ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องดีดี 1 วันฝนตก

เริ่มโดย baroness, ตุลาคม 09, 2015, 06:44:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baroness

เรื่องดีดีวันฝนตก

ดีครับ ผมนึกครึ้มๆอยากเขียนอะไรขึ้นมาสักหน่อย เพราะอ่านเว็บนี้
มาตลอด แล้วก็ห่างไปเป็นหลายปี เคยสมัครไอดีแต่ไม่ได้ ครั้งนี้
สมัครได้แล้วกลับมาดูมาอ่านใหม่ เว็ปคึกคักขึ้นอักโขนะครับ

ช่วงนี้ฝนตกผมเลยอยากเล่าเรื่องของตนเองให้ฟังบ้าง
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบ

...................................

อายุผมตอนนั้นก็ราวๆ 15 ปี ถือว่าเด็กมาก สำหรับเด็กบ้านนอกคนหนึ่ง ที่แถวต่างจังหวัด อายุ 12-14 ทั้งชาย
ทั้งหญิง ยังนุ่งกาง เกงใน ใส่เสื้อซับในกระโดดน้ำอยู่เลย  เพราะสื่อต่างๆ ยังเข้าไม่ถึงเท่าไหร่ กว่าจะได้ดูภาพโป๊
หนังอาร์ ที่มีฉากวาบหวิวก็ต้องแอบเอาของพี่ชายที่หวงนักหวงหนามาแอบอ่านในห้องน้ำ แล้วก็ช่วยตัวเองไปนั้น
ดีที่สุดแล้วสำหรับวัยรุ่นคนหนึ่ง

หนิง เพื่อนบ้านผมเอง เรียนห้องเดียวกันด้วย อายุก็เท่ากัน รูปร่างผอมๆ ไม่มีหน้าอกหน้าใจเหมือนในหนังสือที่
ผมดูหรอก แต่ผิวขาวที่ไม่เหมือนคนแถวบ้านนี่สิ ที่ทำให้ดูเด่น น่ารักทีเดียว ซึ่งปัญหาผิวนี้แหละที่ทำให้ที่บ้านหนิง
ทะเลาะกันเกือบทุกวัน เพราะพ่อและแม่หนิง ผิวคล้ำมาก

หนิงชอบชวนผมไปเล่นน้ำที่คลอง เวลาไปเล่นน้ำก็ชวนกันไปที่ละหลายคน ก็เด็กๆแถวบ้านนั้นแหละ ผมและหนิงจะโต
ที่สุด อายุมากที่สุด ต้องคอยดูแลเด็กๆที่พาไปเล่นน้ำด้วย วันนี้ก็เช่นกัน ผมถูกชวนให้ไปเล่นน้ำ ซึ่งคลองก็ก็ห่างจากบ้าน
ผมแค่ 100 เมตรเอง แต่บ้านหนิงห่างไป เกือบ 500 เมตร และตรงที่น้ำลึกที่สุดก็เทียมคอ อยู่ใต้สะพาน และเป็นที่ชอบ
กระโดดน้ำเล่นกันมากที่สุด

หนิงเดินมาด้วยเสื้อนักกีฬาตัวโคร่ง ทำให้ดูแบบเรียบไปทุกส่วน เหมือนผู้ชายถ้าดูไกลๆ ในมือถือผ้าถุงสีน้ำเงิน โบกมือ
ให้ผมผมโบกมือตอบ ถามหนิงทำไมเดินมาคนเดียวแล้วเด็กๆละ หนิงก็บอกว่าไม่มีใครมาได้เลย แม่ให้ทำรายงานกลุ่ม
กันจะโดดทำการบ้านก็กลัวครั้งหน้าไม่ได้มา ผมกับหนิงจึงต้องเล่นน้ำกัน 2 คน

หนิงเปลี่ยนผ้าใต้สะพาน ปากกัดผ้าถุงไว้ เสื้อก็ถอดออก เผยยกทรงสีขาวที่กำลังหันหลังมาทางผม แผ่นหลังขาวเนียน
เอวคอดเล็กไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น สายตาผมมองไปทางหนิงทีไร เห็นผิวขาวๆของหัวไหล่ แขนเรียวเล็กที่กำลังวักน้ำ
มันชวนน่ามองเป็นที่สุด และตอนที่หนิงดำผุดดำว่าย เรียวขาขาวๆผุดพรายจนผมละสายตาไม่ได้เลย หนิงว่ายมาใกล้ผม

เสียงหัวเราะและสายน้ำสาดใส่ใบหน้า จนผมเคียงตา ผมรู้สึกร้อนวูบที่ใบหน้า ผมสาดน้ำเข้าใส่เพื่อต้านน้ำที่สาดมา
พร้อมกับว่ายน้ำเข้าหา มือก็จับหัวไหล่ขาวผ่อง ผมจับผิวลื่นๆนั้น มันช่างเล็กและบอบบาง ผมคิดในใจ เผลอปล่อยมือ
มองหนิงว่ายน้ำหนีไปอย่างงงในตัวเอง

ตอนเล่นน้ำกันก็ฟ้าแจ้งดีหรอก พอเล่นได้สัก 10 นาที เมฆก็ก่อตัวจนครึ้ม สายฝนตกกระหน่ำอย่างน่าแปลกใจ ผมเล่น
น้ำห่างจากสะพานไม่ไกลนัก แต่หนิงว่ายเล่นไปไกลจากผมเยอะ ผมมองฝ่าสายฝนที่กระหน่ำ หนิงกำลังเดินลุยน้ำมา
เพราะน้ำตื้นแค่น่อง ผ้าถุงแนบเนื้อจนรัดรูปร่าง ผมวิ่งเข้าไปหาเมื่อผมห่างจากหนิงแค่ 10 ก้าว ผ้าถุงเริ่มหลุดลุ่ยจาก
หน้าอกที่ผมเห็นมันว่าแบนราบ มือจับผ้าถุงไว้แน่นตรงหน้าอก สะโพกที่ซ่อนรูปกำลังจมลงน้ำจนผ้าถุงลอยขึ้น
เผยขาอ่อนที่ขาวน่ามอง หนิงรีบกดผ้าลงน้ำ มือหนึ่งถือปมผ้าไว้ที่หน้าอกเพราะแรงของน้ำฝนที่ตกมาอย่างแรงบวกกับ
แรงเคลื่อนตัวของหนิงที่ลุยน้ำ ทำให้น้ำกระเพื่อมจนผ้าถุงเปิดหลายครั้ง

หนิงมาถึงผม ฝนก็ตกแรงขึ้นกว่าเดิม หนิงลุยน้ำจนน้ำถึงหน้าอก ก็ว่ายนำผมไป ผมว่ายตามจนหนิงใกล้ถึงสะพาน จู่ๆ
ก็มีผ้าลอยมาคลุมหัวผม จนผมต้องหยุดว่าย มองไปที่หนิงที่อยู่ใต้สะพาน ลอยคอมองมาทางผม ผมมองสิ่งที่อยู่บนคอ
นึกไปถึงผ้าถุงที่ห่อร่างของหนิงลอยมา แล้วหนิงตอนนี้นุ่งอะไร แค่คิด ท้องน้อยก็เสียววูบ

จินตนาการถึงรูปร่างที่ซ่อนอยู่ภายใต้ผ้าถุง น้องชายก็ผงาดตุงเต็มกางเกงใน แต่ผมยังไม่รู้สึกตัวเพราะอยู่ในน้ำ และ
ฝนตกอากาศเย็นมาก หนิงขยับตัวลอยคอไปยังเสาปูนต้นที่ห่างจากผมต้นหนึ่ง พร้อมกับยื่นมือมาทางผม ผมก็เข้าใจ
ทำท่าจะโยนผ้าลง แต่ผมกลับคิดที่จะเห็นรูปร่างหนิงให้ได้ จึงยังไม่โยนแต่บอกให้ว่ายมาใกล้กลัวโยนไม่ถึง หนิงก็ว่าย
มาใกล้ผม ผมกระโดดลงน้ำพุ่งเข้าหาหนิง หนิงตกใจ เอามือบังน้ำที่กำลังกระเซ็นเข้าใส่ใบหน้าใสๆนั้น

ผมดำน้ำลงไปจับขาหนิงได้ หนิงขยับขาสะบัดให้หลุด แต่ผมจับขาได้ก็ใช้มือคว้าจับไล่ขึ้นไปตามตัว ผิวนุ่นนิ่มอยู่ในกำ
มือผม เมื่อมือไปจับเข้าหน้าอกที่ผมเห็นว่าไม่มี แต่จริงๆหยุ่นดีมาก ผมขึ้นจากน้ำห่างจากหนิงแค่ปลายจมูก มือยังจับ
หน้าอกที่นูนเด่นอยู่หนิงใช้มือผลักผมออก มือปิดหัวไหล่ขาวทันที

ผมว่ายน้ำ เข้าใกล้หนิง แต่หนิงกลับขยับออก น้ำที่เคยขาวใสขุ่นเพราะสายฝนที่ตกหนัง ทำให้มองเรือนร่างขาวผ่อง
ในน้ำไม่เห็น หนิงยื่นมือมาทางผม ขอผ้า ผมเสียดายในใจคิดจะกอดร่างอุ่นๆนี้สักครั้ง แต่ใจไม่กล้า  แต่แค่ได้จับหน้า
อกผมว่าก็คุ้มแล้วสำหรับผมในตอนนั้น ผมส่งผ้าถุงให้ พร้อมกับว่ายกลับไปยังกองเสื้อผ้า นั่งลง มองหนิงไปลุยน้ำไป
ยังเสาต้นที่อยู่กลางน้ำเพื่อใส่ผ้าถุง

อยู่ๆสายน้ำก็พัดแรงขึ้น หนิง กำลังใส่ผ้าก็ถูกสายน้ำดันตัวหลุดจากเสา ผมมองเห็นหนิงที่กำลังลอยไปตามน้ำ ก็
กระโดดลงน้ำ ว่ายตามน้ำจนทันหนิง ที่ผ้าถุงลอยไปตามน้ำเสียแล้ว เหลือแต่กายเปลือยเปล่าข้างๆผม หนิงคว้าคอ
ผมหน้าอกแหลมๆแทงหน้าอกผม จนผมแทบทนไม่ไหว หนิงหลับตาปี๋สติหายไปมีแต่ความกลัว จนผมกับหนิงลอยไป
เรื่อยๆ แต่ผมพยายามตะกายเข้าหาฝังทีละนิด แต่หนิงยังหลับตาปี๋ เกาะคอผมไม่ปล่อยเลย

จนผมคว้ารากไม้ได้ ก็เรียกหนิง ให้คว้ารากไม้ไว้ก่อน หนิงปลอดแขนจากคอจับกิ่งไม้ไว้ ผมวาดแขนอ้อมร่างหนิง ยึดราก
ไม้ไว้ เพราะน้ำยังแรงอยู่ หนิงจึงอยู่ในอ้อมแขนผม เพราะผมใช้ตัวดันไม่ไห้หนิงไหลไปตามน้ำถ้าเกิดหมดแรงขึ้นมา
หนิงหอบหายใจแรงแขนเกาะรากไม้จนซีดขาว ผมดันร่างให้หนิงจนหน้าอกผมติดกับแผ่นหลังขาวเนียน ใช้แขนห่อไหล่
หนิงไว้ แผ่นหลังนี้ช่างเล็กบอบบางมาก ผมคิดในใจ

สายน้ำกระเพื่อมขึ้นลงไม่แน่นอน สายตาผมจากด้านหลังจึงเห็นหน้าอกที่นูนเด่น เพราะแรงแขนที่กำรากไม้ไว้ด้านหน้า
จนหน้าอกห่อเข้าหากัน ผมมองหน้าอกกะทัดรัดนั้น จนเสียวท้องน้อยแปลบ น้องชายตัวดีดีดผงาดเต็มกางเกงใน แข็ง
โค้งเป็นลำซุกอยู่ตรงร่องก้นหนิง หนิงตกใจขยับตัวห่างออกไป  แต่แรงน้ำก็ดันหนิงให้แผ่นหลังชนอกผมจนได้
ก้นงอนๆชนควบผมจนแข็งผงาดขึ้นจนหลุดออกมาจากขอบกางเกงใน เพราะแรงพัดจากใต้น้ำ จนควยไปทิ่มก้นงอนที่
กำลังต้านแรงน้ำอยู่หลายที จนผมเองก็รู้สึกดีสุดๆไม่อยากให้ฝนหยุดเลย

หนิงทำท่าจะหันหน้ามาทางผม แต่แรงน้ำกระเพื่อมสาดโดนใบหน้าหลายครั้งจนต้องหลับตาปี๋ หนิงสะบัดหน้าหลบ
น้ำแก้มนวลจึงสัมผัสกับจมูกผมเข้าเต็มเปา หนิงหน้าแดง แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ผมใช้แรงยึดจับรากไม้จนมือขาวซีด
แต่แรงน้ำไม่เบาลงเลย หนิงหันหน้ากลับ แต่สายน้ำที่สาดมาเป็นระยะทำให้หนิงต้องหลบ แก้มนวลจึงมาชนจมูกผมอีก
หลายครั้ง จนผมรู้สึกโชคดีเป็นที่สุด เพราะได้จับหน้าอก หอมแก้ม แถมร่างกายยังติดกันขนาดนี้

หนิงแขนสั่นเพราะหมดแรง ควยผมยังทิ่มก้นงอนตลอดเวลา หนิงก็รู้ว่าอะไรแทงเธออยู่ แต่สถานการณ์มันไม่เอื้อให้ทำ
อะไรได้ หนิงอยู่ๆก็หันหน้ามาทางผม ปล่อยแขนจากรากไม้ กอดคอผมไว้นิ่ง หน้าอกหยุ่นๆบดเบียดที่หน้าอกผม
ผมรู้สึกที่ ควยผมมีอะไรเสียดสีอยู่บนควย มันชวนเคลิ้มฝัน จนผมแทบอยากจะปล่อยมือ และกอดหญิงสาวตรงหน้าไหล
ไปตามใจ  แนนกอดคอผมแน่น ทุกครั้งสายน้ำชนแผ่นหลัง ผมรู้สึกน้องสาวของหนิงเสียดสีน้องชายผมทุกครั้งที่มีแรง
กระเพื่อมของน้ำ ก้นงอนๆดันเข้าออกเสียดสีใต้น้ำ เหมือนจงใจ ได้ยินเสียงหนิง ครางเบาๆ หรือผมคิดไปเอง

" ฮือ อือ " ผมได้ยินอีกแล้ว หน้าอกยังบดเบียดหน้าอกผม จนจะกลืนเป็นร่างเดียว ความคิดผมเตลิดไปไกลจนจะกู่ไม่
กลับ ว่าได้มีอะไรกับหนิง

แม้สายฝนจะเบาลงไปบ้าง แต่แรงน้ำยังแรงอยู่ แรงแขนยังพอสู้ไหวแต่ด้านล่างที่กำลังเสียดสีกัน มันจะเริ่มไม่
ไหวแล้ว ผมขยับสะโพกเสียดสีไปด้วยตามอารมณ์ที่กำลังพาไป

" อา ฮู้ " ผมได้ยินเสียงพ้นลมออกจากปากหนิง และอยู่ๆสายน้ำก็เบาลง ร่างกายรู้สึกแรงต้านที่น้อยลง แต่หนิงยังกอด
คอผมแน่น และรู้สึกระลอกน้ำรอบตัวผมกำลังกระฉอกไปรอบตัว

" อา ฮือ " เสียงหนิงดังอีกแล้ว ผมคิดในใจ แรงเสียดสีที่ควยผม รับรู้เนินสามเหลี่ยมที่บดเบียดแน่นขึ้น หน้าอกที่บดเบียด
แน่นขึ้น  และกระแสน้ำที่ลดลง จนขาผมหยั่งพื้นได้ ผมรับรู้แล้วว่าหนิงกำลังใช้ควยผม เป็นที่ใช้ประโยชน์ส่วนตัวไปแล้ว

แต่ผมจะแคร์เหรอ เมื่อน้ำลดลงจนยืนได้ ผมโยกท่อนล่างแรงขึ้น เสียดสีร่องหีที่เสียดสีจนผมเกร็งร่าง สั่นกระตุก
พร้อมกับหนิงที่กอดคอแน่นจนผมแทบหายใจลำบาก ผมพ้นน้ำออกจากควย กระตุกหลายครั้งจนมันหดเล็กลงหนิง
คลายวงแขนลงยืนบนพื้น รีบหันหน้าไปทางอื่น เห็นแผ่นหลังขาวนวลอยู่ตรงหน้าผม

ผมก็ทำหน้าไม่ถูกเหมือนกัน เมื่อกระแสน้ำลดลง ผมกับหนิงเดินต้านลำน้ำขึ้นไปยังสะพานที่ถอดเสื้อผ้าทิ้งไว้ น้ำลดลง
เหลือเพียงเอว หนิงขอกางเกงในผมใส่เพราะไม่อยากเดินแก้ผ้า ผมจำต้องเดินโทงเทงย่อเข่าเล็กน้อยเพื่อกันใครเห็น
หากมีคนผ่านไป-มา หนิงเดินเกาะแขนผมเดิมตามหลังไปอย่างอายๆ แขนอีกข้างพาดบังหน้าอกไว้

ผมกับหนิงเดินลุยน้ำเกือบ 10 นาที ก็ถึงสะพาน พอถึงตรงน้ำลึก หนิงรีบว่ายน้ำไปยังกองเสื้อผ้า โดยให้ผมยืนห้อยน้อง
ชายรอ ให้เธอเปลี่ยนผ้าเสร็จ เธอจะโยนกางเกงในมาให้ หนิงใส่เสื้อผ้า นั่งรอสายฝนที่ตกปรอยๆให้หยุดลงใต้สะพาน
ผมนั่งลงห่างพอสมควร ยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้า นุ่งแค่กางเกงในตัวเดียว เพราะกองผ้าอยู่ข้างหญิงสาว แต่ผมทำใจกล้า เดิน
ไปตามขอบปูน จนหยุดยืนตรงหน้าหนิง เป้ากางเกงลอยอยู่ตรงหน้าหนิง หนิงหน้าแดงกล่ำ เหมือนพยายามจะหันหน้า
แต่สายตาจ้องเป้าผมไม่วางตาสุดท้ายหนิงก็แพ้หันหลังใส่ผม นึกว่าจะแน่ ผมคิดในใจ

แสงอาทิตย์เริ่มคล้อยต่ำลง แต่ฝนไม่ยอมหยุด ผมและหนิงสั่นเหมือนจ้าวเข้า ผมอยากจะเข้าไปคุย แต่พอพูดอะไร
หนิงก็ตอบแค่สั่นๆ เหมือนไม่อยากคุย สุดท้ายก็นั่งนิ่งจนมีเด็ก 2 คนช่วยเอาร่มมาให้ หนิงพอได้ร่มก็วิ่งกลับบ้านไม่หัน
มามองผม ที่มองแผ่นหลังหายไปกับโค้งถนน ผมส่งร่มคืนเด็กน้อยทั้ง 2 ที่หุบร่มเล่นสายฝนอย่างสนุกสนาน เดินเข้า
บ้านรีบหาผ้าห่มมาห่อตัวทันที

......................

ผมเจอหนิงในห้องเรียน เพราะจะนั่งรถมาด้วยกันทุกวัน แต่วันนี้หนิงมาก่อนผม ถ้าเป็นเมื่อก่อนวันเล่นน้ำ ผมคง
ไม่สนใจหญิงสาวหุ่นไม้กระดาน แต่ตอนนี้ผมกลับพะวงถึงแต่หนิง ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจตัวเองเลย ว่าตอนนี้ผมเป็นอะไร
จะปรึกษาพี่ก็ไม่ดีเดี๋ยวพี่แซวอีกผมเลยปล่อยให้มันเป็นอย่างนี้ไป

ผมเจอหนิงขณะเปลี่ยนห้องเรียน ผมทักไปแล้วหนิงก็เดินหนี จนเพื่อนผม มันว่าผมไปรังแกหนิง หนิงเลยโกรธ
เอ้อ ผมไปรังแกตอนไหน พอผมคิดถึงตรงนี้ ก็นึกไปถึงตอนน้ำหลาก

หน้าผมร้อนขึ้นมาทันที จนเพื่อนผมถาม
" เป็นอะไรไม่สบายหรือไง หน้าแดงเชียว "

......................

ผ่านมาคืนที่ 2 ผมนอนไม่หลับ ภาพมันตรึงตาตรึงความรู้สึกจนผมต้องวิ่งเข้าห้องน้ำ ไปปลดปล่อยเสียจนเมื่อยแขน
ไปเสีย 2 ยก มันแสบเลยทีเดียว แต่ทำให้ผมลืมภาพเหล่านั้นได้  หนิงหลบหน้าผมไปหลายสัปดาห์ทีเดียว

ส่วนตัวผมก็แทบจะลืมเรื่องนั้นไปแล้วด้วย วันนี้ผมมากระโดดน้ำเล่นกับเด็กๆแถวบ้าน เพราะเด็กบ้านนอกจะมีอะไรเล่น
มากมายไม่มีคอมฯ ไม่มีมือถือ ด้วยฝนตกที่ยอดเขา น้ำจึงเพิ่มขึ้นมาจากเดิมจนพ้นหัว ผมกระโดดน้ำตูมๆอย่างสนุกสนาน
สักพักมีเสียงของเด็กๆมาอีกชุดนึง พร้อมกับหนิงที่ใส่เสื้อผ้าตัวโคร่งเหมือนเดิม เดินมาหยุดมองผมที่กำลังโชว์สเต็ปเทพ
ตีลังกากลับหลังลงจากสะพาน ผมไม่สนใจว่าถึงผิวน้ำจะลงท่าไหน แต่ไม่มีใครกล้ากระโดดแบบผมเป็นแน่

หนิงมองผมใบหน้าแดงๆ เธอนั่งลงที่ขอบสะพานมองเด็กๆกับผมเล่นกัน ผมเรียกหนิงให้มาเล่นด้วย แต่หนิงสั่นหน้า
นั่นเป็นสัญญาณที่ดี ว่าหนิงอาจจะหายโกรธแล้ว ผมว่ายน้ำขึ้นฝั่ง เดินไปนั่งลงข้างๆหนิงทั้งๆที่ใส่กางเกงในตัวเดียวหนิง
นั่งก้มหน้างุดผลักผมให้ไปใส่เสื้อผ้าแล้วค่อยมานั่ง นั่นไง หายโกรธแล้ว ผมคิด กระโดดลงน้ำ ว่ายไปยังกองเสื้อ สวม
เสื้อผ้าแล้วเดินไปหาหนิงที่นั่งมองเด็กๆเล่นน้ำกันอยู่ ผมเริ่มตั้งประเด็นคุยกับหนิงก็ได้รับความสนใจ และเราก็กลับมา
คุยกันเหมือนเดิม แต่ผมเป็นพวกไม่ชอบฟื้นฝอยหาตะเข็บ เรื่องที่แล้วมาก็ผ่านไป

ผมกับหนิงจึงกลับมาเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมแต่สิ่งที่ไม่เหมือนเดิม คือ ทั้งผมและหนิงจะไม่ถูกเนื้อตัวตัวกันอีกเดินใกล้
กันถ้าเมื่อก่อนก็แตะไหล่ ตีหลังบ้างก็ตีก้นด้วยความสนุกสนาน ซึ่งส่วนใหญ่ผมจะโดนตีก้นเสียมากกว่า เพราะผมถูกสอน
ว่าอย่าไปรังแกผู้หญิง

.......................

วันนี้เป็นวันสอบวันสุดท้าย ทุกคนต่างกลับเร็วกันหมด เพราะจะได้เที่ยวกันเต็มที่ช่วงปิดเทอม แต่ผมต้องมารอหนิง
ที่ยังสอบไม่เสร็จ และต้องไปส่งรายงานอีก 2 วิชาที่คุรูคนละตึก ผมจึงต้องเดินตามหนิงไป โดนเพื่อนๆทิ้งซะแล้วผม
มองท้องฟ้า อา ฝนจะตกอีกแล้ว ผมมองเวลาบ่าย 3 โมง ผมน่าจะได้กลับไปนอนตีพุงที่บ้านตั้งแต่เที่ยงมิใช่เหรอ

เฮ้อ ผมถอนหายใจ พอดีที่หนิงหันมามองผมพอดี ถามผมว่า " เป็นอะไร "

ผมสั่นหน้า สุดท้ายฝนก็ตกลงมาห่าใหญ่ทีเดียว แรงเสียด้วย ผมกับหนิงติดอยู่ที่อาคาร บนชั้น 2 ที่มองไปไหน
ก็ไม่เห็นใคร ร้างผู้คนไปถนัดตา ถ้ามีใครก็คงเป็นครูที่อยู่ในห้องพัก บนชั้น 3 นั่นแหละ เฮ้อ ผมถอนหายใจอีกครั้ง
ทำให้หนิงหันมามองอีกรอบ

" เบื่อนักเหรอ " หนิงถามผม ผมก็ไม่อยากตอบให้เสียน้ำใจ เพียงพยักหน้า เพราะผมไม่ชอบโกหก หนิงก็หันมองไป
รอบๆ

หนิงจับมือผมเดินเข้าไปในห้องเรียน ลมพัดประตูปิดเสียงดัง ปัง ผมตกใจ แต่มองหนิงที่ยืนอยู่ริมหน้าต่าง ผมไป
ยืนข้างๆ มองสายฝนที่หนาทึบมองไกลได้เพียงไม่กี่เมตร อย่างสังเวชตัวเอง ผมกำลังคิดอะไรเพลิน

ผมรู้สึกถึงความอุ่นของมือกำลังจับน้องชายผมอยู่ ผมก้มลงมอง หนิงปล่อยมือออกทันที ก้มหน้านิ่ง ใบหน้าแดง ถึงผม
จะซื่อบื้อหัวช้าแต่ถ้าอีกฝ่ายเรียกร้อง ผมก็พร้อมสนองเต็มที่ เพราะผมอ่านมาเยอะ ผมผลักหนิงจนหนิงนั่งบนโต๊ะเรียน
หนิงยังก้มหน้านิ่งไม่แสดงอาการใดๆ ผมเองที่ทำอะไรไม่ถูก เพราะเคยอ่านว่าต้องอย่างนั้นอย่างนี้ แต่พอยืนอยู่ตรง
หน้าสาว ผมได้แต่เฉยสนิท

อา ทำไงต่อดี ผมคิด เลื่อนตัวจนเป้าชนกับขอบโต๊ะ ปลายจมูกแตะกับแก้มหนิง ผมยื่นริมฝีปากแตะที่แก้ม หนิงเบือน
หน้าหนี แต่ผมก็ยื่นใบหน้าตาม จนปากสัมผัสกับแก้มนวลอีกครั้ง ความใจกล้าผมเลยมีมากขึ้น ถลกเสื้อนักเรียนขึ้น

จนเห็นหน้าท้องขาวนวล มือจับที่หน้าอกนุ่มนิ่ม จนหนิงปัดมือผมบอก
" เจ็บ " ผมปล่อยมือทันที กระวนกระวายเล็กน้อยแต่ไม่แสดงออก นึกถึงหนังสือที่ได้อ่าน

ต้องจูบเพื่อให้หญิงสาวไม่เครียดก็จูบแล้ว ต่อไปก็จูบที่ปาก แล้วสอดลิ้น ผมยื่นใบหน้าให้ริมฝีปากแตะกันจนแนบ
สนิทกลิ่นหอมของลมหายใจปะทะหน้าผม ผมหน้าแดงร้อนซ่านไปทั่วใบหน้า ผมใช้ลิ้นตวัดดุนที่ริมฝีปากกระจิดริด
เพื่อให้ลิ้นเข้าไปในปากแต่หนิงกลับสะบัดหน้าหนี ผมใช้สมองคิด ไซร้คอ  ใช่ ผมแลบปลายลิ้นตะวัดไปตามลำคอระหง
หนิงตัวสั่นนิดๆ น้ำลายเหนียวเหนอะ เลอะไปทั่วคอย้อยลลงในเสื้อหนิง หนิงใช้มือเช็ดน้ำลาย ผลักผมออกห่าง คราวนี้
ผมกระวนกระวายใจจริงๆ เมื่อหนังสือที่อ่านไม่เป็นผล

หนิงหันมามองหน้าผม ผมมองตอบ หนิง ผลักผมจนผมติดกำแพง มือปลดเข็มขัดผมจนลงไปกองที่พื้น หนิงรูดซิบ
กระโปรงจนตกไปที่เท้า ขาขาวๆกับน่องเรียวมนน่ามองห่างจากผมแค่มือถึง ผมรูดกางเกงในลงถึงเข่าน้องชายตัวดีเด้ง
ชี้ตรงไปยังสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าที่หนิงกำลังรูดกางเกงในตัวจิ๋วออกจากขาทั้งสอง หีสีชมพูลอยเด่นที่ตรงหน้าผม  
หนิงเดินเข้าหาผม กอดคอผมแน่น หน้าอกกดเบียดจนผมรู้สึกถึงความนุ่มแน่น ควยผมถูกเนินหีอวบอูม ถูไถอยู่ด้านบน

หนิงขยับสะโพกเข้าออก พร้อมกับเสียงครางเบาๆที่ข้างหู น้ำเงี่ยนเหนียวเหนอะไปทั่วลำควยกับหีที่แบะออก เหมือนปาก
กำลังกัดกินไส้กรอกก็ไม่ปาน ผมเสียวซ่านเพราะหนังหุ้มถอกเข้าออก ขาเรียวมนบีบเข้าหากันจนรัดลำควยแน่นขึ้น

" อา อือ " เสียงครางเบาๆ ดังขึ้นและสะโพกงามงอนก็พลันเร่งความเร็วขึ้นทุกขณะ พร้อมกับเต้าทั้งสองบดเบียดหน้า
อกผมอย่างแนบแน่นขึ้น
" อู้ " ผมครางออกมาเมื่อควยผมถอกจนหัวบานเปิดออก กลีบหีกำลังเสียดสีหัวควยที่บาน พร้อมจะใส่ในเนินหีของหนิง
แล้ว อีกนิดผมคิด พร้อมกับย่อเข่าลง ให้ควยเชิดขึ้นอีกนิด ผมคิด ปึก หัวควยชนกับร่องหีด้านหลัง

หนิงหยุดส่ายสะโพก ใช้มือจับลำควยจากด้านหลัง ผมเสียวอย่างมาก พ้นน้ำรักออกมาเต็มมือหนิง หนิงตกใจมอง
น้ำขาวข้นในมือสะบัดมันทิ้ง หนิงโยกอีก 2 – 3 ครั้ง สั่นกระตุกน้อยๆ หนิงถอดสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าออก สวมกระโปรง
กลับที่เดิม แล้วใส่กางเกงในที่หลัง  หนิงไปนั่งหอบหายใจบนโต๊ะ หันหน้ามามองผม หายใจแรง ผมรีบใส่กางเกงใน และ
กางเกงอย่างรวดเร็ว เพราะท่อนควยลดขนาดลงแล้ว ผมเดินไปหาหนิงที่กำลังมองมือตัวเอง สูดกลิ่นคาวในมืออย่าง
สนใจหรืออะไรก็ตาม

แล้วหนิงก็ชวนผมลงไปรอที่ชั้นล่าง พอฝนหยุด ผมก็ขับรถมาส่งหนิงกลับบ้าน ปิดเทอมแล้ว ผมคิด วันนี้ก็เป็นวันดี
อีกวันที่ผมได้เห็นของผู้หญิง และได้สัมผัสอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน โอ้ ขอบคุณสวรรค์

ติชมได้นะครับ......

นามปากกา baro  ( แต่กำลังมองหา baroness อยู่นะครับ)
.....................................
เรื่อง ดีดี by baro...

วันดีดี 5 ที่มีใครสักคนhttp://xonly69.com/read-xonly-tid-155608.html
เรื่องดีดี 4 ในยามเย็น   http://xonly69.com/read-xonly-tid-155334-fpage-2.html
เรื่องดีดี 3 วันแดดแรง  http://xonly69.com/read-xonly-tid-155312-fpage-2.html
เรื่องดีดี 2 วันปิดเทอม  http://xonly69.com/read-xonly-tid-155259-fpage-2.html