ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นี้สินะที่เขาเรียกว่า กะทิ ตอนที่ 2  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 21, 2015, 09:56:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

นี้สินะที่เขาเรียกว่า กะทิ ตอนที่ 2  by zero2

ริมฝีปากพี่นุชสั่นระริก เสียงหายใจรวยรินเมื่อลิ้นของผมสอดเข้าไปสัมผัสกับลิ้นพี่นุช มือสองข้างพี่นุชมาเตะที่บ่าสองข้างของผม
เป็นการประคองที่ดี มือผมนั้นก็ลูบไล้จากชายชุดนอน เริ่มจากต้นขา มือสองข้างสั่นไหว ประกอบกับการหายใจที่กำลังผสานเข้าด้วยกัน
พยายามลูบไล้ตามผิวที่ขาวนวล เมื่อลูบมาถึงบริเวณใกล้ๆจะต้นขา ดูเหมือนพี่นุชจะรู้งานและรู้จังหวะเป็นอย่างดี พี่นุชยกก้นขึ้นจากพื้น
เล็กน้อยเพื่อจะเปิดทางให้ผมได้ไล่ถอดชุดนอน ผ่านช่วงที่ถือว่าลำบากสำหรับผม แต่ก็สามารถผ่านไปได้

มือผมเริ่มจับไปที่สะโพกที่บอบบางและผิวที่อ่อนนุ่ม ตาสองข้างผมมองหน้าพี่นุชที่กำลังหลับตา แต่ปากนั้นกลับบดเบียดดูดดื่มกัน
แทบเป็นอันหนึ่งอันเดียว มือผมลูบผ่านไปมาจากสะโพกพี่นุช เลื่อนลงข้างล่างมุ่งหน้าสู่ป่าดิบชื้น นาทีแรกที่มือผมสัมผัสเนินหีพี่นุช
ที่ปกคลุมไปด้วยขนอ่อนๆ นุ่มๆ นิ่มๆ แต่ผมก็ยังเลื่อนมือต่ำลงไปกว่านั้นอีก และวางมือลงเหมือนคิดว่าตรงจุดแล้ว...

ขนาดหีพี่นุชก็ไม่ได้เล็กได้ใหญ่ ขนาดพอดีมือสัมผัสได้ถึงความโหนกนูน

ผมละปากออกจากปากพี่นุช แทนที่ผมจะรีบหันหน้าลงไปมองตรงนั้น ผมกลับเลือกที่จะมองหน้าพี่นุชที่กำลังเขินอาย ริมฝีปากที่
กำลังชุ่ม อย่างสะใจผม แล้วค่อยเลื่อนลงมองที่นมสองข้างที่ยังไม่โดนผมสัมผัส ลากสายตายาวลงไปมองเนินหีพี่นุชที่ผมกำลังจับอยู่
และมองหน้าพี่นุชอีกครั้ง สังเกตเห็นพี่นุชยิ้มและหันหน้าหนีผมแบบอายๆๆๆ ในใจผมนั้นแทบอยากจะหัวเราะดังๆ แต่ก็ต้อง
แอบซ่อนไว้ในจิตใจ

มือสองข้างผมเลื่อนออกจากเนินหีพี่นุช และเริ่มรุกเร้ามาที่หน้าท้อง มองดูผิวที่ขาวนวลและเลื่อนขึ้นมาตามลำตัวช้าๆ
พร้อมกับชายชุดนอนที่ค้างอยู่ ที่นี้ผมไม่จูบพี่นุชแต่กลับจะถอดชุดนอนของพี่นุช และจงใจจะมองหน้าพี่นุชให้อายเล่นๆ
ปนความสะใจของผม จริงอยู่ที่พี่นุชอายถึงกับหน้าแดง แต่ในเมื่อผมคร่อมร่างอยู่และท่อนล่างเปลือยเปล่า

ทันทีที่ชุดนอนถูกผมร่นมาถึงนมสองเต้า และกำลังอวดตาผมอย่างสวยงาม ด้วยขนาด 34 นมคล้อยๆนิดๆ หัวนมสีน้ำตาลจางๆๆๆ
มันน่าเอาปากไปกัดดูดกินจริงๆ แต่ผมก็ต้องอดใจไว้ก่อนอย่างใจเย็น แม้ใจจะเต้นรัวก็ตาม และคิดว่าพี่นุชก็ไม่ต่างกัน

"ยกแขนหน่อยสิครับ น้องนุช" คำพูดแรกตั้งแต่ผ่านช่วงเวลาวิกฤตนั้นมา แต่พี่นุชโต้ตอบผม แต่ก็ยอมยกมือขึ้น
และยังจับชุดนอนและถอดออกเองด้วย ยิ่งทำให้ผมยิ้มหราออกมาอย่างพอใจ และยังเอามือรวบไปจับผมข้างหลัง
เอามาข้างหน้าเพื่อปกปิดนมและความเขินอายยยย

ผมลุกออกจากตัวพี่นุช และเอามือสองข้างสอดอุ้มเอาพี่นุชอย่างอ่อนโยน เดินไปยังโซฟา และวางลงบนโซฟาที่อ่อนนุ่ม
ผมกำลังจะก้มหน้าลงไปจูบพี่นุช

"เดี๋ยวๆๆๆๆก่อนพี่โฟมมี่ เรายังไม่รู้จักกันเลยนะ"
คำพูดที่พี่นุชพูดออกมาจากปาก ผมเดาว่าอารมณ์เงี่ยนของพี่นุชกำลังจะกลับมาปกติแล้วสิ ถึงพูดแบบนี้

"ก็กำลังจะทำความรู้จักอยู่นี้ไง? น้องนุช!!" ผมพูดพร้อมกับถลาเข้าไปจูบพี่นุชที่นอนอยู่บนโชฟา และกำลังจะลุกนั่ง
มือสองข้างจับที่ใต้คางพี่นุช ปากที่เคยสัมผัสกันและกันเมื่อโดนกันและกัน มันก็พร้อมที่จะตอบสนองกันและกันออกมาอย่างอัตโนมัติ

"เดี๋ยว !!! ก่อนโฟมมี่ ยังไม่รู้ว่าน้องนุชต้องการอะไร?? ชอบอะไร?? กังวลอะไร?"

พี่นุชผลักผมออกมาเมื่อจูบกันได้สักระยะ ประมาณกำลังเล่นสนุกกับผมอยู่

"แล้วน้องนุชต้องการอะไร? ชอบอะไร?" ผมถามออกไป และนาทีนี้ผมก็ต้องรับปากอยู่แล้วล่ะ เหอๆๆๆๆ  
"ชอบจูบไง!!!??"

พี่นุชตอบออกมาทำให้ผมยิ้มร่า พี่นุชก็เช่นกัน ที่ยิ้มแบบอายและถาโถมเข้าหาผมเองเลยที่นี้ มันช่างเร่าร้อนจริงๆๆๆๆ
สำหรับผมที่เห็นพี่นุชแสดงออกมาแบบนี้ แต่กลับกันเมื่อผมเห็นพี่นุชไฟกำลังติดก็ ละปากออกจากปากพี่นุชอีก
เพื่อเป็นการโต้ตอบที่แกล้งและขัดจังหวะผมในตอนแรกนั้น

"น้องนุชกังวลอะไรเหรอ?!!!" ทันทีที่คำถามผมจบลง พี่นุชก็รีบตอบ

"มลพิษสิ่งแวดล้อม การขาดน้ำในแอฟริกา เด็กตายด้วยความอดอยาก สันติภาพ เด็กถูกล่วงละเมิดทางเพศ!!!!!"
พี่นุชพูดออกมาและมือจับตัวผม เราต่างก็ประคองกันละกันเมื่อคำพูดนั้นพูดจบลง ผมก็ตอบว่าได้เลยและพี่นุชก็เช่นกัน

เราทั้งคู่ก็ต่างกลับเข้ามาในอารมณ์ที่แทบเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน เมื่อปากและลิ้นผมทำหน้าที่ มือผมก็เช่นกันเลื่อนไป
บีบนมพี่นุชอย่างเบามือ นมพี่นุชบูดเบี้ยวไปตามแรงที่ผมบีบลงไปกับนม ผิวขาวๆ เริ่มแดงเมื่อผมเอามืออกจากนม
แต่นั้นก็ไม่ทำให้ผมหยุดบีบได้ กลับบีบนมพี่นุชแรงเข้าไปอีก จนพี่นุชคราง อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด บดปากเข้ากับ
ปากผมหนักกว่าเดิมอีก    

มือผมเลื่อนลงไปสัมผัสร่องหีของพี่นุช และลากนิ้วยาวกรีดร่องหีอย่างช้าๆๆๆๆ ทำให้พี่นุชร้อง ซี๊ดดดดดดด ออกมายาวๆๆ
น้ำในหีเริ่มไหลออกมาโดนนิ้วของผม มืออีกข้างก็พยายามรั้งมือผมให้ผมสอดนิ้วรุกล้ำเข้าไป แต่ขอโทษทีผมกลับคิดสนุก
ไม่ทำตามที่พี่นุชแสดงออกและต้องการออกมา

ผมละปากก้มลงมาดูดนมสองเต้าคู่งามกับขนาดที่พอดีมือ ดูดสลับไปมา และบางทีก็กัดที่หัวนมเบาๆ แอบได้ยินเสียงคราง
ในลำคอ ซี๊ดดดดดดด ออกมา ลำตัวส่ายไปมา ตาสองข้างปิดสนิทและกำลังดูดนิ้วมือตัวเองมันชั่งน่านัก แต่ผมก็พยายาม
ไม่เร่งรีบ ไม่รีบร้อนอะไร เมื่อกำลังสนุกกับการได้เล่นสนุกและทรมานอารมณ์ของพี่นุชที่กำลังส่ายร่อนไปมา ...

ผมละตัวออกจากตัวพี่นุชและนั่งมองพี่นุชอย่างผู้ชนะ ทำให้พี่นุชลืมตามองผมแบบอายๆๆ ผมลงไปนั่งข้างๆโชฟา
จับขาพี่นุชแยกออก พี่นุชพยายามปิดบังไม่ให้ผมได้มองร่องหีได้ถนัด แต่นั้นมันคือมารยาของพี่นุชนั้น
เพราะน้ำหีที่ชุ่มขนาดนั้นมันก็ต้องมีเล่นตัวบ้างล่ะจริงไม๊ ??? ขาสองข้างของพี่นุชโดนผมจับแยกออกจากกัน
ทำให้เห็นกลีบร่องได้อย่างชัดเจน กลีบสองข้างสีน้ำตาลนิดๆๆ คงเพราะผิวที่ขาวของพี่นุช

ผมลากมือไปตามต้นขาคู่ที่เรียวงามและหน้าผมเริ่มซอนไซไปตามต้นขา และค่อยๆ คืบคลานเข้าไปยังจุดยุทธศาสตร์
ได้กลิ่นหอมละมุนโชยมาเตะจมูก ทำให้อารมณ์ของผมที่ควบคุมสติเริ่มฟุ้งซ่าน

หน้าผมไปชุกอยู่ตรงกลางร่องหีพี่นุช ค่อยใช้ลิ้นแทรกไปตามกลีบร่องและล่วงล้ำอย่างช้าๆๆ และอ่อนโยน

พี่นุชถึงกับร้อง อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด และเสียงหายใจหอบแฮ่กๆๆๆๆ ออกมา มือสองข้างจิกเข้ากับโซฟา
นมสองข้างเป็นอิสระ ทำให้ผมต้องรีบเอามือทั้งสองไปจับกุมมันไว้ และบีบไปมาอย่างมันส์มือและสนุกมือผม
ยิ่งตอนที่ลิ้นผมตวัดไปมาอย่างเร็วและช้า

พี่นุชยกก้นลอยไม่ติดพื้น ส่งเสียงครางออกมาดังมาก จนผมต้องเอามือไปปิดปากไว้ แต่พี่นุชกลับเอานิ้วผมไป
ดูดแทน และยิ่งทำท่าทางเหมือนจะเสร็จกับลิ้นของผมอีก แต่ผมไม่ให้เสร็จหรอกนะครับ ยังไม่สาแก่ใจผมที่
แอบมองแอบฝันมานาน ต้องเล่นให้ร่านสุดๆๆๆ สิ เหอๆๆๆ

ยิ่งตอนที่พี่นุชใกล้จะเสร็จ แล้วผมหยุดการกระทำนั้น ตัวพี่นุชบิดไปมาอย่างบ้าคลั่ง ผมลุกขึ้นยืนมองอย่างพอใจ
แต่พี่นุชดูจะไม่ชอบเท่าไร เมื่อเห็นผมไม่ทำตามความต้องการนั้น และดูไม่ตอบสนองอารมณ์นั้น แต่นั้นก็ทำให้ผมได้ใจ

ผมรีบออกคำสั่งให้พี่นุชมาดูดควยผมทันที พี่นุชก็ลุกตามมาอย่างว่าง่าย หน้าแดงระรื่นเพราะความ หงี่
...กำลังครอบคลุมในจิตใจและร่างกายพี่นุช

พี่นุชหันมามองหน้าผมและยิ้มให้ผมก่อนที่จะถอดกางเกงผมออกอย่างช้าๆ หน้าตาที่ดูจริงจัง และดูชำนาญการพิเศษ
ของพี่นุชอดไม่ได้ที่ควยผมจะไม่แข็งสู้ เมื่อเหลือแค่กางเกงในตัวเดียว พี่นุชก็เงยหน้ามามองผมอีกประมาณว่า
จะบ่งบอกว่าเอาแล้วนะ ยังไงยังนั้น

มือสองข้างพี่นุชจับขอบกางเกงในของผม และค่อยๆ คลี่ ลงอย่างช้า หนอนไผ่ในตอนนั้น ตอนนี้มันใหญ่โตแปลงร่าง
เป็นอนาคอนดาแล้ว!!! เมื่อควยผมดีดตัวออกมาโดนเข้ากับริมฝีปากบางๆๆของพี่นุช แบบถากๆๆ

แต่ด้วยสัญชาตญาณ ที่ผ่านร้อนผ่านหนาวของพี่นุช ทำให้พี่นุชรีบเอามือคว้าหมับทีเดียว เจ้าอนาคอนดาของผม
ก็โดนจับได้แล้ว และผงกหัวใส่หน้าพี่นุช ดูพี่นุชยิ้มเล็กยิ้มน้อยอย่างพอใจ ด้วยขนาด 7 นิ้ว หัวบานดำ และดู
เต็มไม้เต็มมือของพี่นุช แอบส่งรอยยิ้มและความร่าน คุกคามจิตใจผมด้วยหน้าตาที่อ่อนหวาน และตาแวววาวเป็นประกาย

ส่งลิ้นที่อ่อนนุ่มมาแตะๆที่ปลายลำควายของผมอย่างช้าๆๆ และไล่วนตามลำควยไปมาอย่างอ่อนนุ่ม
ก่อนที่จะอ้าปากกว้างและค่อยๆๆกลืนกินมันให้หายลับไปในปากบางๆเล็กๆ และห่อลิ้นกับลำควยผมไปมา
มือสองข้างผมจับไปที่หัวพี่นุชเบาๆๆ และกดหัวพี่นุชให้กลืนกินลำควยผมเข้าไปลึกๆๆๆๆๆๆ อย่างช้าๆๆๆ

ไม่นานพี่นุชก็เอามือตีที่ต้นขาผมเบาๆๆ บ่งบอกว่าไม่ไหวแล้ว เข้าๆได้แค่นี้ล่ะ ทำให้ผมปล่อยมือ
พี่นุชถึงกับสำลักออกมาทั้งน้ำลายและน้ำลายไหลอาบตัวและออกจากตา ทำให้ผมรู้สึกพอใจเป็นอย่างมาก
เมื่อพี่นุชหายจากการสำสักนั้น ก็หวนกลับมาดูดลำควยผมอย่างสนุกปาก จนตัวผมเองเริ่มที่จะทนไม่ไหวแล้ว
เลยบอกพี่นุชให้พอละ ไม่งั้นน้ำแตกไม่ได้เย็ดหีพี่นุชแน่ ...

ว่าแล้วผมก็ไม่รอช้า จับพี่นุชนอนหงายบนโซฟา พี่นุชก็ดูรู้งาน แยกขาออกกว้างและยังไม่ใช่แค่นั้น มือสองข้าง
ยังมาแหวกกลีบหีออก เพื่อให้ควยผมเข้าไปได้ถนัด ผมเอาควยถูเข้าไปที่ร่องหีพี่นุชที่ยังมีน้ำเอ่อชุ่มอยู่ และค่อยๆ
กดควยเข้าไปอย่างช้าๆๆๆ สัมผัสถึงข้างในที่ไม่ได้โดนล่วงล้ำมานาน เมื่อควยผมค่อยแทรกล่วงล้ำผ่านเข้าไปช้าๆ
โดยที่พี่นุชก็เอามือประคองผมและกำกับบอกผมว่าเบาๆๆ จนควยผมเข้าไปจนสุด และผมก้มลงไปมองหน้าพี่นุช
และมองควยผมที่กำลังแช่คาอยู่ในหีพี่นุช

"ต่อไปนี้ไม่ต้องเรียกพี่โฟมมี่แล้วนะ เรียกผัวสิ?!! น้องนุช!!! ฮ่าๆๆๆๆ"

พี่นุชถึงกับเอามือตีผมเบา และหันหน้าหนีผม

ผมจับมือสองข้างพี่นุชให้ยกไปที่เหนือหัว และก้มลงจูบปากอย่างดูดดื่มและขยับควยโยกไปมาช้าๆๆ
และแผ่วเบาเพื่อสลัดความตรึงแน่นสองแคม และปลุกความร่านในตัวพี่นุชให้ตื่นขึ้นมา...

------------