ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นี้สินะที่เขาเรียกว่า กะทิ ตอนที่ 3  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 21, 2015, 10:08:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

นี้สินะที่เขาเรียกว่า กะทิ ตอนที่ 3  by zero2

ผมขยับควยถอยเข้าออกกับหีพี่นุชสลับไปมา พร้อมกับจูบปากและก้มลงมาดูดนมสลับไปมา
พี่นุชส่งเสียงคราง อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด และมือกอดผม ลูบไล้ตามแผ่นหลังผมไปมา หน้าตาส่ายไปมาอย่างช้าๆๆ
ส่งเสียงออกมาตลอดเวลาที่ควยผมเลื่อนเข้าออกอย่างช้าๆ บ้างก็มีเด้งเอวสวนกับลำควยผมที่กระแทกลงกับหีอย่างช้าๆๆๆ  
มันทำให้ผมเริ่มเสียวที่หัวควยผม

ผมจ้องมองพี่นุชอย่างสะใจและสมอารมณ์ที่ได้เย็ดหีพี่นุช เสียงดัง ตับบบบบๆๆๆๆๆๆๆ ยาวๆๆ ตามแรงที่ผมกระแทกลงไป
กับเนินหีพี่นุช บนโซฟาที่คับแคบ อย่างไม่เกรงกลัวว่าน้องเกรชชี่ลูกสาวพี่นุชจะออกมาเจอ ผมจับขาสองข้างพี่นุชแยกออก
และก้มลงมองหีพี่นุชที่กำลังกลืนกินควยผมตามแรงที่กระแทกช้าบ้าง เร็วบ้างสลับไปมา ปล่อยนมสองข้างเป็นอิสระแกว่งไปมา
บนตัวพี่นุช ตาพี่นุชหลับลงแต่ที่ปากแดงๆของพี่นุชกลับดูดนิ้วมือตัวเองและครางออกมา อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด ตลอดเวลา
ที่ควยผมมุดเข้าออก

ผมจับขาเรียวงามสองข้างของพี่นุชยกมาพาดบ่า และโน้มตัวลง ทำให้หีพี่นุชยกลอยตามขามา และตัวพี่นุชงอเข้า
ผมกระแทกควยเข้ากับหีพี่นุชแรงๆๆ ก้มหน้าลงมาจูบปากพี่นุชไม่ให้ร้องครางออกมา แต่ก็ไม่วายยังมีเสียงอูยๆๆๆๆๆในลำคอ
ให้ผมได้ยินอีกเป็นระยะๆๆๆ มือสองข้างผมรั้งตัวพี่นุชไว้ไม่ให้ถอยหนีผมได้  และกระแทกควยอัดลงไป

ไม่นานพี่นุชก็เอามือจิกหลังผมและกอดผมแน่น ส่งเสียงครางออกมาอย่างรุนแรงอูยยยยย ซี๊ดดดดดด หีตอดควยตุบๆๆๆ
เป็นระยะ ตัวกระตุกๆนิดๆๆๆๆ ผมกดควยแช่คาในหีพี่นุช เงยหน้ามามองพี่นุชเมื่อรู้ว่าพี่นุชเสร็จแล้วไป 1 อย่างพอใจ

ผมจับพี่นุชพลิกมาในท่าคลาน แล้วจับควยสอดเข้าไปในหีพี่นุช พี่นุชก็เหมือนรู้งานเป็นอย่างดี แอ่นก้นและหันหน้ามา
จูบปากกับผม ให้ผมกระแทกควยเข้าข้างหลังอย่างถนัดและช้าๆๆ บ้างก็มีแอ่นสวนผมกลับมาเป็นระยะๆๆ เอามืออ้อมมา
จับแขนผมที่เลื่อนไปบีบนมสองข้าง มันยิ่งทำให้ผมเสียวควยเข้าไปใหญ่ แต่ผมก็กัดฟันสู้ไม่ให้น้ำแตกง่าย
พี่นุชก็เหมือนรู้ว่าผมมีอาการจะเสร็จ ผมเห็นพี่นุชเด้งสวนผมมาเป็นระยะๆ แต่ผมเองกลับเสียวจนจะทนไม่ไหว
พยายามรั้งตัวพี่นุชให้หยุดก่อน ไม่งั้นน้ำแตกแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

อูยยยยย ซี๊ดดดดดด เสียงครางพี่นุชเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆๆ และเด้งหีแอ่นก้นมาตามลำควยผม จนผมเริ่มทนไม่ไหว
เอามือจับเอวพี่นุช และกระแทกเข้าเต็มแรงและรวดเร็ว เสียงดังๆๆๆๆ ตับๆๆๆๆๆยาวๆๆๆๆ เสียงครางพี่นุชครางออกมา
ตัวพี่นุชเกร็งและกระตุกๆ ผมเองก็เช่นกันปล่อยน้ำแตกเข้าไปในหีพี่นุชอย่างมากมายๆๆๆๆๆๆ และดันตัวพี่นุชลงไปนอน
บนโชฟา เห็นน้ำควยขาวๆๆของผม ไหลออกจากหีพี่นุชเป็นทาง รูหีอ้าเป็นรูโบ๋ตามควยที่เพิ่งล่วงล้ำไป เสียงหายใจ
หอบๆๆๆๆๆแฮกๆๆๆกันไป แต่ควยผมยังแข็งอยู่เลย

ผมเดินไปที่หน้าพี่นุช จับหันหน้ามาและเอาควยไปจ่อปากพี่นุช พี่นุชก็อ้าปากและเอาลิ้นมาเลียทำความสะอาดและดูดกลืนลงไป
แต่ผมก็ยังเสียวอยู่ เลยทนไม่ไหวจับหัวพี่นุชโขกกับควยผมไปมา แทงควยเข้าไปในปากและส่วนต่างๆๆ จนทนไม่ไหว
เอามือจับหัวพี่นุชและปล่อยน้ำออกมาอีก ให้ไหลลงคอพี่นุชไปเป็นระยะๆๆๆๆๆ พี่นุชดูดกลืนกินอย่างอร่อย
ดูจากควยผมที่สะอาดหมดจดเมื่ออกจากปากที่บอบบางนั้น..

ตาผมจ้องมองไปที่ร่างเปลือยเปล่าของพี่นุชที่กำลังนอนหงายและกำลังหายใจอยู่  คิดๆๆแล้วก็สะใจแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรออกมา
ผมเดินไปนั่งข้างๆพี่นุช เอามือไปวางที่นมสองเต้าของพี่นุช มืออีกข้างวางที่เนินหีพี่นุช พี่นุชยิ้มอายๆๆ พอมือผมบีบนมเท่านั้นล่ะ
อูยยยยย เสียงครางก็หลุดปากออกมา ทำเอาผมยิ้มๆๆๆ วันนี้ได้สนุกแน่ๆๆ

มือผมอีกข้างที่วางบนเนินหีพี่นุชกำลังแทรกตัวเข้าช่องว่างระหว่างขาที่หนีบแน่นพี่นุช และแทรกตัวมุดเข้าไปสัมผัสกับ
กลีบหีพี่นิชที่กำลังเปียกชุ่ม โดยมีพี่นุชกำลังทำท่าทางขัดขืนผมอยู่ แต่ก็สู้นิ้วมือผมไม่ได้ ทำให้ขาพี่นุชแยกออก
นิ้วมือผมก็ซ่อนไซเข้าไปปลุกอารมณ์พี่นุชอีกครั้ง นิ้วผมชักเข้าออกกับหีพี่นุช สังเกตเห็นน้ำขาวๆๆที่ผมปล่อยเข้าในหี
ติดนิ้วมือผมออกมา ผมยิ้มในใจหึๆๆๆๆ ก่อนที่จะใช้สองนิ้วล้วงเข้าไปพร้อมกันอีกที

พี่นุชสูดปากครางออกมา แต่นั้นก็ยังไม่พอเพราะน้ำที่อยู่ข้างในมันเยอะ ผมถอยนิ้วออกมาอีกและเพิ่มนิ้วเป็นสามนิ้ว
ล้วงเข้าไปในหีที่ชุ่มฉ่ำของพี่นุช มืออีกข้างก็เขี่ยหัวนมเล่น และนมมันก็สู้มือผมด้วยสิ หัวนมเริ่มแข็งเมื่อสะกิด
และหีพี่นุชก็เริ่มตอดนิ้วผมเป็นระยะที่นิ้วผมคว้านซอนไซในรูหีนั้น

ขาสองข้างแยกออก และมือพี่นุชยังไปแหวกกลีบหีให้อ้าออกอีก แสดงว่าพี่นุชชอบและกำลังต้องการ ปากส่งเสียงคราง
ออกมาอีกครั้ง ผมเองควยก็เริ่มที่จะแข็งขึ้นตื่นจากการพักเหนื่อยอีกครั้ง ผมให้พี่นุชมานอนหนุนขาผม และจับขาพี่นุช
ยกขึ้นเพื่อให้ผมล้วงหีพี่นุชได้ถนัด และปากพี่นุชจะได้ดูดควยผมถนัดด้วย ผมเร่งมือกับหีพี่นุช นิ้วตวัดไปมาข้างในหีพี่นุช

"อูยยยยยยยยยยยยย ไม่ไหวแล้ว เร็วๆๆหน่อย อูยยยยยยยยยยยยยยยย"พี่นุชครางออกมา พร้อมกับยกก้นลอยไม่ติดพื้น
ก่อนที่รางกายจะกระตุกอย่างแรง และมีน้ำขาวๆๆใสๆๆๆๆๆไหลออกจากหีอย่างมากมายยยยยยยยยยยยย

ผมยิ้มอย่างพอใจ จับพี่นุชมาอยู่ในท่าคลาน ท่าที่ทำผมเสร็จในตอนนั้น พี่นุชที่กำลังหอบ เอวบางๆร่างเล็กๆๆพลิ้วไหว
ตามแรงที่ผมจับยกมาเล่นท่านี้ ผมจับควยจ่อหีพี่นุชอีกครั้ง แล้วแทงทีเดียวมิดด้าม พี่นุชสะดุ้งเฮือกใหญ่
อูยยยยย ครางออกมาร่างกายบิดงอ ผมจับแขนสองข้างพี่นุชดึงมาข้างหลัง มืออีกข้างก็กดเอวพี่นุชให้ต่ำลง
เพื่อให้ก้นลอยเด่นขึ้นมา ขาสองข้างแยกออกจากกันเล็กน้อย

เมื่อจัดได้ที่แล้ว ผมก็เริ่มซอยควยกระแทกควยช้าๆๆๆๆๆๆและแรงๆๆๆสลับไปมา ตัวพี่นุชงอร้องครางออกมาตามแรง
กระแทก แรงบ้างเบาบ้าง บ้างก็ดูเหมือนเจ็บปวด บ้างก็ดูเหมือนเสียวแทบขาดใจด้วยเสียงครางลากยาวอย่างต่อเนื่องนั้น
มันทำให้ผมหยุดไม่ได้ที่จะกระแทกควยแรงๆๆเร็วๆๆ เข้ากับหีพี่นุช แม้ร่างจะมีอาการกระตุกและเกร็งเป็นระยะ
ด้วยน้ำแรกที่ผมเสร็จไม่เต็มที่และน้ำที่สอง ทำให้น้ำที่ 3 ของผมนั้นเย็ดหีพี่นุชได้นานขึ้น อัดควยกระแทกไปมา
ก้นส่ายไปมาตามแรงกระแทกดังพับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และมีทีท่าจะไม่เสร็จง่ายๆๆด้วย

หน้าตาพี่นุชบิดเบี้ยวไปมา ปากบางๆๆกัดริมฝีปากไปมา ผมที่ยาวสลวยปกคลุมหน้าตา นมสองข้างๆแก่วงกระทบกัน
ไปมาอย่างบ้าคลั่ง มือสองข้างที่โดนผมดึงไขว้หลังและกระแทกแรงๆๆๆๆๆๆ เด้งอัดใส่อย่างกับคนที่โกรธแค้นกันมานาน
อย่างไร้ปราณี เสียงครางพี่นุช อูยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด ที่ดังตลอดเวลา

สุดท้ายผมก็ทนไม่ไหว กระแทกควยเข้าไปเต็มแรงและทิ้งตัวลงไปทับบนร่างพี่นุช และปล่อยน้ำออกมาเลอะหีเลอะกัน
เลอะขาพี่นุชอย่างมากมาย หายใจหอบรดแผ่นหลังที่ขาวเนียนของพี่นุชด้วยความเหนื่อยล้า

พี่นุชก็เช่นกัน แต่ก็ไม่วายเมื่อมีโทรศัพท์พี่นุชดังขึ้น ทำให้พี่นุชต้องรีบลุกออกไปรับด้วยความเหนื่อยล้า
แต่ก็ถือว่าเป็นความโชคร้ายของผมที่จะต้องอดเย็ดพี่นุชทั้งคืน เมื่อคนที่โทรมานั้นเป็นสามีพี่นุชที่วันนี้จะมาค้างด้วย
ทำให้พี่นุชกระวนกระวาย ตัวผมเองก็ต้องรีบแต่งตัวและออกมาจากห้องนั้นพร้อมเครื่องมือ ด้วยความอ่อนล้าและหมดแรง
...แต่ก็มีความสุข...

------------