ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คอยลัก...บทที่1 เกริ่นนำแบบรวบรัด รอ...ฟัดบทต่อๆไป

เริ่มโดย guru666, มีนาคม 09, 2018, 02:17:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guru666

เรื่อง หยาดฟ้ามา...ดิน ผมขี้เกียจแต่งต่อแล้ว จากฟีดแบคครั้งก่อนๆที่มีพวกลองของตอบกระทู้แบบลวกๆ ทั้งๆที่ผมพิมพ์ชัดเจนว่า ถ้าจะตอบให้ตอบแบบใด

ครานี้ ลองแต่งเรื่องใหม่ในปีค.ศ.2018 คือ คอยลัก... จะเป็นอย่างไรลองอ่านกันดู ห่างหายการแต่งเรื่องไปนานมาก อาจฝืดๆไปบ้างก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย
เรื่อง คอยลัก... นี้ มีเค้าโครงมาจากเรื่องจริงของผมนิดๆหน่อยๆ(ประมาณเกือบ50%ของเรื่อง) ที่เหลือก็เป็นการแต่งเติมเพื่ออรรถรส

เข้าเรื่อง...

เรื่องราวนี้เกิดขึ้นประมาณเมื่อ8ปีที่แล้ว...

เช้าวันหยุด วันหนึ่ง พี่น้อย(พี่สะใภ้ของผม รูปร่างค่อนข้างสูง คือสูงประมาณ166ซม.เธอไม่อึ๋มใดนักแม้จะลูกสองแล้วก็ตาม หน้าตาเหมือนหญิงสาวชาวบ้านทั่วๆไป ผิวสองสีออกผิวเหลือง มีคล้ำบ้างประปราย เธออายุ32ปีในขณะนั้น(ส่วนผมอายุ20ปีในขณะนั้น) พี่น้อยขี่รถมอเตอร์ไซค์มาบ้าน โดยมีหลานคนเล็กตัวแสบของผม ชื่อ น้องพฤก อายุ4ขวบนั่งตักพี่น้อยมาด้วย พี่น้อยแกมาเพื่อมาช่วยแม่ผมจัดบ้าน,ทำความสะอาดบ้านหลังใหม่ พี่น้อยแกอยู่ต่างอำเภอกับบ้านผม ถ้าไม่มีกิจธุระสำคัญจริงๆก็ไปมาหาสู่กันได้ยากพอสมควร เพราะ ทั้งบ้านผมและบ้านพี่น้อย ต่างก็ถือได้ว่าไม่มีรถยนต์ มีแต่มอเตอร์ไซค์เก่าๆ

กลับเข้าเรื่อง วันนี้พี่น้อยใส่ชุดที่เป็นแบบเสื้อแขนสั้นสีเขียวอ่อนแต่ช่วงตัวเสื้อยาวมาคุมต้นขานิดหน่อยแบบเกือบถึงเข่า โดยใต้เสื้อนั้นก็เป็นกางเกงชั้นในเลย ไม่มีกางเกงนอกหรือกระโปรงขวางกั้น(ผมแอบเห็นตอนแกวาดขาเพื่อลงจากรถมอเตอร์ไซค์ ขีปนาวุธของผมก็แข็งทันทีพอได้เห็นเพียงแว๊บเดียว แต่ต้องข่มอารมณ์ไว้) ผมก็ทักทายแกและทักทายหลานผมตามปกติ วันนั้น แม่ผมต้องออกไปทำธุระที่อื่น ตอนพี่น้อยมาถึงบ้านผมพอดี พอพี่น้อยแกเข้ามาในบ้าน แกก็จัดแจงเริ่มกวาดบ้านทางหน้าบ้าน ส่วนผมพาน้องพฤกไปดูผักบุ้งจีนที่ผมปลูกไว้หลังบ้าน

ผ่านไปสัก10นาที ผมก็พาน้องพฤก เข้าไปนั่งดูทีวีในบ้าน โดยผมและน้องพฤก นั่งบนโซฟาที่ปรับเป็นเตียงนอนได้ด้วย  พอพวกดูทีวีไปได้ไม่ถึง5นาที พี่น้อยแกเข้ามาในบ้าน แล้วแกก็ไปหยิบหมอนบนโซฟา มาวางที่พื้น แล้วแกก็ล้มตัวลงนอนที่พื้นใกล้ๆโซฟา

โดยแกหันขาแกมาทางโซฟา แล้วแกก็บอกผม
     "พี่ง่วงมากเลย ไมค์ พี่รีบตื่นแต่เช้าเพื่อจะมาช่วยแม่ แล้วเมื่อคืนพี่ก็นอนดึก เพราะเข้าเวรบ่าย กว่าจะออกเวรก็ดึกแล้ว(พี่น้อยแกเป็นฝ่ายสวัสดิการของโรงพยาบาลแห่งหนึ่งในจังหวัด) พี่ขอนอนพักแป๊บนะ สัก20นาที เดี๋ยวไมค์ปลุกพี่ด้วยนะ" ผมก็บอกพี่น้อยว่า
     "พี่น้อย มานอนบนโซฟาก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมกับพฤกลงไปนั่งที่พื้นเอง บนโซฟานอนสบายกว่าบนพื้นที่แข็งนะครับ"

พี่น้อยแกก็ปฏิเสธ แล้วก็นอนหลับตา โดยนอนท่าเดิม คือ ตะแคง โดยที่ปลายเท้าและขา ชี้มาทางโซฟา ซึ่งผมมองเห็นเรียวขา,ต้นขาแกได้ถนัดมาก มากจนเห็นไปถึงกางเกงชั้นในของแกได้เลย เพราะการนอนตะแคง สะโพกจะงอ ทำให้ชุดที่แกใส่มา ร่นขึ้นไปกว่าปกติ วันนี้พี่น้อยแกใส่กางเกงในสีชมพูอ่อน โดยกางเกงชั้นในของแกกำลังเข้าวินทั้งวินก้นและวินหอยเลยล่ะ

ผมจ้องตาเขม็ง ไม่ได้สนใจทีวีแล้ว ซึ่งขณะที่พี่น้อยขอนอนพัก น้องพฤก พอเห็นแม่ตนเองนอน น้องพฤกก็ขอนอนหลับด้วยเช่นกัน โดยน้องพฤก หลับบนโซฟา  ผมราวกับโดนมนต์สะกดของวินก้นและวินหอย มิอาจละสายตาได้เลย 

ผ่านไป5นาที ผมลองเรียกชื่อพี่น้อย2-3ครั้ง แกไม่ขานรับ ผมก็ค่อยๆย่องไปที่ปลายเท้าของแก นวดสัมผัสปลายเท้าของพี่น้อยค่อยๆไล่ขึ้นไปข้อเท้า ไล่ขึ้นไปน่อง กะว่าเป็นไงเป็นกันขอเผด็จศึกพี่สะใภ้สักทีเถอะ(และเปิดซิงตนเองไปในคราเดียวกัน) แต่งตัวมาขนาดนี้ไม่สนแล้วว่าจะโดนแกโวยวายขนาดไหน พอมือสัมผัสน่องแก แกก็งอขาขึ้น ชุดก็ยิ่งร่น และกางเกงชั้นในแกก็ยิ่งปลิ้นเห็นทรงกลีบอูฐได้ดีขึ้น โดยพี่น้อยยังไม่มีทีท่าว่าจะตื่น ผมเสี้ยนมากแล้ว จึงรวบรัด กระชากขาแกทั้ง2ข้างเข้าหาตัวผม ที่นั่งอยู่ทางปลายเท้าของแก ให้ตัวแกนอนหงายและจับแกชันขา(แบบคล้ายๆนอนเตียงขาหยั่งตอนตรวจภายใน)

พี่น้อยแกสะดุ้งพอสมควร แกหรี่ตามองทั้งผมและมองไปที่โซฟา แกคงเห็นว่าน้องพฤกนอนหลับอยู่ แกจึงเอ็ดผมเบาๆ ว่า
     "จะทำอะไรเนี่ยไมค์ นี่พี่เป็นพี่สะใภ้ของไมค์นะ"
     "ก็ชุดพี่และของพี่รวมถึงท่านอนของพี่ มันทำให้ของผมแข็ง พี่ต้องรับผิดชอบและผมให้เกียรติพี่ได้เป็นคนที่ได้เปิดซิงผมเลยนะ" พี่น้อยแกทำหน้าอึ้ง แล้วแกก็เอ่ยต่อว่า
     "เฮ้ยไมค์ นี่เรารู้ตัวมั้ยเนี่ย ว่ากำลังทำอะไร มันผิดนะ พี่เป็นผู้หญิงที่มีลูกแล้วแถมมีผัวเป็นพี่ชายแท้ๆของไมค์ด้วยนะ ไมค์ไม่กลัวพี่ฟ้องพี่มิค(ผัวพี่น้อย ซึ่งก็คือพี่ชายผม) รึ"
     "ไม่กลัว และพี่ลองคิดดีๆได้พี่ชายไปแล้ว ไม่ลองน้องชายบ้างรึ ผมยืนยันให้พี่เปิดซิงผมนะ"(ในขณะที่ผมพูด มือผมก็ไล้ไปตามต้นขาพี่น้อยแล้ว คลึงต้นขาแกวนๆใกล้ต้นขาด้านใน)

พี่น้อยแกนิ่งคิดโดยยังอยู่ในท่าเดิมคือชันขา ผมไม่ปล่อยเวลาให่ล่วงเลยเกินไป ในขณะนั้น รีบสอดนิ้วเข้าไปขยี้ปากถ้ำของพี่น้อย โดยขยี้อย่างเร็ว น่าจะโดนทั้งติ่งแตดและปากรู(ยังไม่ได้ถอดกางชั้นในของพี่น้อย เพียงแต่เอานิ้วสอดเข้าไปในกางเกงชั้นในแล้วจัดการขยี้ตะบี้ตะบันหอยของแกแบบเร็วๆถี่ๆ) พี่น้อยตกใจ เขยิบเข้ามาใกล้ตัวผมมากกว่าเดิมแทนที่จะถอยหนี ผมจึงล็อคต้นขาแกข้างหนึ่ง แล้วกระชากกางเกงชั้นในแกด้วยมืออีกข้างหนึ่งของผม

กางเกงชั้นในของพี่น้อยขาดแหว่ง พอสมควร จากนั้น ผมก็ล้มตัวไปทับแกด้วยเวลาเพียงไม่ถึง2วินาทีนับจากกระชากกางเกงชั้นในของแก(พี่น้อยไม่อยากโวยวายเสียงดังเพราะแกกลัวน้องพฤกตื่นจากการพักผ่อน แกบอกผม ตอนที่แกกำลังจะกลับบ้าน) ผมก้มลงไปเลียซอกคอซ้ายและแก้มซ้ายของพี่น้อยโดยฉับพลับเพราะกลัวแกตั้งสติแล้วดิ้นหนีได้ มือซ้ายผมก็เร่งขยี้หอยแก มือขวา ตอนนี้ก็เปลี่ยนจากล็อคขาแก มาเป็น บี้นมข้างขวาแกบนเสื้อและเสื้อในของแก

ทำแบบนี้ได้ประมาณ2นาที พี่น้อยก็พูดข้างหูผมว่า อืมมมม พี่ยอมไมค์แล้ว ไปที่ห้องไมค์เถอะ ตรงนี้เดี๋ยวน้องพฤกตื่นมาเห็น แล้วจะดูไม่ดี ผมก็ไซ้ซอกคออีกสักพัก จึงหยุด แล้วเปลี่ยนเป็นจุ๊บปากพี่น้อยอย่างแรงไป1ที โดยไม่ได้แลกลิ้น เพราะอย่างที่บอก คือแค่จุ๊บ...

จบบทที่1 เกริ่นนำแบบรวบรัด รอ...ฟัดบทต่อๆไป...

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

areja

อย่าพึ่งนอยจร้า คุณ guru666 ปล่อยมันใครเกรียนเด้วแว่นจัดเอง ตรวจแบนอยู่เรื่อยๆ  ::Fighto::
เอาใจให้กับแฟนคลับที่ตามอย่างเดี๋ยว ฟิน สนุกกับการปั้นเรื่องออกมา ส่วนพวกมักง่าย
เชื่อเถอะแว่นไม่ให้พวกนี้อยู่ในเวปบั่นทอนน้ำใจ ไรต์หรือคนลงงานแน่ เจอตอนไหนก็แบนทิ้งตอนนั้น
ว๊าวว มี ขีปนาวุธที่เอามาใช่ ไม่พบใครนำมาใช่นานๆมาก ฮ้าฮ่าฮา วินก้นวินหอยก็ แซบ ภาพเด้งมาเลย ::Sobad::
เดินเรื่องเกริ่นไว้ซะ มองจินตนาการตอนหน้ามันจะเจิงนองกระบองทิ่มแค่ไหนนะ ความสุขสันต์ในครอบครัว
เริ่มขึ้นแล้วววว เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณ guru666

myidol

ลักกินขโมยกิน แนวนี้เสียวดีนัก เจ็บจี๊ดๆ ขอบคุณท่าน guru666 ที่สละเวลาแต่งเรื่องให้อ่าน
แนวนี้แต่งยาก คือแต่งให้เสียวควยแข็งนี่ไม่ง่าย ต้องเล่นกับอารมณ์สามเส้า
ขึ้นต้นนี่ก็ทำผมหำแข็งแล้วครับ ติดตามนะครับ

ruby alvarado

เด็กหนุ่มนี่ละน่าโดนยั่วนิดหนึ่งถึงกับทนไม่ไหม ::HoHo::

รักโลก รักไทย

ตอนแรกคิดว่าจะลักหลับซะอีก เล่นแบบจู่โจมซึ่งหน้าเลย ใจกล้ามาก ถ้าเจอพี่สะใภ้ไม่เล่นด้วย ตายเลย 5555

swss2511

ไม่ต้องลักแล้ว เมื่อสาวตื่นต่อไปคือของจริงที่จะโดนสาวใหญ่สอนเสียว

ultrasonic

จินตนาการไปไกลแล้วครับ สำหรับผม
คิดไปถึงตอนโรมรันกันคาชุดเลยครับ   ::Shy::

hanabombam

แหม่มาทำให้อยากแล้วก็จากไป รีบๆ มานะครับ ชอบเลยแนวนี้

sokarun999

แค่อ่านตอนเกริ่นนี้ ก็ดูเข้าที  ลองอ่านแล้วเริ่มน่าติดตาม จะรอตอนต่อไปละกัน

fantastica

johnywalker

::Oops:: อะไรนะ อายุ 20 แล้วยังไม่เสียซิง ไม่น่าเชื่อ โสเภณีมีเยอะแยะ อายุ 20 แล้วนะ จะให้อายุ 25 เหมือนผมหรือไง 55555

kimjikung

พี่น้อยแต่งตัวมายั่วเด็กรึเปล่าเนี่ย ขอบคุณครับ

hokhak

ชื่อ น้องพฤก น่าจะเป็นผู้ชาย เสียดายจัง น่าจะเป็นผู้หยิงนะ..จะได้ทำต่อหน้าเด็กเลย
พอเด็กตื่นก็สอนไปด้วย