ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Reply 1994 ย้อนเล่าประสบการณ์ Sex 7

เริ่มโดย saradio, พฤษภาคม 27, 2015, 11:47:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saradio

คืนนั้นผมยังพาอ้อไปต่อที่โรงแรมเรานอนกอดกันคุยกันทั้งคืนอ้อมักจะถามว่า ตอนที่เธอทิ้งผมไปผมรู้สึกยังไง ผมก็บอกว่า เหมือนโลกมันสลายไม่มีกะจิตกะใจทำอะไร แล้วเธอก็ถามว่าชีวิตผมต่อจากนั้นเป็นยังไง เมื่อผมเล่ามันก็ต้องไปเกี่ยวพันกับพี่แจง เมื่อเล่าตอนช่วงใดช่วงหนึ่งมันก็ต้องโยงไปถึงอดีตถึงความสัมพันธ์ผมกับพี่แจง ชวนให้อ้อสงสัยถามอยู่เรื่อยผมเลยตัดสินใจเล่าความจริงมันไปเลย พออ้อรู้ว่า ผมแอบเป็นกิ๊กกับพี่แจงตอนยังเป็นแฟนกับเธออยู่นั้น เธอก็โมโห ตีท้องผมดังปึกแล้วมีอาการงอนลุกขึ้นจะไปใส่เสื้อผ้า ผมต้องเข้าไปกอดง้อ และดูอ้อจะงอนพอเป็นพิธีเสียมากกว่าเพราะอ้อก็ไม่อยู่ในสถานะเล่นตัวอะไรได้มากเนื่องจากเธอก็เพิ่งนอกใจสามีมาเป็นชู้กับผม ซึงเป็นแฟนคนที่เธอกำลังหึงงอนอยู่นี่
                ผมง้อแป๊บเดียว อ้อก็หายโกรธ แล้วอ้อก็ถามผมเรื่องพี่แจงมากขึ้นเพราะความอยากรู้ผมก็เล่าตั้งแต่เราล้มลุกคลุกคลานมาด้วยกัน จนถึงปัจจุบันให้ฟัง ว่าผ่านเหตุการณ์อะไรมาบ้างอ้อก็พูดด้วยสีหน้าทึ่งในตัวพี่แจงว่า
                "พี่แจงนี่รักตี้ มากจริงๆนะ ไม่มีผู้หญิงคนไหนหรอก ถ้าไม่รัก จะทนได้ขนาดนี้ ขนาดตี้ไม่มีอะไรเหลือเขายังอยู่กับตี้ไม่ทิ้งตี้ไปไหน และอยู่ช่วยจนตี้มีถึงทุกวันนี้ได้เลย"
                "ตี้ก็เคยคิดอย่างนั้นนะแต่พี่แจงไม่แสดงออกไง ไม่หึงไม่หวง จำวันที่อ้อมาหาตี้ครั้งสุดท้ายได้มั๊ยแล้วตี้พูดไม่ดี แล้วอ้อลุกหนี พี่แจงเป็นคนบอกให้ตี้ไปตามง้อ แต่ตี้ไม่ไปเอง แล้วเมื่อเร็วๆนี้ที่ไปเจอพี่วัตรแล้วพี่วัตรให้เบอร์อ้อมา พี่แจงก็บอกตี้ให้โทรไปหา แต่ตี้ก็ไม่ได้โทรจนวันนี้อ้อโทรมาเอง และเมื่อรู้ว่าเรานัดพบกัน พี่แจงก็ยังบอกตี้ให้ไปตามนัดให้ได้ที่ตี้บอกว่า พี่แจงมาไม่ได้เพราะมีธุระ จริงๆ ตี้โกหก พี่แจงไม่มาเองเพราะอยากให้เราอยู่ด้วยกัน เพราะพี่แจงรู้ว่า ตี้รักอ้อ มาตลอด"
                อ้อมีสีหน้า สลดและท่าทางจะซึ่งน้ำใจพี่แจง
                "แล้วตี้หละตอนนี้ รักพี่แจงหรือเปล่า"
                ผมอึ้งชั่วขณะ จนต้องหยุดคิดแล้วมันก็ได้คำตอบในหัวใจตัวเอง และหลุดปากพูดออกมา ว่า
                "รัก"
                ผมนึกว่า อ้อจะงอนโกรธอีก แต่ก็ไม่เธอมีสีหน้าสลดเล็กน้อย แล้วก็ยิ้มเหมือนยอมรับ ผมก็งง ถามว่า อ้อไม่โกรธเหรออ้อบอกว่า
                "ไม่ เพราะอ้อก็มีสามีแล้วจะเอาอะไรมาโกรธงอน หรือหึงหวงตี้ได้อีก"
                แล้วอ้อก็พูดต่อไปว่าอ้อเข้าใจความรู้สึกพี่แจงแล้ว มันเหมือนความรู้สึกอ้อตอนนี้ที่ไม่มีสิทธิอะไรในตัวตี้ เพราะตัวเองก็มีสามีแล้วดังนั้นจึงไม่ต้องการอะไรจากตัวตี้ นอกจากแค่เวลาที่ได้อยู่ด้วยกันแม้มันจะน้อยนิดก็ตาม
                ผมฟังแล้วถึงได้ตาสว่างนึกทบทวนตั้งแต่ต้น และเข้าใจว่าพี่แจงคิดอยู่ตลอดว่าไม่มีสิทธิ์ในตัวผมเพราะผมทำให้เธอคิด เพราะพี่อ้วนทำให้เธอคิด เพราะอดีตของ เธอผมและพี่อ้วนที่มีอะไรร่วมกันทำให้เธอคิด เธอจึงไม่กล้าที่จะรักผม แม้จะรักผมเพียงใดก็ตามเพราะคิดว่าเธอไม่คู่ควร ผมเข้าใจแล้ว

ผมกลับบ้านหรือร้านมาในตอนบ่ายประมาณบ่าย 2 มีลูกค้าเล่นเกมส์อยู่แน่นเต็มร้าน แล้วผมก็เห็นพี่แจงนั่งหลับอยู่ตรงเคาท์เตอร์เก็บเงินตรงเก้าอี้นวมตัวใหญ่ โดยนั่งขดตัวนอนและเอาเสื้อแจ๊กเก็ตมาห่มตัวแทนผ้าห่มเพราะแอร์คอนข้างจะเย็น ก็เลยถามลูกน้องว่า ทำไมเจ้ มานอนอยู่ตรงนี้ลูกน้องก็บอกว่า เมื่อคืนเจ้ไม่ได้นอนเลย ก็เห็นนั่งเล่นเน็ตอยู่ตรงนั้นสงสัยง่วงจัด ก็เลยหลับตรงนั้น  
                ผมก็เลยพอเดาออกว่าพี่แจงคงจะรอผม เพราะอยากรู้ว่าผมไปเจออ้อแล้วเป็นยังไง และนี้อาจเป็นการแสดงความหึงหวงเล็กๆของเธอที่มีต่อผมก็ได้เป็นใครก็ต้องกระวนกระวายใจ เมื่อรู้ว่าแฟนตัวเองไปนัดเจอกับแฟนเก่า ผมเลยนั่งดูเธอหลับสักพักจากนั้นค่อยปลุกให้ตื่น
                พี่แจง สะดุ้งตื่นอย่าง งงๆพอเห็นผมก็ยิ้มถามว่ากลับมาแล้วเหรอผมก็ตีหน้าขรึมพยักหน้าบอกว่ามีเรื่องจะคุยด้วย แล้วเดินนำขึ้นไปบนห้องกระจกที่พักผ่อนของเราพี่แจงก็เดินตามผมมาอย่างหน้าตื่นๆ ไม่รู้ว่าผมจะคุยเรื่องอะไรพอปิดประตูเลื่อนห้องกระจก ผมก็เริ่มพูดอย่างเป็นการเป็นงานว่า
                "พี่แจงเมื่อคืนผมอยู่กับอ้อมา"
                พี่แจง ความจริงก็รู้อยู่แล้วเพียงลักษณะท่าทีที่ผมมาพูดตอนนี้ ทำให้เธอไม่รู้ว่าผมจะบอกอะไรทำให้เธอมีท่าทีหวาดหวั่นเล็กน้อย เธอพยายามยิ้มและถามว่า
                "คืนดีกันแล้วใช่มั๊ย"
                "ใช่..และอ้อต้องการเริ่มต้นใหม่กับผม.............. โดยไม่มี พี่เป็นเมียเก็บ"
                พี่แจงอึ้งและดูมึนไปทันที เธอดูสติหลุดทำอะไรไม่ถูก และพูดอะไรไม่ออก สักพักน้ำตาเธอเริ่มคลอ และไหลเมื่อไม่อาจกลั้นได้จนมันไหลมาอาบแก้ม เธอรีบปาดน้ำตา แล้วฝืนยิ้มบอกว่า
                "พี่เข้าใจพี่เข้าใจดี.."
                ผมแกล้งทำหน้าเศร้า และลำบากใจ ก่อนค่อยพูดว่า
                "พี่เข้าใจก็ดี...แล้วผม จะให้เงินพี่ไว้ก้อนหนึ่ง เอาไว้.. เอาไว้ เอาไว้ไปหาซื้อชุดแต่งงานสักชุดหนึ่งเพื่อมาแต่งงานกับผม"
                แล้วผมเผยยิ้ม บอกต่อ
                "แล้วเลิกทำตัวเป็นเมียเก็บหันมาเป็นเมียผมจริงๆสักที"
                พี่แจงอึ้ง และงงหนักขึ้นไปอีกเธอสับสนจนยังนึกไม่ทัน ว่าผมหมายถึงอะไร จนผมล้วงเอาแหวนออกมาจากกระเป๋าแล้วสวมให้ที่นิ้วนางของพี่แจง แล้วบอกพี่แจงว่า แต่งงานกับผมนะพี่แจงถึงรู้ว่าอะไรเป็นอะไร เธอเหมือนปรับอารมณ์ไม่ทัน และคิดไม่ถึงแล้วก็ปล่อยสะอื้นร้องไห้เลย ผมเลยต้องเข้าไปกอดปลอบ และบอกว่าพี่แจงไม่รักผมเหรอไม่อยากแต่งงานกับผมหรือไง พี่แจงก็ส่ายหน้าตอบ หมายถึง รัก และอยากแต่งแล้วพี่แจงก็ถามว่า
                "แล้วอ้อหละ ตี้ไม่รัก อ้อแล้วเหรอ"
                "มันก็ยังรักอะนะแต่ผมรู้สึกว่าผมรักพี่มากกว่า แล้วผมก็บอกอ้อไปแล้วด้วยและอ้อเองแหละเป็นคนบอกผมให้มาขอพี่แต่งงาน แล้วเธอยังฝากมาบอกว่าแต่ก่อนพี่ขโมยกินของเธอ ตอนนี้เธอจะขโมยกินของพี่มั่ง"
                พี่แจงก็หลุดหัวเราะ แล้วถามว่าคุยอะไรกับอ้อมั่งผมก็เล่าสิ่งที่คุยกับอ้อเมื่อคืนให้ฟัง พี่แจงฟังไปยิ้มไปแต่แล้วเธอก็รู้สึกกังวลบอกว่า อดีตของเธอไม่ดี อาจไม่เหมาะสมกับผมอนาคตอาจมีคนเอาไปพูด จนผมเสียหาย ตอนนั้นเธอเกิดลังเลขึ้นมา จนผมต้องบอกว่าแต่ก่อนผมอาจจะแคร์ และคิดว่าพี่ไม่เหมาะ แต่หลังจากที่ผมล้มและลุกขึ้นยืนใหม่แล้วความคิดนั้นที่เคยมีต่อพี่แจงมันหายไปหมด ผมจะไม่แคร์ใครผมควรจะแคร์ผู้หญิงที่ผมรักมากกว่า คำยืนยันของผมทำให้พี่แจงมีความมั่นใจที่จะแต่งงานกับผมมากขึ้นเธออารมณ์ดีไปทั้งวันและยิ้มไม่หุบตลอด
                ผมเลยจัดงานแต่ง อีก 3 เดือนข้างหน้าคือต้นปี 2544 โดยจะจัดที่โรงแรม แล้วก็โทรไปบอกอ้ออ้อก็บอกว่าจะบินมาเป็นเพื่อนเจ้าสาวให้ และในที่สุดก็ถึงวันแต่งงานพี่แจงอยู่ในชุดเจ้าสาวสีขาวที่สวยงามระหง เปิดไหล่ และเปิดแผ่นหลังด้วยหุ่นที่ดีของพี่แจงเลยทำให้เธอสวยอย่างกับนางแบบถ่ายชุดเจ้าสาว และอ้อก็มาเพื่อเตรียมตัวเป็นเพื่อนเจ้าสาวอยู่ในชุดเพื่อนเจ้าสาวที่สวยเข้ากับเจ้าสาวอย่างดี
                2 คนพอพบกัน ก็มีอาการประหม่าเคอะเขินกันอยู่แต่แล้วก็สนิทสนมกลมกลืนกันอย่างรวดเร็วเพราะต่างคนต่างรู้จิตใจกันและกันผ่านการบอกเล่าของผม ในวันแต่ง พี่วัตร พี่อ้วนพี่โต้ง ไอ้ธง ก็ต่างมากัน จริงๆ ผมเชิญแต่พี่วัตร แต่พี่วัตรเห็นผมแต่งงานทั้งทีก็เลยไปชวน มาทั้งหมดพี่แจงเห็นพี่อ้วนมาก็ขวัญเสียอยู่เหมือนกันกลัวพี่อ้วนจะรื้อฟื้นเอาอดีตของเธอไปบอกใครต่อใคร ผมก็เลยปลอบว่าไม่ต้องกลัวหรอกต่อให้คนรู้กันหมด ผมก็จะแต่งงานกับพี่เหมือนเดิม รักพี่อยู่เหมือนเดิมพี่แจงจึงมีความมั่นใจและไม่สนใจใครอีก ส่วนไอ้ธงก็เข้ามาพูดคุยกับผมเหมือนลืมเรื่องในอดีตไปแล้ว อยากจะผูกมิตรใหม่ ผมก็ไม่ได้ถือสาอะไรมันเพราะถือว่าเรื่องที่บาดหมางกันแต่ก่อนนั้น ผมเป็นคนทำให้มันเกิดขึ้นเอง ก็อโหสิพูดคุยกับมันดังเดิม แต่เมื่อมันเจออ้อ มันก็พยายามจะเข้ามาคุยกับอ้อตลอด เหมือนพยายามจีบทั้งที่รู้ว่าอ้อมีสามีแล้ว
                งานแต่งงานเป็นไปอย่างราบลื่นจนถึงเวลาส่งตัวเข้าหอ ทุกคนก็เริ่มกลับกันหมดก็เหลือแต่พวกพี่วัตรมาส่งผมหน้าห้องที่ใช้เป็นห้องหอ แล้วก็กลับเมื่อผมเปิดประตูห้องเข้าไปก็เห็นพี่แจงนั่งรออยู่บนเตียงตอนนั้นก็ดันรู้สึกตื่นเต้นเฉยเลย ทั้งที่ผมกับพี่แจงก็อยู่ด้วยกันนอนกันตลอดแต่อาจเพราะมันเป็นคืนพิเศษก็เลยรู้สึกบรรยากาศมันเลยชวนสยิว
                ผมพอปิดประตูห้องก็กะว่าจะเริ่มเลยแต่พี่แจงเหมือนเล่นตัวนิดหน่อยยังไม่ยอมถอดชุด หัวเราะบอกว่า เดี๋ยวก่อนมีอะไรพิเศษให้ ผมก็งงว่าอะไร พี่แจงก็ไปเปิดตู้เสื้อผ้าสิ่งที่ผมเห็นอยู่ในนั้นทำผมเกือบหัวใจวาย
                สิ่งที่อยู่ในตู้คืออ้อที่ใส่ชุดเพื่อนเจ้าสาว แอบอยู่ในนั้น เธอออกมาท่าทางเขินและอายบอกพี่แจงแก้เขินว่า
                "อยู่ตั้งนานเกือบหายใจไม่ออกแหนะ"
                ผมก็ถามว่า แล้วไปทำอะไรอยู่ในนั้นพี่แจงก็เลยพูดว่า ก็ไม่อยากโดนขโมยกิน เลยชวนมากินด้วยกันซะเลย อ้อก้หน้าแดงซ่านเลยผมฟังแล้วดีใจจนแทบบ้า รีบลุกจากเตียงไปดึงเข้ามาทั้งสองคน โอบแขนซ้ายขวา พามาล้มตัวลงบนที่นอน
                แล้วผมก็จูบหอมแก้มพี่แจงก่อนแล้วหันไปหอมแก้มอ้อ ความรู้สึกตอนนั้นมันเหมือนอยู่ในวิมานฉิมพลีไม่รู้จะซ้ายหรือจะขวาดี ตอนนั้นพี่แจงก็นำร่องก่อนเลย โดยจูบปากผม และมือก็ค่อยๆปลดกระดุมถอดเสื้อๆ จนเห็นแผนอก แล้วพี่แจงก็ละจากปากผม ลงไปซุกไซ้หน้าอกผมดูดเลียหัวนมสร้างความสยิวให้ ผมก็หันหน้าไปจูบปากกับอ้อมือก็กอดดึงตัวอ้อให้กระตัวเข้าแน่นๆกับตัวผม พอเผลอเคลิ้มกับอ้อแผล็บเดียวรู้สึกว่าควยผมถูกควักออกมานอกกางเกง ถูกลิ้นตวัดเข้าปากพี่แจงไปแล้วผมถอดปากจากการจูบ เพราะซีดดดส์เสียว อ้อก็มองลงไปเห็นพี่แจงโม๊กให้ผมอยู่เธอยิ้มอายๆหน้าแดง แล้วก็จูบปากกับผมใหม่ มือก็ลูบไล้ตัวผมอย่างแสดงความปารถนาแล้วสักพัก อ้อก็ปล่อยการจูบปากลดตัวลงต่ำ ลงไปหาพี่แจง
                พี่แจงก็แบ่งปันโดยการเอนควยผมไปทางปากอ้อที่เลื่อนหน้าเข้ามาใกล้ทั้งสองคนเริ่มสลับกันผลัดดูดควยผม อย่างที่ผมไม่คิดมาก่อนว่าชาตินี้จะเป็นไปได้มันเหมือนฝันที่เป็นจริง
                จากนั้นพี่แจงถอดชุดเจ้าสาวออกเหลือแต่ร่างเปลือยเปล่าแต่ไม่ได้ถอดถุงน่อง ทำให้ดูเซ็กซี่น่าเย็ดมาก แล้วก็มาดูดควยแทนอ้อให้อ้อถอดชุดออกมั่งผมก็ดึงตัวพี่แจงให้เอาก้นมาทางผม เพื่อทำท่า 69พี่แจงก็รู้ทางอย่างเข้าขากันมานาน เล่นท่า 69 กับผม รออ้อถอดชุด เมื่ออ้อถอดจนเหลือแต่ถุงน่องเหมือนกันก็เข้ามาร่วม โดยพี่แจงถอนปากจากควยผม แล้วนั่งทรงตัวขึ้น ให้ผมเลียหีแล้วให้อ้อขึ้นขย่มควย
                โอ้วววว ซีดดดส์ผมแทบสำลักความสุข จนคิดว่าตายก็ไม่เสียดายแล้ว 2สาวเริ่มครางรับสอดคล้องเมื่ออ้อเริ่มขย่มควยสร้างความเสียวให้ผม และผมก็บดลิ้นเลียหีพี่แจงระบายความเงี่ยนเสียวควย
                "อ้ออออยซีดดดดส์ พี่เสียวหีจังเลย ตี้ จ๋า ซีดดดดส์" พี่แจงร้องครางบอกและอ้อก็ซีดดส์ปากคราง ซีดดส์ อ้าห์ ซีดดส์ อาห์ ในลำคอ ขย่มตออย่างมันส์หีผมเริ่มเงี่ยนจนสุดทน จับเอวอ้อไว้ไม่ให้เธอโยก เพราะผมจะเด้งเย็ดเอง เลยเอาขายันที่นอนเด้งสะโพกขึ้นเอาควยเด้าหีอ้อจนเสียงด้ง ตับๆๆๆๆๆๆๆ อ้อก็เสียวร้องครางหนักขึ้น
                 ปากผมก็บดแนบหีพี่แจงเอาลิ้นเข้าไปชอนไชในรูหีจนพี่แจงเสียวซีดดดส์ น้ำเงี่ยนในรูหีพี่แจงแตกเล็ดออกมาสัมผัสลิ้นผมเป็นระลอกความเสียวที่มันส์เคลิบเคลิ้ม ทำให้สองสาว เริ่มเอนตัวเข้าหากัน ก่อนอารมณ์พิศวาสจะนำพาให้เธอสองคนกอดเข้าหากันอย่างกับถูกแม่แม่เหล็กดึงดูดแล้วจูบแลกลิ้นกันอยู่บนเหนือตัวผมสักพักผมเร่งเด้งควยเย็ดหีอ้อถี่ยิบเพราะเงี่ยนมันส์ควยจนอ้อครางไม่ได้ศัพท์และกอดตัวพี่แจงไว้แน่น แล้วจากนั้นเธอก็เสร็จน้ำแตกราดรดตัวผมพี่แจงก็เอนตัวทับอ้อลงไปนอนบนที่นอน ให้อ้ออยู่ข้างล่าง โดยมีพี่แจงโก่งโค้งคล่อมตัวอยู่ข้างบนเหมือนให้ผมสนุกกับหีเธอต่อในท่าหมา ผมก็เลยต่อกับพี่แจง พี่แจงก็แลกจูบกับอ้อนัวเนียอย่างกับคู่รักบรรยากาศภาพที่ผมเห็นสร้างความเสียวอย่างมาก จนเงี่ยนน้ำจะแตก เร่งกระเด้า ตับๆๆๆๆหีพี่แจง พี่แจกก็ถอนปากจากอ้อ ก้มหน้าร้องคราง อี้ๆๆๆ รับการกระแทกเด้า
                "อาห์ สวรรค์จริงๆ ซีดดดส์ เย็ดมันส์ทั้งคู่เลย อาห์ ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะได้เย็ดแบบนี้ อาห์ซีดดดส์"
                ผมพูดพร่ำระบายความรู้สึก ที่ยินดีจนอดไว้ไม่อยู่พร้อมเย็ดอย่างมันส์ควย จนพี่แจงร้องจะเสร็จเหมือนกัน แล้วเธอก็เสร็จก่อนผมโดยปล่อยน้ำหีแตกเหมือนกันส่วนผมก็ชักควยออกอยากให้น้ำควยผมแตกใส่หี ของสาวทั้งสองคนก็ให้กดสะโพกพี่แจงให้ทับลงไปบนตัวอ้อ เหมือนกำลังตีฉิ่งกัน แล้วก็ชักควยปล่อยน้ำให้เลอะหีทั้ง2 สาวที่บดบี้กันอยู่
                โอ้วววววว สุดยอด จริงๆผมร้องบอกพร้อมทิ้งตัวลงนอนดึง 2 สาวออกจากกันมากอดนอนคนละข้าง
                ค่ำคืนนั้นเรายังสนุกกันอีกหลายรอบจนผมต้องกินกระทิงแดงเลย

ติดตามผลงานได้ที่นี้ ไล่ตามที่ลงจากล่างขึ้นบนนะ...

Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex6http://xonly69.com/read-xonly-tid-148853.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex5http://xonly69.com/read-xonly-tid-148793.html
ลูกพี่ลูกน้อง 1http://xonly69.com/read-xonly-tid-148754.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex4http://xonly69.com/read-xonly-tid-148753.html
ลูกกระหรี่http://xonly69.com/read-xonly-tid-148669.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex3http://xonly69.com/read-xonly-tid-148667.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex2http://xonly69.com/read-xonly-tid-148640.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex1http://xonly69.com/read-xonly-tid-148553.html
สวัสดีครับคุณครู แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยู http://xonly69.com/read-xonly-tid-148543.html
[/size]