ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอแจน ตอนที่ 7 (Copy)

เริ่มโดย jamebond000, พฤษภาคม 16, 2015, 12:13:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamebond000

copy มาครับ ไม่ทราบผู้แต่ง จึงขออนุญาตนำมาแบ่งปันครับ

วันนี้เบื่ออยู่เวรรพ นั่งเปิดเน็ตเล่น แมนก็แชทมาคุย ผมก็คุยกันว่าอยู่เวร แมนเองบอกว่านั่งเล่นแกเบื่ออยู่ที่หอพัก ผมถามว่าแล้วน้องน้ำไปไหนแล้วล่ะ บอกไปขึ้นเวร ก็ถามถึงลูกบอกว่าฝากไว้กับยายที่ตจว ตอนนี้ก็3ขวบแล้ว เอ แฟนไม่อ้วนขึ้นเลยนะ อึม ครับหมอแฟนผมเค้าทำงาน ให้นมลูกก็ผอมเร็ว แต่หน้าอกใหญ่นะ ผมบอกพูดแบบนี้ชักอยากเห็น กะว่าลองแหย่เล่น  อยากเห็นไหมครับหมอ แมนลองแหย่ผมเล่น ผมบอกมีเหรอ แกก็ส่งรูปมาให้ดูเป็นรูปน้ำใส่เสื้อโปโล ไม่ติดกระดุมเห็นร่องอกกำลังก้มไปหยิบของ  ผมแอบถ่ายตอนแฟนผมเผลอ แมนบอก ผมบอกเห็นแล้วเสียวเลย55  นายนี่ร้ายนะ แมนบอกให้ดูแล้วเป็นไงบ้าง ผมบอกตื่นเต้นดี เพราะผมก็รู้จักน้องเค้าอยู่ ตอนผมเจอ น้ำเพิ่งจบ มาเริ่มทำงาน เป็นคนขยัน ทำงานเก่ง ดูแล้วเสียวดีนะ ผมแกล้งพูดเล่น สักพักแมนก็ส่งภาพมา ผมเปิดดูเป็นรูปน้ำนั่งใส่เสื้อกล้าม กางเกงตัวเล็ก นั่งกอดเข่า เห็นขาอ่อนขา ลำปรีน่อง หน้าตาดูสวยกอบกับ

หุ่นดูดี ผมเห็นก็ว่ากระตุ้นต่อมได้ดี  น่าเอาไหม แกถามมาตรงๆ  ผมบอกก็นะ แปลว่าไม่ใช่เสป็กหมอ  ก็สวยแหละ แปลว่าน่าเอา ครับ ผมตอบสั้นๆ  แมนส่งรูปมาให้ดูอีกเป็นรูปน้ำถ่ายชุดว่ายน้ำอยู่ในสระกับตัวแมนเอง แต่เห็นหน้าอกหน้าใจ  ผมเริ่มเล่นตอบ ท่าจะใหญ่เหมือนกันนะ
คัพ B หมอ แมนตอบมาสั้นๆ ซ่อนรูปนะ ครับชุดพยาบาลมันก็ไม่เห็นอะไรหรอกครับหมอ แมนนี่มีรูปเด็ดๆไหม เด็ดยังไง แมนถามกลับรูปจะๆๆนะ ผมตอบกลับไป  ยังไม่มี  เหรอ ผมตอบกลับสั้นๆ ไม่ยอมให้ถ่าย ผมตอบอดเห็นของดีเลย  ชอบล่ะสิ แมนตอบกลับมา  เข้ามาเวปเคยเจอคู่เด็ดๆบ้างไหม ผมตอบไปว่า ไม่เคย มีรูปเด็ดๆบ้างไหม ผมบอก ไม่ค่อยได้คุย ไม่เชื่อ แมนตอบกลับ ผมบอก จริง เข้ามาเวปนี้ก็เข้ามาแบบนี้แหละ ผมบอกเปล่า  แฟนหมอรู้ไหม ไม่รู้ ผมตอบ  แฟนหมอ แต่งกันยัง แต่งแล้ว มีลูกยัง ผมตอบยัง หมอ แอบมาเล่น ครับ พวก

หมอผญ ส่วนมากซีเรียส เคร่งเรียน แมนตอบ ผมบอกก็ธรรมดา ไม่เหมือนผมหรอก แต่หมอสวยๆเยอะนะ แมนตอบ  ผมเงียบ ที่รพ หมอหน้าตาน่ารักๆเยอะเลย ชอบล่ะสิ ระวังเมียรู้นะ ไม่หรอกหมอ  แฟนไม่ว่า น้ำยังบอกเลยว่าหมอสวยๆเยอะ ขาวๆหมวยๆ   หมอชอบแนวไหน ผมบอกแฟนผมก็ขาวหมวยแหละ พูดแล้วน้ำลายไหล แมนตอบ มีรูปไหม ผมตัดรูปแฟนผมเห็นเฉพาะใต้ตา ไม่เห็นเหนือกว่านั้น ใต้ลงมาถึงหน้าอก เห็นลำคอขาว แฟนหมอสวยดีนี่ ไม่เห็นหน้าหมดรู้ได้ไงว่าสวย ผมแกล้งถามดูก็รู้ ก็สวยแหละ ผมตอบ   อิจฉาหมอนะ ไม่ต้องอิจฉา นายก็แฟนสวย แลกกันไหมล่ะ แกแกล้งแหย่ผม  ผมตอบ55 สั้นๆกลับไป นี่เวปสวิงนะหมอ  ไม่น่าเชื่อนะว่าแมนจะชอบสวิงกิ้ง ตอนเจอที่นู่นไม่คิดว่าจะชอบแนวนี้ บอกใครได้ล่ะหมอ ก็จริง ผมตอบ  อยู่ข้างนอกพูดกะใครได้ หมอก็ชอบล่ะ เปล่า ไม่ชอบจะเข้ามาทำไม มันย้อนผม เข้ามาดูหนัง แหม่ๆๆ โหลดเอาเวปอื่นก็ได้  แมนย้อนผม

ไม่หมอก็อยากเย็ดเมียคนอื่นบ้าง รุมบ้างล่ะสิ  ตอบตามจริง ก็มีบ้าง ผมตอบแกไป อย่างน้ำนี่หมอก็คงอยากเย็ดล่ะสิ ผมเริ่มมันส์และรู้ใจแมน ก็ตอบสนองไป ใช่ เห็นรูปก็มันหน้าเย็ด แล้วถ้าเย็ดหมออยากเย็ดท่าไหน ผมบอกท่าหมา ผมให้เมียผมอมไปด้วยได้ไหม ได้ ของหมอเท่าไร 4*4 นิ้วครับ เย็ดมันส์ไหมหมอ ผมเริ่มแชทเซ็กส์ไป สักพัก แมนก็บอกผมว่าขอตัวไปรับแฟนก่อน

แมนเองชอบเมล์มาคุยกับผมอยู่ประจำ  เราแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเรื่องของการสวิง ผมเองก็ทำหน้าที่รับฟัง แมนก็เล่าถึงว่าได้ติดต่อกับคู่นั้นคู่นี้ แต่ยังไม่เคยได้ออกสักที ผมบอกทำไมไม่ออกเดี่ยวไปล่ะ ถ้าน้ำไม่เล่นด้วย แมนบอกว่าเพราะแมนเองอยากเห็นน้ำเย็ด แล้วหมอเคยได้คุยกับคู่อื่นๆบ้างไหม แมนมักถามผม เพราะเหมือนแมนจะรู้ว่าผมก็มีใจทางนี้ ก็มีบ้าง เหรอ เป็นไงบ้างล่ะครับ ก็น่าสนใจดี ผมเองตอบไปสั้นๆ ทีแรกก็คิดว่าแมนไม่ได้สนใจ แต่พอคุยกันไปบ่อยๆ เหมือนแมนเองยังจำได้ ก็ถามว่าแล้วคนที่ว่านี่ไปถึงไหนแล้ว ผมก็ถามแมนว่าทำใจได้เหรอที่เมียจะไปให้คนอื่นเอา  ได้สิครับหมอ ผมคิดอยู่ประจำเลย เฮ้ยไม่หมือนกันนะแมน อยากชักว่าวคิดอะไรก็ได้ แต่นี่เรื่องจริงนะ  ผมพูดจริงสิครับหมอ แล้วอย่างหมอล่ะ ผมรู้นะหมอเองก็อยากเห็นเมียหมอเองโดนเย็ด

เย็ด ผมจำได้ว่าหมอเองก็เคยบอกกับผม  ผมไม่เถียงมัน อย่างกับคู่หมอนะ เข้าใจเลย ผมเข้าใจเลย เพราะคล้ายกัน เมียหมอเองคงไม่เอาด้วยหรอก   เออ หมอ พี่คนที่หมอเคยบอก แกชวนผมไปปาร์ตี้ที่บ้านแกเสาร์นี้นะ หมอรู้ไหม อึมเห็นแกชวนมา ไปกันไหมครับหมอ ลองไปแล้วถ้าไม่เวิร์คก็กลับ  เราต้องไปงานแต่งงานนะ นายไปลองดูก่อนก็ได้  ไปด้วยกันสิหมอ หลังงานเสร็จ เราต้องไปกินต่อกับเพื่อนๆของแจนนะ  ถ้าบรรยากาศเป็นใจเราอาจตามไปนะ55 ผมหัวเราะ
พอวันเสาร์ ผมไปงานแต่งเพื่อนของแจน พอเลิกงานเพื่อนๆแจนก็จะไปเที่ยวกันต่อ ผมบอกแจนล่วงหน้าไว้แล้วว่าวันนี้พี่ปิงชวนไปซึ่งแจนก็โอเค แต่แจนเองเป็นคนรักเพื่อน เธอมักจะสนุกเสมอถ้าเธออยู่กับเพื่อนๆของเธอ แจนดื่มกับเพื่อนๆของเธอจนมึนพอราวๆเที่ยงคืน เราสองคนก็ออกมา ผมพาแจนที่เดินเซแล้วมาที่คอนโด พอมาถึง พี่ปิงออกมารับ ผมกวาดสายตามอง เห็นสายตาของแมนที่มองมายังผมกับแจน ผมส่งสายตา พี่ปิงแนะนำผมกับแจนให้คู่อื่นๆรู้จัก ดูทุกคนเองก็เมาอยู่พอควรแล้ว คงดื่มกันมาแต่หัวค่ำ

มานั่งลงเลย ผมหันดู ทุกคนกำลังนั่งล้อมวงเล่นไพ่กันอยู่ นี่แมนกับน้ำ ส่วนนี่ทิพย์กับปริม นี่พี่พล กับจอห์น ส่วนนี่แจนกับเป้  เล่นต่อๆ ไว้ไปคุยกันเองต่อ พี่ปิงพูด ผมกับแจนนั่งลงข้างพี่ปิงกับอ้อ ผมมารู้ทีหลังว่าพี่พลซึ่งดูมีอายุกว่าคนอื่นๆเป็นนายตำรวจใหญ่นอกราชการคนหนึ่ง แกเป็นเพื่นกับพี่ปิง ส่วนจอห์นอายุผมคิดว่าไม่น่าจะเกินสามสิบ ดูหน้าตาหล่อเหล่า สมเป็นลูกครึ่ง แกพาแฟนคือปริมมากับเพื่อนที่ชื่อทิพย์ซึ่งเป็นแฟนกับพี่พล ทั้งสองเป็นแอร์ประจำสายการบินหนึ่งนะครับ น้องน้ำนั่งอยู่ใกล้กับแจน ฟังจากน้ำเสียงก็รู้ว่าดื่มมาไม่น้อยเสียงอ้อแอ้ เช่นเดียวกับแจนที่แม้จะไม่ถึงกับเมา แต่เสียงและการเดินก็ไม่ปกติแล้ว

พี่ปิงเดินไปเปิดคอมเปิดเป็นเว็ปแคม ขึ้นจอ  ก่อนจะเปิดเข้าไปในแคมฟร็อก พวกเราผช หันหน้าส่งยิ้ม พี่พลทำท่าปัดมือลงส่งสัญญาณว่าไม่ให้ถ่าย  ผมมองกล้องยิ้มๆ  ก่อนจะหันกล้องไปทางสาวๆ น้องปริมรีบหันหน้าหลบ  ส่วนแจนนั่งหันหลังอยู่แล้ว น้องทิพย์หันมายิ้ม สู้กล้อง พร้อมแลบลิ้น พี่ปิงหันกล้องลงพื้น  ก่อนจะชวนนั่งเล่นไพ่  ผมเองรู้แผนแก ว่าจะมาไม้ไหน ตามนิสัยแก หากนึกไม่ออก แกจะเริ่มด้วยการชวนเล่นไพ่เล่นเกมส์  อะไรทำนองนี้  สาวๆเองก็ชอบเพราะเล่นสนุก  ทุกคนนั่งล้อมวงกัน พี่ปิงเป็นเจ้า  ก็นั่งดื่มกันไป 10-20บาทก็เล่นกันไป  ส่วนจอก็เปิดเป็นหนังโป๊ คาราโอเกะ แต่ไม่มีคนร้อง ส่วนเวปแคมก็ออนไป ผมเห็นจากจอ LCD ขนาดยักษ์ในห้อง ที่แกพ่วงเอาไว้กับคอม ซึ่งในห้องนี้ผมรู้ไว้หมดว่าแกวางสาย กล้องไว้ตรงไหนบ้าง  ระหว่างเล่นไพ่ ผมสังเกตุน้องปริมที่นั่งอยู่ด้านตรงข้ามผม เธอใส่เสื้อสีดำ แขนกุด กางเกงผ้ายืดสีครีม ดูตัดกับสีผิวตัวเธอที่ขาวผ่อง เธอแอบมองมาที่ผมเป็นระยะ  ส่วนน้องทิพย์เพื่อนของเธอก็ใส่เสื้อยืดสีดำ กางเกงยีนส์ขาสั้น ซอยผมสั้น แต่แต่งหน้าค่อนข้างจัด ทาเล็บปสีฟ้า

ทั้งคู่เล่นไพ่และแอบดู กระซิบกระซาบกัน ผมหันไปมองของน้องแจน ไพ่เธอได้7แต้ม ผมยิ้มเพราะเธอได้เท่ากันกับผม  แจนเองก็แอบมองมาที่ผม เราสองคนยิ้ม สักพักพอหงายไพ่มา เป็นน้องทิพย์ได้น้อยสุด เล่นไปเล่นมาสักพัก  เธอบอกเงินเธอหมดแล้ว ไม่อยากเล่นแล้ว เล่นแล้วแพ้  พี่ปิงบอกไม่เป็นไร น้องทิพย์เสียเปรียบ ก็เลยตกลงกันว่าจะให้น้องทิพย์เล่นคู่กับพี่พล    จอห์นให้คู่กับน้องปริม ส่วนผมก็คู่กับน้องแจน ส่วนอ้อ คู่กับพี่ปิงให้เป็นเจ้ามือแจกไพ่  ส่วนเจ้าแมนให้เล่นคู่กับน้องน้ำ  พอเล่นตาแรก ผมเสียท่าได้แต้มน้อยสุด  พี่ปิงได้แต้ม ผมยิ้ม พี่ปิงบอกให้หมอแจนเต้นให้ดู ก่อนแกจะเปิดเพลง กินตับ ขึ้นมา แจนเขิน แกเลยให้ผมขึ้นไปเต้นเล่นด้วย ทุกคนหัวเราะเฮฮา  ผมยิ้ม และรู้ว่ายังไงพี่ปิงคงไม่ได้เล็งคู่ผมกับแจนไว้หรอก  ผมเต้นท่าเอาใจทุกคน พี่พลหัวเราะลั่น ผมแกล้งทำเป็นแค้น บอกฝากไว้ก่อน  ผมมานั่งเล่นสักพักเริ่มปวดเยี่ยว  ผมลุกเดินต่อไปห้องน้ำ เจ้าแมนเดินเข้ามาเปิดประตูห้องน้ำ มันเดินเข้าไปเยี่ยวตรงชักโครก ส่วนผมยื่นที่โถเยี่ยว  มันเดินมาใกล้ผมบอกก่อนถามว่าหมอว่ายังไงบ้าง  ผมเงียบไม่พูดอะไร สักพัก มันบอก ผมแลกก็ได้ไม่แลกก็ได้นะครับ  ผมถามแล้วน้ำรู้รึเปล่า มันบอก  เค้าคงรู้นะ แต่พอเค้าเห็นหมอกับหมอแจนเค้าก็คงคิดว่ามาเลี้ยงกันเฉยๆ  

ผมแกล้งบอกว่า ก็แค่ภายนอกก็แล้วกันนะ มันทำหน้าดีใจ  มันยิ้ม  พอเดินออกมานอกห้องน้ำ ทุกคนนั่งเหมือนหยุดเล่นรอผมบอกเลิกกันแล้วเหรอ  พี่พลบอกว่า เปล่า พอดีจะให้น้องปริมโชว์นมในเวปแคม  ผมหัวเราะ คิดว่าพี่ปิงแกก็ช่างเล่น ผมหันหน้าไปมองบนจอ ก็เห็นเป็นภาพกล้องในเวปแคม กำลังออนอยู่บนแคมฟร็อก เล็งไปที่ตัวน้องปริม แต่ไม่เห็นหน้า ภาพอยู่บริเวณระดับอก น้องปริมอายไม่กล้าทำ รอกันอยู่ครู่ใหญ่ พี่ปิงบอกไม่เป็นไร ติดไว้ก่อน ทุกคนมานั่งรายล้อม แต่กล้องยังเล็งไปตรงน้องปริมอยู่เหมือนเดิม พี่ปิงก็กดเปลี่ยนเป็นคาราโอเกะเหมือนเดิม แต่เห็นภาพตรงจอเล็กเป็นเวปปแคม เป็นน้องปริม แต่ไม่เห็นหน้า น้องปริมบอกหันออกไปทางอื่นไม่ได้เหรอ  พี่ปิงหัวเราะบอกลดให้แล้ว ห้ามต่อ สักพักมีโทรศัพท์มาจากพี่นิดบอกว่ามาถึงแล้ว  แกกดกริ่ง ผมอาสาลุกไปเปิดประตูให้ แกถือของกินติดไม้มือมาด้วย ผมบอกพี่นิดนี่สายเสมอเลย แกบอกติดธุระที่ร้านแก  ก่อนที่แกจะเดินไปผสมแก้วเหล้ายื่นให้ผม ผมชนแก้วกันกับแก ผมแนะนำแกให้ทุกคนรู้จัก ทุกคนยกแก้วเหล้าขึ้นดื่ม  แกหันไปมองบนจอ บอกนี่ออนแคมฟร็อกไว้ด้วยเหรอ  แกเดินไปเปิดเสียงแคมปร็อก ได้ยินเสียงดีเจในเว็ปดังขั้น   แกกดไปดูหญิงคนอื่น ผมเล่นไพ่ไปก็มองไปในเว็ป ก็เห็น ผญ หน้าตาน่ารักเล่นเวปแคม ผมยาวหน้าหวานใส่เสื้อกล้ามสีดำยิ้มหวานเล่น ผมบอกดูคนนี้ๆ สิ  พี่ปิงหันมามอง แจนหันมามองผมตีมือผม  แต่ทุกคน

ดูบนจอพร้อมกัน น้ำว่าธรรมดานะ แมนบอก สวยตาย มันแกล้งพูดประชดประชันแฟนมันเอง   ไม่ใช่ว่าไม่สวย แต่แค่บอกว่าธรรมดา หมอแจน และน้องอีกสองคนก็สวยกว่าอีก คุณนิดบอก แต่เค้ากล้าโชว์ไง น้องคนที่ว่าบนจอก็กระเถิบตัว เห็นเรียวขาสวย เธอนุ่งกางเกงในตัวเดียว  เป็นไงล่ะ อายเค้าเปล่า  พี่ปิงแกล้งแซวน้องปริม  น้องปริมแกล้งทำเป็นค้อน  พี่ปิงปรับกล้องบอกให้น้องทิพย์ยืน น้องทิพย์ก็เล่นด้วย ยืนขึ้นโชว์ทำให้เห็นขาขาว น้องทิพย์แกล้งเต้นตามจังวะเพลงที่เปิด ก่อนหันไปยิ้มให้น้องปริม  เสียงดีเจในเว็ปเชียร์ ก่อนน้องทิพย์จะย่อตัวนั่งลงพร้อมกับให้พี่ปิงลดกล้องลง  พวกเราล้อมวงเล่นไพ่กัน  เริ่มมีคนส่งแชทเข้ามาคุยด้วย เป็นชายหนุ่ม แต่พวกเราไม่ได้สนใจ   สักพัก พี่นิดบอก เล่นไพ่ถอดเสื้อกันดีกว่าไหม  แจนบอกบ้า  เช่นเดียวกับน้องน้ำ  ส่วนน้องปริมก็บอกเล่นเป็นอย่างอื่นไม่ได้เหรอ  ด้วยน้ำเสียงอ้อนๆ  ออกกระแดะๆนิดหน่อย   เธอพูดด้วยมารยาหญิง อันนี้ผมรู้ดี  พี่ปิงบอกเล่นพอสนุกๆตื่นเต้นๆ    พอจับไพ่ ผมขอเริ่ม แต้มที่ได้ผมน้อย แจนทำเป็นหัวเราะ เพราะเราได้แค่4 พอวนรอบวง  พอเปิดไพ่กัน พี่ปิงเน่า  จอห์นบอกให้อ้อถอดเสื้อ พี่ปิงบอกขอถอดเองได้ไหม จอห์นบอกไม่ได้  อ้อถอดเสื้อกล้ามสีขาวเหลือเสื้อใน คนในวงหัวเราะ ร้องวู้ว้าวกัน  เราจั่วไพ่ใหม่เที่ยวนี้ ผมได้ 5 ผมทำท่าว่าผมได้

แต้มเยอะ พอเปิดไพ่มา คู่พี่พลแพ้ น้องทิพย์ บอกไม่เอาไม่เอา  พี่นิดบอกไม่เป็นไรหรอกบนจอเค้ายังทำมากกว่านี้เลย มีสาวบนแคมฟร็อกเปิดเหลือแต่เสื้อใน คนหนึ่ง กับกางเกงใน เห็นสะดือถูกเจาะ  พี่ปิงบอกไม่เป็นไร  เพราะเห็นน้องทิพย์ทำท่าอิดออด  แกปรับมุมกล้องลง แล้วแกบอกให้น้องทิพย์ดึงคอเสื้อลง น้องทิพย์ค่อยๆดึง เห็นเนินอกขาว ขนาดย่อมๆ ทุกคนหัวเราะ  เสียงดีเจ เชียร์ น้องทิพย์เอาคอเสื้อขึ้น ยิ้มหัวเราะ  พี่ปิงบอกตานี้ยกให้ก็แล้วกัน ตาต่อไปต้องเอาจริงแล้วนะ อ้อเลยบอกอย่างนี้เริ่มใหม่ก่อนจะใส่เสื้อกล้ามกลับเข้าไป แล้วเดินไปที่ตู้เสื้อผ้าเอาเสื้อคลุมมาใส่ คนอื่นบอกเอาเปรียบนี่ อ้อบอกกันไว้อีกชั้น เราเริ่มเล่น พี่ปิงบอกดูเครียดกันเพราะตอนนี้ทุกคน

ตั้งใจเล่น  บอก เที่ยวนี้กินเหล้าเพียวร์ๆก็แล้วกัน(ตอนหลังผมรู้จากพี่ปิงว่าแกผสมยาเลิฟไปด้วยวันนั้น ปกติเราไม่เคยเล่นยา และก็ไม่ชอบด้วย แต่พี่ปิงบอกพี่พลหามาเล่นในวันนั้น)  ปรากฦว่าตานี้ น้องปริมกับจอห์นโดน  จอห์นยอมกินมากกว่า ส่วนน้องปริมช่วยกิน  ผมเองยกแก้วดื่ม  พวกเราดื่มกันรอบวงให้กัน ตานี้ผมได้ป๊อก ผมชนะ ผมแกล้งแหย่พี่อ้อเล่นบอกให้แกถอดเสื้อนอกออก บอกจะได้เท่ากัน พี่อ้อบอกเดี๋ยวคอยดูจะแกล้งผมกลับบ้าง   ตาต่อมาพี่พลชนะ บอกให้คู่อ้อถอดเสื้อ อ้อยอมถอดเหลือแต่เสื้อใน เห็นหน้าอกขาวล้น เธอเป็นคนขาวอวบ  อ้อบอกขอเอาเสื้อวางบ่าเพราะหนาว พอเล่นคราต่อไปแมนชนะ แจนบอกห้ามนะ แมนบอกให้หมอแจนถอด  น้องน้ำบอกยกให้ก็แล้วกัน แต่พี่ปิงบอกไม่ได้กติกาต้องเป็นกติกา  แจนทำท่าอิดออด พี่ปิงหันกล้องมาทางแจน ภาพบนจอเห็นบริเวณคอ และหน้าอกแจนซึ่งใส่เสื้อขาวสไตล์วินเทจของเธอ  พี่ปิงบอกก้มลงหน่อยสิ แจนก้มลงเล็กน้อยอย่างว่าง่ายตามคำพูดพี่ปิง  เห็นเนินอก ผมละจำภาพบนจอ หันไปมองเห็นเจ้าแมนมองลอดเข้าไปที่แจน  น้องน้ำจับแขนเจ้าแมน  แจนเอามือจับคอเสื้อเข้าที่อย่างเก่า ตาใหม่คู่พี่ปิงชนะ พี่ปิงทำท่าจะสั่ง น้องปริม น้องปริม

บอกไม่เอานะ พี่ปิงบอก อ่อยให้ แต่เดินไปตู้เย็น หยิบโยเกิร์ตออกมาฉีก แล้วยื่นให้ น้องปริมทำท่าสงสัย ทุกคนมอง พี่ปิงบอกให้น้องปริมเอานิ้วจุ่มลงไป น้องปริมคงรู้ทัน ทำท่าเขิน จอห์นหันมองแล้วยิ้ม ปริมเอานิ้วจุ่ม พี่ปิงบอกให้เอาเข้าปาก ปริมค่อยๆเอาเข้า พี่ปิงบอกเอาลิ้นออกมาเลีย สิ เธอค่อยๆทำ พี่ปิงบอกให้หลับตาค่อยๆทำสิ เธอก็เล่นด้วยทำตามอย่างว่าง่าย   พอทำเสร็จก็หัวเราะ  ผมว่าผชในวงเห็นแค่นี้ก็ควยเริ่มแข็งแล้ว  บรรยากาศเริ่มร้อน น้องน้ำบอก ผช เอาเปรียบ ไม่ได้ถอดเลย  ผมบอกแค่นี้คนเป็นแฟนก็ตื่นเต้นแล้ว  พี่ปิงบอก เอางี้ ผญ ถอด ผชต้องถูกถอดด้วย น้องน้ำบอกคนใดคนหนึ่งก็ได้ คุยไปคุยมาพี่ปิงบอกถอดคู่จะได้ลุ้นด้วยกัน  น้องน้ำบอกอย่างนี้พี่ก็ต้องถอดออกสองชิ้นเลยสิ   แกลุกขึ้นยืน แล้วถอดเสื้อกับกางเกงออก เหลิอแต่เสื้อกล้ามกับกางเกงบ็อกเซอร์   พอตานี้เริ่มทุกคนนิ่งได้ยินแต่เสียงบนจอ  ผมได้4 แต้ม มองไปดูคู่อื่นนิ่งๆ ผมเริ่มกลัว ผมขอจับเพิ่ม ปรากฦว่าเน่า หงายไพ่มา แพ้  จอห์นบอกเที่ยวนี้เอาจริงแล้วนะ อ้อ พี่นิด และคนอื่นๆก็หัวเราะ  พี่นิดขยับกล้อง เห็นหน้าอกแต่ไม่เห็นหน้าแจน  แจนทำท่าอิดออด บอกเสียงอ่อยว่าไม่ถอดได้ไหม พี่ปิงหัวเราะบอกยกให้น้องเค้าไหม ในวง คนอื่นบอกเสียงบู้ๆๆ  แจนทำท่าอิดออด  พี่ปิงบอกเปิดเสื้อก็ได้ พร้อมกับถามคนในวง คนอื่นบอกอย่างนั้นก็พอได้ แจนทำท่าอาย บอกให้พี่นิดหันกล้องออก พี่ปิงบอกไม่ได้ แค่นี้เอง แจนเริ่มถลกเสื้อเห็นเสื้อในสีขาวขี้น ผมมองที่จอ  ได้ยินเสียงดีเจเชียร์  มีคนแชทเข้ามาทักทายจำนวนมากเลย     พี่ปิงบอดให้เอาเสื้อขึ้นอีก เห็นเนินอกเต็มๆ  แจนเป็นคนหน้าอกไม่ได้ใหญ่มากขนาดพอเป็นกระเปาะ  แจนเริ่มเอาลง เสียงดีเจเชียร์ต่อ  พี่ปิงบอกเล่นต่อ    

เที่ยวนี้คู่จอห์นแพ้ ผมคิดว่าพี่ปิงคงเริ่มทำไพ่แล้ว  น้องปริมบอกว่าขอแค่เหมือนแจนได้ไหม  พี่ปิงบอกถ้าจะไม่ถอดเสื้อไม่ได้แล้ว  น้องปริมอ้อนน่ารัก ว่าขออีกสักตานะๆ  พี่ปิงถามทุกคน แต่ไม่มีใครยอม พี่ปิงบอกเอางี้ถ้าไม่ถอดทั้งหมดต้องเปิดถึงชั้นในด้วย  เธอเปิดเสื้อเห็นเสื้อในสีม่วงอ่อนๆ แต่เห็นขนาดก้อนเนื้อด้านใน  ขนาดนมของเธอเต็มไม้เต็มมือ เธอเอาเสื้อปิด เอามือปัดเสยผมอย่างมีจริต คนในแคมฟร็อกเชียร์ บอกว่าขนาดไซร้ใหญ่สวย พี่ปิงบอกยังไม่เปิดเลย น้องปริมเปิดเลิกเสื้อในก่อนจะ ทำท่าเอียงอาย ในกล้องเห็นถึงมุมปาก สีชมพูของเธอ แลแล้วคนก็พอจะนึกออกได้ว่าเธอมีใบหน้าสวย แม้จะไม่เห็นว่าเป็นใคร   เธอเริ่มร่นเสื้อในขึ้นเห็นป้านนมชมพู สวย  คนเชียร์ก็ร้องเชียร์ เปิดเพลง  พี่นิดบอกเอาลงออกสิ  ผมมองคอเริ่มเหนียว เธอทำตายั่วผมเล่น ก่อนเอามือปัดผม แล้วก็เอาเสื้อลง ดีเจเชียร์ต่อ  เราหันกลับมาเริ่มเล่นต่อ เที่ยวนี้แมนแพ้ ผมแน่ใจว่าพี่ปิงเริ่มทำแล้ว  น้องน้ำทำอาย  บอกขอไม่ถอดได้ไหม  พี่ปิงบอกอย่างนี้ต้องโชว์นมนะ น้องน้ำทำท่าคิด  พี่ปิงหันมาคุยกับแมนถาม แมนเคยเล่นแคมฟร็อกไหม แมนบอกเคยเข้าครับ

แล้วน้องน้ำล่ะ เคยเล่นบ้างเปล่า  แมนหันไปมองแล้วหัวเราะ บอกเคยยยย พี่ปิงบอก เคยอยู่แล้วไม่ต้องอาย แล้วก็หันกล้องไปทางน้องน้ำ  แมนช่วยเธอถอดเสื้อออก เห็นเสื้อในสีชมพูลายการ์ตูนสีชมพู ผิวเธอขาวเหลือง นมขนาดกระเปาะ เธอบอกขอเอาเสื้อคลุมไว้ พี่ปิงบอกไม่ได้ ก่อนจะลุกไปลดแอร์ให้ น้องน้ำบอกดุจังเลยก่อนก้มหน้าเขิน  แล้วอ้อก็ถูกพี่ปิงเอาเสื้อที่คลุมออกอีกคน   พอเล่นต่อ เที่ยวนี้น้องน้ำก็แพ้อีก พี่ปิงชนะบอกให้ถอดเลย  แมนเลยถอดกางเกงเหลือแต่กางเกงใน ส่วนน้องน้ำเหลือแต่เสื้อใน กับกระโปรงเธอ เพราะเธอถอดกางเกงในด้านในออก  เธอบอกหนาวขอใส่เสื้อได้ไหม  ผมบอกดื่มบรั่นดีสิ เจ้าแมนก็จัดการมอมเมียตัวเองเลยครับ มันเอาบรั่นดีเทใส่แก้วอยู่ขนาดพอกินได้สักอึก มันยื่นให้น้องน้ำ จะได้อุ่น มันบอกเมียมัน น้ำกระดก ก่อนที่จะกินจากแก้วของเธอตามเพื่อไม่ให้มันบาดคอเกินไป   พอเล่นต่อ ดีเจเชียร์เพราะวงเราดูสนุกมีสาวสวยอยู่หลายคนเที่ยวนี้พี่พลชนะ  แกบอกรอบนี้ให้ทุกคนใส่คืนได้ชิ้นหนึ่ง พี่ปิงบอกเพิ่งถอดแค่นิดเดียวเอง  แกหัวเราะบอก ขอโทษนะครับหมอ ก่อนจะให้ผมกับแจนถอด แจนแอบลุกไป เธอคงไปถอดกางเกงในออก ส่วนผมถอดเสื้อออก  บรรยากาศเริ่มดึก ดึ่มก็เยอะขึ้น ทุกคนเริ่มสนุก พี่ปิงชงไพ่ต่อ เที่ยวนี้ผมชนะ  ผมเห็นได้โอกาศ ผมเอาคืนพี่พล ผมให้น้องทิพย์ถอดบ้าง เธอถอดเสื้อตัวนอกออก เห็นหน้าอกล้นหลาม เสื้อในสีดำ   ทีแรกเธอทำท่าเขิน ก่อนจะหัวเราะยิ้ม พี่นิดหันกล้องไป  แต่น้องทิพย์บอกไม่ให้เอาลง พี่นิดก็หมุนกล้องออก    เราเล่นกันต่อ เที่ยวนี้พี่พลแพ้

ผมคิดว่าแกคงทำ จอห์นบอกถอดเลย พี่พลถอดกางเกงเห็นกางเกงใน   ส่วนน้องทิพย์  ไม่ถอดกางเกง แต่เธอถอดกางเกงใน โดยเดินไปที่ห้องน้ำ พร้อมเดินออกมาพร้อมกับเสื้อใน ด้านนอกใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น พร้อมกับถือกางเกงในออกมาเป็นหลักฐาน  พอตาต่อมา พี่พลกับคู่ชนะ แกบอก ขอให้คู่อ้อถอด ทีนี้พี่ปิงหัวเราะบอกผมไม่เหลืออะไรแล้วนะครับพี่  ทุกคนบอกถอดๆๆ    แกลุกยืนทำทาจะถอด   พี่นิดบอกคู่นี้เค้าไม่อาย ผมสมทบบอกเป็นพวกชอบโชว์เปล่าพี่ พี่ปิงหัวเราะบอกเดี๋ยวพี่โชว์จริงซะเลย ก่อนจะลุกไปเปิดไฟล์ที่คอม  เป็นไฟล์หนัง  เป็นภาพแกกำลังเย็ดกับอ้ออยู่ ทุกคนหัวเราะยิ้ม จอห์นบอกพี่เด็ดมากเลย  ส่วนเจ้าแมนบอกพี่อ้อก็สวย แกย่อภาพให้เล็กลง ซ้อนไว้กับเวปแคม แล้วมานั่งเล่นต่อแกโป๊เปลือยหมดเช่นเดียวกับอ้อ แต่ทั้งสองคนเอาเสื้อที่ถอดมาปิดบริเวณของสงวนเอาไว้   ทีนี้พี่ปิงชนะ พี่ปิงบอก ทีใครทีมัน แล้วแกก็บอกว่าน้องปริมถอดเลย น้องปริมเองก็ถอดเสื้อในออกเห็นอกอวบ หัวนมป้านสวยสีชมพูที่ผมเคยชิมแล้ว  อ้อแซวแมน     สวยไหมน้องแมน แมนยิ้มบอกสวยสิ ก่อนจะหันไปสบตาน้องน้ำ  แมนยิ้ม บอกดูสิพี่ปิงกระแทกใหญ่เลย

เป็นภาพพี่ปิงกำลังกระแทกใส่อ้อ สักพักพี่ปิงก็ชักออกมา แล้วน้ำก็พุ่งลงตรงหน้าท้องของอ้อ   พี่ปิงถามแมนเคยถ่ายไว้เองบ้างไหม  แมนพยักหน้า  พี่ปิงบอกไว้มาแลกกันดูไหม  แมนหัวเราะ แต่น้องน้ำบอกบ้า   แจนทำท่าขยับลุก  ผมหันไปมอง เช่นเดียวกับพี่ปิงและคนอื่นๆ  แจนบอก เล่นต่อไปสิ เมื่อย แล้วแจนก็ลุกไปนั่งตรงคอม  พี่นิดแซว หมออย่าแอบไปนั่งโชว์คนเดียวนะ  ก่อนที่ ทุกคนก็จะหันความสนใจกลับไปเล่นต่อ  สักพักแมนชนะบ้าง แมนบอกอยากแกล้งหมอแจน  แจนตะโกนเบาๆว่าอย่านะ  ทุกคนแซวว่ามีการข่มขู่  แมนเลยบอกให้ น้องทิพย์ถอดบ้าง   น้องทิพย์ก็บอกไว้ว่าตะกี้ติดเอาไว้แล้วหายกัน   พี่ปิงขยับหันมาแล้วลุกไปที่คอมก่อนจะไปกดคลิปใหม่ เป็นภาพพี่ปิงกำลังกอดจูบกับหญิงคนหนึ่ง ผมสลวย อันนี้ผมเคยดูกับแกแล้วเป็นผญ ที่แกประทับใจ  แมนบอกสุดยอด น้ำตีแขนแมน เราเล่นต่อสักพักพี่ปิงชนะ ก่อนจะบอกว่าขอโทษนะน้องปริม น้องปริมทำท่าอายก่อนจะปลดออก เช่นเดียวกับจอห์น   เห็นขนาดควยแล้วขนาดไม่ใช่น้อย ไม่น่าจะน้อยไปกว่าพี่ปิง ส่วนน้องปริมถอดเห็นขาเธอเนื้อนวลเปล่งปลั่ง เธอหุบขา เห็นปรีน่องขาขาวนวล  พี่ปิงบอกเล่นต่อๆ จ้องกันจัง เดี่ยวน้องเค้าอายแย่ ก่อนจะจั่วแจกไพ่  น้องน้ำลุกตามไปนั่งกับแจน  ทุกคนไม่ว่าอะไร  ตาต่อมา ผมชนะ ผมหัวเราะ ผมบอกให้คู่พี่พล กับน้องทิพย์ถอด น้องทิพย์ทำหน้าเบะ แบบไม่กลัวอาย ผมหัวเราะ พี่ปิงบอกจะเลิกดีกว่า  จอห์นบอกอ้าวเลิกแล้วเหรอ  พี่พลบอกเอาอีกสักตาก็แล้วกัน พี่ปิงก็จั่วไพ่ พอเล่นไปเล่นมาพี่ปิงก็กินหมด  แกบอกให้ใส่กลับไปได้ชิ้นหนึ่ง ทิพย์ก็ใส่กางเกงกลับเข้า ผมมองไปบนจอ เห็นแจนกับน้ำกำลังหัวเราะ เพราะเธอสองคนกำลังพิมพ์แชทอยู่

กับคนในเวป  มีหนุ่มๆหลายคน ติดต่อเข้ามาคุย  พี่ปิงบอก เฮ้ยแฟนแอบคุยกับผช นะเว้ย ผมหัวเราะ  มีคนถามว่าเล่นอะไรกัน  บางคนก็บอกอยากเห็นหน้าให้เปิดกล้องเห็นหน้าหน่อย  เราเล่นกันต่อ   พอตาต่อไปพี่ปิงชนะ พี่ปิงบอกให้คู่น้ำและแมนถอด พอเล่นตาต่อไป แมนก็แพ้อีก เที่ยวนี้น้ำต้องถอดหมด น้ำเองก็ทำท่าอ่อนกระปวกกระเปียก  อาจเป็นเพราะเธอเมาแล้วตาเธอเยิ้ม เธอค่อยๆยืนถอดกางเกงในออกแบบไม่อาย แถมยักย้ายส่ายสะโพก ก่อนกลับลงมานั่งหลังจอคอมข้างๆกับแจน   ผมหันไปมองแจน ผมก็คิดว่าเธอก็คงมึนเมาไม่ต่างไปจากน้องน้ำ  พี่ปิงบอกเอาอีกสักตา ครานี้ใครชนะแล้วแต่คนชนะ  พอสับไพ่ไปมา ทุกคนตัดไพ่ ผมได้4 พอหงายไพ่มา แมนชนะได้ป๊อก   แมนบอกให้คู่ผมถอดหมด แจนทำท่าอายแสดงว่าเธอยังพอมีสติและอายเจ้าแมน  พี่ปิงบอกหมอเค้าคงเขินแมนนะ  ให้แมนไปอยู่ข้างหลังหมอแจนสิ  แจนทำท่างงงง    หมอให้แมนจูบคอแล้วหายกัน โอเคไหม จะได้ไม่ต้องถอด  ตกลงไหมแจนไม่พูดอะไร  แมนลุกเดินมาอยู่หลังแจน  พี่ปิงบอกหมอหลับตาสิ คิดว่าเป็นหมอเป้นะ  แมนก็ลุกไปยืนควยโตงเตงไปตรงโต๊ะที่มีคอมอยู่  แจนทำเขินเอามือปิดหน้า  
แมนก็เริ่มซุกคอบริเวณลำคอแจนจากทางด้านหลัง  ค่อยๆหอม พี่ปิงกำกับบทบอกให้ค่อยๆทำนะ เจ้าแมนซุกปากลงทางด้านหลังบริเวณคอ ผมหันไปมอง แจนหลับตา  เธอห่อใหล่ขึ้นคงด้วยความสะยิว สักพักเธอบอกพอได้แล้ว แก้มเธอแดงฝาด พี่ปิงบอกเนื้อหมอหอมไหมแมน  แมนยิ้ม  พี่ปิงบอกน้องน้ำหึงไหม  น้องน้ำที่นั่งอยู่ข้างๆ แจนทำเป็นปากแข็ง   พี่พลบอกจะเล่นต่อไหม  น้องทิพย์บอก พอละ เบื่อเล่นแล้ว น้องน้ำก็รีบใส่เสื้อผ้า เช่นเดียวกับคนอื่นๆ    แจนบอกว่าง่วงแล้ว อยากนอน เธอชวนผมเข้านอน  ผมคิดว่าแจนคงอยากมากกว่า  ผมเองก็อยากอยู่เหมือนกัน แต่คิดว่าจะบิ้วเธอเล่นก่อน ผมเลยบอกให้เธอไปนอน เดี๋ยวผมจะตามไป  ผมบอกเธอ  พวกที่เหลือยัง

นั่งดื่มกินกันอยู่ข้างนอก  ผมนั่งคุยกับเจ้าแมน ดูมันก็ยังไม่เมาแต่กรึ่มๆ  น้องน้ำเองก็ไม่ได้เมามาก  เท่าที่คิด  ผมถามเธอว่ายังไม่เข้านอนเหรอ  เธอบอกยังไม่ง่วง     ผมหันไปดู พี่ปิงยังคงเปิดหนังที่แกแสดงนำอยู่บนจอใหญ่  ส่วนน้องน้ำยังคงเล่นคอมอยู่  ผมชะโงกหน้าดู  พี่ปิงเริ่มนัวร์เนี่ยกับน้องปริม  บนโซฟา โดยจอห์นนั่งขนาบเธอ  พี่ปิงเริ่มซุกไซร้ที่บริเวณลำคอที่ขาวเนียนตา   ส่วนจอห์นก็จับแขน น้องปริมเริ่มหันหน้ามาทางจอห์นแล้วจูบปากแลกลิ้นกัน ริมฝีปากแดงเธอถูกจอห์นฉกลิ้นเข้าไป เธอจูบปากแลกลิ้น โดยด้านหลังพี่ปิงทำการซุกไซร้ มือทั้งสองข้างลูบไปบริเวณหน้าอกของเธอ  พี่นิดขยับแล้วเอากล้องถ่ายวีดีโอมาตั้งเพิ่มอีกตัวตรงหน้าห้อง  ผมยิ้ม น้องปริมหันมาแล้วทำตาเล่นกับกล้อง  ผมขยับหาที่นั่ง  พี่ปิงหันมาบอก หาที่นั่งดีๆนะใกล้ๆราคาแพง  ผมหัวเราะจอห์นยังคงจูบแลกลิ้น ส่วนพี่ปิงก็ถกเสื้อ น้องปริมขึ้น เห็นบาร์เสื้อในเธอ  จอห์น ซุกหน้าลงไปที่บริเวณหน้าอกคู่งามของน้องปริม  ส่วนพี่ปิงสลับขึ้นไปซุกไซร้คอแทน ก่อนจะขึ้นไปเลียหลังหูเธอ  จอห์นเริ่มร่นเสื้อในลงก่อนเอาลิ้นเลียป้านหัวนมเธอ  ผมหันไปที่คนอื่น น้องน้ำยังคงก้มหน้าพิมพ์แชทอยู่  เช่นเดียวกับเจ้าแมนที่นั่งเล่นอยู่ข้างๆกัน  ส่วนน้องทิพย์นั่งอยู่อีกด้าน ผมหันไปมอง เป็นภาพที่ขึ้นจอภาพใหญ่เป็นภาพจากกล้องที่พี่นิดตั้ง   ผมแอบขยับไปนั่งข้างอ้อ  ที่นั่งอยู่ข้างๆกับทิพย์และพี่พล ที่นั่งอยู่ด้านหลัง    จอห์นถอดเสื้อปริมออก เห็นเต้านมกับเสื้อใน พี่ปิงเริ่มซุกไซร้บริเวณด้านหลังน้องปริม ก่อนค่อยๆเลื่อนสายบาร์ของเธอลง จอห์นยังคงจูบปาก มือเริ่มล้วงไปทางด้านล่าง  พี่ปิงซุกไซร้ไปทั่วหลังของเธอ  จอห์นหันมาประกบปาก ส่วนพี่ปิงเลื่อนตัวลงไปด้านล่างก่อนจะซุกหน้าลงหน้าท้องของน้องปริม พี่ปิงเริ่มเอามือปลดเลื่อนกางเกงน้องปริมออก เธอยกก้นของเธอขึ้น

พี่ปิงก็ดึงกางเกงออก แล้วเริ่มเอาหน้าซุกกับบริเวณเนินสามเหลี่ยม ที่เป็นเขตหวงห้ามของเธอ   ผมหันไปทางแมนและน้องน้ำทั้งคู่ยังนั่งเล่นคอมอยู่ ผมขยับเดินอ้อมไป  เห็นทั้งสองคนนั่งแชทกับหนุ่มคนหนึ่งอยู่  ผมถามคุยกับใคร แมนบอก กิ๊กน้ำเค้า  น้ำบอกกิ๊กอะไร  ผมมองไป เป็นหน้าเวปสวิง  ผมแกล้งถามน้องน้ำ ว่าคุยกับชายเดี่ยวเหรอ  เธอบอกว่า  เปล่า  เป็นคู่  แต่ว่าแฟนยังไม่พร้อม  ผมบอก  แอบเล่นอยู่ด้วยเหรอ  ก็อีตานี่สิ  ชอบชวนเล่น  ผมขยับเก้าอี้อีกตัวมานั่งใกล้ๆ ดูน้องน้ำคุย ชายหนุ่มบอกให้น้องน้ำเลื่อนกล้องลงให้เห็นหน้า  ผมเลยขยับกล้องลงมา เห็นหน้าผม น้ำ และแมน  ผมบอกให้พิมพ์ว่า สวยไหม ชายหนุ่มบอกว่า สวย แล้วถามว่าไหนบอกว่าอยู่กับแฟนแค่สองคน ผมเลือบตาไป พี่ปิงกำลังเลียตรงเนินน้องปริม ที่นั่งแบะขาอยู่ตรงโซฟา ร้องครางเบาๆ   ผมหันมา ชายหนุ่มบอกว่าขนาดเท่าไร  ผมบอกเปิดโชว์เลย  แมนก็บอกนิดหน่อยเองสนุกๆ  น้ำก็ทำเป็นอิดออดก่อนที่จะยกเสื้อในขึ้น เห็นเสื้อในลายการ์ตูนของเธอ  หนุ่มคนนั้นก็บอกว่าสวยมาก  น้ำบอกอีตาบ้า  แล้วหันไปทางแมน   ก่อนหันมาทางผม บอกดูสิชอบให้น้ำมาเล่นเวปสวิงกิ้ง  ผมยิ้มแล้วกระดกแก้วบรั่นดีขึ้น ชายหนุ่มตอบกลับมาว่า ไหนว่าไม่เคยสวิงไง  น้ำบอกก็ไม่เคยจริงๆ    ดูสิชอบคิดแต่เรื่องใต้สะดือ เธอหันมาฟ้องแมนกับผม  ผมยิ้ม  ชายหนุ่มก็บอก แฟนขนาดเท่าไร  น้ำตอบไปว่าไม่เคยวัด ผมหัวเราะ  แมนพิมพ์ไปว่า ของผมฝังเม็ดนะครับ   ผมแกล้งถามแมน มันเจ็บเปล่า แฟนเลยเบื่อ  ถามน้ำเลยว่ามันส์ขนาดไหน  น้ำบอกบ้า  ก่อนก้มหน้าพิมพ์  เบื่อแฟนชอบอยากให้เย็ดกับคนไม่รู้จัก  ชายหนุ่ม บอกโกรธอะไรผมเปล่า ผมได้ยินเสียงร้องคราง  หันมองไปพี่ปิงกำลังเลีย

น้องปริมที่กางขา ส่วนจอห์นนั่งบนพนักโซฟา โดยน้องปริมกำลังดูดเลียควย ขนาดควยของจอห์นนั้นใหญ่มาก  ขนาดไม่น้อยกว่าพี่ปิ