ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มิว ลูกเลี้ยงที่รัก ตอน 1 (ไม่ทราบผู้ประพันธ์)

เริ่มโดย weerawat337, กุมภาพันธ์ 19, 2016, 08:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weerawat337

มาแล้วครับป่วยไป 2 วัน คิดถึงเพื่อนๆเลยมาลงเรื่องให้อ่านซะหน่อยครับ                                                                                                    วันนี้ผมรู้สึกปวดหัวมากเลยขอลางามครึ่งวันกลับนอนพักที่ห้อง เป็นห้องพักเดียวโล่งอยู่ชั้นแปดอาคารนิรันดร์คอนโด อากาศเย็นสบายน่านอนพักให้หายปวดหัวเป็นอย่างยิ่ง  แต่เมื่อมาถึงห้อง " เออะทำไมมีร้องเท้านักเรียนผู้หญิงสองคู่  หรือ ลูกมิวกลับมาแล้วคงอยู่กับเพื่อน" ผมค่อย ไขกุญแจบิดลูกบิดอย่างเบา กลัวรบกวนลูก และอยากรู้ว่าลูกกลับมาทำไมตอนเที่ยง เมื่อแง้มประตูได้เสียงครางอย่างมีความสุขแว่วดังขึ้นทันที " ซี๊ดดดด มิว จ๋า ดูดแตดเราด้วย เราจวนจะเสร็จแล้ว จ๊วบบบ " เสียงดูดแตดดังมาถึงหน้าห้องที่ผมยืนหลบอยู่  "โอ๊ย เสียวเหลือเกิน มิวจ๋า แนนเสียวแตดมากเลย น้ำจะแตกแล้ว มิวเอานิ้วแหย่รูหีให้เราด้วยเร็ว " "ได้สิแนน เดี๋ยวเราเอาควยปลอมของแม่มาเย็ดให้ดีกว่า"  ผมเห็นลูกมิวเอาควยปลอมสองหัวที่ผมซื้อเป็นของขวัญวันเกิดครบ สามสิบปี ของ ก้อย แม่นิว เมื่อสองเดือนที่แล้ว มาจ่อ และ ถู กับหีแนน เพื่อนห้องเดียวกับลูกมิวของผม ไม่น่าเชื่อว่า หีแนน เด็ก .1 อายุ 12-13 ปี จะใหญ่เกือบเท่าเมียผม แต่ผมก็ไม่เห็นหีลูกมิวว่าใหญ่เท่าแม่เธอเหมือนกันหรือเปล่า "เย็ดมาเลย มิว เราเงี่ยนควยจะแย่อยู่แล้ว" " ได้แนนเดี๋ยวเราเย็ดให้เอง เอาให้มันกว่าพ่อเธอเย็ดละกัน"" เย็ดเร็ว สิ อูยยย อย่างแหละ เย็ดเข้ามาเลย เย็ดลึก เราชอบ พ่อเราควยเล็กนิดเีดียว เย็ดไม่สะใจเราเลย " " แล้วลุงชัยของเธอละ เย็ดมันสะใจไหม เห็นบอกควยยาวตั้ง 6 นิ้วไม่ใช่เหรอ" "ลุงชัย นะควยยาวดีอยู่หรอกแต่น้ำแตกเร็วมาก เราเพิ่งเงี่ยนเอง แกน้ำแตกแล้ว อูยยย อย่างนั้นแหละ เย็ดเข้ามาเลย ลึกๆ " " ควยใครก็ไม่มัน แล้วเธอชอบของ โครละ"  "ก็ชอบให้เธอเย็ดเรางั้นมิว ซี๊ดดดด  เราน้ำจะแตกแล้ว ช่วยเ่ร่งหน่อย มิวจ๋า" ผมเห็นลูกมิวจับควยปลอมขนาดเส้นรอบวงหกนิ้ว(เท่าของผม)ซอย เข้า ออก หีแนนอย่างเร็ว "อยูยย ซี๊ดดดด  มันเหลือเกิน โอ๊ยยย น้ำแตกแล้วววว"แนนกระตุกอย่างแรง ลูกมิวรีบเอาควยปลอมออกแล้วก้มหน้าประกบปากกับหีแนนพร้อมดูดกินน้ำหีอย่างอร่อย"ซี๊ดดดด ดูดแรงงงง เราชอบ ไม่มีใครทำให้เรามีความสุขสุดยอดเท่าเธอเลย มิวจ๋า" สักพักทั้งสองก็นอนหอบอยู่บนเตียง "มิว เมื่อไรเธอจะเย็ดกับพ่อเธอละ แอบดูพ่อ แม่เย็ดกันไม่เงี่ยนเหรอ" "เงี่ยนจะตายอยู่แล้วถึงมาเล่นเสียวกับเธอ งัย เราอยากให้พ่อเย็ดจะแย่แต่ไม่กล้า ไม่รู้จะเริ่มอย่างไร"  " เอาแบบเราซิ แกล้งนอนหลับเปิดหี ไว้พ่อผ่านมาเห็นต้องหยุดดูแน่ และถ้าขี้เย็ดแบบพ่อเรานะ พอเห็นหีเราปุ๊บ รีบมาดูดเลียเลย แรก เราน้ำแตกคาปากเลย พ่อเราก็ชอบกินน้ำหีเหมือนเธอเลย" "สงสัยผู้ชายชอบกินน้ำหีเนอะ พ่อเราก็กินน้ำหีแม่ก้อย ก่อนเย็ดทุกวันเลย" " พ่อเธอยังเย็ดแม่เธอทุกวันเลยหรือ " " ขอบอกตอนแม่ก้อยมีเมน เย็ดหีไม่ได้ ยังเย็ดตูดแม่ก้อยเราเลย" " ยี้  ไม่เจ็บแย่ เหรอ ตอนเราโดนเย็ดครั้งแรกยังเจ็บจนร้องลั่นเลย ดีที่แม่เรามาจูบปิดปากก่อน และพ่อเราก็ช่วยดูดนมเราด้วย" " ไม่รู้ เหรอ ได้ยินแต่แม่ก้อยบอก เย็ดแรง แม่ชอบ เออ และตอนพ่อเราน้ำแตกนะแม่ก้อยต้องขอกินทุกทีเลย พูดแล้วก็เงี่ยน อยากให้พ่อเย็ดบ้างจังเลย"  " จริงหรือเปล่า ลูกมิว" ผมไม่ไหวปรากฎตัวให้ลูกมิว และ แนน เห็น โดยไม่สวมอะไรเลย ควยขนาดกำลังยาวหกนิ้ว อ้วนหกนิ้ว ตั้งชี้เด่หาสาวน้อยที่รักทั้งสอง........

pj4105

johnywalker

คุณพ่อเลี้ยงนี่หาจังหวะออกตัวแรงเลยนะครับ
นี่แหละ สัญชาติญาณ ศูนย์หน้า มีโอกาสต้องยิง
555