ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แกล้งไม่รู้จักกัน 5-6  by zero2

เริ่มโดย ppsan, กรกฎาคม 03, 2015, 09:57:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

แกล้งไม่รู้จักกัน 5  by zero2

พวกมันเย็ดปราณีอยู่นาน ส่วนคนที่หากับข้าวก็ไปหามากิน ส่วนคนที่เย็ดก็เย็ด ทำเอาผมคิดไปว่าเมียผมเป็นห้องน้ำหรือนี่
ที่มันต้องการเมื่อไร ก็เสียบได้ทันที แต่เธอก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร กลับชอบใจมากกว่า ที่สามารถเอาน้ำพวกนั้นออกจากตัวได้
ฟังจากการพูดคุยที่ปราณีท้าทาย มีน้ำยาแค่นี้เหรอ แต่พวกมันหัวเราะ และจับปราณียืนขึ้น แล้วจูบปาก แล้วปล่อยมือ
ปราณีถึงกับลงไปนั่งกองที่พื้น น้ำไหลออกตามขา พวกมันพากันหัวเราะและพูดออกมา

"พี่นั้นแหละไหวไหม? ไม่ไหวก็พักนะพี่ เดี๋ยวผัวพี่กลับมา สภาพหีไม่เหมือนเดิม จะมาโทษพวกผมไม่ได้นะครับ"

ปราณีกลับยิ้มให้พวกมันพร้อมกับทิ้งตัวลงไปนอนกับพื้นและแยกขาออก พวกมันเลยพากันล้อปราณีอีก

"พี่ชอบกินแรงพวกผมตลอดเลย เห็นควยพวกผมไหม มันไม่แข็งแล้วตอนนี้ คงเย็ดพี่ไมไหวละ เมื่อคืนก็เย็ดพี่ทั่งคืน
ตอนเช้าพี่ก็ยังมาปลุกพวกผมอีก เดี๋ยวกินข้าวเสร็จนี้ผมขอตัวกลับแล้วกัน" ปราณีก็เอาแต่ยิ้มๆๆ ไม่ได้ว่าอะไร...

แล้วไม่นานพวกมันก็ลุกเดินออกไปพร้อมกับคำพูด

"นานๆเย็ดที มันก็มันส์อยู่หรอก แต่ก็ไม่ไหว พี่เจ้าเล่นซะพวกเราไม่ได้พักเลย คงเก็บกดมานาน"

ผมนั่งฟังด้วยความรู้สึก ไอ้พวกนี้เย็ดปราณี มานานแค่ไหนแล้วนะ!!!!

พวกมันกลับไปได้สักพัก ผมเห็นปราณีหลับอยู่ ผมเดินลงมาดูร่องรอยภรรยาคนสวยของผมที่หลับเป็นตาย ขนาดผัวอยู่ข้างๆ ยังไม่รู้สึก
หน้าตาผมเผ้ารุงรัง หัวนมสองข้างมีครบน้ำลายมีคราบน้ำควยเลอะไปหมด และที่ตามลำตัวก็มีคราบน้ำและเลื่อนลงมาดูที่หี มีน้ำไหล
ออกมาจากหีตลอดเวลา จริงอยู่ที่ผมรู้สึกโกรธเธอ เกลียดเธอ และรับไม่ได้ที่เธอมีพฤติกรรมแบบนี้ แต่เมื่อเห็นเธอนอนอยู่สภาพนี้
ก็อดห่วงไม่ได้อยู่ดี และเมื่อเอามือไปวางที่นมของเธอ ผมเลยเผลอบีบนมเบาๆดู เธอก็ไม่รู้สึกตัว

ควยผมกลับลุกขึ้นมา สงสัยไม่ได้เย็ดมานาน ครั้นจะเอาควยเสียบเข้าหีเธอก็ดูกะไรๆอยู่ ผมเลยงัดควยออกมาถูที่ปากปราณี
ที่กำลังอ้าปากหายใจอยู่ เมื่อควยผมไปกระทบปากเธอ เธอกับอ้าปากดูดควยผมเข้าไปซะงั้น ทำเอาผมตกใจแต่สังเกตเห็น
ตาเธอหลับอยู่ คงลืมตัว ดูจากการดูดควยมันไม่ต่อเนื่องนั้นเอง ผมเลยเอาควยกระแทกปากเธออย่างที่พวกนั้นทำบ้าง
และไม่นานผมก็น้ำแตกใส่ปากเธอ ดูเธอเหมือนจะตื่นหรือไม่ตื่นก็ไม่รู้ ผมรีบเอาเสื้อมาปิดหน้าเธอ แล้วรีบลุกและออกไปจากบ้าน
ตรงไปที่โรงแรมทันที...

ระหว่างคิด เห็นแต่ภาพปราณีเย็ดกับผู้ชายคนอื่น ใจก็อยากคุยให้รู้แล้วรู้รอด หรืออยากจะจบๆไปเลย แต่ก็ทำไม่ได้
ผมไปอยู่โรงแรมก็ยังดี ทำให้ผมไม่ได้เห็นภาพที่ภรรยาตัวเองโดนชายคนอื่นเย็ด อย่างน้อยก็ทำให้ผมไม่ได้รู้สึกผิด
และต้องมารับรู้อะไรตรงนี้ ผมนอนพักที่โรงแรมจนถึงเย็น ตกดึกๆ ผมก็เลยนัดเพื่อนออกไปเที่ยวผับกัน เพื่อนตั้งแต่
สมัยเรียนได้เจอเพื่อน ได้สังสรรค์กัน ทำเอาให้ไม่ต้องคิดเรื่องปราณีไปได้ ต่างก็ถามสารทุกข์สุกดิบกันตามประสา
คนที่ไม่ได้เจอกันนาน ดื่มกันไปเยอะพอสมควร จนหัวผมเริ่มมึนๆล่ะ เลยลุกจะไปห้องน้ำ

ทันทีที่ออกจากห้องน้ำ จากผมคนที่กำลังเมาและมึนๆหัว กลับหายเมาทันที นั้นเพราะสิ่งที่เห็นตรงหน้า ปราณีกำลังจูบอยู่กับใครสักคน
โดยมีเพื่อนผมสะกิดให้ดู ทำเอาผมยิ้มไม่ออกเลย และเพื่อนยังพูดอีกว่า หุ่นน่าเย็ดมากว่ะ มึงเห็นอะไรไหม?? มันพยายามจะถามผม
ในสิ่งที่เห็นและคุยกับผม เพื่อที่มันจะบอกว่า มันเห็นอะไรให้ผมได้ถามมัน แต่ผมไม่ถามมันแต่อยากจะบอกมันไปตรงๆๆมากกว่า

นั้นนะ ผู้หญิงที่มึงเห็น มันเมียกรูๆๆๆๆๆๆ และกำลังจูบกันอยู่ด้วย ถ้าบอกมันไปมีหวังมันล้อจนแก่แน่เลย ต้อง "แกล้งไม่รู้จัก"  
แต่มันก็ยังพูดต่อและสะกิดผมต่อให้หันไปมอง มึงดูสิ แม่งมีหวังได้ดูอะไรดีๆๆแน่ว่ะมึงดูสิ!!! แต่ผมก็แกล้งไม่สนใจทั้งๆที่รู้ว่า
มันจะเป็นยังไง? ใครจะไปทนดูได้นะเมียที่รัก ภรรยาที่รัก ทำอะไรกับคนอื่นในสถานที่แบบนี้ด้วยแค่ชายตาไปมองก็ปวดใจละ
ที่เห็นมือผุ้ชายนั้นล้วงเข้าไปในเสื้อและบีบนมเธอ แค่นั้นยังไม่พอไอ้คนที่ยืนข้างหลังเธอ ยังล่นกระโปรงเธอขึ้นมาจนเห็นตรงนั้น
แม้มันจะมืดแต่ก็ดูออก และที่ข้อเท้าปราณีนั้น มีกางเกงในหล่นลงไปกองอยู่ แต่เธอไม่สนใจสายตารอบข้าง ที่มองมาที่เธอหรอก
ก็เธอหลับตาไปสวรรค์แล้วนั้นไง !! ไอ้พวกเพื่อนตัวดีผม มองจนขนาดยกแก้วใส่จมูกตัวเอง ทำเหมือนไม่เคยเจอ...

แต่มันก็คงเคยเจอละ แต่ไม่มีใครร่านเท่าเมียผม ที่ทำผมซ็อค มันสะกิดผมบ่อยๆเข้า และพูดออกมา

"เสียบแล้วเพื่อนๆ เอ็งดูสิ ดูสิแม่งร่านได้ใจกรูเลยว่ะ ได้มาเป็นเมียกรูจะเย็ดให้ล้าไปเลย จะเย็ดให้ไม่ได้หลับได้นอน" ไอ้เพื่อนผมพูด

แอบคิด เลยแกล้งถามมันไปว่า มึงยังไหวอีกเหรอวะ กรูว่ามึงไม่ไหวหรอก ผมพูดจากวนมัน มันจะได้ไม่ต้องมาเรียกให้ผมดูภาพบาดใจ
อุตส่าห์หนีมาเที่ยวแล้วยังตามมาอีก แต่ก็แอบหันไปมองเป็นระยะๆ ทั้งที่รู้ก็ตาม...

ปากปราณีจูบผู้ชายอีกคน ส่วนข้างล่างนั้นมีควยอีกคนเสียบอยู่ ถึงจะกระแทกไม่แรงแต่ก็รู้ ดูสีหน้าปราณีบูดเบี้ยวขนาดนั้น
กัดริมฝีปากตัวเองและหลับตา มือจับขอบโต๊ะและโอบชายที่จูบไว้ ถ้ามองเผินๆก็อาจจะคิดว่าไม่มีอะไร และประกอบกับเพลงที่ดัง
ไฟสลัวๆ 3 คนสอดใส้แบบนั้น ผมไม่คิดเป็นอื่นเลย ตลอดระยะเวลาที่แอบดูมา รู้ซื้งละว่า ปราณีร่านตัวแม่เลย....

------------------------------------------------

แกล้งไม่รู้จักกัน 6  by zero2

ต้องขอโทษFc นะครับ ที่ติดตามและให้กำลังใจมาตลอด ที่เขียนเรื่องออกมาได้ล่าช้า... หวังว่าคงติดตามอ่านกันต่อไปนะครับ...

ผมก็เลยชวนเพื่อนกลับ แต่ก่อนกลับผมก็ยังแอบมองปราณีอีกครั้ง หลังจากนั้นผมก็กลับไปนอนที่โรงแรม และรุ่งเช้าก็เดินทางกลับ
หันหลังให้กับปราณีและทำแต่งาน และทุกวันเสาร์อาทิตย์ ผมก็โทรบอกปราณีว่าไม่กลับและกลับไม่ได้ติดงาน ปราณีก็ทำเสียงเศร้า
เหมือนเช่นเคย และแสดงความเป็นห่วงผม แต่ผมรู้ว่ามันไม่ใช่อย่างนั้นแน่นอน จนผ่านไปได้สักระยะ ประมาณ 3 เดือนเห็นจะได้
ที่ไม่ได้เจอปราณี การที่ผมไม่เจอเธอ มันก็ทำให้ผมรู้สึกดี แต่ลึกก็ยังคิดถึงเธออยู่ดี

เช้าวันจันทร์ไอ้แม็คเพื่อนผม มันก็โทรมาบอกว่า มีเด็กมาติดมันสวยมาก ผมก็คุยกับมัน เอ่ออ่อ แบบเพื่อนทั่วไปคุยกันปกติ
แต่มันนั้นสิ พยายามจะอวดอ้างสรรพคุณเด็กใหม่มันต่างๆๆนาๆ ผมเลยถามมันไป

"มึงได้มาจากไหนวะ สวยขนาดนั้นเลยเหรอ?"
คำถามที่ผมถามมันนั้นเพราะมันเป็นประเภทขี้โม้เกินจริงด้วย และสวยของมันคือแบบไหน เท่าที่ผมเห็นมันคบผู้หญิง ที่เจอ
ไม่เด็กตัวดำๆ ไม่ก็มีแต่อ้วนๆ แต่ก็ไม่ได้พูดออกไปกลัวมันเสียใจ มันคงรักชอบของมันและมันก็อุตส่าห์โทรมาบอกทั้งที
กับวันเวลาที่เลื่อนลอยของผม ก็เอ่อๆๆกับมันไป ผมคุยไปได้สักระยะก็วางสายมันไป แต่ก็ไม่รู้คิดอะไรเลยโทรไปหาไอ้นัด
ถามเรื่องเด็กไอ้แม็ค มันก็บอกว่าสวยจริงๆ ผมก็เลยว่าบุญควยมันเลยสิเพื่อน ไอ้นัดหัวเราะก๊ากเลย และแอบกระซิบบอกมาว่า
เด็กมันอีนี่ร่านมากๆ แต่มันก็ไม่กล้าบอกไอ้แม็คสงสารมัน ปล่อยมันโง่ไป เดี๋ยวก็คงเลิกกันและมากำชับผมห้ามพูดไปล่ะ
ผมก็แอบยิ้มๆ และหัวเราะกับมันและคิดไปว่า พวกมึงน่ะมันจิ๊บๆ ของกรูสิเมียพาใครต่อใครมาเย็ดไม่เลือกหน้าเลย
จนกรูไม่อยากกลับไปเจอ!!

อีกสัปดาห์ต่อมา ไอ้แม็คก็โทรมาอีก ทีนี้โทรมาถามผมว่า จะมางานแต่งไอ้บอยไหม? ก็เลยบอกว่าไปสิ เพื่อนกันนี่นา ไม่ไปได้ไง ?
มันโทรมาบอกผมเหมือนเป็นงานของมันซะอีก และไอ้แม็คก็พูดต่อ ดีๆๆพวกมึงจะได้รู้จักแฟนกรู ( เด็กมัน )กรูจะพาไปเปิดตัว
รับรองพวกมึงอ้าปากค้างแน่ๆๆ มันพูดและหัวเราะออกมาเสียงดังคับโทรศัพท์ แต่ผมก็ถามมันไปว่า แน่ใจแล้วเหรอมึงคนนี้
กรูเห็นมึงไม่ได้นานสักคน มันก็พูดกลับมาว่า นั้นมันคนอื่น คนนี้ชัวร์!!! แค่นี้ก่อนกรูไปทำการบ้านก่อน... และวางสายผมไป
ผมก็ เออ ในเมื่อเพื่อนมีความสุขก็ยินดีเป็นธรรมดา แอบคิดถึงปราณีขึ้นมาอีก แต่ก็ไม่โทรไป บอกว่าจะไปงานแต่งเพื่อน
และจะไปค้างที่บ้านด้วย!!

ก่อนถึงวันงาน ผมก็เดินทางไปค้างที่โรงแรม แวะกลับมาบ้านตอนดึกๆ หลังจากไม่ได้มานานร่วม 3 เดือนจะได้
แต่ผมก็มองดูแค่ภายนอก เมื่อไอ้แม็คโทรมาบอกให้ผมรีบไปหามัน มันกำลังนั่งกินเหล้ากับเพื่อนคนอื่นๆ
ทำให้ผมไม่ได้เข้าไปดูในบ้าน แต่ก็ดี อย่างน้อยๆก็ไม่ได้เจอเมียตัวเองเย็ดกับชายอื่น ก็เลยตรงไปยังร้านที่เราเคยนั่งกินกัน
ก่อนที่ผมจะเข้าไปนั่งที่โต๊ะ ผมเดินไปเข้าห้องน้ำและออกมาเจอกับปราณีภรรยาคนสวยของผม สวมชุดแซกสีครีมสวยเชียวล่ะ

ทันทีที่ปราณีเจอผม เธอก็ตกใจ แต่ผมสิ  "แกล้งไม่รู้จักเธอ" และเอาหมวกมาใส่ รีบเดินผ่านเธอไป ปล่อยเธอยืนและมองตามหลัง
ผมมาสักพัก เธอคงคิดว่าไม่ใช่ผม เธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป พวกมันก็ต่างพากันถามผมว่า เมื่อไรมึงจะพาเมียมาให้พวกกรูเจอสักทีวะ
ก็ตอนงานแต่งผม พวกมันอยู่ไกลกัน มาไม่ได้นี่หว่า ทำเอาผมต้องแก้ตัวไป ผมก็เลยโยนคำถาม

"ไอ้แม็คไหนเด็กเอ็ง?? !!!" เพราะรู้มันชอบอวด จะได้ไม่ต้องพูดถึงปราณี ไอ้แม็คมันก็ชอบด้วยและชี้ไปที่ด้านหลังผม ให้หันไปดู
พวกเพื่อนก็พากันพูด "สวยกว่าทุกคนที่มันเคยจีบมาเลย และแม่งสมกับที่มันคุยไว้เยอะจริงๆ" เมื่อผมหันไปมอง มันก็พูดว่า
"มึงหันไปผิดละ กูชี้คนใส่เสื้อครีมที่กำลังเดินมาโน้นอีกด้าน"

ทันทีที่เจอ ทำเอาผม ซ็อคหนักไปกว่าเก่าอีก นั้นมันอีปราณี นังเมียจอมร่านของผมนี่ และปราณีเองก็คงตกใจ ถึงกับหยุดเดิน
แต่ไอ้แม็คก็ไม่รอช้า รีบลุกออกไปประคอง ทำเอาผมหัวใจเต้น นังเมียตัวดีผมหน้าถอดสี เดินมานั่งโดยมีไอ้แม็คประคองโอบกอดมา
อย่างทะนุถนอม เลยและยิ่งนั่งตรงข้ามผมอีก มือไอ้แม็คก็โอบไปทั่วและหอมต่อหน้า บางครั้งก็เอามือวางที่หน้าอกปราณี แล้วบีบอีก
พวกเพื่อนคนอื่นก็แซวหัวเราะ ปราณีก็ยิ้มฝาดๆให้ ครั้นจะบอกว่าเมียตัวเองก็มีหวังเสียทั้งเพื่อน อายทั้งเพื่อน
เลย "แกล้งเนียนไม่รู้จักกัน" จะดีกว่า

คนอื่นก็แซวหยอกล้อ ผมก็ดื่มเหล้าอย่างเดียวไม่พูดเลย ปราณีก็หันมามองผมเป็นระยะๆ แต่ผมทำไม่สนใจ "ทำตัวไม่รู้จัก"
ผมนั่งดื่มไปได้สักหน่อย ผมก็บอกไอ้แม็คและคนอื่นไม่ไหวละ ขอกลับไปนอนก่อน มันก็พากันหัวเราะและถามผมมาว่า
แฟนมันสวยไหม ผมตอบกลับไป...เมียมึงสวยจนกรูอิจฉาเลยว่ะ และไปกระชิบมันข้างหู เย็ดมันไหมล่ะ? มันหัวเราะก๊ากๆๆเลย
และให้ผมเงี่ยหู มันจะบอกผมบ้าง

"เย็ดมันส์มาก ดูดควยเก่งด้วย กรูชอบแบบนี้ล่ะ รถแรงกรูชอบขับ"

ผมก็ยิ้ม ขอให้จริงเถอะมึง ?? แต่หันไปมองหน้าปราณี แล้วผมก็เลยไม่ถามมันต่อและเดินออกมา ...

ทันทีที่ผมก้าวขาเดินออกจากโต๊ะไป เหมือนปราณี ลุกเดินตามผมออกมา แต่เธอก็ยังคงซ่อนความร้ายกาจไว้ในตัว
เมื่อเธอรีบเดินแซงผมที่กำลังก้าวเดินช้าๆ  "เรามีเรื่องต้องคุยกันนะพี่" คำพูดของปราณีที่พูดตอนเดินผ่านผมและนำหน้าออกไป
ผมรีบหันกลับไปมองพวกเพื่อนทันที กลัวพวกมันสงสัย แต่พวกมันนั้นก็ยังคงดื่มเหล้ากันปกติ ...

เมื่อผมไปถึงรถและกำลังจะเปิดประตูรถ อยู่ๆก็มีคนวิ่งมากอดผมจากทางด้านหลัง พร้อมกับร้องไห้ออกมาเบาๆ
ผมค่อยๆก้มลงไปมองคนที่มากอดผม ก็ไม่ใช่ใครที่ไหน? ก็เป็นปราณี เมียผมนั้นล่ะ ที่โผลเข้ามากอดและร้องไห้บีบน้ำตา
ผมก็เลยถามกลับไป เป็นอะไร? ไม่อยู่กับแฟนแล้วเหรอ? เย็ดกันมันส์เลยสิ? มันเย็ดเก่งไหมล่ะ? สู้ผัวคนอื่นๆได้ไหม?
จะเอายังไง? เป็นแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไร? เลือกสักทางสิ? แทนที่เธอจะเป็นคนถามกับเป็นผมที่ถามเธอ และรัวออกไปเป็นชุด

แต่เธอก็เอาแต่ร้องไห้ออกมา ทำเอาผมต้องรีบตัดบทออกไป ถ้าไม่คิดจะตอบคำถาม ก็ไม่ต้องมาคุย พี่เห็นหมดแล้วละ
เธอเงยหน้าขึ้นมามองผมเมื่อรู้ว่าผมรู้หมดแล้ว และตอบผมออกมา จะให้เธอทำไง?ล่ะ ...

ด้วยความที่รักและยังห่วงอยู่ ก็เลยใจอ่อน ช่วนเธอไปคุยที่บ้านกัน เธอก็เอ่อออตามผมไป และโทรบอกไอ้แม็คมัน
ดูเสียงเพื่อนๆในโทรศัพท์จะส่งเสียงเฮๆๆๆๆกันสนุกสนาน ที่แฟนมันทิ้ง แต่ผมอยากจะบอกมันว่า แฟนเอ็งแต่เมียข้า...จริงๆ
เมื่อถึงบ้าน ยังไปเจอข้าวของกระจัดกระจาย และถุงยางที่ใช้แล้ววางเกลื่อนบ้าน ทำเอาผมพูดไม่ออก แต่เธอก็ดูสำนึกผิด
พยายามรีบเก็บ แต่ก็ดูจะไม่สะอาดทันทีหรอกนะ

ในระหว่างที่เธอเก็บนั้น ผมกับมีความคิดอีกอย่างหนึ่งขึ้นมาในหัว ผมเดินตรงไปที่ปราณี แล้วจับเธอถอดเสื้อผ้าเธอ
เธอก็พยายามจะขัดขืนผม แต่ผมก็อ้างสิทธิที่ผมควรมี คนอื่นไม่ใช่สามียังเย็ดได้ ยังทำปราณีได้ พี่เป็นใครทำไมทำไม่ได้
ทำให้เธอหยุดที่จะขัดขืน ให้ผมรีบถอดเสื้อผ้าออกไปอย่างรวดเร็ว แต่แค่นั้นผมก็ยังไม่พอ ยังจับเธอถอดเสื้อในต่ออีก
เธอก็พยายามเอามือมาปิดนมตัวเอง ผมก็ทักไปทันที อายพี่เหรอ ทีคนอื่นยังเห็นเอาป้อนปากเขาเลยนี่ เธอเงียบและเอามือออก

แต่ผมก็ยังไม่หยุด ที่นี้จับเธอถอดกางเกงในอีก เธอไม่มีท่าทีขัดขืน กลัวผมจะต่อว่าเธออีก ทีนี้ปราณีก็เป็นชีเปลือยต่อหน้าผม
โดยที่ผมนั่งลงที่โซฟา เอามือไปจับสัมผัสส่วนต่างๆของปราณี นมสองข้างที่ขนาด 34 พอดีมือ ผมบีบเบาๆ แต่ดูมันจะนิ่มกว่า
แต่ก่อนเยอะเลย และตรงหีเธอที่แต่ก่อนมันจะไม่นิ่มขนาดนี้ ตอนนี้ดูมันนิ่มๆ แต่ก็ทำให้ผมควยลุกอยู่ดี

ผมก็ไม่รอช้า รีบบอกให้เธอดูดควยผมทันที ถึงขนาดจะไม่ใหญ่สู้ของผัวๆๆน้อยๆทั้งหลายแหล่ ของเธอไม่ได้ก็เถอะ
แต่สังเกตเห็นสายตาเธอจะเป็นประกาย เมื่อปากบางๆของเธอ กระทบกับควยของผม แล้วส่งสายตาแบบนั้น
ลิ้นที่ชุ่มฉ่ำสัมผัสกับปลายควยผม มันทำให้รู้สึกผ่อนคลายจนลืมเรื่องๆนั้นๆไป ใจจดจ่อกับสิ่งที่อยู่ตรงหน้าแทน

ผมเอามือไปจับหัวเธอเบาๆ แล้วจับหัวโขกกับควยผมช้าๆเบาๆ ไปมาหลายที บางทีก็ให้เธออมหายไปทั้งลำ
แล้วพอเอาควยออกมาสังเกตเห็นตาเธอแดงแต่เธอก็ยังดูดเลียต่อไปตามที่ผมบอก ผมถามเธอออกไป เป็นไงละชอบไหม?
เธอพยักหน้าตอบผม โดยที่มีควยคาปากอยู่และดูดเบาๆ เหมือนเด็กกินไอครีม...

------------------------------------------------