ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 51 (ปฏิบัติการปราบแก๊งหื่น)

เริ่มโดย Sukita, พฤษภาคม 29, 2020, 09:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ภาพที่ลุงยามกล พาอาจารย์อรคนสวยไปดู คือภาพ บทรักของ ไอ้อ.นพชัย กำลังจับน้องรีสาวสวยตะบันรูหีจากทางด้านหลัง "นิงัยครับ อาจารย์ ก็มีอาจารย์ทำแบบนี้กับเด็กนะครับ" "งั้นหนูฝากลุงย่องไปเอามือถือถ่ายตรงบุมแดงนิใกล้ๆเลยคะ" ยามกลรับคำสั่งอ.อรสาวสวยรีบย่องไปที่ขอบระเบียง เอามือถือถ่ายภาพการร่วมรักของดร.นพชัยสุดหื่นกับน้องรีสาวบริหารคนสวย ไว้กว่าทั้งคู่จะประกอบกิจการงานเย็ดก็ร่วมสิบห้านาที อาจารย์อรมองดูอยู่ห่างๆบนตึกชั้น 3 ของอาคารเรียนรวม ภาพเงาชายหญิงร่วมรักดูจะเร้าอารมณ์เธอมาก จนต้องข่มใจในชุดเสื้อยืดกางเกงกีฬามาอ่านเอกสารงานสอนพรุ่งนี้ พักหนึ่งเฒ่ากลก็เอามือถือที่มีคลิปมาให้อาจารย์อร "ขอบคุณลุงมากคะ เอานิค่าแรงคะ" "ไม่ๆผมไม่รัยครับขอแค่จัดการคนไม่ดีพอครับ" "ขอบคุณคะลุง...มีน้ำใจจัง" "ครับๆผมชื่อกลครับ" "ไปแล้วคะขอบคุณมากคะ" และทั้งคู่ก็แยกย้ายจากกัน

อรเองกลับถึงหอพัก ด้วยความคิดที่ว่าพรุ่งนี้จะเอาเรื่องอ.นพชัยตัวแสบไปรายงาน ท่านราตรีรองอธิการ แต่เมื่อเปิดคลิปหลักฐานดูอาจารย์สาวสองเสียวหีวูบ เพราะการถ่ายทำของยามกลไม่ธรรมดามีการถ่ายแบบซูมกล้องเข้าออกจนเห็นควยอาจารย์หนุ่มสุดหื่น ตะบันเข้าร่องเสียวของนักศึกษาสาวอย่างชัดเจน ภาพที่ปรากฏมันดูสมจริงจนอาจารย์สาวเคลิ้มไปในเวลา15นาทีของการถ่ายทำ ไม่ทันที่จะเข้านาที14.50ที่ไอ้อาจารย์นพชัยน้ำแตกใส่ร่องหี จู่ๆก็มีเสียงมือถือดังขึ้น "สวัสดีครับอาจารย์ กรเองครับได้เรื่องแล้วครับ" "อะไรหรือกรที่ว่าได้เรื่อง" "ผมไปแอบถ่ายภาพรองสุทธิมีอะไรกับพี่แพทพี่เอมและนักศึกษาอีกสองคนที่ริมสระน้ำในบ้านได้แล้วครับ" "ดีเลยเธอรีบเอามาให้ครูเลยนะ" "ครับๆผมจะรีบไป" หลังการสนทนา อาจารย์อรรีบเข้าห้องน้ำก่อนเพื่อจะได้อาบน้ำก่อนจะมารับคลิปที่นายกรเด็กที่เธอวางงานให้เป็นสายของเธอ แต่เมื่อเปลือยกายเข้าห้องน้ำอาจารย์สาวสังเกตเห็นติ่งแตดสีสดของเธอมันลุกตั้งพร้อมกับขนหมอยของเธอ มันแสดงว่าเธอคงมีอารมณ์ค้างมาจากการดูคลิป ไอ้นพชัยเป็นแน่ อาจารย์สาวจึงจัดการสำเร็จความใครด้วย ฝักบัวสายน้ำกระทบกับติ่งเนื้อสีแดงสดของอาจารย์สาวผู้ใส่บริสุทธิ์ เธอใช้อีกมือประคองเต้าคลึงเค้าตามไปในห้องน้ำส่วนตัวในห้องพักชั้นสองของเธอ สาวสวยไม่รู้เลยว่าภาพที่เธอประกอบกิจนั้นถูก มือดีปีนต้นไทรใหญ่บันทึกผ่านช่องพัดลมระบายอากาศเอาไว้แบบในคลิปดัง ที่จริงแล้วจอมวายร้ายตนนี้ติดตามเธอมานาน มันแอบดูตั้งแต่ตอนริมสระที่ไอ้อ.นพชัยตะบันหีชลสาวนักว่ายน้ำ และมันก็สืบเสาะจนทราบห้องของอ.สาว ที่อยู่ใกล้ต้นไทรใหญ่ มันจึงปีนต้นไม้แอบดูสาวสวยอาบน้ำเป็นเวลาร่วมเดือน เพราะหลังหอพักอาจารย์หญิง มีเขาลูกเล็กอยู่จึงเป็นที่หลบตัวของเสื้อร้ายอย่าง?มัน ภาพอาจารย์สาวแหกหีใช้ฝักบัวฉีดใส่ชัดเจนมาก อาจารย์อรเชิดหน้าปากเบี้ยวบอกอาการ กระสันต์สุดฤทธิ์ แต่พยายามไม่ครางออกมา ชายลึกลับบนต้นไม้นอกจากจะถ่ายและชมภาพสาวงามผมสั้นประกอบกิจกรรมกับร่องหีแล้วยัง ใช้มือลูบลำควยใหญ่ตุงฝังมุก เหมือนจะบอกกับมันว่าใจเย็นลูกพ่ออยากกินของดีต้องใจเย็น จนอาจารย์อรก้มหน้าส่ายก้นอีกครั้งแล้วเอาข้อมือตัวเองขึ้นกัด คราอือๆๆๆ ไอ้เสือร้ายจึงรู้ว่านางเอกของมันเสร็จสมอารมณ์หมาย
เมื่ออาจารย์ทำธุระเสร็จเธอจึงเดินมารับ ไฟต์จากเด็กกรที่หน้าป้อมยามหญิงหน้าหอของเธอ "จัดการให้ได้นะครับอาจารย์" "จะกรขอบใจมาก แล้วเรื่องของภาที่คณะวิทยาละเป็นไง" "ทางนั้นยังไม่ได้เรื่องเลยครับ" "งั้นจัดการสองคนนิก่อนเลย" "ครับๆ" และทั้งคู่ก็แยกย้าย ก่อนอาจารย์อรเปิดคลิปท่านรองสุทธิดู ท่านรองเล่นเซ็กส์หมู่ทำเอาอรต้องปิดไฟนอนสำเร็จความใคร่ของตนไปอีกรอบเป็นอันว่าอาจารย์สาวเสร็จสองน้ำจากสองคลิป โดยมีชายลึกลับแอบดูการกระทำของเธอจนจบแล้วจึงลงต้นไม้หายไป วันรุ่งขึ้นที่ห้องอธิการมหาลัย ดร.นพชัย โดนตำรวจรวบเพราะน้องรีอายุแค่17ปี ส่วนตัวร้ายอย่างรองสุทธิถูกอธิการปลดให้กลับไปทำงานที่คณะบริหารของมันเท่านั้น เพราะไอ้สุทธิเส้นใหญ่เป็นลูกหลานผู้ร่วมก่อตั้งมหาลัยเลยโดนเล่นน้อย แม้ท่านราตรีจะคัดค้าน แต่ท่านอธิการก็บอกลับไปว่า "น้อยๆหน่อยราตรีคุณก็รู้แค่เรื่องนายนพชัย ม.เราก็โดนนักข่าวสับไม่เหลือแล้ว ลงโทษสุทธิแค่นั้นสุทธิก็น่าจะสำนึกนะ" "แต่สุทธิเล่นนักศึกษาเราไป4คนนะท่าน" "ก็สุทธิเขาบอกว่าเด็กยินยอมมาขาย ถ้าสืบไปเด็กเราขายจริงคนที่เสียจะเป็นเด็กนะ" อ.ราตรีไม่ตอบแต่ก็ก็ความงุดหงิดไปคุยกับอ.อร @
กลับมาเขียนต่อขอบคุณที่ทุกท่านชอบครับ ตอนแรกขอเบาๆก่อนเริ่มครึ่งหลังนิดครับ

kaithai

มาแล้วตอนใหม่ ของเรื่อง   มหาลัยกระสันต์

สำหรับ มหาลัยกระสันต์ ตอนที่ 1-50 
ไปอ่านทบทวนได้ ที่ห้อง    เรื่องเสียวซีรีย์ 

ขอบคุณมากครับ

Sukita

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 29, 2020, 10:20:46 หลังเที่ยง
มาแล้วตอนใหม่ ของเรื่อง   มหาลัยกระสันต์

สำหรับ มหาลัยกระสันต์ ตอนที่ 1-50 
ไปอ่านทบทวนได้ ที่ห้อง    เรื่องเสียวซีรีย์ 

ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณเช่นเดียวกันครับ kaithai ถ้าไม่ได้คุณผมอาจติดใจไปทั้งชีวิตเลยที่แต่งไม่จบครับ

Noosziis

peddo

ขอบคุณ​ครับที่กรุณา​มาช่วยทบทวน​ความหลังสามสิบกว่าปีก่อน อ​ สุทธิยังอยู่ อาจมีการเอาคืน รอดูอบู่นะครับ ว่า อาจารย์​อรกับอาจารย์​วรินดาจะรอดหรือจะต้องสังเวยวงเวียนกามนี้ แต่ก็ต้องมีสำเร็จ​บ้าง สูญเสีย​บ้างครับ ถึงจะสนุก
ขอบคุณ​ครับ​

Best1994

เขียนต่อเรื่อยๆนะครับติดตาม

zebrazaa

swss2511

ใครแอบตามอ.อร ถ้ารองสุทธิเอาคืนคงได้เสียวกันอีกเยอะ

brother1

หายไปนานเลยนะครับ คิดเสียดายยุเลยครับ ขอบคุณที่กลับมาสานต่อให้ครับผม

swss2511

26916

ความซวย เรื่มขยับมาใกล้เข้าทุกที ใคร จะซวยเป็นรายต่อไป ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::