ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียร่านค-ย ตอนที่ 4  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 24, 2015, 06:33:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

น้องเมียร่านควย ตอนที่ 4  by zero2

ผมที่ได้แอบลักหลับเย็ดหีน้องเอย ในเช้าวันนั้น พอเจอน้องเอยเดินลงมา ผมก็ยิ้มให้ทักทายพร้อมแอบมองนมมองหีน้องเอย
แต่โดนน้องเอยตอบกลับมาว่า อย่าแม้แต่จะคิดเรื่องนั้นกับหนูนะ ทำเอาผม งงไม่น้อย ทั้งที่ตอนสายผมเย็ดหีไป
ตอนบ่ายน้องเอยตื่น นี้ไม่รู้ว่าโดนผมเย็ดเหรอ!!!!  

หลังจากนั้นผมก็หาโอกาสที่จะแอบเย็ดหีน้องเอยบ่อยๆๆ แต่ก็ไม่มีโอกาสสักที และผมก็เฝ้าแอบมองน้องเอยจากมุมนั้น
มุมที่เห็นน้องเอยปีนไปโดนควย แต่ก็โดนพี่สาวเธอเรียกให้เขามานั่งในบ้าน ทำให้อดดูอดเจออะไรดีๆๆ แต่ก็ไม่ทั้งหมด
เมื่อตอนกลางดึกของวันศุกร์ประมาณ ตี 2 ผมรู้สึกตัวเดินลงมาดักรอน้องเอย เพราะคิดว่าเจอแน่ๆๆ และไม่นานเกินรอ
เสียงประตูหลังบ้านเปิดออก ผมที่ยืนรออยู่แล้วก็เปิดไฟในบ้านขึ้นทันที ทำเอาน้องเอยหน้าเจื่อนเลยที่เจอผมที่ดักรอแบบนี้

คำแรกที่น้องเอยถามผม พี่ลงมาทำอะไรเหรอ...แทนที่จะเป็นผมที่เห็นน้องเอยเดินแก้ผ้าเข้ามา พร้อมกลิ่นน้ำควยลอยฟุ้ง
คาวๆๆแตะจมูกผม ผมมองที่เต้านมที่ยังมีคราบน้ำลายมันวาว และยังมองไปที่เส้นผมที่มีสภาพคลี่ติดกัน ดูรกรุงรังจาก
การโดนน้ำควยและการเขย่ามาแรงๆๆๆเห็นได้ชัด สองขาเรียวงามนั้นก็ด้วย สังเกตเห็นใต้ขาด้านในจะมีมันวาวๆๆๆ
จากน้ำที่ไหลออกจากหีน้องเอย

ผมเลยพูดออกไปว่า พี่มารอคนบางคนที่แอบไปให้คนงานใกล้ๆๆแถวนี้เย็ดน่ะน้องเอย...ผมพูดจบเท่านั้น ยังไม่ทันได้พูดอะไรต่อ
น้องเอยก็รู้ตัวดีอย่างไวแล้วตอบกลับมา พี่รู้ได้ไงคะรู้นานยังคะ ขอร้องละพี่อย่าบอกพี่สาวนะ เอยจะยอมให้พี่เย็ดก็ได้ถ้าพี่ยอม
และรับปากจะไม่พูดเรื่องหนูให้พี่สาวได้รู้  ...

ผมยิ้มในใจเข้าทางแล้วสิแบบนี้ ก็เลยรับปากไปว่า ได้ น้องเอยดีใจยิ้มใหญ่เลย พอผมพูดต่ออีก แต่ต้องเล่าเรื่องราวทั้งหมดเป็นมายังไง
และหีเอยนั้นโดนอะไรมาบ้าง ทำไมมันดูบานเยอะจัง ว่าจบน้องเอยหน้าซีดและสูดปาก แล้วถามผมกลับ พี่รู้ได้ไงว่าหีเอยบาน????
ผมไม่ตอบน้องเอยน้องเมียผม แต่ผมกลับบอกให้น้องเอยไปอาบน้ำล้างตัว แล้วมาให้ผมเย็ดซะดีๆๆๆ น้องเอยที่ไม่มีอะไรต่อรอง
มีแต่ต้องยอมทำตามโดยดี...แม้จะดูเหนื่อยล้าจากการโดนเย็ดมาก่อนหน้าก็ตาม...

ผมรอน้องเอยอยู่พักใหญ่ ที่รอให้อาบน้ำนั้น แล้วน้องเอยก็ลงมาพร้อมกับใส่ชุดนอนผ้าบางๆๆพริ้ว อวดนมที่ขาวหัวนมชูตั้งเห็นแต่ไกล
และยังมีท่อนล่างที่ปราศจากกางเกงใน มีแต่ชดนอนที่คลุมปกอยู่ ผมนอนรอที่โซฟาชั้นล่าง เมื่อน้องเอยมาถึงผมก็งัดเอาควยออกมา
พร้อมกับบอกให้น้องเอยมาดูดควยให้ น้องเอยเอาลิ้นมาลากแตะเลียดังด๊วบๆๆๆๆๆๆ อ่าๆๆๆๆๆๆ ซู๊ดดดดดดดดดดดด พร้อมพูดออกมา
ควยพี่อร่อยจัง

เป็นสิ่งที่ผมแปลกใจมากและการดูดควยก็ด้วย ดูจะเก่งขึ้นลิ้นรัวคล่องขึ้น ตวัดเลียหัวควยที่บานเป็นดอกเห็ดแล้วดูดมันเข้าไปเบาบ้าง
แรงบ้าง และยังมีรอยยิ้มอย่างหื่นอย่างร่านนั้นอีก ทำเอาผมควยยิ่งแข็งลุกสู้ น้องเอยดูดเลียผมได้ไม่นาน ก็ลุกคลานมาคร่อมร่างผม
จับควยจ่อหี แล้วกดเอวลงช้าๆๆๆ อูยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด หลับตา มือบีบนมไปมาสองสามครั้ง แล้วยิ้มอย่างร่านควย
ส่งให้ผม ก่อนจะเริ่มขย่มอย่าช้าๆๆๆพร้อมเสียงคราง

อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า อ่าซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ชอบไหมคะพี่ ร่านๆๆๆอย่างหนู เย็ดไหวไหมพี่อูยยยยยยยยยยยย
เย็ดเอยให้หลับคาควยเลยนะคะ

ริมฝีปากที่ทาลิปสติกที่แดงสดนั้นมันดูร้อนแรง และการขย่มบดบี้ที่ถึงพริกถึงขิงนั้น น้ำหีน้องเอยที่ออกมาเยอะมาก ทำเอาควยผม
มันดูเล็กลงและลื่นมาก หรือหีน้องเอยใหญ่ขึ้น....ผมเอามือสองข้างขึ้นไปจับนมน้องเอยแล้วบีบแรงๆๆ แบบชนิดให้แหลกคามือ
น้องเอยสะบัดหน้าร้อง ซี๊ดดดดดดดดดดดดด และขย่มเอวรอนกับควยอย่างแรง...

เสียงขย่มดังตับๆๆๆๆพับๆๆๆๆๆๆๆ แล้วก้มหน้าเอาลิ้นออกมาดูดมาเลียปากผม ดูยังกับสาวไฟแรงสูง แล้วก็เปลี่ยนท่านั่งหันหลังให้ผม
แล้วขย่มต่อไป จนน้องเอยร้องครางน้ำแตกๆๆๆ และดูจะกระตุกแรงกว่าเมื่อก่อนมาก อารมณ์ก็ด้วย  ขนาดน้ำแตกยังเอามือไปบี้ไป
เขี่ยติ่งเสียวนั้นอีก

อูยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ก่อนจะหันหน้าและพลิกตัวกลับมาขย่มเบาๆๆๆๆ พี่คะ เอยเหมือนกระหรี่ไหมคะ...????
ทำเอาผมยิ้มแล้วตอบออกไป เหมือนมาก เหมือนอีกระหรี่ แล้วพี่ชอบไหม กระหรี่แบบหนู อูยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด
ชอบไหมคะ.... น้องเอยพูดพร้อมบดหีกับควย โยกเบาๆๆ โอวววววววว ซี๊ดดดดดดดดดดด น้ำเสียงเบาๆๆแหบๆๆ ดูมีอารมณ์
ในขณะที่เด้งควยสู้ไป มือก็บีบจิกดึงหัวนมเบาๆๆๆ

น้องเอยเล่า...พี่เดินทางไปต่างประเทศ เอยอยู่บ้านกับพี่สาว แล้วอยู่ๆ กางเกงในที่ตากก็พากันหายหมด เอยเลยลองตากและแอบดู
อีกวัน ปรากฏว่ามีคนเดินปีนข้ามกำแพงมา หยิบเอากางเกงในเอยแล้วแอบเอามันมาดม ตอนนั้นเอยแอบดู เอยรู้สึกอายมากแต่ก็รู้สึก
เสียวๆๆที่ร่องหีเอย ยิ่งได้เห็นเขาควักควยออกมากำรุดกับกางเกงที่เอยตากไว้นั้น แล้วกระตุกฉีดน้ำใส่กางเกงในแล้วตากไว้ พอเขา
ปีนกำแพงกลับไป เอยก็รีบลงมาเอากางเกงในที่มีน้ำควยนั้นมาช่วยตัวเอง....

อูยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดด เอยร่านไหมพี่...อ่า อ่า

หลังจากนั้นวันต่อมา เอยก็เอากางเกงในลงไปตากอีกคะ แต่ที่นี้ต่างกว่าทุกที เอยแอบดูเขาว่าเขาจะมาเวลานี้หรือเขาแอบดูเอย
จะเอาผ้าออกไปตาก เวลานี้ เอยนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวข้างในก็ไม่ใส่อะไร มันแทบปิดหีไม่มิดเลยตอนนั้น เอยเดินออกไปทำที่ตาก
กางเกงใน แล้วลองกระตุกผ้าที่นุ่งให้หลุดออก และยื่นนิ่งอยู่แบบนั้นพักหนึ่ง....

ซี๊ดดดดดดดดดดดดด โอวววววววววววววว อ่า....น้ำแตกอีกแล้ว.....แล้วน้องเอยก็ลงไปนอนหายใจหอบๆๆๆๆ ก่อนที่ผมจะจับให้
น้องเอย แล้วยัดควยเข้าหีน้องเอยแรงๆๆๆๆๆ แล้วรวบแขนน้องเอยดึงมาข้างหลัง ก่อนจับกระแทกควยอัดแรงๆๆๆ ก้นน้องเอย
ส่ายร่อนโยกรับควยไปมา

ปากร้อง โอวววววววววววววววววววว อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อื มมมๆๆๆๆๆ มือกำแน่น เกร็งตัวร้องอ่า อ่า อ่า อย่างสุดเสียง

ผมพักอยู่นิดหนึ่งก่อนจะเอามือไปจับนมและบีบแรงอีก ทีนี้โดยเอานิ้วสะกิดหัวนม กระแทกสาวควยอัดเข้าๆๆออกๆ แรงๆๆเน้นๆๆๆ
นั้นอีก...

อูยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด พร้อมกับกอดน้องเอยแน่น ปล่อยน้ำเข้าหีน้องเอยไป

แล้วแช่ควยคาหีน้องเอยนั้นอีก ก่อนจะเอาออกมาให้น้องเอยดูดทำความสะอาดควยให้..... แล้วนอนกอดน้องเอยที่โชฟานั้น
เอามือบีบนมนวดนมขนาด 34 ของน้องเอยเล่นไปมาเบาๆๆๆๆ พร้อมถามเรื่องราวต่อเป็นไง ...

ที่นี้น้องเอยเริ่มอิดออดที่จะพูด บอกว่าพอแล้ว อายพี่ เอยอาย...ทำให้ผมต้องแซ่ว อายอะไรเหรอ น้องเอยโดนเย็ดจนหีบาน
หีเริ่มดำแล้ว นมก็ด้วยจนเปลี่ยนสีแล้ว จะมาองมาอายอะไร...???? น้องเอยถึงกับร้อง อูยยยยยยยยยยยย พี่... แล้วก็ยอมเล่าต่อโดยดี

ตอนนั้นเอยไม่คิดหรอกว่าเขามาแอบดูเอยออกมาตากกางเกงในหรือผ้า แต่ที่เอยกระตุกผ้าให้หลุด คือเอยแค่อยากจะโชว์ ถ้าเขามา
หรือแอบมองก็คงเห็นอะไรงี้คะ น้ำเสียงอายๆๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดด แล้วสักพักเอยก็หันหน้าไปมองที่กำแพง เห็นเขากระโดดข้ามกำแพง
เข้ามา แล้วกำลังเดินมาหาเอย เสื้อผ้าก็ไม่ใส่ด้วย โชว์ควยที่กำลังแข็งน่า...ดะ ดะ. ดะ ดูดดดดด อูยยยยยย พี่อย่าเขี่ยตรงนั้นสิ
ซี๊ดดดดดดดดดดด

น้องเอยเล่าตะกุกตะกักเมื่อนิ้วผมเริ่มไปเขี่ยติ่งเสียวตรงกลางร่องหีน้องเอย น้ำหีน้องเอยเยอะมาก คงเพราะผสมกับน้ำควยผมด้วยล่ะ
แล้วน้องเอยก็เล่าไปด้วยครางไปด้วย เขาเดินเข้ามาเอย ก็ไม่ได้ห้ามไม่ไห้ร้องอะไรหรอกตอนนั้น จนเขามาจับแขนเอยและกอดเอย
และก้มหน้าลงจูบเอย...

ซี๊ดดดดดดดด พี่ว่าเอยง่ายไปไหมพี่ !!???
ไม่ง่ายหรอก แต่เอยคงเงี่ยน คงอยากโดนเย็ดเต็มแก่แล้วใช่ไหม??? ผมตอบออกไป น้องเอยพยักหน้าแล้วก็เล่าต่อไป

เขาก็จูบปากแลกลิ้นกับเอย ตัวเอยอ่อนไปหมด แล้วมือเขาก็จับก็บีบนมเอยไปมา เขาบีบแรงกว่าพี่มาก แต่เอยไม่เจ็บนะ
ตอนนั้นกลับชอบมากกว่า มันหยาบดี เถื่อนดี...ซี๊ดดดดดดดดด งั้นพี่ก็จะบีบนมเอยแรงๆ ว่าจบผมก็ขย้ำแรงๆๆ อูยยยยยยพี่
จะเอาให้นมเอยยานเลยเหรอคะ บีบอยางนั้น อูยยยยยย ซี๊ดดดดดดด แล้วเขาก็เลื่อนลงมาดูดนมเอย และเลียหีเอยตามลำดับ
ตอนนั้นเอยทำตามที่เขาบอกหมดคะ ไม่ได้ขัดขืนเหมือนตอนแรกที่เย็ดกับพี่นะ แล้วเขาเลียอยู่ไม่นาน น้ำหีเอยก็เริ่มออกเยอะ
แล้วเขาก็เอาควยขนาดพอๆกับของพี่ละ เสียบเข้าทีเดียวจนเอยร้อง อูยยยยยยยยยยย หีแหกพอดีสิคะ รู้ไหมเขาตอบเอยมาว่าไงคะ..
ฟังไม่ซะ...คือฟังไม่ชัด เอยแทบหน้าถอดสีเลยคะ นี้เอยเอาหีเอานมให้พวกพม่าต่างด้าวเย็ดหรือนี้...

ยังไม่ทันได้ดิ้นหรือถอยหนีได้ มันก็จับเอยเย็ดชนิดที่เอยขัดขืนก็ไม่ได้ ปากมันก้มหน้าลงมาดูดนมทั้งดูดและกัดเบาๆๆ มันเจ็บๆๆ
ปนเสียว แอ่นหียกลอยให้มันกระแทกอัดไป มันจับเอยผลักตัวไปมาแต่ละท่า แล้วกระแทกควยใส่ชนิด หีเอยปริ้นอ้าเข้าออกตามแรง
มันเลย ตอนนั้นเอยได้แต่คราง ซี๊ดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยยยย แอบเด้งเอวสวนสู้มันไปบ้างจนน้ำแตก บางทีก็ลืมตัวว่า
มันเป็นพม่าพวกใช้แรงงาน

พอมันเอาปากเอาลิ้นมาเลียปากเอยตอนที่โดนเย็ด เอยก็เผยอปากอ้ารับลิ้นมัน ให้สอดแทรกเข้าไปดูดเลียแลกลิ้นกับเอย
น้ำแตกไม่รู้กี่ครั้งๆๆ ซอยควยเก่งมากเลย กลิ่นตัวก็แรงๆๆ ดูหยาบๆๆๆๆ มันจับเอยให้คลานสี่ขาเดินไปมาที่หลังบ้าน ก่อนที่มันจะ
น้ำแตกและปล่อยน้ำใส่หีเอย....

แล้วมันก็หัวเราหึๆๆๆๆๆ อย่างพอใจ สักพักมันก็เย็ดต่อจนมันน้ำแตกไป 5 ครั้ง นับจากที่มันพักแล้วมันก็หันมาบอกเอยว่า
พรุ่งนี้จะมาเย็ดอีก...สำเนียงไม่ชัด แล้วปีนข้ามกำแพงออกไป...เอยนอนแผ่หราหมดสภาพเลยคะตอนนั้น......

ผมฟังน้องเอยเล่าควยก็แข็งขึ้นมาอีก จับน้องเอยนอนตะแครง เอาควยดันเข้าไปทีเดียวมิดลำ จับขาน้องเอยยกขึ้น เผยให้เห็น
รอยแยกของหี ที่อ้ารับควยอยู่ แล้วกระเด้าเอว ซอยเอวเบาๆๆ โดยที่น้องเอยก็โยกเอวตามเบาๆๆ และหันหน้ามาจูบปากผม แลกลิ้น
สอดดูดกันไปมา มือก็บีบหน้าอก น้องเอยร้องคราง ซี๊ดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยย เบาๆๆไปมา ก้นน้องเอยแอ่นส่ายร่อนไปมา
สู้ควยผมอยู่สักพัก ก็เกร็งน้ำแตกในท่านั้น ผมเองก็เหมือนกัน นอนกอดน้องเอยได้ไม่นาน ก็ลุกและเดินขึ้นห้องไปหาพี่สาวเธอ น้องเอย
ก็บอกว่าไปนอนก่อน พรุ่งนี้ค่อยเย็ดกันอีกนะพี่ มีอะไรดีๆๆให้ดูด้วย ผมก็เลยตอบกลับไป ยังเล่าไม่จบหมดน่ะ พรุ่งนี้จะมาฟังต่อ....

----------------