ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคยได้เอาลูกครึ่ง (เรื่องเก่าเก็บ "มีคนดัดแปลงไว้" นานแล้ว(นุ้ย))

เริ่มโดย yedkedt, ตุลาคม 05, 2015, 02:21:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"เย็ด" ลูกครึ่ง (เรื่องเก่าเก็บ "มีคนดัดแปลงไว้" นานแล้ว)

เรื่องนี้เกิดขึ้นมานานแล้ว ตอนนั้นผมจีบเด็ก ปวช. คนหนึ่งจนได้มาเป็นแฟน น้องเค้าเป็นสาวลูกครึ่งครับ แบบว่าแม่หับพ่ออยู่คนละจังหวัด อะน๊ะ แฮะ ๆๆ  เกริ่นซะทำเอาหลายคนตื่นเต้นตาม คงนึกว่าเป็นครึ่งฝรั่งครึ่งไทยละสิ น้องเค้า ชื่อ "นุ้" ครับ นุ้ยเค้าเรียนอยู่พาณิชย์แห่งหนึ่ง อายุเค้าตอนนั้น 15 หยก ๆ 16 หย่อน ๆ ต้องตามตำราเย็ด

และอยู่หมู่บ้านเดียวกับผม เรารู้จักกันเมื่อตอนช่วงปีใหม่ของปีนั้น ตอนนั้นผมกำลังจะกลับบ้านต้องนั่งรถตู้กลับ เช่นเดียวกับนุ้ย ซึ่งนุ้ยนั่งอยู่ก่อนแล้วที่เบาะหลังสุด ผมขึ้นมาทีหลังจึงเข้าไปนั่งติดกับนุ้ย ตอนจ่ายค่าโดยสาร นุ้ยไม่มีแบ๊งค์ย่อย นุ้ยมีแต่แบ๊งค์พัน คนเก็บเงินก็ไม่มีเงินทอนให้ ผมเลยเสนอออกค่าโดยสารให้นุ้ยไปก่อน นุ้ยขอบคุณผม นุ้ยบอกว่าลืมแลกแบ๊งค์ย่อยก่อนขึ้นรถ ผมบอกว่าไม่เป็นไร แล้วถามนุ้ยว่าบ้านอยู่ไหน นุ้ยก็คุยกับผมอย่างดี ลงจากรถเราอยู่หมู่บ้านเดียวกัน แต่ผมเพิ่งเคยเห็นนุ้ย และบ้านนุ้ยถึงก่อนผมที่อยู่ต้นซอย ส่วนผมอยู่กลางซอย ถึงบ้านนุ้ยๆชวนผมเข้าข้างในก่อน ยกน้ำมาให้ดื่มและเอาเงินค่ารถให้ แต่ผมไม่รับ พ่อแม่นุ้ยก็ไม่อยู่ เพราะต้องบินไประหว่างประเทศไทยกับเมืองนอก 3 - 6 เดือนจะกลับมาทีนึง

พ่อแม่ของนุ้ยจะส่งเงินมาให้ใช้เดือนล่ะครั้ง สักครู่ผมก็ขอตัวกลับบ้านก่อน หลังจากวันนั้นผมจะมาแวะบ้านนุ้ยทุกวันถ้าไม่ได้นั่งรถคันเดียวกลับมาพร้อมกัน นุ้ยเป็นสาวน่ารัก สูง 160 ซม. ผิวสองสีร่าง ดูอวบอัด เอวเล็กสะโพกผายกลมกลึง วันเสาร์อาทิตย์ผมจะขี่จักรยานมาหานุ้ยที่บ้าน เพื่อสอนการบ้านให้ เพราะผมเรียนอยู่ปี 3 คณะบริหารธุรกิจ แถวหัวหมาก

ช่วงนั้นนุ้ยต้องอยู่บ้านคนเดียว ปกติเวลานุ้ยอยู่บ้านจะนุ่งกางเกงขาสั้นโชว์ต้นขาอวบเนียนน่าลูบไล้ สวมเสื้อยืดหลวมๆ และไม่ค่อยชอบใส่ยกทรงและกางเกงใน (เรื่องกางเกงในผมมารู้ที่หลัง) นุ้ยชอบปล่อยนมที่โตอวดความเต่งตึงในเนื้อผ้าเวลาอยู่บ้าน ทั้งหัวนมที่พุ่งชูชันเม็ดน้อยดูแล้วชวนกระสันต์ไปหมด

เรารู้จักกันได้ 2 เดือนกว่า แม่นุ้ยก็กลับมา พ่อแม่นุ้ยขอบใจผมที่ช่วยดูแล นุ้ย เสาร์ อาทิตย์ ผมก็มักจะชวนนุ้ยไปดูหนัง ฟังเพลง ไม่ก็อยู่บ้านนุ้ย หรือบางทีก็บ้านผม จนเข้าหน้าเทศกาลสงกรานต์ ผมชวน นุ้ยไปเที่ยวเชียงใหม่ พ่อแม่นุ้ยก็ไม่ว่าอะไรให้ไปกับผม ผมเช่าโรงแรมช้างเผือกพัก นุ้ยถามว่า แล้วจะนอนยังไง ผมบอกว่าให้นุ้ยนอนบนเตียง ส่วนผมนอนข้างล่าง

พอขึ้นไปห้องพัก นุ้ยบอกว่า "ขอตัวเข้าห้องน้ำก่อนน่ะ พี่แมน" นุ้ยเรียกชื่อเล่นผม แล้วหยิบเสื้อคลุมออกมา พร้อมเสื้อผ้ามาเปลี่ยนด้วย พอนุ้ยเข้าห้องน้ำผมถือโอกาสแอบดูที่รูระบายอากาศ นุ้ยเป็นคนผิวสองสีค่อนออกขาว เวลาต้องแสงไฟจึงออกดูขาวจั๊วะตั้งเต้าเต่ง ใหญ่มาก หัวนมออกสีชมพูระเรื่อ

เอวนุ้ยคอดสะโพกผาย ก้นงอน โคกหี ใต้สะดือนั้นนูน อย่างแทบไม่น่าเชื่อ กว้างขนาดฝ่ามือปิดไม่มิดแน่ ขนหมอยมีเพียงปะปราย นุ้ยอาบไปถูเนื้อถูตัวถูนมทั้งสองเต้า ทำให้รู้ว่าแข็งมากเพราะมันเด้งดึ๋ง ทั้งที่หว่างขาดูนุ้ยจะรักษาความสะอาดเป็นพิเศษ ถ่างขาล้างล้วงทำความสะอาดอยู่นาน ผมเห็นตอนถ่างขาออกแคมอ้านั่น แตดนุ้ยแดงสดเม็ดใหญ่มากเท่าหีแคลงตัวเล็กน่าดูด จริงๆ แค่นี้ควยผมก็ลุกโชนแล้ว กระทั่งนุ้ยอาบน้ำเสร็จนุ่งสายเดี่ยวกางเกงขาสั้นใส่เสื้อคลุมออ กมา ผมก็เข้าไปอาบบ้าง ในใจก็คิดไปว่าต้องหาโอกาสปล้ำนุ้ยให้ได้ ผมกับนุ้ยไปเที่ยวกันในตัวเมือง เดินดูของขายที่ส่วนใหญ่เป็นของฝาก ของที่ระลึกทั้งนั้น

พอตกดึกผมก็ชวนนุ้ยเข้าผับชั้นล่าง ของโรงแรม สั่งวิสกี้ แล้วเราก็นั่งดื่มเคล้าเสียงเพลง กันจนนานพอสมควร ดูเหมือนนุ้ยดื่มมากไปหน่อย เมาแทบไม่ได้สติเลย ผมต้องประคองนุ้ยกลับขึ้นห้อง พอวางนุ้ยลงนอนบนเตียงก็ก้มลงจูบปาก นุ้ยก็โอบแขนคล้องคอผม รับการจูบตอบอย่างเร่าร้อน มือผมคลึงนมเต้าอวบ นุ้ยครางในลำคอ ผมปลดเสื้อพร้อมบรานุ้ยอกแล้วนมเต้าอวบตึงขาวผ่องก็ปรากฏแก่ตาใก ล้ๆ ผมเลื่อนปากจากคาง ลงมาสู่เนินอกเลียไปทั่วทั้งสองเต้า สู่ยอดหัวนมฉกลิ้นจนนุ้ยครางกระเส่า บิดร่างไปมาอย่างกระสันต์รัญจวนใจ ผมดูดนมนุ้ยกัดเบาๆ ด้วยไรฟันนุ้ยยิ่งครางดังขึ้น มือผมลูบจากหน้าท้องลงไป แล้วรูดสู่ปลายเท้าเอามือคลึงเนินหีบนกางเกงในสีขาว ครู่เดียวกางเกงในตรงหว่างขาก็เริ่ม ชื้น นุ้ยครางสูดปาก ผมกดนิ้วขยี้ให้ตรงกลางร่อง บดแตดนุ้ยอย่างแรง จนนุ้ยกางขาออก ผมดึงกางเกงในนุ้ยออกพ้นปลายขา เอาฝ่ามือลูบร่องเสียดสีติ่งแตดปากรูหีที่ฉ่ำแฉะ "โอ๊ยพี่แมน นุ้ยเสียว...ซี๊ด เสียวจังเลยค่ะพี่......โอ๊ย" ผมดูดนมนุ้ยปิดไปบิดมาและเริ่มกรีดร่องหีที่อ้าออกกว้าง นุ้ยกอดเอามือข่วนหลังผมจนแสบ

ผมปล่อยปากจากหัวนม เลียต่ำลงมาที่รูสะดือแล้วเลื่อนมาจูบที่เนินโหนกกว้าง มองร่องรูที่ยาวเม็ดแตดที่พองใหญ่ขึ้นกว่าเดิมแดงก่ำ ร่องรูเป็นรูปวงรียาวลงไปถึงง่ามก้น ผมทาบริบฝีปากลงไปดูดน้ำเมือกและเลียแตด นุ้ยส่ายหีเด้งอัดครางอย่างเร่าร้อน ผิดปกติมากทีเดียว "โอ๊ย...ซี๊ด พี่แมน นุ้ยไม่ไหวแล้ว...อูยย เสียวมากเหลือเกิน เสียวค่ะพี่" ร่างนุ้ยผวาสะดุ้งไม่หยุดหย่อน ที่โดนผมฉกติ่งแตดแล้วเม้มปากคาบบิดไปมาทั้งดูดแรงๆ เต็มปากเต็มคำดีจังกับแตดเม็ดนี้ มือที่ว่างปลดเสื้อผ้าตัวเองออกเหวี่ยงไปอย่างไม่ใยดี พอร่างเปลือยก็ผละปากจากร่องหี แล้วขยับตัวขึ้นจับโคนขานุ้ยให้ถ่างอ้ากว้างที่สุด จนแคมในเปิดปากรูอ้าแดงระเรื่อ ผมจับปลายถอกที่แข็งทื่อเข้าถูไถในร่องกดขยี้แตดนุ้ยดิ้นส่ายหี

มือผมก็คลึงหัวนมขยำนมเต้าเต่ง "โอ๊ย พี่แมน นุ้ยไม่ไหวแล้วช่วยด้วยเถอะพี่ เอามันใส่เสียทีซิ...โอ๊ย" ผมกดเอ็นตรงที่ปากรูหีแล้วดันใส่ในความฟิตคับแน่น นุ้ยขยับก้นส่ายไปมาเพื่อให้เอ็นผมลื่นไหลเข้าไปเรื่อยๆ "ซี๊ด...โอ๊ย เบาหน่อยพี่...คับแน่นไปหมดแล้ว โอ๊ย เสียวดีเหลือเกินพี่ขา"

นุ้ยครางแล้วส่ายก้นตลอด เมื่อเอ็นมิดความยาวผมก็ช้อนก้นนุ้ยยกขึ้นแล้วซอยกระเด้าถี่ๆ ไม่รุนแรงนัก เสียงนุ้ยครางเร้าใจผมมากทีเดียวผมซอยท่อนเอ็นพักนึงก็ดึงหมอนมา สอดใต้ก้นนุ้ย ทำให้เนินของนุ้ยหงายแอ่นมากขึ้น โคกลอยเด่นดูเพลินตาทีเดียว แล้วผมก็ทาบตัวลงกอดจูบบดปาก ล้วงมือขยำนมกระเด้าซอยไม่ยั้งอีกแล้ว และพอกดแช่พักภายในรูหลืบของนุ้ยก็ตอดลำเอ็นผมหนึบๆ เล่นเอาผมซ่านสยิวต้องรีบชักกระเด้าต่อ...ปากเราบดกันอย่างเร่า ร้อน นุ้ยบิดปากออกครางร้องเร่งให้ผมออกแรงกระแทกทั้งให้เพิ่มความเร็ วขึ้นอีก "โอ๊ยพี่แมน เร็วอีกหน่อย เร็วอีกพี่ นุ้ยจวนแล้ว...ซี๊ด" ผมกำลังมันส์หยดเร่งซอยท่อนเอ็นตามคำขออุตลุดกับรูหีที่อัดได้ มันส์ดีเหลือเกิน ทั้งฟิตทั้งตอดดูด ในรูเหมือนมีสิ่งกีดขวางขรุขระสร้างความเสียวให้กับหัวถอกที่เปลือยหนังจนผมหยุดไม่ได้แล้ว

ร่างนุ้ยผวาเฮือกเกร็งตัวกอดรัดผม แน่น เล็บจิกหลังผมจนเจ็บแปล็บทำให้เร่งกระแทบเอ็นจนสุดลำ หลั่งน้ำกามร้อนผ่าวเข้าไปในรูที่กำลังขมิบตอดอย่างแรง ผมกดแช่อยู่อย่างนั้นพักหนึ่ง จึงค่อยๆ สาวเอ็นที่อ่อนตัวออกมา น้ำกามขาวข้นทะลักไหลย้อย..ผมลงนอน แผ่หายใจระทวยเหมือนนุ้ย แล้วมองตากัน ผมถามว่าเป็นไงบ้าง นุ้ยตอบว่า

เจ็บจังเลย พี่เล่นกระแทกซะแรงเชียว แล้วเราก็ผวากอดจูบบดปากกันอย่างดื่มด่ำ ก่อนจะต่อเกมส์สวาทในยกสอง นุ้ยเป็นลูกครึ่งที่เร่าร้อนอยู่แล้ว ผมแน่ใจว่านุ้ยไม่เคยโดนเดือยไหนๆมาก่อนแน่ แต่การช่วยตัวเองน่าจะใช้ของเทียมเพราะพ่อนุ้ยต้องซื้อให้แม่มาเก็บไว้บ้าน และนุ้ยคงไปค้นมาใช้แก้อยาก ส่วนหนังโป๊ไม่ต้องพูดถึง บ้านไหนไม่มีเป็นไปไม่ได้ ถ้าลองมีเครื่องเล่นแล้ว คราวนี้นุ้ยหันมาเลียเอ็นผมบ้าง การเลียไม่แพ้นางเอกหนังโป๊เลย แผล็บ..จ๊วบ นุ้ยใช้ลิ้นห่อหัวเงี่ยงบานและใช้อุ้งปากอันอ่อนนุ่มของนุ้ยค่อยๆ อมท่อนเอ็นลงไปจนถึงลากถึงโคน และเลียกระโปก ดูดดึงรีดปลิ้นคายออกมาแล้วดูดเอ็น เม้มรูด เล่นเอาผมร้องลั่นไปเหมือนกัน ผมนอนตัวแข็งเกร็งสู้ความเสียว จนกระทั่งนุ้ยโดขี่หว่างขาผม อ้ารูหีกว้างงับท่อนเนื้อผมกดลง ผมผงกหัวดูท่อนเอ็นที่กำลังเลื่อนหายไปในร่องหลืบนุ้ย แล้วผลุบออกมา สลับกันไป นุ้ยขย่มจนนมกระเพื่อม

ผมต้องอ้าปากไล่งับดูดนมนุ้ยอย่างสนุก นุ้ยครางแหงนหน้าส่ายสะบัดเร่าๆ ร้องบอกเป็นระยะว่า เสียว...สูดปากซี๊ด แล้วบอกว่าจะไม่ไหวแล้วกระทั่งนุ้ยกดลงแล้วฟุบทาบทับกับตัวผมหอบ หายใจแรง ผมก็จับนุ้ยพลิกลง แล้วยกขานุ้ยพาดบ่า โย้ตัวไปข้างหน้าเพื่อดูดนมและขย่มซอยไปพร้อมๆกัน ผมเริ่มเร่งจังหวะเร็วและร้อนแรงขึ้น ก่อนที่น้ำกามจะพุ่งพวยออกมานั้น ผมจึงรีบดึงออกมาพ่นฉีดน้ำกามใส่ บนเรือนร่างที่ขาวนวลของนุ้ย อย่างท่วมท้น ผมเลื่อนตัวขึ้นไปแล้วจ่อปลายหัวถอก ใส่ปากนุ้ยที่อ้ากว้างอย่างรอคอย นุ้ยดูดดื่มกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย แรงดูดของนุ้ยทำผมเสียวสะท้าน บิดตัวเร่าๆ หน้าเหยเกเผลอร้อง โอ๊ย....โอ๊ยไปตลอด เสียงจนหัวใจแทบวายเลยละคุณ เกมส์สวาทยังไม่สิ้นสุดเพราะนุ้ยดูร้อนร่านหนักขึ้นที่เจอของจริ งเนื้อแท้ๆ

เรา นอนกอดจูบคุยกันไปเรื่อยๆ มือนุ้ยกำควยผมกระตุกไปตลอดการคุยปลุกอารมณ์ แต่เอ็นผมมันยังนุ่มนิ่มที่เพราะผ่านศึกกิจกามไปถึง 2 ครั้ง 2 ครา ติดๆกันนั่นเอง ช่วงนั้นเวลาเพิ่งตี 2 ผมหลับตาพักเหนื่อยทั้งที่ตอนแรกหวังเย็ดนุ้ยให้มันที่สุด

นึกไม่ถึง เลยว่าจะมาแพ้แรงตัวเองแบบนี้ นุ้ยคงกำเอ็นผมถอกหนังกระตุกไม่เลิก นุ้ยหวังจะให้มันพองตัวแข็งแกร่งขึ้นมาอีกหน....ผมเองก็หวังเช่น นั้น "เดี๋ยวพี่ทำให้นุ้ยบ้างน่ะ" นุ้ยขยับแอ่นโคกหีให้ผมเลย ผมเอานิ้วแหย่เขี่ยเม็ดแตดที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกเหนียวหนึบหนั บ แล้วคว้านเข้าไปในรูที่ลืนด้วยสองนิ้ว "อูยย....อูยย....ซี๊ด เสียวอีกแล้วล่ะพี่ขา..นุ้ยเสียว....เสียวเหลือเกิน" ถึงน้ำกามผมจะท่วมรูหลืบ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากไปกว่าจะเอาใจนุ้ยให้สมอยาก จึงหันไปเอาปากทาบร่องหลืบแล้วฉกลิ้นละเลงเม็ดแตดอย่างหนัก นิ้วชักไชควักล้วงรูร่องเร็วขึ้น "โอ๊ย...ไม่ไหวแล้วพี่ นุ้ยจะน้ำแตกแล้ว......"

พักเดียวที่เห็นนุ้ยร่านหนัก เอ็นผมกลับพองตัวอย่างไม่รู้ตัว มันกระดกขึ้นชูคออยากมุดรูสาวสวยอีกแล้ว ผมดึงนิ้วออกนุ้ยแอ่นหีตามอย่างเสียดายแล้วถอนใจเฮือก "หันโก้งโค้งให้พี่เอาดีกว่าน่ะ" และไม่รอช้า ผมจับร่างนุ้ยพลิก คุกเข่าเอามือยันพื้นหันบั้นท้ายขาวโพลนมาทางผมที่กำลัง ประคองเอ็นเตรียมมุดรูอย่างกระชั้นชิด ผมจัดการสอดควยเข้าแล้วซอยกระเด้าอุดตลุด มือรังบั้นท้ายนุ้ยดึงกระชากตามจังหวะ และรั้งไว้ไม่ให้กระเด็นไปตามแรงกระแทกส่ง นุ้ยร้องลั่นอย่างสุดเสียวและกำลังจะน้ำแตกอีกครั้งถึงได้ส่ายหอ ยแหงนหน้าสูดปาก ส่ายสะบัดไปมา "โอ๊ย โอ๊ย ไม่ไหวแล้ว นุ้ยจะออกแล้วพี่ขา..ซี๊ด"

"พี่ก็จะออกแล้วเหมือนกัน....หีนุ้ยนี่ เย็ด มันสุดๆ จริงๆ ซี๊ด" ผมซอยท่อนเอ็นกระหน่ำทันทีที่เสียวจิ๊ด แล้วแทงสุดแรง ให้หัวเงี่ยงพุ่งชนปากมดลูกจนทะลวงเข้าไปได เท่านั้นเองนุ้ยฟุบหน้าแน่นิ่งเกร็งไปทั้งร่าง รูหีขมิบยวบๆ ผมก็หลั่งน้ำกามเกมส์สุดท้ายในคืนนั้นเข้าไปในมดลูกนุ้ยอย่างสมใจ หมดแรงชักท่อนเอ็นออกมานอนแผ่หรา หอบตัวโยนกันทั้งคู่แล้วเพลียหลับไปด้วยกัน สายวันรุ่งขึ้น....นุ้ยเขย่าปลุกผม "พี่แมนดูหีนุ้ยซิ.....บวมเป่งเลย" "เจ็บหรือเปล่า.....ไม่ต้องกลัวน่ะ พี่จะรับผิดชอบทุกอย่าง"

ผมกอด นุ้ยปลอบแล้วพาเข้าห้องน้ำไปล้างคราบโลกีย์จากเมื่อคืน รูหีนุ้ยอ้า หุบไม่ลงเลยครับ ขณะที่ผมแหกล้างให้ ยิ่งถูยิ่งล้างก็ยิ่งเสียว เลยจับนุ้ยยืนเย็ดกันในห้องน้ำอีกครั้งก่อนออกมหาของกินข้างล่ าง กินอาหารเสร็จ ผมบอกนุ้ยว่าวันนี้ไม่ต้องออกไปไหนหรอกน่ะ นอนเอากันดีกว่าพรุ่งนี้ค่อยออกไปเล่นสงกรานต์ก็ได้ นุ้ยบอกว่า "ไม่ไหวล่ะพี่ ขอพักสักวันเถอะน่ะ หีนุ้ยระบมไปหมดแล้ว" ผมดึงนุ้ยมากอดจูบขยำนมขยำเนินหีพักเดียวนุ้ยก็ยอมแก้ผ้าให้ผมจับนุ้ยเย็ดอีก แล้ววันนั้นทั้งวันผมก็ขึ้นคร่อมกระเด้านุ้ยจนปวดควยไปเลย กระทั่งวันจะขึ้นรถกลับกรุงเทพฯยังกระแทกหีนุ้ยอีกสองยกรวดเพลีย หลับยาวตั้งแต่เชียงใหม่จนถึงกรุงเทพฯเลยล่ะครับ หุ หุ หุ

หลังจากนั้นผมกับนุ้ยก็หาโอกาสเย็ดกันมาตลอด ทั้งที่บ้านเธอที่บ้านผม เวลาพ่อแม่ของเราไม่อยู่บ้าน เราเย็ดกันอยู่หลายปี หวุดหวิดจะท้องก็หลายครั้ง ก็แหมเย็ดกันแบบสด ๆ แตกในทุกทีโอกาศที่จะพลาดมันก็สูงซีครับ

ผมกับเธอเย็ดกันเรื่อยมาจนเธอเริ่มเข้าไปเรียน ป.ตรี ที่ ม.ดัง ย่านวิภาวดี ปีแรกยังไม่เท่าไหร่ พอเธอเรียนได้ปีที่สอง เธอก็เริ่มเปลี่ยนไป ความต้องการของเธอเพิ่มมากขึ้นเรื่อย ๆ จนผมเองตอบสนองให้เธอไม่ทัน เราก็เลยเบื่อ ๆ กันไป และท้ายที่สุดก็ห่างกันไป เธอเองก็มีคนพาไปเย็ดมากมาบหลายคน

ได้ข่าวว่าเธอหาเงินไปด้วยก็ทำนองทำงานไซค์ไลน์นั้นแหละครับ ผมเรียนจบที่บ้านก็ย้ายไปอยู่ที่ใหม่เพราะหลังเก่าชักเล็กไป ทำให้ผมยิ่งห่างกับเธอมากยิ่งขึ้น จนแทบไม่ได้ติดต่อกัน สุดท้ายก็ขาดการติดต่อไป ผมรู้ข่าวว่าเธอเรียนจนจบ ป.โท แล้ว ทุกวันได้ข่าวว่าไปทำงานขายหีกินด้วยการเป็นเด็กไซค์ไลน์ เหมือนเดิม โดยมีงานออฟฟิศบังหน้า เปลี่ยนผัวเป็นว่าเล่น ป่านนี้หีเธอคงบานหมดแล้วมั๊ง ...

"พบกับกระทู้" รวมพล "สาวน่ารักและสาวไซค์ไลน์น่ารักน่าเย็ดคัดมาพิเศษ" : "ได้ที่นี่" ...