ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หวออาสะใภ้เป็นเหตุ 1 ( copy )

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 27, 2015, 08:06:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมชื่อ "วิน" คับ อายุ 19 ปีแล้ว เรียนอยู่ปี 1 ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ การที่ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดจึงต้องมาอาศัยพักอยู่กับคุณอาของผมที่กรุงเทพฯ คุณอาของผมชื่อ "พงศ์" ครับ อาพงศ์อายุ32 ปีแล้วครับทำงานอยู่ฝ่ายการตลาดที่บริษัทน้ำผลไม้กระป๋องแห่งหนึ่งไม่ไกลจากบ้านเท่าไรนักแต่ต้องออกไปทำงานที่โรงงานในต่างจังหวัดอยู่บ่อยๆ

อาพงศ์เพิ่งแต่งงานได้ไม่นานนี้เองประมาณ 2 ปีแล้วได้ก่อนผมจะมาพักอยู่ที่บ้านนี้ด้วย คุณอาสะใภ้ของผมเธอชื่อ "จอย" อาจอยอายุ 27ปีอ่อนกว่าอาพงศ์เล็กน้อย เธอทำงานเป็นพนักงานฝ่ายประชาสัมพันธ์ของโรงแรมระดับ 5 ดาวแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ อาจอยเป็นคนน่ารักมากครับ เธอมีอัธยาศัยดีจนเพื่อนบ้านต่างชื่นชมแถมยังเป็นคนใจดีมีน้ำใจอีกต่างหาก เรื่องนี้ทำให้อาพงศ์หลงรักและคอยตามจีบเธอมาตั้งแต่เธอยังเรียนอยู่จนในที่ สุดก็ได้แต่งงานกัน แต่นั่นยังไม่ใช่จุดขายของเธอครับ จุดขายของอาจอยจริงๆ อยู่ที่ใบหน้าที่สวยน่ารักในแบบหมวยๆ ผิวขาวก็สะอาดสะอ้านตามแบบผู้ดี และที่สำคัญเธอมีรูปร่างที่ชวนฝันมากๆ ครับ แม้ว่าเธอจะเป็นคนผอมแต่หน้าอกหน้าใจของเธอไม่ได้เล็กตามไปด้วยเลยแม้ จะไม่ได้ใหญ่โตเหมือนดาราหนังโป๊แต่ก็ถือว่าผู้หญิงหลายคนเห็นคงต้องอิจฉาเหมือนกัน

แต่ที่ผมชอบที่สุดก็คือบ้นท้ายของเธอครับ บั้นท้ายของเธอสวยๆมากๆ ทั้งกลมกลึงและโค้งงอนจนผมแทบละลาย เวลาที่เธอใส่กระโปรงหรือกางเกงรัดรูปแล้วจะเห็นก้นของเธอบิดไปมาสลับกัน ระหว่างก้าวขาตลอดเห็นแล้วได้อารมณ์มาก ผู้ชายคนไหนไม่เหลียวหลังมาดูก็ตุ๊ดแล้วครับ ถ้าไม่ติดว่าเธอเป็นคนขี้อายผมว่าเธอต้องไปเป็นนางแบบได้แน่ๆ จากส่วนสูง 172 ซม.ของเธอ(เวลาใส่ส้นสูงจะตัวสูงกว่าผมอีก) เธอเป็นผู้หญิงในฝันของผมจริงๆ ครับ อาพงศ์เป็นคนที่โชคดีมากที่ได้แต่งงานกับเธอ ถ้าผมจะแต่งงานกับใครสักคนเธอก็คงจะคล้ายๆ กับอาจอยที่แหละครับ

ชีวิตของผมก็เป็นปกติเหมือนวัยรุ่นทั่วไป ตื่นเช้าก็ไปเรียนที่มหาลัย ตกเย็นก็ซื้อกับข้าวมาเตรียมให้คุณอาทั้งสองทาน(ท่านจะกลับดึกครับผมเลยรับ หน้าที่เตรียมอาหารให้) เที่ยวกลางคืนกินเหล้ากับเพื่อนบ้างตามประสาแต่ก็ไม่เคยทำเรื่องเสื่อมเสียให้คนในครอบครัวต้องเสียใจ ดูๆแล้วชีวิตผมมันก็ธรรมดาไม่ได้น่าสนใจอะไร แต่คนที่ทำให้ชีวิตของผมมันหวือหวาก็คือ อาจอย อาสะใภ้คนสวยของผมนี่แหละครับ จากการที่อาจอยเป็นผู้หญิงในฝันของผมจึงทำให้ผมชอบแอบมองเธออยู่บ่อยๆ

ซึงนิสัยแบบนี้เองที่ทำให้ผมได้เสียวอยู่เป็นประจำ ทุกๆวันเวลาไปทำงานอาจอยต้องแต่งเครื่องแบบพนักงานของโรงแรมครับแต่จากที่ เธอทำงานเป็นประชาสัมพันธ์จึงทำให้ชุดของเธอดูสวยและเซ็กซี่แตกต่างจากพนักงานทั่วไปนิดหน่อย เธอใส่เสื้อแขนยาวสีขาวและสวมสูทสีดำทับเวลาทำงาน ท่อนล่างสวมกระโปรงรัดรูปสั้นๆสีดำตัดกับขาขาวๆ ของเธอน่ามองมากครับ มีผ้าพันคอสีชมพูด้วยคล้ายๆแอร์ฮอสเตรตบนเครื่องบนเลย ผมต้องขอบคุณโรงแรมนี้จริงๆที่ทำให้ผมเห็นนางฟ้าของผมแต่งตัวสวยๆไปทำงาน เป็นประจำ เฮ้อ...

ที่ผมต้องบรรยายถึงเครื่องแบบของเธออย่างระเอียดก็เพราะว่าชุดทำงานของเธอ นี่แหละครับที่ทำให้กับผมเป้าตุงอยู่เสมอ จากกระโปรงรัดรูปของอาจอยที่สั้นเหนือเข่าและนิสัยที่ไม่ค่อยระวังเนื้อระวังตัวของอาจอยทำให้ผมเห็น"หวอ"ของเธออยู่เป็นประจำ แถมยังเป็นเวลาประจำด้วยนะครับ โดยในตอนเช้าอาจอยจะมานั่งสวมรองเท้าส้นสูงที่หน้าประตูบ้านเป็นประจำ(ผม เป็นคนเอาเก้าอี้ตัวเล็กไปวางให้อาจอยนั่งใส่รองเท้าเองคับ...อิอิ) เวลาอาจอยนั่งทีหัวใจผมแทบจะวายเลยครับ

เธอนั่งไม่ระวังเลยจนทำให้เรียวขางามๆ ของเธอแยกออกจากกัน ทำให้ผมมองผ่านใต้กระโปรงสีดำตัวสั้นลอดผ่านไปเห็นกางเกงชั้นในของเธอได้ ชัดเจนแบบเต็มเป้าเลยครับ เห็นทีไรก็เป้าตุงจนเจ็บทุกที อาจอยชอบใส่ชุดชั้นในสีขาวเป็นประจำ(สีโปรดของอาผมเอง) เธอคงไม่รู้หรอกว่ามันเข้ากับต้นขาขาวๆของเธอและตัดกับกระโปรงสีดำของเธอมาก จนมันแทบฆ่าผมทุกเช้าก่อนไปเรียน แต่ผมยังไม่ชักว่าวตั้งแต่เช้าหรอกครับตอนค่ำๆ มีให้ดูมากกว่านี้อีก

ตอนค่ำๆ อาจอยจะกลับมาจากที่ทำงานก่อนอาพงศ์ครับ พอกลับมาปุ๊บเธอก็จะถอดสูทเสื้อนอกออก(พอถอดชุดออกอาจอยดูเหมือนนักศึกษามาก ครับเสื้อขาวรัดรูป+กระโปรงสีดำสั้นๆ น่ารักจิงๆ) และมานั่งดูทีวีบนโซฟา ตอนนี้แหละครับรถดับเพลิงร้องหวอลั่นเลย คงเพราะอยู่บ้านแหละครับเธอคงรู้สึกผ่อนคลายจึงไม่ระวังตัวเท่าไหร่ (ถ้าอยู่นอกบ้านเธอจะนั่งไขว่ห้างประจำเลยครับมองยังไงก็ไม่เห็น) เผยให้ผมเห็นกางเกงชั้นในสีขาวสีโปรดของเธอเป็นประจำ

จนผมต้องเลื่อนโต๊ะอ่านหนังสือของผมมาให้หันหน้าเข้าโซฟาแต่อยู่เยื้องๆกัน เพื่อแอบดูใต้กระโปรงของอาจอยเป็นประจำ มือขวาก็ทำเป็นถือหนังสือ ตาก็แอบมองหอยอาจอยที่มีเพียงกางเกงชั้นในผ้าบางๆปกปิด แต่มือซ้ายนี่สิครับต้องล้วงไปใต้โต๊ะรูดแท่งเสียวของผมตลอดจนผมน้ำแตกใต้ โต๊ะเป็นประจำโดยที่อาจอยไม่รู้ตัวเลยยังหัวเราะกับรายการทีวีที่เธอสนใจอย่างสนุกสนานน่า......รักมากเลยครับ พออาพงศ์กลับมาผมจึงต้องบอกลาหอยอาจอยแล้วไปทานข้าวกัน เป็นอย่างนี้ทุกวันครับจนผมสามารถเอามือถือมาถ่ายคลิปหวออาจอยไว้ดูเลยได้ ทุกวัน(จนตอนนี้ฮาร์ทดิสในคอมจาเต็มแล้วคับ) แต่ผมก็ไม่เคยคิดล่วงเกินอาสะใภ้สุดสวยของผมเลยแม้แต่น้อย ผมยังให้ความเคารพอาผมเสมอมาจนมาวันหนึ่ง....

วันหนึ่ง.... รถของอาจอยเสียจึงต้องไปทำงานโดยขึ้นรถไฟฟ้าใต้ดินไปพร้อมกับผม(อาพงศ์ไม่อยู่ครับไปสัมมนาที่ต่างจังหวัด...เลยไปส่งไม่ได้) เนื่องจากเป็นช่วงเวลาเช้าวันทำงานเพื่อนๆในกรุงเทพฯที่ใช้บริการรถไฟฟ้าใต้ดินคงรู้ดีว่ามันแน่นขนาดไหน อาจอยเคยโดนลวนลามบนรถไฟฟ้าครับ โดยจับก้นบนรถไฟฟ้าน่ะ(ก็ก้นสวยซะขนาดนั้น...เป็นผมก็อยากสัมผัส) อาจอยเลยเข็ดไปเลยไม่อยากขึ้นอีก แต่วันนี้จำเป็นจิงๆจึงต้องไปกับผม อาจอยยืนหันหน้าเข้าหากำแพงรถครับผมก็รู้หน้าที่คอยยืนกันไม่ให้คนอื่นเบียด เธอจากด้านหลัง(ที่ต้องหันหลังให้ผมเพราะถ้าหันหน้ามันจะหน้าอก(หน้าท้อง)ชนกันมันจะดูไม่ดี...แต่ผมว่าคงเสียวดี)

ผมก็คุยกันตามประสาอาหลานตามปกติโดยดาจอยหันศรีษะมาคุยเล็กน้อยแต่พอมีถึงสถานีนึงที่คนเยอะมาก ตัวจึงถูกเบียดตัวอัดเข้ากับหลังอาจอยครับ เนื่องจากพออาจอยใส่ส้นสูงแล้วผมกับอาจอยจะตัวพอๆ กันจึงทำให้ท่อนเอ็นของผม ที่อยู่ในกางเกงอัดเข้าไปในร่องก้นของอาจอยอย่างพอดิบพอดี ผมสังเกตเห็นอาจอยหน้าแดงเลยครับแต่ก็ได้แต่เงียบไม่ยอมพูดอาไร

วันนั้นผมใส่กางเกงสแลคบางๆ (กางเกงนักศึกษา) จึงทำให้ประสาทสัมผัสที่ไอ้หนูของผมรับรู้ความรู้สึกได้ดีทีเดียวแถมกระโปรง ของอาจอยยังเป็นกระโปรงผ้าสีดำบางๆ อีกด้วยยิ่งนึกถึงภาพอาจอยนั่งหวอออกใส่รองเท้าเมื่อเช้ายิ่งทำให้แท่งเอ็นผมแข็งจนตุงกางเกงใน ผมเจ็บมากครับแต่ก็เสียวดี และแล้วความคิดเลวๆ ก็ยิ่งผุดขึ้นมาในหัวผมถอยเป้ากางเกงออกมาจากก้นอาจอยเล็กน้อยเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงนักศึกษาแล้วดึงกางเกงในตัวเองลงมาให้ท่อนเอ็นของผมเป็นอิสระแล้วอัดเป้ากางเกงเข้าไปในง่ามก้นอาจอยคนสวยอีกครั้ง แล้วคาอยู่อย่างนั้นและพูดขอโทษอาจอยว่าตัวเองโดนคนอื่นเบียดมาขยับไม่ได้เลย อาจอยก็ยิ้มหน้าแดงๆ แล้วกระซิบเบาๆ บอกผมว่า...

"ไม่เป็นไรจ้ะวิน...เด๋วสถานนีหน้า คนคงน้อยลงแล้วล่ะ..."

ผมรู้สึกเสียวมากกว่าตอนที่ยังไม่ปลดกางเกงในลงมากเลยครับ...ก้นอาจอยนุ่มมากและยังเนื้อแน่นอีกต่างหากผมพึ่งเลยสัมผัสก็วันนี้เอง แถมทุกครั้งที่โดนคนอื่นเบียดมาผมก็แกล้งเบียดท่อนเอ็นขยับไปมาภายในงามง้นงามงอนของอาจอยอย่างนุ่มนวล มันเหมือนว่าผมร่วมเพศกับเธอโดยไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเลยผมงี้แทบแตกบนรถไฟฟ้าเลยครับ ทุกครั้งที่ผมดันบั้นท้ายเธอ...

ร่างของเธอก็จะโถมไปข้างหน้าติดผนังรถไฟฟ้าตามแรงของผมจนเธอต้องยังมือมาดัน ผนังเอาไว้ เธอไม่คุยกับผมเลยครับ...เธอคงอายเพราะคงรู้สึกได้เหมือนกันถึงท่อนเอ็นของผมที่พองโตในงามก้นของเธอ ผมฉวยโอกาสลวนลามเธอ(อย่างแนบเนียน)อยู่ร่วม 15 นาทีรถไฟฟ้าก็ถึงที่หมาย เธอยิ้มให้ผมและโบกมือลาไปทำงานเหมือนเด็กๆ ตามปกติ(เธอคงไม่รู้จริงๆคับ)

ผมโบกมือลาเธอแต่อีกเมือนึงต้องถือแฟ้มปิดเป้ากางเกงไว้ครับเพราะมันตุงมาก จากนั้นจึงรีบเข้าห้องน้ำเพื่อเก็บไอ้หนูของผมให้เรียบร้อย มีน้ำออกมาเลอะกางเกงด้วยครับแต่ผมพยายามอดทนไม่ให้น้ำแตกเพราะต้องไปเรียน อีกจึงเลอะไม่มากพอล้างออกได้ แล้วจึงรีบไปเรียนตามปกติ

วันนั้นผมไม่มีสมาธิกับการเรียนเลยครับ คิดแต่เรื่องอาจอย...(ไม่ใช่เรื่องดีแน่ครับ) การได้แต่แอบดูหวอาจอยไม่สามารถสนองตัญหาผมได้อีกแล้ว ต่อจากนี้ไปเรื่องเลวๆจึงได้เกิดขึ้นตามมาเรื่องชั่วๆของผมเริ่มจากเรื่องเล็กๆ ก่อนครับ วันนี้ผมกะจะแอบดูอาจอยอาบน้ำครับ ก็ผมอยากเห็นนี่นา...ว่าร่างขาวๆ ของอาจอยน่ะ...สวยทั้งตัวเหมือนที่ผมจินตนาการ รึป่าว วันนั้นเป็นวันหยุดของอาจอยครับ...อาพงศ์ก็ไม่อยู่ไม่รู้ออกไปไหน ผมโกหกอาจอยว่าจะออกไปบ้านเพื่อน อาจอยจึงให้ล็อคประตูรั้วให้ด้วย...ผมจึงแกล้งเดินออกจากบ้านแต่จริงๆ แล้วก็แอบอยู่ภายในรั้วบ้านบริเวณนอกบ้านนั่นแหละ

อาจอยเดินลงมาจากชั้นสองสวมชุดกระโปรงนอนบางๆ สีขาวเมื่อสัมผัสกับแสงแดดที่ส่องเข้าไปในบ้าน ผมรีบซ่อนตัวแล้วเกาะริมหน้าต่างแอบดูอาสะใภ้ที่รักทันที...สิ่งที่ผมเห็นทำ ให้ผมเป้าตุงอีกแล้วครับ......ชุดนอนของเธอบางมากเสียจนเห็นชุดชั้นในเธอเลยครับ(สีขาวอีกแล้วนางฟ้าของผม) ราวกลับว่าเธอไม่ได้สวมชุดนอนอยู่เพราะมันปกป้องเรือนร่างเธอไม่ได้เลย ปกติอาจอยจะไม่ใส่ชุดนี้ลงมาข้างล่างหรอกครับเพราะมันโป๊ เธอมักจะอาบน้ำแล้วเปลี่ยนชุดบนชั้นสองก่อนแล้วจึงลงมาข้างล่างแต่วันนี้คง นึกว่าผมไม่อยู่อ่ะดิ...หึๆ

อาจอยยืนส่องกระจกบานใหญ่ที่หน้าห้องน้ำชั้นล่างอวดเรือนร่างให้ผมดูสักพัก ผมก็ต้องตกใจจนหัวใจแทนวายครับ...อาจอยถอดชุดนอนบางๆ ของเธอออกที่หน้ากระจก นั้น เฉยให้เห็นร่างอันขาวโพลนงามระหงษ์ของเธอ ท้ายทอยที่ขาวนวล...หน้าอกที่กลมกลึงชูชัน...บั้นท้ายที่งามงอน...ต้นขาที่เรียว ยาว...ทุกอย่างเป็นดังที่ผมจินตนาการไว้ไม่มีผิด ตอนนี้มีเพียงชุดชั้นในสีขาวตัวน้อย 2 ชิ้นเท่านั้นที่ปกป้องเธอไว้ ผมไม่รอช้าควักท่อนเสียวขึ้นมารูดไปด้วยเพื่อไม่ให้เสียเวลา

เธอสำรวจร่างกายเธออย่างละเอียดและหัวเราะคิกคักตามไปด้วย(เธอต้องดิดอะไร ทะลึ่งอยู่แน่ๆเลย...) สักพักเธอก็โพสท่าเหมือนนางแบบถ่ายแบบหน้ากระจกใบนั้น เธอโพสได้น่ารักมากครับเหมือนมืออาชีพเลยตอนแรกนึกว่าเธอขี้อายซะอีกนะเนี่ย มีอยู่ท่านึงเธอลงไปคลานกับพื้นแล้วโก่งตูดขึ้นบิดยั่วยวนมาตรงหน้าผมพอที แล้วพูดว่า..

" ถ้าเจ้าวินมาเห็นเข้าจะเกิดอารมณ์มั้ยน๊า...วันนั้นแค่เบียดก้นเราหน่อยก็เป้าตุงแล้ว..ฮิๆ"แล้วก็หัวเราะคิกคักอีกรอบ

ผมน้ำแทบแตกเลยครับ...วันนั้นอาจอยไม่รู้จิงๆ ว่าผมลวนลามเธอ...แต่เธอกลับเห็นผมเป็นเด็กอ่อนโลก...แหมๆ ผมไม่ใช่เด็กแล้วนะ...เด๋วจะได้เห็นดีกัน ภาพเธอโก่งตูดหันบั้นบ้ายให้ผมทำเอาผมเกิดอารมณ์มาก กางเกงชั้นในสีขาวที่รั้งตึงห่อหุ้มก้นที่กลมกลึง แถมเวลาที่อาจอยแอ่นสะโพกยังเห็นร่องสวาทที่คล้อยมาทางด้านหลังลอยเด่นขึ้น มาเป็นร่องยาวแม้แต่กางเกงชั้นในของอาจอยยังไม่สามารถปกปิดได้ ผมสาวจรวดตามมาติดๆ แต่ยังไม่ทันแตกอาจอยก็หยิบผ้าเช็ดตัวมาพันตัวก่อน อาจอยถอดชั้นในทั้งสองชิ้นออกโดยมีผ้าเช็ดตัวปกปิดอยู่แล้วเดินเข้าไปในห้อง น้ำ...

ผมอารมณ์เสียมากที่ไม่ได้เห็นหอยอาจอยแต่ก็ยังไม่ละความพยายามวิ่งมาหลัง บ้านตรงห้องน้ำนั้น พยายามปืนดูตรงช่องระบายอากาศแต่ก็มองไม่เห็นครับ ผมนั่งเล่นอยู่นอกบ้านกะว่าจะแอบดูอาจอยอีกรอบตอนแต่งตัวแต่ก็ต้องผิดหวังครับ เธอดันขึ้นไปแต่งตัวข้างบนชั้นสองเลยอดดูเลย ผมถอนหายใจ...วันนี้คงได้เท่านี้แหละว้าเอาไว้วันอื่นค่อยแอบดูใหม่ ผมจึงเดินเข้าบ้านไปหาอะไรกะจะไปหาอะไรกินในครัว ในระหว่างที่ผมกำลังจะร้องบอกอาจอยว่าผมกลับมาแล้ว ผมมองไปเจอชุดชั้นในสีขาวที่อาจอยถอดไว้ก่อนอาบน้ำ ความเงี่ยนขึ้นสมองผมอีกครั้งรีบคว้ากางเกงในของเธอมาสูดดม ชั้นในเธอมีกลิ่นหอมเหมือนตัวเธอเลยครับ

ผมทนไม่ไหวจึงควักท่อนเอ็นออกมาแล้วเอากางเกงในเธอรูดไปมาบนท่อนเอ็นเพื่อ สำเร็จความใคร่ มันเป็นผ้านิ่มๆ ลื่นๆ ครับ เสียวมากเลยผมตั้งหน้าชักว่าวให้เสร็จไวๆเพราะกลัวอาจอยลงมาเจอแต่ยังไม่ทันเสร็จเลยอาพงศ์ก็เปิดประตูรั้วเข้ามาก่อนแล้วตะโกนว่า

"วิน....วิน "

ผมตกใจมากครับนึกว่าอาพงศ์เห็นในเรื่องเลวๆ ที่ผมทำ ผมหน้าชาเลยครับได้แต่หลบอยู่ในครัวไม่กล้าออกไป อาจอยลงมาพอดีจึงร้องตอบไปว่า

" วินไม่อยู่หรอกค่ะ...ออกไปบ้านเพื่อนเมื่อเช้านี้ "อาพงศ์ร้อง
" อ้าว....ว่าจะให้ช่วยขนของในรถหน่อย "
"คุณก็หิ้วมาเองซิคะ...เรื่องแค่นี้จะใช้หลานทำไม "

อาจอยบ่นอาพงศ์เล็กน้อยแล้วเดินกลับมานั่งที่โซฟา ผมถอนหายใจเฮือกใหญ่....เกือบไปแล้วซิกูแล้วพยายามคลานออกทางประตูหลังบ้าน อาพงศ์ถือของพะรงพะรังเข้ามาพอเห็นอาจอยที่โซฟาก็ร้องว่า...

"จอยจ๋า...ผัวไม่อยู่ แค่แป๊บเดียวถึงกับนั่งถ่างขารอเลยหรอจ้ะ..." อาพงศ์เห็นอาจอยใส่เสื้อยืดสีขาวตัวเล็กๆกับกระโปรงยีนสั้นๆ นั่งหวออกอยู่ที่โซฟานั่นเอง

"วันนี้สีดำซะด้วยเซ็กซี่จริงๆเลยเมียพี่ "

ผมที่กำลังจะเปิดประตูออกไปต้องหันกลับคลานมาแอบดูเลยครับ ถึงจะเห็นหวออาจอยอยู่บ่อยๆ แต่ชุดชั้นในสีดำนี่ไม่เคยเห็นจริงๆ โอ้โหกางเกงในอาจอยสีดำลายลูกไม้ตัดกับขาขาวๆ ของเธอเซ็กซี่มากครับ อาจอยหน้าแดงใหญ่เลยพยายามหุบขาเข้าหากันแต่อาพงศ์มานั่งที่หน้าขาอาจอยแล้ว แหวกขาเธอแยกออกมากกว่าเดิมเสียอีก..

"ไหนๆขอดูหน่อยซิ..." อาจอยร้องว้าย...แล้วตีอาพงศ์ไปหนึ่งทีแล้วตอบอย่างอายๆว่า...
" จอยเพิ่งซื้อมาเมื่อวานเอง...น่ารักมั้ย..." แล้วก็หัวเราะ
"น่ารักสิคะ...เมียพี่น่ารักที่สุดอยู่แล้ว " พูดเสร็จอาพงศ์ก็มุดหัวเข้าไปในกระโปรงยีนของอาจอยแล้วแลบลิ้นเลียเป้า กางเกงในลายลู
กไม้อย่างเผ็ดร้อน อาจอยพยายามปัดป้องแล้วพูดห้าม..
"เด๋วหลานมาเห็นนะคะพี่พงศ์...มันไม่ดี " อาพงศ์เงยหน้าขึ้นมาแล้วบอก..
"แล้วทีจอยล่ะ...ยังชอบนั่งหวอออกให้หลานเห็น บ่อยๆ "เธอตีอาพงศ์อีกครั้งดูเหมือนจะแรงเหมือนกันเสียงดัง
" เพี๊ยะ...จะบ้าหรอ....เราเป็นอาหลานกันนะ...วินคงไม่คิดอะไรหรอก...แล้ววินน่ะไก่อ่อนจะตายอย่างมาก็แค่จำไปชักว่าวนั่นล่ะ..."(ผมโดนอาจอยดูถูกอีกละ....ฝากไว้ก่อนเถอะเผลอเมื่อไหร่จะกระเด้าให้ลืมผัวเลย)

ผมรีบหยิบโทรศัพท์มือถือขึ้นมาบันทึกภาพทันทีเพราะคิดว่านักแสดงคงพร้อมแล้ว และก็เป็นอย่างนั้นจริงๆอาพงศ์ถอดกางเกงออกเผยให้เห็นท่อนเอ็นขนาดมหึมาสม แล้วที่เป็นญาติกับผมใหญ่ทั้งตระกูลจริงๆ อาจอยหลับตาพริ้มมูดก็ล้วงไปใต้กระโปรงเพื่อถอดกางเกงชั้นในออกรูดมาที่ปลายเท้าโดยยังกางเกงในตัวน้อยยังห้อยที่ปลายขาขวาแล้วหงายหลังนอนไปกับโซฟาถ่างขาอวดร่องสวาทสีชมพูสวยที่เชิญชวนท่อนเสียวของอาพงศ์เสียเต็มประดา

อาพงศ์ถกกระโปรงยีนของเธอขึ้นไปเหนือเอวแล้วก้มลงไปกอดจูบเธอที่ปากสักพักจึงหันมาวนเวียนอยู่ตรงหน้าอกเธอ อาพงศ์เลิกเสื้อเธอขึ้นแล้วปลดยกทรงเธอออกเผยให้เห็นเต้านมขาวเนียนขนาดใหญ่ หัวนมสีชมพูชูชันสู้ลิ้นอาพงศ์ตลอดเวลา เธอถูกเล้าโลมได้ไม่นานก็ขอให้อาพงศ์สอดใส่เธอเสียที อาพงศ์เงยหน้าขึ้นจับขาอาจอยถ่างออกกว้างกว่าเดิม แล้วจับท่อนเสียวตัวเองถูไปมากับร่องสวาทของเธอ อาจอยได้แต่ร้องครางอือๆ บึดตัวไปมา อาพงศ์เห็นอาจอยเผลอจึงทึมท่อนเสียวขนาดใหญ่ของตนเข้าไปในรูรักของเธอที เดียวมิดด้ามอาจอยร้องว้ายเสียงดัง...แล้วใช้มือตีหน้าอกอาพงศ์ใหญ่แล้วพูดว่า...

"คนบ้า...จอยเสียวนะ...เล่นบ้าๆแบบนี้เด๋วจิ๋มจอยก็พังหมดหรอก "

อาพงศ์หอมก็หอมเธอเบาๆ ปากก็พูดขอโทษ แต่เอวก็เริ่มขยับซอยอย่างช้าๆ จนน้ำหล่อลื่นของอาจอยคงไหลมาสมทบแล้วจึงโหม กระเด้าอย่างเต็มสูบจนอาจอยร้องเสียงดังจนผมกลัวว่าข้างบ้านจะได้ยินเอา ตากล้องอย่างผมก็ยังไม่ทิ้งหน้าที่คับ มือขวาถือมือถือเพื่อบันทึกภาพ ส่วนมือซ้ายก็ซอยท่อนเอ็นตัวเองตามอาพงศ์ไปติดๆ ภาพที่อาจอยโดนอาพงศ์เย่อยังติดตาผมมาจนถึงทุกวันนี้ นางฟ้าของผมกำลังถูกชายอื่นร่วมรัก (ที่จริงก็ผัวเค้านั่นแหละ...ว่าไปนั่น)

เธอนอนหงายถ่างขาให้ชายอื่นโถมกระเด้าอย่างเมามัน... ดูสิแคมของเธอผลุบเข้าผลุบออกเป็นจังหวะตามท่อนเอ็นของอาผมที่บุกทะลวงรู สวาทเธออย่างไม่ลดละ ผมนึกภาพถึงเมื่อตอนที่กดท่อนเสียวเข้าง่ามก้นอาจอยบนรถไฟฟ้าแล้วจินตนาการว่าผมได้สอดใส่ร่วมเพศกับอาจอยจิงๆ เพื่อเร้าอารมณ์ตัวเองไปด้วย แต่อาพงศ์กระเด้าอาจอยได้ไม่นานก็ตัวเกร็งและกระตุกอย่างรุนแรงไปสามทีเป็น อันว่าอาพงศ์เสร็จกิจไปแล้วครับ ผมตะลึงเลยครับ...โธ่...อาของผม...ทำเสียชื่อวงศ์ตระกูลหมด ยังไม่ทันถึง 3 นาทีเลย

หนังสดที่ผมถ่ายทำเป็นครั้งแรกก็อวสานลงอย่างรวดเร็ว อาพงศ์ถอนท่อนเสียวออกจากรูรักของอาจอยโดยมีเมือกสีขาวไหลออกตามมาจากร่อง สวาทนั้นเป็นจำนวนมาก อาจอยหน้าเสียเลยครับ...ร้องบอกอาพงศ์

"เค้ายังไม่เสร็จเลยนะ..."แล้วก็ทำหน้างอนๆลุกขึ้นโก่งก้นให้อาพงศ์สอดใส่อีกจากทางด้านหลัง อาพงศ์ส่ายหน้าปฏิเสธ... แล้วเดินเข้ามาหอมแก้มอาจอยบอกว่าตัวเองมีธุระต้องรีบออกไปต่อแล้วจึงเดิน ขึ้นบันไดไปชั้น2เพื่ออาบน้ำ

อาจอยดูซึมๆ ระหว่างที่ใส่เสื้อผ้าและแล้วผมก็ต้องตกใจครับ ภาพที่ผมเห็นก็คืออาจอยกำลังช่วยตัวเองโดยเอานิ้วกลางสอดใส่ไปที่รูรักของตน ผมแอบดูอย่างตื่นเต้นเพราะไม่คิดว่านางฟ้าของผมที่ดูเรียบร้อยๆ จะมีอารมณ์ทางเพศสูงขนาดนี้ ผมสงสารเธอเหลือเกินอยากออกไปสงเคราะห์สนองตัญหาเธอตอนนี้ตอนนี้มันก็ยังไง อยู่(อาพงศ์ยังอยู่ข้างบนอยู่เลย)ได้แต่ทนดูด้วยความสงสาร(และเงี่ยน) สักพักอาจอยก็กระตุก 2-3 ครั้งและล้มตัวลงเป็นอันว่าอาจอยไปถึงสวรรค์ด้วยพลัง ดรรชนีไปแล้ว...

ส่วนผมเองก็ชักว่าวจนน้ำแตกไปในเวลาไร่เรียกัน ผมรีบหลบออกทางประตูหลัง แผนชั่วแผนแรกประสบความสำเร็จได้ด้วยดีแต่ความเงี่ยนของผมยังไม่จบลงแต่ เพียงเท่านี้

sachawat

เริ่มคิดแผนทำร้ายอาสะใภ้แน่ๆ 

apichart2523

วลีการแต่งนี้ผมให้เต็มสิบ แล้วมีเน้นสีแดงอีกอ่านแล้วได้อารมณ์มากเต็มสิบ สุดยอดมากเรื่องนี้ ::DookDig::

yoshitoki

ขอบคุณครับ น่าสงสารแท้ต่างคนต่างเงี่ยแล้วดั้นมาอยู่ใต้ชายคาเดียวกันได้แล้วแบบนี้เรื่องเข้าพระเข้านางก้อเลี่ยงไม่ได้แน่ๆ น่าฉงฉาน  ::Evil::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก