ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอผมบ้างนะ ก็อบ

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กรกฎาคม 26, 2018, 10:27:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมชื่อประชาครอบครัวผมมีกันสามคนฐานะเราจัดว่าหาเช้ากินค่ำชีวิตลำบากแต่ก็พอมีกิน ผมมีนิสัยก้าวร้าวฉุนเฉียวบ้างผมเป็นคนไม่ยอมใครสู้ทุกคนไม่มีถอยกับคนที่ คิดจะรังแกผมเพราะในพื้นที่ๆผมอยู่ชีวิตต้องสู้ทุกรูปแบบแต่ผมไม่เกเล มาเมื่อผมสิบสองพ่อผมเริ่มป่วยออดๆแอดๆเราไม่มีเงินต้องไปกู้ยืมนายเก่าพ่อ มารักษาตัว จนผมสิบห้าพ่อต้องตายจากทิ้งผมกับแม่ไว้สู้ชีวิตที่ลำบากดีว่าเรามีบ้านหลัง เล็กไม่ต้องเช่าแต่ติดจำนองต้องหาเงินมาปลด แม่ขายของในตลาดเช้าตอนเย็นค่ำก็ขายน้ำเครืองดื่มที่ตลาดโต้รุ่งแต่ก็อยู่ ไม่ดึกมากเอาแค่พอมีรายได้เลี้ยงตัวพอมีเก็บบ้าง หลังพ่อตายมีหนุ่มน้อยใหญ่มาสนใจในตัวแม่แน่นอนแม่เป็นแม่ม่ายเนื้อหอมหน้า ตาดีถึงรูปร่างจะท้วมบ้างเจ้าเนื้อนิดแต่นิสัยเป็นกันเองกับทุกคนแม่เป็นคน สวยในสายตาของคนทั่วไปที่พบเห็นผมยังแอบชอบเลย ผมเคยถามแม่ว่าไม่สนใจใครบ้างหรือไง แม่บอกเพียงว่า อยากมีพ่อใหม่หรือไง ผมเลยพูดไม่ออก

เกือบสองปีผ่านไปหลังไม่มีพ่อผมคิดจะเลิกเรียนมาทำมาหากินช่วยแม่แต่แม่บอก ให้ผมเรียนจนถึงที่สุด เมื่อผมเข้าเรียนต่อสายอาชีพในสถาบันที่มีชื่อเสียงค่าใช้จ่ายก็ต้องมีสู้ ขึ้นผมต้องประหยัดสุดๆเพราะแม่ทำงานหารายได้คนเดียว ผมไปเรียนเช้ากลับเย็นรีบไปช่วยแม่ขายของทุกวันๆก็ได้เจอกันก็ตอนนี้เท่า นั้นเพราะแม่จะไปตลาดแต่เช้าก่อนฟ้าสางผมยังไม่ตื่นตกเย็นผมกลับแม่ก็ไปขาย ของผมต้องไปตลาดถึงจะได้เจอแม่เป็นแบบนี้มานานเป็นปีๆมาแล้ว แต่มาระยะหลังสองสามเดือนมานี้ดูว่าแม่พอมีรายได้มาใช้จ่ายมากขึ้นผมคิดว่า แม่คงมีรายได้จากงานอื่นนอกจากขายของตอนเช้าค่ำ มีอยู่วันผมกลับบ้านตอนบ่ายเร็วกว่าปกติผมเห็นจากไกลๆว่ามีรถจักรยานยนต์จอด ริมรั่วข้างบ้านไม่รู้ว่าของใคร ผมเดินเกือบจะถึงบ้านก็เห็นแม่เปิดประตูออกมาพร้อมเด็กวัยรุ่นรูปร่างเล็ก ท่าทางเรียบร้อยอายุน่าจะแค่สิบสี่ผมเตียนคงเป็นแค่เด็กมัธยม

เด็กน้อยคนนั้นออกมาขึ้นรถฯแล้วขี่ออกไปแม่กลับเข้าบ้าน ผมเข้าบ้านในอีกไม่กี่นาทีต่อมาแม่เห็นผมก็ทำท่าแปลกใจถาม ชาวันนี้ทำไมกลับเร็วผมบอก ที่ รร.มีกิจกรรมผมไม่อยากอยู่เลยรีบกลับแม่ถอนหายใจ ผมถามแม่ว่า เมื่อกี่เห็นมีเด็กรุ่นๆมาหาแม่เขาเป็นใครมาทำไมแม่ดูตกใจที่ผมเห็นเด็กคน นั้นและถามถึงแม่พูดไม่ออกแต่กุกกักบอก เออ..ไม่ใช่ใครเป็นลูกชายเถ้าแก่...นายเก่าของพ่อผมถาม เขามาทำไมแม่ดูเลิ่กลั่กกระสับกระส่ายอึดใจบอก ไม่มีอะไรเขามถามทุกข์สุขเราเท่านั้น เอาหละแม่จะรีบไปตลาดแม่ตัดบทแบบไม่ให้ผมถามต่อ แม่รีบออกไปจัดของใส่รถเข็นผมก็ช่วยแล้วเราก็ไปตลาดผมไม่พูดถามถึงเด็กคน นั้นอีก   แต่จากนั้นอีกประมาณสิบกว่าวันผมมีการสอบวันสุดท้ายจึงได้กลับบ้านเร็วแล้ว ผมก็เห็นรถมอเตอร์ไซย์คันที่เคยเห็นเมือหลายวันก่อนจอดหลบอยู่ริมรั่วบ้าน อีก

ผมคิดคงเด็กคนนั้นมาเยี่ยมอีกแต่แปลกทำไมบ้านถึงปิดเงียบถ้ามาเยี่ยมพูด คุยหน้าต่างประตูก็น่าจะเปิดบ้างอีกอย่างลูกชายเถ้าแก่นายเก่าพ่อถ้าจะถาม ทุกข์สุขทำไมเถ้าแก่ไม่มาเอง ผมเข้าบ้านแบบเงียบๆประตูหน้าบ้านปิดล็อกผมต้องเข้าประตูหลัง บ้านเราเล็กแค่ชั้นเดียวสองห้องนอนผมเดินเลาะช่องแคบๆข้างบ้านไปประตูหลัง บังเอิญต้องผ่านห้องนอนแม่ที่หน้าต่างเปิดรับลมม่านปิด ปกติถึงจะเปิดม่านก็จะไม่มีใครเห็นในห้องนอนแม่เพราะห้องติดกับรั่วกำแพงสูง พอดีลมพัดม่านปลิวขยับผมเลยมองเข้าไปหากเห็นแม่ก็จะบอกให้เปิดประตูรับผม

แต่ภาพที่ผมเห็นในห้องนอนแม่ทำให้ผมตะลึง แม่นั่งที่ริมเตียงแบบไม่คิดว่าใครจะมาเห็นแม่อยู่ในชุดเสื้อคอวีหลวมๆใส่ ผ้าถุงแบบธรรมดา แต่มีเด็กน้อยวัยรุ่นคนที่ผมเคยเห็นนั่งชิดติดข้างตัวแม่ไม่แค่นั้นเขากำลัง โอบกอดเอวแม่ผม หน้าเขาคลุกเคร้ากับแก้มใบหน้าแม่ผมทั้งจูบไซร้ไล่ลงมาถึงซอกคอ มือเขาที่โอบกอดเอวอยู่ที่ท้องแม่เลื่อนขึ้นมาจับอกเต้านมแม่ลูบคลำบีบคลึง แม่หลับตาเคลิ้มเงยหน้าแอ่นอกให้เขาเชยชมโลมเล้าทั้งจูบไซร้จับนมบีบผมงงไปหมดจะร้องเรียกถามว่าอะไรกันก็ไม่ใช่กาลเพราะผมคิดเคยบังเอิญเห็นเด็กคนนี้ มาครั้งหนึ่งแล้วๆที่ทำกันแบบนี้คงไม่ใช่ครั้งแรกผมควรนิ่งไม่ส่งเสียงดู เหตุการณ์จะดีกว่า

แล้วสิ่งที่ผมไม่อยากเชื่อแต่ก็ได้เห็นมันก็เกิดขึ้น เด็กวัยสิบสี่แกะกระดุมเสื้อแม่ออกโดยแม่ช่วยปลดจนอกเสื้อเปิดทำให้สองเต้า นมแม่ที่ขาวผ่องอวบใหญ่ขนาดไม่หนีสามสิบหกทั้งยังเต่งตึงคล้อยหย่อนลงบ้าง ตามขนาดน้ำหนักและวัยแม่ที่สี่สิบนิดๆ ผมไม่เคยเห็นอกเต้านมแม่แบบนี้มาก่อนเคยแค่เห็นร่องอกตอนแม่ก้มๆเงยๆเท่า นั้นผมก็สยิวพอทำให้ใจผมสู้ซ่าจู๋แข็งได้แล้ว แต่วันนี้เห็นหมดทั้งหัวนมที่ไม่ดำคล้ำมาก แต่เด็กหนุมคนนี้กำลังซุกหน้าลงจูบไซร้อกเต้านมแล้วปากเขาขบดูดหัวนมแม่มือ

เขาจับนวดบีบคลึงนมแม่อีกเต้า แม่โอบกอดเขาไม่มีอาการจะขัดขืนหรือปัดป้องแม้แต่นิด ผมคิดนี้มันอะไรกันผมไม่โง่เด็กคนนี้คงไม่ทำเพียงแค่นี้แน่ผมอยากโดดเข้าไป ตกกระโหลกเด็กคนนี้แล้วบอกว่านี่แม่กูเป็นของกูมึงออกไป แต่ผมก็ต้องสะกดใจไม่ทำอะไรเพราะอย่างที่ว่าเคยเห็นเด็กคนนี้แล้วครั้งหนึ่ง ดังนั้นครั้งนี้คงไม่ใช่ครั้งแรกที่เขากับแม่ทำอะไรกันแบบนี้ ถ้าผมโวยวายอะไรตอนนี้จะเป็นการทำให้พวกเขาเสียอารมณ์ร่วมผมควรเฉยไว้จะดีกว่ายังไงแม่และเขาก็คงไม่สังเกตุเห็นผมเพราะคงไม่คิดว่าจะมีใครมาแอบดู เพราะตอนบ่ายแบบนี้แถวๆนี้ไม่มีใครอยู่บ้านไปทำงานกันหมดและทั้งคู่ยังอยู่ ในพะวงแห่งความใคร่คงไม่สนใจอะไร ผมเห็นเด็กรุ่นดูดนมแม่อย่างจริงจังจนผมได้ยินเสียงจวบจ๊าบมือที่บีบคลึงนม อีกเต้าเลื่อนลงมาดึงปมผ้าถุงแม่ที่เอวให้หลุดหลวมแล้วสอดมือลงเข้าไปใน ผ้าถุงดูว่าแม่กางขาให้ๆตายแค่ดูดจับนมที่ถือว่าเป็นอวัยวะสงวนส่วนหนึ่งของ แม่ก็มากพอแล้วแต่เด็กคนนี้กำลังใช้มือจับขยุ่มลูบอวัยวะเพศของแม่ผมๆใจสั่น เต้นระทึก

แม่จับประคองหน้าเด็กคนนี้ให้เงยขึ้นแล้วแม่ก้มลงประกบจูบดูดปากเขาๆก็จูบ ดูดปากแม่อย่างไม่เคอะเขินมือยังขยุ่มอยู่ที่ระหว่างขาในผ้าถุงแม่ๆเอนตัวลง นอนหงายเด็กรุ่นคนนี้นั่งข้างดึงรูดผ้าถุงแม่ลงจนหลดล้าเขานอนลงซบไซร้อก เต้าดูดนมแม่ ให้ตายเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นท่อนล่างแม่เปลือย ผมเห็นชัดที่แม่นอนตัวพาดอยู่ขอบเตียงเด็กคนนี้เอามือลูบจับโหนกนูนระหว่าง ขาใต้ท้องน้อยแม่ที่มีขนหมอยดกดำมือนิ้วเขาเซาะแยงลงในร่องพูกรีบแน่นอนนิ้ว เขาต้องสอดแยงเข้าช่องรูสังวาสเพราะขาแม่เริ่มสั่นขยับ แม่ขยับถีบตัวขึ้นนอนบนเตียงแล้วถอดเสื้อออกเท่านั้นร่างแม่ก็เปลือยไร้ อาภรณ์ เด็กคนนี้นั่งมองร่างเปลือยแม่อย่างพอใจ

ผมเห็นแม่หันมองเขาแล้วยิ้มๆให้สีหน้าไม่มีบงบอกว่าอายแม้แต่นิด เด็กคนนี้รีบถอดเสื้อกางเกงออกแน่นอนผมได้เห็นจู๋เขาที่แข็งโด่แต่ไม่ควร เรียวกว่าควยเพราะไม่ใหญ่อะไรมากทั้งดูว่ายังแทบจะไม่มีขนหมอยเลย แม่อ้าแขนออกเป็นการเชื้อเชิญเด็กคนนี้ไม่รอช้าขยับตัวขึ้นเตียงนอนคร่อมทับ ร่างแม่ที่กางขารับให้ตัวเขาอยู่ในระหว่างขา

เด็กหนุ่มน้องนอนทับแม่ประกบจูบดูดปากันอยู่ดูดดื่มมือเขาจับนมแม่บีบขย้ำ อย่างสนุกมือ แม่โอบกอดตัวเขาให้แนบกับตัวแม่ๆยกสองขาตั้งเข่าขึ้นแล้วเอามือล้วงลงจับจู๋ เขาเหมือนดึงเข้าหา เด็กน้อยขยับตัวเข้าหาก้นโยกขยับกระแทกเข้าในระหว่างขาแม่ ไม่ผิดจากที่ผมคิดเขากำลังสมสู่ร่วมเพศเย็ดหีแม่ผมๆนอนยิ้มๆโอบกอนเขาเฉยๆ ร่างสั่นขยับเต้านมกระเพื่อมตามแรงกระแทกเด็กน้อยต้องเอาสองมือจับสองเต้ากด บีบไว้ทั้งก้มหน้าซุกไซร้ดูดหัวนมสลับเงยหน้าจูบดูดปากแม่ๆแรกๆดูเฉยๆแต่แค่ ครู่แม่เริ่มมีอาการส่ายขยับตัวเอวแอ่นเด้งยกก้นลอยบ้างเป็นจังหวะ

แม่เริ่มมีเสียงคราง ฮืดๆแต่ไม่ดิ้นรนอะไร เด็กหนุ่มตั้งหน้าตั้งตาขย่มเย็ดแม่อย่างเมามันมือบีบขย้ำเต้านมแม่ดูแทบ แหลกคามือแต่แม่ก็ไม่ร้องห้ามหรือมีอาการขัดขืน เด็กคนนี้กระเด้าซอยเย็ดแม่อยู่ครู่ใหญ่แล้วสี่ห้าทีสุดท้ายดูเขากระแทกใส่ แม่อย่างสุดแรงแล้วหยุดนิ่งฟุบตัวลงอย่างเหนื่อยหอบหน้าซบที่อกแม่ๆดูเฉย โอบกอดเขาไว้แล้วเอามือลูบหัวเขาอย่างเอนดูแล้วจูบหน้าผากเขา แม่ไม่เคยจูบหน้าผากลูบหัวแบบนี้กับผมเลยมานานนับสิบปีแล้วจนผมจำไม่ได้

ผมไม่รู้ทนดูอยู่ได้ยังไงนานร่วมยี่สิบนาที เสียงแม่พูดผมพอได้ยินว่า เสร็จแล้วนะวันนี้พอก่อนเดี๋ยวน้าต้องรีบเตรียมของไปตลาดเด็กหนุ่มน้อยดูด นมจูบปากแม่แล้วบอก ขอบคุณครับเขาลงจากตัวแม่หยิบเสื้อผ้าขึ้นมาใส่แม่ลุกนั่งแต่งตัวแล้วทั้ง สองลงจากเตียงออกจากห้องผม ควยแข็งทำอะไรไม่ถูกแอบเดินเข้าบ้านทางประตูหลังแล้วนั่งนิ่งสงบสติอยู่ใน ครัวรอพบแม่ด้วยอารมณ์ที่ขุ่มเคืองแต่แปลกแม่ไม่กลับเข้าบ้านนานนับชั่วโมง ยิ่งทำให้ผมหงุดหงิด จนผมผมเดินออกจากบ้านไป

ครู่ใหญ่ผมกลับเข้าบ้านก็เจอแม่ที่เปลี่ยนเสื้อผ้า อาบน้ำแล้วคงจะเตรียมตัวไปขายของแต่แม่คงเห็นกระเป๋าหนังสือผมทิ้งไว้แม่จึง ถามอย่างหน้าตาเฉย ชากลับมาตั้งแต่เมื่อไรผมเห็นแม่ทำท่าเฉยเหมือนไม่ได้ทำอะไรกับเด็กคนนั้น ทำให้อารมณ์ผมที่สงบกลับขลุกขึ้นมาอีกผมเลยบอกไปอย่างใจเย็น มาตั้งแต่ไอ้เด็กนั้นอยู่กับแม่ในห้องนอนแม่ตกใจเอามือป้องปากพูดเสียง สั่น ชาเห็นอะไรผมบอก ก็เห็นแม่เอากับมันไงหละ แม่หน้าซีดอย่างเห็นได้ชัดจนหายใจสะอึกส่ายหน้าพูดไม่ออกสะบัดหน้าหลบหันตัว เดินหนีเข้าห้องนอนปิดประตูเสียงดังโดยไม่พูดอะไร

อึดใจต่อมาผมไปที่ห้องนอนแม่เปิดประตูเข้าไปเห้นแม่นั่งที่เตียงก้มหน้า สะอื้นร่ำไห้ ผมถาม แม่นี่มันมันอะไรกัน แม่ก้มหน้าพูดทั้งเสียงสะอื้น แม่ต้องทำเพื่อความอยู่รอด ผมถาม ผมไม่เข้าใจ แม่บอก ชาต้องเรียนต้องใช้เงินบ้านติดจำนองกับเถ้าแก่เราเอาเงินมารักษาพ่อเมื่อ หลายปีก่อนชาคงจำได้ มันเป็นข้อตกลงถ้าแม่ยอมกับโตลูกชายแกหนี้สินเราก็จะหมดแถมมีเงินให้ใช้อีก ด้วยแม่ต้องยอมไม่แล้วเราจะไม่มีที่อยู่ผมเลยพูด แต่นี่มันเด็กแท้ๆแม่ทำได้ไงแม่พยักหน้ารับว่า ก็เพราะเด็กพึ่งแตกพานพ่อเขากลัวจะใจแตกแอบไปเที่ยวเลยมาลงที่แม่

ที่เรามีเงินชามีทุกอย่างก็เพราะแม่ยอม...ผมคิดแม่อ้างเรื่องผมมาเป็นเหตุ ผมถามอย่างอารมณ์เสีย แล้วบ้านได้คืนจริงเหรอแม่พยักหน้า ได้คืนมาหมดแล้วผมถาม เอากันนานหรือยังแม่เอามือปาดน้ำตา เกือบสามเดือนแล้วที่แม่พูดทำให้ผมเกิดกำหนัดความกระสัน ผมพูดออกมา ถ้าชาวบ้านรู้เราจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนแม่ส่ายหน้า พวกเขารับปากจะไม่ให้ใครรู้ถึงมาหาแม่แบบนี้เพราะแถวนี้ตอนบ่ายไม่ค่อยมี ใครอยู่ไม่มีคนสนใจ ผมนั่งข้างแม่แล้วถามอีก กับไอ้เด็กคนนี้คนเดียวเหรอแม่พยักหน้าก้ม ก็คนเดียวยังไงก็ไม่เสียหายอะไรมาก ผมได้ยินคำว่าไม่หายเสียอะไรมันทำให้ผมไม่พอใจทั้งความกำหนัดที่ผมเก็บกดมา นานเป็นชั่วโมงก็ระเบิดขึ้นมา สองมือผมจับไหล่แม่ให้หันหน้ามามองผมๆพูดด้วยอารมณ์ฉุนเฉียว แม่ร่านแบบนี้เห็นไอ้เด็กนั้นดีกว่าผมทำไมแม่ไม่คิดถึงผมบ้างแม่ตกใจเอา

มือป้องปากพูดสั่นๆอย่างหวาดกลัว แม่ขอโทษอย่าโกรธแม่เลยแม่ยอมรับผิดจะทำไรแม่ก็ยอมผมพูดอย่างโมโห ผมทำแน่พูดจบผมเอามือตะปบที่อกเต้านมแม่ที่ผมไม่เคยจับมันนุ่มตึงมือเกิน คาดคิด แม่ตกใจสะบัดตัวหนีร้องถาม ชาจะทำอะไรแม่ผมบอกไป ผมจะทำอย่างที่มันทำกับแม่บ้างแม่ร้องสั่นหน้า อย่านะเราจะทำอย่างนั้นไม่ได้ผมบอก ทำไมจะไม่ได้แม่ให้ไอ้เวรนั้นทำได้ผมก็ต้องทำได้ผมจับแม่กดให้ลงนอนหงาย แม่ดิ้นขัดขืนถีบขาหนีจนตัวขึ้นเตียงอย่างตกใจ ผมได้จังหวะกดไหล่ตัวแม่ไว้แล้วพูดออกไป แม่ให้ไอ้เด็กนั้นได้จะให้ผมบ้างไม่ได้หรือไงดิ้นร้องไปใครได้ยินจะอายเขา

แม่ขยับตัวดิ้นเบาลงพูดสั่นสะอื้น ไม่อย่าทำกับแม่อย่างนั้นนะผมไม่สนใจก้มหน้าลงซุกไซร้ซอกคอลงถึงอกแม่ๆยัง ขยับสะบัดตัว ผมกระตุกดึงอกเสื้อแม่จนกระดุมขาดเสื้อเปิดออกเห็นอกขาวผมคลุกหน้าลงจูบซุก ไซร้ลงที่ร่องอกแม่ๆร้องเสียงค่อนข้างดัง หยุดนะชาอย่าทำบ้าๆกับแม่นะ แม่จะผลักไสผมแต่ผมกดสองต้นแขนแม่ไว้ ผมมีประสบการณ์เที่ยวผู้หญิงมาบ้างสองสามครั้งอกแม่ถึงจะใหญ่แต่ก็นุ่มแน่น ไม่เหมือนผู้หญิงที่ผมเคยเที่ยวมา ผมปริ้นยกทรงแม่ขึ้นจนหัวนมสองเต้าหลุดออกมาเป็นอิสระผมก้มขบดูดหัวนมแม่ๆ หายใจหอบแอ่นอกไม่ดิ้นรนพูดเสียงอ่อย อย่าๆชาเราแม่ลูกกันนะ ผมไม่สนใจที่แม่พูดแต่เห็นแม่เริ่มไม่ดิ้นผมเอามือลงดึงปมผ้าถุงที่เอวแม่ ให้หลุดแล้วรุดผ้าถุงลง แม่เริ่มดิ้นอีกร้อง ว้าย!อย่าๆ เมื่อมือผมเริ่มรุดกางเกงในแม่ลง

แม่สะดุ้งผวาดิ้นเมื่อมือจับลูบโหนกหีที่ขนหมอยดกดำมันอวบนุ่มเต็มมือผมดี แท้แม่จะดิ้นยังไงก็หนีมือผมไม่พ้นผมยังจูบไซร้ดูดหัวนมแม่สลับซ้ายขวา แม่เริ่มหยุดดิ้นหายใจหอบระทวยสะอื้นไห้พร่ำพูด อย่าๆชาจะทำอะไรแม่ ผมไม่สนใจที่แม่สะอื้นไห้ตอนนี้อารมณ์ใคร่ตัณหาผมถึงขีดสุดต้องการระบายออก ไม่สนใจว่าจะเกิดอะไรขึ้นผมรีบถอดกางเกงรุดลงถึงเข่าควยผมแข็งพร้องใช้งาน ไม่ว่าจะกับใคร แม่ถีบตัวพยายามดิ้นหนีแต่ผมก็พยายามพลิกตัวขึ้นนอนทับบนตัวแม่จนได้แต่แม่ ยังหนีบขายังดีว่าไม่ถีบผมๆทำอะไรมากไม่ได้เพราะมือผมยังกดไหล่กับแขนแม่ไว้ ไม่ให้ดิ้นหรือผลักดันผม แม่พร่ำพูดเสียงกระเส่าสั่นอ่อยๆว่า อย่าๆ ผมเลยพูดอย่างอารมณ์เสีย ทำไมแม่ยอมคนอื่นได้จะให้ผมบ้างไม่ได้หรือไงแม่ส่ายหน้าสะอื้นไห้ไม่พูด อะไรแต่กางขาออกทำให้ตัวผมลงไปอยู่ในหว่างขาได้ แม่ไม่ดิ้นแต่สระอื้นไห้นอนนิ่งเหมือนรอคอยผมปล่อยมือที่กดแขนแม่แล้วเข้า โอบกอดแม่ยังนอนเฉยสองแขนวางเหยียดอยู่ข้างตัวมือจิกกำผ้าปูที่นอนแน่น มือผมอีกข้างสอดล้วงลูบจับหีแม่ๆกลับยกขากางตั้งเข่าขึ้น เท่านั้นผมรีบกดกระเด้าแทงควยเข้าหว่างขาแม่โดยไม่ก้มมองหาเป้าแต่หวังให้ ถูกรูหีแล้วก็ไม่ผิดเป้าหัวควยผมถูกรูหีแม่ๆถึงกับสะดุ้งร้อง โอ้ย!ว้าย เมื่อหัวควยผมเข้าไปในรูหี ผมรู้สึกได้ทันทีว่ารูหีแม่ลื่นแต่คับแน่นมากเพราะผมเจ็บหนังหัวควยเส้นสอง สลึกแทบจะขาด ผมทนเจ็บกระเด้าซอยเย็ดแม่ๆครางร้อง โอยๆซี้ดปากหายใจกระหืดหอบ

ผมซอยเย็ดอยู่หลายทีนับไม่ทันจนแม่ถึงกับผวาเอาสองแขนโอบกอดรัดผมแล้วส่าย เอวแอ่นหีร่อนจนก้นลอยแทบไม่ติดพื้นที่นอนไม่แค่นั้นแม่จับหน้าผมเข้าหาแล้วประกบจูบดูดปากแลกดูดลิ้นกันเหมือนคนหิวกระหายจนผมแทบหายใจไม่ทัน มือผมจับนมแม่บีบขย่ำควยเย็ดซอยหีไม่หยุดยั้ง แม่ครางเสียงกระเส่า เย็ดแรงๆลูกแม่ๆเงี่ยนเสียวเหลือเกินผมสนองตอบคำขอแม่อย่างสุดกำลัง  แม่ดิ้นพร่านบิดตังแอ่นร่อนหีด้วยความเสียวกระสันไม่มีคำพูดบ่นพร่ำอะไรจากปาก แม่มีแต่เสียงหอนครางฟังไม่เป็นเสียงมนุษย์ปนกับเสียงหายใจที่แรงหอบกระเส่า เหมือนคนจะขาดใจตาย ส่วนผมต้องทนอดกลั้นกระเด้าเย็ดแม่ให้นานที่สุดต้องให้แม่เสร็จก่อนผมหลั่ง น้ำกามแล้วก็เป็นไปตามที่คาดผมเย็ดแม่นานร่วมยี่สิบนาทีจนแม่เกร็ง ร่างกระตุกขาสั่นแล้วหยุดดิ้นผมกระแทกควยใส่รูหีแม่สุดแรงอีกสามสี่ทีก็ หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่เป็นการจบสิ้นผมนอนหายใจหอบกบบนตัวแม่ที่หายใจ เหนื่อยระทวย ความกำหนัดของผมที่อัดอั้นถูกปลดปล่อยออกมาจนหมดสิ้น สติสัมปชัญญะผมกลับคืนมา

ผมลงจากตัวแม่ลุกนั่งหันหลังให้แม่ก้มหน้าคิดนี่ผมได้ข่มขื่นแม่ตัวเองไป แล้วหรือนี่ ผมหันไปมองแม่ที่หนอนหงายนิ่งเมินหน้าไม่มองผมแม่หายใจระทวยมือปากน้ำตา ผมบอก แม่ครับผมขอโทษแม่หันมองผมแล้วบอก ไม่เป็นไรชาทุกอย่างจบลงแล้วผมส่ายหน้าพูดไม่ออก แม่ลุกนั่งเอามือลูบหลังผมแล้วพูดขึ้นว่า เอาเถอะจะด้วยอะไรก็ตามทุกอย่างก็เกิดขึ้นไปแล้วแม่ไม่ถือโทษโกรธอะไรอย่า คิดมากผมหันมองแม่ๆกลับขยับตัวเข้าหาผมโอบโน้มคอผมเข้าหาแล้วจูบดูดปากแลก ลิ้นกับผมอย่างนิ่มนวล ผมงงๆทุกอย่างผิดไปจากที่ผมกลัวและคาดคิด แม่ลูบหัวผมจูบหน้าผากแล้วยิ้มให้ ผมลองเอามือจับนมแม่ที่ยังเปลือยอยู่แม่ยิ้มอายๆแต่ไปปัดป้องกลับถาม ชอบไมผมยิ้มงงๆบอก ชอบครับนมแม่สวย แม่ยิ้มพยักหน้ารับแล้วก้มหน้าพูด ต่อไปนี้จะเป็นของชาผมถาม แล้วเด็กนั้นหละแม่ยังก้มหน้าพูดเสียงอ่อย แม่ทำไปเพราะไม่มีทางเลือกตั้งแต่แรกแค่ต้องการบ้านปลดคืนและหนี้จนถึงตอน นี้มัน..เออ..แม่พูดไม่ออก

ผมเลยถามแม่ในคำถามที่ผมกลัวคำตอบ แม่จะให้ผมเอากับแม่อีกได้ไมแม่เงยหน้าชำเลืองตามองผมแล้วพยักหน้ารับไม่ พูดอะไรก้มหน้าอายหลบเป็นคำตอบที่ไม่ต้องพูดและผมพอใจเป็นที่สุด ผมยิ้มบอก ขอบคุณครับแม่ยิ้มๆไม่พูดอะไรขยับตัวหยิบผ้าถุงขึ้นใส่แล้วลงจากเตียงเดิน ออกไปเข้าห้องน้ำ ผมกลับไปห้องผมๆนอนพักผมออกจากห้องเห็นแม่เตรียมตัวไปขายของ ผมเลยบอก แม่เดี๋ยวผมตามไปนะครับแม่ยิ้มพูดเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นระหว่างเราเมื่อ ครู่นี้ จะไปก็รีบแม่ไปก่อนไม่รอเดี๋ยวคนมาเราจะเสียโอกาสขายของไม่หมดแม่เอารถ เข็นออกเพื่อไปตั้งร้านตามปกติผมรีบอาบน้ำแล้วตามไปช่วย...