ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นี้สินะที่เขาเรียกว่า กะทิ ตอนที่ 4  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 22, 2015, 03:37:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

นี้สินะที่เขาเรียกว่า กะทิ ตอนที่ 4  by zero2

หลังจากวันนั้น พี่นุชคนสวยของผมที่เคยแต่งตัวสวยงามก็ออกแนวเซ็กซี่มากขึ้น ดูจากเสื้อผ้าที่ใส่จะออกแนวรัดๆ
อวดหุ่นที่บอบบาง ผสานเข้ากับผิวขาวๆๆ ที่พัฒนาไปมากกว่านั้นคือจะสังเกตเห็นร่องของกางเกงในที่โผล่พ้นออก
จากเสื้อผ้าที่สวมใส่อย่างเห็นได้ชัดกว่าปกติที่มีซับในมาขวางกั้น และเสื้อผ้าที่ไม่อัดแน่นแบบนี้

และที่เพิ่มเข้ามาอีกคือ เมื่อไรก็ตามที่ผมและพี่นุชเดินสวนกัน พี่นุชก็จะส่งยิ้มสวยๆๆ ยั่วยวนผม และยังเข้ามาหอมแก้มผม
แสดงความเป็นเจ้าเข้าเจ้าของขึ้นมาทันที ผมเองก็เช่นกัน ก็แอบลวนลามพี่นุชไปหลายต่อหลายครั้ง จับนมบ้าง บีบนมบ้าง
ล้วงหีพี่นุชบ้าง แทบจะทุกที่ที่มีโอกาส และพี่นุชก็ไม่ขัดขืนอะไรผม มีแต่ยิ้มๆๆ ประมาณว่าทำอะไรก็ได้ มันทำให้ผมรู้สึก
สนุกกับความบ้าระห่ำปนความร่านของพี่นุช ที่กำลังมีพัฒนาการ...

ผมเฝ้ารอวันเวลาที่จะได้เย็ดหีพี่นุชอีกครั้งอยู่หลายวัน แต่สังเกตเห็นพี่นุชก็ดูยุ่งๆๆ ทำให้ไม่มีโอกาสได้คุยได้ไปหา
ถึงแม้จะทำงานบริษัทเดียวกันแต่อยู่คนละแผนก และยิ่งผมเป็นช่างอยู่แล้ว วันๆๆก็อยู่แต่ในโรงงาน นานๆทีคนออฟฟิต
จะเรียกใช้ที ครั้นจะโทรไปก็ยาก ด้วยเพื่อนและรุ่นพี่หลากหลายคนและหัวหน้า ทำให้ผมทำแบบนั้นไม่ได้ นอกจากเดิน
ไปในพักเที่ยงและเดินทำทีไปเอาของแต่ก็ไม่ได้ขึ้นตึก อาศัยพี่นุชลงมาซะมากกว่า...

แล้วอยู่ๆๆวันหนึ่ง พี่นุชโทรมาหาหัวหน้าผม ให้ผมไปดูหลอดไฟ หัวหน้าก็เรียกผมทันที ผมแอบยิ้มๆๆลึกในใจว่า
วันนี้จะเจอพี่นุชในสภาพไหนนะ ผมเดินไปถึงข้างล่างตึก พี่นุชก็ออกมาจ๊ะเอ๋ผมตรงนั้น เดาว่ามารอผมพักหนึ่งแล้ว
ทำเอาผมดีใจและพี่นุชเอามือมาเกาะแขนผมอีก ผิวขาวๆและตัวผมสกปรก แต่พี่นุชก็ไม่ได้ว่าอะไร และยิ่งวันนี้พี่นุช
ใส่กระโปรงบานสีขาว เสื้อสีขาวแขนกุดอีก มันทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะเอามือล้วงเข้าไปจับเนินหีพี่นุชอย่างเต็มมือ
แต่พี่นุชปัดมือผมออกและบอกผมว่า

"เย็นนี้มาที่ห้องพี่นะ ห้องที่ทำงานพี่นะ พี่จะรอตอนเลิกงาน อย่าลืมล่ะ ถ้าลืมไม่ต้องมาคุยกันเลยนะ"

ทำเอาผมยิ้มลึกๆๆในใจ โอกาสมาอีกแล้วที่จะได้เย็ดหีผู้จัดการการเงิน คิดๆๆแล้วก็ทำเอาควยลุกและกำลังจะเดินไป
ทำงานพี่นุชกับบอกว่า

"งานเสร็จแล้วกลับไปได้แล้วโฟมมี่" ผมทำหน้างงเล็กน้อย แต่ก็พอรู้ว่าพี่นุชจงใจที่จะนัดเจอผมนั้นเอง...

ผมเดินกลับไปยังแผนกด้วยอาการหน้าบาน ยิ้มลึกๆๆอย่างมีความสุข ใจจดจ่อไปที่เวลา 17.00 น. ซึ่งเป็นเวลาเลิกงาน
ช่วงเวลารออันยาวนานของผมก็สิ้นสุดลง เมื่อเวลาแห่งความสุขมาถึง ผมรอให้คนอื่นๆ ทยอยกลับบ้านไปรวมทั้งคนอื่นๆๆ
เมื่อมีคนถามผม ผมก็บอกว่าเพื่อนจะมาหา ขอนั่งรอเพื่อนมา ถึงจะออกไป เพื่อไม่ให้เขาสงสัย

สักพักผมก็ออกจากห้องเดินตรงไปที่ตึกและขึ้นบันไดไปยังชั้นสอง เดินตรงไปยังแผนกการเงิน และมุมซ้ายจะเป็นห้อง
ทำงานส่วนตัวของพี่นุช ผมรีบเปิดประตูเข้าไป กลัวจะมีคนสงสัยและมาพบ แต่พอเข้าไปดันไม่เจอพี่นุช แต่เห็นกระเป๋าวางอยู่
ผมก็เลยนั่งรอในห้องนั้น กะว่าเปิดประตูเข้ามา จะเข้าไปกอดจูบเลย จะว่าเป็นความโชคดีหรือความบังเอิญของผมก็ไม่รู้
อยู่ดีๆ พี่ใหม่สาวเลขาที่ชอบทำนมหกให้ผมเห็นบ่อยๆ ดันเดินเข้ามาและทำให้ผมไหวตัวไปหลบในตู้เอกสารแทน
ก่อนที่ประตูห้องพี่นุชจะเปิดออก ก่อนที่ความซวยจะกินหัวผมเข้า

แต่ทำไมผมรู้สึกตื่นเต้นก็ไม่รู้ พี่ใหม่เข้ามาแล้วยืนอยู่สักพัก และก้มเอาของในกระเป๋าขึ้นมา เป็นถุงผ้าเล็กๆๆๆ
ผมที่แอบมองดูอยู่ เฝ้ามองด้วยใจจดจ่อว่าเมื่อไรจะออกไปสักที แล้วพี่ใหม่เลขาก็เอามือจับชายเสื้อตัวเองแล้วถลกเสื้อขึ้น
จนเห็นเสื้อในสีดำและเสื้อนั้นก็หลุดออกไป ทำให้เห็นหน้าอกขนาดพอดีมือ ซ่อนอยู่ในเสื้อในสีดำนั้น พี่ใหม่ทำตัวปกติ
เหมือนไม่รู้ว่า ตอนนี้มีผู้ชายกำลังแอบดูด้วยหัวใจที่เต้นรัว

อึดใจต่อมาพี่ใหม่ก็ปลดตะขอเสื้อในออก ที่นี้ควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาแล้ว นมขนาด 32 เด้งออกมา อกชูชัน
หัวนมคล้ำๆๆนิดๆๆๆ มันน่าดูดจริง

ผมจ้องมองอยู่ไม่นานเท่าไร ความสนใจของผมก็พุ่งตรงไปยังท่อนล่างของพี่ใหม่ด้วยใจจดจ่อ ภาวนาให้ถอดออกไวๆ
พี่ใหม่มองซ้ายมองขวาแล้วรูดกระโปรงและกางเกงในลงพร้อมกัน!

แม่เจ้า!!! ผมอุทานเบาๆๆๆในใจ

เนินหีพี่ใหม่ไม่มีขนสักเส้น และมันทำให้ผมเห็นร่องผ่ากลีบได้อย่างถนัด สัดส่วนที่พอดี นมที่พอดี ท่าทางที่ทะมัดทะแมง
ของพี่ใหม่สาวเลขา ทำให้ผมรีบควักมือถือเอามาถ่ายคลิปพี่ใหม่ไว้ทันที!!!!!!!!! ตามความรู้สึกและอารมณ์ในขณะนั้น

แล้วพี่ใหม่ก็เอาของออกมาจากถุงนั้น ออกมามันเป็นเสื้อผ้าใส่ไปเที่ยว ที่ขนาดผ้านิดเดียวและรัดรูปเอามากๆๆๆ และยังไม่แค่นั้น
ยังมีกางเกงในเสื้อในมาใส่อีก ทำให้ผมคิดๆๆ เดาไปว่าพี่ใหม่คงไปเที่ยวกับแฟน และคงลงท้ายด้วยการ XXXX แน่นอน

มองดูพี่ใหม่อยู่นานจนแต่งตัวเสร็จ และพี่นุชก็เดินเข้ามา และพี่ใหม่ก็ขอบคุณพี่นุชที่ให้ยืมห้อง ผมก็ขอบคุณพี่ใหม่เหมือนกัน
ที่มาแก้ผ้าให้ผมดู เหอๆๆๆๆๆ

พี่นุชยืนหันหน้ามองมาที่ตู้ที่ผมซ่อนอยู่แล้วยิ้มๆๆ และก็เหมือนรู้ด้วยดูจากสายตาและรอยยิ้มนั้น และมันก็ไม่ผิดหรอกที่
พี่นุชจะเดินมาเปิดตู้เมื่อไม่มีใครแล้ว ผมนี้ต้องกอดพี่นุชทันทีและจูบปากพี่นุชทันที ไม่ให้ถามไม่ให้พูด พี่นุชก็เหมือนรู้
ไม่ขัดขืน ไม่ถามอะไรผม และไม่มีอาการอะไรใดๆ ออกมา แต่เลื่อนมือมาจับควยผมที่กำลังแข็ง และยิ้มให้เท่านั้นเอง

มือผมล้วงเข้าไปในกระโปรงพี่นุชไปสัมผัสกางเกงในตัวจิ๋วของพี่นุช ผมไม่รอช้าที่จะกระซากรูดกางเกงในนั้นอย่างไร้ความปราณี
และรวดเร็วพร้อมกับอุ้มพี่นุชขึ้นนั่งบนโต๊ะทำงานและผมก็นั่งลงบนเก้าอี้ พร้อมกับเอามืออีกข้าง ผลักตัวพี่นุชให้นอนราบไปกับ
พื้นโต๊ะทำงาน อวดหน้าท้องแบนราบเรียบ มือสองข้างของผมจับกระโปรงพี่นุชรูดลงและทิ้งลงกับพื้น หีพี่นุชลอยเด่นตรงหน้า
ผมรีบเอาหน้าชุกลงไปสัมผัสหีพี่นุชและแทรกลิ้นเลีย และรัวลิ้นอย่างไว

หีพี่นุชที่เพิ่งไปทำความสะอาดมา และพร้อมจะให้ผมเลีย ดูจากกลีบหีทั้งสองข้างมันดูสะอาดและมีกลิ่นหอมๆๆจากน้ำยาล้างหีพี่นุช
มันทำให้ผมแลบลิ้นเลียอย่างไม่ลังเล และตัวพี่นุชเองที่แสดงออกถึงความเต็มใจและไม่ขัดขืนใดๆๆ ขาสองข้างแยกออกจากกกัน
มือพี่นุชเองก็ร่นเสื้อตัวเองและถอดเสื้อตัวเองออก ทำให้เห็นเสื้อในสีชมพูปกปิดนมสองเต้าคู่งาม คู่ๆๆที่ผมเคยดูดกินกลืนกินอย่าง
อร่อยในวันวาน

ผมลากลิ้นรัวไปยังติ่งของพี่นุช ทำให้พี่นุชเริ่มมีเสียงครางงงงงงงง ออกมา และยังมีน้ำในหีที่กำลังทยอยไหลหลั่งฟูออกจาก
รูหีของพี่นุช กำลังชโลมเข้ากับลิ้นของผมที่กำลังมุดแทรกแหวกกลีบหีพี่นุชเฉาะๆๆๆๆๆๆๆ น้ำใสๆๆๆๆไหลออกมามากมาย  
ผมอ้าปากกว้างและดูดเข้าไปที่ติ่งแตดอย่างสุดแรง

มือสองข้างพี่นุชกำแน่น ตัวงอด้วยความเสียว เสียงคราง อืมมมมมมมมๆๆมๆๆมๆมๆมมๆมๆมๆม ในลำคอเล็ดรอดออกมา
แต่ขาสองข้างกับไม่มีทีท่าจะหุบเข้าและถอยหนีปากและลิ้นผม

มือสองข้างของผมลูบไล้ไปตามลำตัวพี่นุชอย่างช้าๆๆ โดยมีจุดมุ่งหมายไปที่นมสองเต้าคู่งามในวันนั้น
วันนี้ต้องเอาให้แหลกคามือผมให้ได้!!!!

ผมไม่รอช้าสอดมือเข้าไปในเสื้อในของพี่นุชอย่างหื่นกระหาย และไร้ความอ่อนโยนอย่างเช่นวันวาน ...

ตัวพี่นุชบิดเบี้ยวไปมา หีแอ่นสู้ปากลิ้นผมเป็นระยะๆๆๆๆๆ ปากก็ครางออกมาไม่หยุดหย่อน

ผมกำลังเลียหีพี่นุชในห้องพี่นุชเพลินๆ ตาก็จ้องมองไปยังนมสองเต้าที่ผมกำลังบีบเคล้นคลึงอย่างสนุกมือ
จนลืมไปว่าตอนนี้ได้มีสายตาคู่หนึ่งกำลังจ้องมองการกระทำของผมและพี่นุชอยู่อย่างเงียบๆๆๆๆๆๆ
แต่นั้นก็ไม่ได้ทำให้ผมตกใจอะไร เมื่อผมเงยหน้าเห็นและสังเกตเห็น แต่กลับทำให้ผมไม่สนใจและลากลิ้น
เลียหีพี่นุชให้ส่งเสียงครางดังลั่น อวดสายตาคู่นั้นที่กำลังจับจ้องอยู่แทน....

------------