ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอมปีนต้นงิ้ว 8 (บทสรุป)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 14, 2016, 10:01:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yukleg

เมื่อถึงจุดอิ่มตัวก็คงไม่มีงานเลี้ยงใดไม่เลิกลานะครับ...แต่ถึงตัวจะห่างแต่ใจก็ยังชิดใกล้กันนิ ::JubuJubu::

keatmano

ถือเป็นบทสรุปที่ดีสำหรับทุกฝ่าย ไม่มีใครเสีย ทุกคนได้หมด ฮ่าฮ่าฮ่า วินวิน
ขอบคุณครับ

suriyamahajit

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ จบซีรี่ย์ได้ดีมากครับ ทุกคนมีความสุขในแบบของตัวเอง

arkira

บทสรุปสวยงามลงตัวสมกับการรอคอย
ขอบคุณมากครับ

lamom

johnywalker

ต้นงิ้วนี้ ท่าทางจะปีนกันหลายคน

chokolate

เรื่องนี้ ฉากเซ็กส์จัดเต็มจริง ๆ บทสรุปก็เป็นไปตามความต้องการของทุกคน

pankea

จบแบบมีความสุขทุกคนและยังสามัคคีเล่นเสียวกันเหมือนเดิม เยี่ยมครับ

guang_k

เป็นการจบที่ลงตัวมาก เพราะต่างก็เติมส่วนที่ขาดของกันและกัน ถึงจะไม่เต็มแต่ก็ไม่ขาด ความสัมพันธ์แบบนี้หลวมพอให้ขยับขยายได้ไม่อึดอัดดี