ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แกล้งไม่รู้จักกัน 11-12  by zero2

เริ่มโดย ppsan, กรกฎาคม 04, 2015, 08:25:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

แกล้งไม่รู้จักกัน 11  by zero2

ทันทีที่การพูดคุยและข้อตกลงผมกับปราณีได้เริ่มต้นขึ้นโดยที่ ที่จะเข้าทางของเธอ และตัวผมเองที่พอจะทำใจได้
กับความร่านนั้นได้บ้างเล็กน้อย ต้องให้เวลา!!! ผ่านไปได้ 3 วัน ปราณีเมียสาวคนสวยจอมร่านควยของผมก็โทรมาหาผม
บอกผมว่าเธอจะไปเย็ดกับคนๆๆนี้ เธอบอกผมว่าโทรมาเพื่อจะขออนุญาตและจะต้องอนุญาตด้วย  ผมนิ่งเงียบไป 10 วิ ได้
ระหว่างนั้น

นี้เราต้องอนุญาตตามที่เธอขอใช่ไหม??? ก่อนที่จะตอบออกไป ปราณีก็ยังพูดต่อว่า ส่งรายละเอียดทางอีเมล์พี่แล้ว
มี 5 คนให้พี่พิจารณาเลือก ผมนี้ถึงกับมือสั่น เหงื่อ ออกจากมือเลย ไม่ต่างจากคนที่ทำอะไรไม่ถูก และไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้
และที่สำคัญไม่ใช่คนเดียวด้วยนี้สิ มาให้ผมเลือกว่าให้เธอเย็ดกับคนไหน?ได้บ้าง มันก็ทำให้ความรู้สึกของผมกัดกร่อนจิตใจ
สามีอย่างผมได้ไม่น้อยเลยทีเดียวเชียว...ผมก็เลยบอกปราณีไปว่า เดี๋ยวพี่จะดูและโทรกลับไปหานะ ปราณีก็ตอบออกมา ได้
ขอเร็วๆๆนะคะ ทำเอาผมพูดไม่ออกเลย.

ผมรีบเดินไปยังคอมพิวเตอร์ที่ทำงานในตอนพักเที่ยง ด้วยความรู้สึกทำอะไรผิดมาตะหงิดๆๆๆๆ มันเป็นอาการอายๆ เกร็งสั่นๆ
ยังๆไงไม่รู้ บอกไม่ถูก ใจก็กลัวคนที่ทำงานรู้ว่ามีเมียร่านควย ทั้งที่เขาก็ไม่เคยเจอปราณี หรือผมอาจจะคิดมากไป...ก็เป็นได้
เมื่อดูลาดเลาแล้วไม่มีใครในที่ทำงานผม ผมก็รีบเข้าไปเช็คเมล์ทันที 3 คนแรกที่ผมดู ก็บอกได้เลยว่าผมไม่โอเค ถึงแม้ปราณี
จะเคยผ่านอะไรมาเยอะแล้วก็ตาม แต่ผมมาสะดุด ต้อง 1 ในสองคนที่ผมจะเลือกนั้น มันไม่ใช่ใครที่ไหน มันเป็นลูกศิษย์เธอเอง
ทำเอาผมหัวใจเต้นรั่ว.... กับสิ่งที่เห็น กับสิ่งที่จะเลือกให้เธอนั้น มันจะถูกหรือผิดหรืออะไรยังไง ต่างๆๆๆนาๆๆๆๆ

แต่ผมก็ต้องจำใจเลือก 1 ใน 5 คนนั้น เป็นลูกศิษย์เธอและเป็นเด็กที่เธอสอนด้วย อย่างเลี่ยงไม่ได้นั้น เพราะคิดว่ายังไงก็ยังเป็นเด็ก
คงไม่ประสีประสาอะไร?? และควยก็คงเล็กด้วย พร้อมสะอาด เท่าที่ดูจากรูป พอเลือกได้แล้วผมก็รีบปิดคอม และเดินออกจากห้อง
ทำงาน และก็รีบโทรหาปราณีทันทีตามคำสั่งของเธอ และความรู้สึกที่แปลกๆๆๆๆๆๆๆ  

"ว่าไง พี่เลือกได้แล้วใช่ไหม?" คำถามแรกเมื่อรับสายผม แทนที่จะพูดคุยเรื่องอื่นๆๆก่อน ค่อยมาเรื่องนี้ แต่เธอ ปราณีกับกำลัง
จดจ่อกับเรื่องนี้ ทำเอาผมพูดเสียงอ่อยๆๆๆๆๆ ออกไป

"ละ ละ ละ เลือกแล้ว!!!" ด้วยน้ำเสียงตะกุกตะกักติดๆขัดๆๆ แบบบอกไม่ถูก ทำให้ต้องบอกตัวเองและเตือนตัวเอง
นี้เราไม่ได้ทำผิดอะไรมานี้น่า !!!!!!!!!!!!!!

"พี่เลือกคนชื่อเพชรนะ เด็กที่โรงเรียนเรานั้นล่ะ" ผมรีบตอบออกไปอย่างรวดเร็ว เพื่อที่จะกลบเกลื่อนอารมณ์น้ำเสียงของตัวผมเอง
"นั้นแน่ พี่เลือกถูกใจหนูเลยน่ะ" ปราณีรีบตอบส่วนกลับมาอย่างรวดเร็ว พร้อมกับอธิบายต่อ
"เขาเป็นเด็กที่ปราณีสอนเองกับมือ และชอบแอบดูปราณีบ่อยๆ บางทีก็ชอบมองนม มองก้น มอง... ก็เลยเล่นสนุกไปแล้วละ
แต่อยากให้พี่รับรู้อย่างเป็นทางการเท่านั้นเอง อิอิ"

เมื่อปราณีอธิบายมา ผมนี้ใจสั่นวิวๆๆๆๆๆๆแบบบอกไม่ถูก นี้คือการเปิดตัวหรือทำให้เราตกใจกันแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
"แค่นี้ก่อนนะ พี่ทำงานก่อน" ผมรีบตัดจบไปเมื่อมันไม่ใช่ไม่เป็นอย่างที่ผมคิด กับการเลือกที่ไม่ถูกต้องกับสิ่งที่ผมนึกถึง

ผมกะว่าให้เธอเย็ดกับเด็กที่ไม่ประสีประสาแล้วเธอก็จะเบื่อ และก็จะเลิกไป... คืนนั้นทั้งคืนผมนอนหลับไป
พร้อมกับภาพที่ปราณีมีอะไรกับเด็กไป...  

จนวันศุกร์หยุดสัปดาห์ ผมก็รีบขับรถมาหานังเมียจอมร่านควยของผม บ้านผมเปิดไฟสลัวๆๆๆ ผมก้าวเท้าลงจากรถ
และเดินไปยังประตูหลังบ้าน ด้วยความตื่นเต้น ว่าจะเจอผู้ชายที่เธอพามาเหมือนอย่างเช่นเคยไหมนะ
มือผมสั่นแต่ก็เอื้อมไปจับลูกบิดที่ประตูหลังบ้าน ค่อยๆๆเปิดออกและเดินเข้ามาอย่างแผ่วเบา สายตากวาดสอดส่อง
ไปยังบริเวณในบ้าน ไม่เจอใคร ก็ทำเอาหัวใจผมค่อยๆๆผ่อนคลาย แต่ผมก็ยังก้าวเดินด้วยความแผ่วเบาและย่องเดินไป
อย่างเสกเช่นทุกที หรือนั้นอาจจะเป็นท่าเดินของผมในบ้านแล้วหรือเปล่านะ!!!!

ผมเดินตรงไปยังห้องนอนของผมและปราณี เพื่อจะไปดูว่าเธอนอนแล้วหรือยัง แต่แค่เดินเข้าไปใกล้ๆ เสียงที่มันดัง
ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ พับๆๆๆๆๆๆๆๆ แรงนี้ มันทำให้ผมขาสั่น ก้าวขาไม่ค่อยออก ค่อยชะโงกหน้าเข้าไปดูว่า ปราณีกำลังเย็ดกับใครอยู่
ทำไมเสียงมันถึงดังยาวกึกก้องและอัดแน่นแบบนี้ และเสียงครางปราณีที่ดังครางรอดออกมา อูยยยยย ซี๊ดดดดด เร็วคะผัวขา...!!!
มันยิ่งทำให้ ผัวสามีตามกฎหมายกลัวยิ่งนัก

เมื่อตาผมมองเห็นภาพ ที่ผู้ชายร่างกายกำยำหุ่นอัดแน่น และมีมือนุ่มๆของปราณีบีบนวดไปตามแผ่นหลัง ขาสองข้างแยกออก
เพื่อให้ชายคนนั้นอัดควยกระแทกใส่หีได้ถนัด เสียงดังก้องไปทั่วห้อง เสียงเตียงที่ชนกับพนักห้องดัง ก๊อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตามแรงอัดกระแทกของควยที่กระทบหีปราณี สีผิวปราณีที่ขาว อย่างกับครีม มาทาหน้าด้วยช็อคโกแลตจากผู้ชายที่อยู่ข้างบน
มันเป็นอะไรที่ผมทำอะไรไม่ได้ ช่วยอะไรเธอไม่ได้ ขาสองข้างมีอาการสั่นๆ นอกจากยืนมองดูด้วยความตื่นเต้นเท่านั้น
ที่เห็นปราณีกำลังกลืนกินช็อคโกแลตอย่างอร่อยหีเธอ

เมื่อชายหนุ่มนั้นหันหน้ามาทางผม พร้อมกับจับปราณีเปลี่ยนมาอยู่ในท่าคลาน สี่ขา หน้าตานั้นสะดุดตาผมนัก และผมก็คุ้นๆๆๆๆ
นั้นมันเด็กที่ชื่อเพชร คนที่ผมเลือกไปและอนุญาตปราณีไปนี้ ทำไมในรูปมันถึงขาวร่างกายก็ดูจะผอมแห้งไร้เรี่ยวแรง แต่มาเห็นแบบนี้
ผมโดนปราณีหลอกเต็มๆๆๆอีกแล้วสิเนี้ย และขนาดควยก็ไม่ธรรมดา ดูจากตอนที่ถอดออกจากหีปราณี มันใหญ่ยาวกว่าของผมอีก
และมันยังดูแข็งแรงทนทาน เส้นเลือดปูด หัวควยบานเป็นดอกเห็ด มันเอาควยถูที่ร่องหีปราณีก่อนปราณีดิ้นพล่าน หน้าตาบูดเบี้ยว
ส่ายก้นไปมา นมสองข้างหย่อนคล้อยและเหลว แกว่งไปมา หัวนมมันวาวของคราบน้ำลาย ที่ลูกศิษย์ชโลมลงไป

ก้นปราณีแอ่นรับควยของลูกศิษย์ที่กำลังอัดกระแทกอย่างไร้ความปราณีและรุนแรง มือสองข้างปราณีกำผ้าปูที่นอนแน่น
เห็นได้จากผ้าที่มันยับยู่ยี่ มือสองข้างของลูกศิษย์รวบลงมาจับที่สะโพก แล้วเลื่อนมือมาจับที่เอวปราณี แล้วค่อยๆๆเลื่อนมืออีกข้าง
เหนี่ยวรั้งยกตัวปราณีให้มาจูบปากด้วย พร้อมกับแอ่นก้นรับการกระแทกจากข้างหลัง ขาสองข้างที่เป็นฐานรับน้ำหนักสั่นไหว
เมื่อมีแรงมากระแทก อูยยยยยยยยยยยยยย เสียงครางออกจากปากปราณี มือปราณีสองข้างจับที่แขนของลูกศิษย์บ้างปล่อยบ้าง
หน้าตาบงบอกว่าทรมานและเสียวซ่าน แต่ตาก็ยังหลับสนิท ผมสองข้างพริ้วไหวตามแรงกระแทกและหันหน้ามาทางผม
ทำให้ผมค่อยๆๆมองสัดส่วนของปราณีที่กำลังมีความสุขอยู่ ตาผมก็มาสะดุดที่หน้าท้องปราณีมันมีคำคำหนึ่งเขียนไว้ว่าอีร่าน!!!!
แต่มันมีร่องรอยจางๆๆแล้ว

พอเลื่อนสายตาลงต่ำมาอีก ที่นี้ทำเอาผมตกใจเป็นอย่างมาก เมื่อขนน้อยๆๆๆของปราณีที่เคยปกปิดเนินหีนั้น ตอนนี้ไม่ต่างจาก
ภูเขาที่โล่งเตียนไร้ซึ่งต้นไม้นาๆๆๆๆพันธ์ และที่ต้นขามีคราบวาวๆๆกระทบกับแสงไฟ คงเป็นน้ำเงี่ยนของปราณี
ทำเอาผมหายใจหอบติดๆขัดๆๆๆ กับสิ่งที่เห็น เสียงที่มันดังก้องไปมา ทำให้นึกถึงการสู้รบในสมรภูมิของสงคราม ที่บุกรับกันไปมา
อย่างเผ็ดร้อนและสมน้ำสมเนื้อ แม้จะเห็นปราณีมีอาการเกร็งไปหลายครั้งแล้ว แต่ด้วยแรงของเด็กหนุ่มและพลังที่มหาศาล
ทำเอาหีปราณีปล่อยน้ำไหลออกมามากมาย เสียง โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลากยาวๆๆๆๆ
ตามแรงกระแทกต่อเนื่อง

และร่างที่อิดโรยของปราณีดูจะไม่ค่อยมีแรงเท่าไหร่ ไม่นานเด็กหนุ่มลูกศิษย์นั้นก็สาวแรงอัดควยเข้าไปไม่ยั้ง
ทำให้ปราณีเสร็จกระตุกๆๆๆๆๆร่างติดๆๆๆกัน และลูกศิษย์เธอก็ดันร่างปราณีทิ้งลงบนที่นอนอ่อนนุ่มนั้น
เผยให้เห็นควยที่อัดกระแทกหีนั้น แล้วก็ลุกไปคร่อมหน้าปราณีให้ดูดควยทำความสะอาดให้

มือสองข้างเด็กหนุ่ม บีบนมปราณีอย่างแรงและยังเอาควยปลอมในที่นอนมาสอดเข้าหีปราณี เปิดสั่นเข้าไปอีก
ผมมองดูเพลินจนลืมตัว พอได้สติก็เลยเดินไปหลบและโทรหาปราณี กว่าปราณีจะรับสายผมได้ แต่ก็ไม่ได้ตอบอะไรผม
มีแต่อู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอี้ๆๆๆๆๆๆๆในลำคอ คงเพราะมีควยคาปากอยู่ สักพักเธอก็ตอบผมได้และถามผม แต่ผมไม่ได้
สนใจอะไรในประเด็นนั้นหรอก ผมอยากให้ลูกศิษย์เธอรีบกลับเท่านั้นเอง มันก็เป็นไปตามที่ผมคิด ไม่นานเด็กนั้นก็รีบ
ออกมาและเดินออกไป

ผมเองก็รีบเดินลงไป ปราณีเจอผมเธอก็ตกใจ พยายามที่จะหุบขาเช็ดหน้าตา แต่ผมไวกว่า บอกว่าไม่ต้องเช็ด ขอดูหน่อยสิ
ทำให้เธอหยุด คราบน้ำควยที่อาบเลอะบนหน้าตา หีที่กลวงโบ๋เพราะเพิ่งผ่านควยขนาดใหญ่มา รอยเปียกๆๆบนที่นอน
เหงื่อที่ท่วมตัวของปราณี เสียงหายใจที่กระเส่าและโรยรินออกจากปาก และจมูกของเธอ หน้าท้องที่มีคำว่าอีร่าน หีที่ไร้ขน
ทำให้ผมเดินไปในดูและหยิบกล้องมาถ่ายภาพนังเมียกระหรี่ร่านควยของผม แล้วให้เธอได้ดูสภาพของตัวเอง ....

-----------------------------------------

แกล้งไม่รู้จักกัน 12  by zero2

ผมรอให้ปราณีนังเมียร่านของผม นั่งพักให้หายเหนื่อย แต่เธอก็ไม่ยอมนอนพักเฉยๆๆๆ กับบอกให้ผมเอาควยให้เธอดูดหน่อย
ผมก็ไม่ขัดศรัทธานังเมียผม เลยถอดกางเกงและอาควยออกมา ปราณีเมื่อเห็นควยผมที่แข็งอยู่ กลับถามผมกลับมา
"ชอบเห็นเมียโดยเย็ดล่ะสิ" แล้วยิ้มๆ ออกมา ผมนี้หน้าเฝื่อนไปเลย จะไม่ให้แข็งได้ไง? ก็เห็นคนเย็ดกันเอาเป็นเอาตายตรงหน้า
ถ้าเป็นพวกกระหรี่ข้างถนนก็จะอีกแบบหนึ่งถ้าสวย แต่นี้กระหรี่เมียมันจะทนได้หรอ ?? แต่ผมก็ไม่ได้ตอบมีเสียงออกไป
ได้แต่ตอบเธอไป ได้แต่ในใจเท่านั้นล่ะ แล้วผมก็นั่งลง

ปราณีค่อยขยับตัวเอาหัวมาหนุนต้นขาผม แล้วหันหน้าที่เปรอะเลอะน้ำควยมาดมๆๆควยผม พร้อมกับเอาลิ้นๆออกมาแตะๆๆๆ
และค่อยๆๆ ลิ้นวนลงตรงควยผม แล้วเลื่อนลิ้นไปช้าๆๆๆ มือนุ่มๆค่อยๆรูดลำควยผมให้ปลายควยค่อยๆๆ เบ่งบานออกมา
จนเห็นหัวควยได้ชัด ลิ้นปราณีเลื่อนแตะๆๆไปตามปลายควย และลากลิ้นวนรัวไปมา จนผมเผลอร้องครางออกมาด้วยความเสียว
เธอก็หยุดและหันมามองหน้าผม เงียบไปพักหนึ่ง  แล้วเอามือจับควยๆผมรูดเบาๆ และก้มหน้าลงไปอ้าปากกว้างค่อยๆๆกลืนกินควย
เข้าไปเต็มปาก และผงกหัวขึ้นลงกับควย บางทีก็ดันหัวเข้าจนสุด จนผมรู้สึกว่าควยผมเข้าไปชนกับหลอดคอเธอเต็มๆๆๆ

และเธอก็ผงกหัวถอยออก น้ำตาสองข้างไหลย้อยลงอาบแก้ม ขอบปากมีคราบน้ำลายที่สำลัก แต่เธอกับยิ้มอย่างมีความสุข
และก็นอนดูดควยผมไป มือก็จับนมตัวเองไปบีบเคล้นไปมา มืออีกข้างก็ล้วงลงไปยังหี พร้อมกับยกก้นส่ายไปมา เมื่อนิ้วมือสอด
เข้าไปในรูหีที่เปียกและชุ่มน้ำควยลูกศิษย์ ผมมองดูหีปราณีที่ไร้ขน หีที่ส่ายร่อนไปมากับนิ้ว มันยิ่งทำให้ผมเสียวหัวควย
ปากและลิ้นรัวเร็วไปมา พร้อมกับแรงดูดจนผมทนไม่ไหว จับหัวปราณีให้ชิดควยแน่นๆๆๆ และปล่อยน้ำออกมาและไหลเข้าไป
ในปากปราณีเต็มๆๆๆๆ ปราณีก็ดูดกลืนกินเบาๆๆๆๆๆๆๆ จนน้ำผมหมดเธอก็ดูดทำความสะอาดอีกหน่อย

"มีแค่นี้เหรอคะ" ผมทำหน้า งง ?? กับคำถามนั้น และลุกเดินออกไปหยิบผ้าเช็ดตัวเข้าไปอาบน้ำ...

เมื่ออาบน้ำเสร็จ ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมา แต่ปราณีนั้นกลับเป็นชีเปลือยเดินไปมาถ้าอยู่ในบ้าน ในห้องมันก็ปกติล่ะ
แต่เธอกลับเดินออกไปนอกบ้านที่ที่มีแสงไฟบ้าง อย่างไม่อายใครผ่านไปมา เพื่อเขาเห็นหี นม เธอ เมื่อเห็นผม
และผมเรียกเธอให้เข้ามา กลับบอกว่าอากาศเย็นดี ตื่นเต้นดีนะ พี่ซะอีก จนผมจับแขนปราณีให้เดินเข้าบ้านและนั่งคุยกัน
เธอกลับตอบผมมาหน้าตาเฉยว่า ไม่มีคนเห็นหรอก เพราะไม่ได้ยินใครพูด...ผมก็จุกสิครับ เลยยอมเธอไปและพาเธอไปอาบน้ำ...
คืนนั้นผมเย็ดปราณีเมียผมทั้งคืน จนผมไม่มีแรงและหลับไปในที่สุด

เช้าวันใหม่กับอากาศที่แจ่มใส ผมนอนมองดูเพดานด้วยความเหม่อลอย และคิดเห็นภาพเมื่อวานที่ปราณีเย็ดกับลูกศิษย์
อย่างเมามันส์ อย่างดุเด็ดเผ็ดร้อน ทำเอาควยผมค่อยๆ ตื่นตัว ผมเลยหันไปหาปราณีนังเมียจอมร่านเพื่อที่จะเย็ดตอนเช้าอีกครั้ง
แต่ปราณีไม่อยู่บนที่นอน ทำเอาผมผิดหวังและหันไปมองนาฬิกาที่วางบนหัวเตียง นี้มัน 12.00 น. แล้ว แต่ผมก็ยังรู้สึก ล้าๆๆเพลียๆๆ
และยังอยากนอนอีก

ผมตัดสินใจตื่นและลุกจากที่นอนนั้น
เพื่อจะออกมาดูปราณีทำอะไร ผมเดินไปมาในบ้านก็ไม่เจอ แต่ได้ยินเสียงหัวเราะของเด็กที่ดังมาจากหลังบ้าน !!!
ในหัวผมคิดเรื่องนั้นเรื่องเดียวจริงๆๆๆในตอนนั้น รีบเดินอ้อมไปดู แต่ไม่ได้เดินออกไปแบบโจ่งแจ้ง แต่เป็นการแอบ
แบบค่อยๆแอบไป เพื่อจะดูว่าปราณีคุยอะไรกับใคร?? หรือทำอะไรกัน? หัวใจเริ่มเต้นแรงขึ้นตามจังหวะการก้าวเดิน
สายตากวาดมองหาปราณีและส่ายไปมา ทันทีที่ผมเห็นเด็กนั้น อายุน่าจะประมาณ 13 -14 ปี ดูจากทรงผมที่ตัด
แต่ก็ดูจะสนิทสนมกับปราณีมาก ดูจากการคุยและพูดจา แต่ก็ทำให้ผมรู้สึกผ่อนคลายขึ้นมา เมื่อเห็นเด็กมันอยู่นอกบ้าน
มีรั้วกั้นอยู่ และการพูดคุยก็เห็นแต่หน้ากัน ผมค่อยๆมองหาปราณีว่ายืนอยู่ตรงไหน? แต่ที่แปลกคือทำไม
ทำไม ผมต้องหลบและค่อยๆ ย่องออกไปนะ

ผมขยับไปหลบอีกมุมเพื่อที่จะมองหาปราณี ทันทีที่เห็น ผมหยุดกลืนน้ำลายเฮือกใหญ่ มือสั่น เกร็งไปหมด ปราณีใส่เสื้อสีขาว
ที่กระทบกับแสงแดดตอนเที่ยง ประกอบกับผิวที่ขาว มันก็มองเห็นนมสองเต้าคู่งามขนาดคล้อยๆได้รูปอย่างธรรมชาติ
หัวใจผมเริ่มเต้นรัว คิดว่าเด็กนั้นมองนมเมียผมแน่ ไอ้เด็กเวรนี่ ผมมองต่ำลงมา ทีนี้ทำเอาผมหัวใจเต้นติดๆๆขัดๆหายใจดับๆติดๆ
นี้เมียผมกล้าขนาดนี้เลยเหรอ ปราณีไม่ได้สวมใส่กางเกง แต่ยืนบังรถและก้มหยิบผ้าตากไปด้วย มันๆ.......... เป็นอะไรที่ล่อแหลม
และบอกไม่ถูก ทำเอาผมแอบลุ้นไปกับไอ้เด็กเวรนั้นอย่างลืมตัว มันจะเห็นหีปราณีไหมนะ หรือมันเห็นแล้วมันเลยชวนเธอคุยเพื่อ
มันจะได้มองหีปราณีนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมแอบดูอยู่นานจนปราณีค่อยบรรจงหยิบผ้าชิ้นสุดท้ายในตะกร้าขึ้นมาตาก และผมกำลังดูว่านังเมียผมจะเอายัง
จะทำยังไงต่อเมื่อตากเสร็จ ... อึดใจต่อมา ปราณีตากเสร็จเรียบร้อย ปราณีหันไปคุยกับเด็กนั้นที่กำลังเกาะกำแพงคุย
"ไปได้แล้ว พี่จะเข้าบ้าน"เสียงปราณีเอ่ยปากไล่ให้เด็กเวรนั้นไป ผมกำลังค่อยๆๆลุ้นและดีใจขึ้นมา นึกว่าเธอจะเดินมาทั้งอย่างนั้น
"ไม่ไปครับ ผมยังอยากคุยกับพี่อยู่นี่น่า พี่คุยสนุกดี" ไอ้เด็กนั้นตอบกลับมา ออกจะหัวหมอด้วยสิ
"คุยสนุกหรือมอง.....พี่" ปราณีพูดออกมาพร้อมกับเอานิ้วชี้มาที่หน้าอกตัวเอง ทำเอาผมใจหายวาบ กับปราณี
นี่เล่นสร้างสะพานคอนกรีตเสริมเหล็ก ปูพรมให้เด็กมาเสียบเลยนี้หว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้เด็กนั้นยิ้มๆและหัวเราะ

"สวยไหม? อยากจับดูไหม?.." เสียงปราณีเอ่ยปากพูดต่อไปอีก พร้อมกับยิ้มแย้มหยอกล้อกับเด็กนั้น
แต่สิ่งที่ผมคิดนั้น นี้เท่ากับเคี้ยวอาหารให้เด็กกินเลยนะนั่น !!!! .ใจผมลุ้นๆๆๆไปตาม ไอ้เด็กนั้นจะตอบปราณีออกมายังไงดี
มันจะรู้ไหมสิ่งที่ปราณี ครูปราณีสื่อถึง.... เด็กนั้นยิ้มอายๆและหันหน้ามองไปทางอื่น ปราณีเองก็หันมองมาทางบ้าน
พร้อมกับชะโงกมองหา... คงจะมองหาผมแน่ๆๆ ผมเลยพยายามทำตัวรีบๆๆๆๆหลบเข้าไป ผมค่อยๆชะโงกออกมาดู
เห็นปราณีรีบเดินจ้ำเข้าไปยังเด็กที่กำแพงพร้อมกับคุยอะไรกันไม่รู้ทีนี้ แต่กริยาท่าทางปราณีนั้นสิน่าสงสัยกว่าเด็กนั้นซะอีก

มือเด็กค่อยเลื่อนข้ามกำแพงออกมาและล้วงเข้าไปที่คอเสื้อปราณี เห็นปราณีหลับตาพริบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมเองก็นึกขึ้นมาได้ พยายามเดินไปหน้าบ้านและเข้าประตูเดินเข้ามาในบ้าน และไปแอบมองดูจากในบ้าน
เห็นเด็กนั้นบีบนมเมียผมอย่างแรง ผมรีบตะโกนเรียกหาปราณีทันที เพื่อจะให้ปราณีรีบหยุดการกระทำนั้น
ก่อนที่เด็กข้างบ้านจะได้เย็ดเธอ

เมื่อเสียงเรียกของผมทำให้เธอได้ยิน เห็นปราณีและเด็กนั้นกระวนกระวาย วิ่งหลบกันแยกออกคนละทาง
ผมแอบหัวเราะในใจและตื่นเต้นปนความสะใจที่ขัดจังหวะของเธอกับเด็กนั้นได้ และผมเองก็ต้องทำตัวปกติด้วย
รีบวิ่งไปยังที่นอนและนอนห่มผ้าอยู่เพื่อให้เธอ ให้เมียจอมร่านของผมได้มีเวลา แต่งตัว เตรียมตัว
และไม่ให้เธอรู้ว่าผมเห็นเธอกำลังทำอะไร และเธอวางแผนอะไรอยู่???????

การที่จะพยายามข่มอารมณ์และเก็บอาการตื่นเต้นนั้น มันทำได้ยากและยิ่งแกล้งทำตัวไม่รู้จัก ไม่รู้เรื่องด้วย
ทำเอาการพูดจา เมื่อเจอกันมันสั่นๆๆๆๆๆๆๆๆ....

เมื่อเธอมานั่งที่เตียง ผมก็เอามือสอดและล้วงเข้าไปบีบนมของเธอ มืออีกข้างก็กอดนังเมียให้นอนลง พร้อมเลื่อนมือเข้าไป
จับที่เนินหีเต็มพร้อมกับกรีดนิ้วปาดเข้าไป แทรกเข้าไปในหีปราณี เห็นน้ำหีมันชุ่มๆๆๆๆ ผมก็เลยทักปราณีไป
"เงี่ยนก็มาเย็ดกับผัวสิ ผัวนอนอยู่นี้"

ปราณีหลับตาพร้อมกับสูดดดดดปาก ก่อนที่จะเอามือล้วงมาจับควยผมดูดอีกครั้งและเริ่มต้นเย็ดกันอีกครั้ง !! หีปราณีน้ำเยอะมาก
ผมเย็ดหีเมียผมไปแต่ผมกับยังคิดภาพเมื่อคืนที่เธอเย็ดกับลูกศิษย์อยู่ ผมก็ทนไม่ไหวปล่อยน้ำเข้าหีเธอก่อนที่เธอจะเสร็จ
เธอก็หันมายิ้มๆๆไม่พอใจ และแสดงออกว่าไม่พอใจอย่างมากเมื่อไม่สุขสมอารมณ์หมายของเธอ และโกรธผม และพูดทำนองว่า
อยากโดนคนอื่นเย็ดขึ้นมา ... และหันมาขออนุญาตผมว่าอยากไปเย็ดกับน้องเพชรอีก ไม่งั้นจะโกรธผมไม่เลิก เอาล่ะสิ...

---------------------------------------