ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียร่านค-ย ตอนที่ 2  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 23, 2015, 08:52:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

น้องเมียร่านควย ตอนที่ 2  by zero2

ภายหลังจากเหตุการณ์ที่ผมได้เย็ดหีน้องเมีย  ผ่านไปได้ 3 วัน น้องเมียผมหรือน้องเอยก็เลิกขังตัวเองอยู่ในห้อง เริ่มเดินออกมา
กินข้าวกินปลากับผมและพี่สาวเธอปกติ แต่ผมมารู้จากปากน้องเอยที่บอกผมเวลาที่พี่สาวเดินขึ้นบนห้องคือ น้องเอยอาย
ไม่กล้าสู้หน้าพี่สาวและรู้สึกผิด ที่มีอะไรกับพี่เขย เลยทำให้เธอไม่สบายใจ...ผมได้ฟังอย่างนั้นก็พลอยรู้สึกไม่สบายใจด้วย
แต่ก็พยายามปลอบน้องเอยไม่ให้วิตก ไม่ต้องรู้สึกผิดหรอกในสิ่งที่น้องเอยทำ...

หลังจากนั้น ผมก็ไม่ได้แตะหรือเย็ดหีน้องเอยอีก แม้จะอยากเย็ดใจจะขาดก็ตาม น้องเอยที่เห็นควยผมแข็งบ่อยๆ เวลาเดินมาเห็น
ก็จะเปิดนมเปิดหีให้ผมดูตามประสาวัวเคยค้าม้าเคยขี่ แม้จะแค่ครั้งเดียว แต่ก็มากพอที่น้องเอยจะโชว์และเอามาอวดให้ผมเห็นให้
ควยแข็งเล่น แต่พอถึงวันเสาร์ที่พี่สาวเธอไม่อยู่บ้าน น้องเอยก็จะเดินลงมานั่งข้างๆผม หยอกล้อกับผมไม่ต่างจากคู่สามีภรรยา
ที่แต่งงานใหม่ ชุดที่ใส่ก็เสื้อยืดสีน้ำตาลออกรัดรูปนิดๆๆ อวดนมอวดจุกนมที่ดันเสื้อออกมาและกางเกงยืดขาสั้นออกจะรัดรูป
อวดความโหนกนูนน่าเย็ดนั้น แล้วยิ่งมานั่งใกล้ๆ ทำเอาอยากจะจับนมนั้นอีก อยู่ๆๆน้องเอยกลับมาชวนพูดทะลึ่ง และเรื่องนั้นอีก
ทำให้ผมเห็นความไร้เดียงสาของน้องเอยนั้น

พี่ตอนที่เขาฉี่จะแตก รู้สึกดีมากเลยนะ ผมก็รีบตอบไปว่า นั้นเขาเรียกว่าเสร็จ น้ำแตก จะรู้สึกสุดยอดมกาและมีความสุขที่สุด
และก็ยิ้มมาหาผม ถามอย่างอายๆว่า พี่ชอบไหมว่าเย็ดหีเอย ระหว่างหีเอยกับหีพี่ พี่ชอบหีไหน??? ทำเอาผมสะดุ้งและหยุดคิด
ก่อนที่จะยิ้มและพูดออกไปว่า พี่ชอบทั้งสองละ หีพี่สาวเรียวเล็ก นมก็เล็ก นมก็ 32 แต่ของน้องเอยก็ ใหญ่ นมก็ 34  พูดแบบนี้
จะให้พี่เย็ดอีกไหมละ ผมตอบกลับไป ขณะที่ควยผมก็แข็งรออยู่ ...

น้ำเสียงอายสีหน้าอายๆ เมื่อน้องเอยหันหน้ามาเจอควย...แต่ก็เอามือมาจับควยผมและกำๆๆๆ ลูบไปมาโดยที่ผมไม่ห้ามไม่ขัดขืนอะไร
น้องเอยพูดเบาๆออกจากปาก ใหญ่กว่าของสามีเก่าหนูอีก...แล้วผมก็อ้อมมือไปโอบเอวน้องเอยแล้วเลื่อนมือลูปคล้ำขึ้นมาเบาๆช้าๆ
น้องเอยมองหน้าผมแล้วยิ้มเหมือนรู้

อยากเย็ดเอยหรา เอาสิคะ...คำพูดน้องเอยที่ตอบออกมา ทำเอาผมไม่รอช้า รีบเอาหน้าไปประกบปากสอดลิ้นเข้าไปดูดปากกับน้องเอยอีกครั้ง ที่นี้น้องเอยมีอารมณ์ อาการตอบโต้ที่ดี ลิ้นที่สัมผัสนั้นตอบรับลิ้นของผมเป็นอย่างดี มือผมค่อยเลื่อนถลกเสื้อออกอย่างง่ายดาย
โดยมีน้องเอยช่วยและอำนวยความสะดวกให้ พอถอดเสื้อแล้วผมก็รีบถอดกางเกงน้องเอยออกก่อนเลย และเอามือเข้าไปลูบไปจับที่หีที่โหนกนูนนั้นลูบมือไปมา และมาจับนม บีบนมน้องเอยสลับไปมา และปากไซ้ซอกคอเลื่อนตามไต่ลงมาดูดนม

อูยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดด ริมฝีปากน้องเอยเม้มกันไปมาด้วยความเสียว ก่อนที่ผมจะเอาลิ้นมาแตะๆๆและเลียที่หัวนม  
เลียวกไปวนมา ลากลิ้นยาวและกระดกลิ้นรั่วๆที่หัวนม หัวนมน้องเอยชูชัน และเริ่มแข็งตัว ผมก็ดูดนมนั้นสลับกับดูดนมด้านซ้ายที
ด้านขวาที ไปมา ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด พร้อมเอามือขย้ำและบีบนมไปมา มันบูดเบี้ยวไปมาตามแรงที่กดและบีบลงไป ยิ่งเสียง
ครางดังมากเท่าไร ผมก็ยิ่งบีบนมน้องเอยแรงเท่านั้น และเอานิ้วไปเขี่ยที่หัวนมที่ไม่ได้ดูดนั้น สลับกับดูดนมไปมาด้วยความเสียว...

ลิ้นผมเลื่อนลงมาที่เนินหีน้องเอย พร้อมจับขาสองข้างแยกออกจากกัน เห็นร่องหีมีน้ำใส่ๆเป็นมันวาว ผมมองหน้าน้องเอยและยิ้มให้
น้องเอยก็ยิ้มอย่างอายๆๆ และหันหน้าหนี ผมก้มหน้าลงเอาเอาลิ้นกระดกลากเลีย แวะไปตามกลีบหีน้องเอยอย่างช้าๆๆๆไปมาสี่ห้าครั้ง
ก่อนจะลากลิ้นและรัวลิ้นกับติ่งเสียวนั้น ก้นน้องเอย ยกลอย

อา อา อา อา อูยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด  อืมมมมมมมมมมมมม มือกำเน้น สะโพกโยกไปมาด้วยความเสียว
น้ำเงี่ยนทยอยไหลออกมาจากรูหีมากขึ้นตามจังหวะที่ลิ้นผมกระดก และดูดที่ติ่งเสียวนั้น สองขาเรียวงามผมเอามือลูบไล้ที่ต้นขา
เลื่อนไปตามลำตัวไปยังนมสองเต้า ขนาด 34 แล้วบีบเต็มแรง มันนิ่มนุ่ม หัวนมที่แข็งตามความเสียว

เสียงคราง ซี๊ดดดดดดดดดดด โอวววววววววววววววว ของน้องเอยนั้น มันล้อให้ผมอยากเย็ดน้องเมียเร็วๆๆๆ แต่ผมก็อดทนได้
เพราะยังไงผมก็มีเวลาเย็ดหีน้องเอยทั้งวัน ในหัวผมคิด ลิ้นตวัดเลียและดูดไปมาหลายต่อหลายครั้งเข้าและถี่เข้า

ขาน้องเอยที่ยกชันตามมือผมสั่นระริกๆ กระตุกเล็กน้อยตามการดูด จากปากผม ก่อนที่น้องเอยจะร้องครางและเกร็งตัวงอ
น้ำแตกไปกับลิ้นของผม สังเกตเห็นหีที่ตอดรัดได้ชัดเจน.....

ผมเงยหน้าขึ้นมามองหน้าน้องเอย แล้วงัดควยขนาด 7 นิ้ว หัวบาน ยาวเป็นดอกเห็ดโคน แล้วก้าวขาลุกขึ้นไปคร่อมที่หน้าน้องเอย
แล้วบอกให้ดูดควยให้หน่อย น้องเอยพูดตอบกลับมาว่า ไม่เคยดูด ผมก็เลยต้องสอนเธอตั้งแต่ต้น.... และให้น้องเอยทำตามที่ผมบอก
แรกน้องเอยเอาลิ้นออกมาเลียยังกับเด็กเลียไอสครีม แต่นั้นกลับทำให้ผมเสียว ยิ่งหน้าตาสวยๆๆ ปากมันส์นั้น ผมที่ยาวตรงและมา
เลียควยอย่างนี้  

เวลาค่อยผ่านไปอย่างช้าๆๆ ก่อนที่น้องเอยจะดูดควยผมหายเข้าไปในปากทั้งลำ ตามคำสอนของผมอย่างกับเด็กหัวไว....
เสียงดูดควยดัง จ๊วบบๆๆๆๆๆ พร้อมกับแรงดูด สลับเอาลิ้นรัวที่บริเวณปลายควย สีหน้าท่าทางจริงจัง ผมจับน้องเอยมาอยู่ในท่า 69
ที่ผมและน้องเอยต่างก็ดูดของกันและกันแบบนั้น โดยมีน้องเอยอยู่ข้างบน ดูดไปเสียวไป ทั้งเสียงครางของผม และน้องเอย
ที่ผสานส่งเข้ากันดังระงม อูยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด

หลังจากนั้นผมก็จับน้องเอยพลิกกลับไปนอนหงายอีกที แล้วจับควยของผมจ่อที่รูหีน้องเอย แล้วดันมันเข้าอย่างช้าๆๆ ทีเดียวมิดลำควย
สัมผัสถึงการตอดรัดภายในและความฟิตของหีน้องเอย ผมเริ่มซอยอย่างช้าๆๆๆๆๆ ไปมา พร้อมดึงควยออกมาให้หลุดจากหีน้องเอย
และแทงควยเข้าไปใหม่ ไปมาหลายรอบต่อหลายรอบ จนน้องเอยร้องครางออกมา

ซี๊ดดดดดดดดดดดดด พี่จ๋า พี่จ๋าๆๆๆๆๆ เย็ดหีเอยแรงๆๆๆเลยพี่ อูยยยยยยยยยยยยย พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องเอยร้องครางเสียวอย่างทรมาน จากการสอยควยเข้าออกช้าๆๆของผม โดยที่มือผมยังวางและบีบนมน้องเอยไปมา
ผมยิ้มเล็กๆก่อนที่จะกระแทกควยอัดหีน้องเอยแรงๆๆๆ ตามที่น้องเอยต้องการ เสียงดังพับๆๆๆๆๆๆๆๆ  ซี๊ดดดดดดดดด
กันยกลอยกระเด้งรับควยผมที่กระแทก พร้อมร่อนหีส่ายร่อนสู้ควยผม ชนิดที่ผมตกใจไม่น้อย แต่นั้นมันก็ยิ่งเพิ่มความเสียว
เป็นทวีคูณจากความร่านของน้องเมียอย่างนี้....

ควยขนาด 7 นิ้ว มุดเข้าออกจากร่องหีน้องเอย เผยให้เห็นกลีบหีที่ ปริ้นอ้าไปมาตามควยที่กระแทกเข้าๆๆออกๆๆนั้น

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดด แรงๆๆเลยพี่ เอยเสียววววววววววว ว่าจบก็เอามือมากอดผมแน่น และเกร็งตัวร้องครางๆๆๆๆๆ
โอววววววววว ซี๊ดดดดดดดดดดด เสียงครางกระเส่า กอดผมรั้งผมแน่น หีตอดควยรัดแน่นๆๆๆๆๆ บอกว่าน้ำแตกอีกแล้ว
และก็เป็นการเสร็จแบบติดๆๆกัน อีก

ผมจ้องมองหน้าน้องเอย มองดูหน้าตาน้องเอยที่เหนื่อยและหอบนั้น ก่อนที่จะจับน้องเอยพลิกให้ไปขย่มบนตัวผมแทนโดยที่ผม
เอาปากไปคาบดูดเลียหัวนมที่พอดีปากนั้นและบีบนมไปมา น้องเอย เริ่มขยับเอวบดขย่มกับควยผมไปมาอย่างช้าๆๆ และเบาๆๆ
ก่อนที่จะส่ายหน้าบิดไปมาด้วยความเสียวซ่าน  

ซี๊ดดดดดดดดดดดดด อา อา อา อา อา เสียงคราง ดังไปพร้อมกับการบดหีเข้ากับควยผม โดยที่ผมก็ดูดนมไป เด้งควยสวนสู้กับหีไป
เป็นระยะๆๆๆๆๆๆๆ พับๆๆๆๆๆๆๆ พับๆๆๆๆๆๆๆ น้องเอยก็น้ำแตกไปอีกที รวมเป็น 4 ครั้งแล้วที่น้องเอยน้ำแตก เหงื่อที่ไหลอาบตามตัว
และผิวหนังมันวาวไปหมด

ผมก็จับน้องเอยพลิกไปในท่าคลานอีกที เป็นท่าที่ผมชอบมาก คือควยผมสามารถแทงทะลวงเข้าไปได้ลึกที่สุดในรูหีน้องเอย
ดูจากการงอตัวเวลาที่ผมกระแทกควยอัดแรงๆๆๆๆๆๆ จนตัวสั่นและโก่งงอ แต่น้องเอยก็ยังแอ่นก้นแอ่นหีให้ผมกระแทกและยังบอก
ให้แรงๆๆเลยพี่ ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  เสียงดังตับๆๆๆๆๆอักๆๆๆๆๆๆ ก้นสวยๆๆ ขาสองข้างสั่นไหวตามแรงกระแทกนั้น

มือผมเลื่อนไปจับนมสองเต้าน้องเอย บีบไปตามแรงที่กระแทกควยใส่ นิ้วมือไปจับและเขี่ยหัวนมไปด้วย และทิ้งช่วงให้น้องเอย
พักเป็นระยะๆๆๆ แต่ยิ่งผมซอยควยในท่านี้เร็วๆๆๆ หลายๆๆครั้งติด เวลาหยุดน้องเอยจะกระตุกและหีตอดควยผมไว้แน่นเป็นระยะๆๆๆ  

ผมจับน้องเอยให้ลุกจากคลาน มาอยู่ในท่ายืนอีกที ทีนี้กระแทกควยอัดเร็วๆๆติดๆๆถี่ๆๆกัน น้องเอยเกร็งตัวร้องครางเสียงดัง
ผมเองก็ยังซอยควยเร็วๆๆๆ พร้อมรวบตัว หน้าน้องเอยมาจูบปากในท่ายืนนั้น ไม่นานผมก็น้ำแตกพร้อมๆๆกับน้องเอยในท่ายืน
ปล่อยน้ำเข้าหีน้องเอยอย่างมากมาก เมื่อดึงควยออกน้ำควยไหลตามขาเรียวงามลงเลยและน้องเอยนั่งพับลงนอนหงายแผ่หรา
หมดสภาพด้วยความเหนื่อยล้าและอ่อนแรง ผมมองไปยังเนินหีน้องเอย นมน้องเอย ด้วยความสะใจที่ได้เย็ดอีก จนลืมผิดชอบ
ชั่วดีแล้วในตอนนี้.....  

วันนี้ทั้งวัน ที่ผมจับน้องเอยเย็ดทุกที่ ทุกมุมในบ้าน จนหีน้องเอยระบม จนผมหมดน้ำและไม่แข็งตัว แล้วผมกับน้องเอยก็นอนหลับ
กันไป ทั้งอย่างนั้น...

จากนั้นผมกับน้องเอยก็มีโอกาสได้เย็ดกันหลายต่อหลายครั้ง โดยที่น้องเอยจะเป็นคนชวนผมก่อนทุกครั้ง โดยจะมาหยอกล้อผม
อย่างเช่นที่เคย เวลาที่พี่สาวเดินไปห้องครัวหรือทำอะไรงี้ น้องเอยก็จะเอามือมาจับควยผมมาหอมแก้มผม ผมก็คว้าข้อมือได้
หรือจับได้ก็ขย้ำบีบหน้าอกน้องเอยไป โดยที่พี่สาวเธอถ้ามาเจอก็จะดุผมมากกว่า ที่กอดน้องทำน้องแรง ๆๆๆ นั้นยิ่งทำให้น้องเอย
เล่นหูเล่นตาท้าทายผม...

วันคืนมันก็ค่อยๆเลื่อนเคลื่อนไปอย่างช้าๆๆๆ ผ่านมาสองเดือนที่ผมเย็ดหีน้องเอย และน้องเอยก็ได้งานประจำทำแล้ว
ผมก็จะต้องเดินทางไปต่างประเทศ กว่าจะกลับมาก็  2 เดือน คือไปอยู่ไปกินที่นั้นเลย

ตกเย็นวันนั้น แฟนผมเดินลงมาพร้อมกับนุ่งผ้าเช็ดตัวลงมาด้วย เมื่อเธอเห็นน้องเอยที่นั่งอยู่ข้างๆๆ เธอก็บอกประมาณไล่น้องให้
ขึ้นไปนอน แต่น้อยเอยก็ไม่ยอมขึ้น แฟนผมเธอเลยก้าวขามานั่งคร่อมผม มาตรงควยผม ผมรู้เลยว่ามันคืออะไร คือแฟนผมเงี่ยนนั้นเอง
ปกติเธอจะไม่ค่อยชอบเรื่องอย่างนี้เท่าไร แต่ถ้ามีก็จะจัดเต็มประมาณนั้น เมื่อแฟนผมคร่อมอยู่ผมรู้เลย ผมหันหน้าไปมองน้องเอย

น้องเอยหันหน้าหนี เพราะเดี๋ยวพี่สาวเธอจะดุนั้นเอง มันก็เป็นปกติอยู่แล้วที่ผมจะแข็งสู้ แฟนผมจับควยผมจ่อร่องหีที่เธอคร่อมอยู่
ภายใต้ชุดนอนนั้น ค่อยๆๆกดควยลงไปช้าๆๆจนสุด พร้อมกับจัดผ้าขนหนูที่ติดเอวบังน้องสาวเธอไว้อย่างไม่อายและเกรงใจน้อง
กลับพูดกับน้องไปว่าอย่าหันมาละ เสียงแฟนผมที่บอกน้องก่อนจะค่อยๆ ขย่มบนตัวผมเบาๆๆไปมา และห้ามให้ผมจับนมด้วย
เดี๋ยวน้องเห็นอีก... มันทั้งตื่นเต้นและก็เสียว แต่จัดอะไรไม่ได้ก็ต้องนอนให้ขย่มอย่างนั้นไป ไม่นาน แฟนผมก็ร้องครางเบาๆๆ

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด พร้อมเอามือปิดปากตัวเองเพื่อปิดเสียงนั้น และเกร็งตัวกระตุกไปแล้วล้มมานอนทับผม
หายใจหอบแฮกๆๆๆ หีตอดควยผมตุบๆๆๆๆ ก่อนจะค่อยๆๆลุกและนุ่งผ้าเดินขึ้นห้องไป ...

เมื่อพี่สาวไปแล้วน้องเมียที่ได้ฟังตั้งแต่ต้น หันมายิ้มให้ผม พี่ยังไม่เสร็จใช่ไหม เย็ดหีหนูต่อไหม???

เท่านั้นละ น้องเอยก็คลานมาคร่อมเหมือนพี่สาว แล้วแหวกกางเกงงัดเอาควยผมไปจ่อหีเธออีกคนและกดมันทีเดียวมิดลำ
หน้าตาบูดเบี้ยว

ซี๊ดดดดดดดดดดดดด พี่จ๋า หนูไม่อยากให้พี่ไปต่างประเทศเลย หีหนูคงเหงาแน่ๆๆๆ เสียงออดอ้อนก่อนจะขย่มหีเข้ากับควยของผม
นมสองเต้าภายใต้เสื้อนั้นสั่นกระเพื่อมน่าจับ แต่น้องเอยเอามือจุ๊ๆปากบอก ห้ามจับนะพี่ ซี๊ดดดดดดดดด เดี๋ยวพี่มาเจอ
อ่า อูยยยยยยยย อ่า อ่า  เธอที่ขย่มไปและหันไปมองทางที่พี่สาวจะเดินลงมา แต่ก็ไม่เดินลงมา...

มันให้อารมณ์ทั้งตื่นเต้นและก็เสียว ตัวผมก็ไม่ต่างจากโดนสองพี่น้องนี้ทรมานหรือจงใจแกล้งผมเปล่าเนี้ย...

น้องเอยขย่มได้ไม่นานก็น้ำแตก เกร็งตัวร้องครางออกมาด้วยความเสียว ผมเองที่ไม่ไหว เลยบอกน้องเอยไป พี่ขอเสร็จท่านี้แล้วกันนะ
ก่อนที่ผมจะเด้งและกระแทกควยอัดหีน้องเอยขึ้นไป เสียงคราง ซี๊ดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยพี่ เสียวหีมากเลย....
แรงๆๆๆๆเลยพี่จ๋า... แล้วก็เกร็งตัวน้ำแตกกับผมอีกทีพร้อมกันๆๆๆๆ ยังไม่ทันได้พอใจเลย พี่สาวเธอก็เรียกผม ทำให้ต้องกระโดด
ออกจากกันคนละทิศละทาง เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น...รุ่งเช้าผมก็ออกเดินทาง....โดยมีน้องเอยและพี่สาวเป็นคนมาส่งผมที่สนามบิน..

---------------