ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มน้อยมัธยมปลายได้สาววัยกำดัดมาเป็นเด็กเก็บ 3 ((นุ้ย)เอาไว้ซ้อมมือ)

เริ่มโดย yedkedt, กันยายน 08, 2015, 10:20:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

หนุ่มน้อยมัธยมปลายได้สาววัยกำดัดมาเป็นเด็กเก็บ 3 (เอาไว้ซ้อมมือ)

ผมบ่นพึมพัมวันที่ผมชวนนุ้ยเธอไปเที่ยวผับกัน "นุ้ย" ของนี่ผมแม่งอยากจะเย็ดเธอทุกวันเลยผู้หญิงเหี้ยอะไร ? วะ น่าเย็ดจริง ๆ วันนึง ผมชวนนุ้ยไปเที่ยวเปลี่ยนบรรยากาศ นุ้ยมากับเพื่อนชื่อตุ๊กอายุเธอทั้งสองคนไล่ ๆ กันผมคิดในใจเลยว่าอีตุ๊กนี่ น่าจะเป็นรายต่อไปที่ผมจะจับเย็ด วันนั้นหลังจากเสร็จธุระส่วนตัวผมก็ไปรับเธอและเพื่อน โดยหัวค่ำผมพาเธอและเพื่อไปกินมื้อเย็นกันแถวถนนโลคัลโร๊ด พอเสร็จจากโลคัลโร๊ดก็ได้เวลาพอดีผมก็พาเธอไปเที่ยวผับ "เย็ด อิน ดิส" ชื่อเข้าท่าดีซะด้วย ซึ่งร้ายตั้งอยู่ย่านแจ้งวัฒนะ เรานั่งกันไปได้สักพัก พอเพลงช้านี่ผมไม่ปล่อยโอกาสอยู่แล้วผมดึงนุ้ยเข้ามากอดแล้วก็หอมแก้มไซร้คอเธอเพราะรู้ ๆ กันอยู่ว่านุ้ยเซ็กจัดได้ผลครับเธอเริ่มกล้าจูบแลกลิ้นกับผมเลยครับส่วนตุ๊กน่ะหรือครับเมาไม่ค่อยรู้เรื่องแล้วผมว่าคงได้เวลาแล้วก็เลยพาสองสาวกลับช่วงที่ขับรถไปผมก็มือผมไม่อยู่นิ่งหรอกจับนมนุ้ยคลึงไปเรื่อยๆแล้วก็สอดเข้าไปในเสื้อถอดเสื้อชั้นในออกบีบนมเธอเบาๆเจอกับเนื้อของจริงคุณเอ้ยผมแม่งฝันมานานแล้วนุ้ยเริ่มคราง "เอก..นุ้ยเสียว"

ตอนนั้นผมว่าเธอเสียวได้ที่แล้วล่ะผมเลยเบารถพออกจากผับจะตรงไปบ้านเธอ ผมเลยแวะเข้าข้างทางแถวทุ่งสีกันเพราะไปโรงแรมก็ไม่ทันแล้ว พยุงตัวนุ้ยมากอดจูบแลกลิ้นกันอีกมือนึงผมก็ค่อยๆลูบไปตามขาอ่อนนุ้ยขึ้นมาเรื่อยๆดูเธอจะรู้งานนุ้ยอ้าขาออกตอนนี้มือผมก็เจอเข้ากับหีของนุ้ยแล้วล่ะจะมีก็เพียงกางเกงในผ้าบางๆที่กั้นอยู่เท่านั้นเองครับนุ้ยแฉะมากแล้วผมก็ถลกกระโปรงขึ้นครับถอดชุดเธอออกสองเต้าที่ขนาดพอเหมาะก็อวดสายตาผมผมก็ซุกหน้าลงไปไซร้ตรงร่องนมนุ้ยโอบมือมากอดผมเหมือนกลัวว่าผมจะไปไหนมือสองข้างผมก็ค่อยๆรวบขอบกางเกงในลงและรูดมันออก "อาาซ์..เอกนุ้ยเสียว"..

เธอครางอยู่ตลอดเลยครับผมหันไปดูตุ๊กที่เบาะหลังเธอหลับไปแล้วครับผมเลยมาไซร้นุ้ยต่อไล่ลงมาเรื่อยๆจนถึงเนินเนื้ออูมๆที่อยากจะเห็นมานานโอ.ขนนุ้ยไม่เยอะเลยเป็นแค่หย่อมๆอยู่บนเนินเท่านั้นเองอย่างนี้สิครับเลียมันดีผมเลยช้อนขาเธอชี้ขึ้นแล้วก็เริ่มละเลงลิ้นสากๆของผมไปตามร่องเสียวนุ้ยถึงกับบิดตัวเลยครับทันทีที่โดนลิ้นอุ่นๆละเลงไปบนเม็ดของเธอครับผมพยายามเลียอย่างเน้นๆบางทีเม้มปากดูดเม็ดเสียวของนุ้ยมือทั้งสองข้างก็คลึงสองเต้าของสาวน้อยไปพร้อมๆกันนมนุ้ยไม่ใหญ่มากหรอกครับแต่หัวนมนี่สิครับเป็นแค่หัวเล็กๆเท่านั้นเองสีออกน้ำตาลอ่อนผมชอบขยำนมนุ้ยไปด้วยนิ้วคลึงหัวนมสองเต้าหนักเบาเป็นจังหวะปากก็ดูดๆเลียเน้นๆที่เม็ดแตดนุ้ยตลอดตอนนี้เธอเริ่มส่ายสะโพกรับการเลียเป็นจังหวะเลยมือก็จับหัวผมกดไว้ที่หีเธอเหมือนกลัวว่าผมจะหยุดผมตอนนี้เริ่มจะไม่ไหวแล้วเหมือนกันครับเลยถอดกางเกงออกแต่ยังใส่เสื้อครับแล้วก็ค่อยข้ามาทางเบาะฝั่งนุ้ยปรับเบาะเอนลงแล้วก็ข้ามไปอยู่ตรงหว่างขาของเธอครับควยผมแข็งจนเจ็บไปหมดแล้วล่ะจริงๆควยผมไม่ยาวหรอกครับประมาณหกนิ้วกว่านิดๆเองครับสมกับตัวผมน่ะไม่ค่อยสูงเท่าไหร่นุ้ยอ้าขารออยู่แล้วครับผมจับควยจ่อไปที่ปากทางจูบปากแรกลิ้นกับนุ้ยเธอก็สู้ไม่ถอยเลยครับผมค่อยๆดันเอวส่งหัวควยค่อยๆเข้าไปในหีที่อ้าปากรออยู่แล้วดูนุ้ยจะเจ็บน่ะครับเพราะเธอเอื้อมมือมาจับก้นผมไว้ไม่ให้ดันเข้าต่อน่ะผมก็เลยเริ่มดูดนมเธอต่อมืออีกข้างก็ขยำนมนุ้ยไปเรื่อยๆนุ้ยเริ่มอ่อนผมจึงค่อยๆเริ่มเดินหน้าส่งควยผมตอนนี้หัวเข้าไปได้แล้วล่ะผมเริ่มคว้านหีเธอครับนุ้ยสูดปากเลยครับ "โอยยเอกนุ้ยเสียวจังเลย"

ผมเห็นเธอกำลังเพลินเลยกดทีเดียวมิดด้ามเลยนุ้ยผวาเข้ามากอดผมเลยครับ "โอยเอกแนุ้ยแน่นหีจัง..เสียวจังเอก.เสียว" ..นุ้ยน้ำตาซึมผมก็พยายามปลอบครับนะ.นุ้ยนะเข้าหมดแล้วล่ะครับ..เดี๋ยวนุ้ยจะชอบนะผมก็จูบปากเธอแลกลิ้นกันต่อนุ้ยเริ่มตอบรับผมก็เลยเริ่มสาวควยยาวๆช้าๆเนิบๆจนหีเธอเริ่มมีน้ำหล่อลื่นมากขึ้นครับนุ้ย..ครางตลอดเลยผมก็กลัวว่าเดี๋ยวตุ๊กจะตื่นผมเลยต้องจูบบากเธอไว้ตลอดเอวก็ซอยควยเข้าออกหีเธออย่างเมามันนุ้ยชอบครับนุ้ยเริ่มแอ่นหีเธอรับการกระแทกของผมเป็นจังหวะเสียงเนื้อกระทบกันทำให้อารมณ์ผมรุนแรงมากขึ้นเอกแรงๆนะลึกๆด้วย..พี่..อืมเธอพร่ำอยู่ตลอดครับผมเริ่มจะไม่ไหวแล้วล่ะเสียวมากครับหีเธอนี่แน่นกระชับดีจริง ๆ ทุกครั้งที่เย็ดกัน ครับหีของเธอบีบรัดควยผมตลอดนี่ขนาดน้ำนุ้ยเยอะออกอย่างนั้น "เอกๆ.นุ้ยไม่ไหวแล้วนะ..จะเสร็จแล้ว.ผัวจ๋าลึก ๆนะแรง ๆ ด้วยโอยยโอย..อืม"

หีนุ้ยขมิบตอดตลอดเวลาผมก็เริ่มไม่ไหวแล้วครับแน่นออกอย่างนั้นผัวจ๋าานุ้ยไม่ไหวแล้วนะโอย.โอยยนุ้ยไม่ไหวแล้ว..ผมรู้สึกได้เลยครับน้ำนุ้ยออกมาเยอะมากครับหีก็ขมิบตอดควยผมตลอดเลยนุ้ยเสร็จแล้วเอกผมก็เดินหน้าเต็มสูบเลยครับอัดควยกระแทกหีเธอเสียงเนื้อกระทบกันนี่มันได้อารมณ์จริงๆจนรู้สึกว่าจะกลั้นไม่อยู่แล้วนุ้ยดูดให้เอกนะ..จ้ะผมบอกเธอพร้อมกับพยุงตัวขึ้นเอาควยไปจ่อปากนุ้ยเธออ้าปากดูดทันทีเลยครับเธอดูดแรงมากครับคงเพราะความเสียวผมแตกคาปากนุ้ยเลยครับน้ำเยอะมากครับจนล้นออกมาจากปากนุ้ยครับ"นุ้ยกลืนเลยนะไม่เป็นไรหรอก"นุ้ยเหมือนเด็กว่าง่ายครับเธอดูดกลืนทำความสะอาดให้ผมจนเกลี้ยงเลยครับในระหว่างนั้นผมมองไปทางเบาะหลังครับเห็นตุ๊กยังหลับสนิทไอ้ผมคงหน้ามืดเต็มที่น่ะครับเลยเอื้อมมือไปลูบขาอ่อนตุ๊กเบาๆแล้วเลื่อนไปจนถึงขอบกางเกงในสีขาวครับผมพยายามค่อยสอดนิ้วผ่านเข้าไปแต่เธอพลิกตัวเหมือนจะตื่นครับผมเลยหยุดแค่นั้นแล้วก็ข้ามมาฝั่งคนขับครับใส่กางเกงแล้วหันไปจูบกับนุ้ยแล้วก็ช่วยนุ้ยใส่เสื้อผ้าครับจึงออกรถไปส่งที่บ้านพักนุ้ยย่านสรงประภาครับ

เป็นไงครับ ตอนนี้สมาชิก เสียกระดาษทิชชูกันไปคนละกี่แผ่น... หลังจากได้เย็ดนุ้ยสาวใหญ่ร่านสวาท ในวันนั้นแล้ว ตอนนี้ ผมหากไม่มี ใคร ?

น่ะ  ก็จะต้องไปเสร็จกับนุ้ยเกือบทุกวันแล้วละครับ แต่ขยักอุบเอาไว้ ค่อยเอามาโพสตอนต่อดีกว่า วันนี้เล่าให้ฟังเท่านี้ก่อน ก็แล้วกัน อ่ะ... หุ หุ

ตอนนี้สั้นหน่อยจบแล้วครับ พบกันตอนใหม่คราวหน้า ผมเย็ดเธอในผับให้ดู สวัสดี ...