ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวพณิชยการ    (รีโพส)

เริ่มโดย pongwut, สิงหาคม 14, 2015, 11:44:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

อ่านคนอืนมานานถึงตาผมเล่าสู่กันฟังบ้าง (เป็นการเล่าเรื่องแรก)

เป็นประสบการณ์เรื่องจริงของผมเอง ผมเป็นพนักงานแห่งหนึ่งของ บ.เอกชนแห่งหนึ่งย่านบางนา ผมเป้นคนหน้าตาดี ซึ่งผมเองก็เคยผ่านประสบการทางเรื่องอย่างว่ามามากมาย แต่นี้เป็นหนึ่งประสบการณืที่ผมไม่เคยลืมเลย .........

เมื่อประมาณปี50 เอง มีวันหนึ่งผมทำงานผิดพลาด เลยโดนเจ้านานต่อว่าผมจึงตัดสินใจเก็บเอกสารกลับบ้าน เพราะวันนี้ทำงานต่อไม่ใหวเลยกลับตอนประมาณบ่าย 1 (ปกติจะเลิกงาน5 โมงเย็น ) ผมก็นั่งรถเมย์กลับโดยไม่คิดไรมาก ทันใดนั้นผมฉุดคิดมาใด้ว่าลืมปิดคอม.ผมจึงลงจากรถเมย์มาโทรตู้แถวๆใกล้ๆแยก ตัดอ่อนุช เพื่อจะบอกเพื่อนวานปิดคอมให้ แล้วสิ่งไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น สายตาผมเหลือบไปเห็นเด็กนักเรียนพณิชยการแห่งหนึ่งซึ่งเธอมายืนรอรถเมย์คน เดียวโดยตอนนั้นผมมองอย่างตาไม่กระพริบเลย...
ก็ชุดทีเธอใส่เสื้อแขนยาวสีชมพูรัดรูปแบบสุดๆและยิ่งกว่านั้นกระโปรงสั้นและรัดสุดๆสีกรมท่า
(กระโปรงรัดชนิดที่ว่าขาชดติดกันก้าวยาวไม่ใด้และสั้นชนิดที่ว่าขึ้นสพานลอยมองแล้วเห็นกางเกงในผ่านตูดเลย)

ตอน นั้นบอกตรงๆผมมีอารมณ์เงี่ยนแบบสุดๆ ควบคุมสติไม่ค่อยใด้ช่วงนั้น ผมตั้งสติใด้ก็เดินผ่านหน้าเธอดูหน้าให้ชัดแล้วเดินอ้อมมาด้านหลังเธอ (รู้ชื่อภายหลังว่าชื่อยุ )ผม แกล้งฟอร์มยืนรอรถเมย์ สายตาของผมยังจับจ้องเธอ ลักษณะของยุคือเป็นคนหน้าตาก็พอใช้รูปร่างอวบขาว แต่ที่โดนใจผมมากคือการแต่งตัวของยุ(ช่างยั่วยุเหลือเกิน) ตอนที่ยืนรอรถเมย์ ในหัวผมครุ่นคิดทำไงดีจะใด้อยากจะรู้จักและที่สำคัญอยากจะเอาท่อนของผม กระแทกเธอสุดๆเพราะตอนนั้นผมอายุ26แล้วเลยวัยที่จะจีบเด็กพาณิชแล้วมหาลัยพอ ใด้.. จวบพอดีรถเมย์ ทียุจะขึ้นมาพอดีตอนนั้นผมตัดสินใจไม่ถูกก็เลยวิ่งตามยุขึ้นรถไป(อย่างน้อย ไม่ใด้อะไรก็ขอใด้มองก็เสียวแล้ว) จังหวะตอนยุก้าวขึ้นรถผมพยายามเดินไปให้ชิดยุเพื่อจะใด้ดูตูดเธอชัด...แม่ เจ้าโว้ย..กระโปรงรัดและสั้นทำให้รูปทรงตูดของยุอย่างใกล้ชิดแบบจอหน้าช่าง ใหญ่และงอนสุดๆ (เกือบเผลอเอาหน้าไปสูดดมแล้ว..อิอิ)

แล้วพอขึ้นรถเสร็จยุก็เลือกนั่งที่เบาะทางด้านซ้ายตรงๆแถวๆกลางรถ เป็นเบาะนั่งคู่ ผมเริมบังคับตัวเองไม่อยู่แล้วตอนนั้น(สาบานใด้ว่าเหน้ามืดแล้ว) ผมจึงเดินตามยุไปแล้วเข้าก็นั่งลง พอดียุเห็นผมดินตามจะนั่งด้วยยุเลยจะขยับเข้าไปนั่งชิดหน้าต่าง จังหวะนั้นเองคับ...กระโปรงของยุสั้นมากจังหวะจะแยกขาขยับเลื่อนตัวนั้น กระโปรงสั้นและรัดติ้วสุดของยุก็ถลกขึ้นจนเห็น3เหลื่ยมทองคำแบบจะๆบอกใด้ อย่างเดียวว่าโหนกหีใหญ่มาก..กางเกงในสีขาวลาดจุด..ยุรีบเอาสมุดมาปิดไว้.. แล้วก็แสดงอาการหน้าแดงจ๋ายุคงรู้ว่าผมเห็นหมดแล้ว. ผมก็นั่งลงตามเธอแต่ผมนั่งไม่เต็มก้นเพราะเธออวบมันเป็นโอกาศดีที่ผมจะใด้ นั่งเบียดเธอ พอนังใด้สักพักผมก็พยามดูจะดูขาเธอยุก็พยามจะดึกกระโปรงขึ้นแต่ก็ไม่เป็นผล เพราะลักษณะเขาชันนิดนึงกระโปรงเลยล่นลงยิ่งเธอพยายามเท่าไหร่ยิ่งล่นเท่า นั้น..พอใกล้ถึงป้ายที่ผมจะลงผมก็คิดกับตัวเองว่าไม่ลองก็ไม่รู้วะโอกาศแบบ นี้อาจไม่มีแล้ว ผมก็เลยหันไปถามยุ

ผม/น้องคับชื่อไรคับ...
ยุ/(มองหน้าผมแล้ว)ก็ตอบว่าชื่อยุคะ (ลักษณะงง)
ยุ/มีอะไรหรือคะ..
ผม/ก็แค่อยากรู้จักนะ(ตอนนั้นคิดว่าพลาดแล้วเพราะยุออกสีหน้าจิงจัง)
ผม/ ไม่มีไรคับผมแค่อยากรุจักนะ
ยุ/ คะ ทำงานหรือเรียนคะ
ผม/ทำงานคับ..

ผม และยุก็คุยอย่างออกรสออกชาติ (ผิดคาดจากตอนแรก) พอคุยใด้ชักพักผมก็ออกอุบายถามว่าเรียนอะไรเรียนยากใหมแล้วก็ขอดูสมุดเธอ เพื่อจะได้ออกจากการปิดหวอเธอ..แล้วก็ใช่จริงด้วยคับ..สมุดเล่นนั้นบังแค่ นิดเดี๋ยวจิงๆพอผมยกสมุดขึ้นหวอออกมาเลยสีขาวลายจุดชัดกว่าเดิม น้ำเงี่ยมผมใหลออกโดยไม่รู้ตัวเลย สักพักผมเริ่มรู้สึกว่ามือที่ถือสมุดอยู่นั้นใด้ตกมาต้นขาออกเธอแบบไม่ได้ ตั้งใจ ดูเหมือนว่าเธอจะไม่ไม่ว่าอะไรทำให้ผมใด้ใจผมก็เลื่อนมือจากต้นขาเธอขึ้นมา เรื่อยๆ (ทำแบบเนียนๆ)(ตอนนั้นคุยไปด้วยปิดสมุดไปด้วย)ตอนลุ้นแบบสุดๆผมจึงเลื่อน ขึ้นไปจอตรงเป้าเธอ...โอ้ไม่อยากจะเชื่อเลยหลังมือผมไปสัมพัสโหนกหีเธอโดนมี กางเกงในแลบออกเล็กน้อย..ตอนนั้นบอกตรงๆเลยไม่กลับบ้านแล้วอารมณ์ตอนนั้นพา ไปสุดๆเลยป้ายที่จะลงไปแล้ว..ผมก็พยายขยับหลังมือแบบขึ้นลงๆเพื่อจะยั่วเธอ ไปในตัวด้วย..เป็นผลรู้สึกว่าหลักมือผมแฉะๆซึงผมแน่ใจว่านะจะเป็นน้ำเงี่ยน ของยุ

จาก นั้นการสนทนาผมกับยุก็ขาดๆหายๆผมมองสีหน้าเธอเกิดอารมณ์แบบเห็นใด้ชัดยิ่งทำ ให้ผมใด้ใจคับ...ผมก็แสดงออกให้เห็นแบบจะเลย.โดยใช้มืออีกข้างจับมือเธอแบบ ผสานนิ้ว..แล้วเปลื่ยนจากหลังมือเป็น เป็นหน้ามือแล้วใช้นิ้วชี้รุดโหนกหี..ทันใดนั้นยุก็หันมากระชิบผมว่า พอแล้ว...เสียว...พอแล้ว...เสียว.. ยิ่งทำให้ผมรู้สึกเงี่ยแบบเต็มสูบ..ผมจึงใจ้ผ่ามือลูบหีแบบเต็มโหนกหีแบบ เน้นขึ้น..ยุก็หันมาบอกผมว่าเสียว...เสียว..เสียว..แล้วเธอก็หันมาจูบผม แล้วก็จูบตามจังหวะการลูกหี..เมือลูบหีเธอใด้ชักผมก็ชวนยุลงปะเดินเทียวสวน ลุม(ซึ่งจังหวะนั้นรถถึงสวนลุสมพอดี)ยุก็รับคำ..แล้วเราสองคนหาที่ลับบตาคน คับ..บริเวณนั้นเป็ยพุ่มไม้สูงเหมาะแก่การทำอย่างว่าคับ..เราสองคนก็นั่งราบ กับพื้น..แล้วผมไม่รอช้า..เอามือสอดเข้าใต้กระโปรงตัวสั้นจู๋ของยุ และก็ลูบโหนกหี..ล้วงประมาณ5นาทีผมก็เปลี่ยนจาลูบโดยเอามือกระชากกางเกงใน ของยุจากซ้าไปขวา..ทันใด้นั้นตาผมเหลือบไปเห็นโนนหีอันใหญ่ดำของยุมีน้ำแฉะ นองเต็มหีหมอยดกดำ ผิดกลับสีผิวของยุเพราะยุเป็นคนขาว..แล้วผมต่อเนื่องด้วยการแหย่ 3นิ้วของผมเข้าไป(ผมแน่ใจว่าเข้าใด้)เสียงดังจ็วบๆยุร้องแบบไม่เป็นศัพท์ โอ้ย...โอย..ซีด..โอ๊ย..โอ้ยๆโอ้ย..น้ำเงี่ยนของยุนองเต็มมือผมและที่ ร้านกว่าน้ำคือกลิ่นคาวหีของยุแรงมาก(ต้องเข้าใจว่ายุเขาเป็นคนอวบและใส่ กระโปรงรัดมากแล้วผมก็เล่นจะแฉะแล้วเลย ส่งกลิ่น)

ต้องนั้นเราแลกลิ้นกันอย่างสนุกๆ..ยุก็จับควยผมบีบควยอยู่ตลอดเวลา..สักพัก ฝนเริมลงเม็ด ผมกับยุก็หลบฝนที่ห้องน้ำ และตอนนั้นผมและยุอดไม่ใหวทั้งคู่ ผมก็จับมือเธอเข้าห้องน้ำ..(ฝนตกหนักมากและในห้องน้ำไม่มีคน) ผมจับยุหลังหน้าเข้ากำแพงแล้วจับถลกกระโปรงขึ้น แล้วสอดควยเข้าไปโดยไม่ถอดเกงในออกกลัวคนเห็นจะใด้ปิดได้ง่าย.. ผมรวบรวมทุกอยางตั้งแต่เจอยุรอรถ..จนมาถึงนาทีนี้ผมจะระเบิดแบบสุดๆ โดยการจับกระแทกแบบแรงเน้นๆ..เสียงดังสนั้นทั้งเสียงร้องและเสียงกระแทบแบบ ไร้ยางอายแล้ว ผมสังเกตุยุมีน้ำตาเพราะอาจเกิดจากความเจ็บ..แต่ผมก็ปล่อยตามเลย..จนกระทั้ง วินาที กระแทก2ครั้งสุดท้ายก่อนน้ำผมจะแตก ยุร้องแบบ เสียงดังมาก..โอ๊ยเจ็บ..พอน้ำแตกยุนั่งลงกับพื้นเหมือนคนไรเรียวแรงไม่มีแรง แม้แน่จะ ยืน ..บอกใด้คำเดียวว่าหมดสภาพ สาวพณิชยการ พอเสร็จต้องยอมรับว่ากลิ่นคาวเราสองคนแรงมาก..เพราะห้องน้ำมันร้อน.. จากนั้น ผมและยุก็โทรหากันเรื่อยแต่ผมก็ไม่ใด้เอายุอีกเลยอาจเป็นเพราะยุไม่ค่อยสวย วัยต่างกัน ลืมบอกไปคับ ย เรียนระดับ ปวส 1นะอายุ 18ปี ผมก็ไม่ใด้โทรติดต่อกันอีกเลย

......................................................

johnywalker

ฟันแล้วทิ้งอย่างงี้ได้ยังไงครับ ต้องฟันไปเรื่อย ๆ ก่อนสิ