ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย season 2 ep 14 By ukisa

เริ่มโดย godgod610, สิงหาคม 01, 2011, 01:47:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godgod610

หลังจากฮานะจังออกไปจากห้องผมได้ซักพัก เอริกะก็โทรศัพท์ขึ้นมาที่ห้องผม เธอบอกว่ารอผมอยู่ที่ล๊อบบี้ ผมรีบแต่งตัวแล้วลงไปหาเธอ วันนี้เอริกะแต่งตัวแปลกตาเธอใส่กางเกงยีนส์เอวต่ำ เสื้อสายเดียวเอวลอยสีขาวมีเสื้อยีนส์สวมทับ เธอถามผมว่าวันนี้บอสกับแฟนยุ่งมาก (ซาโตชิ กับ ยุ้ย) ต้องซ้อมพิธีแต่งตามธรรมเนียมญี่ปุ่นเลยให้เธอมาพาผมเที่ยวแทน 

"ทานข้าวเช้าหรือยังค่ะ" เอริกะ
"ยังเลยครับเนี่ย รู้สึกหิวแล้วเหมือนกัน"
"จะทานที่นี่หรือว่า" เอริกะ
"ผมอยากทานแบบที่คุณทานนะ"

เอริกะยิ้มเธอคงรู้ว่าผมจีบเธออีกแล้ว เอริกะบอกว่าจะพาผมไปทานอาหารย่านกินซ่าซึ่งก็คือแถวๆ โรงแรมที่ผมพักนี่เอง เอริกะพาผมไปที่รถ แต่มันไม่ใช่เจ้า skyline คันเมื่อวาน แต่เป็น Kawasaki ZII สีแดงดำ ผมเลยเข้าใจทันทีว่าทำไมเอริกะใส่ชุดแบบนี้ เธอบอกผมว่าโตเกียวตอนกลางวันรถติดมาก ใช้มอเตอร์ไซด์สะดวกกว่า แล้วก็สามารถไปได้ทุกส่วนหาที่จอดก็ง่ายกว่ารถเก๋ 

ผมขออาสาเป็นคนขับให้เธอซ้อนท้าย ถึงเรื่องดริฟผมจะสู้เธอไม่ได้แต่เรื่องมอเตอร์ไซด์ Super Bike ผมไม่แพ้เธอแน่ๆ เอริกะถามว่าผมมีใบขับขี่สากลหรือเปล่า ผมตอบว่าไม่มี แต่ถ้าโดนจับจริงๆ ซาโตชิคงช่วยได้ อีกอย่างผมคงอายคนถ้าต้องนั่งซ้อนท้ายแล้วให้เธอเป็นคนขับ และกลัวว่าผมอาจจะเอาอะไรทิ้มหลังเธอก็ได้ซึ่งผมคงอายสุดๆ

เอริกะเปิดเบาะท้ายหยิบถุงมือคู่นึงมาให้ผม มันเป็นขนาดของผู้ชายและเหมือนเคยมีการใช้งานมาบ้างแล้ว ผมคิดในใจมันเป็นของแฟนเธอหรือเปล่านะ ผมรับถุงมือมาสวมใส่หมวกกันน๊อคแล้วขึ้นขี่เจ้า ZII เอริกะใส่หมวกกันนอกแล้วขึ้นมาคล่อมแล้วกอดเอวผม ผมงี่เสียววาปเพราะแอร์แบล๊กเธอมันกำลังแนบติดหลังผม เอริกะบอกทางให้ผมขับ เนื่องจากสมัย ม. ปลาย ผมก็ขับ CB-1 ไปกลับโรงเรียนอยู่เป็นประจำ ถึง cc และความแรงเจ้า ZII จะเหนือกว่าเยอะแต่ผมก็เอามันอยู่สบายๆ ทำเอาเอริกะกอดเอวผมแน่น 

เราเริ่มทริปของวันนี้ด้วยการไปทานอาหารเช้าด้วยกัน อาหารเช้าของชาวญี่ปุ่นนี่ไม่ค่อยถูกปากผมเท่าไหร่เพราะเค้าไม่ค่อยเน้นมื่อเช้าเลยไม่ค่อยมีเนื้อสัตว์ซักเท่าไหร่ ส่วนใหญ่มีแต่พักถั่วเหลือง แต่ผมก็กินได้เพราะผมเองก็ไม่ได้หิวอะไรมากมาย ทานข้าวเช้าเสร็จ เอริกะก็พาผมไปเที่ยวโตเกียวทาวเวอร์ มันคงเป็นสัญญาลักษณ์ของโตเกียวมั้ง ถ้าใครมาแล้วไม่ได้ไปเที่ยวที่นี่เหมือนยังมาไม่ถึง ผมเองไม่ค่อยตื่นเต้นซักเท่าไหร่ ผมอยากไปที่ที่มันดูเป็นวัฒนะธรรมที่มันแตกต่างกับประเทศไทยมากกว่า หลังจากเที่ยวโตเกียวทาวเวอร์ เอริกะก็พาผมไปเที่ยวต่อที่ชิบูญ่า ที่นี่เธอพาผมไปเลือกซื้อเสื้อหนัง เธอบอกว่อาการเริ่มหนาวผมเป็นคนขับมอเตอร์ไซด์โต้ลมเดี๋ยวจะไม่สบาย ผมเลยได้เสื้อหนังสีดำมาตัวนึง ซึ่งจริงๆ ผมก็เคยอยากได้นะเสื้อหนังแบบนี้ ตอนเด็กๆ ผมเคยฝากญาติซื้อตอนเค้าไปเที่ยวต่างประเทศแต่พ่อแม่ผมไม่ยอมให้ซื้อเลยอดไป ผมเอาเสื้อที่ซื้อมาใส่ทับเสื้อเชิ๊ตสีขาวที่ผมใส่อยู่ เอริกะมองผมด้วยสายตาแปลกๆ แต่เธอก็ไม่ได้พูออะไร พอเที่ยงเอริกะถามผมว่ากินแกงกระหรี่เป็นไหม ผมตอบเธอว่าผมชอบมาก โดยเฉพาะแกงกระหรี่ญี่ปุ่น เธอจึงพาผมไปทานแกงกระหรี่ที่ร้านนึงในระแวกนั้น 

ที่ร้านคนเยอะมาก เอริกะบอกว่านี่ถ้ามาช้ากว่านี้คงต้องยืนรอ เราเข้าในนั่งในร้านเธอถามผมว่าจะสั่งอะไร ผมตอบเธอว่าแล้วแต่เธอเพราะเมนูมันมีแต่ภาษาญี่ปุ่น เอริกะยิ้มแบบมีเลสนัยก่อนจะสั่งอาหาร เรานั่งรอซักพักอาหารก็มาเสริฟ มันเป็นข้าวแกงกระหรี่ที่ดูน่ากินและกลิ่นเครื่องเทศหอมมาก เอริกะหยิบตะเกียบขึ้นมาแล้วพนมมือก่อนจะพูดว่า อิตะดะคิมัส ซึ่งผมก็ทำตามเธอ จากนั้นเราก็เริ่มทานอาหาร ผมตักข้าวราดแกงกระหรี่ใส่ปากมันอร่อยมาก แต่ว่าพอซักพักผมก็เริ่มรู้สึกว่ามันเผ็ดมากจนผมต้องรีบคว้าแก้วน้ำมาดื่มเข้าไปจนหมดแก้ว เอริกะหัวเราะผม เธอยื่นผ้าเช็ดหน้ามาให้ผมซับเหงื่อที่ไหลออกมาตามใบหน้าของผม ผมนั่งกินข้าวแกงกระหรี่จนหมดจานมันอร่อยมากจริงๆ แต่ก็เผ็ดมากเหมือนกัน ทานข้าวเที่ยงเสร็จผมก็ถามเธอว่าข้าวแกงกระหรี่ที่เธอสั่งให้ผมทานมันชื่ออะไร เอริกะบอกว่ามันชื่อ ข้าวแกงกระหรี่ 20 เท่า ผมเลยถามต่อว่า 20 เท่านี้หมายถึงอะไร ปริมาณหรอ แต่ก็ไม่เห็นมันจะเยอะมากมายขนาด 20 เท่าตามชื่อ เอริกะตอบผมว่า เผ็ด 20 เท่า ผมเลยร้องอ๋อทันที ถึงว่าทำไมมันเผ็ดมากขนาดนี้ นี่เอริกะแกล้งผมนี่น่า หน่อยแบบนี้ต้องเอาคืนให้สาสม หลังจากนั้นเราก็ไปเที่ยวกันอีกหลายที่ จนบ่ายสามโมง เอริกะถามผมว่าอยากไปที่ไหนอีกไหมก่อนที่จะไปที่ออนเซนกัน 

ผมรู้ว่ามันคือบ่อน้ำร้อน ซึ่งมีลุ้นว่าผมจะได้อาบน้ำพร้อมกับเธอ แล้วยิ่งเธอบอกว่าค่อยไปตอนใกล้ค่ำแบบนี้อาจจะได้ค้างคืนก็ได้ ผมจึงตอบเอริกะว่าผมไปที่ไหนก็ได้ที่เธออยากไป เอริกะยิ้มแล้วบอกว่าเธออยากซ้อนท้ายมอเตอร์ไซด์ไปเรื่อยๆ ผมรีบตอบตก เอริกะเลยบอกทางให้ผมขับไปยังแทบที่ไม่ค่อยมีรถวิ่ง มันทำให้ผมนึกถึงตอนที่ผมขับมอเตอร์ไซด์แล้วให้เจนนั่งซ้อนท้ายเที่ยวกันสองคน ผมขับไปเรื่อยๆ ไม่เร็วมากนัก เพื่อให้ผมมีโอกาสได้ตัวติดกับเธอได้นานที่สุด อากาศที่เริ่มหนาวทำให้เอริกะกอดผมแน่นขึ้นกว่าเดิมมาก ผมรู้สึงถึงหน้าอกของเธอที่อัดแน่นเต็มแผ่นหลังผม ทำเอาไอ้หนูผมแข็งโป๊กขึ้นมาทันที

ซักพักเราก็เจอกับสวนสาธารณะแห่งหนึ่ง เอริกะบอกให้ผมจอดรถ แล้วเราก็เข้าไปเดินในส่วนกัน เอริกะไม่พูดอะไรเลยเธอเอาแต่มองเหมือนกำลังรอใครซักคนอยู่ เราเดินอยู่กันซักพักเอริกะก็บอกว่าอยากไปต่อ เราเลยเดินกลับออกมาที่รถ ปรากฎมาว่าแก๊งค์มอเตอร์ไซด์จอดรถล้อม ZII อยู่ พอมันเห็นเราสองคนมันก็รีบเข้ามาหาทันที พวกมันปรี่เข้ามาหาผมพร้อมกับผู้อะไรไม่รู้แต่ดูเหมือนเป็นการหาเรื่อง เอริกะพูดตอบโต้มันกลับไป 

เอริกะเถียงกับพวกมันซักพัก พวกแก๊งค์คนนึงก็เงื้อมือจะตบเธอ ด้วยความที่ผมฟังไม่ออกว่าคุยอะไรกัน ผมเลยกระโดดถีบหน้าไอ้คนนั้นซะหงายท้องไป พวกที่เหลืออีกสามคนเข้ามารุมผมทันที แต่ผมเองก็ใช่ว่าจะสู้ไม่เป็น ผมเบี่ยงหน้าหลบหมัดของไอ้คนแรกที่พุ่งเข้ามาต่อยผมพร้อมกลับสวนไปด้วยซอกสั้น ทำเอาแว่นตาที่มันใส่อยู่แตกละเอียดพร้อมกับหงายหน้าล้มลงไป จังหวะที่อีกสองคนที่ตามเข้ามากำลังตกใจที่เพื่อนหน้าหงายไปพร้อมกับเลือดที่โชคเต็มหน้า ผมก็คว้าคอพวกมันคนนึงมาตีเข่าเข้าไปที่ชายโครงเสียงดังกร๊อบ สงสัยจะซี่โครงหักเพราะผมไม่ได้ยั้งมือเลยผมใช้ส่วนที่คมที่สุดของเข่ากระแทกชายโครงมัน มันง้อตัวแล้วล้มลง คนที่เหลือตังสติได้มันชกหมัดขวาใส่ผม ผมใช้มือซ้ายปัดแล้วชกหมัดขวาตรงกลับไป

มันหลบได้แล้วเหวี่ยงหมัดขวากลับมาอีกครั้ง ผมใช้มือซ้ายรับหมัดมันอีกครั้งจากนั้นผมหมุนตัวไปทางซ้ายเหมือนกำลังจะเหวี่ยงหมัดขวา ซึ่งมันก็หงายหน้าหลบได้อีกแล้วโถมเข้ามาจะต่อยผมขณะที่ผมเสียจังหวะ แต่มันคิดผิด ที่จริงผมตั้งใจหลอกให้มันหลบหมัดขวาผมอยู่แล้เพื่อที่ผมมันโถมเข้ามาจะเจอกับศอกซ้ายที่ผมหมุนตัวเพื่อเพิ่มแรง มันโดนศอกกลับของผมจนเซไปทางซ้าย ผมหมุนตัวกลับมาด้านหน้าได้ ผมก็เหยียดเท้าขวาตั้งหลัก จากนั้นก็เตะซ้ายสวนกับทิศที่มันกำลังเซไป มันมึนจากศอกกลับของผมจึงไม่ทันทั้งตัว มันจึงโดนเท้าผมเต็มหน้าจนแว่นตาดำกระเด็นไป  ตัวมันหมุนหนึ่งรอบก่อนจะหล่นลงบนพื้น เอริกะรีบเข้ามาดึงแขนผมบอกว่าให้รีบไปต่อก่อนที่พรรคพวกมันจะตามมาอีก

ผมรีบดึงแขนเอริกะวิ่งไปที่ ZII แล้วขับมันออกไป ระหว่างนั้นพรรคพวกมันตามมาถึงแล้ว พวกมันบึ้งรถมอเตอร์ไซด์ไล่ล่าผมกับเอริกะทันที 

ผมอาศัยความชำนาญในการขับซิกแซกหลบรถที่ขับอยู่ระหว่างทางจนหลุดจากการตามล่าของพวกแก๊งค์มอเตอร์ไซด์มากได้ ผมจอด ZII ที่ป้ายรถประจำทางซึ่งมีตู้ขายน้ำตั้งอยู่ เอริกะลงจาก ZII ไปนั่งบนเก้าอี้ที่ป้ายรถประจำ ผมเดินไปซื้อน้ำมาให้เธอดื่ม เอริกะหน้าแดงมากไม่รู้ว่าเป็นเพราะเธอตกใจกับการขับมอเตอร์ไซด์ของผมหรือเปล่า เอริกิรับกระป๋องน้ำที่ผมซื้อให้แล้วเปิดดื่ม ผมเองก็นั่งลงบนเก้าอี้ข้างๆ เธอ

"ยูกิซังเคยอยู่แก๊งค์ซิ่งหรอ" เอริกะ
นี่เป็นครั้งแรกที่เอริกะเรียกผมว่ายูกิ ปรกติเธอจะเรียกผมว่าคุณตลอด
"ทำไมถึงคิดแบบนั้นหละ"
"ก็ยูกิซังต่อสู้เก่ง แถมยังขับมอเตอร์ไซด์เก่งอีก" เอริกะ
"ถ้าการที่รวมกลุ่มกันสามคนออกตะเวนแข่งรถกับคนอื่นเรียกว่าแก๊งค์ ผมก็คงเคยอยู่แก๊งค์นะ"

เอริกะดูจะสนใจมากเธอบอกให้ผมเล่ารายละเอียดให้เธอฟัง ผมเลยเล่าเรื่องสมัยที่ผมขับมอเตอร์ไซด์ สมัยนั้นผมอยู่ ม. ปลาย ผมเริ่มชอบรถมอเตอร์ไซด์ และคอยดูการแข่งขันทุกครั้งที่มีการถ่ายทอด จนในที่สุดผมก็ได้ CB-1 มาขับ ผมรวมกลุ่มกับเพื่อนอีกสองคนที่ขับ super bike เหมือนกัน ที่ประเทศไทยก็มีแก๊งค์คล้ายๆ กับในญี่ปุ่นนี่แหละ แต่พวกนี้ไม่เหมือนกับในญี่ปุ่นก็ตรงที่ชอบใช้รถมอเตอร์ไซด์ที่ cc ต่ำ และก็ค่อยตีกันเหมือนในญี่ปุ่น แต่จะป่วนเมืองซะมากกว่า เอริกะสงสัยว่าทำไมแก๊งค์ที่ประเทศไทยใช้รถ cc ต่ำแต่กลับมาแข่งกับพวกผมที่ขับรถที่ cc สูงกว่า ทั้งๆ ที่มันเสียเปรียบ ผมเลยต้องอธิบายว่าส่วนใหญ่พวกนี้มักคิดว่ารถ 200cc 4 จังหวะขึ้นไป อัตราเร่งสู้พวกเครื่อง 2 จังหวะ cc ต่ำไม่ได้ แต่ในความจริงมันก็มีเทคนิกในการขับให้รถ super bike มีอัตราเร่งสูงกว่าอยู่แล้ว ซึ่งผมและเพื่อน ขับกันจนชำนาญแล้ว จึงไม่มีปัญหาเรื่องนี้

"ผมกับเพื่อนมีความฝันร่วมกันว่าซักวันเราจะได้ลงแข่งในสนามใหญ่ๆ ระดับโลกเหมือนที่เราเคยเห็นกันในโทรทัศน์อย่างเช่น ซูซูก้าที่ญี่ปุ่นเนี่ย"
"แล้วทำไมตอนนี้ยูกิซังถึงกลายมาเป็นนักธุรกิจหละ" เอริกะ
ผมนิ่งไปซักพักก่อนจะตอบเธอ
"วันนึง เราไปตะเวนแข่งรถเหมือนทุกที โดยที่ทุกครั้งผมจะเป็นคนขับนำเผื่อเจอตำรวจดัก ผมจะได้ให้เพื่อหนีไปก่อน แต่วันนั้น"
ผมก้มหน้าลง
"เคน และ นิกขอนำหน้าบ้าง พวกเค้าบอกว่ามีแต่คนจำผมได้เพราะผมมักจะเป็นคนขับนำอยู่เสมอ พวกเค้าอยากนำบ้างเผื่อจะมีสาวๆ มาสนใจบ้าง"
ผมกำกระป๋องน้ำในมือแน่นขึ้น เอริกะเอื่อมมือมาจับมือผม
"มันเกิดอะไรขึ้นหรือค่ะ" เอริกะ
"หลังจากที่เราชนะ ปรกติเราจะรีบขับรถหนีแก๊งค์คู่แข่งเพราะคนเราน้อย อาจจะมีอันตรายได้ วันนี้เพื่อนผมทั้งสองคนขับแซงขึ้นไปนำ ผมก็ปล่อยให้พวกเค้านำเพราะเค้าขอไว้ก่อนแข่ง แล้ว"
ผมกำกระป๋องจนมันบุบ
"เราขับมาถึง 4 แยกตอนนั้นเป็นไฟเขียว เพื่อนผมขับรถกะจะพุ่งผ่านไป แต่แล้วก็มีรถบรรทุก วิ่งผ่าไฟแดงมา ผมตามหลังอยู่จึงเบรครถได้ทัน แต่เพื่อนผมสองคนเบรคไม่ทันโดนรถบรรทุกชนกระเด็นไปที่ฟุตบาธ"
ผมรู้แน่นไปหมด นี่คือสิ่งที่ผมคิดว่ามันเป็นความผิดของผมมาตลอดชีวิต ผมคิดว่าผมสามารถลืมมันไปแล้วแต่จริงๆ แล้วผมก็ยังจำมันได้ น้ำตาผมเริ่มไหลออกมา เอริกะกอดผมไว้ดูเหมือนเธอจะเข้าใจความรู้สึกของผม
"นิกเสียชีวิตที่โรงพยายาล ส่วนเคนบาดเจ็บสาหัส พ่อแม่ของเค้าจึงพาไปเรียนต่อที่ต่างประเทศเพราะกลัวว่าเคนจะกลับมาขี่มอเตอร์ไซด์อีก หลังจากนั้นความฝันของเราสามคนก็จบลงพร้อมๆ กับเหตุการ์ณนั้น ผมไม่เคยขับมอเตอร์ไซด์แบบจริงจังอีกเลย"

ผมซบไปที่หัวไหล่ของเอริกะเธอปลอบใจผมว่าอะไรที่มันจะเกิดก็ต้องเกิด ถึงวันนั้นผมจะเป็นคนนำ มันก็อาจจะเกิดเรื่องอื่นที่ทำให้เพื่อนผมต้องเป็นแบบนี้ได้เหมือนกัน ผมเอนตัวกลับมานั่งและขอบคุณสำหรับน้ำใจของเอริกะที่ปลอบใจผม เอริกะเริ่มเล่าเรื่องของเธอให้ผมฟังบ้าง ZII คันนี้ที่จริงเป็นของแฟนเธอ เมื่อก่อนเธอมักจะนั่งซ้อนท้ายแล้วเที่ยวไปยังที่ต่าง แต่ตอนนี้มันเป็นแค่ของดูต่างหน้าเท่านั้น ผมถามเธอว่ามันเกิดอะไรขึ้น เอริกะพูดออกมาด้วยน้ำเสียงที่เศร้าสร้อย เธอบอกว่าแฟนเธอเคยอยู่แก๊งค์มอเตอร์ไซด์และเป็นคนที่ขับมอเตอร์ไซด์เก่งมาก เธอมักจะไปดูเค้าแข่งอยู่เสมอๆ แฟนเธอมีความฝันแบบเดียวกับผมเค้าคิดว่าซักวันจะเป็นนักแข่งในสนามและมีชื่อเสียง แต่ว่าเค้าก็มาเสียชีวิตจากอุบัติเหตุ หลังจากนั้นเอริกะก็พยายามจะขับมอเตอร์ไซด์แข่งแต่ดูมันจะไม่เหมาะกับเธอ เธอจึงเก็บ ZII ไว้เป็นของดูต่างหน้าแฟน และหันไปขับรถดริฟแทน 

เอริกะบอกว่าเวลาที่เธอได้แข่งรถมันทำให้เธอรู้สึกว่าเฮียวงะอยู่ข้างๆ (ชื่อของแฟนเธอ) ทำให้เธอชอบแข่งรถจนกลายเป็นแก๊งค์ Red Hawk แบบทุกวันนี้ ส่วนหัวหน้า Red Sun ที่บอกว่าเคยเป็นแฟนเมื่อวานจริงๆ แล้วก็แค่ในนามเหมือนกับมี King ก็ต้องมี Queen แต่จริงๆ แล้วเธอไม่เคยคบเป็นแฟนเลยด้วยซ้ำ พูดจบเอริกะก็ก้มหน้าสายตาเธอมองเหม่อ ผมเอามือประคองแก้มเธอไว้ แล้วค่อยๆ จับหน้าเธอเงยขึ้นมาหาผม ผมมองเข้าไปในดวงตาของเธอ มันไม่พบใบหน้าของผมที่นั้น ดวงตาเธอหม่นหมองเหม่อลอยไร้จุดหมาย ผมเลยก้มไปประกบปากจูบเธอ ตอนแรกเอริกะไม่ตอบสนองผมเลย แต่พอความไออุ่นจากปากผมถ่ายเทไปสู่เธอ เอริกะก็เริ่มตอบสนอง เธอจับแขนผมเบาๆ แลกลิ้นตอบเบาๆ ผมเห็นดวงตาเธอเริ่มเป็นประกาย จากนั้นเธอก็หลับตาพริ้ม ผมยังคงเป็นประกายส่งแสงระยิบระยับออกมาจากดวงตาเธอที่ปิดไม่สนิท

เราจูบกันซักพักแล้วเราก็แยกจากกัน เราไม่ได้พูดอะไรกันเลย ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก เหมือนกำลังตกหลุมรัก หลุมรักที่เป็นความผูกพันธ์ไม่ใช่ความต้องการทางร่างกาย แต่เป็นความต้องการทางจิตใจ มันทำให้ผมเริ่มรู้สึกผิดที่คิดจะได้ตัวเธอ ในขณะที่ผมกำลังสับสนว่าควรที่จะกลับโรงแรม (คือตัดใจไม่มีอะไรกับเธอ) หรือไปต่อดี (ซึ่งมันคงจบลงด้วยการที่เธอกลายเป็นของผม) เอริกะก็พูดขึ้น

"ไปกันเธอค่ะ เดี๋ยวจะมืดซะก่อน" เอริกะ

ผมสองจิตสองใจทำหน้าลังเล เอริกะคงรู้เธอ ลุกขึ้นแล้วดึงแขนผมให้ลุกขึ้นตาม

"เอริกะอยาก ออนเซนแล้ว ตอนนี้เอริกะหนาวจนแข็งไปหมดแล้ว" เอริกะจับมือผมไปจับเอวเธอที่ไม่มีเสื้อผ้าปกคลุม มันเย็นเจียบ
"งั้นเอานี่ใส่ซะ" ผมถอดเสื้อแจ๊กเก็ตหนังออกแล้วใส่ให้เธอ
เอริกะยิ้มทำหน้าอาย 
"ยูกิซังไม่หนาวหรอค่ะ" เอริกะ
"ยูกิแปลว่าอะไรหละ"
"หิมะ" เอริกะ
"หิมะไม่กลัวความหนาวแค่นี้หรอก"

เอริกะยิ้มจากนั้นเธอก็ขึ้นซ้อนท้าย ZII เอริกะบอกทางให้ผมขับไปโยโกฮาม่าซึ่งเป็นแหล่ง ออนเซน ระหว่างทางเอริกะกอดผมแน่น หัวใจเธอเต้นไม่เป็นจังหวะเหมือนคนกำลังตื่นเต้น ทำให้ผมรู้ว่าเธอคิดที่จะมอบกายให้ผมแล้วแน่ๆ ผมขับรถไปซักพักเอริกะก็ก้มหัวมาพิงไหล่ผม หัวใจเธอยิ่งเต้นแรงขึ้น ผมรู้สึกมีความสุขที่ทำให้เธอลืมเรื่องเศร้าเกี่ยวกับแฟนเธอได้ แต่ว่าหลังจากวันนี้ผมอาจจะเป็นผู้ชายอีกคนที่เธอนึกถึงแล้วรู้สึกเสียใจก็ได้

ผมขับมอเตอร์ไซด์ไปถึงโรงแรมตามที่เอริกะบอก เราสองคนรีบลงจากรถเพราะใกล้มืดอากาศก็เริ่มหนาวขึ้นทุกที ผมซึ่งอวดเก่งว่าเป็นหิมะ ก็เริ่มจะทำความหนาวไม่ไหวเหมือนกัน เราสองคนเข้าไปเปิดห้องพัก ผมได้แต่คิดว่า ออนเซนที่เธอว่ามันจะเป็นแบบรวมหรือแยกชายหญิงนะ รวมก็ดีผมจะได้อาบน้ำกับเธอ แต่ว่ามันก็ต้องมีคนอื่นด้วยซิ คงไม่ดีแน่ๆ ที่จะมีใครมาเห็นหุ่นเธอด้วย

พนักงานพาเราไปที่ห้อง เอริกะพูดอะไรกับพนักงานไม่รู้ แต่พอพนักงานออกไปเธอก็บอกว่าสั่งให้โรงแรมมาเสริฟอาหารให้ที่ห้องและสั่งสาเกอุ่นมากินแก้หนาวด้วย ผมนั่งลงกับพื้น โรงแรมนี้มันเป็นแบบญี่ปุ่นแท้ ทั้งห้องไม่มีอะไรเลยนอกจากเสื่อตาตามิ เอริกะหยิบผ้าขนหนูในตู้แล้วส่งให้ผม ผมทำหน้างงๆ เพราะไม่รู้ว่าต้องไปอาบน้ำที่ไหน เธอเลยเดินมาเปิดประตูอีกด้าน ผมมองออกไปมันเป็นบ่อน้ำแร่ขนาดลงไปได้ประมาณ 3 คน ผมนึกในใจอ้อห้องนี้มันมีบ่อแบบส่วนตัว ดีจังผมจะได้ไม่ต้องกลัวคนอื่นจะมาแอบดูเรื่องร่างของเอริกะ

ผมถอดเสื้อผ้าออกแล้วนุ่งผ้าขนหนู เอริกะบอกว่าให้ผมไปอาบน้ำก่อน เธอคงอายที่จะถอดเสื้อผ้าต่อหน้าผมมั้งเพราะอย่างที่บอก ห้องนี้มันเป็นห้องสี่เหลี่ยมไม่มีอะไรเลยมีแค่เครื่องทำความร้อนกับตู้บิ้วอินท์แบบญี่ปุ่น ผมเปิดประตูออกจากห้องก็ต้องหนาวจนตัวสั่น ด้านนอกหนาวมาก ผมรีบเดินไปที่บ่อน้ำร้อนแล้วลงไปทันที 

ผมแช่น้ำอยู่ในบ่อซักพักประตูห้องก็เปิดออก เอริกะนุ่งผ้าขนหนูสีขาวผืนเล็ก ผิวเธอขวาไปทั้งตัวไม่ว่าจะเป็นหัวไหล่หรือต้นขา เอริกะลงในบ่อน้ำพุร้อนแล้วนั่งเยื้องๆ กับผม ผ้าขนหนูสีขาวพอโดนน้ำมันก็เริ่มบางจนทำให้ผมเห็นหัวจุกสีชมพูอยู่บนเต้าสีขาวขนาดเท่าส้มโอของเอริกะ เธอเห็นผมว่าจ้องเลยห่อไหล่พยายามจะปกปิดแต่มันก็ไม่ค่อยได้ช่วยอะไร นอกจากหน้าอกเธอแล้วด้านล่างผมก็เริ่มเห็นหมอยสีดำรำไรๆ มันทำเอาไอ้หนูผมตื่นขึ้นทันที ผมพยายามจะยกขาขึ้นบังเพื่อไม่ให้เอริกะเห็นแต่มันก็เหมือนกับเอริกะ มันไม่ได้ช่วยอะไรเลยมันยิ่งกลายเป็นการเปิดเผยให้เธอเห็นเต็มตาขึ้นอีก ลำท่อนขนาดใหญ่โผล่หัวออกมาจากผ้าขนหนูที่ปกปิดมัน โชว์ตะหง่าต่อสายตาหญิงสาว เอริกะ อายจนหน้าแดง แต่เธอก็อดที่จะแอบมองมันไม่ได้ เธอเริ่มเปิดเผยกับผมบ้าง เธอเลิกห่อไหล่ปิดบังเต้าคู่งาม 

หน้าอกเอริกะมันช่างใหญ่และตั้งเต้าดีจริงๆ กลมเป็นลูกดันผ้าขนหนูออกมาก้อนกลม เราสองคนไม่ต้องพูดอะไรกันเพื่อกระตุ้นอารมณ์เลย เพราะน้ำแร่ที่เราแช่อยู่มันทำเลือดลมเราทั้งคู่ปั่นป่วนไปหมด เราสองคนเข้ามานั่งชิดกันแบบไม่รู้ตัวว่าใครเข้าหาใครก่อน ทันที่ที่ต้นแขนเราชนกัน เอริกะก็สะดุ้งตัวจะถอยหนี แต่ผมจับแขนเธอไว้แล้วประกบปากจูบเธอ เอริกะจูบตอบเธอควานลิ้นใสผมเหมือนโหยหาความอบอุ่นที่ห่างหายไปแสนนานเราแลกลิ้นกันพลันวัน ผมจับที่หน้าอกอวบใหญ่ของเอริกะ ตอนนี้มันเปลือยเปล่าไม่รู้ว่าผ้าขนหนูที่ปกปิดมันอยู่หายไปไหนแล้ว ผมขย้ำมันเบาๆ เอริกะสะดุ้งตัวครางในลำคอ ผมคิดในใจว่ามันช่างใหญ่และสวยจริงๆ แถมยังแข็งสู้มือมากๆ ผมใช้สองมือขย้ำเต้าเธอคนละข้าง บ้างครั้งก็จับหัวนมเธอบีบเล่นเบาๆ เอริกะดิ้นเร่าๆ ผมรู้สึกได้ว่ามันไม่ใช่แค่ความเสียวแต่ร่างกายเธอกำลังเด้งสู้มือผม

ความสาวที่อัดอั้นมานานหลังจากแฟนตัวจริงเธอเสียไป มันกำลังจะระเบิดออกมา ตอนนี้เอริกะเป็นฝ่ายควานลิ้นเข้ามาในปากผมพร้อมทั้งดูดอย่างแรงเหมือนพยายามจะกลืนความอบอุ่นในตัวผมให้หมดตัว แล้วเอริกะก็ดันผมให้พิงกับขอบ่อน้ำพุร้อนเธอจับเอ็นผมรูดเล่น ผมผละปากจากเธอ เอริกะรีบแอ่นตัวเพื่อให้หน้าอกเธออยู่ในระดับหน้าผม แน่นอนผมก้มลงซุกหน้ากับหน้าอกที่อวบแน่นทั้งสองข้าง ผมลากลิ้นและดูดเลียมันอย่างหื่นกระหาย ร่างเอริกะกระตุกเป็นจังหวะเธอครางเสียวซีดซาดไม่หยุด

"โอ้วววว ซีดดดดด อ้า  อืมมมมมมม โอ้วววววว อู้ยยยยยยยย" เอริกะ

หน้าอกเอริกะมันใหญ่จนล้นปากผมเลยที่เดียว แต่ผมก็รู้สึกมันมากที่ได้ดูดนมเธอ ร่างเอริกะกระตุกสะท้านหลายครั้งเวลาผมดูดหัวนมเธอแรงๆ ผมเอื่อมมือไปลูบไลแผ่นหลังเธอ มันช่างนวลเนียมากๆ จนผมอยากจะเอาเอ็นถูให้ทั่วทั้งตัวเธอ ขนอ่อนของเอริกะลุกชันไปทั่ว ถึงผมจะแทบมองไม่เห็นขนสักเส้นบนตัวเธอนอกจากที่เนินสวาทแต่ผมก็รู้สึกได้ถึงรูขุมขนที่มันลุกชันเวลาที่ผมลูบไลไปทั่วหน้าอกและแผ่นหลังเธอ เอริกะประกบปากจูบกบผมอีกครั้ง 

ผมรู้สึกว่าตอนนี้เอริกะเร้าร้อนจนแทบจะระเบิด จากริมฝีปากที่เย็นเฉียบโหยหาความอบอุ่นจากผม ตอนนี้กลายเป็นลิ้นที่เร่าร้อนและรุนแรง เหมือนเธอกำลังพยายมจะกลืนกินวิญญาณของผมเลยทีเดียว ผมลูบแผ่นหลังเอริกะจนทั่วจากนั้นก็ค่อยเลือนมือต่ำลง มาที่เอวเธอ มันช่างนิ่มและนุ่มมือมากผมขย้ำมันเล่นเอริกะ หัวเราะออกมาเบาๆ ก่อนจะจับมือผมให้ต่ำลงมาที่สะโพกเธอ มันช่างแน่นอะไรแบบนี้ แน่นชนิดเหมือนไม่เคยผ่านมือชายมากเลย ผมขยุ้มมันเล่นทำเอาเอริกะผละปากจากผมแล้วแอ่นตัวซูดปาก

"อู้ยยยยย อู้ยยยยย" เอริกะ

ผมเลื่อนมือลงมาที่แก้มก้นของเธอ มันแน่นไม่แพ้สะโพกแล้วลื่นมาก ผมคิดว่ามันคงเนียนมากจนผมรู้สึกอยากจะกัด ผมขย้ำขยุ้มแก้มก้นเธอเล่น เอริกะแอ่นตัวเร่าๆ ครางเสียว จากนั้นผมก็ลากนิ้วตามร่องก้นเธอ เอริกะเสียวมากจนอัดหน้าอกใส่ปากผมพร้อมกับครางซีดไม่หยุด ผมลากนิ้วเล่นจนเอริกะคงทำไม่ไหว เธอเริ่มขยับเอวเอาร่องสวาทถูเอ็นผมพร้อมกับครางไม่หยุด ผมเห็นว่าเธออยากมาแล้วผมเองก็อยากจะให้ไอ้หนูผมลองลิ้มชิมรสน้องสาวเธอว่ามันจะแน่นแค่ไหน ผมจับเอวเธอไว้แล้วกดเอ็นสวนขึ้นไป แล้วผมก็ต้องร้องโอ้วววว พร้อมกับเอริกะ มันคับแน่นมากจนผมอัดไม่เข้าหัวบานดันไปได้แค่ครึ่งหัว ผมพยายามจะดันต่อ

แต่เอริกะตัวสั่น ผมเงยหน้ามองเธอ เธอกำลังร้องไห้ ผมเลยหยุดดันเอ็น ผมค่อยยกเอวเธอขึ้นเพื่อให้หัวบานผมหลุดออกมา เอริกะร้องไห้กระซิก ผมเลยกอดเธอไว้ แต่ไอ้หนูผมนี่ซิดูเหมือนมันจะโวยวายว่าผมเอาออกทำไม มันยิ่งแข็งหนักขึ้นจนกระตุกทำเอาผมปวดไปทั้งปลายหัวบาน ผมหอมแก้มเอริกะ แล้วเอานิ้วโป้งเช็ดน้ำตาเธอออก

"อย่าเพิ่งได้ไหมค่ะ" เอริกะ
"ได้ซิ ไม่อยากก็ไม่ต้องทำนะ ผมไม่อยากเห็นเอริกะร้องไห้แบบนี้"
"ขอบคุณค่ะ ขอเอริกะทำใจอีกนิดนะค่ะ" เอริกะ
"ได้ซิ"

ผมหอมหน้าผากเธออีกครั้ง เอริกะมองหาผ้าขนหนูเธอหยิบมันมานุ่งในน้ำแล้วก็ลุกขึ้นออกไปจากบ่อ ผมมองตามบั้นท้ายที่สายไปมาของเธอกับรอยสักเหยี่ยวแดงอย่างเสียดาย ผมนั่งแช่ต่ออีกหน่อยเพื่อให้ไอ้หนูผมมันเลิกงอแง จากนั้นผมก็ขึ้นจากบ่อแล้วเข้าไปในห้อง เอริกะเอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ดให้ผมทั้งตัว รวมทั้งไอ้หนูผมด้วย ไอ้หนูผมมันก็ผงาดขึ้นมาอีกพอโดนมือเอริกะ แต่เธอก็ทำหน้าเฉยๆ ทำเอาผมหมดหวังจะได้ลิ้มรสเธอไปเลย จากนั้นเอริกะก็เอาชุดยูกาตะมาให้ผมใส่ 

เรานั่งพักจากการอาบน้ำอุ่นซักพักก็มีพนักงานเอาสำรับอาหารมาเสริฟ พร้อมกับเอาโต๊ะตัวเตี้ยๆ มาให้ด้วยตัวนึง เอริกะจัดแจงจัดสำรับอาหาร ผมมองดูเธอใส่ชุดยูกาตะนั่งพับเพียบแล้วลืมรูปลักษณ์แม่เหยี่ยวแดงไปซะสนิท จากนั้นเราก็ทานข้าวเย็นกัน เอริกะรินสาเกอุ่นให้ผม กินแล้วร้อนวูบๆ เอริกะเองก็ดื่มด้วยเหมือนกันเรากินข้าวกันเสร็จ เอริกะก็เอาโต๊ะออกไปวางนอกห้องเหลือแต่เหล้าสาเกอีกสองขวด เธอนั่งเข้ามาใกล้ผม ผมเลยโอบเธอไว้ เอริกะยิ้ม เธอรินสาเกให้ผมกิน เราสองคนกินสาเกไปหกขวด 

ผมรู้สึกร่างกายร้อนเร่าอย่างบอกไม่ถูกมันรู้สึกเหมือนมีอะไรร้อนๆ อยู่ในตัว และผมรู้สึกอยากจะระบายมันออกไป ไม่งั้นผมคงนอนไม่หลับ อย่างที่ผมบอกห้องพักนี้มันไม่มีอะไรเลย ถึงมันจะยังหัวค่ำอยู่แต่เราสองคนก็ไม่มีอะไรทำ เอริกะก็ไปเปิดตู้เอาที่นอนมาปู เป็นเหมือนผ้านวมรองบนพื้นมีผ้าห่มพื้นใหญ่และหมอนสองใบ เธอ ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไง เธอเตรียมที่นอนให้ผมนอนผมก็จะนอนตามใจเธอ แต่ผมคงนอนไม่หลับแน่ๆ เพราะไอ้ความร้อนที่มันอัดแน่นอยู่ในตัว 

ผมนอนลงบนผ้านวมที่เอริกะปูให้ เอริกะยิ้มแล้วลุกขึ้นไปปิดไฟ จากนั้นเธอก็มานั่งคุกเข่าข้างๆ ผม ผมรีบลุกขึ้นมาทันทีเพราะนี่เธอกำลังบอกผมว่าเธอยอมให้ผมแล้ว ผมจับไหล่เธอเบาๆ เอริกะปลดสายรัดชุดยูกาตะที่เธอสวมอยู่ ผมค่อยแหวกชุดออกจนเห็นหัวไหล่ของเธอ แล้วผมก็ก้มลงบรรจงจูบเบาๆ ตัวเอริกะสั่นสะท้าน ขนอ่อนเธอลุกซู่  ผมค่อยปลดชุดยูกาตะเธอต่ำลง เอริกะไม่ได้ใส่บราหน้าอกเธอขาวโพลในความมืด ผมค่อยๆ บรรจงดูดเม็ดเชอรี่สีชมพูเข้าปาก ข้างซ้ายที ขวาที เอริกะครางระงม เธอกำแขนผมแน่น ผมคิดแล้วว่าครั้งแรกระหว่างผมกับเธอผมจะทำเหมือนกับนี่เป็นครั้งแรกของเธอที่เสียสาว 

ผมปลดชุดยูกาตะของเอริกะออกจนหมด เหลือแค่เพียงกางเกงในสีขาวตัวจิ๋วปกปิดร่างกาย ผมลูบไล่ไปตัวเอริกะเพื่อรุกเร้าอารมณ์เธอให้ครุกรุ่น เอริกะตอบสนองด้วยการแอ่นตัวเร่าๆ ไปตามจังหวะมือที่ผมลูบไล้เรือนร่างเธอ ผมผละปากจากหน้าอกอันหอมหวานของเอริกะ เราจ้องตากัน สายตาเอริกะหวานเยิ้มเป็นประกาย เธอยอมผมแล้วทั้งกายและใจ ผมค่อยกดให้เธอนอนลงบนที่นอน เอริกะค่อยนอนลงอย่างว่าง่าย จากนั้นผมก็ก้มลงประกบปากจูบกับเธอ เอริกะประกบปากจูบตอบผม 

ผมลูบคลำและขย้ำไปทั่วร่างเอริกะเบายกเว้นที่เนินสวาท ผมจะเก็บมันไว้ก่อน หลังจากผมจูบกับเธออย่างดูดดื่ม ผมก็ค่อยๆ งับริมฝีปากเธอแล้วระดมจูบต่ำลงมาที่ซอกคอ ผมดูดกินความหวานและกินสาวจากซอกคอเธอจนทั่ว บางครั้งก็งับใบหู เอริกะร้องซีดลั่นเวลาที่ผมเอาลิ้นแหย่รูหูเธอ ร่างกายเอริกะร้อนขึ้นเรื่อยๆ เลือดสาวเธอคงประทุขึ้นอีกแล้ว ผมระดมจูบต่ำลงมาที่หน้าอกแล้วดูดงับมันไปทั่ว มันช่างใหญ่แหละหอมหวานจนผมแทบไม่อยากหยุดกินมันเลยจริงๆ ผมทั้งดูดทั้งกัดทั้งขย้ำจนรู้สึกว่ามันเริ่มเปลี่ยนเป็นสีแดง ผมก็เปลี่ยนไปหาเป้าหมายต่อไปเพราะกลัวเอริกะจะเจ็บมากกว่าเสียว ผมลากลิ้นลงมาจากฐานอกมาถึงหน้าท้องอวบนิดๆ น่าฟัดของเธอ ผมงับไปทั่วสะดือเอริกะ เธอหัวเราะเบาๆ เหมือนจะชอบที่ผมทำ

ผมคิดในใจเอาเถอะทำเป็นขำเดี๋ยวจะเสียวจนอ้าปากค้าง ผมเล่นกับหน้าท้องเธออีกซักพักผมก็ลากลิ้นต่อลงมาจนถึงขนอ่อนที่มันลอดออกมาจากกางเกงในตัวจิ๋วของเอริกะ ผมงับเนินเนื้อส่วนนั้นของเธอเล่น เอริกะครางลั่นหนีบขาแน่น ผมเอาปากงับกางเกงในของเธอแล้วดึงมันลงจนได้เจอกับพงหญ้าย่อมๆ กำลังสวย ผมซุกหน้าฟัดทันทีเอริกะเผลออ้าขาเอามือมากดหัวผมแน่น พร้อมๆ กับเด้งเอวใส่หน้าผมไม่หยุด ผมเลยถือโอกาสจับขอบกางเกงในเธอทั้งสองข้างแล้วรูดมันออกจากเอวเธอ เอริกะรู้ตัวรีบหนีบขาแต่มันกลายเป็นทำให้ผมดึงกางเกงในเธอหลุดไปถึงปลายขา ผมยังคงซุกหน้าอยู่กับเนินหญ้าของเอริกะ เธอพยายามจะหนีขาปกป้องส่วนสงวน แต่มือเธอก็กดหัวผมแนบกับเนินเธอแน่น แถมยังแอ่นเอวใส่อีก ผมค่อยๆ เลื่อนหน้าลง เอริกะดิ้นเร่าๆ ตอนที่ลิ้นผมโดนกับปลายกลีบด้านบนของเธอ แล้วทำนบเธอก็แตก เอริกะค่อยๆ อ้าขาเพื่อให้ผมได้ลิ้มรสความสาวของเธอได้ถนัดขึ้น ผมจึงลากลิ้นลงมาจนถึงตุ้มแตดขนาดเล็กสีชมพูสดของเธอ

ผมค่อยงับแตดเอริกะเบาๆ เอริกะครางโอ้ววว โอ้ววว เหมือนกำลังเสียวสุดตัว เธอแอ่นเอวจนไม่ติดที่นอน ผมเอามือช้อนก้นเอริกะไว้แล้วเริ่มลากลิ้นไปตามแนวยาวของรอยแยกสวาทของเธอ เอริกะแอ่นเอวสุดตัวอ้าปากค้างสะบัดหัวเหมือนกำลังทรมาน ผมเธอสยายไปทั่วดูเซ็กซี่มาก ผมลากลิ้นจนน้ำลายผมชุ่มไปทั่ว จากนั้นผมก็เริ่มพยายามแหย่ลิ้นชำแรกเข้าไปด้านในขอหวงของเธอ เอริกะตัวกระตุกหลายครั้งเธอกดหัวผมแน่นแอ่นเอวสุดตัวก่อนจะหมดแรงทิ้งตัวลงมือผมที่รองก้นเธออยู่

"เดี๋ยวค่ะ เอริกะ เอริกะ ถึงแล้ว" เอริกะ

ผมเงยหน้ามองเอริกะที่กำลังมีความสุขเลือดสาวเธอสูบฉีดจนหน้าเธอเป็นสีชมพู น้ำรักอุ่นไหลออกมาผมรีบก้มไปเลียเบาๆ เพื่อไม่ให้เธอเสียวมา เอริกะขย้ำหัวผมเบาๆ ครางซีดขยับตัวบิดไปมาเล็กน้อย ผมดูดกินน้ำเธอจนหมด เอริกะดึงตัวผมขึ้นไปคล่อมเธอแล้วจูบปากผม พอเธอได้ลิ้มรสน้ำสาวของตัวเองอารมณ์เธอก็กลับมาคุกรุ่นอีกครั้ง เอริกะจับให้ผมนอนหงายแล้วถอดชุดยูกะตะผมออกบ้าง เธอค่อยจับเอ็นผมที่มันกำลังแข็งเต็มที่ เอริกะค่อยเอาลิ้นเลียไปทั่วรอยหยักรอบหัวบาน ผมเสียวจนต้องซูดปาก เธอลากลิ้นไปทั่วหัวบานผมแล้วจากนั้นเธอก็อมมันเขาไปในปากเล็กๆ ของเธอ ผมมองดูปากเอริกะที่กำลังคับแน่นเพราะมีเอ็นผมอยู่ เธอผงกหัวขึ้นลงช้าๆ มือเธอก็รูดหนังมันไปด้วยทำให้หัวบานผมตึงแทบปริ เอริกใช้ลิ้นฉกหัวบานผมไปพร้อมๆ กับเอาปากรูดลำเอ็น

เอริกะทำอยู่นานจนผมเริ่มจะทนไม่ไหว ผมบอกให้เธอหยุดเพราะผมกลัวจะแตกใส่ปากเธอ แต่เอริกะกับไม่ยอมหยุด ผมเลยรู้ว่าเธออยากจะกินน้ำผม ผมนอนแผ่ให้เธอผงกหัวต่ออีกซักพักผมก็ดันตัวขึ้นมาจับแก้มเธอแล้วอัดน้ำกามเข้าปากเธอไปหลายครั้งจนล้น เอริกะทำหน้าเหมือนจะคายของเก่า แต่เธอก็กลั้นใจกลืนมันลงไป น้ำตาเธอคลอ ผมเลยต้องดึงเธอขึ้นมาจูบช่วยเธอกินรสคาวของน้ำกามผม เราจูบกันซักพักเครื่องผมก็ติดอีกรอบ ผมจับมือเอริกะมารูดเอ็นผม เธอรูดมันขึ้นสุดลงสุดจนมันแข็งอีกครั้ง เราผละปากจากกัน 

เอริกะเหมือนรู้งานเธอก้มไปอมทำความสะอาดให้ผมก่อน จากนั้นเธอก็นอนลงแล้วค่อยแยกขาออก ผมยังลิ้มรสร่องสวาทเธอไม่อิ่มเลยก้มลงที่หว่างขาเธอ เอริกะสะดุ้งเฮือกทันทีที่ผมแตะลิ้นที่รอยแยกสาวของเธอ ครั้งนี้ผมใช้มือช่วยสำรวจเพื่อจะดูว่าทำไมตอนที่อยู่ในบ่อน้ำพุร้อนผมถึงยัดไม่เข้า ผมค่อยแหวกกลีบเธอออกเบาๆ เพื่อชื่นชมด้านใน ผมแหย่ลิ้นเข้าไปอีกครั้ง เอริกะบิดตัวไปมาผมได้ยินเสียงเธอกัดฟัดดังกรอด ด้านในช

kidxero

gai

::Angry:: ต่อๆๆๆๆ

น้ำตาเธอคลอ ผมเลยต้องดึงเธอขึ้นมาจูบช่วยเธอกินรสคาวของน้ำกามผม เราจูบกันซักพักเครื่องผมก็ติดอีกรอบ ผมจับมือเอริกะมารูดเอ็นผม เธอรูดมันขึ้นสุดลงสุดจนมันแข็งอีกครั้ง เราผละปากจากกัน เอริกะเหมือนรู้งานเธอก้มไปอมทำความสะอาดให้ผมก่อน จากนั้นเธอก็นอนลงแล้วค่อยแยกขาออก ผมยังลิ้มรสร่องสวาทเธอไม่อิ่มเลยก้มลงที่หว่างขาเธอ เอริกะสะดุ้งเฮือกทันทีที่ผมแตะลิ้นที่รอยแยกสาวของเธอ ครั้งนี้ผมใช้มือช่วยสำรวจเพื่อจะดูว่าทำไมตอนที่อยู่ในบ่อน้ำพุร้อนผมถึงยัดไม่เข้า ผมค่อยแหวกกลีบเธอออกเบาๆ เพื่อชื่นชมด้านใน ผมแหย่ลิ้นเข้าไปอีกครั้ง เอริกะบิดตัวไปมาผมได้ยินเสียงเธอกัดฟัดดังกรอด ด้านในช่องสวาทเอริกะตอดรัดลิ้นผมแน่น นี่เองที่ทำให้ผมดันไม่เข้า เธอยังผ่านมาไม่เยอะแถมหลังจากแฟนเธอเสียเธอก็ไม่เคยมีอะไรกับใครอีกเลย นี่อาจจะผ่านมาหลายปีแล้วก็ได้สำหรับเซ็กครั้งสุดท้ายของเธอ ผมพยายามควนลิ้นไปให้ทั่ว เอริกะแอ่นเอวเสียงเธอขาดๆ หายๆ เหมือนเธอเสียวจนร้องไม่ออก ผมควานลิ้นไปทั่วจนล้ำลายผมชุ่ม ผมก็ใช้ทีเด็ดประจำคือการเอาลิ้นดุนรูฉี่ขอเอริกะ เธอตัวกระตุกอย่างแรงแต่ไม่ใช่เพราะถึงอีกแต่เหมือนร่างกายเธอมันกำลังปะทุเธอดึงผมขึ้นไปจูบแล้วจับเอ็นผมจ่อที่ร่องสาวเธอผมค่อยๆ กดมันเข้าไป คราวนี้มันพอจะมุดได้บ้างแต่ก็ยังแน่นอยู่ เอริกะถ่างขาออกจนกว้างเพื่อลดความเจ็บที่ได้รับ ผมดันหัวบานเข้าไปมิดหัวเสียงดังแคว๊ก ร่องเอริกฉีก ผมรีบมองหน้าเธอ มีน้ำใสๆ ไหลออกมาจากตาเธอ ผมรีบผละออกแล้วหอมก้อมซับน้ำตาให้เธอ เอริกะยิ้มแล้วจับเอวผมเธอดันเอวผมให้ทำต่อ ผมค่อยดันเอ็นเข้าไปอีก เอริกะกัดฟัดเบียงหน้าหนีผม ผมเลยก้มไปไซด์ซอกขอเธอเพื่อลดความเจ็บปวด ผมกดเอ็นเข้าไปอีกจนครึ่งลำ ร่องสาวเอริกะตอดตุบๆ ไม่หยุด ผมรู้สึกว่ามันแน่นมากจนผมดันต่อไม่ได้ ผมเลยค่อยถอนมันออกช้าๆ หัวหยักผมครูกับผนังด้านในของเอริกะทำเอาเธอซูดปากลั่น ผมก้มไปกระซิบที่ข้างหูเธอเบาๆ ว่าเจ็บนิดนะ เพราะผมจะดันทีเดียวมิดด้ามแล้ว เอริกะพยักหน้าแล้วรีบกัดฟัดรอ ผมถอดเอ็นออกมาจนสุดปลายหัวแต่ะอยู่ที่กลีบนอกของเธอ จากนั้นผมก็กดมันพรวดเดี๋ยวไปหมดลำ เอริกะร้องโอ้ววววว ลั่นเธอให้แขนและขารัดตัวผมแน่น เอริกะคงเจ็บมากนี่คงเหมือนเธอโดนเปิดซิงรอบสอง ผมก้มลงไปดูดกินหน้าอกให้เธอ มือก็ขย้ำสะโพกก้นเธอไปด้วย โดนแช่เอ็นค้างไว้ ร่องสาวเธอรัดเอ็นผมแบบว่าไม่ยอมให้ขยับเลย ผมเลยต้องรอจังหวะก่อนที่จะได้เริ่มซอยเอว ผมดูดกินหน้าอกเอริกะพร้อมทั้งเอานิ้วเล่นร่องก้นและรูก้นเธอ เอริกะสะดุ้งตัวเริ่มครางออกมาเบา ร่องสาวเธอเริ่มคลายอาการเกร็งเปลี่ยนเป็นบีบรัดเป็นจังหวะแทน ผมเลยเริ่มสาวเอวยาวๆ ผมดันเอ็นเข้าไปสุดจนมันกระทบกับด้านในของเธอ เอริกะครางซีดทุกครั้งที่ปลายหัวบานผมกระทบกับกำแพงด้านในของเธอ แล้วร่างกายเธอก็ค่อยๆ ตอบสนองความต้องการที่เธอมี ผมกระเด้าเอวกระทุ้งเนิบๆ ไม่เร็วมา เพราะต้องการให้เอ็นผมมันได้รูดและรับรสเสียวจากร่องสวาทของเอริกะให้มากที่สุด เอริกะเองก็ดูจะเสียวสะท้านไปทั้งร่างเราทำกันเนิบๆ แต่เหงื่อบนตัวผมและเธอกลับท่วมกายไปหมด ผมไล่กินเหงื่อของเอริกะไปทั่วภูเขาแฝดของเอริกะ เอวก็ซอยเน้นๆ เน้นให้มันกระทบมดลูกเธอและครูดไปทั่วร่องสาวเธอ เราสองคนครางกันอย่างมีความสุข และแล้วเอริกะก็บอกว่าเธอไม่ไหวแล้วเธอขอให้ผมช่วยเธอให้เสร็จที ผมเลยเลื่อนตัวขึ้นแล้วกระเด้าเอวเร็วขึ้นเสียงน้ำของเราสองคนดัง จั๊บ จั๊บ จั๊บ น้ำรักเอริกะไหลออกมาจากข้างร่องเธอเป็นทาง ผมก้มลงจูบปากเธอแล้วเร่งกระเด้าเอว เอริกะดูดปากผมแน่นก่อนที่เราร้องโอ้วววว พร้อมๆ กัน แต่เอริกะต้องครางซีดและตัวกระตุกอกีหลายครั้งจากการโดนผมฉีดน้ำกามร้อนๆ ใส่มดลูกเธอ ผมนอนทับเธอไว้ เอริกะก็กอดผมไว้แน่น มันช่างเป็นเซ็กที่เต็มอิ่มจนไม่จำเป็นต้องทำซ้ำเลยจริงๆ พอเอ็นผมมันอ่อนตัวผมก็นอนหงายลงมาข้างๆ เอริกะ เธอเข้ามากอดผมเอาขากายผมด้วยเหมือนกลัวว่าผมจะหนีเธอไป ผมหันมากอดเธอไว้ ผมรู้สึกว่าผมปลดปล่อยสิ่งที่ผมรู้สึกว่าร้อนในร่างกายออกไปจนหมดจากการแตกใส่เธอแค่ครั้งเดียวจนผมเหนื่อยและเผลอหลับไป ผมรู้สึกตัวตื่นมาเอริกะหายไปแล้ว ผมดูนาฬิกา นี่ผมหลับไป 1 ชม. แล้วเอริกะไปไหนหละเนี่ย ผมเห็นมีแสงเข้ามาทางประตูที่ไปบ่อน้ำพุร้อน ผมเลยเดาว่าเอริกะคงไปอาบน้ำล้างตัว ผมเลยหยิบผ้าขนหนูมานุ่งแล้วเปิดประตูออกไปหาเธอ เอริกะเห็นผมแล้วก้มหน้าหนี ผมลงไปนั่งข้างๆ เธอ ผมสังเกตเห็นว่าเธอกำลังร้องไห้ ผมกอดเธอไว้แล้วขอโทษในสิ่งที่ทำกับเธอ "เอริกะผิดเองไม่ใช่ความผิดของยูกิซังหรอกค่ะ" เอริกะ "ทำไมหละ ผมเองที่ไม่เป็นสุภาพบุรุษพอ ถึงได้ทำกับเอริกะแบบนี้" "ไม่ใช่ค่ะ" เอริกะ "ถ้าไม่ใช่แล้วเอริกะร้องไห้ทำไม" "เอริกะร้องไห้เพราะเอริกะไม่ห้ามใจตัวเอง ทั้งๆ ที่รู้อยู่ว่านี่เป็นของๆ คนอื่น แล้วเอริกะก็ต้องเสียใจอีก" เอริกะ ผมดึงตัวเธอมากอดไว้จนแน่น "ผมขอโทษ ขอโทษที่ทำให้เอริกะต้องเสียใจ" "ไม่หรอกค่ะ เอริกะมีความสุขที่ได้อยู่กับยูกิ เอริกะจะจำมันไว้ว่าเอริกะเคยมีความสุขกับยูกิมากแค่ไหน" เอริกะ "เอริกะจัง" ผมหอมแก้มเธอ เอริกะยิ้มและเลิกร้องไห้ เรากอดกันซักพักไอ้บ่อน้ำพุร้อนมันก็ทำพิษอีกครั้ง หัวนมเอริกะตั้งขึ้นมาดันหน้าอกผม ไอ้หนูผมมันก็ไม่น้อยหน้ามันตั้งเด่ขึ้นมาถูกับขาอ่อนเอริกะ หน้าเอริกะแดงกล่ำเธอค่อยดันผมเข้าไปพิงขอบบ่อ ผมคิดว่าเธอกำลังจะสานต่อสิ่งที่ค้างคาอยู่ เอริกะกอดจูบผมอย่างร้อนแรง ครั้งนี้เธอเหมือนกำลังหิวกระหายไม่อ่อนหวานเหมือนในห้องนอนแล้ว เธอคว้าเอ็นผมแล้วรูดเล่น ผมเลยตอบโต้เธอด้วยการขย้ำหน้าอกอวบของเธอด้วยมือข้างนึงส่วนมืออีกข้างก็รุกส่วนร่างของเธอที่อ้ารับนิ้วผม เราสองคนจูบปากกันไปขย้ำของลับกันสนุกมือจนอารมณ์เตลิด เอริกะจับมือผมออกเธอยืนขึ้นแล้วเก้าเอาร่องสาวมาทับหน้าผมแล้วเราก็ 69 ผมเลียให้เธอทุกซอกทุกมุม ส่วนเอริกะก็ทั้งรูดทั้งดูเอ็นให้ผม ครั้งนี้เธอไม่พิธีพิถันแบบในห้อง ฟันเธอครูดลำแท่งผมหลายครั้ง ผมเสียวสะท้านจนน้ำแทบแตกหลายรอบ ผมเลียร่องเธอไปก็จ้องรูสีชมพูเล็กที่มันขมิบเข้าออกอยู่ รูก้นเอริกะนั้นเอง ผมลองเอานิ้วจิ้มไปที่รูก้นเอริกะเธอสะดุ้งตัวร้องซีด รูก้นเธอยิ่งขมิบหนักขึ้น เอริกะเลยเปลี่ยนท่าเธอเลื่อนตัวไปเกาะขอบอ่างแล้วส่ายก้นยั่วยวนให้ผมเข้าไปหา ผมรีบประกบด้านหลังเธอที่มันโผล่พ้นน้ำมา ผมจับก้นเธอไว้แล้วลากลิ้นเลียกลีบอูมที่คล้อยมาด้านหลัง เอริกะครางซีดสายก้นไปมา ผมเลียร่องสาวเธอซักพักก็ลากลิ้นขึ้นมาจนถึงรูก้นเธอ แต่ผมไม่ลุยมันเลยผมแกล้งข้ามไปเลียร่องก้นเธอแทน เอริกะครางสุดเสียงพร้อมๆ กับขยับก้นอันอวบอิ่มถูไปทั่วหน้าผม หลังจากแกล้งให้เธออยากได้แล้วผมก็ค่อยเอาปลายลิ้นแตะที่รูก้นสีชมพูของเธอเอริกะเผลอตัวร้องออกมาว่า "กู๊ดดดดด กู๊ดดดดดด ยูกิซัง" เอริกะ ผมเลยจัดให้เธอตามที่เธอต้องการ ผมลากลิ้นหนักๆ ใส่รูก้นเธอ เอริกะกระดกก้นรับพร้อมกับร้องคราง ผมเลียรูก้นเธอไปก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องสาวเธอไปด้วยเพื่อเอาน้ำหล่อลื่นมาไว้ทะลวงรูก้นเธอ ไม่นานน้ำเอริกะก็แตกออกมาเต็มมือผม ผมเอานิ้วถูทั่วก่อนจะเลื่อนมันขึ้นมา ผมผละปากออกแล้วเอาดันนิ้วเข้าไปแทนมันเข้าไปได้ข้อนึง เอริกะสายก้นไปมาเหมือนอยากให้นิ้วผมควานรูก้นเธอ ผมเลยกระดกนิ้วในรูก้นเธอ เอริกะร้องกรี๊ดสะบัดหัวไปมา ผมกดนิ้วเข้าไปอีกข้อ เอริกะเกร็งตัวขนลุกซู่ไปทั้งตัว ผมอยากรีบๆ ดันเข้าไปให้สุดนิ้วผมเลยใช้ลิ้นเลียช่วยด้วย นิ้วผมค่อยๆ เลื่อนเข้าไปจนสุด จากนั้นผมก็ควานนิ้ว เอริกะดิ้นเร่าๆ เธอหันมามองผมด้วยสายตาเหมือนอยากจะกลืนกิน ผมเลยแกล้งดันนิ้วเข้าไปอีก จนเอริกะต้องแหง่นหน้าร้องคราง ผมดันนิ้วเข้าออกรูก้นเอริกะ รูกันเธอบีบรัดและตอดนิ้วผมไม่หยุดแล้วเอริกะก็เอื่อมมือมาคว้าเอ็นผมแล้วบอกให้ผมใส่มันเข้าไปแทนนิ้วทีเธออยากจนทนไม่ไหวแล้ว ผมเลยยืนขึ้น เอาดึงนิ้วออกอย่างแรงเอริกะสะดุ้งไปทั้งตัว ผมเอาเอ็นจอรูก้นเอริกะทีแรกผมกะจะค่อยๆ แต่พอผมเห็นรอยสักที่บั้นเอวเธอ ผมก็ควบคุมความหื่นไม่อยู่ ผมขย้ำเอวเธออย่างแรงแล้วดันเอ็นเข้าไปเต็มแรง แน่นอนรูก้นเอริกะฉีก แต่ผมหยุดอารมณ์ไม่อยู่แล้ว ผมดันตัวเธอเอาเอ็นออกมาเกือบสุดลำแล้วดันกลับเข้าไปสุดลำอีกครั้ง เอริกะร้องอ้าลั่น แล้วผมก็เริ่มกระแทกเอวใส่จากที่มันแน่นมากจนเริ่มเร่งจังหวะได้ ผมรู้ตัวอีกทีผมก็กำลังอัดเอ็นเข้ารูก้นเอริกะเสียงดัง ตับ ตับ ตับ ก้นเธอกระเพื่อมเป็นคลื่น หน้าอกเธอเด้งไปมา ตัวเอริกะสั่นเทิมไปทั้งตัวจากแรงกระแทกของผม แต่เธอกลับครางซีดซ๊าดเหมือนกำลังกินของเผ็ดร้อน พร้อมกับสะบัดหัวไปมา ผมสั่งเกตเห็นว่าลิ้นเธอห้อยออกมาทิ่มุมปากพร้อมทั้งมีน้ำลายยืดออกมาด้วย เธอคงเสียวแบบสุดชีวิตอยู่ ผมนึกว่าจะคุมสติได้แต่พอมองที่บั้นเอวขาวนวลกับรอยสักของเธอมันก็ทำเอาผมเร่งกระแทกเอริกะหนักขึ้น ผมเห็นรูก้นเธอปลิ้นไปมา หลังจากวันนี้มันคงไม่ใช่รูกลมสวยอีกแล้ว ผมควบคุมอารมณ์หื่นไม่อยู่อันเอ็นเข้าไปแรงที่สุดเท่าที่จะทำได้จนเอริกะต้องพยายามยกก้นสูงขึ้นตาม เกมนี้ดูจะไม่ยอมจบง่ายๆ ผมยิ่งหื่นแต่กลับไม่รู้สึกว่าพอเลยจนกระทั้งเอริกะต้องข้อร้องผม "ช่วยด้วย โอ้วววว ยูกิซัง ปล่อยออกมาที" เอริกะ ผมก้มตัวลงแนบแผนหลังเธอแล้วกัดไปที่หัวไหล่เอริกะซูดปากร้องซีด จากนั้นผมก็กระเด้าแหลกแบบไม่กลัวว่าเอ็นมันจะหลุดออกมา แล้วผมก็ต้องเงยหน้าร้องโอ้ววว เอ็นกระตุกอันน้ำกามเข้าไปในรูก้นเอริกะหลายครั้ง เอริกะตัวกระตุกตามจังหวะอัดน้ำกามของผม พอผมปล่อยน้ำกามหมดผมก็ถอนเอ็นออกจากรูก้นเธอ ผมเห็นรูก้นเอริกะมีเลือดแดงๆ ไหลออกมาพร้อมกับน้ำสีขาวข้น รูก้นเธออ้าวโหว่ขนาดเท่ากับเส้นรอบวงเอ็นผม เอริกะสายก้นไปมาจากความเสียวซ่านที่ได้รับ แล้วเธอก็หันกลับมาจ้องผมก่อนจะเข้ามาคว้าเอ็นผมดูดอย่างแรงจนผมต้องแอ่นต้องร้องคราง ที่นี่ผมโดนเอริกะเอาคืนบ้างเธอดูเอ็นผมเหมือนจะรีบเอาน้ำกามที่เหลืออยู่ออกให้หมด ผมรู้สึกปวดไปทั่วลูกอันฑะตอนที่เอริกะพยายามจะเค้นมันเอาน้ำกามผมออก จากนั้นเธอก็ก้มไปงับลูกอันฑะผมแล้วดูดมัน ผมงี่ดิ้นเร่าๆ เลย มันเสี่ยวจี๊ดขึ้นสมองแบบไม่สามารถจะทนได้ มันบอกไม่ถูกว่ามันเป็นความสุขหรือความเจ็บปวดกันแน่น แล้วเอริกะก็งับลูกอันฑะผมอีกข้าง ทำเอาผมรู้เลยว่าเวลาผมทำให้เธอเสียวสุดๆ มันเป็นยังไง เอริกะทั้งดูดทั้งขย้ำอันฑะผมซะจนผมจุกหมดแรงจะต่อสู้กับเธอ เอริกะพยายามปลุกไอ้หนูผมจนมันค่อยพื้นขึ้นมาพร้อมๆ กับความเจ็บปวดแสนหาหัสของผม ไอ้หนูผมมันแข็งโด่เต็มที่อีกครั้ง แต่ผมกลับรู้สึกเจ็บปวดรวดร้าวไปทั้งลำเอ็นเหมือนกำลังฝืนให้มันตื่นก่อนกำหนด เอริกะเห็นเอ็นผมโด่ขึ้นมาเธอก็รีบอมมันเข้าไปในปาก ผมงี้สะท้านสุดตัวแสบไปทั้งลำเอ็นเพราะฟันของเอริกะครูดกับมัน เอริกะผงกหัวขึ้นลงอย่างเร็ว ผมได้ยินเสียงเครื่องครางอืม อืม ออกมาไม่หยุด แล้วเธอก็ผละปากออกก่อนจะขึ้นคล่อมตัวผมแล้วกดร่องสาวอมเอ็นผมจนมิด ผมงี้เจ็บจนน้ำตาแทบไหล เอริกะยิ้มมุมปากและมองผมเหมือนเป็นเหยื่ออันโอชะของเธอก่อนจะควบเอ็นผมเป็นเลขแปด เอริกะโยกเอววงกว้างมากทำเอาผมเจ็บเหมือนเอ็นจะหักให้ได้ แต่เอริกะดูเหมือนจะชอบมากเพราะทำแบบนี้เอ็นผมมันควานไปทั่วร่องสาวเธอ หลังจากโยกเอ็นผมเล่นจนพอใจเธอเปลี่ยนมาเริ่มขย่มแทน เอริกะทิ้งเอวหนักมากจนน้ำในบ่อกระจาย ผมงั้นเจ็บทั้งเอ็นเจ็บทั้งหน้าขา หน้าอกเอริกะกระเด้งขึ้นลงจากการขย่มของเธอ ดูเหมือนเอริกะจะยังไม่หนำใจเธอทิ้งเอวแรงขึ้นอีกพร้อมกับสะบัดหัวไปมา ผมปล่อยให้ทำขย่มอยู่แบบนั้นจนเธอเหนื่อย เอริกะก็เปลี่ยนมาควบเอ็นผมขึ้นลงเหมือนควบมา เธอแอ่นตัวขึ้นลงซะโค่นเอ็นผมปวดไปหมด เอริกะเริ่มเร่งจังหวะขึ้นเธอคงใกล้ถึงแล้ว เอริกะควบเอวเร็วจี้ทำเอาผมเองก็จะแตกตามเธอไปด้วย แล้วเอริกะก็หยุดควบแอ่นตัวร่องสาวเกร็งขมิบแรงๆ หลายครั้งทำเอาทำนบผมแตกปล่อยน้ำกามอัดสวนเข้าไปจนมันล้นออกมาจากร่องสาวเธอ เอริกะนอนลงซบอกผมแล้วพูดว่า "เอริกะมีความสุขมากค่ะที่รัก" เราสองคนนอนกันแบบนั้นจนมีแรงจึงล้างตัวและกลับมาในห้อง แล้วเราก็เอากันอีกเอริกะร้อนแรงมากท่าเบสิกไม่ดีพอสำหรับเธอ ผมเลยต้องมีอุ้มแตงยกล้อยืนพิงกำแพงและอีกหลายอย่างเท่าที่จะทำได้จนเธอหมดฤทธิ์ ผมถึงได้นอนหลับ ผมรู้สึกตัวตอนเช้าสิ่งแรกที่ผมเห็นคือเอริกะร่างเปลือยเปล่ากำลังขย่มเอ็นผมอยู่ ผมเลยต้องตามน้ำกับเธออีกผมรู้สึกเจ็บเอ็นเวลาหลั่งน้ำกามตั้งแต่เธอขย่มผมในบ่อ ส่งสัยผมกับเธอคงได้พักกันยาวหลังจากกลับไปโตเกียว หลังจากเสร็จกามกิจเราก็ไปอาบน้ำด้วยกัน กลีบเอริกะบวมเป่งรูก้นก็บวมไม่แพ้กัน คงเพราะมือคืนผมเอาเธอสลับรูไปสลับรูมาทั้งคืน ผมเอ็นก็สะบักสะบอม แต่ไอ้หนูผมนี่ซิเจ็บแล้วไม่จำ มันดันแข็งทุกครั้งที่เอริกะจังอยู่ใกล้มันซะด้วย ผมเลยต้องทนเจ็บทำให้เธออีกที่บ่อน้ำพุร้อน และกลับมามีอะไรกันในห้องอีก เราออกจากโรงแรมกันสายมากเพราะเอริกะเข้าใกล้ผมเป็นสป๊าคตลอด ผมงี้แทบหมดแรงขับมอเตอร์ไซด์กลับโตเกียวเลย พอเรากลับถึงโตเกียวเอริกะก็ขอค้างกับผม เราหลับกันเป็นตายจนเย็นก่อนจะตื่นมาทานข้าวเย็น และแน่นอน พอเอริกะมีแรงเธอก็รีดพิษผมอีก ผมถามเธอว่าไม่เจ็บหรอ ผมเห็นของเธอมันบวมแล้วนะ เธอตอบกว่าอยากจะมีความสุขให้มากที่สุดก่อนที่เธอจะทำได้แค่มองผมห่างๆ คำพูดนี้ทำเอาผมต้องจัดหนักตามใจเธอจนเราหลับกันทั้งคู่ จบตอนที่ 14 มาเร็วอีกแล้ว แต่ครั้งนี้ทุกท่านต้องขอบคุณเธอ Cica Zhou เพราะเธอทำเอาผมอดใจที่จะไม่เขียนต่อไม่ได้ ไม่คิดเลยว่าจินตนาการลอยจะมามีตัวตนจริงๆ ขึ้นมาได้ เธอมีครบท้วนที่เอริกะเป็น ที่สำคัญ เธอมีรอยสักที่เหนือร่องก้นด้วย โหยเหนื่อย ตอนหน้าคงนานจริงๆ แล้ว หรือว่าจะเร็วอีกหว่า ยังติดใจน้องเหยี่ยวแดงกันหรือเปล่า ผมเขียนเองยังรู้สึกติดใจเธอ พล๊อตเรื่องก็ดัดมีแล้วอีก โอ้ยนายบีตายแน่งานนี้ Movie Cica เพื่อใครสนใจนะครับ และเพื่อเป็นการขอบคุณเธอที่ให้แรงใจผมเขียนตอนนี้ออกมา (สงสารเธอมีคนดูแค่หลักพันคนเองทำไมหละเนี่ยเธอสวยไม่พองั้นหรอ) http://www.youtube.com/watch?v=10Qbl75C_a0&feature=related http://www.youtube.com/watch?v=XuSQbDq0LXE&feature=related ปล. ที่จริงเขียนถึงเธอ (Cica) ไว้ 1 หน้า A4 เต็มแต่ไม่รู้ทำไมเครื่องที่ทำงานมันเกเรเซฟแล้วแฮงค์เลยไม่ได้เขียนอีกเอาเป็นว่าดู Movie กันก็คงพอจะรู้นะครับว่าเธอเคยมาเมืองไปและเธอน่ารักแค่ไหน ขอบคุณกำลังใจจากเพื่อนๆ ที่คอยติดตามผลงานตลอดมา

tee_za_za

Zll speed king ถ้าเอริกะขับ 86 หรือ hakosuka 
นี่รวมรถในตำนานเลย