ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อย่าบอกใครนะ Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 18, 2017, 07:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

บ้านเราทำสวนและบ่อปลามีอยู่หลายสิบไร่ บ้านก็อยู่ในสวยลึก ผมเป็นลูกชายคนที่บ้านสวนมีคนงานช่วยดูแล ๒-๓คนแล้วแต่โอกาส เข้าเรียนในเมืองต้องอาศัยอยู่กับลุงป้าเพื่อความสะดวกตั้งแต่ผม ๕ขวบ ผมจึงห่างไม่สนิทกับพ่อแม่ตั้งแต่วัยเด็ก ป้าก็เป็นครูแกรักผมมากแกไม่มีลูกๆแกตายตังแต่เล็ก ผมโตขึ้นวันหยุดจะเข้าสวนอยู่กับพ่อแม่ช่วยงานบ้าง เมื่อผม ๑๕ไม่รู้อีท่าไหนแม่ท้องได้น้องสาวอีกคนน่ารักดี ผมจะเข้าบ้านสวนบ่อยเส้นทางออกจะลำบากผมก็ไปบางทีเย็นค่ำก็กลับไปนอนสวน แต่ยังคงอาศัยอยู่กับลุงในเมือง ผม ๑๖แล้ว

วันนั้นผมกลับบ้านสวนเพราะรู้ว่าพ่อไม่อยู่ผมจะไปอยู่เป็นเพื่อนแม่ ส่วนน้องวัย ๙เดือนป้าขอมาเลี้ยงสองวันแกรักหลานแกชอบเอามาเลี้ยงประจำ วันนั้นคนงานก็กลับบ้าน ผมชอบบรรยากาศในสวน บ้านเรายกเสาสูงใต้ถุนข้างล่างเก็บของจอดรถ บ้านมีชานเรือนแบบไทยๆแบ่งเป็นสี่ห้องเพราะบางทีลุงป้าญาติๆชอบมาเที่ยวนอนพักประจำ ผมมีห้องของผมประจำ แต่คืนนั้นผมนอนห้องเดียวกับแม่ พอกลางดึกสักตีสองกว่าคงได้เราได้ยินเสียงมีคนขึ้นบ้าน เรารู้สึกตกใจไม่กล้าออกมาดู แต่แล้วก็จริงมีคนขึ้นบ้านเรามันเข้าตามห้องเปิดไฟคงค้นหาของ จนถึงห้องนอนเราที่ไม่ได้ลงใส่กลอน มันเปิดเข้ามาไม่ยาก มันเป็นชายร่างใหญ่เราไม่เคยเห็นหน้าคงเป็นคนต่างถิ่นมีมีดในมือเราตกใจกลัว มันก็ตกใจเหมือนกันที่เห็นเรา ไอ้คนร่างใหญ่ร้องบอก มีคนโว้ย! มีพวกมันเข้ามาอีกสองคนมีมีปืนพร้อม มันตรงเข้ามาฉุกกระชาลากผมๆจะสู้ก็ถูกมันตบตีแม่กลัวจนตัวสั่น ไอ้คนร่างใหญ่ว่า

"จับมันมัดไว้กูเห็นบ้านมืดนึกว่าไม่มีคน"

แม่ร้องขอตัวสั่น "อย่าทำอะไรเราเลยจะเอาอะไรก็เอาไป"

คนมีหนวดว่า "บ้านก็ไม่มีห่าอะไรเท่าไรเลย"

คนร่างผอมบอก "ซวยแล้วมันเสือกเห็นหน้าเราต้องปิดปากฆ่ามันเลยดีกว่า"แม่ยกมือไหว้ร้องขอชีวิตผมกลัวจนตัวสั่นอะไรๆมันเร็วมาก คนมีหนวดบอก "ปิดปากมันให้เงียบก็พอ"คนผอมถาม "มึงจะเอาไง"ไอ้หนวดบอก "อีนี่มันสวยเราช่วยกันปิดปากล่างมันๆจะได้ไม่พูดมากดีกว่า"ไอ้ผอมรู้ความหมายหัวเราะชอบใจบอก "ดีไม่ได้ของได้อีนี้ก็ยังดี"สามคนหัวเราะชอบใจตรงเข้าจับฉุดแม่ๆดิ้นรนสุดชีวิต มันตบตีลากแม่ขึ้นเตียงไอ้ตัวใหญ่กดไหล่แม่ไว้ แม่ร้องขอ "ฉันกลัวแล้วอย่าทำฉัน" ไอ้ผอมเข้ากระชากเสื้อแม่เปิดอกดึงยกทรงสีขาวจนขาดหลุดติดมือมัน นมสองเต้าขาวผ่องที่ยังเต่งตึงตั้งชูขนาด ๓๖ของแม่ปรากฏต่อสายตาทุกคน มันเด้งสั่นตามแรงกระชาก ไอ้ผอมมันดึงผ้าถุงแม่ลงมันหัวเราะชอบใจ ขาแม่ถีบดิ้นรน แม่รู้กำลังจะถูกพวกมันข่มขืนต่อหน้าผมๆทำอะไรไม่ได้ โดนไอ้หนวดเหยียบอยู่ แม่สะบัดส่ายหน้าไปมามองมาทางผมบ้างด้วยสีหน้าที่สุดจะอายและหวาดกลัว แม่ดิ้นรนพยายามจะถีบมัน แต่สู้มันไม่ได้ไอ้ผอมทุบหน้าขาและท้องแม่ ดึงกระชากกางเกงในตัวเก่าๆของแม่ขาดหลุดติดมือมัน แม่บิดดิ้นทำให้ผมได้เห็นขนหมอยที่ดกดำของแม่ ผมกลัวและตื่นเต้น มันจับแม่ถ่างขาตบตีแม่ แล้วถอดกางเกงมันออกควยมันแข็งแล้ว แม่ร้องไห้บอก "อย่าๆฉันกลัวแล้วยอมแล้วเอาลูกฉันออกไป ไม่เอาอย่าทำต่อหน้าลูกชายฉัน"ไอ้ตัวใหญ่ว่า "ดีไอ้หนูมันจะได้เห็นเก็บไว้เป็นบทเรียน& #8221;ว่าแล้วไอ้ผอมทิ้งตัวลงเอาควยมันเสียบแทงกระแทกเข้ารูหีแม่ๆกรีดเสียงร้องลั่น
โอย ว้าย เจ็บ เอาออกไป ร่ำไห้เสียงดัง ไอ้ผอมไม่ฟังมันตั้งหน้าตั้งตาซอยเย็ดอย่างเมามัน แม่ดิ้นร้องไห้ไม่หยุด มือมันขย้ำนมแม่ พวกมันหัวเราะ ไอ้หนวดบอก "เร็วหน่อยกูรอคิวอยู่& #8221;แม่ดิ้นยังไงก็ไม่หลุดไอ้ตัวใหญ่มันกดแม่ไว้ควยไอ้ผอมก็ซอยเย็ดหีแม่แล้วมันยังเอามือปิดปากแม่ไม่ให้ร้องมันว่าลำคาน มันเย็ด นานไม่เท่าไรไอ้ผอมก็เกร็งกระตุกเสร็จไป ไอ้หนวดมัดมือเท้าผมไว้มันถอดกางเกงเข้าหาแม่ควยมันใหญ่กว่าไอ้ผอม แม่ร่ำไห้น้ำตานองหน้า ไอ้หนวดเข้าแทนที่ไอ้หนวดเริ่มซอยเย็ดแม่อย่างไม่ปราณีแม่ร้องลั่นมันไม่ปิดปากแต่กดกอดทับร่างเปลือยแม่ไว้เย็ดตูดกระดก มันว่า "กูชอบฟังเสียงอีนี้ร้องมันได้อารมณ์ดี"แม่หมดแรงดิ้นหันมองผมร่ำไห้พูดเสียงสั่น "แดงไม่เอาหันไปอย่าดูแม่"(ผมชื่อแดง) ไอ้ผอมจิกหัวผมลากให้เข้ามาดูใกล้ๆไอ้หนวดขยับตัวให้ผมดู ผมได้เห็นหีแม่ขนหมอยดกดำอมควยไอ้หนวดที่กำลังซอยเข้าๆออกๆมันสั่ง "ไอ้หนุ่มมึงดูไว้"ถึงผมจะกลัวแต่ผมก็อยากจะจับสัมผัสร่างเปลือยงามของแม่มานานแล้ว แต่ก็ไม่กลัวทำไม่ได้มือถูกมัด ผมอยากเห็นแม่แก้ผ้าแต่ไม่ติดว่าจะมาเห็นในสถานการณ์อย่างนี้ แม่ด่ามัน "ไอ้สัตว์นรกทำกะกูแล้วยังให้ลูกกูดูอีก"ไอ้ผอมตบปากแม่สามสี่ที่มันด่า "อีนี่อยากตายหรือไงด่าพวกกู"

ไอ้หนวดซอยกระแทกแรงๆเป็นการสั่งสอน แม่ร้อย โอยๆ มัยเย็ดอยู่นานจนมันเสร็จ ผมทั้งกลัวและตื่นเต้นจนควยแข็งถึงจะเป็นแม่ก็แม่เถอะหุ่นรูปร่างขาวสวยผมก็หงี่เหมือนกัน ไอ้ตัวใหญ่ว่า "คิวกูบ้าง" มันถอดกางเกงเข้าแทนที่ไอ้หนวด ควยใหญ่กว่าไอ้หนวดอีกมันกระแทกเย็ดแม่ต่อหน้าผมๆทำอะไรไม่ได้ แม่ร่ำไห้น้ำตาแทบเป็นสายเลือด มันบีบหน้าอกจนน้ำนมแม่พุ่งไหล่ไอ้ผอมกับไอ้หนวดเข้าดูดกินคนละเต้า มันบอก "เสียดายนมสดของดีๆ" ไอ้ตัวใหญ่เย็ดจนเสร็จผมเห็นชัดเลยว่าหีแม่แฉะขนหมอยเปียกไปด้วยน้ำกาม ไอ้ผอมเอาผ้าถุงแม่เช็ดหีแล้วเข้าคร่อมอีก แม่สะอื้นไห้ร้องขอ "พอแล้วๆ"มันบอก "มึงนอนเฉยๆ"แล้วมันเย็ดแม่อีกแม่หมดแรงที่จะดิ้นรนหมดเสียงที่จะกรีดร้อง สองคนมันบีบดูดนมแม่ ไอ้ผอมเย็ดเสร็จไอ้หนวดเข้าอีกแต่มันจับแม่นอนคว่ำแม่จะถีบตัวหนีโดนไอ้ผอมจับข้อเท้าไว้แล้วกางขาออกไอ้ตัวใหญ่กดหัวแม่ไว้ แม่ร้องอย่าๆไม่เอา ไอ้หนวดขึ้นขี่หลังแม่มือมันแหกง่ามตูดแม่แล้วจับควยมันเย็ดเข้ารูตูดแม่ๆกรีดเสียงร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด มือแขนแกว่งไกวเหมือคนว่ายน้ำมือทุบที่นอนดิ้นรนแต่ไอ้หนวดมันกลับหัวเราะชอบใจมันกระแทกอย่างไม่ปราณีบอก ตูดอีนี่เย็ดมัน ไอ้ตัวใหญ่ว่า "ถ้าเป็นกระหรี่มึงโดนตบแน่น" พวกมันหัวเราะ ไอ้หนวดเย็ดไม่นานก็เสร็จต่อด้วยไอ้ตัวใหญ่อีกมันจับแม่นอนหงายว่า กูขอเย็ดหี พวกมันผลัดกันเรียงคิวเย็ดแม่ผมจนเสร็จรอบสอง ไอ้ผอมจิกหัวแม่ให้นั่ง มันบอกกูจะไว้ชีวิตพวกมึงถ้ามึงพูดไปผัวมึงรู้ว่ามึงได้ผัวอย่างพวกกูอีกสามคนมึงจะซวย ราคามึงตกแน่ขายซ่องก็ได้ไม่กี่ตังแล้วกูจะกลับมาฆ่ามึงทั้งบ้าน"มันหัวเราะชอบใจ มันขู่ "ถ้ามึงแจ้งความกูจะกลับมาฆ่ามึงแน่" ไอ้ผอมบอก "ตูดอีนี่สวยขอกูลองสักทีก่อนจากก็แล้วกันพวกมึงรอกูหน่อย" มันจับแม่โก้งโค้งเย็ดตูดแม่ๆดิ้นรนอย่างหมดหวังและหมดแรง พวกมันต้องบอก "เร็วเข้าเดี๋ยวเช้าอาจมีคนมา" เสร็จมันก็ออกไปกันหมด แม่สะอื้นไห้ถูกเย็ดไปหลายทีผมถาม "แม่เป็นไงบ้างผมช่วยอะไรไม่ได้เลย"แม่หยิบผ้าถุงและเสื้อมาใส่ปิดคลุมร่างเปลือยเท่าที่ทำได้ พยักหน้าพูด "ไม่เป็นไรดีแล้วมันไม่ฆ่าเรา แม่ทนได้อย่าบอกใครนะแม่อายแม่กลัว" เรากอดร้องไห้กัน แม่เข้าห้องน้ำอาบน้ำล้างตัว แม่ย้ำจะให้พ่อหรือใครรู้ไม่ได้ของที่หายก็ไม่เท่าไรค่อยว่ากัน ผมรับปากมันใกล้รุ่งแล้วเรานอนไม่หลับทั้งคืน เช้าป้ามาหาเอาน้องมาส่งและอยู่บ้านจนพ่อกลับมา เราทำตัวปกติ....

หลังจากเหตุการณ์คืนนั้นผมเก็บเรื่องเงียบพ่อมักจะมาที่บ้านลุงประจำอาทิตย์ละ
๒-๓ครั้งบางที พ่อไม่รู้เรื่องโจร บ่อยที่ผมแอบได้ยินพ่อพูดปัญหาส่วนตัวกับลุงป้าว่า ท่านไม่ค่อยสู้หมดสภาพทั้งๆที่แม่ยังสาวสวยอยู่ ป้าลุงเอายาดีๆบำรุงให้บ่อยแต่ไม่ค่อยได้ความจนอีท่าไหนไม่รู้ได้ลูกสาวอีกคน แม่ไม่ออกจากบ้านเลยหลังจากคืนนั้น ผมไม่ได้กลับบ้านสวนอีกในอาทิตย์ต่อมาผมติดงานที่โรงเรียน แต่มีข่าวตำรวจจับโจรที่หนีจากรถขนส่งนักโทษหลายวันก่อนมันฆ่าผู้คุมแล้วหนี เขาจับตายไปสามศพผมแอบไปดูไอ้สามคนที่ขึ้นบ้านผมนั่นเอง ผมรู้สึกสะใจแม่คงสบายใจเพราะท่านกลัวความแตกตอนนี้มันทั้งสามพูดไม่ได้แล้ว ในอาทิตย์ต่อมาพ่อบอกให้กลับไปอยู่เป็นเพื่อนแม่พ่อจะไม่อยู่บ้านจะเข้ากรุงฯกับลุง ผมก็กลับบ้านสวน ผมเข้าบ้านสวนก็เย็นมีลุงสมควรกับป้าอนงค์เจ้าของสวนใกล้ๆรู้จักกันมานั่งคุยกับแม่ๆชวนเขากินข้าวกัน แต่พอผมเห็นแม่ภาพในคืนนั้นก็ย้อนกลับมาทำให้ใจผมหวิวๆตื่นเต้นบอกไม่ถูก
คืนนั้นความคิดอันเลวร้ายผลุดขึ้นมาในหัวผมหลังจากกินข้าวและคนรู้จักกลับไป ผมเข้าหาแม่ที่ห้องดูแม่เคอะเขินที่เห็นผมเข้าหา ผมบอกว่า ไอ้โจรสามคนถูกตำรวจยิงตายแล้ว แม่อุ้มน้องอยู่ท่านพยักหน้าบอก ลุงสมเล่าให้ฟังเหมือนกันว่าสามวันก่อนตำรวจจับตายโจรหนีคุกก่อคดีไว้เยอะอาทิตย์ก่อนปล้นฆ่าข่มขืนมันคงได้ใจจากบ้านเรา ผมบอก ดีมันไม่ฆ่าเรา แม่บอก "ชั่งมันเถอะมันตายแล้วไม่มีใครรู้เรื่องเรา" ผมบอก "ผมรู้พวกที่ถูกข่มขืนสองสามรายตอนนี้ผัวทิ้งเพราะอบอาย ผมไม่พูดพ่อก็ไม่รู้แต่แม่มีอะไรเป็นค่าปิดปากผมบ้างหละ" แม่ตลึงถาม "แกจะเอาอะไร" ผมบอกความต้องการของผม"ผมจะไม่พูดอะไรถ้าผมได้..เออ.ทำอย่างพวกมันทำกะแม่".ผมเอามือวางลูบหน้าตักขาท่านๆสะดุ้งขยับเหมือนรู้ตัวถาม "แดงแกจะทำอะไรอย่านะ" ผมพูด "รับรองไม่มีใครรู้"แม่สะดุ้งพุดเสียงดุและกุกกักขัดๆ "แดงนี่แกจะ..ไม่ได้นะ" ผมบอก "ได้สิให้ผมมีส่วนร่วมแล้วผมจะได้ไม่พูดให้ใครรู้ อีกอย่างผมรู้พ่อไม่ไหวทำอะไรให้แม่ไม่ได้ให้ผมช่วยดีกว่า" ท่านมองผมด้วยสายตาดุ "แกรู้ได้ไง" ผมบอก & #8220;ผมได้ยินพ่อบ่นกับลุงป้าประจำแม่ยังต้องการแต่พ่อหมดปัญญามันไม่แข็งแต่ผมแข็งนะ"แม่พูดเสียงดุ "แดงแกอย่าพูดบ้าๆนะ" แต่ผมบอก "แม่ให้ผมเถอะแม่ก็ต้องการไม่ใช่เหรอแม่ไม่เสียอะไรถ้าผมหลุดปากพูดไปแม่จะ เสียมากกว่าได้ผมขู่มือผมลูบถึงสุดโคนขาแม่ๆขยับตัวถอยนิ่งเงียบดูขบคิดแล้วลุกหันหนีเอาน้องที่อุ้มหลับไปวางที่เปลที่อยู่ข้างเตียง ผมมองตามสะโพกกลมที่ผ้าถุงห่อรัด ผมทำให้ผมฮีกเหิมใจกล้ายื่นมือลูบสะโพกก้น แม่สะดุ้งขยับแต่ไม่ดุว่าอะไรพูดเพียงเสียงอ่อยเบาๆ "อย่านะ"แล้วหันมามองผมก้มหน้าอายหน้าแดง

มือผมลูบต้นขาแม่ๆขยับถอยยกมือขึ้นกัดนิ้วตัวเองอย่างประหม่าอายแล้วมองที่หลอดไฟไม่พูดอะไร ผมคิดว่าน่าจะลองดูผมลุกเดินไปปิดไฟหันกลับมาแม่นอนหงายบนเตียงมองผมอย่างเขินอายสีหน้าสับสน มีเพียงไฟดวงเล็กสว่างพออยู่ข้างเปลน้อง ผมนั่งขอบเตียงข้างขวาของแม่ๆสบตาผมก้มหน้ามือขยุกขยิกวางกุมที่หน้าท้องเหมือนลังเล
แล้วเอียงหน้าเมินหลบไปทางซ้ายด้วยความอายไม่มองผม แต่มือค่อยๆดึงปมผ้าถุงที่หน้าท้องออกจนหลุดหลวม เป็นสัญญาณว่าถึงแม่จะเต็มใจหรือไม่ก็ตามทุกอย่างคงจะเป็นไปตามที่ผมต้องการ ผมจับมือแม่ที่จับชายผ้าถุงที่เอวแม่บิดสะบัดข้อมือหนีเบาๆไม่หันมองผมๆลองเอามือจับหน้าอกแม่ๆนิ่งเฉย นมหน้าอกแม่นิ่มๆตึงๆแปลกดีใหญ่กว่าฝ่ามือผมๆคลึงนวดเบาๆแม่เม้มปากกัดฟัน สองมือผมลูบไร้ลดลงมาค่อยๆรุดผ้าถุงจากเอวลงโดยแม่ไม่ขัดขืนหรือปัดป้อง เป็นครั้งที่สองที่ผมได้เห็นผิวพรรณหน้าท้องแม่ที่ขาวผ่องที่ไม่มีกางเกงใน แต่คราวนี้ใกล้ชิดมากกว่าครั้งก่อน ผมตื่นเต้นเราไม่พูดอะไรผมรุดถอดผ้าถุงแม่ลงจนหลุดเปิดให้เห็นเนินสงวนแม่ที่มีขนดกดำปกคลุม มือขวาแม่ยกปิดปากตัวเองมือซ้ายจับกำปลอกหมอน ใจผมระทึกมือผมลูบไร้โคนขาอ่อนขาวเรียวจนถึงสะโพกตาจ่องอวัยวะเพศแม่ที่อวบเป็นพูกีบร่องแนบสนิทดูไม่บุบสลาย มือผมสัมผัสลูบไร้คลำโหนกขนหมอยนิ้วเซาะลงร่องผ่าระหว่างขาจนถูถูกเนื้อกีบแคมในที่อ
่อนนิ่มและติ่งเม็ดเสียว แม่สุดหายใจเข้าเฮือกใหญ่กระสับกระส่ายขยับขาไม่อยู่นิ่ง ผมก้มหน้าลงคลุกเคล้าที่ท้องน้อยไล่ลงไปที่ขนหมอยอย่างไม่รังเกียจ นิ้วที่เซาะร่องแยงเข้าในรูใกล้รูตูดที่แฉะและลื่น จู๋ผมแข็งพร้อมแล้ว ผมถอดกางเกงออก แม่มองดูจู๋ผมแล้วสั่นหน้าเอียงหลบไม่สู้หน้าผมๆจับเข่าสองข้างแม่กางถ่างออกพอเห็นก
ีบแคมในเปิดอ้ามองต่ำลงไปก็เป็นช่องรูเรียวๆ แล้วผมขึ้นนอนคว่ำทับในระหว่างขามือโปะปิดลูบล้วงอวัยวะเพศระหว่างขาของแม่ๆหายใจกระเส่าเอามือสองข้างปิดหน้าตัวเอง ผมบอก "แม่ผมเงี่ยนให้ผมปี้นะ"แม่หน้าตื่นตาแข็งจ่องหน้าผมๆจับจู๋ถูไถลงร่องระหว่างขาอย่างไม่เคยทำ มือสองข้างแม่ยันอกผมไว้แบะปากสั่นหน้านิดๆแต่ผมกดจู๋ผมเข้าไปในช่องรูสังวาสของแม่

แม่สะดุ้งอ้าปากตาพองโตร้อง "โอย!ว้าย แดงแก" แม่ตีอกผมเบาๆสะบัดหน้าซ้ายขวาแต่ผมกดกระเด้าจู๋เข้าไปอีกไม่หยุดทั้งที่เจ็บเพราะไม่เคย จากนั้นเริ่มขย่มโยกเข้าออกช้าบ้างเร็วบ้างตามธรรมชาติสอน จากมือแม่ที่ตียันอกผมกลายเป็นผวาดึงผมเข้ากอดครางเสียง หือๆฮืดๆซี้ดปากเหมือนกินพริกเผ็ดสักกำใหญ่ หายใจแรงใส่ต้นคอไหล่ผม ยกงอเข่าสองข้างที่กางอยู่ตั้งชันถีบขยับไปมาทำให้ผมร่วมสังวาสขย่มก้นกระดกขึ้นลงได้สะดวกไม่ติดขัด มือผมลูบไล้บีบคลำขาอ่อนสะโพกแม่ไม่หยุด ผมเพิ่งรู้รสชาติการร่วมประเวณีครั้งแรกว่าเสียวมันเงี่ยนสนุกอย่างบอกไม่ถูก มือผมขึ้นมาบีบหน้าอกแม่ๆดันตัวผมออกมองจ่องผมแล้วกระชากเปิดอกเสื้อตัวเองที่ไม่มีเ
สื้อในทำให้ผมได้เห็นอกปทุมทิพย์ขาวเป็นเต้าหัวนมแข็งเป็นไตสีคล้ำเล็กน้อย แม่ครางหืดๆแอ่นอกให้ผมๆบีบขย้ำเต้านมและก้มเลียดูดหัวนม แม่ยังมีน้ำนมไหลเข้าปากผมทั้งมันและอร่อยอย่างบอกไม่ถูก ผมบีบนมดูดสลับสองเต้าจนน้ำนมไหลแทบไม่หยุดแม่ก็ตัวสั่นขยับเกร็งๆกัดฟันครางไม่หยุดเช่นกัน ผมก้มดูจู๋ผมเปียกแฉะไปถึงพวงกระโปก ขนหมอยแม่เปียกคาบน้ำเมือกทั่วจนถึงร่องง่ามขา ผมขย่มซอยไม่ให้จู๋หลุดจากรูจิ๋มแม่นานจนมีเสียงครางในลำคอ "ไม่ๆไหวแล้ว"แม่กัดฟันแอ่นอกกีดร้องสำลักสะอึกลมหายใจเกร็งตัวสุดๆขากระตุกไปสามสี่ที จากนั้นไม่เท่าไรผมก็เกร็งกระแทกจู๋แรงสุดแนบสนิททับโหนกจิ๋มแม่และหลั่งน้ำกามใส่ในรูสวาทอย่างสุดๆจนหมดตัว มือผมบีบขย้ำเต้านมแม่แทบแหลกคามือ ผมเข้าใจแล้วนี่หละจุดสุดยอดของความสุขทั้งเสียวเงี่ยนยิ่งกว่าชักว่าวหลายเท่านัก ผมหยุดนิ่งขณะที่แม่นอนนิ่งสงบเช่นกัน ผมพลิกตัวลงจากร่างแม่ๆพลิกหันหลังให้ผมๆก็หลับไปด้วยความเหน็ดเหนื่อย

ผมมารู้สึกตัวอีกทีกลางดึงตีหนึ่งคงได้ๆยินเสียงน้องร้องงอแงเป็นปกติ แม่รุกไม่ใส่เสื้อแต่ใส่ผ้าถุงไปยืนอุ้มน้องให้ดูดนมหันหลังให้ผม แผ่นหลังแม่ขาวเนียนใต้แสงไฟทำให้ผมมีอารมณ์คึกคักอีก ผมรุกหยิบน้ำมันทาตัวเด็กมาชโลมจู๋ผมๆไปยืนโอบกอดเอวแม่ข้างหลัง ดึงผ้าถุงแม่หลุดลงกองที่พื้นแม่ร้อง "ว้าย!อะไรแดง"แม่รีบก้มตัวเอาน้องที่หลับแล้ววางลงในเปล ผมจับลูบก้นแม่บีบๆแล้วถ่างเปิดร่องก้นจนเห็นรูตูด ผมกระซิบบอก "ให้ผมเอาอีกนะ"แม่พูดเสียงสั่น "อย่าๆนะ& #8221;แต่ผมเกาะจับเอวสะโพกแม่ไว้แล้วเอาจู๋ที่แข็งกระเด้าเสียบแทงก้นแม่สองสามทีแม่ไม่ทันหลบหนีได้แต่พูดบ่น "อย่าๆ"และแล้วจู๋ผมก็ถูกเข้าที่รูตูดผมกดอัดกระเด้ามันเข้าไป แม่เขย่งตัวหนีแรงกระเด้าร้องเสียงเบาๆ "โอย เจ็บ"แต่ผมไม่หยุดจู๋ผมเข้ารูตูดแล้วผมตามเย็ดซอย แม่เดินขยับหนีจนติดฝาผนังเอามือยันไว้ปล่อยให้ผมยืนเย็ดซอยรูตูด หัวแม่ชนข้างฝาเสียงซี้ดปากครางระงม มือซ้ายผมโอบบีบปทุมเต้า มือขวาล้วงลูบจับโยนีที่นุ่มลูบดึงขนเพชรเล่นพร้องกระเด้าตูดช้าเร็วไม่หยุด มือผมที่ล้วงโยนีแม่เปียกแฉะไปด้วยคาบน้ำเมืองลื่นๆ เต้านมถูกบีบจนนมไหล ผมกระแทกจู๋เข้าออกแรงๆเร็วๆจนร่างเปลือยแม่สั่นแกล้มก้นกระเพื่อมในที่สุดแม่เกร็งกระตุกผมก็หลั่งน้ำกามจากจู๋ใส่ในสุดรูตูดแม่ผมถึงหยุดการกระทำถอยตัวออก แม่เหนื่อยหอบหันกลับมามือเกาะปิดอกปิดจิ๋มก้มหน้าเดินเซๆไปนั่นที่เตียง ผมตามไปนั่งมือลูบหน้าขาก้มหน้าหอมจูบไซร้ที่ซอกคอและอก แม่ดูเหมือนจะยอมรับสภาพปล่อยมือที่เกาะปิดเต้านมมาโอบกอดผมมือที่ปิดโหนกขนหมอยมาลูบหัวผมอย่างพิศวาสเอนดู ผมบอก "แม่ให้ผมจับหีนะ"แม่ไม่พูดอะไรกางขาออก ผมก้มดูดนมมือก็ล้วงลูบหี เพียงครู่เดียวด้วยวัยหนุ่มแรงดีของผมๆกลับคึกคักแข็งตัวอีก คราวนี้มือแม่จับควยผมถอกเบาๆแม่จับผมเงยหน้าแล้วจูบปากสอดลิ้นเข้าเข้าปากผมอย่ารุก

รน ผมบอก "แม่ให้ผมปี้อีกนะ"คราวนี้แม่พยักหน้ารับ ผมจับให้แม่นอนหงายถ่างขาบนเตียงอีกแล้วเริ่มร่วมเพศเสพสังวาสกันอย่างเมามันจนเสร็จ

แม่พูดเพียงคำเดียวว่า "อย่าบอกใครนะลูกแม่อาย"แล้วเราก็หลับอย่างมีความสุขด้วยความเหน็ดเหนื่อย...

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

hanabombam

แบบนี้ แม่กับแดง ได้ค่าปิดปากแบบอย่าไปบอกใคร แม่อาย ทำหน้าที่แทนพ่อ ยาวเลย

somc217

ได้ค่าปิดปากที่คุ้มค่าจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

devilzoa

แดงเอาค่าปืดปากซะคุ้มเลย

goldhand

eternal_igxa

ควรหาผัวให้แม่ ตัวเองไปหาแฟนดิ