ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุย msn จนได้เป็นแฟนกัน

เริ่มโดย romrat, พฤษภาคม 04, 2010, 07:52:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romrat

ช่วงนี้ปิดเทอมแฟนผมกลับบ้านที่เชียงราย ไม่ได้เจอกันเกือบ 2 เดือนและ โทรคุยกันทุกวัน " มันเงียน " บังเอิญนึงถึงตอนที่ได้เอากันใหม่ ๆ ก็คิดอยากจะมาเขียนเล่าประสบการเก่า ๆ ให้เพื่อน ๆ ได้อ่านกันดูไม่รู้จะชอบกันหรือเปล่า
       เรารู้จักกันทาง msn ผมก็ได้ฟันหญิงหลายคนจากวิธีนี้ หลังจากวันหยุดยาวปีใหม่ ผมแอดเธอมาจากโพสจังเหมือนที่ผมทำเป็นประจำ เธอเป็นสาวเชียงรายเช้าหอพักอยู่คนเดียวพึ่งเข้ามาเรียนมหาลัยปี 1 ใน กทม.เป็นน้องผม 2 ปี คุยกันจนเธอยอมเปิดกล้อง หน้าตาน่ารักดี ค่อนค่าง "อวบ" ผิวขาว  คุยจนได้เบอร์ 2 3 วันต่อมาเราเริ่มสนิดกันมากขึ้น หน้าอกเธอคัพ B รอบเอว 27 สูง 157 กลังดี(ผมคิดในใจ) เราสนิดกันพอสมควรแต่เธอก็ไม่ยอมออกมาเจอผมซักที
       วันเสาร์เธอโทรมาหาผมแต่เช้าตั่งแต่ 6 โมงน้ำเสียงเธองัวเงียผมตื่นขึ้นมาคุยได้ยิ้นเสียงแล้วรู้สึกมีอารมมาก เช้า ๆ แบบนี้น้องชายมันก็ตั่งโด่ "เงียน" เธอว่ารู้สึกตัวมาก็คิดถึงเลยโทรมา จิตใจผมมันก็ชวนให้คิดเรื่องอย่างว่า เธอยังไม่ลุกจากที่นอน ห่มผ้าคุมโปงเธอขี้หนาว ช่วงนั้นอากาศยังหนาวอยู่ ผมถามใส่ชุดอะไรนอน เธอใส่กางเกงขาสั้นกับเสื้อยืด ยิ่งฟังเสียงยิ่งมีอารม ใส่ชั้นในสีอะไร เธอเงียบแล้วกระซิบเบา ๆ ว่า "ไม่ได้ใส่...." ผมเริ่มจินตนาการ และลวนลามเธอทางคำพูดไปเลื่อย อยากบีบนู่น จับนี่ อยากกอดบ้าง อะไรบ้าง เธออายไม่กล้าคุยถึงเรื่องอย่างว่า แต่ผมก็แหย่แบบอ้อม ๆ อย่างได้อารม พยายามคุยให้เป็นธรรมชาติกลัวเธอจะมองผมเป็นไอ้หื่นเหมื่อนกัน ซักพักเธอเริ่มออกอาการ " ร้อน " ไม่สบายตัวเป็นอะไรไม่รู้ บอกไม่ถูก เหมือนเมนจะมา แต่ที่คุยกันวันก่อนเมนเธอพึ่งหมด ผมก็งงยังคิดอะไรไม่ออกเป็นห่วงนิด ๆ เธอทิ้งโทรศัพไว้แล้วเงียบไปซักพักก็กลับมาเธอไปใส่ผ้าอนามัย แต่ก็ยังรู้สึกไม่สบายอยู่ ไม่มีแรงขาอ่อน เธอบอกไม่มีเลือดแต่ว่าเป็นนำใส ๆ ใหลออกมาจากตรงนั้นเต็มเลย ผมรู้ทันทีว่าเธอเป็นอะไร และคิดว่าเธอต้องซิงแน่ ๆ ขนาดน้ำแฉะเต็ม " หี " ยังไม่รู้ว่าตัวเองเป็นอะไร แต่เธอก็ไม่กล้านัดเจอผมเพราะหื่นใส่เธอมาก
      วันอาทิตเธอโทรมาเวลาเดิม อารมมันก็พาไป ไม่นานอาการเดิมก็ออก ผมก็ไม่อยากให้ไก่ตื่นแต่ก็ตัดสินใจอธิบายให้เธอฟังไป ว่าเกิดจากมีอารมทางเพศ เธอก็ตกใจแล้วก็อายมาก เธอถามว่าจะทำยังไงดีมันทรมานมากแต่ไม่ให้ผมไปหาเด็ดขาด ผมอธิบายให้เธอเข้าใจว่ามันเป็นเรื่องธรรมชาติและแนะนำให้เธอช่วยตัวเอง ให้ใช้นิ้วคลำหาจุดเสียวตรงล่องหีแล้วให้แตะ ๆ ดูเบาแล้วห้ามทำเกินกว่านั้นเด็ดขาด เธออายที่จะทำเพราะไม่เคยคลำเข้าไปที่ล่องมาก่อน เคยแต่ถูทำความสะอาดภายนอก ซักพักเธอครางออกมาเบา ๆ แบบไม่รู้ตัว ผมได้ยินเสียงออกมาผ่านโทรศัพมันทำให้ผมมีอารมมากถึงกับเผลอตัวคลำเป้ากางเกงไปด้วยเสียงครางเธอสุด ๆ มันเป็นเสียงครางใส ๆ ของเด็กที่ยังไม่รู้ประสีประสาที่ออกมาจากความรู้สึกจริง ๆ ผมอยากจะเปิดซิงเธอใจจะขาด ผมเริ่มแนะนำให้เธอแตะให้เร็ว ๆ ถี่ ๆ เสียงครางยิ่งดังชัดเจ็นขึ้น เสียงสั่น ๆ ดังว่าทรมานแต่หยุดทำไม่ได้ แล้วก็เงียบไปซักพักเธอบอกว่าน้ำออกมาเต็มที่นอนเปียกไปหมด ผมถามเธอว่าเสร็จหรือเปล่าเธอบอกไม่รู้อะไรคือเสร็จ ไม่ทำแล้วเธอบอกเสียวจนทนไม่ใหว และรู้สึกผิดที่ทำอะไรแบบนั้นไป สุดท้ายเธอก็ยังไม่ยอมนัดเจอกัน
      จนปิดเทอมเธอกลับบ้านที่เชียงราย เรายังติดต่อกันทางโทรศัพและ msn เหมือนเดิม เธอรู้ว่าผมอยากเอาเธอ แต่ก็ยังคุยด้วยเหมือนเดิม วันนีงพ่อแม่เธอไม่อยู่บ้านเราก็คุยกันตามปกติ เธอบอกว่าอยากเห็นผมช่วยตัวเองบ้าง เพราะผมรู้ว่าเธอช่วยตัวเองอยู่ฝ่ายเดียว ผมก็อาย ๆ เหมือนกันแต่สุดท้ายก็ตกลงกันว่าเราจะดูของกันและกันโดยเปิดกล้องเว็บแคม ผมถอดสือก่อนเธอก็ถอดตาม ผมเห็นยกทรงลายการ์ตูนที่แน่นตึงไปด้วยล่องอกที่คับจนแทบจะทะลักออกมาควยผมตั่งชี้ขึ้นมา ผมเริ่มถอดกางเกง เธอก็ถอดตาม ปรดตะขอลูดซิบแล้วค่อย ๆ ถอดกางเกงขาสั้นทิ้งลงไปกองที่เท่า เธอก้มมองดูเลือนล่างของตัวเองแบบเขิ้นนิด ๆ ก้าวเท่าออกจากขากางเกงที่กองอยู่แล้วเต๊ะทิ้งไปข้าง ๆ เรายืนอยู่หน้ากล้องเว็บแคมห่างพอประมาณผมเห็นรูปร่างโดยรวมของเธอชัดเจ็น ผมเหลือ กกน ชิ้นเดียวเธอเหลือ 2 ชิ้น เธอตัวเล็กแต่อวบมากทั้งยกทรงก็แทบจะทะลักยิ่งกางเกงในรัดจนเห็นโหนกชัดเจ็น น้ำเมือกผมมันใหลออกมาเต็มหัวควยไปหมด เธอนิ่งซักพักทำเหมือนจะลังเลสุดท้ายเธอก็ค่อย ๆ แก้สายยกทรงออกสอดแขนออกมาทีละข้างปรดตะขอ ตาผมลุกวาว นมเธอหล่นลงตุบหย่อนลงเล็กน้อยแต่ก็ดูเต่งตึง ยกทรงคัพ B แต่นมเธอคงไม่ใช่ หัวนมเธอเป็นสีนำตาลอ่อน ผมให้เธอถอดกางเกงในพร้อมกัน เราถอดมันออกพร้อมกันแต่ตาผมจ้องหน้าจอไม่กระพิบตอนเธอลูดกางเกงในลงผ่านเลียวขา ดูในกล้องขาเธอเรียวสวย ขาวไปทั้งตัว ผมเริ่มกำท่อนควยแล้วลูดขึ้นลงแบบวอม ๆ เธอแหกขาออกแล้วเอานิ้วล้วงคำ ๆ ลงไปที่ปุยขน แล้วเอานิ้วยื่นเข้ามาไกล้ ๆ กล้อง เอานิ้วแตะกันแล้วยืดออกก็มีเมือกใส ๆ ยืดติดกับนิ้วออกมา เราเริ่มช่วยตัวเองต่างฝ่ายต่างดูกันไปผมเสร็จอย่างรวดเร็วแบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ผมก็จ้องดูเธอทำอย่างไม่กระพิบตา มองเห็นนำใส่ ๆ ใหลออกมาตามเรียวขา เธอก็ทำจนเสียวทนไม่ใหวแล้วก็หยุด หลังจากนั้นเราก็คุยกันแบบเปิดใจมากขึ้นผมบอกเธอว่าถ้าทำกันจริง ๆ จะดีกว่านี้เธอก็บอกผมว่าตอนนี้อยากโดนเอาจริง ๆ มากเลยตอนนี้ เธอใจออนในที่สุด ถ้าเปิดเทอมเธอกลับมา กทม. เมื่อไรเธอจะมาให้ผมเอา เพราะอยากรอง

johnywalker

ถ้าได้ขนาดนี้แล้ว ต่อไปคงไม่พลาดแล้วละ