ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียร่านค-ย ตอนที่ 7  (จบ)  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 24, 2015, 07:04:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

น้องเมียร่านควย ตอนที่ 7  (จบ)  by zero2  

ขณะที่พี่สาวหลับ ผมที่เดินลงมานั่งคุยกับน้องเอย ว่าทำยังไง แต่เมื่อน้องเอยเอ่ยปากพูด ทำเอาผมใจเต้นแรงกับสิ่งที่น้องเอยทำ
สิ่งที่น้องเอยคิดคือ น้องเอยให้พวกนายเฉิน พวกคนงานนั้นเข้ามาในบ้านตอนกลางคืน ขณะที่ผมไม่อยู่ น้องเอยก็ไปนอนกับพี่สาว
ในห้อง ตกดึกน้องเอยก็นัดคนงานนั้น คนงานทั้ง 6 คนนั้น ขึ้นมาบนบ้าน เดินตรงมายังห้องนอนที่พี่สาวนอน โดยน้องเอยก็ทำทีเข้า
มานอน แล้วก็ลงมือข่มขืนพี่สาวและน้องเอยแบบพร้อมๆๆกันทั้งพี่และน้อง...

ผมที่ฟังไป แข็งไป และรู้สึกต่างๆๆนาๆๆ มันยากที่จะอธิบายมาก ผมก็เลยถามต่อ แล้วเป็นไง พี่สาวขัดขืนไหม น้องเอยก็เล่าต่อไปว่า
แรกก็ขัดขืนนะ แต่ผ่านไปสักพักก็เงียบ ได้ยินแต่เสียงครางและเตียงสั่นไม่หยุด หนูก็เลยเปิดไฟห้องดู เห็นโดนพวกคนงานเสียบควย
ใส่ทั้งรูหน้ารูหลังเลยละพี่ พี่ดูไหม นี้ๆๆๆ...เลื่อนดูสิ มีคลิปด้วยน่ะ...

น้องเอยพูดจบก็เอามือถือน้องเอยให้ผมดู แต่ละรูปแต่ละภาพนั้น แรกก็แค่อมดูดควยธรรมดา แต่เลื่อนไปทีละภาพ มันก็ยิ่งทำให้ผม
หัวใจเต้นแรงและมือสั่น ขณะที่น้องเอยก็นั่งเงียบ เดินไปห้องน้ำ มีเพียงผมที่เลื่อนดูภาพที่พี่สาวน้องเอยดูดควยตั้งสองอัน เต็มปาก
มือเล็กๆๆ กำควยใหญ่ๆๆดำๆๆ นั้นก็ด้วย และภาพที่ควยกำลังแทรกเสียบเข้าในรูหีพี่สาวนั้นก็ดี มันทำให้ผมควยลุกแข็ง และยิ่งมาดู
คลิปอีก ที่มีแต่เสียงคราง ซี๊ดดดดดดดด อ่า อ่าโอยยยยยยยยยยยยยยยยยย และพับๆๆๆๆๆๆๆตับๆๆๆๆๆๆๆๆอืมๆๆๆๆๆๆๆๆ อะ อะ
มีแต่เสียงครางมากกว่าเสียงพูด นมเล็กๆๆ โดนบีบจนแดง สะโพกส่ายไปมาด้วยความเสียว

แต่พอน้องเอยเดินมา ผมก็ถามว่าใครถ่าย น้องเอยก็ยกมือ บอกว่าหนูเอง ผมก็เลยต้องจับน้องเอยมาทำโทษซะเลย ผมจับน้องเอย
ให้มานั่งดูดควยให้ โดยที่ผมนั่งดูคลิปไปพลางๆๆ อย่างเสียวซ่านนั้น ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด ก่อนจะจับ
น้องเอยมานั่งขย่มบนตักไปมา และถามเรื่องราวต่อ แล้วหลังจากเย็ดเสร็จล่ะ น้องเอยก็บอกก็พูด ทำทีเสียใจและรับไม่ได้ เล่นละคร
ตบตา

ผมเลยเอามือจับนมน้องเอยและบีบบิดแรงๆๆๆๆๆๆ ในข้อหามารยาเยอะ แล้วก็เลยปรับความเข้าใจกัน และตกลงกัน จนทำให้ผม
ได้เย็ดหีน้องเอยน้องเมียได้...แล้วพวกคนงานนั้นล่ะ พวกที่มาข่มขืนล่ะ ผมถามต่อ น้องเอยยิ้มๆๆ และหัวเราะและพูดออกมาว่า
อย่าดุเอยนะ ถ้าเล่า นั้นล่ะมันยิ่งทำให้ผมอยากรู้ ผมก็คะยั้นคะยอน้องเอยให้เล่าจนยอมแต่โดยดี คือน้องเอยก็พาพวกคนงานนั้น
มารุมเย็ดพี่สาวและน้องเอยด้วย

ที่นี้ผมจับน้องเอยกระแทกแรงๆๆ ร้องครางลั่นบ้านเลย ซี๊ดดดดดดดดดดด นมสองเต้าสั่นไหว ตามแรงกระแทก เกร็งตัวร้องคราง
น้ำแตกไปพร้อมๆๆกับผม ที่กระแทกควยอัดใส่น้องเอยลงไปนอนหอบๆๆ หันหน้ามาบอกผมว่า รู้ไหมว่าพี่สาวโดนกี่ควยแล้ว
ผมเลยต้องถามกลับไปว่ากี่ควย น้องเอยก็บอกว่า 30 แล้ว หยุดงาน 1 วันเต็มเลยล่ะ หีพี่ระบม....

ผมแทบเข่าอ่อนเลย รีบขึ้นไปดูพี่สาวทันที ที่นอนหลับอยู่ พอจับแหกขาดู ก็เห็นรอยฉีกและรอยระบมบวมอยู่ยังไม่หายดีด้วย...
โดยมีน้องเอยเดินตามขึ้นมา และมาดูดควยผมต่อ ในที่นอนที่พี่สาวนอนหลับอยู่อย่างสนิท...นั้น.

หลังจากนั้น ผมก็พาน้องเอยลงมาตกลงข้างล่าง และห้ามน้องเอยให้พาพวกนั้นเข้ามาบ้าน... ถ้าน้องเอยจะไปให้คนงานเย็ดก็ได้...
แต่พี่สาวนั้นผมไม่อนุญาตให้ไป ให้คนงานพวกนั้นเย็ดอีก น้องเอยทำหน้าเศร้าออกอาการงอนๆๆผม แต่ผมที่ไม่ชอบวิธีการน้องเอย
ที่มันรุนแรงไป ทำให้น้องเอยเข้าใจสิ่งที่ผมพูด ... แต่นั้น ก็ทำให้พี่สาวน้องเอยแต่งตัวสั้นขึ้น  โชว์ร่องอก ส่วนเว้าส่วนนูนและกระโปรง
รัดขึ้น

แต่สิ่งที่ผมห่วง ผมก็บอกออกไป และแซ่วไป ใส่สั้นอย่างนี้จะไปล่อควยที่ไหน พี่สาวน้องเอยก็ยิ้มๆๆ บอกว่าไม่มี ไม่มีที่ไหนหรอก
แต่นั้น ผมก็ไม่อาจจะรู้ได้ แต่ส่วนน้องเอยนั้น ร่านขนาดไม่นุ่งกางเกงในไปทำงานเลยละ ตกดึกมาก็มาจับผมปล้ำและรุมเย็ดผมทั้งพี่
ทั่งน้อง ชนิดที่น้ำผมหมดตัวทุกที แต่จะมีแค่เย็นวันศุกร์และวันพุธที่น้องเอยออกนอกบ้านไป ไปให้พวกคนงานเย็ด กระทุ้งหีอยู่แบบนั้น
ร่วม 5 เดือน ก่อนที่คนงานพวกนั้นจะย้ายออกไป และไปสร้างตึกที่อื่น ที่ไหนก็ไม่รู้

แต่ที่แน่ๆ คือพวกนี้ ได้ทิ้งน้องเอยน้องเมียกระหรี่ร่านควยไว้อยู่ข้างหลัง ที่วันๆๆ นั่งบ่นอยากโดนควยอยากโดนเย็ด ส่วนพี่สาวน้องเอย
ก็มีแต่ยิ้มๆๆอายๆ คงจะอยากโดนรุมเหมือนกัน แต่อายที่จะพูดแค่นั้น เพราะคิดว่าผมไม่รู้ กับสิ่งที่เกิดขึ้น นั้น...

หลังจากนั้นอีกสองสัปดาห์ น้องเอยก็มานั่งเล่านั่งคุยว่า เย็ดกับยาม ให้พี่สาวและผมฟัง อย่างภาคภูมิใจ ทำเอาผมยิ้มๆๆ และสะกิด
พี่สาวน้องเอยไปว่า นั่งตัวเกร็ง อยากโดนพวกยามเย็ดอีกคนเปล่าเนี้ย พี่สาวน้องเอยหน้าแดงด้วยความอาย เอามือมาตีผมและว่าบ้า
แต่ผมก็พูดเปรยๆๆ ออกไป ถ้าอยากโดนคนอื่นเย็ด ก็บอกนะ จะหามาให้ แต่ไม่เอาพวกยาม พวกคนงานก่อสร้างนะ  

น้องเอยที่ได้ยิน ก็พูดขึ้นมา หาเผื่อหนูด้วยสิพี่ หีหนูเหงา มันรอควยอีกหลายๆๆอันมาจิ้มมาเสียบ มาเย็ดอยู่น่ะ พูดพร้อมแหกหีที่ปริ้นอ้า
ให้ผมและพี่สาวดู พี่สาวเอาแต่ยิ้มๆๆๆ และผมก็เลยจูบปากแลกลิ้น ร่นเสื้อ เปิดหัวนม มาดูดจ๊วบๆๆๆๆ ด๊วบๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดดด
มือกำแน่น แล้วน้องเอยก็ลุกมาว่า ดูดให้หนูด้วยสิ ทำให้แต่พี่ ทีหนูหละไม่ค่อยเลยนะ .... ไปเย็ดกันเถอะค่ะพี่เขยยยย..  

ขอจบเท่านี้นะครับ

------------------

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

อยากเย็ดน้องเมียพร้อมกับเมีย แต่เมียตัวเองต้องโดนควยคนอื่น30กว่าคนมันคุ้มมั้ย งงสมองมาก