ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คอเดียวกัน 1  (ไม่ทราบผู้แต่ง)

เริ่มโดย poramint, กันยายน 24, 2015, 01:50:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poramint

คอเดียวกัน 1  (ไม่ทราบผู้แต่ง)
   ไฟล์อยู่ในเครื่องนานแล้วเลยเอามาเพิ่มเติม แก้ไขภาษานิดหน่อย แล้วลงให้อ่านกันครับ
มีทั้งหมด 13 ตอน เดี๋ยวค่อยๆแก้ค่อยๆลงนะครับ

ผมชื่อ เอก ไม่ได้เรียนสูงอะไรมาก จบแค่ม.3 งานก็ไม่ค่อยขยันทำเท่าไร เที่ยวเตร่ไปเรื่อยโดยเฉพาะเรื่องผู้หญิงเด็กใจแตก เจอมาเยอะมากแต่ไม่มีเรื่องติดยา ผมเป็นลูกคนเดียวครับ พ่อแม่ตามใจเป็นส่วนมาก ซึ่งวันเวลาช่วงนั้นผ่านเลยไปอย่างรวดเร็ว จนพ่อแม่เริ่มแก่ชรามากขึ้นและมีโรคประจำตัวทั้งสองคน ตัวผมเองก็โตขึ้นทุกวัน แต่ก็ยังมีนิสัยเหมือนเดิมจนกระทั่งได้เสียพ่อไป

ตอนนี้เริ่มคิดได้หันมาทำงานอย่างขยันขันแข็งแต่เหมือนทุกอย่างจะสายเกินไป แม่เริ่มป่วยหนักขึ้นเงินที่มีเริ่มหมดลง ต้องขายที่เพื่อเอาเงินมารักษาแม่แต่ก็สุดความสามารถของหมอ  สุดท้ายแม่ก็จากไปอย่างสงบอีกคนแต่โชคดีที่ก่อนตายท่านได้ฝากผมไว้กับญาติห่างๆๆเป็นป้าของผมเอง

หลังจัดงานศพแม่เสร็จผมก็ต้องย้ายไปอยู่กับป้าที่ต่างจังหวัด บ้านแกรวยมีกิจการขายน้ำดื่ม โดยผมรับหน้าที่อยู่ห้องผลิตน้ำหลังบ้านแก

" ทำตัวตามสบายนะเอก มีอะไรบอกป้าได้ที่ผ่านมาแล้วก็แล้วไป เราเริ่มต้นใหม่มาอยู่ด้วยกันจะได้ช่วยงานลุงแกเขาแกแก่มากแล้ว ร่างกายไม่ค่อยใหว "
" ครับป้า " ป้ารักผมมาก เพราะเขาไม่มีลูก ลุงก็ใจดีครับ ผมนอนที่หลังโรงกรองน้ำหลังบ้าน มันเป็นส่วนตัวดี เท่าที่รู้มาเขาไม่มีลูกแต่เห็นเสื้อผ้าเด็กผู้หญิงตากอยู่กับอ่างน้ำเด็ก เล่นอยู่ด้านใน แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร คืนนั้นผ่านไป

ตอนเช้าตื่นตั้งแต่ตี 5 เพื่อทำงานพอตอนสายเดินไปกินข้าวเห็นเด็กผู้หญิงสองคน นั่งอยู่ที่โต๊ะหน้าตาน่ารักทั้งคู่เลย

" นั่งเลยเอกนี่น้องของเอกนะสองคนเลย ป้ารับมาเลี้ยงได้นานแล้ว คนน้องชื่อ " แบม " คนพี่ชื่อ " เบล " อยู่ป.4 จะขึ้นป.5 คนน้องอนุบาลจ้า " แบมมองมาทางผมแต่เบลไม่ได้สนใจผม

พอกินเสร็จก็ไปดูทีวีในบ้าน คนน้องตามไปติดๆ จากนั้นผมไปทำงานต่อ บางครั้งผมต้องไปส่งน้ำเองถ้าไม่เยอะมาก ถ้าเยอะๆๆจะมีคนมารับเอง งานค่อนข้างจะหนักแต่สักพักผมก็เริ่มชิน ทำเองทุกอย่างแบ่งเบาภาระลุงได้เยอะ แกก็ยิ่งรักและเอ็นดูผมมากขึ้น

วันนั้นผมทำน้ำเสร็จก็นั่งพักอยู่หลังห้องได้ยินเสียงดังมาจากด้านในเลยเดิน ไปดูตรงหน้าต่างอย่างเงียบๆๆ มันเป็นภาพของแบมกับเบลกำลังเปลือยกายเล่นน้ำในอ่างพลาสติกอย่างสนุก ซึ่งเป็นครั้งแรกที่เห็นเรือนร่างของเด็กผู้หญิงมันช่างขาวผ่องเป็นยองใยสวย น่ารัก โดยเฉพาะตรงหว่างขาของทั้งคู่

แบมคนน้องปิดสนิทโหนกนูนพอได้ แต่ของเบลปิดไม่ค่อยสนิทมีติ่งเนื้อยื่นออกมาข้างนอกอย่างชัดเจน ทั้งคู่ไม่รู้ตัวเลยว่ามีคนแอบมองอยู่ ห่างมานานเจอแบบนี้เข้า ใจเต้นไม่จังหวะเลย ที่ชอบที่สุดคือน้องเบลตัวกำลังโต ส่วนน้องแบมยังเด็กแต่ทั้งสองคนขนาดไม่เด็กเท่าไรครับ ดูสมส่วนไปหมดยืน

ดูอยู่นานพอสมควรเห็นน้องเบลหยิบลูกเป็ดมาให้แบมเล่น ตัวเธอเองไปนอนเล่นอีกมุมหนึ่ง จ้องมองให้น้องเล่นแบบเพลินไปก่อน พอเห็นว่าน้องกำลังง่วนอยู่ น้องเบลถ่างขาออกกว้างมาทางที่ผมเเอบอยู่ น้องเบลมองไม่เห็นผม หลังจากผมหันมาผมมองไปทางแบมอีกครั้งหนึ่ง ตอนนี้น้องเบลเธอเริ่มใช้นิ้วเขี่ยติ่งตัวเองแบบแผ่วเบาทำไปเรื่อยๆๆ ท่าทางเบลมีความสุขมากแหงนหน้าขึ้นซูดปากเบาๆๆ

ผมยืนนิ่งตะลึงงัน แม้แสงแดดภายนอกจะร้อนเท่าไรก็ไม่สนใจ น้องเบลเริ่มเกี่ยวเร็วขึ้น ขาทั้งสองข้างกำลังเยียดตรงเกิดอาการเกร็งหัวส่ายไปมานิ้วชี้ยังคงทำหน้าที่ เกี่ยวติ่งต่อไปและแล้วเบลก็ยันเท้าทั้งสองลงยกเอวลอยขึ้นเกร็งกระตุกไปทั้ง ตัวนอนแผ่ในอ่างน้ำหายใจรวยริน น้องแบมไม่รู้ไม่สนใจว่าเมื่อกี้ เกิดอะไรขึ้นข้างหลังเธอ ส่วนผมแทบกระฉูดออกมาในทันที แล้วก็มีเสียงดังแว่วมา

" สองคนพอได้แล้วจ้า เดี๋ยวไม่สบาย " ป้าเรียกทั้งสองไป ทิ้งให้ผมยืนตัวแข็งทื่อคนเดียว

มันอะไรกันนี่เรื่องจริงหรือเราฝันไป ตอนนี้มันได้ไปกระตุ้นจิตใต้สำนึกของผม ที่แทบจะหลับใหลไปให้ตื่นขึ้นมาอีกครั้งหนึ่งแล้ว

ryutakechi

xonly-1092

ขอบคุณครับ กำลังติดตามตอนต่อไป ............ ::KO::

่jub2520

ได้เรื่องแบบนี้ อ่านสนุกเข้าทีเหมือนกัน

yourbuddy

naluk888

เปิดมาสั้นไปนิด แต่ก็น่าติดตามนะครับ

suriyamahajit