ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เมียสวยเพราะ DOTA2 ตอน 7 - พี่แก้ว

เริ่มโดย uuuu84, กันยายน 07, 2015, 01:00:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uuuu84

ขอเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ

ผมเห็นคุณแว่น areja ทำงานหนักมากเลย เรื่องจัดการกับคอมเม้นท์ในกระทู้ ต้องไปอ่านทุกคอมเม้นท์ในทุกกระทู้ สำหรับคนที่ตอบกระทู้แบบ ขอไปที
    ผมก็คงช่วยอะไรได้ไม่มาก แต่สำหรับเรื่องนี้ และหรือ เรื่องที่ผมจะแต่งต่อไป(ถ้ามี) ผมจะลงตอนใหม่ก็ต่อเมื่อผม ถูกใจ ความเห็นในแต่ละตอนนั้นๆ [backcolor=#66cc00]3 ความเห็นขึ้นไป [/backcolor]ละกันนะครับ ก็จะ +1ให้ความเห็นนั้นๆ เห็นใครได้ +1 จากผมก็ให้รู้ครับว่าเป็นคนทำให้ตอนต่อไปโผล่ [s:257]             เริ่มตั้งแต่ตอนนี้เลยนะครับ แต่คนที่ผมไม่ +1 ให้ก็ไม่ใช่ว่าจะเม้นท์ไม่ดีนะครับ แต่อาจจะยังไม่โดน [s:258]          

พี่แก้วนั่งอวดขาอ่อนให้ผมมองอย่างเต็มตา ที่ผมใช้คำว่านั่งอวดเพราะพี่แก้วเค้าพกผ้าคลุมมาด้วยครับ ตอนขามา เห็นใช้คลุมตอนนั่ง ตอนอยู่ในงานศพก็ด้วย คงรู้ว่าเวลานั่งมันจะดูโป๊ๆ เลยเตรียมผ้ามาคลุม แต่ตอนนี้ไม่คลุมไงครับ เห็นถือๆวางไว้บนตัก

ผมก็มองซ้ายมองขวาดูลาดเลา ส่วนใหญ่ขึ้นรถมาก็หลับกันหมดนะครับ อย่างว่าพวกเราคนโรงงาน มีเวลาให้งีบได้ก็ต้องงีบ ฟ้าที่ครึ้มๆอยู่ก็เริ่มมีฝนเทๆลงมาแล้ว ก็ต้องปิดหน้าต่างรถกันครับ ผมก็เอื้อมตัวไปปิดเพราะพี่แก้วแกปิดไม่ได้ครับ ก็ยอมรับว่าแอบเนียน แขนนี่เบียดโดนนมตู้มๆของพี่แก้วไปสองสามที รู้สึกว่าพี่แก้วสะดุ้งถอยไปนะครับ ตอนแขนผมโดนมแกทีแรก แต่ตอนรอบสอง-สามนี่แกไม่ถอยหนีแล้ว ผมก็ฟินคว.โด่เลย

รถติดครับ สระบุรี ผมเคยคิดว่ามีแค่ กทม.ที่รถติด แต่ที่นี่ก็ติดครับ ขยับได้ช้ามากเรียกว่า ครึ่งชม.ยังมองเห็นร้านก๋วยเตี๋ยวร้านเดิมอยู่เลย บวกกับมันก็เริ่มเย็นแล้วด้วย คนทำงานก็กลับบ้านกัน รถก็เลยติด

ผมชั่งใจอยู่นาน มองหน้าพี่แก้วซึ่งหันหน้ามองออกไปนอกกระจกตลอด จากมุมมองด้านข้างเห็นนมเป็นลูกๆอย่างชัดละครับ ไหนจะขาสวยๆนั่นอีก คว.ผมโด่จนอึดอัด ต้องแอบจัดที่จัดทางให้มันใหม่ พี่ภาก็ไม่รู้แกล้งหลับหรือหลับจริงไปละครับ ถ้าแกล้งนี่พี่แกเนียนมาก - -

ถ้าเป็นผมเมื่อก่อนคงไม่กล้าครับ คนในรถเยอะแยะแบบนี้ ถึงแม้ส่วนมากจะหลับกันก็เถอะ ( แต่ผมตอนนี้...ไม่ใช่แล้ว )

ผมวางมือลงบนขาอ่อนพี่แก้วครับ ขนาดเอาพี่ภาจับบีบแยงแกทุกส่วนมาแล้ว พอมาจับขาอ่อนพี่แก้วมันยังตื่นเต้น  (โอยย ยังกะหัวใจมันเต้นแรงจนจะระเบิด )

พี่แก้วสะดุ้งเฮือกเลยครับ หันขวับมาทันที ปากผมอ้ามันจะพูดอะไร แต่ก็ไม่ได้พูดครับ ไม่รู้เพราะกลัวคนอื่นได้ยินหรืออะไร พี่แก้วรีบเอามือปัดมือของผมออกครับ แล้วหันหน้ากลับไปทางนอกหน้าต่าง ไม่รู้นอกหน้าต่างมันมีอะไรน่ามอง

ผมหน้าด้านวางแปะไปอีกรอบครับ คราวนี้พี่แก้วไม่หันมาแล้ว แต่ก็เอามือปัดมือผมออกอีก ผมวางหมับครับ ( ใช้คำว่าหมับเพราะวางแล้วจับไว้ด้วย ) พี่แก้วก็ปัดอีกแต่ปัดไม่หลุดแล้วครับทีนี้ พี่แก้วเลยพยายามง้างนิ้วผมออกทีละนิ้ว แต่ความแข็งแรงมันผิดกันมากครับ( มือผมนี่จับเคียวเกี่ยวหญ้าเกี่ยวข้าวมาตั้งแต่เด็กนะครับ แถมยังเกี่ยว ห.พี่ภาน้ำแตกมาหลายรอบแล้ว) นิ้วเล็กๆแบบพี่แก้วเหมือนแค่มาสะกิดๆแค่นั้น ผมเลื่อนมือเข้าซอกขาอ่อนพี่แก้วลึกเข้าไปอีก

รู้สึกได้ว่ามือพี่แก้วไม่ต่อต้านละครับ ถึงจะเหมือนจับๆมือผมอยู่แต่ไม่มีแรงต้านอะไรเลย..

.......โคตรๆครับ ไม่รู้จะบรรยายความรู้สึกยังไงดี

มันนุ่มมันตึง มันลื่นมันเรียบมันละมุน

มันแตกต่างกันจริงๆครับ.........

ผมเริ่มเข้าใจแล้วที่พี่ภาแกกลัว ที่แกกลัวว่าถ้าผมได้เอาพี่แก้วแล้วจะไม่มาเอาแกอีก เนื้อสาวสิบเก้าแบบพี่แก้ว ต่างจากสาววัยสามสิบแบบพี่ภาจริงๆ ผมรับรู้ได้กระทั่งว่าขนอ่อนพี่แก้วลุกซู่ ยิ่งลูบยิ่งเพลินครับ คว.นี่แข็งไปหมด
 พี่แก้วก็หน้าแดงก่ำ ขนาดตอนนี้มืดๆยังดูออกว่าแดงขนาดนี้

ผมลูบลึกเข้าไปอีก จนรู้สึกว่าหลังมือโดน ห. พี่แก้วแล้ว ก็อย่างพี่ภาว่า ห.พี่แก้วก็อวบอูมครับ มันเลยโดนหลังมือผม ผมเลยพลิกมือกลับจับ ห.พี่แก้วเข้าให้ แต่จับไม่ถนัดครับ หลายๆคนคงพอนึกออกมันติดขอบกระโปรง ลองเอานิ้วกลางลูบๆดูนี่ ห.พี่แก้วแฉะไปหมดแล้วครับ กางเกงในบางๆนี่พอเปียกมันก็บางจนขวางการสัมผัสอะไรไม่ได้แล้ว ผมก็เลยใช้นิ้วกลางเขี่ยๆลากๆไปตามร่องกลีบพี่แก้ว ลากทีพี่แก้วก็หนีบขาแน่นเลยครับ ( ลากโดยมี กกน.กั้นอยู่นะครับ แต่อย่างที่บอก กกน.มันเปียกไปหมดแล้ว ) จนถึงตอนนี้พี่แก้วยังไม่หันมาทางผมนะครับ ยังหันหน้าไปทางหน้าต่าง แต่เห็นเอาหัวพิงกับพนักหลับตาอยู่

ผมแหย่ได้แค่นี้เองครับ นิ้วกลางเป็นนิ้วเดียวที่แหย่ถึง ก็รู้สึกไม่ได้ดั่งใจ กระโปรงพี่แก้วตอนนี้ก็ล่นมาจนจะเห็น กกน อยู่รอมร่อ เลยมองหาลูาทางใหม่
    อยากล้วงเข้าไปทางขอบกระโปรง(ขอบกระโปรงรอบเอวน่ะครับ)มากกว่า ถ้าเข้าตรงนั้นได้ จะได้ล้วงเข้าไปใน กกน.ได้ ได้ล้วง ห.แบบเต็มๆ มือ นิ้วก็จะได้ทำงานได้ถนัดขึ้นด้วย เลยถอดมือออกมาจากการล้วง แล้วลองสอดผ่านขอบกระโปรงตรงเอวพี่แก้ว แต่ ไม่สามารถครับ - - มันแน่นไม่มีช่อง ขอบก็ไม่ใช่ขอบยางยืดด้วย

ต้ซิป

เคยถอดกระโปรงพี่ภาครับ พอรู้ว่ามันต้องมีซิปอยู่ที่ไหนสักที่ แต่ไม่ใช่ซิปด้านหน้าแน่ๆ แบบนี้ไม่ข้างก็หลังใช่มั้ยครับ ผมลองควานๆหาดู ในที่สุดก็เจอครับ แถมอยู่ด้ายซ้าย ติดกับผมนี่เองด้วย ผมเลยรูดซิปออก พี่แก้วตอนนี้หันหน้ามามองผมแล้วครับ เห็นมองตาผมอยู่พักหนึ่งแต่ไม่พูดอะไร ผมก็ไม่ได้จะรอให้เค้าพูดอะไรอยู่แล้ว ตอนนั้น มือผมก็สอดผ่านกระโปรง ล้วงเข้าไปในกกน. จับห.พี่แก้วเต็มอุ้งมือละครับ

ห.สาวๆเป็นแบบนี้นี่เอง โคตรๆครับ

ผมลูบๆวัดๆดูครับ เพราะอยากรู้ด้วย หื่นๆด้วย

ขนาดก็สูสีกับพี่ภานะครับ คือใหญ่กว่าสาวๆที่ไอ้เอ็มพามาเอาหลายๆคน มันอูมๆแต่รู้ได้เลยว่ามันแน่นมันเต่งตึงกว่าของพี่ภามาก กลีบก็เบียดแน่นชิดเลยครับ ไม่อ้าไม่บานแบบพี่ภา ส่วนขนตรงๆด้านบนของเนินก็ดูมีเยอะครับ ล่างๆไม่มี แต่แค่ลูบก็รู้ละครับว่าขนบางนิ่มมาก ต่างจากของพี่ภาที่จะดูแข็งๆ ของพี่ภาจะเล็มๆสั้นๆ แต่ของพี่แก้วสงสัยยังไม่เคยตัดไม่เคยเล็มมาก่อน ( ธรรมชาติๆมั้งครับ ) แต่ให้ความรู้สึกดีมากมาย เพราะมันนุ่มมากๆ

กลับไปนี่จะชวนพี่แก้วไปห้องครับ จะเอาให้สมกับความอยาก จะเอาให้หลง คว.ผมจนมาให้ผมเอาทุกวันๆ แบบที่พี่ภาบอกนั่นเลย  ในหัวผมคิดแต่แบบนี้ครับตอนนั้น

ผมปลุกอารมณ์พี่แก้วอยู่พักหนึ่ง ห.พี่แก้วมีน้ำไหลออกมาอย่างเยอะ ไม่รู้เสร็จไปแล้วกี่รอบ ที่ผมไม่รู้เพราะยังไม่ได้แหย่นิ้วเข้าไปเลยครับ แค่บี้ๆลูบๆข้างนอก แต่ดูจากน้ำที่เปียกขนาดนี้ พี่แก้วอาจเสร็จไปรอบสองรอบแล้ว ตอนนี้พี่แก้วหันมาซบกับหัวไหล่ของผม มือนุ่มๆเกาะแขนของผมแน่นเลย คงเสียวนั่นละครับ ผมลองๆแหย่นิ้วกลางเข้าไปในรู ห. พี่แก้วร้องอุ๊ย !! เลยครับ แต่ก็ไม่ดังมาก แถมถ้าเทียบกับเสียงฝนที่กระทบหลังคารถ กระทบหน้าต่างรถ ก็ไม่น่าจะมีใครได้ยินมั้งครับ

.. โค-ตะ-ระ-..ฟิตครับ..
[post]

นิ้วเดียวยังดันไม่ค่อยเข้า พี่แก้วเกาะแขนผมโครตแน่น ผมเลยถอยนิ้วมานิดนึง ก่อนจะดันกลับไปใหม่ ตอนดันเข้าไปก็ดันลึกเข้าๆ ได้ยินเสียงพี่แก้วกัดฟันครางออกมาเป็นระยะๆ  

" อืมม..ม อุ๊ย อรูย อูย.." พี่แก้วก็พยายามไม่ส่งเสียงมั้งครับ

สุดท้ายนิ้วกลางผมก็เข้าไปในรู ห. พี่แก้วจนสุดครับ ข้างในนี่สุดยอดครับ มันขรุขระแต่นุ่มๆ ทั้งรัดทั้งบีบทั้งตอด ของพี่ภานี่ ห.แกจะตอดก็ตอนแกน้ำแตกอะไรแบบนั้นครับ แต่ของพี่แก้วนี่ ตอนนี้นี่ตอดนิ้วผมหนุบหนับไปหมด นี่เป็นความรู้สึกที่นิ้วกลางผมรับรู้นะครับ ไม่อยากจะคิดว่าถ้าเป็น คว. มันจะรู้สึกดีขนาดไหน

ผมแยง ห. พี่แกแป๊บเดียวเอง แป๊บเดียวจริงๆครับ พี่แก้วก็น้ำแตกแล้ว คราวนี้รับรู้ได้อยู่แล้วครับ รูตอดรัวขนาดนี้ แถมน้ำแตกมาจนนิ้วผมรู้สึกได้ เห็นพี่แก้วยกก้นขึ้นด้วยครับ เหมือนจะยกขึ้นหน่อยๆค้างๆไว้ละถึงปล่อยลงมาแบบเดิม ขาอ่อนอวบๆนี่หนีบแน่นจนมือผมขยับไม่ได้เลยทีเดียว อีกพักเลยครับ ผมถึงรู้สึกว่าแรงหนีบคลายตัวลง แต่ยังรู้สึกได้ว่า ห.พี่แก้วยังเต้น ตุ๊บๆๆ อยู่..

ผมก้มหัวลงไปหอมแก้มพี่แก้วฟอดหนึ่ง พี่แก้วเหมือนจะเอียงคอให้ผมหอมได้ถนัดด้วย เห็นตรงหลังหู ซอกคอชื้นๆด้วยเหงื่อเม็ดเล็กๆ พี่แก้วเอียงหัวมาซุกกับอกผมละครับตอนนี้ ซึ่งก็ไม่ได้แปลกอะไรนะครับ เบาะอื่นๆก็หลับซบกันไปมา คอพับคออ่อนเป็นเรื่องปรกติ ผมก็ฟินไป *-*

ก็แช่นิ้วกลางคารูห. พี่แก้วไว้แบบนั้น

ในหัวก็คิดๆข้ามไปอีกเสต็บแล้วครับ พอกลับไปถึงโรงงานจะพาพี่แก้วไปเอาที่ไหนดี
    กำแล้ว พาไปห้องอาจจะไม่ได้ เพราะก่อนมาไอ้เอ็มเพิ่งเข้ากะ คำนวณแล้ว ตอนกำลังเอาพี่แก้วอยู่ไอเอ็มคงออกกะมาแน่ๆ อย่างมากก็ได้เอาพี่แก้วยกเดียวมันก็มา ไม่อยากให้ใครมาขัดจังหวะ อยากเอาพี่แก้วยันเช้าครับ ( ตอนนั้นคิดแบบนี้จริงๆครับ )

คงต้องพาไปม่านรูด เงินก็พอมี แต่ปัญหามันอยู่ตรงไม่เคยไปนี่สิ - - ช่างมัน คงต้องลองแล้ว

ผมซึมซับความรู้สึกตอนนี้เอาไว้จนเต็มปอดครับ ก้มไปมองพี่แก้วก็เห็นพี่แก้วก็กำลังเงยหน้ามองผมตาแป๋วอยู่ ผมเลยจุ๊บหน้าผากพี่แก้วไปจุ๊บนึง พี่แก้วรีบมุดหน้าลงซบกับอกผมเหมือนอายๆ  ( อ๊ !! มีสัญญานตอดรัดครับ )

ใช่ครับ ไม่ได้พิมพ์ผิด สัญญานตอดรัดจริงๆ

อยู่ๆ รู ห. พี่แก้วก็ตอดๆนิ้วผมเฉยเลยครับ ทั้งๆที่แช่คาไว้เฉยๆไม่ได้ขยับอะไรเลย ตอดรัวๆเหมือนน้ำจะแตกไรงั้น
พี่ภาบอกผมทีหลังว่าตอนนั้น พี่แก้วกำลังเงี่ยนครับ

ผมก็จัดให้ครับ แยงนิ้วใส่รู อย่างเเร็วครับทีนี้ ตอนรอบแรกแค่แยงเบาๆนิดเดียว ตอนนี้เลยเพิ่มแรงครับ พี่แก้วเกาะแขนผม หายใจแรง หลุดปากคราง..

" อ่า ๆๆๆ  อรูย.ย อุย ซี๊ดดด.ด.ส์ อาา.. อะ โอ๊ะ อ๊อ.ออ. ซึดด..ด อูวว..ว์.." เล็ดรอดออกมาบ้าง
     ผมลองเพิ่มนิ้วไปอีกนิ้ว แหย่แทบไม่เข้าครับ พี่แก้วก็สะดุ้งเฮือกเหมือนเจ็บ ผมเลยจับขาพี่แก้วให้อ้ากว้างออก

ดีขึ้นครับคราวนี้แหย่เข้าแล้ว แหย่สองนิ้วไปไม่กี่ที ห.พี่แก้วตอดนิ้วอย่างรัวอะครับ ( โห สุด ๆ อยากเอานิ้วออกแล้วยัด คว.เข้าไปแทน ) แถมมียกก้นนิดๆ แบบไงละครับ แบบคอยขยับเอวใส่นิ้วผมด้วย พี่ภาบอกไว้

เวลาผู้หญิงมีอาการแบบนี้ มันคืออาการอยากให้เอาแรงขึ้นครับ คือแบบที่ต้องขยับเอวก็เพราะอยากให้มันโดนลึกๆกว่าเดิมว่างั้น แต่นิ้วผมมันยาวได้แค่นี้ ผมพอเห็นอาการพี่แก้วก็เลยก้มลงมองครับ อยากเห็นหน้าสวยๆของพี่แก้วว่าคนสวยเวลาเงี่ยนๆหน้าจะเป็นแบบไหน

คำตอบที่ได้ก็

อยากอุ้มลงไปเอาตรงดงหญ้าข้างทางตอนนี้เลยอะครับ

.....แจะ..ะ.แจะ แจะ แฉะ.ฉะ ๆๆ.ๆ ....ๆ..

ผมแยงรูพี่แก้ว พี่แก้วก็ขยับๆเอวรับอยู่แป๊บเดียวอีกแล้วครับ พี่แก้วน้ำแตกชุ่มฉ่ำคานิ้วไปอีกรอบ ผมว่าจะถอนนิ้วออก เพราะก็เมื่อยๆนิ้วแล้วเหมือนกัน แต่พี่แก้วยังขยับๆเอวอยู่เลยทั้งๆที่เพิ่งน้ำแตกไปนะครับ ผมก็แน่นอน ได้ๆ เลยแยงต่อให้ครับแถมแรงกว่าเดิมด้วย  เสียงนิ้วกระทบห.ที่มีน้ำอยู่เต็มรูดัง เจาะ..แจะๆๆ..ๆ ช่างมัน ไงมันก็เหมือนเสียงฝนอยู่แล้ว

พี่แก้วก็เหมือนคล่องขึ้นครับ ขมิบขยับเอวสวนนิ้วผม อย่างถูกจังหวะขึ้นมาก เสียงกลั้นครางหลุดออกมาจากริมฝีปากที่บิดเบี้ยว

" อ้าา.า..า อ่าา.า อ่า.. อะ.. อุยย.ย ซี๊ดด.ด..อรูยย.ย.." เสียงมันแผล่วผิว ออกจากปากสวยๆของพี่แก้วเรื่อยๆ
   พี่แก้วอาจจะลืมไปว่าต้องเก็บเสียงรึเปล่าไม่รู้ แต่มันก็ไม่ได้ดังมากครับ ได้เสียงฝน เสียงเครื่องยนต์ช่วยกลบ

ผมเอื้อมมือซ้ายมาบีบนมเต่งๆพี่แก้วด้วยแล้วตอนนี้ โอยย ขนาดมียกทรงกั้น แต่ก็รู้เลยว่าเต็มมือ ทั้งแน่น เด้งสู้มือมากครับเวลาบีบ พี่แก้วโดนบีบนมก็ร้อง อ่า อ่าถี่ขึ้นเยอะ แถมดังขึ้นด้วย ผมลองเคล้นหัวนมดู พี่แก้วนี่ตัวแอ่นเลยครับ เสียงหอบหายใจนี่โครตเซ็กอะครับ

........ะ...แต่...

รถจอดครับ ถึงโรงงานแล้ว - -

ทำไมมันไวว่ะ - - ใช่มั้ยครับ เวลามันหายไปเลยครับ หายไปเลย ทำไมรู้สึกว่า ไหงกลับมาถึงแล้ว ไฟรถเปิดสว่างโร่ ผมสะดุ้งดึงมืออกจาก ห. พี่แก้วแทบไม่ทัน พี่แก้วก็รีบจัดเสื้อผ้าหน้าผม รูดซิปกระโปรง ผมกับพี่แก้วมองหน้ากัน ส่งกระแสจิตตรงกันแน่นอนครับ ว่า เดี๋ยวต้องไปต่อ ดูจากหน้าพี่แก้วตอนนี้ ผมว่าต่อให้ชวนพี่แก้วไปเอาในห้องน้ำตอนนี้เลย พี่แก้วก็ไม่ปฏิเสธแน่นอน

[/post]

" นุ นิ้วไปเปียกอะไรมา " เสียงพี่ภาดังขึ้น ผมกับพี่แก้วสะดุ้งเฮือก พอก้มมองนิ้วตัวเอง...
    มันไม่ใช่แค่เปียกๆขาวๆ แต่มีขนงอๆติดมาด้วย......

เพจของแฟนเจาะเวลาหาฉิมพลี facebook.com/Yuuann2559

ch_chairat

Free_dyna03

เนื้อหาน่าติดตามเลยครับ เพิ่งมาอ่านดู

step335

อ่านตอนนี้แล้วลุ้นไปด้วย ฟินจัด ได้มาอีกขั้นแล้วนุ ไปให้สุดทาง