ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่บ้านประตูถัดไป ตอนที่ 3 คนรักของเธอ by Lustlow Zuse

เริ่มโดย mimza12348, กันยายน 30, 2015, 01:04:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mimza12348

หลังจากวันอันน่าจดจำของผมกับวุ้นเส้น ผมแวะเวียนไปนั่งกินกาแฟบ้านเธอแทบทุกวัน เธอมักจะสวมเสื้อรัดรูปกับกระโปรงสั้นเป็นประจำ มันง่ายที่จะถกขึ้น สะดวกรวดเร็วในการจัดการ กิจวัตรประจำวันของเรา เธอสวยมาก และดูสวยขึ้นอีกเมื่อถึงเวลานั้น

ผมมักมาหาเธอตอนบ่ายๆ เย็นๆ หลังจากทำงาน ถ้าสามีเธอไม่อยู่บ้าน บางวันผมก็ไปทางหน้าบ้านเธอ แต่สวนใหญ่ผมจะเข้าทางสวนอย่างที่เคย ทุกครั้งที่เจอ เธอแทบทนไม่ไหวที่จะคุกเข่า ปลดกางเกงผมลงเอามือเล็กๆของเธอลูบไล้ดุ้นของผม แล้วหลังจากนั้นเธอก็ส่งมันเข้าปาก ยิ่งเธอทำมากเท่าไหร่ ทักษะของเธอก็ยิ่งมีมากขึ้น

บางครั้งผมก็เสร็จในปากของเธอ เธอดูสุขสมทีเดียว บางครั้งเธอก็กลืนมันเขาไปจนหมด บางครั้งก็จงใจคายออกมาจนไหลย้อยเป็นทางยืดลงไปที่นาอก แต่บางทีเธอก็จงใจให้มันพุงราดรดไปทั่วหน้า ทั่วตัวเธอ  บางครั้งผมก็ย่องเข้าหลังบ้าน แอบไปอยู่ข้างหลังเธอตอนเธอง่วนอยู่กับการทำอาหาร หรือการทำความสะอาด

ผมยกตัวเธอเลยแล้วส่งดุ้นเอ็นเขาไปจนสุดลำ จากนั้นเรามักจะย้ายไปโต๊ะหน้าบ้านริมหน้าต่างให้เธอได้เห็นคนผ่านไปผ่านมา ขณะที่ผมเย็ดเธอจากด้านหลัง ผมมักจะกระฉูดเข้าไปในตัวเธอเสมอๆ แน่นอนมันมักจะมากจนไม่สามารถกักเก็บไว้ได้หมด

มีครั้งหนึ่ง ผมนั่งดูบอลที่บ้านคนเดียว เธอเดินเข้ามา แล้วคุกเข่าลงตรงหน้า รูดซิปงัดเอาควยผมออกมา และเริ่มดูดลำควยผมอย่างเอร็ดอร่อย

" นี่มันคือชีวิตอันยอดเยี่ยม!!! " ผมมักจะกล่าวคำนี้กับเธอเมื่อผมจะเสร็จ วุ้นเส้นทำงานของเธอได้ยอดเยี่ยมราวกับมีเวทมนต์ งานของเธอคือ.....ถังเก็บน้ำเงี่ยนส่วนตัวของผม

นี่เข้าช่วงหน้าร้อน...มันร้อนเหลือทนเลย แต่ละวันผ่านไปด้วยความเหน็ดเหนื่อยเมื่อยล้า ผมกลับบ้านอย่างอ่อนเพลีย เดินข้ามฝากไปหาวุ้นเส้นเพื่อขอใช้อ่างอาบน้ำหรูที่ห้องน้ำเธอ ภายในอ่างอาบน้ำอันใหญ่ผมนั่งแช่น้ำ ที่ค่อยๆ เพิ่มปริมาณมา ส่วนวุ้นเส้นคุกเข่าอยู่อีกด้านและใช้มือจับดุ้นผม

" มันดูใหญ่นะคะ " เธอกล่าวอย่างยั่วยวน และเริ่มรูดมัน

วุ้นเส้นทำความสะอาดควยของผมด้วยสบู่หลังจากนั้นก็ดูดมันอย่างดุเดือดและใช้ลิ้นของเธอลามเลียไปทั่วจากโคนถึงปลาย จากนั้นก็ใช้มือชักอย่างแรงจนน้ำผมแตก เธอส่ายหัวควยผมไปทั่วหน้าเธอ เธอยิ้มอย่างสวยงามขณะที่น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มไปทั่วหน้าเธอ

ช่วงเวลาพักยกระหว่างเย็ดกันเสร็จเรามักจะนอนกอดก่ายกันบนเตียง ไม่นานนักมันก็จะเริ่มอีกรอบ แม่บ้านขี้เงี่ยนรักควยนี้อย่างลุ่มหลงงมงาย เธอรีดน้ำเงี่ยนผมทุกวัน ผมรู้สึกได้ว่าผมซีดในบางครั้ง แต่ผมก็ไม่ได้บ่น แน่นอน เพราะผมรักเธอ ผมรักที่จะฉีดน้ำเงี่ยนเข้าโพรงหีของเธอ รักที่จะเห็นมันไหลย้อยลงมา

มีวันหนึ่งในวันหยุดของผม หลังจากเราเย็ดกันแล้ว เธอลุกไปสวมผ้ากันเปื้อนตัวเดียวแล้วลงมือทำอาหารให้ผม วุ้นเส้นในชุดผ้ากันเปื้อนผืนเดียว ทำอาหารในครัว นี่มันสวรรค์ชัดๆ และอาหารของเธอก็อร่อยทีเดียว ผมชอบที่ชีวิตผมเป็นแบบนี้จริงๆ หลังจากกินดินเนอร์สุดอร่อย วันนี้สามีเธอไม่กลับ เราเดินขึ้นไปที่ห้องนอนของเธอ

ผมตัดสินใจที่ค้างที่นี่คืนนี้ มันเป็นคืนที่น่าหลงไหล แต่น่าเศร้าที่สามีของเธอกำลังจะกลับมาในไม่ช้า แต่ผมคิดว่าเค้าคงไม่อยู่นานเท่าไหร่หรอก และหลังจากนั้น 2 สัปดาห์เค้าก็เดินทางอีกครั้ง แน่นอนว่าผมก็เข้าไปทำกิจวัตรประจำวันของเราต่อไป แน่นอนว่าสามีของเธอไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับเมียสุดรักของเค้า

ตอนนี้วุ้นเส้นเป็นเมียของผม มันไม่สำคัญว่าเธอจะแต่งงานแล้ว เธอรักผมมาก เธอรักควยของผม รักที่มันเข้าไปอยู่ในตัวเธอ รักที่จะโดนมันกระทุ้ง มันให้ความสุขกับเธอ อย่างที่เธอไม่เคยได้รับมาก่อน และผมรักที่จะเห็นเธอเต็มใจรับมัน ยอมโดนเย็ดเมื่อใดก็ตามที่ผมอยากจะเย็ด

วันนี้ผมตัดสินใจที่จะเพิ่มความสนุกให้กับความสัมพันธ์ของเรา ผมตั้งใจจะทำอะไรใหม่ๆกับเธอ แต่ผมไม่บอกเธอ ผมเย็ดกับเธอเหมือนเดิมในช่วงบ่ายตอนกลับมาจากทำงาน และคิดจะใช้แผนนี้ในรอบหลังดินเนอร์ หลังจากอาหารเย็นแสนอร่อย ผมอุ้มเธอจากห้องอาหารเดินขึ้นไปห้องนอนชั้นบน แล้วโยนเธอลงบนเตียง เธอดูเหมือนจะตื่นเต้น เธอหัวเราะคิกคัก ผมค่อยๆ คลานขึ้นไปคล่อมตัวเธอ

" รอแปบนึงคะ...วุ้นมีบางอย่างจะโชว์ " เธอยิ้มสดใสวุ้นเส้นปีนลงจากเตียงแล้วเข้าไปห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า

ผมพยายามจะแอบมองแต่เธอล็อคประตูและบอกให้ผมอดทนรอ หลังจากนั้นครู่เดียวเธอเป็ดประตูออกมาพร้อมชุดถุงน่องยาวยาวสีดำลายลูกไม้และมันเข้าคู่กับชุดชั้นในสีดำนั่น ชุดนี้แปลกตรงที่ กางเกงในสีดำซีทรูนั่น มันผ่าเป้าพร้อมให้ล่วงล้ำได้ผมเบิกตากว้าง อ้าปากค้าง ผมปวดหนึบที่เป้า มันปวดมากกว่าที่เคย มันปวดแทบระเบิด

" ชอบชุดนี้รึเปล่าคะ? มันจะเข้าถึงได้ง่าย โดยไม่ต้องฉีกเลยนะ " เธอยิ้มยั่วยวนค่อยๆ เดินไขว้ขาเข้ามาใกล้ผมชอบมันมาก ก่อนจะตอบอะไรเธอเดินเข้ามาใกล้แล้วยืดตัวบดปากเธอเข้ากับปากผม

ในขณะที่ผมค่อยๆ ลดมือลงไปแล้วส่งนิ้วเข้าไปในร่องที่เปิดไว้นั้น หีของเธอเยิ้มแล้ว เราทั้งคู่ค่อยๆ ขยับไปที่เตียง วุ้นเส้นผลักผมลงไปที่เตียง เธอปีนเตียงขึ้นมาคร่อมหน้าผมแล้วหมุนตัวกลับไป เธอก้มหน้าลงไปปลดปล่อยดุ้นเอ็นผมออกจากกางเกง แล้วค่อยๆ บรรจงส่งมันเข้าปาก

ผมขยับหน้าเข้าไปใกล้หีอันเกลี้ยงเกลาของเธอ กลิ่นหอมโชยมาแตะจมูก ผมฉกลิ้นลงไป น้ำหีของเธอเยิ้มติดมากับปลายลิ้นผม ผมเริ่มขยี้โพรงหีของเธอด้วยลิ้นของผม วุ้นเส้นสั่นเมื่อสัมผัสกับลิ้นของผม เธอครางในลำคอ ขณะที่ควยยังคาปากอยู่ ผมละเลงลิ้นพักนึง แล้วใช้นิ้วแตะน้ำหลั่งของเธอ วนไปรอบรูด้นของเธอแล้วส่งมันเข้าไปค้างในรูนั่น

ขณะที่ปากก็ยังซดน้ำเงี่ยนของเธอ เธอบิดหมุนหนีนิ้วดันสะโพกเข้ามาผมก็ฉกลิ้นไปที่ติ่งเสียวของเธอ เธอสะดุ้งตัวขึ้นผมก็ส่งนิ้วเข้าไปจนสุด เธอไม่สามารถบิดหนีความเสียวที่รูหน้าและรูหลังพร้อมกันได้เราอยู่ในสภาพนี้พักนึงผมคิดว่าเธอพร้อมแล้ว

ผมจัดแจงท่าทางให้เหมาะและส่งควยลึกเข้าไปในตัวเธอ ส่วนมือผมก็นวดคลึงเต้าอันอวบอิ่มของเธอ ห้องนี้ดังระงมไปด้วยเสียงครวญครางของเรา ขณะที่เราเย็ดกัน จากนั้นผมเปลี่ยนไปท่าหมาและผมคิดว่า นี่แหละเป็นท่าที่สมบูรณ์แบบที่จะเดินแผนการที่วางไว้ ระหว่างผมกระแทกเธอผมเอื้อมไปหยิบขวดน้ำมันหล่อลื่นที่เราไม่ค่อยได้ใช้ เพราะอย่างที่เคยบอกไปน้ำเงี่ยนของวุ้นเส้นเยอะมาก

" นี่ที่รัก...อยากลองอะไรใหม่ ๆ บ้างรึเปล่า? " ผมถาม
" แน่นอนค่ะ...อะไรก็ได้ตามใจคุณเลย " เธอตอบเสียงเหนื่อยหอบผมลูบเจลไปบนรูก้นของเธอ นวดมันไปรอบๆ และใช้นิ้วแหย่ลงไป

ผมไม่ต้องการทำให้เธอเจ็บในครั้งแรก จากนั้นผมถอนควยจากหีของเธอ จ่อควยไปที่รูตูดเธอ เธอหันมามองดวงตาส่อประกายหวาดหวั่นเล็กน้อย ก่อนหน้านี้ครั้งแรกที่ผมเย็ดเธอ ควยผมเข้าไปได้ไม่สุด มันอาจจะเกิดซ้ำกับตูดเธอรึเปล่า? เธอคงกลัวสิ่งนี้ มันใหญ่และยาวกว่าของผัวของเธอ

" คุณคะ....มันจะไหวรึเปล่า? " วุ้นเส้นถามเสียงสั่น ผมไม่ได้ตอบ แต่ค่อยๆ ดันหัวหยักเข้าไปอย่างช้าๆ

เธอครางอย่างเจ็บปวดออกมา มันคงยังเจ็บเพราะขนาดอยู่ดี ผมมองเห็นผู้หญิงที่น่าสงสารพยายามให้ควยเข้าไปในรูตูดของเธอ แต่ด้วยขนาดของมัน มันทำให้เธอเจ็บ ผมมองเห็นใบหน้าอันเจ็บปวดของเธอได้ชัดทีเดียว

" อ่า....ช้า ๆ นะคะ " วุ้นเส้นหันกลับมามองและอ้อนวอนด้วยสายตาอันอ่อนหวานขอความเห็นใจ

ควยของผมเข้าไปเกินครึ่งลำแล้ว มันค่อยๆ เลื่อนเข้าไปช้าๆจนมิดโคน ตัวเธอสั่นระริก ผมแช่มันไว้แบบนั้นแล้วก้มตัวลงเอื้อมมือไปเล่นติ่งเสียวของเธอ หีเธอเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเราสองคน ความเสียวหยุดความเจ็บปวดได้ ผมละเลงเพียงพักเดียว เธอก็เริ่มครวญคราง แล้วบิดสายก้นบดมันเข้ากับควยผม เด้งหีเข้าหามือผม สลับไป-มา

น้ำเงี่ยนทะลักออกมาจากหีของวุ้นเส้น ผมลูบน้ำเงี่ยนไปรอบๆ รูตูดที่เริ่มขยับได้สะดวกขึ้นผมเริ่มกระทุ้งตูดของเธอ ด้วยความเงี่ยนที่เกิด ผมลืมไปเลยที่จะช้าๆ แต่ดูเหมือนเธอก็ไม่ได้สนใจแล้วเธอเริ่มเสียการควบคุม ครางลั่น มันเป็นท่าหมาที่ยอดเยี่ยม ผมยังสามารถถูติ่งหีเธอได้ด้วยมืออีกข้างหนึ่ง เธอครางไม่เป็นภาษามนุษย์ ผมอยากเห็นหน้าเธอชัดๆ

ผมถอนมันออกมา เสียงดุ้นควยหลุดจากตูดเสียงดังชัด ผมจับเธอพลิกร่าง แล้วจ่อควยเข้าที่รูตูดเธออีกหนแล้วค่อยๆ ผลักดันมันเข้าไป

" ใช่ที่รัก....มองหน้าผมตอนโดดเย็ดตูดสิ " ผมยิ้มเหยาะกับเธอเธอเอื้อมมือมาคล้องคอผม แล้วโน้มตัวขึ้นมาดูดเลียหัวนมผม

ผมก้มหน้าไปหาเธอ และเราจูบกันอย่างดูดดื่ม ผมกระแทกตูดเร็วขึ้น ลิ้นของเราตวัดเกี่ยวกัน ผมรวบมือเธอไปด้านบน กดตัวเธอลงราบกับเตียงผมกระแทกเธอ ร่างกายของเธอโค้งขึ้นตามแรงอัด เสียงครวญครางอันอ้อนหวานยั่วยวนดังลั่น สลับกับเสียงถอนหายใจหนักๆ เมื่อโดนกระแทกหนักๆเข้า เธอสิ้นสภาพความเป็นนางเอก ตอนนี้เธอเหมือนสัตว์ที่ต้องการการโดนเย็ด

วุ้นเส้นส่ายก้นแน่นของเธอบดอัดกับดุ้นควยของผม เธอครางเสียงร้องของเธอเต็มไปด้วยความสุขลั่นบ้าน เธอพยายามพลิกตัวขึ้นมาคล่อมตัวผมโดยที่ควยไม่หลุดออกจากรู ตอนนี้เธออยู่ด้านบนผม ตอนนี้เธอควบผมอย่างเมามัน เธอจิกมือกับไหล่ของผมแน่น ระหว่างควบนั้นเธอก็คว้ามือผมไปที่หีเธอ เพื่อให้เล่นกับติ่งของเธอ หน้าตาของเธอมีความสุขล้นปรี่

เธอไม่สามารถควบคุมสติได้อีกแล้ว ผมรู้สึกว่าจะเสร็จแล้วมันใกล้มากแล้ว เธอสังเกตเห็นสิ่งนี้ เธอก้มตัวมากระซิบข้างหู

" คุณคะ คุณจะแตกในสินะ? แตกเลยค่ะ...วุ้นอยากได้น้ำอุ่นๆของคุณในตูดวุ้นค่ะ " เธอมองผมด้วยดวงตาสีน้ำตาลแดงสวยของเธอและผมดึงเธอลงมาจูบส่งลิ้นเข้าไปในปากเธอ

ท่อนล่างของเธอยังไม่หยุดกระแทก ความอัดอั้นของผมมากขึ้นเรื่อยๆ มันยากที่จะจูบต่อได้

" วุ้นเส้น....ผมรักคุณ " ผมพูดเสียงกระเส่า
" วุ้นก็รักคุณค่ะ รักมาก " เธอกล่าวอย่างแผ่วเบาสลับกับเสียงหอบ

เสียงนี้ผลักดันให้ผมถึงขีดจำกัด ผมระเบิดน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูตูดแน่นๆของเธอ ละลอกแล้วละลอกเล่า เธอกระตูกเกร็งทุกครั้งเธอทรุดตัวลงบนตัวผม ควยผมยังคาตูดเธออยู่เธอนอนหอบหายใจบนตัวผม เธอค่อยๆถอนควยออก เสียงดังอีกครั้งเมื่อดุ้นหลุดออกมา ผมรู้สึกได้ถึงน้ำเงี่ยนที่ไหลตามควยผมออกมา มันไหลลงบนหน้าขาผม

" วุ้นรักคุณนะคะ " เธอกล่าวออกมา ในขณะที่เธอซุกตัวเข้าหาผม ผมโอบแขนไปรอบตัวเธอเพื่อกอดเธอไวอย่างอ่อนโยน และมองไปในดวงตาอันสวยงามของเธอ จากนั้นเราก็ผล็อยหลับไป....

โปรดติดตามตอนต่อไป.............