ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แกล้งไม่รู้จักกัน 1-2    by zero2

เริ่มโดย ppsan, กรกฎาคม 01, 2015, 09:07:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

แกล้งไม่รู้จักกัน 1    by zero2  

ผมชื่อเทพ รับราชการที่ต่างจังหวัด ชีวิตของผมก็ไม่ได้มีอะไรมายมาย ชีวิตก็ออกจะสุดแสนจะธรรมดาเหมือนคนปกติทั่วไปนั้นล่ะ
จนผมมารู้จักผู้หญิงคนหนึ่งชื่อปราณี ทำงานเป็นอาจารย์สาวใน กทม. เราใช้เวลาคบหากันอยู่ 3 ปี ก็ตกลงแต่งงานกัน
และออกบ้านมาอยู่แถวชานเมือง นานๆจะไปหาพ่อแม่ที ด้วยปราณีเธอเป็นคนเรียบร้อย พูดจาไพเราะ ดูแลงานบ้านเป็นอย่างดี
ทำให้ผู้คนที่ได้รู้จักเธอรักเธอ เอ็นดูเธอ และผมก็ไว้ใจเธอมาก แต่ก็ไม่เคยรู้ ลึกๆๆในจิตใจของเธอเลย ผมใช้เวลาเดินทางจาก
ต่างจังหวัด กลับมาหาปราณีก็เดือนละ 2 ครั้ง มาเย็นวันศุกร์กลับไปทำงานเย็นวันอาทิตย์ ไปกลับอย่างนี้ตลอดระยะเวลา 2 ปี
ที่เราแต่งงานกันและอยู่ด้วยกัน และทุกๆปีเมื่อใกล้วันเกิดของปราณี ผมก็จะบอกเธอล่วงหน้าว่าเราจะไปไหนเที่ยวไหนกันใน
วันเกิดและวันครบรอบแต่งงานด้วย

ดูทุกอย่างจะดีไปเสียหมดและในปีนี้ก็เช่นกัน ปราณีก็ถามผมจะพาเธอไปเที่ยวไหน ?? จะซื้ออะไรให้ แต่ตัวผมเองที่อยากจะ
เซอร์ไพรส์ปราณีภรรยาที่น่ารักของผม ผมเลยแกล้งตอบออกไปว่าไม่มีหรอกปีนี้ ช่วงนี้งานพี่ยุ่งมาก ทั้งๆที่เตรียมวางแผนไว้แล้ว
ตามประสาคู่สามี-ภรรยา ผมเลยไม่ได้แจ้งให้ปราณีทราบล่วงหน้านั้นเอง และในปีนี้มันตรงกับวันพฤหัสบดีด้วย ทำให้ผมต้อง
ลางาน 2 วัน

ผมเดินทางตั้งแต่เย็นวันพุธ ขับรถมาถึงกรุงเทพก็ประมาณตี 3 กว่าๆ ครั้นจะขับรถไปบ้านเลยมันก็ดูจะไม่เซอร์ไพรส์เท่าไร?
เลยเอารถไปจอดไว้ที่โรงแรมที่เราเคยเจอกันครั้งแรก เพราะยังไงก็จะมานอนพักที่นี้เพื่อจะได้ลำรึกความหลังกัน และนั่ง Taxi
ไปที่บ้านตัวเองแทน แต่พอใกล้จะถึงบ้านผมก็บอกให้ Taxi จอดรถ และผมจะเดินเข้าไปเจอภรรยาที่น่ารักของผมจะได้รู้ว่า
เธอจะดีใจแค่ไหนเมื่อเจอผม ที่ทุกครั้งที่เจอกันเธอจะมากอดผมและถือกระเป๋าเข้าบ้านด้วย

ด้วยที่ไม่ได้บอกให้ปราณีรู้ว่าจะมา ผมเลยไม่ทำตัวเหมือนปกติอย่างที่เคยเป็น ผมเปิดประตูรั้วบ้านเดินเข้ามาในความมืด
และไฟในบ้านในห้องนอนผมกับปราณีก็ยังมีไฟสลัวๆ ทำให้ผมอดเป็นห่วงปราณีไม่ได้ เธอคงต้องเตรียมเนื้อหาเพื่อที่จะไป
สอนเด็กนักเรียนของเธอ ผมเลยเดินอ้อมไปเข้าไปหลังบ้าน แล้วชะโงกหน้ามองเข้าไปในห้อง แต่ไม่เจอปราณีเลย

คิดว่าคงอยู่ในห้องน้ำ ก็เลยจะเดินไปเปิดประตูหลังบ้าน ผมได้ยินเหมือนคนคุยกันที่ห้องเก็บเครื่องมือข้างโรงรถ
ผมรีบคว้าไม้ และคิดว่ามันต้องเป็นพวกขโมยและมาขโมยของแน่ๆ ผมค่อยเดินย่องเข้าไปในความมืดเพื่อที่จะดูว่า
มันเป็นใครและมันมาขโมยอะไร ?

เมื่อเดินเข้าไปข้างใน เสียงที่ผมได้ยินในตอนแรกนั้นเหมือนคนคุยกัน แต่เมื่อเข้ามาใกล้ เสียงที่ได้ยินนั้นมันกลับเป็น
เสียงที่ผมรู้จักดี เสียงๆนี้มันเป็นเสียงของคนเย็ดกัน ทำให้ผมคิดไปว่า แหม พวกเด็กพวกนี้ โรงแรมมีทำไมมันไม่ไปทำ
มันมาเย็ดกันในบริเวณบ้านผม เลยคิดว่าขอดูหน้ามันหน่อยแล้วกัน มันเป็นใคร ลูกหลานใคร จะไล่ตะเพิดมันให้มัน
วิ่งหนีแทบไม่ทัน เป็นเด็กเป็นเล็ก

แต่เมื่อผมชะโงกหน้าดูในมุมมืด เห็นภาพสลัวๆ เห็นมีผู้ชายตั้ง 3 คน และผู้หญิง 1 คน คลานเข่าอยู่ด้วย
มีผู้ชายอีกคนอัดควยกระแทกๆ ดังพับบๆๆๆๆๆๆ ตลอด และปากผู้หญิงก็ดูดควยผู้ชายอีกคนดูชำนาญมาก  
และผู้ชายอีกคนกำลังใส่เสื้อผ้า และมันคุยกัน ผมได้ยินบ้างไม่ได้ยินบ้าง

"แม่งง หีพี่เย็ดมันส์มากๆๆเลยย ถ้าเงี่ยนเมื่อไรก็บอกพวกผมได้นะ"

ทำเอาผมที่แอบดูควยลุก หันไปมองที่ห้องปราณี แอบคิดไปว่าช่างพวกมันส์ ให้มันมีความสุขเถอะแค่กระหรี่ ขอไปเย็ดเมียดีกว่า
ผมก็เลยละจาก ออกจากตรงนั้นเดินกลับเข้ามาที่ประตูบ้าน และเปิดเข้าไป เพื่อที่จะจ๊ะเอ๋ภรรยาคนสวยของผม

แต่พอเข้าไปในบ้าน ผมก็ย่องไปดูตามห้องต่างๆ อ้าว!!! ปราณีเมียผมหายไปไหน ? แต่ก็เลยคิดว่าคงออกไปซื้อของกินมั้ง
ก็เลยเดินขึ้นไปยังชั้น 2 ของบ้าน แล้วมองไปทางโรงรถอีกที เห็นเด็กผู้ชาย 3 คน เดินออกไป ผมยิ้มๆๆ คงเย็ดกันพอแล้วสิ
ถึงได้ว่ากลับแล้วสินะพวกมึง นั่งมองดูอยู่สักพัก ก็มีผู้หญิงเดินออกมาจากโรงรถ เงาๆคลุ้มๆ เดินออกมา แต่ทำไมเดินมาที่ตัวบ้าน
ทำไมไม่เดินตามเด็กพวกนั้นไป ? ทำให้ผมย่องลงมาเพื่อที่จะดูหน้าตา และดูว่ามันจะเดินไปไหน

ทันทีที่ผมก้าวขาลงมาจากชั้น 2 เสียงประตูบ้านผมเปิดดังครึ้นๆๆๆๆเลย ทำให้ผมต้องหลบและแอบมองลงไป

ทันทีที่เจอภาพแรกที่เห็นนั้น มันเมียผมนี้  !!! ปราณีที่เสื้อผ้าก็ไม่ใส่ และกำลังเอาผ้าเปียกๆ เช็ดตามตัวพร้อมกับคุยโทรศัพท์
และขอบคุณใครไม่รู้ ดูสนิทสนมกันมาก แต่ผมนั้นแทบไม่อยากเชื่อตัวเอง นั่นถ้าผมไม่เห็นผู้หญิงเดินออกจากโรงรถแล้วมา
ยังบ้าน ผมก็ยังไม่คิดว่าเป็นปราณี กระนั้นผมก็ยังทำใจว่าไม่ใช่ปราณีที่อยู่ในโรงรถ

ผมแอบมองดูปราณีที่นั่งเช็ดตัวและแหกหีตัวเองดู และพูดออกไปอย่างไม่อาย น้ำควยเต็มหีเลยค่ะ ทำเอาผมพูดไม่ออก
แขนขาหมดแรง ทั้งที่จะมาเย็ดกับภรรยาตัวเองแท้ๆ และก็ไม่กล้าที่จะลงมาจากชั้นสองของบ้าน ปราณีคุยอยู่นานสองนาน
ดูไม่มีทีท่าจะหยุดและมีท่อนหนึ่งพูดออกมาและพูดถึงผมด้วย

"พี่เทพเขาจะมาเดือนละสองครั้ง และมาเสาร์อาทิตย์ ถ้าจะมาหาหนู มาหาได้วันจันทร์-ถึงศุกร์เท่านั้นนะ ถ้ามาเวลาอื่น
เราแกล้งไม่รู้จักกันนะ โอเคไหม แล้วจะมาค้างกับหนูไหมคืนนี้ ถ้ามาก็รีบมา เดี๋ยววันเสาร์อาทิตย์สามีหนูมา หนูไม่ให้นะ
ไม่ต้องพูดยาวหรอกจะมาก็รีบมา ถ้าไม่มาก็ไม่ต้องมาพูด ขี้เกียจฟัง......."

ผมแทบหายใจไม่ออก หัวใจเต้นแรง ลิ้นจุกปากเมื่อภรรยาที่รักของผมพูดต่อล้อต่อเล่นกับชายอื่นนนน !!! โดยที่ผมไม่คาดคิดมาก่อน...

------------------------------------------------

แกล้งไม่รู้จักกัน 2    by zero2    

แอบนั่งฟังภรรยาต่อล้อหยอกล้อชายอื่นดูสนุกสนานและดูทีท่าจะไม่วางสายง่ายๆด้วย ปากก็พูดไป มือก็ลูบนมตัวเองบีบนมตัวเองไป
พร้อมกับส่งเสียงครวญครางออกจากปาก เป็นการบ่งบอกให้คนที่พูดคุยในสาย ได้รู้ว่ากำลังทำอะไร พร้อมกับคำพูดเชิญชวนชายใน
โทรศัพท์ออกมาเป็นระยะๆ จนผมแทบไม่อยากเชื่อ ภรรยาที่แสนดีของผม ที่ผมรัก เป็นไปได้ขนาดนี้ แม้แต่ผมเองที่เป็นสามีถ้าไม่
เซอร์ไพรส์เธอ ก็คงไม่โดนเธอเซอร์ไพรส์กลับมาแบบนี้สินะ

เมื่อปราณีเชิญชวนชายคนนั้นไม่ได้ผล เธอก็เริ่มหงุดหงิดขึ้นมาและตัดบทจบ ถ้าไม่มาก็ไม่ต้องมานะ พร้อมกดวางสาย
แล้วเดินตัวเปล่าเปลือยเข้าไปในห้องนอน ผมแอบมองดูปราณี เห็นภรรยาผมดูโทรศัพท์เหมือนจะรอคอยให้เขาโทรกลับมาง้อเธอ ...  
และพลิกตัวไปมา.... รออยู่นานสองนาน เธอก็โทรศัพท์ออกไป

ในความคิดผมก็คิดว่าเมียผมจะโทรไปหาชายคนเดิม แต่นี้กลับไม่ใช่ชายคนเดิมที่เธอโทรไปหา ด้วยน้ำเสียงที่ปราณีพูด
น้องนั้นนี้โน้นตลอด เดาว่าเป็นเด็กรุ่นน้อง แต่ก็ไม่วายเชิญชวนให้มาหาอีก ทำให้ผมอดคิดไม่ได้...

ไอ้สามตัวที่เพิ่งเย็ดไป ยังไม่พออีกหรอ จะร่านไปไหน...? ทำไมต้องเชิญชวนใครต่อใครมานอนด้วย

ทำให้ผมรู้สึกโกรธมากและคิดไปต่างๆนาๆ ก็ดีให้เขาเย็ดมันมากๆ จะคอยดูเมียคนสวยของผมจะร่านไปได้กี่น้ำกัน ว่าแล้วผมก็
หันหน้าหนี มองย้อนกลับไปวันแรกที่เรารู้จักกัน มันช่างมีความสุขจริงๆ แต่ทำไมวันนี้ๆ ต้องเป็นอย่างนี้ด้วย นี้มันอะไรกัน!!
ทำไมต้องมาเกิดกับผม และมันเกิดขึ้นมานานแค่ไหนกัน ตั้งแต่เมื่อไร คิดไปแล้วก็รู้สึกเครียด...ด้วยความเหนื่อยล้าเลยหลับไป
บนชั้นสองของบ้าน

มารู้สึกตัวก็ได้ยินเสียงคนทำกับข้าว ผมก็รีบลุกและเดินลงมาหาเมียผมด้วยความลืมตัว แต่ได้ยินเสียงหยอกล้อกันที่ห้องครัว
ทำให้ผมต้องวิ่งหลบเหมือนคนที่ทำอะไรผิดมาอย่างนั้น...!!!! และเสียงที่พูดคุยกัน ก็ดูเหมือนจะไม่ปรกตินั้น เพราะมีเสียงครางงง
ปนออกมาพร้อมคำพูดตลอดเวลา

"พอแล้ว...โอ้ยๆๆๆๆๆเบาๆสิ จะรีบทำไม!! เสร็จครั้งนี้พอนะ! เดี๋ยวไปทำงานสายยย! กวนมาทั้งคืนยังไม่พออีกเหรอ??!!!"

ได้ยินคำนี้ ผมคนเป็นสามีถึงกับเข่าอ่อน...อยากจะกระโดดลงไปจ๊ะเอ๋ภรรยา และดูสีหน้ามันและมันทั้งคู่นัก! แต่ใจก็ไม่กล้า
ทั้งที่ตัวเองก็ไม่ได้ทำอะไรผิดแท้ๆ กลับต้องมากลัวและหลบๆซ่อนๆ ในบ้านตัวเองอีก มันน่าจริงๆๆๆๆๆๆ ถึงจะเป็นแค่เสียงที่ได้ยิน
แต่ก็ทำให้ผมรู้ดีว่า เขานั้นกำลังทำอะไรภรรยาผม และภรรยาผมก็เต็มใจด้วยนี้สิ ผมแอบหามุมที่สามารถมองดูว่าเขาทำอะไรกันอยู่นั้น
แต่ก็ไม่สามารถมองเห็นการกระทำในห้องครัวได้ แต่มีแต่เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังเล็ดลอดออกมาเป็นพักๆๆ ถี่ๆบ้าง เร็วแรงบ้างปนกันไป
พร้อมกับเสียงหอบเสียงหายใจของคนทั้งคู่ ทำเอาหัวใจผมแทบสลาย แต่ก็ต้องอดทนแอบซ่อนอยู่ในพื้นที่ที่จำกัดเท่านั้น...

อึดใจต่อมา สิ่งที่ผมไม่คิดไม่คาดฝันว่าจะได้เห็น ก็ผ่านหน้าผมไป มันเป็นภาพที่ผู้ชายอายุวัยกลางคน ดึงแขนภรรยาผมไปข้างหลัง
พร้อมกับอัดกระแทกเธอจากข้างหลังโดยที่ปราณีเดินนำหน้าไป อวดนมสองข้างแกว่งไกวตามแรงกระแทก และหน้าตาปราณีบูดเบี้ยว
ผมเผ้ารุงรัง เหงื่อท่วมตัว ทำเอาผมอ้าปากค้างเมื่อเห็นภรรยาคนสวยของผม อยู่ในสภาพนี้ บ่งบอกว่าเธอคงรับศึกมาเยอะแน่ๆ
และตลอดทั้งคืน

ปากก็บอกว่า พอแล้ว แต่ก็แอ่นก้นให้ชายวัยกลางคนกระแทกดัง พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างต่อเนื่อง และเสียงซี๊ดๆๆๆ ซ๊าดๆ
ตลอดเวลาผ่านหน้าผมไป สักระยะเสียงครางบ่งบอกว่าทั้งคู่ไปถึงจุดๆ...  อ่า อ่า อ่า พร้อมกับเสียงหายใจผสานกัน
ทำเอาผมอยากออกมาดูจริงๆ และคิดไปว่าคงมีความสุขมากเลยสิ และทั้งคู่ก็เงียบไป ผมก็จะถึงเวลาต้องออกจากบ้านนั้นไปแล้ว
เลยย่องลงมา แต่แม่เจ้า!!! ไม่ได้มีแค่ชายวัยกลางคนคนเดียวววววว มันมีอีก 2 คน แก้ผ้านั่งอยู่ รวมไอ้คนที่เย็ดไปเป็น 3 คน
ผมแทบต้องวิ่งกลับไปด้วยอาการที่ซ็อคสุดๆๆๆๆๆๆ ไม่อยากจะคิด ปราณีทำไมทำอย่างนี้...

และไอ้คนที่เย็ดภรรยาผม ก็เดินออกมาพร้อมกับคำพูด

"เป็นไงวะพวกมึง อีนี่เย็ดมันส์ไหม!! กูบอกมึงแล้วใช่ไหม ถ้ามากับกูแต่เมื่อวาน รับรองพวกมึงได้เย็ดหีอีนี้บานแน่ๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ"

และเสียงพูดตอบกันไปมา "เดี๋ยววันเสาร์ - อาทิตย์พวกเรามาเย็ดมันใหม่นะ เย็ดให้มันลืมบ้านเลย!!!++++"  

"ไม่ได้ เดี๋ยวผัวมันรู้" ไอ้อีกคนพูดออกมา พร้อมกับหัวเราะกัน

"มีผัวแล้วด้วย!! ร่านดีว่ะ ให้มันได้อย่างนี้สิ ...กรูรรรรรรรรชอบ" และมันก็หัวเราะ

และปราณีก็เดินออกมาเสื้อผ้าก็ไม่ใส่ มีแต่ผ้าเช็ดตัวติดนมอยู่ แล้วมายืนคุยกับพวกมันอย่างไม่อายยยยย  
ทำให้พวกมันพากันหัวเราะ และเธอก็หยอกล้อเขาไปตลอด

"วันนี้พอแล้วนะ กลับบ้านได้แล้วพวกพี่ๆ วันหน้าหนูจะเรียกใช้บริการใหม่" พร้อมกับส่งยิ้มให้พวกมัน...

แต่พวกมันกลับวิ่งเข้าหาปราณีพร้อมกับกอดจูบปราณี ปากก็บอกว่าอย่าๆๆๆๆๆๆๆ แต่เมื่อพวกมันอีกคนมุดลงไปดูดเลียทั้งหีและนม
ทำเอาปราณีแทบยืนไม่อยู่ กับส่งเสียงครางออกมาเบาๆ และมือก็ขัดขืนเบาๆ ปากก็บอกเบาๆว่าอย่าๆๆๆๆๆ แต่ก็แยกขาให้พวกมัน
แหวกหีจนเห็นถึงข้างใน ทำเอาผมคิดไปว่า คงชอบเถื่อนๆหื่นๆ แบบนี้สินะ และดูพวกมันก็ยังไม่ยอมที่จะหยุดการกระทำ กับจูบปาก
บีบนมปราณี

ภาพมันชั่งไม่ต่างจากลูกโปงใส่น้ำ เมื่อนมโดนบีบเต็มแรงแต่กลับไม่มีเสียงบอกว่าว่าเจ็บหลุดออกจากปาก กลับมีแต่เสียงครางงๆๆ
ออกมา และมันก็ยิ่งทำให้คนทั้งสามไม่รีรอที่จะยัดควยเข้าหีปราณีต่อหน้าผม กับวางเธอลงกับพื้นบ้าน ขนาดควยของมันแต่ละคนนี้
ผมแทบเทียบไม่ได้ มันทั้งใหญ่และยาว ดำน่ากลัว ผมเห็นควยของไอ้คนแรกค่อยๆ เลื่อนเข้า เข้าจนสุด มันก็ไม่รอช้าที่จะเร่งกระแทก
อย่างแรงและเร็วๆ พร้อมกับเสียงหัวเราะกับเพื่อนอีกสองคน

ส่วนปราณีนั้นปากไม่ว่างแล้ว กำลังดูดควยของอีกสองคนแบบชนิดที่เรียกว่า นี้คือสิ่งที่เธอต้องการจากพวกมัน มันเย็ดอยู่ไม่นาน
ก็ร้องครางออกมาพร้อมจับขาเธอแยกออก และกรแเทกอย่างแรงและก็ฟุบลง สักพักมันก็ค่อยๆถอดควยออกและลุกออกไป
ส่วนอีกคนก็ไม่รอช้า รีบเข้ามาแทนที่ทันที กระหน่ำควยกับหีปราณีพร้อมกับหัวเราะไป และมีคำพูดถึงผมด้วย

"ถ้าผัวมาเย็ด ฝากบอกผัวด้วยนะว่าหีเมียเย็ดมันส์มาก!!!"

ว่าแต่ผัวคนไหน? และมันก็เร่งกระแทกต่ออีก พอมันใกล้จะเสร็จกับเอาควยออกมาปล่อยน้ำใส่เนินอกปราณีอย่างมากมาย
และเดินออกไป ส่วนอีกคนจับหัวปราณีโขกกับควยพร้อมกับกระแทกควยกับปากเธอ และปล่อยน้ำเข้าไปในปากปราณี...

เมื่อคนทั้งสามพอใจแล้ว ก็ทิ้งปราณีนอนแผ่หลา นอนดูพวกมันแต่งตัวพร้อมกับบ่นเล็กๆ

ใจคอจะไม่ให้เธอได้ไปทำงานเหรอ นี่ก็สายแล้วด้วย ต้องมาล้างตัวใหม่อีก

พวกมันที่แต่งตัวเรียบร้อยแล้ว ก็ตอบกลับมา "ก็ไม่ต้องไปทำสิ...!!!"

ผมมองดูปราณีที่นอนแผ่หลาอยู่ ทั้งหีและนม และตัวแดงไปทั้งตัว พร้อมกับเสียงสูดปากเบาๆ ประมาณว่าล้าหรือเจ็บหีไม่รู้
ที่ใช้งานหนัก แต่ผมกับมองเธอว่าสมหน้าๆแล้วล่ะ เสือกร่านเอง ...

แล้วปราณีก็ลุกไปล้างตัว ออกมา ผมก็เลยโทรเข้าโทรศัพท์เธอ บอกว่าเสาร์-อาทิตย์นี้ พี่มีงานนะ พี่ไม่กลับหรอก ทั้งที่อยู่ตรงนี้แล้ว
แต่ก็ทำใจสู้หน้าไม่ได้ แต่ดูปราณีจะยิ้มดีใจและตอบผมกลับมาว่า ไม่เป็นไรค่ะพี่ เธอจะไปค้างที่บ้านแม่เธอ ฟังดูน้ำเสียงเศร้าๆ
แต่ภาพที่เห็นมันไม่ใช่ มันคือปลากระดี่ ได้น้ำดีๆ นี้เอง...

ส่วนตัวผมก็ต้องกลับไปยังโรงแรม เพื่อที่จะทบทวนเรื่องราว จะเอายังไงกับปราณี เมียที่ผมเคยรัก คนดีของผมและผมจะทำได้ไหม
"ถ้าแกล้งไม่รู้จัก"...

------------------------------------------------

สิรวิชญ์