ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมหาเงินส่งแฟนสาวไปเที่ยวกับชายชู้  ชีวิตดีดี๊เนาะ !!

เริ่มโดย doraemonx, กันยายน 14, 2015, 10:31:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doraemonx

สืบเนื่องมาจากว่า ผมมีแฟนสาวอยู่คนนึง
ตอนแรกเธอก็นิสัยดีมากคุยกันเข้ากันได้ด้วยดี ไปเที่ยวไหนมาไหนด้วยกัน มีความสุขมาก
จนตอนหลังเธอย้ายมาอยู่ที่บ้านผม เนื่องจากที่บ้านเธอมีปัญหา ผมก็ช่วยเหลือเธอทุกอย่าง
ค่าข้าว ค่าน้ำ ค่าไฟ้ ค่าเน็ต ค่าโทรศัพท์ เธอไม่ต้องออกสักอย่าง อยู่กับผมผ่านมา 3 ปี จนตอนหลังเธอเริ่มอยากได้รถ
ผมก็ตามใจซื้อให้ แต่ผมก็ไม่ได้รวยอะไรมาจากไหน ก็ต้องซื้อแบบผ่อนไป เดือนๆ นึงผมต้องจ่ายค่าผ่อนรถ 8,000 กว่าบาท
เธอก็เอารถไปใช้อยู่คนเดียวไปหาเพื่อนบ้าง ไปเที่ยวบ้าง ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ส่วนผมก็ขึ้นรถเมล์ไปทำงาน

ทีนี้ผมก็เริ่มไม่มีเงินซื้อของที่เธออยากได้หรือจะพาเธอไปเที่ยวก็ไม่บ่อยเหมือน แต่ก็มีพาไปบ้าง นานๆ ที ของก็มีซื้อให้บ้างแต่ก็ไม่บ่อยเหมือนเมื่อก่อน
ทีนี้เธอก็เริ่มออกไปทำงานบ้าง เนื่องจากเธออยากได้เงินมาซื้อของที่เธออยากได้
พอเธอเริ่มทำงานไปซักพักก็เริ่มมีผู้ชายมายุ่ง ผมรู้เพราะว่าตอนกลางคืนเธออยู่กับผมตลอด แต่เธอก็เอาแต่คุย Line กับคนอื่น ไม่ค่อยสนใจเอาใจใส่ผมเหมือนเมื่อแต่ก่อน พักหลังมานี้ชักหนักขึ้นเธอบอกว่าเพื่อนโทรมาคุยเรื่องงาน (ดึกๆ ดื่นๆ นี้นะ โทรเรื่องงาน ก้เห็นเธอแอบไปคุยนอกห้อง) ผลสุดท้ายผมก็แอบดูมือถือเธอเห็นรูปที่เธอถ่ายกับชายชู้ไปเที่ยวน้ำตกด้วยกัน ทั้งๆ ที่เธอบอกว่าไปสัมมนากับที่บริษัท2วัน1คืน เธอบอกว่าค้างห้องเดียวกันละ แต่เธอก็บอกว่า ไม่ได้มีอะไรกัน (กูคงเชื่อหรอก) ผมแทบจะรับไม่ได้ ผมก็คุยกับเธอให้เคลียร์ เธอก็บอกว่าพักหลังผมเปลี่ยนไป ไม่ค่อยพาเธอไปเที่ยวไหน อยากได้ของอะไรก็ไม่ค่อยจะได้ เงินไม่รู้จักหามาให้เยอะๆ ทำงานดักดานอยู่ได้ ผมก็ได้บอกว่า ผมก็พยายามหาเงินมาได้มากที่สุดแล้วเท่าที่จะหามาได้ ช่วงหลังมานี้ผมทำงาน 7 วัน ไม่มีวันหยุด เพื่อที่จะหาเงินมาผ่อนรถให้เธอมาใช้เอาไปเที่ยวกับชายชู้นี้นะ เงินก็เลยแทบจะไม่เหลือเก็บ เธอก็บอกว่าเธอไม่สน เธอบอกว่าชายคนใหม่พาเธอไปเที่ยวที่นั้นที่นี้ด้วยกัน มีเลี้ยงข้าวให้เธอ ซื้อนั้นซื้อนี้ให้เธอ (ตอนไปเที่ยวกันก็เห็นเธอขับรถพาชายชู้เที่ยว มันออกเงินค่าข้าวให้นิดหน่อยแต่กับเห็นว่ามันดีมาก) แต่กับผม หาว่าผมนานๆ ทีจะพาเธอไปกินข้าว พาไปเที่ยว เธอเลยรู้สึกไม่พอใจผม ผมก็ทะเลาะกับเธอไป แต่ก็ยังเคลียร์กันไม่จบ เธอก็ไม่ได้สัญญาว่าจะเลิกกับชายชู้ทันทีเลย

ความจริงช่วงนี้ผมก็เริ่มเก็บเงินจะมาขอเธอแต่งงานด้วย แต่ก็รู้สึกไม่แน่ใจแล้วว่า จะแต่งกับเธอคนนี้ดีรึเปล่า ความเชื่อใจที่มีให้กันมันไม่เหลือแล้ว มันเหนื่อยและท้อใจมากเลยครับ

ปล.ทุกคนอาจจะแนะนำให้ผมเลิกกับเธอนนี้ ผมก็คงรอดูไปก่อนว่าเธอจะปรับปรุงตัวให้ดีขึ้นรึเปล่า
แต่ผมก็แค่อยากจะระบาย ผมก็คงเป็นควายตัวนึง ที่กินหญ้าที่อยู่ที่เดิม ไม่ยอมไปไหน
จะด่า จะว่าอะไรผมก็เชิญครับ ผมยอมรับทุกอย่าง

ขอขอบคุณทุกคนที่รับฟังครับ

ความจริงยังมีต่อครับ ไว้มีโอกาสจะมาเล่าต่อครับผม

มาเลาต่อครับ
15 กันยายน 2558

เมื่อวานแฟนก็ขอออกไปเที่ยวตอนกลางคืนกับชู้ ห้ามแล้วแฟนก็ไม่เชื่อจะออกไปให้ได้
ทีนี้แฟนดันเอารถไปให้ชู้ขับ ปรากฏว่าไอ้เหี้ยชู้(ขออภัยที่ใช้คำหยาบคาย) มันดันเอารถไปชนท้ายรถคันอื่น

ยังดีที่แค่กันชนพัง แต่มันก็เสียความรู้สึก รถดีๆ แมร่งเอาไปชนซะงั้น ทีนี้วันนี้ แฟนก็โทรมาบอกว่า
ตอนกลางวันออกไปซื้อกันชนที่ศูนย์ด้วย เอาไปให้อู่ด้วย จะได้ซ่อมให้เสร็จไวๆ

โอ้ว เจริญจริงๆ ละครับ ผมต้องมานั่งรถเมลล์ออกไปต่อรถสองแถวไปที่ศูนย์ แถมยังต้องเสียเงินซื้อกันชนเองอีก

ผมว่า ฟงแฟน สมองเสมิงไปหมดละ เวลามีความสุขมันก็ไปอยู่กับชู้ เวลามีปัญหามันก็มาพึ่งเรา แมร่งเหมือนมันเห็นเราเป็นคนใช้มันหวะ

ถ้าผมไม่ทำให้ก็ด่า ด่าเสร็จไม่พอมันจะไปสร้างปัญหาต่อที่บ้านพ่อแม่ผมอีก ผมไม่อยากให้พ่อแม่ต้องมาเป็นทุกข์เพราะแฟนผม
ตอนนี้ผมก็ต้องยอมมันไปก่อน

แต่นี้ผมไม่ได้ทำอะไรผิดเลย ต้องมานั่งลำบากจัดการธุระให้เธอทั้งหมด
ผมก็กลัวจริงๆ ละว่า ถ้าแฟนผมตายไปคงตกนรกไม่พอแถมต้องไปปีนต้นงิ้วลงกะทะทองแดงในนรกอีก

เหนื่อยใจ อีกไม่นานสงสัยคงได้เลิกกัน เสียดายเวลากับคนไม่ดีแบบนี้จริงๆ..........