ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสนิยมเรื่องบนเตียงของคุณเป็นแบบไหน ?

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 07, 2016, 12:56:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kewkew1150

ชอบแบบน้องเมีย หรือ เพื่อนแม่ น้องแม่ และเด็กๆครับ
หากมีประสบการณ์ดีดี แลกเปลี่ยนกันได้นะครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
    จริงๆผมก็อยากลองเย็ดผู้หญิงแบบสดๆไม่ใส่ถุงยางดูครับ  เพราะตอนให้กะหรี่อมควยสดๆให้จะเสียวกว่าตอนอมแบบใส่ถุงมาก  แต่ไม่มีกะหรี่คนไหนยอมให้ทำ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
     แต่ถ้าเป็นเรื่องจินตนาการนี่  ผมเคยจินตนาการว่าเย็ดกับน้าและแม่มาตั้งแต่ตอนเด็กๆ   แล้วต่อมาก็จินตนาการว่าเย็ดกับครู อาจารย์  คนที่ทำงาน  เจ้านาย  คนแถวบ้าน  แม่ค้า พนักงานขายของ  วิทยากรฝึกอบรม
เมียเพื่อน แฟนเพื่อน  ฯลฯ  แต่ส่วนมากจะเป็นสาวใหญ่อายุ 40 ขึ้นไปเป็นหลัก  บางคนก็ปาเข้าไป 60 กว่า 70 ก็มี  หลายครั้งก็จินตนาการว่าอยากเห็นคนพวกนี้โดนเด็กกุ๊ยขี้ยารุมเย็ดลงแขกในบ้านร้างหรือกลางทุ่งนาป่าเขาแบบซาดิสม์สัก 30 คน  จนบานทั้งหีทั้งตูดเลย