ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียร่านค-ย ตอนที่ 5  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 24, 2015, 06:48:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

น้องเมียร่านควย ตอนที่ 5  by zero2

พอรุ่งเช้าวันเสาร์มาถึง พี่สาวน้องเอยก็ออกไปทำงานตามปกติ มีแต่ผมกับน้องเอยที่หยุดงาน น้องเอยตื่นมาตอน 9 โมงเช้า
ลงมาเจอผมก็ยิ้มๆ แซ่วผมอีก พี่เย็ดหีหนูไหม อยากเย็ดไหมคะ...ผมยิ้มกับการทักทายนั้น ก่อนที่น้องเอยจะวิ่งขึ้นไปบนห้อง
นมเด้งๆๆๆดึ่งๆๆๆๆๆไป มันน่านัก...แต่ผมก็ไม่ได้วิ่งไล่ตามขึ้นไปหรอกครับ เพราะคิดว่าวันนี้คงมีเวลาเย็ดหีน้องเอยทั้งวัน

พอ 10โมงเช้าน้องเอยอาบน้ำเสร็จ ไม่ใส่เสื้อผ้าเดินลงมาข้างล่างยังโซฟาที่ผมนั่งอยู่ แวบแรกที่ผมเห็น ผมควยลุกเลยนะ
กำลังจะลุกขึ้นไปจับไปกอดน้องเอยลงมาจับเย็ดซะหน่อยแต่กลับโดนน้องเอยไล่...ไล่ให้ผมออกไปจากที่นี้ ตรงนี้ ไปอยู่บนบ้าน
ผมก็ลุกไปอย่าง งง แรกๆก็ไม่คิดจะลุกหรอกแต่ก็ต้องยอมโดยดี

ผมเดินขึ้นไปบนบ้านก็จริง แต่เสียงน้องเอยกลับยิ้มและทำเสียงอ้อนๆๆ ผมจะแอบดูก็ได้นะแต่ห้ามลงมา...
ที่นี้ละทำเอาผมคิด แต่ยังไม่ทันได้คิดอะไร...เสียงเคาะประตูหลังบ้านก็ดังขึ้น ผมนี้นอนขวางบันไดแอบมองดูเลยละครับ...

น้องเอยเดินไปตรงหน้าประตู และหันหน้ามาทางที่ผมแอบดูพร้อมกับฉีกยิ้ม ก่อนจะถอดเสื้อผ้ามาอยู่ในชุดวันเกิดนั้น ทำเอาผมที่ดู
ควยแข็ง แล้วน้องเอยก็เปิดประตูหลังบ้านทั้งแบบนั้น ผมเห็นผู้ชายใส่หมวกสีเหลืองสวมรองเท้าบู๊ทเดินเข้ามา เนื้อตัวเลอะสกปรก
น้องเอยชำเลืองหางตามองมาทางผม ก่อนที่ผู้ชายคนนั้นจะสวมกอดเข้าไปที่ตัวน้องเอย พร้อมกับไซค์ซอกคอโดยที่น้องเอยก็ไม่ได้
ขัดขืน มือที่ดูหยาบๆๆนั้น เลื่อนลูบไปตามผิวหนัง ลำตัวน้องเอย ก่อนที่จะเลื่อนมาจับนมและบีบนมน้องเอยอย่างแรง จนน้องเอย
เสียหลัก เดินถอยไปนั่งที่โซฟา แล้วก็ทิ้งตัวลงไปนอนแยกขาออก มองไปที่หน้าผู้ชายที่ใส่หมวกนั้น ก่อนจะมองมาทางผมที่หลัง

เมื่อผู้ชายคนนั้นนั่งลงและก้มหน้าเลียหีน้องเอย สายตาที่ส่งมาหาผมประมาณท้าทาย อวดดีและดูเร่าร้อน ร่านควยบอกไม่ถูก
ผมตอนนั้นได้แต่ตื่นเต้นกับภาพเหตุการณ์บรรยากาศเถื่อนๆๆนั้น  ก้นยกลอยส่ายโยกไปมา ขาสองข้างโดนมือจับแยกออก
ปากเผยออ้าร้องไปมา ซี๊ดดดดดดดดดดดด ซี๊ดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยย สั่นระริก

ยังไม่ทันที่ผู้ชายคนนั้นเลียหีน้องเอยเสร็จ ประตูหลังบ้านผมก็ถูกเปิดออกอีก พร้อมมีผู้ชายเดินเข้ามาในชุดพนักงานก่อสร้างนั้น
แล้วก็รีบถอดเสื้อผ้าออกอย่างไว หน้าตานั้น ผิวพรรณนั้น ดำมันวาว อีกคนก็ออกผิวเหลืองๆๆ แต่ที่น่าสนใจนั้นคือควยที่ทั้งสองคนมีนั้น
มันไม่ได้น้อยๆๆๆเลย อย่างกับสากตีพริกของพวกแม่ค้าในตลาดนั้น มันใหญ่ยาว หัวควยบานใหญ่ เส้นเลือดปูด ดูน่าเกลียดน่ากลัว...

ไม่แปลกใจเลยที่น้องเอยจะร่านควยขนาดนี้ ดูแต่ละคนแล้ว สองคนนั้นผมเรียก ขาวกับดำ คนดำและคนขาวเดินไปพร้อมถอกควย
กำควยรูดไปมาเบาๆๆ และเอาไปใกล้ๆน้องเอย แล้วพูดอะไรไม่รู้ น้องเอยก็เอามือสองข้างมาจับควยนั้นแล้วรูดเบาๆๆ พร้อมกับเงยหน้า
ขึ้นไปมองดำกับขาว ก่อนจะส่งสายตามาหาผมที่กำลังแอบดูนั้นแล้วก็ยิ้มๆ เอาลิ้นออกมาเลียยังหัวควยที่บานของนายดำนั้น แล้วก็
อ้าปากดูดกลืนมันเข้าไปเบาๆๆ จนหายเข้าไปในปากทั้งลำ อูยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดด ผงกหัวโยกไปมาเบาๆๆๆ

ส่วนอีกมือก็กำรูดควยของนายขาวเบาๆๆ เห็นเป็นน้ำมันวาวๆๆที่ปลายควยนิดๆๆๆ หน้าตาบ่งบอกว่าเสียวสุดๆๆๆ จากการรูดควยดูดควย
ของน้องเอยเวลานี้ มืออีกข้างของสองคนเลื่อนลงมาจับและบีบนมน้องเอยไปมา บ้างก็ดึงหัวนมแรงๆๆๆ บีบๆๆแรงๆ ดูจากสภาพนม
ขนาด 34 บิดเบี้ยวไปมาตามแรง ซี๊ดดดดดดดดดดดด อ่า อ่า แล้วคนที่ใส่หมวกนั้น ก็ลุกขึ้นถอดกางเกงออกอย่างไว ยังไม่ทันที่ผมจะ
เห็นลำควยเลย แต่ได้ยินเสียงร้องน้องเอย ดัง โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด แล้วจับขาน้องเอยพาดบ่า โน้มตัว
ลงมาดูดนมในขณะที่คนอื่นยื่นแยกออกไปรอ เสียงซอยควยกับหีและน้ำหี จากหีน้องเอยดังแฉะๆๆๆๆๆ เฉาะๆๆๆๆ

อูยยยยยยย ซี๊ดดด ...ดดดดดดดดดด  หน้าตาส่ายไปมา เด้งร่อนสู้ลำควยนั้น อย่างไม่ลดละ แล้วไม่นายผู้ชายคนนั้นก็ร้องบ้าง  
อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดดด ก่อนจะละควยดึงควยออกมาจากหีน้องเอยนั้น มันทำเอาผมตาลุกวาว นั้นมัน
ควยขนาด 7 นิ้ว และยังมีก้อนเนื้อ ปุ่มก้อนขนาดใหญ่อีก 3-4 เม็ดที่ลำควยนั้นอีก อูยยยยยย  หีน้องเอยไม่บานก็ให้รู้ไป
โดนควยฝังมุกขนาดนี้....

แล้วน้องเอยก็ดูดควยทำความสะอาดควยให้ ก่อนจะแต่งตัวและเดินออกไป ส่วนสองคนนั้นก็จับน้องเอยคลานกับพื้น
โดยไอ้คนขาวไปนั่งที่โซฟา เอาควยให้น้องเอยดูดให้ แล้วไอ้คนดำจัดแจงแยกขา แยกหีน้องเอยให้อยู่ในระดับ
พร้อมดันควยเข้าไปมิดลำ น้องเอย ร้องอุ๊กกกกก ในลำคอ มือหยาบๆๆจับเข้าไปที่เอวน้องเอย ก่อนจะเริ่มโยกซอยควยช้าๆๆเบาๆๆ
นมน้องเอยแกว่งพริ้วไปมาเบาๆๆ ตามแรงโยกแรงกระแทก เสียงดังตับๆ... ตับๆๆ เป็นระยะๆๆๆ ก่อนจะดังตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างถี่ยิบ
นมสั่นไหวตีกันไปมา มันน่าเอามือจับบีบแรงๆๆจริง แล้วน้องเอยก็ร้องครางเบาๆๆๆ แต่หายใจแรงขึ้นตามการกระแทก มือเกร็งกำแน่น
แต่เสียงครางจากไอ้ดำนั้น โอยยยยยยยยยยยยยย อูยยยยยยยยยยยย กระเด้งซอยสามสี่ครั้ง เอามือรั้งเอวน้องเอยแน่นโดยที่ตัว
น้องเอยโค้งงอ ร้องครางอู้ๆๆๆๆๆๆๆ ก่อนไอ้คนดำจะดึงควยออกจากหี เห็นน้ำขาวๆๆไหลย้อยออกจากรูหีน้องเอยลงพื้นอย่างไว ....
แล้วก็ลุกไปแต่งตัวแล้วก็เดินออกไป

ทันทีที่ไอ้คนดำจะเดินออกไป ก็พอดีกับมีคนเปิดประตูเข้ามาอีก ดูจะมีอายุหน่อย แต่ดำน่าเกลียดน่ากลัวเหมือนกัน สวมชุดทำงาน
เดินเข้ามาใกล้ๆๆน้องเอย แล้วพูดกับไอ้คนขาว ภาษาอะไรก็ไม่รู้ แต่มือรูดซิบเอาควยออกมาอย่างไว แล้วเสียบเข้าหีน้องเอย
กระเด้าไป 5-6 ครั้ง ก็น้ำแตกและรีบเดินออกไป ดูจากการพูด คงจะพูดว่าขอกูก่อนนะกูรีบ กูมีงาน ผมเดา...และคิดในใจ

ไอ้คนขาวนั้นก็จับน้องเอยขึ้นไปนั่งบนตักมันทันที แล้วให้น้องเอยขย่มโยกกับควยๆๆเบาๆๆๆ ปากมันก็ดูดแลกลิ้นเลียกับน้องเอย
มือมันก็บีบนมน้องเอยสบายใจ น้องเอยก็เช่นกัน แรกก็ขย่มช้าๆๆเบาๆ ได้ยินแต่ ซี๊ดดดดดดดดดดด เบาๆ เย็นแต่ไม่นานก็เป็น
อะ อะ อะ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ โอยยยยยยยยยยยยยยยย อูยยยยยยยยยอะ อะ กอดนายตัวขาวแน่น แล้วไอ้คนขาวนั้นก็จับน้องเอย
ยืนประกบหน้า ยกขาอีกข้างขึ้นกระเด้าควยกระแทกใส่พับๆๆๆๆ แล้วก็กอดน้องเอยแน่น ก่อนจะดึงควยออกมา พร้อมลุกไปแต่งตัว
เดินออกไป....

น้องเอยนอนแผ่หรา หันหน้ามามองผมแล้วก็ยิ้มๆๆ ผมเองที่มองดูนานก็กำลังจะลุกเดินลงไปพอๆๆกับประตูหลังบ้านก็เปิดออกอีก
ทำให้วิ่งกลับที่เดิมอย่างไว ที่นี้มาเยอะด้วย มาทีเดียว 3 คนเลย...แต่ควยไม่ใหญ่มาก พวกมันแก้ผ้าเดินเข้ามาหาน้องเอยแล้วจับ
น้องเอยที่แก้ผ้า อุ้มเดินออกไปหลังบ้านด้วย ผมก็กำลังจะตามไป แต่ได้ยินเสียงโทรศัพท์เลยเดินไปรับก่อน และพอไปรับก็เป็นเรื่อง
งานที่มีปัญหาและก็คุยยาวเลย...

ผ่านไปร่วม 2 ชั่วโมงที่คุยงานอยู่นั้น นึกได้ว่าจะดูน้องเอยต่อ ก็เลยรีบวิ่งลงมายังหลังบ้านอย่างไว แต่ไม่เจอน้องเอย มองไปทางตึก
ที่ก่อสร้าง ก็มีคนทำงาน ทำให้คิดว่าพวกนี้คงแอบอู้งานมาเย็ดหีน้องเอยแน่ๆๆ ว่าแล้วก็สงสัยมันพาน้องเอยไปไหนกันนะ...

ผมก็เลยเอาเก้าอี้มาทำเป็นบันไดเพื่อจะตามดูน้องเอย... แต่พอยืนอยู่บนเก้าอี้มองข้ามไป ทำเอาผมเข่าอ่อนและตกใจ กับภาพที่เห็น
เป็นอย่างมากคือ น้องเอยที่คลานสี่ขา มีหมาตัวใหญ่เอาควยเสียบหีคาหีน้องเอยอยู่... มันเป็นอะไรที่ผมคิดไม่ถึงจริงๆๆ น้องเอยเอง
ที่ไม่เห็นผม ที่ยืนดูอยู่ แต่รอบๆๆน้องเอยก็ไม่มีคนหรือใครอยู่ด้วย แต่ป่ารอบๆๆนั้นล้มไม่เป็นท่า เดาว่าพวกมันคงเย็ดหีน้องเอยสะใจ
พอใจพวกมันแล้ว เลยจับน้องเอยน้องเมียคนสวยของผม ฟาดกับหมาซะ ผมที่ได้แต่จ้องมองยังไม่ทันจะข้ามไป อยู่ๆก็มีคนเดินมาทาง
น้องเอยที่เย็ดกับหมาอยู่

ผมได้แต่แอบมองดูห่างๆๆนั้น มันทำเอาผมสั่นไปหมด จะเกิดอะไรขึ้นกับน้องเอยอีกละเนี้ย น้องเมียคนสวยของผม หีเน่าหีบานหีเยิน
ยังไม่พอ ยังให้หมาล่อซะขนาดนั้น มือน้องเอยกำแน่นกระตุกๆๆๆตัวเป็นระยะ ภายในร่มไม้ที่อับซื้นนั้น ผมก็รีบข้ามกำแพงไปหา
น้องเอยก็หันหน้ามายิ้มอย่างอายๆๆและพูดออกมาว่า

เห็นหมดแล้วสิพี่ ซี๊ดดดดดดดดดดดด เอยดูเหมือนกระหรี่ไหมคะพี่ อูยยยยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดด ...

ผมไม่ได้ตอบใดๆน้องเอย ได้แต่จ้องมองดูภาพที่น้องเอย เย็ดกับหมานั้นอย่างใจเย็น สำรวจดูทุกซอกทุกมุม แล้วก็ถามขึ้นมา
นี้น้องเอยให้หมาเย็ดกี่ครั้งแล้ว... น้องเอยรีบตอบผมอย่างไว นี้ครั้งแรกพี่ แต่ผมไม่เชื่อ เลยถามอีกรอบพร้อมกับขู่ว่า
พี่เอาจริงนะ ไม่งั้นเรื่องนี้จะไม่จบนะ ถ้าพี่บอกพ่อแม่น้องเอย น้องเอยหน้าซีด ตอบมาอย่างอายๆๆ และจำยอม 10 ครั้งได้มั้ง...
เอยก็จำได้ไม่หมด...

ผมยิ้มก่อนจะพูดออกมาอีก งั้นถ้าเย็ดกับหมาเสร็จ ก็ไปอาบน้ำมาให้พี่เย็ดด้วยนะ พี่มีเรื่องจะถามจะคุยอีกเยอะเลย จะได้คุยไป
เย็ดหีน้องเอยไป....น้องเอยก็พยักหน้า...รับคำ

หลังจากน้องเอยเย็ดกับหมาเสร็จ ก็ไปอาบน้ำล้างตัวเสร็จ เดินลงมาหาผม เหมือนรู้งานที่ต้องทำ มือน้องเอยเลื่อนมาจับควยผมที่
กำลังแข็ง และยิ้มๆๆมองควยผม กำรูดเบาๆ แล้วก้มหน้าลงไปดูดไปเลียควยผมเบาๆๆ ซี๊ดดดดดดดดดดด มันเสียวควยดีมากเลย
ปากน้องเอยเนี้ย แต่ระหว่างนั้น ผมก็ห้ามน้องเอยเอาหีไปให้พวกคนงานเย็ดอีก น้องเอยก็พูดออกมาว่า ถ้าพี่ไม่อยู่ละเอยจะเอาควย
ที่ไหนเย็ด...

ผมเลยพูดออกไปว่า เดี๋ยวพี่หาไว้ให้ป้องกันไว้ก่อน น้องเอยละจากดูดควย ลุกมานั่งคร่อมผม เอาควยจ่อหีน้องเอย และกดมันเข้าไป
ซี๊ดดดดดดดดดดดดด หรือพี่จะให้เอยเย็ดกับหมาละคะ...เสียงน้องเอยถามต่อ ทำเอาผมพูดและตอบออกมาว่า ไม่ได้นะ เย็ดกับหมา
หีบานๆน้องเอยก็ได้พัง ได้เยินหมดหรอก  น้องเอยก็เลยได้ที แซ่วผมหยอกล้อผม เป็นห่วงหรา....

ผมไม่ตอบแต่เอามือคว้าหน้าน้องเอยลงมาจูบดูดปากแลกลิ้นเลียอย่างเสียว... ซี๊ดดดดดดดด ประกอบกับการบดเอวขย่มควยไปมา
เบาๆๆ แล้วจับน้องเอยพลิกลงไปนอนตะแคงหันก้นมาทางผม และเอามือยกขาข้างหนึ่งน้องเอยขึ้น ทำให้กลีบหีน้องเอยอ้าออก
แล้วดันควยเข้าไปในรูหีน้องเอย แล้วซอยๆๆควยเบาๆๆ ซี๊ดดดดดดดดดดด น้องเอยก็พลิกหน้าหันมามองหน้าผมนิดๆๆ ผมก็ให้น้องเอย
เล่าต่อจากตอนที่ค้างนั้น

น้องเอยบอกว่า หลังจากเย็ดกับนายเฉิน นายเฉินคือคนที่แอบมาเย็ดหีน้องเอยคนแรก และเป็นคนที่น้องเอยอ่อยด้วยนั้นละครับ
พอเย็ดกับนายเฉินครั้งแรก ครั้งที่ 2 ครั้งที่ 3 นายเฉินก็ชวนเพื่อนมารุมเอย แรกๆๆเอยก็ไม่กล้าหรอก กลัวด้วยซ้ำไปเพราะยังไม่เคย
จริงๆๆ เป็นแบบ 3 ต่อ 1 เย็ดกันหลังบ้านนี้ละ มันทำให้ผมเสียวควยจับกระแทกเบาๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดดดด น้องเอยก็ครางไปพูดเบาๆ ว่า

ตอนนั้นเอยหลับตาอย่างเดียวเลย แล้วอยู่ก็มีควยอีกอันมาตีเข้าที่ปากน้องเอย เอยก็อ้าปากออก ควยนั้นก็เลื่อนเข้ามาข้างในปากทันที
และหลังจากนั้นก็มีควยอีกอันที่มือเอยไปจับอยู่มันนุ่มๆนิ่มๆอุ่นๆและแข็งมาก จนเอยสั่นไปหมดทั้งตัว ในขณะที่นายเฉินก็ดูดนม
ล้วงคว้านในรูหีเอยจนเอยสั่น เข่าอ่อนงอตัว แต่ก็มีเพื่อนนายเฉินช่วยประคอง ช่วยพยุงได้ เอยไม่ล้ม มือพวกนั้นจับนมบีบนมเอย
จนรู้สึกหวิวๆๆๆ เสียวๆๆไปหมด ซี๊ดดดดดดดด

นายเฉินก็จับให้เอยนอนหงายกับพื้นหลังบ้าน แล้วจับขาเอยแยกออก ดันควยเข้ามาทีเดียวจนสุดจนแน่นร่องหีเอยหมด แล้วก็เริ่ม
ซอยเบาๆๆ นมเอยโดนมือพวกนั้นจับแล้วบีบ จนเสียวร้อนไปหมด..อ่า  อ่า อ่า แล้วก็รู้สึกเหมือนมีอะไรนุ่มๆนิ่มๆ มาชนที่ปาก ได้ยิน
แต่เสียงนายเฉินบอกให้ดูดควยค่ะ เอยก็เลยอ้าปากออก แต่มันก็ทำให้เอยตกใจไม่น้อย ก็ควยมันไม่ได้มีอันเดียว มันมีสองอัน
ขนาดก็ไม่ได้เล็กด้วย เอยคงดูดกลืนเข้าสองอันไม่ไหว ก็เลยเอามือจับควยนั้นไว้ แล้วเอาลิ้นมาดูดมาเลียที่ปลายหัวควยทั้งสองไปมา
ได้ยินแต่เสียง อูยยยยยยยยยยยย อ่า จากปากพวกมัน เอยเองบางทีก็ร้องคราง ซี๊ดดดดดดดดด ออกมา จากการกระแทกและซอยควย
ของนายเฉิน  

ผมฟังน้องเอยเล่าไป นึกตามน้องเอยไปจนเสียวหัวควย และน้องเอยก็เช่นกัน ดูจากน้ำหีที่ออกมาเยอะ แม้ก่อนหน้านี้จะเพิ่งโดนเย็ด
หนักไปหลายคน แต่มาเย็ดกับผม ดูล้าๆๆ อ่อนแรงลงเยอะ แต่ก็ยังเด้งหี ร่อนหีสู้ควยผมอยู่ไม่น้อยเลย คงเป็นผลจากประสบกามที่
พวกคนงานนั้นสอนน้องเอยมา หลังจากโดนรุม 3 ต่อ 1 เสร็จ น้องเอยก็เริ่มโดนรุม 5 ต่อ หนึ่ง และไป 10 ต่อ 1 จนไปถึง 30 คนต่อ 1
อย่างที่เป็นในปัจจุบัน

ทำเอาผมร้อง อูยยยยยยยยยย อย่างเสียวควย และรู้สึกสะใจที่น้องเอยร่านขนาดสู้คนตั้ง 3 คนได้ในทีเดียว แต่น้องเอยก็ยังบอกผมว่า
ทยอยเข้ามารุมมากกว่าค่ะ เข้ามาพร้อมกัน 30 คน เอยจะเอารูไหนรับล่ะ ผมก็เลยยิ้มๆๆๆ แล้วจับเอวน้องเอยกระเด้าควยต่อไปสักระยะ
ด้วยความเสียว มือก็จับนม ปากก็จูบกับน้องเอย ซี๊ดดดดดดดดดดด พับๆๆๆๆๆๆๆ เป็นระยะๆๆ ก่อนที่น้องเอยจะเกร็งตัวและน้ำแตก
ออกมาก่อน ผมก็กระแทกควยใส่หีน้องเอย 5 ครั้ง น้ำก็แตก มันเสียวตั้งแต่ที่น้องเอยเล่าแล้วละครับ....

----------------