ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน Ep 1-2 By (DemenTor)

เริ่มโดย 37423, ตุลาคม 08, 2015, 01:16:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

เปลี่ยน Ep.1

น้องมิ้นเมียสุดที่รักของผม รู้จักกันมาตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย จนปัจจุบันอายุ 29 แล้ว เป็นคนตัวเล็กๆ สูงประมาณ 155 ได้ เอาใจใส่ แคร์คนอื่น นี่แหละมั้งที่ทำให้เธอน่ารัก แต่ที่ทำให้ผมหลงสุดๆคงเป็นหุ่นเธอที่ซ่อนรูปจริงๆ หน้าอกพอตัวแต่ตูดนี่ใหญ่มากๆ หุ่นออกแนวลูกแพร์ ตอนอยู่มหาลัยนี่ไม่มีทางรู้เลยถ้าไม่ได้สัมผัส เพราะเธอไม่แต่งชุดมหาลัยรัดๆเน้นหุ่น ชอบใส่ชุด กระโปรงตัวใหญ่ๆมากกว่า

ส่วนผมชีวิตหนุ่มออฟฟิศในเมืองกรุงฯ อะไรๆก็เร่งรีบ แข่งกับเวลาเสมอ นั่งเก้าอี้หลังแข็งเป็นเวลาไม่ต่้ำกว่า 5 ชั่วโมงต่อวันเสมอ มันทำให้ผมโดนโรคออฟฟิศซินโดรมเล่นงานไปโดยปริยาย ซึ่งเวลาที่ผมไปเจอกันเมียผม ก็จะบ่นกะเมียเป็นประจำว่า ปวดคอ ปวดไหล่ ปวดหลัง บ่อยๆเข้าเธอก็เป็นห่วงกลัวผมจะทนไม่ไหวเลยบอกให้ลองไปนวดดู เผื่ออาการจะดีขึ้น

พอหลังจากผมไปนวดแผนไทยกดจุด อาการมันก็ดีขึ้นนะ หายปวดไปเหมือนกัน แต่ยังไงก็ต้องกลับไปนั่งทำงานแบบเดิมๆ อาการมันก็เป็นๆหายๆแบบนี้ไปเรื่อย นวดก็ดีขึ้นพอกลับไปทำงานมันก็เป็นอีก ผมเลยไปใช้บริการนวดตกอาทิตย์ละครั้งสองครั้งได้ ตอนไปก็ต้องไปคนเดียว เพราะเมียผมเค้าไม่ชอบนวดแผนไทย มันเจ็บเกินไปสำหรับเค้า แต่ไปคนเดียวบ่อยๆมันเหงาอ่ะ ผมก็ตื้อให้เธอไปด้วยบ่อยๆ เลยลองบอกเธอไป

"งั้นลองเปลี่ยนไปนวดน้ำมันดูไหมล่ะ ไม่น่าเจ็บเท่านวดแผนไทย " ซึ่งเมียผมก็โอเค

"แต่นวดน้ำมันมันต้องแก้ผ้านะ จะมีกกน.กระดาษให้แค่นั้น จะโอเคไหม" คนขี้อายมากๆอย่างเมียผม ตอนแรกก็กลัวแหละ แต่ผมคะยั้นคะยอมากๆเข้า ว่าอยากให้ไปนวดด้วยกัน เธอก็ยอม ซึ่งการนวดครั้งแรกนั้นเมียผมเค้าก็เขินจริงๆอ่ะแหละ

ถึงการนวดนั้นจะนวดห้องคู่พร้อมกับผม หมอก็เป็นผู้หญิง แต่ความที่เมียผมเป็นคนขี้อายมากๆ ตอนช่วงที่นวดหน้าอกนั้น เมียผมเค้าจะบอกว่าไม่ต้องนวดเลย แต่พอนวดเสร็จเมียผมเค้าชอบมากนะ บอกว่าสบายมากๆ หายเมื่อยเลย มันเลยทำให้ผมกะเมียเป็นขาประจำในการนวดน้ำมันไปเลย พอบ่อยเข้าก็เริ่มชินแล้ว พอพลิกตัวมานวดด้านหน้า เธอก็ไม่เขินที่หมอนวดเค้าจะนวดหน้าอกแล้ว

ปกติผมกะเมียจะเปลี่ยนร้านนวดไปเรื่อยๆ ไม่ได้มีร้านประจำเท่าไหร่ ใครแนะนำร้านไหนก็จะชอบไปลอง ร้านไหนนวดดีก็อาจจะไปบ่อยหน่อย ซึ่งถ้าเรื่องราวมันเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆก็คงไม่มีอะไร ไม่ต้องเอามาลงเวปนี้หรอกครับ แต่จุดเริ่มต้นของการสวิงของคู่ผมเริ่มจาก ผมไปได้ voucher ร้านนวดแห่งหนึ่ง ผมกะเมียก็ไม่พลาดโอกาสที่จะไปลองแน่นอน

จัดแจงโทรนัดเวลานวดเรียบร้อย แต่มันมีปัญหาอยู่นิดหน่อยตรงที่ ช่วงเวลาที่จะไปห้องคู่เต็ม แล้วหมอนวดที่ว่างตอนนั้น ว่างแค่ชายกับหญิงอย่างละคนเท่านั้น ทางร้านก็ถามผมว่าโอเคไหม ผมก็ไม่ได้ติดอะไร เพราะผมกับเมียก็เคยนวดแยกห้องมาแล้วเหมือนกัน เลยบอกทางร้านไปว่าโอเค ผมจะนวดกกับหมอชาย แล้วให้หมอหญิงนวดแฟนผมไป

เมื่อถึงร้าน บรรยากาศร้านก็ดูดีทีเดียวครับ ถึงจะเป็นร้านเล็กๆ แต่มีหลายชั้น น้องที่เคาเตอร์ก็เชิญผมกับแฟนให้ขึ้นไปรอนวดที่ห้อง บอกให้เปลี่ยนเสื้อ อาบน้ำ นอนรอที่เตียงได้เลย หมอนวดอาจจะช้าหน่อยเพราะติดนวดลูกค้าท่านอื่นอยู่ด้วย ผมได้ห้องชั้น 2 ส่วนแฟนชั้น 3 คนละชั้นกัน ผมกะแฟนก็แยกกันบอกอีกชั่วโมงครึ่งเจอกันข้างล่าง พอเข้าห้อง ผมก็จัดแจงอาบน้ำ นุ่งกางเกงในกระดาษแล้วขึ้นไปนอนรอที่เตียงนวด นอนรอประมาณ 10 นาทีได้ ก็ยังไม่มาซักที เซ็งหน่อยๆแต่ร้านเค้าก็แจ้งมาแล้วแหละว่า นานนิดนึง

จนผมเผลอหลับไป สักพักก็ได้ยินเสียงประตูเปิดออกพร้อมคนเดียวเข้ามา ผมก็งัวเงียๆอยู่ตอนนั้น หมอก็ดึงผ้าเช็ดตัวที่ผมคลุมไว้ แล้วเอาผ้านวดมาห่มให้ผม เริ่มต้นการนวด แล้วถามผมว่า...

"นวดเน้นตรงไหนไม๊คะ......!.!.! "     

つづく
...................................
.ใครตามตอนเก่าก็ตามลิงค์ไปนะ..

Ep 8      http://xonly69.com/read-xonly-tid-155657.html
Ep 7      http://xonly69.com/read-xonly-tid-155439.html
Ep 6      http://xonly69.com/read-xonly-tid-155279.html
Ep 5      http://xonly69.com/read-xonly-tid-155251.html
Ep 3-4  http://xonly69.com/read-xonly-tid-155228.html

Ep 0     http://xonly69.com/read-xonly-tid-155203.html

kaithai

เข้าใจว่า ตอนที่ 2 คงลงไว้ในคอมเม้นต์
ทำให้ตอนย้ายเซปเวอร์  ข้อมูลหายไป
ใครเคยเก็บไว้บ้าง ขอนำมาลงต่อให้ด้วย
ขอบคุณครับ

librarian

ตอนที่ 2

นวดเน้นตรงไหนไม๊คะ ปวดตรงไหนเป็นพิเศษรึเปล่า จะได้เน้นนวดตรงนั้นเยอะๆค่ะ อ้าวไหงหมอนวดเป็นผู้หญิงได้ล่ะ ตอนจองทางร้านบอกว่าคิวของผม มีหมอนวดชายกับหญิงว่างอย่างละคนนี่นาหรือว่า!!!...หมอนวดชายจะไปนวดให้เมียผมหรอกเหรอ ผมนิ่งเงียบคิดไปนานจนหมอนวดถามผมอีกทีว่า มีไม๊คะ ผมเลยตอบไปว่า หัวครับ ตอนนั้นมันมึนหัวไปหมดจริงๆ ถึงผมจะชอบเรื่องสวิง เคยเข้าเวป ดูรูป อ่านเรื่องราวเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้ และสนใจอยู่บ้าง ก็เคยคิดอยากที่จะชวนเมียผมเหมือนกัน แต่ก็ไม่กล้า พอมาเจอเหตุการณ์อย่างนี้กระทันหัน มันตกใจทำไรไม่ถูก เรียกสติกลับมาไม่ทันเลย
แต่มาคิดดูอีกทีมันอาจจะไม่ใช่ก็ได้นะ ผมก็แจ้งทางร้านไปแล้วหนิ คงจะมีหมอนวดหญิงว่างพอดี ทางร้านเลยเปลี่ยนให้คนนวดมาเป็นผู้หญิงด้วยกันทั้งคู่เลยละมั้ง จะไปถามหมอตรงๆก็กลัวจะมีปัญหา แต่อีกใจนึงมันก็อยากจะรู้อ่ะ เลยถามอ้อมๆไปว่า เอ่อ..ตอนแรกที่คุยกับทางร้านเห็นว่าจะไม่ได้มานวดผม ตกลงเปลี่ยนมานวดผมเหรอครับ ทางหมอนวดที่กำลังนวดหลังให้ผมอยู่ ก็ตอบกลับมาว่าค่ะ ด้วยน้ำเสียงเรียบๆไม่มีพิรุธอะไร ได้ยินอย่างนั้นผมก็สบายใจนอนนวดอย่างสบายจนหลับไปอีกรอบ มาตื่นอีกทีตอนที่หมอจะนวดศรีษะให้ หมอก็ชวนคุย โอเคไม๊คะ เห็นหลับตลอดเลยไม่กล้าชวนคุยเหรอ โอเคเลยคับ ผมตอบ สบายจนเคลิ้มหลับไปเลย ผมกะหมอนวดเริ่มคุยกันมากขึ้นในช่วงท้ายๆของการนวด ผมเลยเริ่มถามไปว่า ปกติที่ร้านมีหมอนวดชายด้วยเหรอครับ หมอก็ตอบมาว่า มีค่ะ ตอนนี้จะมีเหลืออยู่คนนึง เมื่อก่อนจะมีอาจารณ์หมอคนที่สอนนวดให้พวกเราในนี้ แต่แก่แล้วเลยเลิก ไม่มีแรงนวดแล้ว ที่เหลือก็ลูกศิษย์ที่เคยเรียนๆกันทั้งนั้น ผมก็ถามต่อว่า อย่างงี้ถ้าลูกค้าที่เป็นผู้หญิงได้คิวหมอนวดชายเค้าโอเคกันเหรอ หมอนวดก็ตอบมาว่าก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ ถ้าปกติเราจะเน้นนวดรีดเส้นคลายความปวดเมื่อยค่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงเลย ส่วนมากลูกค้าของเราจะชอบจองนวดกับเอก หมอนวดชายของเราค่ะ ปกติคิวจะเต็มตลอดเลย ลูกค้าสาวๆทุกคนถ้าได้นวดกับเอก ติดอกติดใจทุกคนแน่นอนค่ะ โห...ผมทำหน้าแปลกใจ ท่าทางเอกนี้คงจะฝีมือดีจริงๆ แล้วการนวดก็เสร็จสิ้น หมอนวดก็เก็บของออกไปจากห้อง พร้อมบอกให้ผมอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อแล้วลงไปดื่มชาข้างล่างได้เลย อาบน้ำแต่งตัวเสร็จผมก็ลงไปข้างล่างนั่งดื่มชารอ ยังไม่เห็นเมียผมสงสัยยังนวดไม่เสร็จ หรือไม่ก็กำลังอาบน้ำแต่งตัวอยู่ เพราะรายนี้อาบน้ำนานอยู่แล้ว ผมจิบชาเสร็จ นั่งรอบนโซฟา เอ...ทำไมเมียผมนานจัง 10 นาทีได้ยังไม่ลงมาเลย นั่งรอ แอร์เย็น โซฟานุ่มๆ สบายจนผมเผลอหลับไปเลย...

librarian

สะดุ้งตื่นมาตอนที่มือถือสั่นเพราะเมลล์เข้า มองไปรอบๆไม่เห็นเมียผม ยังไม่ลงมาอีกเหรอ มองนาฬิกาผ่านมาครึ่งชั่วโมงละ นานผิดปกติ กำลังจะเดินไปที่เค้าเตอร์มิ้นก็เดินออกมาพอดี นานจัง ทำอะไรอยู่เนี่ย ผมถามเธอไป มองหน้าเธอดูหน้าเลิ่กลั่ก ก็เสร็จแล้วก็อาบน้ำ กำลังจะลงมาก็ปวดท้องอ่ะ เลยเข้าห้องน้ำก่อนนี่ก็เพิ่งออกมาเอง  ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร พอกันเดินออกจากร้าน ปกติร้านนวดทั่วไปหมอคนที่นวดเราจะเป็นคนมากล่าวขอบคุณส่งลูกค้าออกจากร้าน แต่ผมเห็นหมอที่นวดให้ผมคนเดียว ก็ให้ทิปเธอไป หันไปถามเมียผม คนที่นวดให้ที่รักไปไหนอ่ะ... สงสัยอยู่ข้างในมั้ง แต่เค้าให้ทิปเค้าไปแล้วนะ ไม่ต้องเป็นห่วง ผมจะเคร่งเรื่องให้ทิปกันหมอมากๆ ถ้าไม่ให้จะรู้สึกไม่สบายใจเลย ระหว่างขับรถกลับบ้าน ก็ถามเมียผม เป็นไงที่นี่นวดดีไม๊ เธอพยักหน้าตอบ ดีเลยนะ สบายมากๆ ตอนแรกปวดน่อง ตอนนี้หายปวดแล้ว ผมก็ตอบ เออดีๆ จะได้มาอีก เพราะยังเหลือคูปองให้ใช้อีก

กลับถึงบ้าน หลังจากนวดปกติ เราสองคนจะคึกเป็นพิเศษ ยิ่งหลังนวด ถ้าเป็นห้องคู่เราแทบจะฟัดกันตอนอาบน้ำได้เลยมั้ง แต่คราวนี้เมียผมดูนิ่งๆไงไม่รู้ ผมก็พยายามเข้าไปนัวเนียๆนะ ติดตรงที่พรุ่งนี้ผมต้องเข้าออฟฟิศแต่เช้า เพราะจะมีลูกค้าเข้ามาประชุมด้วย เลยทำให้ผมต้องเข้าไปนอนที่คอนโดในเมืองใกล้ที่ทำงาน เพราะถ้านอนที่บ้านนี่เช้าวันจันทร์ผ่าผจญรถติดไปไม่ทันนัดลูกค้าชัวร์ๆ ผมเลยจำใจต้องหยุดไม่ออกตอนนี้คงไม่ทันรถไฟฟ้าสถานีขบวนสุดท้ายแน่ๆ ผมเลยบอกกับมิ้นไปว่า ขอติดไว้ก่อนเนอะ ไว้คราวหน้ามาชดใช้ให้สาสมใจเลย เมียผมเค้าก็ไม่ว่าอะไร มิ้นเธอจะเป็นคนขี้อาย ดูภายนอกอาจเป็นคนเรียบร้อย แต่สำหรับเรื่องบนเตียงเธอคนละเรื่อง เหมือนดูไม่ประสีประสา ตอนแรกๆที่เราเอากัน เธอทำอะไรไม่เป็นเลย นอนนิ่งๆ ให้ผมจัดการไป ลองให้ทำท่านู้น ท่านี้ ก็จะเขิน จะเอาท่าหมาก็จะเขินบอกไม่ชอบให้ทำเพราะเค้าอายไม่ชอบให้ใครมองก้นเค้า แต่เด้งตูดสวนตาม จะให้ขึ้นอยู่ข้างบนก็บอกทำไม่เป็น แต่เวลาเครื่องติดนี่ ขย่มเตียงแทบหักจนผมน้ำแตกยังไม่เลิก พยายามปั่นให้ของผมแข็งอีก แต่สำหรับผมแค่ก๊อกเดียวก็จอดแล้ว ต้องให้เวลาซักพักใหญ่ๆ ถึงจะแข็งตั้งขึ้นมาได้อีก ผิดกับเมียผมที่ถ้าไฟติดแล้ว ยากที่จะดับ นี่เป็นอย่างเดียวแหละมั้งสำหรับคู่เราที่ไม่พอดี นอกนั้นไม่ว่าไลฟ์สไตล์ นิสัย เราเข้ากันได้หมด ถามเธอว่าเสร็จไม๊ เธอก็จะตอบไม่รู้นะ ไม่รู้ว่าเสร็จเป็นยังไง รู้แต่เสียวมากๆละกัน ผมก็กลัวว่าการที่เรื่องบนเตียงผมไม่ได้เก่งมากมาย จะทำให้เรามีปัญหาในอนาคตรึเปล่า

librarian

ประชุมกับลูกค้าผ่านพ้นไปด้วยดี คุยไปคุยมาก็ได้ทราบว่าลูกค้าท่านนี้ชอบนวดเหมือนผม ผมเลยอาสาลองพาไปนวดร้านที่ผมเพิ่งไปมา นัดวัน เวลาได้ โดยผมขอให้คูปองของเมียผมให้ลูกค้าผมใช้แทน ซึ่งมิ้นก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมก็ทำการโทรไปจองที่ร้าน คราวนี่คนรับเป็นผู้ชายแฮะ ผมก็นัดเวลา วันที่จะเข้าไปนวด บอกใชคูปองของคุณมีน กับคุณมิ้น ซึ่งทางเค้าก็จำได้บอก อ้อคุณมีน กับคุณมิ้น เพิ่งมานวดวันก่อน ผมก็ได้แจ้งไว้ว่า แต่ของคุณมิ้นนี้ จะให้คนอื่นมาใช้แทนนะคับ พอพูดจบปุ๊ปอยู่ดีๆทางนั้นเค้าก็เงียบไปเลย จนผมต้องขานฮัลโหลรอบสองรอบ ทางนั้นเค้าถึงพูดกลับมาว่า คุณมิ้นมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ ตอนนั้นผมก็งงๆไปเลยเงียบตอบ เค้าก็ถามกลับมาอีกว่า คุณมิ้นไม่พอใจอะไรการนวดของผมรึเปล่าครับ เลยไม่มาใช้บริการ !!!???!!!

devilzoa

jetdo100

สสัยวันหลังมิ้นคนแอบมานวดคนเดียวแน่

date