ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามรอยวรรณคดี ตอนนางสุวรรณมาลี สินสมุทร 3(บนเกาะร้าง)

เริ่มโดย cobra, มีนาคม 13, 2017, 07:20:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnyred59

ไอ้โจร500นี่มันเอาหมดทั้งคนทั้งสมบัติแน่ ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง

wattana2015

::HoHo::  อะฮ้า  นี่เองที่มาของคำว่าโจรห้าร้อย  อิอิ  สนุกมากครับนึกว่าจะเสร็จสินสมุทรกลางเกาะไปแล้ว  ::Foo::  ก็ยังมีมารสุหรั่งและลูกน้องห้าร้อยตัวมาขัดอารมณ์ผู้อ่านอีกรอบ   ::Crying:: ยกนิ้วให้ท่าน cobra จริงๆครับเรื่องชั้นเชิงผูกเรื่องให้ผู้อ่านคอยลุ้นตามตลอด 555+  ::Fighto::  เป็นกำลังใจให้ท่านสร้างสรรค์ผลงานตลอดไปครับ ^_^   ::Reader::

pinmonkey

นึกว่าจะง่าย ๆ กลับซับซ้อนมีโจรมาตามราวีอีก อืมจะใช้โจรหรือโดนโจรกำราบละนี่ ขอบคุณมากครับ

plobenet

ปูเสื่อรอเลยตั้งแต่เรื่องขุนช้าง-ขุนแผนก็มาเรื่องนี้ที่เป็นเรื่องในวรรณคดีเรื่องที่ 2ที่อ่านเจอ ขอบคุณครับ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

hanabombam

กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มแล้วเชียว มีมารมาขัดอีกแร่ะ