ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนมาจ่ายค่าเซ็นแบบ

เริ่มโดย liberlo, เมษายน 29, 2015, 08:24:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liberlo

เรื่องมันเกิดจากว่าเพื่อนผมคนเนี้ยชื่อซอร์ มันให้ผมไปเซ็นควบคุมงานต่อเติมน่ะครับพอได้เงินค่าจ้างมาเลยพาซอร์ไปหาอะไรกินแล้วก็เลี้ยงหนังมันน่ะครับ

แต่กว่าไอ้ซอร์มันจะมาถึงก็ราวๆสองทุ่ม เลยได้ดูหนังรอบดึก ผมก็ถามมันแล้วว่าเฮ้ยดึกนะมึงจะกลับไงวะ ซอร์ก็บอกว่าเดี๋ยวนั่งแท๊กซี่กลับ มาแล้วทั้งที ประมาณนั้นเลยหาข้าวกินกันระหว่างรอรอบหนังพอถึงเวลาเราก็เข้าดูหนังกันจนออกจากโรงก็ราวๆตีหนึ่ง แล้วซอร์มันก็ว่าเฮ้ยกุขอนอนห้องมึงละกัน

ผมเลยว่า เอ้าาาแล้วผัวมึงล่ะ เดี๋ยวก็มีปัญหาหรอกยิ่งไม่ชอบหน้ากุด้วย ซอร์ก็ว่า ช่างแม่ง มันไม่สนหรอกว่ากุไปไหนมาไหน ผมก็เลยว่าเออๆแล้วแต่มึง จากนั้นก็พากันกลับมาที่ห้องผมคือห้องผมเนี่ยเดินจากห้างที่ไปดูหนังกันราวๆ 15 นาทีน่ะครับ มันเลยว่ากุนอนห้องมึงสบายกว่า กุกลับบ้านค่ารถบานเหนื่อยด้วย ประมาณนี้

ถึงห้องก็จัดหาชุดให้ซอร์ใส่ บอกมึงก็ใช้แปรงกะผ้าเช็ดตัวกูละกันรึยังไง ให้กูไปซื้อแปรงให้มะ   ซอร์ก็บอกไม่เป็นไรรับน้องมาด้วยกันหนักกว่านี้ก็โดนมาแล้ว 55555   จากนั้นอาบน้ำเปลี่ยนชุดเสร็จ(ก็เป็นเสื้อยืดกะกางเกงบ๊อกเซอร์ของผมล่ะครับ ) ก็ปิดไฟนอนด้วยความเคยชินผมก็กางแขนนอน ซอร์เลยนอนหนุนไหล่ผมด้วย(คือผมกะเพื่อนผมคนนี้เคยกุ๊กๆกิ๊กๆกันมาพักนึงก่อนหน้าซอร์มันไปแต่งงานน่ะครับ)
   ผมเลยแกล้งเอามือข้างที่มันหนุนไหล่เนี่ยลูบหัวมันแล้วลูบเบาๆขึ้นๆลงๆ ซักพักเห็นมันดูเคลิ้มๆผมเลยเลื่อนมือมาลูบแถวๆซอกคอ ใบหูคลึงๆเบาๆ ซอร์เลยมองหน้าผม ผมเลยมองตามันตอบเลื่อนหน้าไปใกล้ๆแล้วก็เลื่อนมือมาจับไหล่ซอร์บีบๆ ให้ซอร์ผ่อนคลายหน่อยแล้วก็เลื่อนหน้าเข้าไปชิดแก้มมันเลย คิดว่าเอาละ กุเอาแน่ล่ะ

ผมเลยหันหน้าไปประกบปากซอร์เบาๆแบบจุ๊บๆเห็นไม่ว่าอะไรเลยประกบดูดปากเลยครับแล้วค่อยๆแลบลิ้นแยงๆเข้าริมฝีปากที่ยังไม่เปิดรับลิ้นผม แยงลิ้นแบบฉกๆน่ะครับแล้วเอาลิ้นลากวนรอบๆปากแล้วก็แฉลบมาฉกร่องปากบ้าง ส่วนมือข้างที่มันนอนหนุนอยู่ทำไรมากไม่ได้เพราะขยับได้แค่ช่วงข้อศอกลงไปเลยได้แต่ลูบหัวสลับกับแก้ม หู หัวไหล่ ส่วนอิกข้างกวาดไปทั่วล่ะครับลูบขาอ่อนแล้วค่อยๆลากวนมาที่ก้นบีบเบาๆ บีบๆอยู่เลยลองเอานิ้วลากผ่านร่องก้น ซอร์ร้องครางอื้มมมมเบาๆผมเอารีบหันปากไปประกบแลกลิ้นเลยครับ เหมือนเครื่องร้อนได้ที่แล้ว มือไอ้ซอร์เลยป่ายไปทั่วหลังผมเลย(เรานอนตะแคงหากันครับ)   ผมเลยลากมือล้วงจากด้านหลังตะปบเป้าซอร์แล้วบี้ๆผ่านกางเกงบ๊อกเซอร์แหม่ๆๆๆฉ่ำทะลุบ๊อกเซอร์มาเลยนะเนี่ย

เราก็ดูดปากแลกลิ้นกันนัวเลยครับ มือนึงผมก็เลื่อนมาปลดตะขอชั้นในออกอีกมือก็บี้เป้าหน้าเป้าหลังอยุ่ครับ ยังไม่ล้วงเข้าข้างในนะครับพอปลดตะขอชั้นในหลุดเลยถอนปากค่อยๆไซร้มาติ่งหู ฉกๆในรูหูนิดหน่อยแล้วก็เลื่อนต่ำมาเลื่อยจะถึงหน้าอกนี่แหละครับทั้งมือทั้งปากเลยครับ ทั้งกัดทั้งดูด บี้นมซอร์จากข้างนอกนะสลับกับถลกเสื้อขึ้นเปิดให้ดูดหัวนมจังๆ บี้เนื้อเน้นๆ แหะๆ

ซอร์มันก็ร้องอี๊ๆๆๆๆ อึ๊มๆๆๆๆ มือนึงก็ป่ายด้านหลังอิกมือก็มาลูบๆอยู่ตรงเป้ากางเกง กำควยผมสลับกัน ส่วนมือผมที่ลูบๆแยงๆเป้าของซอร์นี่มันเริ่มรู้สึกว่าชุ่มนิ้วผมละผมเลยหยุดมือแล้วพลิกตัวทับซอร์มัน แล้วก็เลื่อยปากมาวนๆอยุ่แถวๆท้องน้อย กัดๆขอบๆสะดือสลับกะฉกลิ้นที่สะดือมันน่ะครับส่วนมือก็เลื่อนไปขยำนมมันต่อ แล้วก็เอามืออิกข้างมือจับตูดแล้วก็ก้มหน้าดูดเป้ามันเลย ซอร์ร้องอั๊ยยยยยย  ผมกัดๆเลียๆอยู่ซักพักก็ถอดบ๊อกเซอร์กะกางเกงในของซอร์ออก

มือผมสองข้างนี่ถ่างขาซอร์มันออกแล้วก้มหน้าก้มตาดูดเลียหีอย่างเต็มเหนี่ยวน้ำเงี่ยนมันนี่แทบจะเต็มหน้าผมเลยล่ะครับ มือก็จับหัวผมชยี้หัวบ้างกดหัวผมลงบ้างตามจังหวะความเสียวมั้งครับ ดูดเลียจนมันร้องแบบว่าสุดๆแล้วแล้วก็เด้งหีมากระแทกปากผมนี่แหละ เลยเลียปิดจ๊อบไป แล้วผมก็ถอดของผมมั่ง ควักควยออกมาแล้วใส่ถุงยาง( คือกะว่าจะให้โม๊คน่ะแหละ แต่ไม่ไหวละ ขืนให้โม๊คมีหวังแตกคาปากแน่เงี่ยนปั๊ดแล้วล่ะครับ )

ใส่ถุงยางเสร็จผมจับเอวซอร์ช้อนขึ้นหน่อยนึง แล้วยัดควยเข้ารูไปซอยถี่ๆแรงๆ ซ้อร์มันร้องรับ อี๊ๆๆๆๆ จิกเอวผมแน่นเลย แล้วร้องว่าเจ็บๆสลับกะอั๊ยๆๆๆ  (คงไม่เคยโดนมุกน่ะครับ)  จนมันไม่ร้องเจ็บเหลือแต่ร้องอ๊ายๆๆๆ อี๊ๆๆๆ  ซักพักผมก็ค่อยๆผ่านจังหวะซอยควยช้าลงคงมา( เรื่องของเรื่องคือเหนื่อย หอบแดกครับ แหะๆ )  แล้วโน้มตัวไปดูดปากซอร์  มันเลยกอดคอผมดูดปากตอบแบบรุนแรงเลยครับคงอยากจัดมั้ง มันเคยบ่นว่าผัวมันไม่เย็ดมันมาจะปีแล้ว แนวๆนี้   ทั้งดูดปากดูดลิ้น ผมนี่ชอบดูดลิ้นครับแกล้งกันมันดี

ปากก็ดูดไป มือก็ขยำก้นไป ควยก็แทงไปตามจังหวะ ไม่เร่งมากน่ะครับซักพักผมนอนทับแล้วพลิกตัวให้ซอร์อยู่บนบ้าง แล้วก็จับเอวซอร์ไว้แล้วผมนี่กระแทกๆซอยควยยิกๆเลยครับซอร์นี่กอดคอผมแน่นเลยจากดูดๆปากกันอยู่นี่ถอดออกร้องอั๊ยๆๆๆ อี๊ๆๆๆ เลยครับ  จนซักพักเริ่มเหนื่อย ให้ซอร์มันขย่มโหๆมันขย่มซะควยผมแทบหัก ทั้งเจ็บ ทั้งจุกเพราะมันกดมาเน้นๆทุกดอกเลยจนมันเริ่มขย่มถี่ขึ้นเร็วขึ้น แล้วเสียงเริ่มเปลี่ยน เป็นสัญญาณว่ามันจะเสร็จอิกแล้วผมเลยจับเอวมันแล้วเด้งสวนเข้าไป

จากนั้นซอยถึ่ๆกระแทกแบบแรงๆเลยครับ มุกนี่ครูดกะข้างในรูมันกึ๊ดๆเลยครับ เสียงกระแทก ปั๊บๆๆๆๆๆแรงขึ้น แรงขึ้น จนมันบีบคอผมแน่นมากแล้วอร๊ายยยย สุดเสียง ผมนี่ซอยๆต่อแป๊บนึงน้ำผมก็แตกทะลักเต็มถุงไปตามมันติดๆ แล้วก็ฟุบนอนก่ายกัน ควยก็แช่อยุ่ในนั้นแหละครับยังแข็งอยู่หน่อยเลยโยกเล่นๆ จนรู้สึดว่ามันเริ่มอ่อนตัวละ เลยชักออกมาทั้งน้ำมันน้ำผมที่ล้นออกมานิดหน่อยนี่ฉ่ำที่นอนผมเลยครับแล้วก็เช็ดทำความสะอาดให้กันแล้วก็ลงไปห้องน้ำล้างหีควยให้กันต่อค่อยขึ้นมานอนต่อครับ  เช้าตื่นมาก็ซัดกันอิกสองยกครับ  ลางานเลยครับทั้งผมแล้วไอ้ซอร์

ตอนกลับมันยังแขวะผมว่า ไอ้สัสค่าเซ็นแบบมึงนี่แพงนะ เอาซะคุ้มเลยนะอิห่า

ขอบคุณครับ                                                                                                                                                                                                                                                                                  
LM ดำ ฝังมุก