ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะวันลับฟ้า  2  by  Wattana 2015

เริ่มโดย wattana2015, กุมภาพันธ์ 11, 2016, 05:06:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

ตะวันลับฟ้า  2  by  Wattana 2015

น้าหลิน

ตะวันลับฟ้า  ตอนที่  2

เรื่องชุดคะวันลับฟ้า  ผมขอแต่งแบบไม่ต่อเนื่องนะครับ  ตัวละครแต่ละตอนจะไม่มีความเกี่ยว                       
พันเลยในแต่ละตอน  คือจะเป็นเรื่องสั้นที่จบในตอนใครตอนมันไปเลย  จะเป็นแบบว่าแต่ละตอนนี้มีมุข                           
อะไรที่ไม่ซ้ำกันว่ากันอย่างนั้นดีกว่า   แล้วแต่ว่าช่วงไหนอยากเขียนถึงอะไรก็จะเขียน  จะไม่ต้องมีพล็อต                       
เรื่องเป็นตีมแบบซีรีย์เรื่องยาวเรื่องอื่นของผมนะครับ   เอาแบบว่าแต่งเอามันว่าดีกว่าครับ  ที่มาของไอ้ชื่อ                   
เรื่อง  ตะวันลับฟ้า    ก็ไม่มีอะไรมากให้เข้าใจกันนะครับว่าเป็นเรื่องหลังตะวันตกดิน    (เน้นเรื่องเสียวนั่น                         
แหละครับไม่ต้องคิดมาก 555+)

2.สาวเสริมสวยรวยเสน่ห์

ผมบักเคนหนุ่มบ้านนอกเข้ามาเรียนหนังสือในเมืองกรุงเทพฟ้าอมรของทุกคนเพราะใครๆก็                             
ต้อง การอนาคตอันสดใสมากกว่าที่จะทำนาตามบรรพบุรุษตั้งแต่บรรพกาล    ชาวนานั้นมีอาชีพทำนา                           
เลี้ยงคนไทยทุกคนให้มีข้าวไม่อดอยาก  แต่คนที่อดอยากทุกวันนี้กับก็คือชาวนา  ในทุกวันนี้ดูเหมือน                       
อาชีพที่ทุกคนนั้นพากันหลงลืมและไม่ให้เกียรติก็คือชาวนาอีกนั่นแหละ  ลูกหลานชาวนารุ่นใหม่ใครๆ                             
ก็ไม่อยากทำนาอีกต่อไปเพราะทำไปแล้วไม่ได้อะไรจนดักดานจนซ้ำจนซาก   เข้ามาเรียนหนังสือระดับ                           
ปวช.ปี 2 ชีวิตผมนั้นลุ่มๆดอนๆเพราะต้องหาเช้ากินค่ำด้วยตัวเองไม่มีเงินถุงเงินถังมากองรอ  ถ้าไม่ดิ้นก็                             
คงมีแต่อันจะอดนั่นแหละครับ 

ผมนั้นต้องพยายามหางานทำเพื่อเป็นค่าเล่าเรียนของผมเอง  โดยรับจ้างทำงานให้เพื่อนบ้าง                           
ให้อาจารย์บ้างเท่าที่โอกาสและความสามารถจะอำนวยให้  รับจ้างส่งหนังสือพิมพ์  ส่งเอกสารสารพัด                                   
จะทำในตอนเช้าทุกวันตั้งแต่แหกขี้ตาตื่น  ตื่นสายก็ซวยเพราะจะไม่มีเงินกิน  ทำให้ผมนั้นต้องมาเรียน                             
สายนั้นบ่อยครั้ง  แต่ก็ต้องพยายามดิ้นรนขนขวายด้วยตนเอง

ผมเข้ามาเรียนในเมืองนี้แน่นอนว่าต้องพักในหอพัก  ฉะนั้นโอกาสที่จะพบเจอคนมากหน้า                               
หลายตาอยู่ตลอดเวลา  และแล้วก็มีเหตุการณ์ที่ทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น  ดีขึ้นยังไงก็ลอง                               
ติดตามอ่านเรื่องชีวิตผมดูนะครับ

อย่างที่บอกว่าที่หอพักที่ผมอาศัยอยู่นั้นเป็นแหล่งรวมของบรรดาคนร้อยพ่อพันแม่นั่นแหละ                               
ครับ  ทำให้ผมได้รู้จักน้า "หลิน"  น้าหลินแกเป็นคนสวยหุ่นแกนี่บึ้บบั้บน่ากินไปทุกส่วน  แกเป็นม่าย                         
เพราะสามีของแกเป็นอาเสี่ยคนมีฐานะ  แต่มีเรื่องขัดผลประโยชน์กันทางการค้าเลยโดนยิงตายเมื่อ                                 
2 ปีที่แล้ว  แกก็ครองตัวเป็นโสดมาเรื่อยๆ  ทั้งที่มีคนสนใจในตัวแกเยอะแยะแต่แกก็ไม่เล่นด้วยกับ                                   
ใคร  แกนั้นไม่เดือดร้อนเพราะกินบุญเก่าผัวเสี่ยที่ตายไปแม้จะมีหลายเมีย  แต่แกบริหารเมียดีแต่                                 
ละคนเลยไม่มีใครมาตอแยใครให้เป็นเรื่องเจ็บตัวกันเอง  แกมอบเงินให้เมียแต่ละคนเป็นเงินก้อน                                       
แล้วสอนให้ทำมาหากินจากเงินที่แกให้เป็นทุนนั้นงอกเงยขึ้น  น้าหลินแกเป็นคนสวยชอบเรื่องแต่ง                                         
ตัวเลยทำกิจการร้านเสริมสวยเลี้ยงตัวเอง  ซึ่งร้านของเธอก็เป็นที่นิยมของสาวๆในย่านนี้เสียด้วย                             
เพราะความที่แกเป็นคนมีอัธยาศัยไมตรีกับทุกคนเลยเป็นที่รักของคนในย่านนี้

อ้อ...ลืมบอกไปครับ  ถึงผมจะเรียกแกว่าน้าก็จริง     แต่ที่จริงเธอนั้นยังสาวยังสวยอายุไม่                               
มากเพียงแค่ 25 ปีเท่านั้น  เรียกว่าถ้าใครไม่บอกอายุจริงเธอนี่  ถ้าเธอแต่งชุดนักศึกษานี่สามารถอำ                                       
ว่าเป็นน้องเฟรชชี่ปี 1 หรือปี 2 สบายเลยแหละครับ  ที่ผมเรียกน้าเพราะเธออายุมากกว่าผมเกือบสิบ                             
ปีเท่านั้นแหละครับไม่มีอะไรอื่น   ที่จริงผมนั้นก็แอบชอบสาวสวยๆอย่างน้าหลินนี่เหมือนกัน  เธอนี่                                       
สาวในสเปกผมเลยขอบอก  ตัวเล็กๆ ขาวสวยหุ่นดีอกโต ผิวขาวปานนมสด  เวลาเห็นเธอใส่เสื้อยืด                                     
นี่ผมหิวนมชะมัด  555+  แต่ก็ได้แค่คิดใครเค้าจะมาสนใจเด็กบ้านนอกอย่างผมกันวะ  55

และแล้วคืนวันหนึ่งก็เกิดเหตุการณ์ที่เปลี่ยนชีวิตตลอดไป  วันนั้นผมนอนพักอยู่บนห้องใน                                 
หอพักนั่นแหละ   เป็นคืนวันศุกร์ผมเพิ่งกลับมาจากที่ทำงานพิเศษหลังจากไปรับจ้างล้างจานที่ร้าน                             
ก๋วยเตี๋ยวป้าลำไยที่หน้าหอพักที่ผมอยู่นั่นแหละ    กำลังจะเปลี่ยนผ้าขนหนูเข้าไปอาบน้ำซะหน่อย                           
เพราะเหนื่อยจากการทำงานมาแทบทั้งวันแล้ว  ก็ได้ยินเสียงคนเคาะประตูห้องผม  พอเปิดออกดูก็                               
ไม่ใช่ใครที่ไหน  น้าหลินคนสวยนั่นเอง

"น้องเคนจ้ะ  ช่วยอะไรพี่หน่อยได้ไหมจ้ะ" เธอนั้นทำหน้าเชิงขอร้องความช่วยเหลือจากผม
   "ได้ครับ  น้าหลินมีอะไรให้ผมช่ช่วยเหรอครับ  บอกเคนมาได้เลย" 

ผมนั้นยินดีช่วยน้าหลินสาวในฝันของผมคนนี้อยู่แล้ว  พอเธอมาเอ่ยปากขอความช่วยเหลือจึงไม่ปฏิเสธ  โธ่  ท่านผู้อ่านครับ                                     
ผมว่าคงไม่ใครใจดำกับการร้องขอความช่วยเหลือของสาวสวยหรอก...หรือว่าไม่จริง

"จ้ะน้องเคน  พอดีพี่ทราบว่าน้องเคนเรียนสายช่างคงพอจะช่วยพี่ได้อยู่แล้ว    คือว่าไฟใน                                 
บ้านพี่ดับจ้ะ มืดทั้งหลังเลยว่าจะไปตามช่างพี่เองก็กลัว  มืดค่ำแล้วด้วยสิ  พี่อยู่คนเดียวซะด้วย  น้อง                           
เคนพอจะช่วยพี่ได้ไหมคะ"

เธอนั้นหน้าตื่นกลัวอย่างที่ว่าและกำลังขอร้องผมอยู่  มันก็คงเดือดร้อนอย่างที่เธอว่าจริงๆ                             
นั่นแหละไฟดับทั้งหลังกลางค่ำกลางคืนแบบนี้  ผู้หญิงตัวคนเดียวจะตามใครมาช่วยได้

"ได้ครับพี่หลิน  เข้ามาในห้องผมสักครู่นะครับ  รอผมแต่งตัวแป๊บนึง"

ผมรีบบอกให้เธอเข้ามารอในห้องพักของผมก่อน  เพราะเรานั้นยืนคุยกันอยู่ตรงปากห้องผมสองต่อสองเดี๋ยวใครจะมองว่า                               
เธอไม่ดีแล้วเก็บเอาไปนินทาให้เธอเสียหาย  ซึ่งเธอนั้นก็รีบทำตามอย่างว่าง่าย

"จ้ะน้องเคน"

เธอตอบรับและเข้ามาในห้องผม  ดีว่าในห้องผมไม่ค่อยมีอะไรรกหูรกตาอะไรนัก                             
เพราะความที่ผมจนเลยไม่มีปัญญาหาเงินไปซื้อของอะไรมารกห้องนั่นแหละ  วันๆจะกินอะไรก็แทบจะ                               
อด  เงินนี่หมุนเดือนชนเดือนแทบจะไม่พอทั้งที่ผมก็ไม่เคยใช้จ่ายฟุ่มเฟือยอะไร  เธอมองไปรอบๆห้องพัก                                 
ผมที่ค่อนข้างจะสะอาดตาเพราะผมนั้นค่อนข้างรักษาความสะอาดของห้องที่แทบจะใช้ซุกหัวนอนอย่าง                           
เดียวจริงๆอย่างชื่นชม

"ห้องน้องเคนนี่สะอาดดีนะจ้ะ  พี่นึกว่าห้องชายหนุ่มจะรกกว่านี้ซะอีก" เธอชวนคุยแล้วอมยิ้ม                               
สวยน่ารักมากๆ  ให้ตายเถอะผมไม่เคยเห็นใครยิ้มสวยเท่าน้าหลินคนนี้จริงๆ

"ขอบคุณครับน้าหลิน  ก็เคนไม่ค่อยมีอะไรมารกห้องนี่ครับ  ห้องพักนี่ผมมีไว้ใช้แค่ซุกหัวนอน                     
อย่างเดียวก็ว่าได้ครับมันเลยไม่ค่อยมีอะไรอย่างที่น้าหลินเห็นนี่ล่ะครับ  วันๆผมแทบไม่ได้อยู่ห้องเลย"

"อ้าวเหรอจ๊ะ  พี่ก็ว่าไม่ค่อยเห็นน้องเคนอยู่ที่ห้องเหมือนกัน" เธอนั้นรู้สึกเห็นใจหนุ่มน้อยเคน                               
ขึ้นมาทันที  เพราะเธอนั้นเองก็เคยมีประสบการณ์ที่ว่านี้สมัยเข้ามาเรียนเสริมสวยอยู่ที่กรุงเทพฯตอน                                 
แรกๆเหมือนกัน  เพราะเธอนั้นก็เป็นคนบ้านนอกเหมือนกัน  แต่เธอนั้นเป็นคนสวยดังคำว่า นารีนั้นมี                                     
รูปเป็นทรัพย์ นั่นแหละ  จนมาเธอมาเจอเสี่ยผัวเก่าเธอนั้นเห็นใจเธอและชอบในความสวยของเธอเลย                               
รับอุปการะเธอ  และเธอก็อยู่อย่างเจียมตัวและไม่ทำให้เขาเดือดเนื้อร้อนใจอันใด  ยังคงซื่อสัตย์ต่อสามี                           
จนกระทั่งเขาจากเธอไปเพราะเรื่องขัดผลประโยชน์ทางการค้าที่ว่านั่นแหละ

เมื่อผมแต่งตัวเสร็จก็เอาไฟฉายและกล่องเครื่องมือช่างเดินตามเธอไปดูไฟฟ้าที่ร้านของเธอ                             
ซึ่งเมื่อเช็คดูแล้วก็ปรากฏว่าฟิวส์ขาดนั่นเองทำให้ไฟบ้านของเธอดับทั้งหลัง  ผมก็รีบเอาฟิวส์ในกล่อง                           
เครื่องมือช่างของผมนั้นเปลี่ยนให้เธอ  เมื่อเปลี่ยนเสร็จไฟฟ้าในบ้านเธอก็ทำงานเป็นปกติ  เธอนั้นดีใจ                         
เป็นอย่างมากและถามราคาค่าบริการของผม  ผมก็ไม่คิดค่าบริการกับเธอเพราะอยากช่วยเธออยู่แล้ว                               
แต่เธอนั้นเกรงใจผมมาก  เมื่อผมไม่คิดค่าบริการและเห็นว่าผมยังไม่ทันได้ทานข้าวมื้อเย็นเลยชวนผม                                 
ทานอาหารที่บ้านของเธอเป็นการตอบแทนน้ำใจ

ผมก็เลยไม่ขัดเธอเพราะผมก็ยังไม่ทันได้ออกไปหาอะไรทานจริงๆ  เลยตอบรับที่จะทานอาหาร                           
ที่บ้านของเธอ  เธอนั้นก็ดีใจที่ได้ตอบแทนน้ำใจผมที่อุตส่าห์มาช่วยเธอไว้  จริงๆแล้วผมไม่อยากขัดใจ                           
เธออยู่แล้วก็ใครกันบ้างล่ะครับถ้าไม่ใช่พวกเบี่ยงเบนหรือรักร่วมเพศที่จะขัดใจสาวสวยที่ตัวหลงรักอยู่                             
แบบนี้  โอกาสแบบนี้หายากผ่านแล้วผ่านเลยไม่มีรีเทิร์นกลับมาอีกแล้ว

อาหารฝีมือเธอนี่อร่อยมาก  สมกับเป็นนางในฝันของผมเลยทีเดียว  เธอเก่งสารพัดงานแม่                                   
บ้านแม่เรือนก็ไม่บกพร่องสักนิด  เรานั่งทานกันไปคุยกันไปจนเริ่มสนิทกันก็คุยเรื่องความเป็นมาของ                                       
กันและกันนี่ล่ะครับ  เธอเป็นฝ่ายเริ่มถามก่อนเพราะจะหาเรื่องชวนผมคุยฆ่าเวลาในมื้ออาหารจนรู้                               
ว่าผมกับเธอนั้นเป็นคนต่างจังหวัดเหมือนกัน      และต้องลำบากในการหาเงินเรียนและช่วยตัวเอง                                 
เหมือนเธอตอนที่เข้ามาเรียนหนังสือใหม่ๆที่กรุงเทพ  เธอดูจะชื่นชมผมมากและบอกว่าเธอนั้นคอย                                     
เฝ้าดูผมมาตลอดว่าเป็นคนสู้ชีวิตและขยันขันแข็ง  เธอบอกเธอชอบผมมาก  ผมได้ยินอย่างนั้นนี่ตัว                                     
ลอยเหมือนขึ้นสวรรค์เลยก็ใครจะไม่ดีใจเมื่อทราบคนที่เราแอบชอบนั้นชื่นชมในตัวเราเช่นกัน

ผมนั่งจ้องใบหน้าขาวสวยของเธออยู่พักใหญ่เลยด้วยความหลงใหลจนถอนตัวไม่ขึ้น  เธอ                                     
มองประสานตากลับมาเห็นผมจ้องเธอจริงจังก็เขินอายจนหน้าแดงพูดอะไรไม่ออก  เหมือนตกอยู่ใน                                 
ภวังค์ผมนั้นลุกขึ้นเดินไปหาน้าหลินคนสวยเหมือนดั่งต้องมนต์สะกด  เธอนั้นทำหน้าตื่นตะลึงเล็ก                                       
น้อยแต่ก็ไม่ได้หลบหนีไปไหน  ผมเดินอ้อมไปด้านหลังของเธอน้าหลินคนสวยแล้ววางมือบนไหล่ที่                                     
บอบบางสวยนั้น  แล้วค่อยๆก้มหน้าลงไปหอมแก้มสวยของเธอเบาๆ  อา...แก้มเธอช่างหอมมากๆ                                   
เหมือนฝันที่เป็นจริงที่ผมกำลังจะได้เชยชมน้าหลินนางฟ้าบนดินคนนี้     หอมสาบสาวของเธอปน                                 
น้ำหอมราคาแพงที่เธอนั้นใช้อยู่   ผมเริ่มทนต่อไปไม่ไหวก็อุ้มรวบยกตัวเธอไปห้องนอนของเธอ                                       
โดยที่เธอนั้นเป็นคนบอกว่าห้องนอนของเธอนั้นไปทางไหน  ขณะอุ้มร่างอันสวยงามและนุ่มนวล                                       
ของเธอนั้นขึ้นบันไดไปที่ห้องนอนของเธอที่ชั้นสองนี่  ไอ้น้องชายตัวดีของผมนี่แข็งโด่ตุงเต็มกางเกง                                     
วอร์มกีฬาขายาวขึ้นเป็นลำพาดไปกับก้นงอนงามของเธอทีเดียว    ผมนี่แทบคลั่งเพราะทนแทบไม่                               
ไหว  อูยยย...เนื้อตัวเธอนี่ทั้งนิ่มทั้งหอมยั่วใจดีแท้ๆ

พอเข้าไปในห้องนอนที่สวยงามของเธอได้ผมนี่รีบวางเธอบนเตียงนุ่มด้วยอารมณ์สุดระงับ                                   
แหมก็ของดีระดับโลกสำหรับผมอยู่ตรงหน้าใครจะทนไหว    ผมรีบจับตัวเธอเอนนอนหงายลงบนที่                                   
นอนทันทีแล้วก้มหน้าลงไปประกบจูบที่ปากบางสวยอย่างสุดระงับ  แต่ติดที่ว่าผมนั้นยังไม่มีประสบ                                     
การณ์เรื่องบนเตียงนี่สิ  เลยออกจะเงอะงะและขายหน้าหับน้าหลินคนสวยเลย  แต่เธอไม่ถือและกลับ                                   
ยิ้มดีใจด้วยซ้ำไปว่าเธอจะได้เป็นคนขึ้นครูให้ผม  เธอเหนี่ยวกอดรอบคอของผมไปจูบอย่างหี่นกระหาย
สัญชาตญาณของความเป็นชายของผมนั้นสอนให้มือทั้งสองนั้นเคล้าคลึงไปบนเนื้อตัวของ                                       
น้าหลินคนสวยนอกร่มผ้าอย่างเมามัน

"ช่วยพี่หลินหน่อยนะ  พี่เหงาเหลือเกิน"

"ครับพี่หลิน  ผมก็รักพี่เหลือเกิน  รักมานานมากๆแต่ไม่กล้าเข้ามาคุยกับพี่หลินเลย  ผมกลัว                                   
จะอกหักนะครับ"   ผมนั้นรีบสารภาพความในใจที่มีต่อเธอออกไป

"เคนพูดจริงรึปล่าวจ๊ะ  อย่าหลอกให้พี่หลินดีใจนะ  พี่ก็แอบชอบเคนมานานเหมือนกัน" เธอ                                   
พูดด้วยความดีใจที่ทราบความในใจของผม  และสารภาพความในใจของเธอเช่นกัน
แล้วผมก็เริ่มปฏิบัติการไก่อ่อนของผมทันที  ผมนั้นใช้จมูกนั้นฟอนเฟ้นไปทั่วร่างงามของพี่                                   
หลินจนมือไม้สั่นเพราะความไม่เคยแทบคลั่ง   แต่แค่นั้นก็ทำให้พี่หลินที่ร้างเรื่องบนเตียงมานานตั้ง                                     
แต่ผัวเสี่ยของแกตายก็จุดติดอย่างง่ายดายทีเดียว

จนเธอเริ่มทนไม่ไหวแล้วนั่นแหละเธอบอกให้ถอดเสื้อผ้ากันก่อน  เธอค่อยๆเปลื้องเสื้อผ้า                                   
ของเธอนั้นออกทีละชิ้นจนหมด  ห้องนอนของเธอยิ่งสว่างขึ้นด้วยแสงสะท้อนจากผิวขาวนวลสวย                                     
ของเธอ  เกิดมาผมพึ่งเห็นทรวดทรงของสาวสวยเต็มตัวก็วันนี้แหละ  ผมนี่ไม่รอช้ารีบถอดเสื้อผ้า                                           
ออกแทบไม่ทัน  เธอเห็นท่าทางของผมที่ถอดเสื้อผ้าออกเธอก็หัวเราะเบาๆแล้วแซวกลับมาเบาๆ                                         
ให้ผมเขินจนหน้าแดงว่า

"ไม่ต้องรีบขนาดนั้นหรอกจ้ะน้องเคน  พี่หลินอยู่ตรงหน้านี่แล้วไม่หนีหายไปไหนหรอก"

ผมเขินจนพูดไม่ออกแล้วจ้องดูร่างที่สวยงามของเธอ  น้าหลินนี่ช่างเป็นคนที่ซ่อนรูปจริงๆ                                   
หน้าอกสีชมพูสวยนี่เคร่งครัดเต่งตึงไม่หย่อนยานแม้แต่นิดเดียว  ผิวออกขาวอมชมพูดูเนียนละเอียด                                       
ไปทุกส่วน  ปลายยอดอกนั้นออกสีแดงระเรื่อเล็กน้อยสวยงามน่าดูดดื่ม  เอวคอดสะโพกนี่ผายกว้าง                                   
แต่พองาม    เนินโคกเนื้อตรงกลางนี่โหนกนูนสวยรับกับหน้าท้องที่แบนราบไร้ไขมันส่วนเกินเพราะ                                         
การเอาใจใส่ที่ดีของเจ้าของ  ตรงกลางโคกเนื้อสวยปกคลุมด้วยไหมสีดำเส้นบางเป็นหย่อมพองาม                                     
ดูแล้วไม่รกเรื้อรุงรัง  ผมยืนตะลึงกับรูปร่างน้าหลินอยู่นานจนเธอแซวเข้าซะอีกรอบจนได้

"เอ้าๆจ้องมองพี่หลินนานๆแบบนั้นเดี๋ยวพี่ก็หลอมไปกับสายตาเราหรอก สุดหล่อ คิกๆ"

ผมจึงได้สติจากภวังค์รีบเดินเข้าหาร่างงามของเธอ  เธอก็ยื่นแขนขาวสวยคู่งามเข้ามาโอบ                                     
กอดรอบคอของผม  แล้วเหนี่ยวคอผมลงไปจูบอย่างหื่นกระหายเพราะแรงปรารถนาที่มี  ผมเองก็เริ่ม                                     
ใช้จมูกจูบซุกไซ้เลียไปบนหน้าอกขาวผ่องทั้งสองเต้าของเธอ  แล้วดูดดุนยอดอกสวยสีแดงระเรื่อของ                               
เธออย่างหื่นกระหายเหมือนไม่รู้จักอิ่มมือทั้งสองข้างก็เริ่มทำหน้าที่บีบของมันข้างหนึ่งที่หน้าอกที่ว่าง                                     
จากการดูดดุน  และอีกข้างนั้นลูบไล้สะเปะสะปะไปมาด้วยความที่ยังไม่มีประสบการณ์ไปเรื่อย  สุด                                 
ท้ายก็เลื่อนไปจับที่โคกอูมสวยที่หน้าท้องของเธอ  จนทำให้น้าหลินดิ้นด้วยความสยิวเข่าอ่อนจนยืน                             
ต่อไม่ไหว

ผมเลยอุ้มประคองร่างสวยของเธอไปวางบนเตืยงนอนนุ่มๆอีกครั้ง  แล้วผมก็เลื่อนใบหน้า                                   
ลงมาซุกไซ้จมูกและเรียวลิ้นไล้มาตามหน้าท้องแบนราบสวยไร้ไขมันของเธอ  ไล้ลิ้นลงที่รูสะดือบุ๋ม                                     
สวยกลางลำตัวเธอจนเธอดิ้นพล่านสยิวด้วยความจักกะจี้ปนเสียวสูดปากร้องออกมาแผ่วเบา  เล่น                               
หน้าท้องพอแล้วก็ฝังจมูกลงไปควานหาความหอมหวานในร่องสาวของเธออย่างเมามัน  โดนไม้นี้เข้า                                 
น้าหลินก็ถึงกับสะดุ้งดิ้นด้วยความสยิวในอารมณ์มือของเธอนั้นขยุ้มหัวของผมอย่างแรงให้เข้าไปแนบ                             
กับร่องสวยของเธอจนผมแทบหายใจไม่ออก( อะฮ้า อย่าพึ่งแปลกใจไปครับที่ผมบอกว่าไม่เคยมีประ                                       
สบการณ์เรื่องบนเตียงแล้วทำไมผมไซ้น้าหลินเป็น  ก็แหม  กรุงเทพฯนี่ครับโรงหนังโป้ชั้นสองแถวชาน                                   
เมืองมีเพียบไป ยกตัวอย่าง ก็พหลโยธินรามา แถวสะพานควายนั่นแหละ คอหนังโป้เก่าคงรู้จักนะครับ                         
ประสบการณ์กึ่งสำเร็จรูป 555+)

สักครู่ผมก็ถอนปากออกและเลื่อนตัวขึ้นไปเอาปากไปประกบปากบางสวยของน้าหลินทันที                                 
หล่อนนั้นช่ำชองเอามากๆเล่นจูบซะผมเหนื่อยหอบเพราะไม่ได้หยุดหายใจเลย  หล่อนคงเห็นว่าผมเป็น                             
มือใหม่เชื่องช้าไม่ทันใจละมั้ง  และเมื่ออารมณ์น้าหลินเดือดได้ที่ก็ผลักผมนอนลงอยู่ข้างล่าง  แล้วเธอ                                 
ก็ขึ้นคร่อมหน้าตักของผม  เธอก็จับเจ้าน้องชายตัวดีที่แข็งโด่ของผมจ่อให้ตรงร่องสาวของเธอที่มีน้ำเยิ้ม                             
เพราะผมไปปลุกอารมณ์สยิวของเธอไว้แล้ว  แผล็บเดียวไอ้หนูขนาดเขื่องยาวประมาณคืบกว่าของผม                               
ก็เริ่มผุดเข้าออกรูของเธออย่างชำนาญทางขึ้นเรื่อยๆ  ชั่วเดี๋ยวเดียวก็หายเข้าไปอยู่ในร่องสาวเธอมิดด้าม                                 
เธอเริ่มควบโยกซ้ายป่ายขวาเหมือนผมเป็นม้าของเธออย่างเมามันในอารมณ์  ผมก็เสียวมากจนต้อง                               
แอ่นสะโพกเด้งรับการควบของเธออย่างเมามันเช่นกัน  น้าหลินเธอเริ่มค่อยๆควบแรงขึ้นแรงขึ้นทุกทีจน                                     
กลายเป็นการโขยก  เธอสูดปากเหมือนกินพริกเผ็ดๆเข้าไปเป็นกำ ร้องครวญครางอย่างมีความสุข

"สูดดด....โอววว...วว...อู้ววว...อูยยย......ซี้ดดดดส์  พี่หลินนนน...จะ...อะ...ออก...แล้วววว..."
"ผมก็....โอวววว....อูยยย...มันควย....เหลือเกิน...โอยยย...อะ...ออก...แล้ววว..."
ต่างคนต่างร้องแหกปากประสานเสียงกันระงม 
"โอ้ยยยยย....."ทั้งคู่ร้องครางเสียงสุดท้ายออกมาพร้อมกันในทันที  แล้วร่างของน้าหลินนั้นก็                                   
ฟุบลงกับอกอันมีมัดกล้ามของผม  แต่เธอยังไม่ยอมถอนร่องของเธอออกไปยังขมิบร่องสาวของเธอนั้นรัด                               
ท่อนควยของผมที่แข็งโด่จนรีดน้ำพิษผมแทบหมดลำอวบ
"เธอทำให้พี่มีความสุขมากเลยเหลือเกิน  น้องเคนนน...จ๋า....ผัวรักกกของพี่หลินนน...อูยยย...                                 
มีความสุขเหลือเกิน"
"ผมก็มีความสุขมากครับพี่หลินนน...เมียที่รักกก...ของผัวววว...อูววววว...อูยยยย...พี่หลินเก่ง                         
เหลือเกิน  ผมรักพี่หลินมากเลยครับ"  ผมครางอย่างมีความสุขและพูดกับเธอจากใจจริง
"ต่อไปพี่หลินคงขาดน้องเคนไม่ได้แล้วล่ะ  ผัวขามาอยู่ด้วยกันที่บ้านนี้กับพี่หลินเถอะ  พี่ขอร้องง"
"ครับ  ผมจะย้ายมาอยู่กับพี่หลินเมียรักของผมที่นี่ครับ"

เธอยิ้มอย่างดีใจที่ผมตอบรับคำขอของเธอ  ผมและเธอสบตากันอย่างมีความสุข  คีนนั้นผมและ                         
พี่หลินที่กลายเป็นเมียรักของผมแล้วต่างหาความสุขให้กันและกันทั้งคืนตามประสาข้าวใหม่ปลามันผัวหนุ่ม                         
เมียสาวจนท้องฟ้าสว่างโร่

นับแต่นั้นผมก็เปลี่ยนสถานะมาเป็นผัวเจ้าของร้านเสริมสวยรวยเสน่ห์จนเป็นที่อิจฉาของหนุ่มกลัด                         
มันทั้งหลายทั้งแก่และหนุ่มที่แอบหมายปองในตัวพี่หลินคนสวยของผม  จนกินแห้วกระป๋องกันไปตามๆกัน                             
เรื่องก็เอวังจบด้วยประการละฉะนี้  555+

Wutty Mat