ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Wakaba ch.1-2 [MUAIKA]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2015, 02:10:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ วาคาบะชิวิตที่น่าสงสารโดนจัดเต็มทั้งพ่อทั้งลูกเลยเป็นลุงที่โหดมาก

#คิดอยู่ว่าจะเจออะไรบ้างโดนทุกอย่างโดนทุกที่และทุกท่าน่าสงสาร

Meankung

Biggun Fotoholic

อ่านจนหยุดไม่ได้ครับ เป็นเรื่องที่น่าติดตามจริงๆ ขออ่านจนจบนะครับ

Bbbc

จะหาคนช่วย 
กลับกลายเป็นมีพวกมาเพิ่มอีก จบกัน

logunta

ดูมืดมน หมดความหวังกันเลย

logunta

โหดฟ้าประทานจริง พ่อลูกคู่นี้

wender_111

หลุมลึกมากกกกก ท่าจะปวดตับมาก แต่ก็ยังอยากอ่านครับ

ป.ล. เฮ๊ย ไม่ได้ bad end นะ จบแบบไม่ดาร์กมาก แฮ่ โดนล้างสมองเลยนะ แต่ตับไม่ปวดนะ หรือผมหลุดไปในหลุมแล้ว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

S'aum i_photo

โหด รอดจากเรื่องร้ายเจอหนักกว่าเดิมอีด

terapanmanmo

ITADAKIMAS

ตั้งแต่อ่านมาไม่เคยเจอแนวไหนโหดเท่าเรื่องนี้เลย ขออนุญาตอ่านต่อเลยนะคร้าบ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอ่าพ่อ แหงไปร่วมกับเค้าด้วยละนั่น

igodzini

Duds Sangnin

pond7747

ตามมาจากเรื่องทาสเนื้อครับ

GT5000