ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดน "จัดหนัก" ใน คืนนั้น ...(นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, ตุลาคม 15, 2015, 08:07:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

คืนนั้น "นุ้ย" โดน "จัดหนัก" ...

สวัสดีค่ะก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ เราชื่อ "นุ้ย" ค่ะ อายุ ตอนนี้อายุ เอ๊ะไม่บอกดีกว่า (แต่วัยสาวใหญ่แล้วค๊ะ) แต่ก็ทำตัวสดใสยังกะเด็กสัก 20 ต้น เท่านั้นเอง หุ่นนุ้ยพอเย็ด เรื่องเสียวของเรามันสุดๆเลยค่ะ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อเดือนที่แล้วเองค่ะ เรากับแฟนๆ ใหม่ (ผัวใหม่นั่นแหละค๊ะ) รุ่นน้อง ไปเที่ยวที่อาร์ซีเอกันมาค่ะ ก่อนอื่นเราต้องบอกก่อนเลยนะค่ะว่าเรามีแฟน (ผัวค๊ะผัว) มา 8 คนแล้ว นอกจากแฟนก็ยังมีทั้งกิ๊กและไม่ใช่กิ๊กเอาไว้นัดเย็ดกันแก้เงี่ยนอีกค่อนข้างเยอะ เป็นสิบๆคนเลยค๊ะ แบบพอเย็ดกันจนน้ำแตกแล้วก็แยกกันไป ทำนองนั้น  ส่วนมากเราจะเป็นคนเบื่อง่าย จึงต้องหาผู้ชายสำรองเอาไว้เยอะ ๆ หน่อย

คบไม่นานก้อเลิก อีกอย่างเราเป็นคนค่อนข้างเซ็กจัด ไม่ไว้ตัวถ้าลองถูกใจเป็น ใคร ? ก็ยอมให้เค้าเย็ดหมด  เวลาเรามี อะไร ? กับแฟนครั้งนึงเราจะเสร็จไม่ต่ำกว่า 5 ครั้ง แล้วก้อมีกันทุกวัน เข้าเรื่องต่อนะค่ะ คืนนั้นเป็นวันครบรอบ 2 ปี ของเราตั้งแต่มีแฟนมาเราไม่เคยคบกับคัยได้นานขนาดนี้เลยค่ะ เค้าเป็นคนแรก อายุน้อยกว่าเราเยอะกำลังเรียนมหาลัยปีแรกเท่านั้นเองแต่ครอบครัวมัฐานะพอสมควร เค้าเจอเราตอนเราไปขายสินค้าที่ออฟฟิศเค้า ก็เริ่มคุ้นเคยกันตอนเราถูกยึดรถคันเก่าไปเพราะขาดส่งค่าวด เค้ายื่นข้อเสนอให้รถคันเล็ก ๆ ที่บ้านเค้าไม่ค่อยได้ใช้งาน โดยเค้าให้เรายืมใช้คันหนึ่ง เราก็ตอบตกลง หลังจากวันที่ได้รับกุญแจจากเค้าเราก็ตอบแทนด้วยการให้เค้าเย็ดเป็นครั้งแรก และ เราก็ให้เค้าเย็ดเรื่อยมาจนถึงทุกวันนี้

เราค่อนข้างเป็นคนโชคดีเรื่องความรัก เพราะไม่เคยโดนทิ้งเลย คืนนี้เรามีแผนกันว่าจะจัดหนักให้สมกับความรักที่เรามี คืนนี้เราค่อนข้างเมาค่ะ ที่สำคัญยิ่งมาวก้อยิ่งเกิดอารมณ์ กินไปเต้นไปเราก้อเอาก้นไปสีกับควยแฟนเราตลอด ของเค้าก้อแข็งสู้ก้นเราตลอด จนเรามองตากันว่าไม่ไหวแล้วสมแก่เวลาแห่งความสุขเสียที เราไปเปิดโรงแรมนอนแถวนั้นค่ะ เรากับแฟนก้อนัวเนียล้วงกันตั้งแต่ยังไม่ขึ้นรถ เราก้อไม่ไหวแล้วอยากมากค่ะ นุ้ยในหีมันฉ่ำไปหมดแล้วค่ะ ขึ้นรถได้เราก้อไม่รอช้ารูดซิปแฟนเราทันทีค่ะ แฟนเราเค้าไม่ชอบใส่กางเกงใน

ใส่แต่บ๊อกเซอร์ พอล้วงเข้าไปในบ๊อกเซอร์เท่านั้น เราก้อยิ่งอยากล้วงออกมาแล้วก้มลงดูดอย่างเอร็ดอร่อยแฟนเด็กน้อยของเราก้อฉ่ำที่หัวควบสุด ๆ ควยแฟนเราค่อนข้างใหญ๋แต่ที่เซอร์ไพร์กว่านั้นเค้า ไปฝังมุกมาค่ะ เราอยากจะกรี๊ดเลยค่ะ เหนแล้วก้ออยากจะขึ้นโยกเลย แต่เกรงใจค่ะ อีกนิดก้อถึงโรงแรมแล้ว ขอดูดสักนุ้ยแก้อยากก่อนแล้วกัน เราทั้งดูดทั้งเลียหัวดอกเห็ดอย่างลืมตัวแฟนเราก้อเด้งเอวไปด้วย มันใหญ๋ยาวคับปากเราจิงๆเลยค่ะ เราเลียรอยหัวไปด้วย แหม!!มันอร่อยจิงๆเลยค่ะ นุ้ยหวานอย่างงี้ ชักคันหีสะแล้ว ไม่นานค่ะแฟนเราทนไม่ไหว เพราะเราทั้งดูดทั้งเลีย อย่างมันส์ไม่หยุดเลยค่ะ แตกคาปากเราเลยค่ะ เราก้อกลืนลงคอเลยมันอิ่มอร่อยมากค่ะ ถึงโรงแรมเสียที เราสองคนไม่รอช้าค่ะ

คืนนี้เราก้อมีเซอร์ไพส์ให้แฟนค่ะ เราไปเจาะหีมาค่ะ มีเพื่อนแนะนำมาว่าถ้าเจาะหีแล้วจะยิ่งเสียว เราก้อไม่เคยสักที คราวนี้แหละค่ะ มันส์แน่ๆ เราเปิดประตูเข้าไปตกจัยมากค่ะ มีผู้ชายนั่งจิบเบียร์ยู๋บนเตียง น่าตาดีผิวขาว หุ่นดีมากๆค่ะ ที่สำคัญใส่ผ้าขุนหนู ยู่ด้วย เราหันไปมองหน้าแฟนแล้วบอกว่าเราคงเข้าห้องผิด แฟนเราบอกไม่ผิดหรอกเข้าไป

เลย พี่มีเซอร์ไพส์2ต่อจ๊ะ ใจเราเต้นแรงมากค่ะ อยากรุ้จังว่าเซอร์ไพส์ อะไร ?  แฟนเราแนะนำให้รุ้จักผู้ชายคนนั้นเค้าชื่อเอ ค่ะ แฟนหันมากระซิบกับเราว่าเป็นเพื่อนของเค้าเองไม่ต้องกัวนะ พี่แค่อยากให้นุ้ยมีความสุขสุดๆในคืนนี้ พูดแค่นี้เราก้อพอจะเข้าจัยแล้วค่ะ เคยคิดเหมือนกันว่าอยากโดนสวิงอีกสักที เคยโดนมา 4 ครั้งได้ ตั่งแต่มีแฟนมาแต่ล่ะคนก้อไม่เคยพาไปสวิงเลย มีแต่เราที่ไปเที่ยวแล้วโดนลงแขกเองค่ะ  คราวนี้ถือว่าเป็นโชคดีเลยนะค่ะเนี่ย พอแฟนเราพูดจบเท่านั้นพี่เอก้อเดินมาอุ้มเราขึ้นเตียงเลย ไม่อยากบอกเลยว่าพี่เอหุ่นดีมากค่ะ น่าเอามากๆค่ะดูแข็งแรงดีจัง พี่เอไม่รอช้าค่ะ ดูดปากเราตั้งแต่ยังไม่ขึ้นเตียงจนวางลงเตียงเลยค่ะจูบเก่งมากๆค่ะ ยิ่งทำให้อารมณ์เราพุ่งพล่านสุดๆค่ะ พี่เอค่อยๆไซซอกคอเราพร้อมกับกัดเบาๆเรียกอารมเสียวได้ดีจิงๆเลยค่ะ พี่เอค่อยๆถอดรูดซิปชุดเราออก ตอนนี้ร่างกายเราเหลือแต่ เสื่อในและจีสตริงค่ะ

พี่เอค่อยๆปลดเสื้อในเราออก แล้วค่อยๆเลียและดูดนมเราพร้อมทั้งบีบสลับไปมา เสียวได้จัยดีจิงๆเลย จากเบาๆก้อค่อยๆแรงขึ้น เราชอบยู๋แล้วค่ะแรงๆมันส์ดี พี่เอบอกว่านมเราสวยมากค่ะ ไม่สวยได้งัยค่ะ แฟนเก่าพาไปทำมาหมดไปเป็นแสนเลย เค้าทั้งบีบทั้งดูดนมเราเก่งมากๆเลยค่ะ เค้าไม่รอช้าถอดจีสตริงเราออก วันนี้เราตัดขนมาเรียบร้อยเลยกะว่าจะได้เอากันแบบถึงอกถึงใจ แต่ตอนนี้เรามีอารมสุดๆเลยค่ะ เมื่อพี่เอ จับเราแหกขาพร้อมก้มหน้าไปสูดดมแล้วบอกว่า หีเราใหญ่มากยังกะกระหรี่เลย  พูดจบเค้าไม่รอช้าแหวกแคมเราแล้วลงไปเลียอย่างเมามันส์ เราเสียวสุดๆเลยค่ะ ลิ้นพี่เอสากได้ใจเราจิงๆ พี่เอแหวกแคมเราแล้วใช้ปากดูดเม็ดแตดสีชมพูเราขึ่นมา

มันเสียวจนนุ้ยจะแตกเลยค่ะ พี่เอดูดและเลียให้เรานานมากค่ะ ในที่สุดนุ้ยเราก้อแตกไปอีก 3 รอบติดๆกัน เราเป็นคนร้องดังพี่เอก้อยิ่งดูดแตดเราแรงขี้นอีก พอเราจะเสร็จอีกรอบเราบอกพี่เอว่าเราจะไม่ไหวแล้วเสียวจนนุ้ยจะแตกอีกรอบแล้วพี่เอถึงหยุดแล้ว ถอดผ้าขุนหนูออก เราตะลึงเลยค่ะ ใหญ๋ยาวมากค่ะ เราไม่รอช้าค่ะ รีบลุกขึ้นไปแล้วดันพี่เอยืนตงขอบเตียง เราก้อนั่งตงขอบเตียง จับควยพี่เอได้เท่านั้นเรารีบยัดใส่ปากเลยค่ะ ทั้งดูดทั้งเลียอย่างลืมตัว หันไปเหนแฟนนั่งยู่ตงโซฟากำลังชักว่าวยู๋เลยค่ะ แล้วบอกว่าทำเลยพี่อยากเห็นเต็มที่ไปเลย ยิ่งเราได้ยินอย่างนั้นเรายิ่งได้จัยค่ะ อมมิดถึงโคนเลยค่ะ ดูดเข้าดูดออก จนพี่เอบอกว่าไม่ไหว ไม่เคยเจอคัยดูดได้เก่งขนาดนี้เลย  เย็ดกะหรี่มาเป็นร้อย สาวแก่แม่มายที่ว่าเงี่ยนๆ แต่ก้อยังไม่เคยเจอแบบสะใจแบบนี้เลยไม่อยากจะคุยงานถนัดต่างหากล่ะ เราชอบกินนุ้ยผู้ชายค่ะกินแล้วผิวพรรณดี กินมาเป็นร้อยๆนุ้ยแล้วไม่นานพี่เอก้อบอกจะเสร็จ เราเลยบอกว่าเสร็จคาปากเราเลยเราอยากกินนุ้ยพี่เอ ไม่นานพี่เอก้อแตกใส่ปากเราค่ะ อร่อยได้ใจจิงๆค่ะกลิ่นแรงดีเราชอบมันทำให้เรายิ่งมีอารมณ์

เราถามพี่เอช่วยเราต่อได้มั้ย แค่พูดแค่นี้ของพี่เอผงาดขึ้นมาเลยค่ะ เราเหนแล้วอยากกินอีกรอบ แต่ตอนนี้นุ้ยเงี่ยนเราเต็มหีไปหมดแล้ว เราขอขึ้นเองพี่เอบอกให้เราใจเยนเด๋วจัดให้ พี่เอจับเราเอาขาพาดบ่าแล้วค่อยๆเอาควยใส่ลงไปในหีเรา พี่เอค่อยๆใส่แหม!! มันเสียวดีจิงๆเลยค่ะ ไม่นานมันก้อเข้าไปหมดค่ะ พี่เอกระแทกไม่ยั้งเลยค่ะ เราก้อเด้งสวนไม่ยอมแพ้เลย เราร้องไม่เป็นเสียงเลยค่ะ โอ้ย!!! ซี๊ด เสียวจนนุ้ยจะแตกแล้ว เราบอกพี่เอให้เร่งเลยพี่เอก้อเร่งไม่ยั้งเหมือนกันค่ะจนเรา ทนไม่ไหว นุ้ยแตกไปอีก 2 ครั้ง

แต่พี่เอก้อยังกระแทกไม่หยุดอีกพักใหญ่ๆ เราก้อเสียวอีก พี่เอขาาาาา..เราจะไม่ไหวแล้วนุ้ยจะแตกอีกแล้วนะค่ะ ควยพี่เอเอามันส์มากเลยค่ะ หีเรามันเสียวสุดๆเลยค่ะ ในที่สุดเราก้อใกล้แตกอีกนะค่ะอ้าย!!!...พี่เอขาอย่าหยุดนะค่ะเร่งอีกค่ะๆๆๆๆๆไม่นานเรา ก้อเสร็จแบบสุดๆเลยค่ะ พี่เอก้อเสร็จพร้อมกันค่ะ แถมยังลงมาก้มกินนุ้ยเราสะสะอาดหมดจดเลยค่ะบอกนุ้ยเราหวานดี กินไปกินมาพี่เอก้อมาปลุกอารมเราอีก แหวกแคมดูดแตดเราอีกแล้ว นุ้ยเงี่ยนมาอีกแล้ว พี่เอไม่รอช้าจับเรานอนคว่ำแล้วก้อแหย่ควยเข้ามาเลยค่ะ กระแทกสะหีเราแทบพังเลยค่ะ มันมากๆค่ะ เราก้อกระแทกก้นสวนไปไม่ยอมแพ้เหมือนกันค่ะ พี่เอจับเราคุกเข่าท่าหมา ท่านี้เราชอบมากค่ะ พี่เอกดควยเข้าไปลึกสุดๆแหกก้นเราให้มันมิดด้ามควย แล้วกระแทกเราก้อแอ่นและเด้งก้นรับอีก ทั้งเสียวทั้งมันส์สุดๆเลยค่ะ จนเราจะเสร็จอีกรอบพี่เอก้อกระแทกเรวขึ้นจนเรา ต้องร้องบอกพี่เอ เอาอีกค่ะพี่เอขาาาาาาา เรานุ้ยจะแตกอีกแล้วค่ะ ช่วยทำให้เราหายเงี่ยนเรวๆสิค่ะ ทั้งพูดทั้งแอ่นก้นรับจน เราโอ้ยพี่เอขาาาาเรานุ้ยแตกแล้วค่ะ..

พี่เอบอกหีเราตอดแรงมาก พร้อมเอาควยออกแล้วแหวกก้นเอาลิ้นเข้าไปกินนุ้ยเราอีกรอบ เรายอมรับนะค่ะพี่เอเค้าดูดและเลียเก่งมาก จนเราอารมขี้นอีก เราบอกให้พี่เอพอก่อนเราอยากขึ้นอยากโชว์ฝีมือบ้าง พี่เอยินดีค่ะลงมานอนหงายอย่างไม่รอช้า เราขึ้นได้จับควยค่อยๆใส่ในหีเราอย่างช้าๆค่ะ กดจนมิดแล้วเราไม่รอช้าค่ะโยกขึ้นโยกลงให้สุดเลยค่ะ มันเสียวและมันส์มากค่ะพี่เอก้อเอื้อมมาบีบนมเรา ที่มันล้นมือ ยิ่งทำให้เรามีอารมสุดๆเลยค่ะ พี่เอบอกจะไม่ไหวให้เราช้าๆ ฝันไปเถอะค่ะ ถ้าขึ้นควบแล้วเราไม่มีทางยอมแน่ค่ะ

พี่เอต้องลุกขึ้นมาพร้อมดูดนมเราเพื่อให้เราเสียวมากขึ้น อีกมือก้อโอบเอวเราไว้ ท่านี้เราชอบมากค่ะมันทั้งเสียวหัวนมและหี พี่เอก้อเด้งสวนมาตลอดไม่ยอมแพ้เหมือนกันค่ะ พี่เอบอกเราโยกเก่งมาก ไม่นานพี่เอก้อบอกจะเสร็จแล้วก้อดูดนมสลับกับดูดปากเรา เราก้อจะไม่ไหวแล้วค่ะ บอกพี่เอเราเร่งเลยนะค่ะ พี่เอขาาาาาาาควยพี่เอามันส์เหลือเกินค่ะ เสร็จพร้อมกันนะค่ะ พี่เอก้อครางออกมาอย่างลืมตัวว่าจ๊ะ เมียจ๋า นุ้ยจ๋า ควบม้าพี่แรงเต็มที่ได้เลยจ๊ะพี่ ยอมเราหมดเลยจ๊ะ...อาห์!!! นุ้ยพี่จะแตกแล้วนะเมียจ๋า

เมียเก่งสุดๆเลย เราก้อจะไม่ไหวแล้วค่ะพี่เอขาาาาาาาาาเสียวหีสุดๆเหมือนกันค่ะ แตกในนุ้ยเลยนะค่ะ อูห์....อาห์...อ้าย!!! แตกแล้วค่ะ!!!!!! ไม่นาน ก้อเสร็จค่ะเราเสร็จพร้อมกันค่ะ อยู่ๆก้อมี อะไร ? มาสะกิดเราไม่รู้ค่ะ หันไป..โอว์...ควยแฟนเรานั่นเอง แฟนเราบอกอย่าเพิ่งลุกโยกต่อเลย แล้วดูดควยให้พี่ด้วย ว้าว....เราชอบยู๋แล้วค่ะ อีกอย่างของพี่เอก้อยังแข็งยู๋ เราก้อยิ่งชอบควบม้าต่อ แล้วก้อได้ดูดควยด้วย มีความสุขมากเลยค่ะ แฟนเราเค้าบอกว่าเค้าชักว่าวไป3รอบแล้วเห็นเราเอากับเพื่อนมันได้อารมจิงๆ ตอนนี้อยากแจมบ้าง แฟนเราอยากโดนเราควบบ้าง ลงไปนอนหงายรอ แหมไฟสว่างขนาดนี้ เหนมุกชัดดีจิงๆอยากใส่ลงไปในรูหีจังเลย เราไม่รอช้าค่ะ รีบขึ้นไปควบแต่เราหันหลังให้แฟนเพราะอยากดูดควยพี่เอไปด้วย ยอมรับเลยค่ะควยฝังมุกนี่สุดยอดจิงๆ มันเสียวรูสุดๆเลยค่ะ เราควบไม่ยั้งเลยค่ะ มันส์มากๆค่ะ

มุกมันขูดกับเม็ดแตดเรา จนเราจะเสร็จเลยค่ะ ปากก้ออมควยพี่เอยู๋ร้องได้แต่ในลำคอ นมก้อโดนพี่เอเขี่ยหัวยู่มันเสียวดีๆเลยค่ะ เราควบเรวมากจนแฟนเราบอกไม่ไหว เราจ๋าผัวนุ้ยจะแตกแล้ว หีเรานี้เอามันส์สุดเลยจ๊ะ เราก้อเสียวสุดๆเหมือนกันค่ะแต่ร้องลำบากเพราะควยพี่เอคาปากเรายู๋ ไม่นานเรา 3 คนก้อเสร็จพร้อมกันค่ะ..

เราดูดเลียควยพี่เอจนหมดน้ำแล้วรีบไปดูดกินของแฟนเราต่อ พี่เอก้อมาแหวกแคมเราดูดดลียเราเช่นกันค่ะ มันทำให้เรามีความสุขมากค่ะ หลังจากนั้นพี่เอกับแฟนเราพลัดกันเอาเราค่ะ จนถึง 8 โมงเช้าอีกจนครบทุกท่า...เป็นวันพิเศษจิงๆเลยค่ะ แต่ที่สำคัญตอนนี้เราเลิกกับแฟนแล้วนะค่ะ เพราะพี่เอแอบชอบเราแล้วก้อแอบมาหามาเอาเราตลอดเลย เราก้อติดใจพี่เอเพราะทั้งเก่งทั้งอึด ที่สำคัญไปฝังมุกมาเอาจัยเราด้วย จิงๆแล้วเราเพิ่งรู้ว่าแฟนเราติดหนี้พี่เอ พี่เอเค้าเลยมาขอนอนกับเราแทนการใช้หนี้พี่เอไม่อยากยอมแต่ก้อต้องยอมเพราะ ไม่งั้นคงโดนเก็บ ผิดกับเราเลยค่ะทุกวันนี้เรามีความสุขมากค่ะพี่เอซื้อรถซื้อคอนโดให้เราแต่ แค่ขอเราจัดหนักให้เค้าก้อพอ แถมไม่ว่าด้วยถ้าเราจะเอากับ โคร ? แต่ห้ามจิงจัง เรายิ่งชอบค่ะ ส่วนแฟนเก่าเรา เราไม่ได้คุยแล้วค่ะเพราะพี่เอซื้อโทรศัพท์พร้อมเบอร์ใหม่ บางทีเรามีอารมก้อยังแอบพาผู้ชายมาเย็ดกันที่คอนโด

บางทีเราก้อไปให้พวกเขารุมเย็ดแบบ 8 รุม 1 ก้อมีค่ะ  แต่ถ้าพี่เอขอมาเราก้อมาจัดหนักให้ตลอดเลยค่ะ มีหลายครั้งพี่เอเขาขอให้เราไปนอนกับคนอื่นด้วยเพราะพี่เอเสียพนันบอลเลยให้เราไปใช้แทน เราก้อจัดให้ไม่เคยขัด เอาไว้เรามีประสบการณ์เด็ดๆแล้วจะมาเล่าใหม่นะค่ะ

"นุ้ย" ค๊ะ ... เป็นไง สนุกกันมั๊ยค๊ะ ... ไปทำความรู้จักกัน "ที่นี่นะค๊ะ"