ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นํ้าหวานว่าเลิกเขียนแชร์เรื่องเสียวดีกว่าค่ะ

เริ่มโดย namwansexy, มิถุนายน 24, 2015, 02:16:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namwansexy

คือนั่งพิมให้นะเข้าใจมีคนอยากอ่านอยู่บ้าง แต่บางที่คำติมันดูแรงไปไหม แบบนั่งพิมไปก็มีอารมไม่พอง่วงอีก ยังนั่งพิมให้เป็นช.มๆ คนชมพอได้อ่านแล้วมีกำลังใจนะแต่ มีคนไม่ชอบก็มาติ คำพูดดูย้อนยุคก็็นํ้าหวานพูดแบบนั้นจริงๆ จะให้มานั่งเรียบเรีงคำเหรอ หรือต้องดูคำพูดไหนทันสมัยหรือล้าสมัย  คือว่านํ้าหวานขอเลิกแชร์ดีกว่าค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านกันมาตลอด ขอบคุณจากใจค่ะ