ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนแม่ที่รัก  v.1 by clubzap

เริ่มโดย ppsan, กันยายน 19, 2015, 10:08:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

เพื่อนแม่ที่รัก  by clubzap

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเพราะ.....................

ผมมีชื่อว่า ตั้ม อายุ 18 ปี เป็นคนอีสานจังหวัดกาฬสินธุ์ ได้สอบติดมหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ เมื่อปี 57

แม่ของผมท่านมีเพื่อนอยู่ที่จังหวัดเชียงใหม่ ชื่อว่าน้านุ่น ผมก็ไม่รู้ว่าท่านทั้งสองคุยกันยังไงเรื่องผม
แต่ช่วงสงกรานต์ที่ผมมา ครอบครัวผมได้มาเที่ยวที่เชียงใหม่ และก็รวมมาส่งผมให้มาอยู่พักที่บ้านน้านุ่นเลย
ผมก็ได้มาพักกับน้านุ่น เมื่อวันที่ 20 เดือนเมษา แม่ของผมได้พามาพักที่บ้านนน้านุ่น
ตัวผมนั้น เมื่อได้เจอกับน้านุ่นครั้งแรก ผมถึงกับ...... พูดไม่ออก

น้านุ่นท่านยังดูสวยอยู่เลย ถ้าไม่พูดถึงเรื่องอายุ ผมนี่ไม่เชื่อเลยว่าท่านจะอายุปาเข้าไป 41 แล้ว
เพราะบอดี้ร่างกายหน้าตา เด้งอยู่เลย ความสูงนี่ประมาณ 165cm.

แม่ผมนั้นได้ฝากผมไว้กับน้านุ่น แม่กับน้านุ่น ท่านทั้งสองนั้นเป็นเพื่อนกันมาแต่เด็ก

บ้านของน้านุ่นเป็นบ้านสองชั้น น้านุ่นได้พาผมมาพักที่ชั้น 2 ของบ้าน น้านุ่นเธอเป็นคนค่อนข้างมีฐานะ พอตัว
บ้านค่อนข้างหลังใหญ่แต่ดันอยู่คนเดียวนี่สิ หลังจากที่ผมได้มา พัก ได้แค่วันเดียว น้านุ่นเธอต้องไปทำธุระ
เรื่องร้านอาหารที่ภูเก็ต เห็นว่าใกล้จะเปิดร้านใหม่ เลยชวนผมไปเป็นเพื่อน ผมก็เลยโชคดีได้ไปเที่ยวไปในตัว
น้านุ่นมีบ้านพักอยู่ที่เมืองภูเก็ต ในช่วง 11 วันที่ผ่านมาก็ไม่มีอะไรมาก แต่หลังจากที่กลับมาจากภูเก็ตนี่สิ
เรื่องเริ่มเกิดขึ้นมาเรื่อยๆ

น้านุ่น เธอเป็นคนรักษาสุขภาพของตัวเองมากๆ ชอบออกกำลังกายเล่นโยคะ ทุกครั้งผมนั้นชอบเก็บภาพเหล่านั้นไว้ในหัว
แล้วช่วยตัวเองตลอด อย่างว่าละ เป็นผู้ชายหนิครับ ผมนี่สโต๊กตัวเองทุกวันเลย เรื่องที่ผมสงสัยมันก็มีอยู่เรื่องหนึ่ง
คือน้านุ่นนั้นเธอสวยแบบนี้ แต่ทำไมไม่มีครอบครัว น้านุ่นมีสามีไหม ผมสงสัยมาตลอด สวยขนาดนี้ทำไมถึงไม่มีผู้ชาย
มาชอบบ้างหรือไง จนมาวันหนึ่งผมก็ได้รู้ ว่าจริงๆแล้ว น้าเค้าก็มี ลูกและเคยสามีมาก่อนแล้ว แต่ทุกวันนี้โสด เพราะว่าไปกันไม่ได้  

ตัวผมเองนั้นถือว่าตัวเองเป็นโรคจิตก็ได้ ชอบแอบดูร่องนมน้านุ้นบ่อยๆเวลาเล่นโยคะ ชอบแอบฟังเสียงเวลาน้านุ่นอาบน้ำ
และมากกว่านั้น ชอบเอากางเกงในน้านุ่นมาลูบ...ควยตัวเอง (ขอใช้ศัพท์ตรงๆนะครับ)ชอบแอบเอาเสื้อในน้านุ้นมาดม
แล้วช่วยตัวเอง มันฟินสุดๆ ผมนี่เคยฝันถึงน้านุ่นด้วยว่าน้านุ่น มาอมควยให้ผม ขอบอกมันฟินสุดๆ

เรื่องราวผมมา เกือบ สองเดือน เรื่องที่ผมอยากให้เกิดมันก็ได้เกิด วันนั้น เป็นวันที่ 8 สิงหา 57

คืนคืนนั้นน้านุ่นบอกว่า ไปเที่ยวกันแถวนิมมาน เป็นเพื่อนน้าหน่อย
วันนั้น ขอบอกตรงๆ น้านุ่นเห็นเงียบๆแบบนี้ ดื่มเก่งเหมือนกัน
เราสองคน สนิทกันมาก เหมือนเพื่อนกันเลยก็ว่าได้ผมกับน้านุ่นคุยกันทุกเรื่อง แม้กระทั้งเรื่องเซ็กส์ น้านุ่นถามผมตรงๆเลย

น้า :::: "ตั้ม น้าถามตรงๆเถอะ เคยได้ใครหรือยัง"
ตัวผมเองนี่ถึงกับอายกับคำถามเลย แต่ด้วยที่ดื่มแอลกอฮอล์ ผมจึงกล้าที่จะตอบ
ผม ::::"ยังคับน้า ผมยังไม่เคยมีแฟนเลย"
น้า ::::"อ่าวหรอ น้าว่าตั้มนี่หล่อนะ ทำไมไม่มีสาวๆ มาชอบบ้างหรือไง"
ผม ::::"ไม่รู้อะครับ ผมไม่รู้ว่ามีใครชอบผมบ้างไหม"
ผม ::::"แต่เพื่อนผู้หญิงผมก็มีบ้างนะ"
น้า ::::"แล้วตั้มละช่วยตัวเองบ้างไหม"
ผม ::::"โอ้ย น้าครับ ผมเป็นผู้ชายมันก็ต้องมีบ้างสิ"
น้านุ่น นี่ยิ้มแปลกๆ เลย
น้า ::::"บ่อยไหม" น้านุ่นถาม
ผมก็ตอบไปเลยว่า
ถ้าผมมีอารมณ์ ต้องการผมก็ทำ
น้า ::::"แล้ว ตั้ม มีอารมณ์ตอนไหนบ้างละ"
ผมก็บอกน้าไปตรงๆเลยว่า
ผม ::::"น้านุ่น ครับ ผมว่าเรากลับกันดีไหม ผมเริ่มไม่ไหวแล้ว"
น้า ::::"อะไรตั้ม ไม่ไหวหรือจะรีบกลับไปว่าวหรือไง"
ผม ::::"โอ้ยน้าครับ ไม่ใช่แบบนั้น"
ผม ::::"ผมอายอะครับที่ต้องมาคุยเรื่องแบบนี้กับผู้หญิง"
น้านุ่นตอบมาว่า
น้า ::::"จะอายทำไม มันเป็นเรื่องของสิ่งมีชีวิตที่ต้องการกันและกัน"
ผมเลยถามน้านุ่นตรงๆ เลย
ผม ::::"น้านุ่น ถ้าผมอยากให้น้าขึ้นครูให้ผมสอนผมได้ไหม"

น้านุ่นถึงกับเงียบไปเลยครับ  แล้วก็ขอตัวไปห้องน้ำ
พอกลับมาก็เรียกพนักงานมาคิดเงินแล้วก็ชวนผมกลับ ตัวผมนี่หน้าเสียเลย ซวยแล้วๆๆๆๆๆๆ ผมคิดในใจ
เวลานั้น ตี หนึ่งกว่าๆ น้านุ่นมาเคาะหน้าห้องผม แล้วก็บอกว่าน้าขอนอนด้วยนะ
ผม คิดในใจ เอาแล้วๆๆๆๆ มีทีเด็ดละคืนนี้ แล้วก็จริงๆครับ

น้านุ่นกอดผม แล้วบอกว่าคืนนี้ คิดซะว่าเราเป็นคู่รักกันถ้าตั้มอยากให้มันเป็นนะ แต่ถ้าไม่ต้องการ ก็ไม่เป็นไร
ผมจึงหันหน้าไปทางน้า แล้วน้าก็จูบริมฝีปากของผม แล้วก็พูดกับผมว่า ไม่ต้องเรียกน้าแล้ว เรียกแค่นุ่นก็พอ
หลังจากนั้นผมก็เริ่มบดปากผมใส่ ปากของน้านุ่น

อย่างว่าละครับ ถึงห้องผมจะปิดไฟมืดไปแล้ว แต่เมื่อเราอยู่ในที่มืดนานๆไป สายตาเราก็จะเริ่มเห็นในที่มืดๆนั้น
ผมเองนั้นจูบปากน้านุ่น มือขวาก็ตรงไปที่หน้าอกที่อวบอิ่ม นมหน้านุ่นนี่ใหญ่มาก หัวนมนี่เม็ดเป้งเลย

ผมเริ่มไซร์มาที่คอและค่อยๆเลื่อนไปที่นม ดูด มันมาก ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า น้านุ่นจะมีอารมณ์ร่วมแบบนี้
น้านุ่นจับมือขวาของผมที่กำลังเค้นนมเลื่อนลงไป ลงไปจับที่ หีของแก ผมนี่อารมณ์สุดๆไปเลย
หีแก เปียกมากๆๆ มือขวาผมนี่บี้หีน้านุ่นแล้วปากก็ดูดหัวนมซ้ายทีขวาที เสียงของน้านุ่น แบบว่า

"อ่า .... อ๊า..... อ๊า..... อาาาาา ซี๊ด................. อาาา "

แล้วน้านุ่นของผม ก็จับตัวผมพลิกลงมานอนข้างล่าง น้านุ่นก็มาบดปากผมอีก รอบนี้ ได้อารมณ์มาก
น้านุ่นใช้มือถอดกางเกงในผมออกแล้วแกก็เริ่มจูบทั่วตัวของผม แล้วก็ไล่ลงไปเรื่อยๆ จนถึงควย

น้านุ่นเลียที่ปลายควยแล้วก็เลียรอบๆควย ผมนี่โคตรเสียวเลย บอกตามตรง ครั้งแรกที่โดนดูดควย
ไม่คิดว่า จิตนาการณ์กับความจริงมันจะต่างกันมากมาย

น้านุ่นดูดที่ดุ้นเอ็นเท่านั้นยังไม่พอ ยังเลื่อนมาดูดที่ไข่ทั้งสองด้วย ผมนี่ถึงกับร้องเลย เพราะมันเสียวมากๆจริงๆ
ผมนี่เสียวมากจนดึงน้านุ้นขึ้นมา ไม่งั้นน้ำแตกก่อนแน่ๆ น้านุ่นก็ใช้ลิ้นเลียขึ้นมาเรื่อยๆ ดูดนมของผม
แล้วก็ไซร์ขึ้นมาที่ลำคอ แล้วก็บดที่ปาก

แล้วจุดนั้นก็มาถึง น้ำนุ่นจับลำเอ็นของผม เขี่ยไปที่ร่องหี แล้วก็ค่อยๆกดหีให้ท่อนเอ็นเสียบเข้ามา

"อ่า....อ่า .... อ๊า..... อ๊า..... อาาาาา ซี๊ดดดด โอ้..... อ่า ......."

น้านุ่นจับมือผมขึ้นมา บีบนมของแก หีของน้านุ่น บดกับควยผม ถูไปหน้า ไปหลัง เร็วมาก
ผมคิดในใจ นี่นะหรือ เซ็กส์ มันสุดยอดมากๆ
"โอ้.... โอ้ อ่า " เสียง ลมหายใจนี่แรงมาก

น้านุ่นบดสักพัก ดึงแขนผมขึ้นมาให้เป็นท่านั่ง คราวนี้น้านุ้น ลากหีของน้าเข้าออกยาวขึ้น
ผมนี่ขอบอก หีคนอายุ 40 กว่าๆ ทำไมมันถึงได้ฟิวขนาดนี้

ตอนนนี้น้ำผมจะมาแล้ว ผมจับเอวน้านุ่นให้หยุดก่อน แล้วผมก็บดปากกับน้านุ่น
เสียงของน้าเหมือนคนวิ่งแข่ง 100 เมตรเลย น้านุ่นถามผมว่า

น้า ::::"ตั้มชอบไหม ที่น้าทำแบบนี้"
ผม ::::"ชอบครับ ..... มากๆเลย"
น้า ::::"งั้น ตั้มก็รีบต่อให้จบสิ น้าถึงไปรอบหนึ่งแล้ว"

ผมก็เลยจับน้ากดลงแล้วก็สานต่อให้เกมกามดำเนินต่อไป

ครั้งนี้ถึงรอบของผม ผมสาวดุ้นเอ็นเข้าออก จับขาของน้านุ่นมาพาดไว้บนบ่าของผม
ผมเปลี่ยนท่าเป็นท่านั่งยองๆ ท่านี้สุดๆมาก เพราะเวลาผมสาวเอวเข้าไป
มันมีแรงของเตียงนอนเด้งช่วยในขณะที่กำลังเอากัน

ขอบอกตรงๆเลย เสียงของน้าผมนี่ได้ฟิวมาก พูดตรงๆ เสียงของน้านุ่นนี่
อาจครางลั่นบ้านเลยก็ว่าได้ เหมือนคนอดอยากมานาน
จนในที่สุด เกมก็ยุติ ผมบอกน้าว่า

ผม ::::"น้าครับ... อ่า..ผมใกล้แล้วววคับ.....น้า"
น้า ::::"แตกเลย แตกในเลยไม่เป็นไร ปล่อยเข้ามาเลย"
ผม ::::"คับ น้า คับ ซี๊ด..... อ่าาาา ซี๊ด... อะ อะ ..."

หลังจากที่ผมแตกแล้ว ผมยังซอยต่อไปอีก เพราะขนาดมันยังไม่อ่อนตัวลง ผมจึงอยากทำต่อ
ผมซอยไปเรื่อยๆ เสียงของน้าก็ "อ่า.... อ่า...... ซี๊ดด อ่าาา......"

จนผมนั้นหมดแรงลง แล้วก็ นอนทับตัวของน้า แล้วก็หลับไป
ตื่นมาอีกทีเกือบเที่ยง น้าก็ถามผม

น้า ::::"ตื่นแล้วหรอ .... เป็นไงบ้างเมื่อคืน .... ดีไหม"
น้า ::::"ตั้มชอบไหม"
ผม ::::"ครับน้า ผมชอบ"
น้า ::::"ยังไงก็เก็บเป็นความลับนะ"
"........"
น้า ::::"ตั้มชอบ น้าเองก็ชอบ"
น้า ::::"มันเป็นเรื่องของมนุษย์โลก ที่มีความต้องการ"

หลังจากเหตุการณ์นั้น ผมกับน้านุ่น เราก็ เอากันเรื่อยมา
พูดตามตรง ผมคงจะได้เอากับน้านุ่นแบบนี้ จนผมจบมหาลัยแน่ๆ
น้านุ่นบอกผมเสมอว่า จะหาแฟนสักคนก็ได้นะตั้ม น้าไม่ว่าไม่หวงหรอก
คิดซะว่าเราเป็นคู่ขากัน ตั้มอยากได้ ก็จัดได้เลย เพราะ น้าเองมีอารมณ์ร่วมตลอด

ก็อย่างว่าละครับ ผมก็บอกกับน้าไปว่า
ผมไม่ต้องการอะไรมากไปกว่าได้อยู่กับน้าไปแล้วครับ ผมรักน้านุ่นครับ และน้านุ่นก็ยิ้ม

หญิงและชายอยู่บ้านเดียวกัน กลิ่นอายของเพศหญิงและชาย มันก็สื่อถึงกัน ดึงกันและกัน
ทำให้เราทั้งคู่รู้ว่า มันต้องเป็นแบบไหนยังไง

-------------------------------

saturn

sachawat

gamemer

ฟินไปซิครับ แม่เพื่อนนี่เด็ดจริงให้แตกในด้วยย ::JubuJubu::

gamemer

เก่งมาจากไหนเวลาเงี่ยนสุดๆก็ไม่รอดดสักคนอยู่ดีแหละ 5555  ::Bloody::

pungkungnoi

yourbuddy

เซ็กส์เฟรนด์ แบบนี้ไม่ธรรมดาเพราะเป็น มาเธอเฟรนด์ เจ่มมากนายตั้ม