทอยู่เกือบอาทิตย์ก็อยู่ในช่วงปลายปี รพ เงียบไม่ค่อยมีคนไข้เพราะคงเตรียมตัวเที่ยวกลับบ้านกัน  ผมเองก็ซื้อของฝากมาให้กับน้องๆจนท พยาบาลรวมทั้งน้องผช ด้วย ทุกคนยิ้มดีใจเวลามีของฝากมาถึง  ผมถือโอกาศนัดน้องๆเลี้ยงปีใหม่ด้วยไปในตัว น้องๆก็ขอให้นัดหลังจากที่ทุกคนพร้อมจากการไปทำธุระส่วนตัวกันมาแล้ว ผมเองก็ว่าดี เพราะใจจริงก็อยากกพักผ่อน  หยุดยาวเหมือนคนอื่นๆอยู่เหมือนกัน  พอคุยกับน้องๆเสร็จ ได้รับเมล์จากใครสักคนก็เปิดเข้าไปดู ผมเองเคยเข้าไปในเวปแห่งหนึ่งเป็นเวปปิด  ด้วยความอยากรู้เลยเข้าไปติดต่อกับคู่หลายๆคู่ในนั้น ก็ได้คู่นี้ติดต่อมา  ผมติดต่อกลับไป  ก็เริ่มทำการนัดแนะ คู่นี้อยากเจอผมช่วงก่อนปีใหม่ ซึ่งผมก็ลองเช็คดูแล้วก็เห็นว่าพอจะได้ ก็รับปากกันไป ลืมบอกไป ผมคุยในฐานะเดี่ยวนะครับ ผมเดินออกมาจากโอพีดีออกมา น้องจอยเป็นน้องผช เข้ามาขอบคุณผม เธอส่งยิ้มหวานให้กับผม ดูอายุน้องแล้วไม่น่าจะเกิน20 น้องเพิ่งเข้ามาทำงานไม่นาน ดูจาก

อาการแล้ว ผมใช้ประสบการณ์ส่วนตัวว่าเธอชอบผมเข้าให้แล้ว  ผมบอกไม่เป็นไร  ผมขึ้นรถมา จัดการโทรหาแจนเมียรัก เธอบอกว่าเธอยังติดคนไข้อยู่ ผมจะบอกนัดเธอให้ไปเที่ยวปีใหม่ด้วยกัน
ผมกลับมาทำงานที่รพ รัฐบาลในวันรุ่งขึ้น ผมเจอน้องพราว จัดการยื่นของที่เธอฝากผมซื้อ  ไว้หนูโอนเงินให้พี่นะ ได้ ผมยิ้ม อันนี้พี่ซื้อมาฝาก ผมยื่นให้น้องอีกถุง เธอไหว้ของคุณ น้องพราวเป็นน้องหมอฟันที่รพ ผมเธอเรียบร้อย ลุคคุณหนู ถูกใจมากเลยคะพี่ ผมยิ้มตอบเธอ แทนคำพูด ไปเที่ยวมาสนุกมากไหม  ผมยิ้มพร้อม บอกสนุกดี  ผมเพิ่งกลับมาจากฝรั่งเศส เธอแนะนำผมให้ไปตรงนั้นตรงนี้ก่อนไป ซึ่งผมเองก็ไม่คอ่ยได้มีเวลาไปตามที่น้องเค้าแนะนำนอกจากไปซื้อของฝากซื้อตามที่น้องเค้าอยากได้  ผมยืนคุยกับน้องเค้าไปก็อดแอบมองหุ่นกระทัดรัดขนาดย่อม ของน้องเค้าไม่ได้ ผิวพรรณขาวสะอาดสะอ้าน ดูแล้วสดชื่นตายิ่งนัก ผมกลับมาที่ห้องตรวจหยิบยื่นให้พวกพี่ๆ น้องๆพยาบาลจนครบถ้วน
พี่ที่แผนกก็เดินเข้ามาดูมาคุยด้วย เป้ เป็นไงสนุกไหม ผมบอกก็ดีครับ นี่ปีใหม่เลี้ยงวันที่5มคนะ ผมรีบเช็ควัน มันมีงานเลี้ยงเยอะไปหมด ผมต้องจัดการให้ได้คิว และไม่ทำให้กระทบการทำงาน เพราะยังมีเวรที่ต้องทำด้วย ผมจัดการมาร็ควันไว้กันลืม ติ๊กเดินเข้ามาคุยด้วย บอกหมอเป้ เลี้ยงเสร็จคุยกันว่าจะไปเที่ยวต่อ ไปด้วยกันไหม ผมคุยกับเธอพร้อมกับรับปากเธอไป น้องติ๊กเองเป็นน้องพยาบาลที่สนิทกันมีอะไรเธอจะคอยบอกผม

พอช่วงก่อนปลายปี ผมโทรคุยกับพี่ปิงว่าผมไปนัดกับคู่มาจะลองไปดู พี่ปิงไม่ได้ว่าอะไร ได้แต่บอกว่าให้ระวังตัวไว้บ้าง กันเรื่องข้าวของหาย ผมเดินทางไปที่นัดหมายเป็นรร แถวสะพานควาย  พอไปถึง ทั้งคู่บอกให้เดินขึ้นไปเลย ห้อง52xx ผมเคาะประตู มีผู้ชายมาเปิดรับ พบว่า เป็นคู่น่าจะอายุราวๆสามสิบปลายๆ กับสามสิบต้นๆ  แถมมีเดี่ยวอีกคนกำลังนั่งดื่มเบียร์อยู่  เป็นเบียร์เลโอ ผมเข้าไปนั่งทักทายแนะนำตัว ผญยิ้มหวานให้  ผิวออกคล้ำ หุ่นอวบ ส่วน ผช ขาวออกจะท้วมๆ ส่วนน้องผช ที่นั่งดื่มเบียร์ น่าจะอายุยี่สิบกว่าๆ ดูหุ่นหล่ำใหญ่ น้องชวนผมนั่งดื่ม หมอนั่งกินด้วยกันสิครับ ผมนั่ง ก่อนจะหยิบเบียร์อีกขวดในตู้ออกมากิน ปกติ ผมกินเป็นไอเนเก้น  ผมนั่งดื่มไปสักพัก คู่ก็เริ่มจูบปากแลกลิ้นกัน  ผญก็ค่อยๆปลดเสื้อผช เห็นสร้อยพระและ พุง ของผช  ส่วนผชก็เริ่มมุดไปไซร้คอ ผญ ก่อนจะค่อยๆปลดเสื้อเชิร์ตของผญ ผมเองกระดกแก้วเบียร์หันไปมอง น้องผชที่จุดบุหรี่มาสูบ คู่ก็บรรเลงเพลงรักกันต่อ ผชจัดการเอามือล้วงเข้าไปในกางเกง ปากก็ประกบกันอยู่  เสียงร้องซี๊ดดดด ดังออกมาจากบนเตียง  โอ้ ๆ   ผมกระดกแก้วแก้ร้อนจากบบรรยากาศในห้อง หันไปมองน้อง ผช กำลังลูบเป้ากางเกงอยู่   ผมเองก็ไม่เคยก็จัดการลูบเป้ากางเกงตามอย่างบ้าง 55 กลัวเสียฟอร์ม  บนเตียง ผชจัดการปลด

กางเกง ผญ ออก พร้อมกับพลิกตัวในท่า69 ทั้งคู่จัดการปลดเสื้อผ้าออก เห็นควยขนาดย่อมๆ หัวแดง กับหี แตดยื่นออกมา  แต่ก็น่าเลีย  ผชจัดการเอานิ้วเขี่ย พร้อมกับเอาลิ้นเลียปาดเข้าไป ส่วน ผญก็จัดการเอาควยเข้าไป ผมหันไปเพราะเห็นน้องผช ลุกขึ้นจัดการถอดกางเกงออก เห็นควยโด่ ท่อนขนาดใหญ่ไม่น่าจะต่ำกว่า6-7นิ้วได้ ยื่นแล้วเดินไปที่เตียง น้องผชก้มไป เอามือเขี่ยที่บริเวณหัวนม พร้อมกับขย้ำนม ผญ ร้องซี๊ดดดดดด ดัง น้องเค้าก็เอานิ้วไปล้วงที่หีน้องเค้าส่วน ผชก็เอาลิ้นเลียไปที่แตด น้องผชก็ทำการตกเบ็ดพร้อมไปกับชิวหาของผช  สักพัก น้องผชก็ไปยืนตรงท้ายของ ผญ ก่อนจัดการกด ควยที่ใส่ถุงยางเข้าไปในหีของผญ  เธอร้องซี๊ดดดดดเสียงดัง ก่อนจะมีเสียงกระแทกดัง ตับๆๆๆๆ  
กางเกง ผญ ออก พร้อมกับพลิกตัวในท่า69 ทั้งคู่จัดการปลดเสื้อผ้าออก เห็นควยขนาดย่อมๆ หัวแดง กับหี แตดยื่นออกมา  แต่ก็น่าเลีย  ผชจัดการเอานิ้วเขี่ย พร้อมกับเอาลิ้นเลียปาดเข้าไป ส่วน ผญก็จัดการเอาควยเข้าไป ผมหันไปเพราะเห็นน้องผช ลุกขึ้นจัดการถอดกางเกงออก เห็นควยโด่ ท่อนขนาดใหญ่ไม่น่าจะต่ำกว่า6-7นิ้วได้ ยื่นแล้วเดินไปที่เตียง น้องผชก้มไป เอามือเขี่ยที่บริเวณหัวนม พร้อมกับขย้ำนม ผญ ร้องซี๊ดดดดดด ดัง น้องเค้าก็เอานิ้วไปล้วงที่หีน้องเค้าส่วน ผชก็เอาลิ้นเลียไปที่แตด น้องผชก็ทำการตกเบ็ดพร้อมไปกับชิวหาของผช  สักพัก น้องผชก็ไปยืนตรงท้ายของ ผญ ก่อนจัดการกด ควยที่ใส่ถุงยางเข้าไปในหีของผญ  เธอร้องซี๊ดดดดดเสียงดัง ก่อนจะมีเสียงกระแทกดัง ตับๆๆๆๆ

ตับๆๆๆๆ  ระหว่างก้น กับหนอก  ผม ปลดกางเกงตัวนอกบางส่วน ลูบกางเกงใน หัวผมน้ำเริ่มเยิ้ม ด้วยอารมณ์ที่มา น้องผชก้มไปกอด ผญทางด้านหลังผญก็หันมาจูบในท่ากวางเหลียวหลัง  กระแทกสักพักควยก็หลุดออกมาก คงเพราะความหลวม พอควยหลุดมา ผมเห็นผชที่นอนอยู่ด้านล่างก็คว้าควยน้องผชเข้าไปอมแล้วจัดการโมคควยให้  ผมเห็นก็ใจหายว๊าบ  แต่ก็เก็บอาการ  ผชอมแล้วโมคให้อย่างชำนิชำนาญ  สักพักพอควยหลุดปาก น้องผชก็เดินไปอีกด้านผญก็คว้าควยมาอมโม้คให้  น้องผช ก็จับหัว ผญ เหมือนบอกให้พอก่อน ก่อนค่อยๆจัดการเอาควยยัดเข้าไปที่ตูด ผช ผมเห็นภาพการอัดถั่วดำกันตรงหน้า ผมเริ่มใจเสีย ไม่นึกว่าจะมาเจอการสวิงกิ้งการอัดถั่วดำ  ผมจัดการกระดกเบียร์หมดแก้ว ทำทีเดินไปเปิดตู้  ก่อนเดินเข้าไปในห้องน้ำตั้งสติ ก่อนเดินกลับมาคว้ากระเป๋ารีบเปิดประตูห้องแล้วก้าวหนีอย่างสุดชีวิต ผมไม่เคยคิดว่าจะมาเจอคู่สวิงแบบนี้มาก่อน เดินออกมาก่อนจะรีบเรียกแท็กซี่กลับไปนอนนวดที่รัชดา แก้เซ็ง โทรเล่าให้พี่ปิงฟังแกหัวเราะบอกว่าต้องระวัง
วันนี้ผมกลับมาบ้านแจนบอกผมว่ามีอะไรจะบอก เธอพูดพร้อมยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ กุ้งจะแต่งงานราวๆก พ ปีหน้า ผมทำท่างง เพราะรู้ว่าหลังจากครั้งนั้นกุ้งเงียบไปแล้วไม่คุยกับแจนเมียผมอีกเลย  วันก่อนกุ้งโทรมาบอก แล้วจะส่งการ์ดมาให้ทีหลัง แต่งกับใครเหรอ ผมถาม  เห็นว่าเป็นคนที่ทำงานด้วยกัน ก็ไม่รู้นะ แต่ก็ดีใจด้วย แล้วแต่งที่ไหนเหรอจะได้แพลนถูก  ที่กทมนี่แหละ  ผมคุยกับแจนแล้ว เห็นว่าแจนมีท่าทีดีใจ เธอคงรู้สึกดีที่เพื่อนเธอไม่ได้โกรธเธอแล้วและยังมาเชิญเธอไปงานแต่ง ผมนึกถึงภาพกุ้ง สาวหมวยเกาหลี เพื่อนแจนที่ทำงานเป็นผู้พิพากษา สาวอยู่ตจว  และก็อดนึกภาพวันที่เธอนอนแก้ผ้าให้ผมเลียเต่าน้อยๆ ในวันนั้นไม่ได้ เวลาคงช่วยเยียวยา  เธอคงหายอาย หรือหายโกรธแล้ว และผมก็อดดีใจด้วยไม่ได้ที่เธอจะมีสามีเป็นตัวเป็นตนกับเค้าสักที

ผมนึกเบื่อเข้าไปคุยในเวปปิดแห่งหนึ่ง ปกติก็ไม่ได้คิดอะไร แต่เจอคู่หนึ่งคุยกันเพราะคุยกันว่าเป็นบุคคลในเครื่องแบบ ได้ความว่าเป็นพยาบาล ตามปกติพอเจอคนในวงการเดียวกันก็เข้าไปทักแล้วแอดเข้าไปคุยด้วยโดยไม่ได้คิดอะไร ก็ทักทายไป ผมว่าเค้าก็รู้ก็คุยและสอบถาม เริ่มได้ความว่าน่าจะเป็นคนในวงการจริงที่จริงผมเจอแนวนี้หลายคน แต่คนนี้น่าสนใจตรงที่พอเขาเริ่มคุยกันผมคุ้นว่าเป็นคนในรพที่ผมเคยทำงานด้วยสมัยก่อน ตอนเป็นแพทย์ใหม่  ผมคุยสักพักหนึ่งจนเริ่มคุ้น สักเดือนได้ ผมแกล้งถามว่าพี่อยู่รพนี้ใช่ไหม อ้อ ผมลืมบอกไปว่าผมเองก็บอกเค้าไปว่าผมเองก็เป็นหมอ เค้าบอกว่าใช่ ผมบอกผมเคยไปทำงาน เค้าถามผมว่าหมอใครเหรอ ผมก็อิดออด ด้วยความอายและต้องการปิด   ผมบอกคุยกันมันๆพอแล้ว เค้าบอกว่าพร้อมก็ค่อยเปิดแล้วกันเพราะเค้าเองก็ยังไม่อยากเปิดอยู่เหมือนกัน วันหนึ่งพี่เค้าก็บอกว่าเค้าเป็นใคร ผมรู้ครั้งแรกก็ทั้งขำปนแปลกใจ เพราะคนที่บอกเป็นพยาบาลชายที่รพเอกชน เล็กๆ แห่งหนึ่ง ที่สมัยหนึ่งผมเคยไปทำงานparttime  แกชื่อแมน  แกไม่ได้อายุมากไปกว่าผม ไม่เคยถามอายุ แต่น่าจะรุ่นราวคราวเดียวกันกับผม ผมสอบถามว่าที่นั้นที่นี่เป็นไงบ้าง แกก็เล่ามาแสดงให้เห็นว่าเป็นคนในนั้นจริงๆ แกก็คุยและถามผมว่าหมอเคยมาอยู่เหรอแล้วตกลงหมอเป็นใครเหรอ ผมก็ตอบไปว่าคงจำผมไม่ได้หรอก เพราะผมไม่ได้ไปทำนานมาแล้ว แมนก็บอกว่า ผมจำได้ ทุกคนขอให้เห็นหน้า ผมบอกไหนนายลองเปิดกล้องดูสิ แกก็เปิดกล้องมา ผมก็เปิดรับเป็นนายแมนจริงๆ ผมบอกจำผมได้ไหม ดูจะจำผมไม่ได้ แต่บอกว่ารู้จัก ผมก็แนะนำตัวไป เพราะผมเองก็ไม่ได้ไปทำนานแล้ว  ก็คุยกันปนขำเพราะมาเจอกันในเวปสวิง  แมนก็บอกว่าเข้ามาดูเล่นๆ แล้วหมอล่ะ ก็มาดูมาโหลดหนังนะ ผมแกล้งพูดไป แล้วมีinvite ไหม ผมแกล้งถามเวปบิต  เพราะแมนแนะนำให้ไปโหลดจากในนั้น  แมนก็บอกแล้วจะส่งมาให้  ก็สอบถามถึงคนในรพ มีหลายคนที่รู้จักและไม่ได้เจอกัน ก็แซวและสอบถามถึงน้องน้ำ น้อยหญิง และก็น้องอะไรอีกสักคนนี่แหละเห็นจะได้  แมนบอกคนสวยนะเหรอ ผมก็บอกคนนั้นเค้าสวยมานานแล้ว คุยเก่ง ผมเจอเพราะน้องเค้าอยู่ห้องฉุกเฉิน ก็

เจอกันบ่อยตอนนั้น แกบอกเดี่ยวนี้ก็ยังสวยอยู่ ผมบอกแมนเองก็คงชอบล่ะสิ  แกพิมพ์55 ตอบกลับมา พร้อมกับบอกว่าเป็นแฟนแก ผมบอกจริงเหรอ แมนบอกว่าจริง มีลูกด้วยกันแล้ว  ผมพิมพ์ไปว่าไม่เชื่อ  แกก็ส่งรูปเป็นรูปคู่กับน้องน้ำ มาให้ดู ผมบอกแหม่แฟนสวยนะเนี่ย  แมนก็ส่งรอยยิ้มตอบกลับมา แล้วก็ย้อนถามผมว่าผมแต่งงานแล้วหรือยัง ผมก็ตอบไปว่าแต่งแล้ว แล้วเราก็คุยกันเรื่องอื่นในรพที่เรารู้จัก คนนั้นคนนี้

เพื่อนผมชื่นบอสมันโทรมาหาผม หลังาจบมันก็เปิดคลินิกอยู่ต่างจังหวัดอยู่กับเมียมัน นานๆทีมันจะเข้ากทม สิ่งหนึ่งที่มันมักจะทำคือหนึเมียไปเที่ยวอ่าง  แน่นอนมันโทรมาชวนผมไปลงอ่าง ผมรับสายแกล้งทำเป็นคุยว่าจะนัดไปกินข้าว ผมบอกแจนว่าพอมีเวลาไหม เพราะเพื่อนผมมันปุ๊ปปัปโทรมา แจนบอกได้ เรานัดเจอกันที่ร้านอาหารแถวทองหล่อ  ไปนั่งกินอาหารญี่ปุ่นกัน พอไปถึงร้านผมเจอกอล์ฟแฟนมันมาด้วย  ผมกล่าวทักทายเป็นอย่างไรบ้างเธอก็ยิ้มคุยกับผม ไอ้บอสมันต่างจากผมตรงที่มันได้เมียแก่กว่าปี เป็นเพื่อนร่วมรุ่นกัน ไปเจอกันที่ตจว ตอนจบ แฟนค่อนข้างดุ มันก็เอาอกเอาใจแฟนมัน ให้แฟนมันสั่งอาหาร ผมก็ให้แจนช่วยเลือก ผมกินอะไรก็ได้  ไอ้บอสก็ถามผมว่าจะเอาเบียร์ไหม  มันถามเพราะมันจะกิน ผมก็สั่งเบียร์มานั่งกิน อาหารญี่ปุ่นแถวบ้านมันไม่ค่อยมี ดูมันเอนจอยกับมื้อนี้มาก เช่นเดียวกับแจน ผมเห็นมันส่งสายตา ผมรู้ทันมัน มันบอก กูนึกถึงบรรยากาศเก่าๆสมัยเรียนว่ะ  เออจริง  นึกถึงไอ้เฮียมอสว่ะ เออมันยังเจอกับกูวันก่อนที่เอกชน เฮ้ยกูไม่ได้เจอมันนานแล้ว  เอาไหมล่ะ คืนนี้มึงรีบกลับไหม กอล์ฟมองหน้ามาทางผม ผมแกล้งบอกเมียมัน นิดหน่อยนะ เมียมันดุ ผมต้องช่วยมัน จะไปไหนกันเหรอ
ไปนั่งร้านกินเบียร์กันนะ ผมแกล้งกดสายโทรหาไอ้มอส กดเบอร์พวกชุมสายไปสายติดก็ทำเป็นคุย  ผมบอกโอเค ได้ตามนี้ พอเสร็จ ผมบอกเดี่ยวกูมารับมึงกูไปส่งแจนก่อนเย็นนี้แจนมีออกตรวจ ผมขับรถไปรับไอ้บอส แม่งหัวเราะกร๊าก กันในรถ  มึงแม่งร้ายว่ะ   ผมไปที่อาบอบนวดแถวพระรามเก้า สั่งเบียร์มากิน 55ไอ้มอสเหี้ยอะไร ผมคุยแล้วหัวเราะกัน มันรู้คงด่า  เพื่อนผมเดินไปส่องเด็กอยู่2-3รอบ มันบอกยังไม่เจอเด็ดๆเลย มันขอเดินไปดูอีกชั้นสักพักมันลงมาบอกข้างบนพอใช้ได้ว่ะ  ผมบอกกูไม่ได้อยากจะลงอ่างสักเท่าไรนัก มันบอกไม่ได้นะเว้ยมาด้วยกันแล้ว ซึงผมเองหลังๆก็อย่างที่บอกว่าผมไม่ค่อยชอบเอาเด็กพวกซื้อพวกขาย  เรานั่งคุยกันสักพักมีเด็กขาว

อวบใส่ชุดเกาะอกหน้าแฉล้มมายืนข้างโต๊ะเรา และก็มีอีกคนตัวเล็กๆคล้ำว่าคนแรกนิดหน่อย เธอยกมือไหว้ ผมทำหน้างง หวัดดีค่ะพี่ หวัดดีจ๊ะ เพื่อนผมไหว้รับ นี่เป้เพื่อนพี่ ขอโทษด้วยนะคะ นี่เพื่อนเปิ้ล  ชื่นตูนค่ะ เธอยกมือไหว้กูเห็นน้องน่ารักดีว่ะ ตะกี้เลยลองถามน้องเด็กเชียร์แขก  ผมพยักหน้า ขยับให้น้องเค้านั่งไปพร้อมกัน หลังเพื่อนผมเชื่อเชิญเธอนั่ง ขอบคุณค่ะ เพื่อนผมก็เริ่มคุยสอบถามไปเรื่อย ช่วงนี้แขกน้อยค่ะพี่เศรษฐกิจไม่ดี  เลยเรียกน้องลงมาด้วย พี่ไม่เรียกไม่เป็นไรนะ มาเป็นเพื่อนคุยเพื่อน ผมบอกไม่เป็นไร  งานนี้กูเองเพื่อนผมรีบบอก ผมนั่งฟังมันจ้อ ส่วนผมนั่งฟังนักร้องๆเพลงไป เฮ้ยมึงเบื่อรึเปล่าว่ะ  เปล่าว่ะมึง กูคิดว่ามึงแก่แล้วซะอีก ขาดอารมณ์ทางเพศ สองสาวหัวเราะ  พี่ๆไปนึ่งกันข้างบนกันไหม น้องเปิ้ลเชื่อเชิญ  มีอีกชั้นเหรอ ไปบนห้องไง ผมนึกจะขึ้นห้องเอากันแล้วเหรอ ไปนึ่งคุยกันกินกันไป ไม่เสียงดังเหมือนข้างล่าง กูมีเมมเบอร์ว่ะเพื่อนผมบอกผม ลดไป30% สองคนเดินนำไป ก็ขึ้นไปในลิฟ ผมสอบถาม เธอบอกบอกว่ามีห้องพิเศษ เป็นห้องใหญ่ ผมตามไปในห้อง เป็นห้อง

ใหญ่ภายในห้องมีอ่างน้ำ มีห้องแยกอีกห้องข้างใน  พี่ๆจะเอาอะไรดี เอาผลไม้รวมไหม เพื่อนผมบอกได้ๆ ก่อนจะไปสั่งแม่บ้าน ผมทำท่าทางว่าไม่เคยมาห้องแบบนี้ ปกติสมัยก่อนเที่ยวอ่างจะเปิดห้องธรรมดาเอา  หนีเมียมาเที่ยวล่ะสิ มีเมียกันอยู่แล้ว ผมได้ยินการสนทนา 55 ไอ้เป้มันหนี พี่ไม่ได้หนี ไอ้เหี้ยผมด่ามัน ปากดีนะ มันหัวเราะ พวกหมอก็ยังยี้แหละ เมียที่บ้านเค้าทำไม่ถึงใจ ก็ต้องออกมาเที่ยวเนอะ มันเครียด น้องๆพูด ใส่แว่นหนาๆ ผมคิดในใจว่าแจนเมียผมนะสวยกว่าพวกเธออีก รวมทั้งกอล์ฟเมียเพื่อนผม  มันไม่เหมือนกัน ผมพูด อันนั้นเอาไว้บนหิ้ง55
ไอ้นี้มันรักเมียมัน ดูสิมันเงียบเลย เพื่อนผมแซว เปล่ากูนั่งดื่มเว้ย ปกติมันติดเมียมันนะเพื่อนผมหันไปบอกสาวๆ ไปไหนก็ไปด้วยกัน มันทำเสียกวนใส่ผม อย่างงี้หนูไปนั่งเป็นเพื่อนน้อง ก็มานั่ง 55 เมียมึงมานั่งเป็นเพื่อนแล้วไอ้เป้ หายเหงายัง  ผมบอกเฮ้ยมึงปากนะเดี่ยวมาจริง เงียบๆเลย  พี่น่ารักนะเนี่ย ไหนขอดูรูปเมียพี่หน่อยสิ ผมหยิบให้ดูโห สวยนะเนี่ยแฟนพี่ น้องเปิ้ลก็ชะโงกมาดู สวยจริงๆดด้วยมิน่า แฟนไอ้บอสมันก็สวย มันบอกเว้ยยยย ก่อน

สองสาวจะหยิบมือถือมาดูรูป  ไม่เป็นไรเดี่ยวตูนนั่งเป็นเพื่อนแทนแฟนพี่เองจะทำให้พี่ลืมแฟนเลยก่อนจะหัวเราะ เพื่อนผมยิ้มก่อนจะทำเป็นนั่งกระแซะไปกับน้องน้ำ  พี่ว่าหนูกับแฟนพี่บอสใครสวยกว่ากัน ผมยิ้มไม่ตอบ เธอถาม ผมบอกคล้ายๆกันนะ จริงๆผมอยากบอกว่าแฟนไอ้บอสสวยกว่าเยอะแม้เธอจะอายุเยอะกว่า แต่ผิวพรรณ หน้าตาสมกับเป็นลูกพ่อค้าใหญ่คนหนึ่งใน จังหวัดที่เธอมาเลย  ไอ้เหี้ยมึงอย่าพูดถึงเมียกูเยอะเดี่ยวมา ผมหัวเราะ เออ คล้ายจริงๆนะมึง   พี่ว่าเปิ้ลไม่สวยล่ะสิ เธอทำเป็นตัดพ้อใส่เพื่อนผมกอ่นจะมานั่งประกบข้างๆผม ผมบอกมีสาวๆนั่งขนาบแล้วมึง เธอยิ้ม ก่อนมาหอมแก้มผม เปิ้ลว่าพี่เป้น่ารัก เฮ้ยเมียมึงมาหอมแก้มกูแล้วนะมึง   เหี้ยมึง นเปิ้ลประกบปากกับผม ก่อนปล่อย หันมาลิ้นพี่เป้นี่ไม่ธรรมดานะคะ  ผมยิ้ม อย่างงี้แฟนพี่ ก็ต้องติดใจพี่สินะคะ  เห้ยของมันชัวร์  เฮ้ยเมียมึงชมกูนะเว้ย   ผมหยอกมัน   ไหนขอดูของพี่เป้หน่อยแล้วเปิ้ลก็ปลดขอกางเกงผมออกมา มันผงาด โห ใหญ่นะเนี่ย ผมอายเพื่อนผม พวกเราไม่เคยมาแก้ผ้าด้วยกันเลย 555 แม่งเล็กว่ะ แล้วของมึงล่ะ ตูนขยับเอาควยของเพื่อนผมออกมาขนาดไม่ได้น้อยไปกว่าผม   55 เราสองคนนั่งเขินกันเอง เหี้ยมึงมันคงนึกอย่างนี้ น้องเปิ้ลฉกลิ้นมาเลียให้ผม เดี่ยวสเปย์ให้ เธอบอก  เมียพี่ทำเป็นไหม ผมยิ้มไม่พูดอะไร เป็นหมอคงเอาๆกันอย่าง

เดียวเปล่า  ก็ทำได้แหละ ผมตอบ  แปม่จะให้เอากันอย่างเดียวเลยเหรอ   จะไปรู้ได้ไง ตอนเอาอาจจะร่อนเก่งก็ได้นะจ๊ะ  เดี่ยวหนูจะร่อนให้เหมือน อ่ะลืมเมียพี่ไปเลย ปากเธอฉกต่อไปที่ควยผม น้องตูนไม่พูดไม่คุยเลยนะ ปากน้องกำลังดูดเลียให้เพื่อนผมอยู่  ตอนนี้เราเริ่มหายอายกันแล้ว ไอ้เป้เสียวดีว่ะ5555  กูก็ไม่เคย ผมตอบเพื่อนผมไป ไอ้เหี้ยเซ็กส์หมู่  เหมือนในหนังเลยว่ะ เออใช่ เปิดหนังดูสิ แล้วน้องก็เปิดเปลี่ยนช่อง  ไอ้เหี้ยมึงเคยเปิดดูหนังกับเมียมึงไหม มันถามผม ก็เคยแหล่ะ  เสียวดีนะ เออ กูก็ว่างั้น มึงอยากชวนเมียมึงเซ็กส์หมู่เหรอ กูโดนเมียด่าสิมันตอบผม  55 มึงก็คิดว่าน้องเปิ้ลเป็นเมียมึงสิ ผมหัวเราะขำๆ ไอ้เหี้ยอย่างงี้น้องตูนเป็นแจนสิ มันย้อนผม ผมไม่พูดอะไรตอบ  ผมบอกเสียวมากเลยกอล์ฟ  มันหัวเราะ555 มึงจะเล่นสวิงกิ้งเหรอว่ะ ผมไม่ตอบ ผมจับเธอพลิกตัวเอาปากดูดนม เธอแม้มันจะแข็ง ผมรู้ว่าเธอไปทำนมมาให้ขนาดใหญ่ขึ้นแต่ก็ได้ความมันส์ตอนขย่ำ ปากประกบปาก มึงผมล้วงไปในหี น้ำเธอมา มากแล้ว ผมหันไปทางเพื่อนผม มันก็จัดการประกบปากกับน้องตูน ผมถอดเสื้อใส่ถุง

เดินไปข้างๆน้องตูน ผมจัดการเอาควยสอดเข้าไปเพื่อนผมก็กำลังประกบปากกับน้องเค้า น้องอ้าปากร้อง ซู๊ด ผมเริ่มกระเด้าซอย น้องเปิ้ลมาประกบปากกับเพื่อนผม ผมบอกเฮ้ยเมียมึงมาแล้ว  มันแลกกลิ้นกับน้องเปิ้ล มึงมันก็จัดการขย้ำเต้าน้องเค้า ตัวมันก็นั่งค่อมหน้าอกน้องตูนที่นอนแผ่ให้ผมซอยอยู่  มันลุกไปค่อยๆถอดเสื้อตอนนี้แก้ผ้ากันหมด เพื่อนผมใส่ถุงควยขนาดใกล้เคียงกับผมจ่อใส่ น้องเปิ้ลนอนข้างๆกันกับน้องตูน  มันซอยไปได้สักพัก ผมลุกขึ้นมาไปนั่งข้างๆน้องเปิ้ล  น้องรู้งานจัดการอมเข้าปาก ผมเองก็เขิน เพื่อนผมก็เขินแต่ก็มันส์  เพื่อนผมบอกเหี้ย เสียวว่ะ เซ็กส์หมู่  ผมยิ้ม เหี้ยเมียมึงอมควยกูอยู่ว่ะ มันเร่งซอยกระแทกกับตูดน้องเค้าดังตับๆๆ  ผมบอกเฮ้ยเดี่ยวกูขอเอาเมียมึงต่อสิ  มันขยับออก ผมจัดการเอาควยใส่ ส่วนมันขยับไปจับพลิกตัวน้องตูน เฮ้ยกูขอเย็ดน้องแจน

หน่อยนะ ผมหัวเราะรู้ว่ามันกวนผมกลับ ผมไม่ตอบ มันเอาควยใส่ เหี้ยหีแจนฟิตดีว่ะ มันกระแทกดัง น้องๆก็ร้องกันระงม ผมเร่งกระแทก สักพัก เพื่อนผมน้ำแตก ผมเองยังไม่เสร็จ ผมให้น้องเปิ้ลนอนตะแคงผมสอดจากด้านหลัง  น้องตูนพาเพื่อนผมลงไปในอ่าง ไปอาบน้ำ ผมเย็ด น้องเปิ้ลซู๊ดปากลั่น  ผมซอยเนิบๆเลี้ยงเอาไว้เธอคงเสร็จไปสัก2 ครั้งเห็นจะได้ ผมเดินไปในอ่างจับน้องตูนยืน ผมจัดการเอาควยใส่ตรงขอบอ่างงกระแทบตับๆ ส่วนน้องเปิ้ลไปสเปย์ให้กับเพื่อนผม มันลุกมาใส่ถุงเอาอีกรอบ  เราสองคนเอากันตรงขอบอ่าง  ผมนั่งลงที่โซฟาน้องตูนโยกอย่างรู้งาน  เช่นเดียวกับน้องเปิ้ลนั่งค่อมบนตัวเพื่อนผมบนเตียง  ผมใกล้เสร็จ จัดการลุกขึ้น ผมถอดถุงยางชักว่าว ผมบอกขอราดใส่หน้าเมียมึงนะเว้ย พูดเสร็จ น้องเปิ้ลหงายหน้านี เพื่อนผมเร่งซอย สักพักก็น้ำแตกตามผม