ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 15 Copy  ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, ตุลาคม 27, 2015, 02:42:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[-][-]หลังปีใหม่น้องๆในความดูแลของผมได้หยุดยาวอีกแต่ไม่ใช่ วันหยุดราชการ แต่โรงเรียนหยุดเพาะเป็นวันครู ซึ่งปี49นี้ตรงกับวันจันทร์ เลยได้หยุดยาวอีก ยัยเอ้บอกผมว่ากลุ่มของยัยเอ้อยากไปเที่ยวทะลผมจะว่างพาไปมั๊ย ผมถามยัยเอ้ว่ามีใครไปบ้าง ยัยเอ้บอกผมว่ามีแค่หมิวกับแป้ง ผมเองปีใหม่ก็ไม่ได้ไปใหนเลยเคลียร์งานให้ว่าง แล้วอีกอย่างก็คือช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้มีเวลาอยู่กับหมิวและแป้งเลย แบบว่าคิดถึงหอยน้องเค้านะ เอ้กับผมตกลงกันว่าจะไปพัทยากันตั้งแต่เย็นวันศุกร์เพราะเลิกเรียนแต่วัน หมิวกับแป้งก็ขออนุญาติทางบ้านแล้ว ทางบ้านน้องเค้ารู้ว่าไปกับยัยเอ้มีผมไปด้วย ทางบ้านของหมิวกับแป้งไว้ใจผม(ฝากปลาย่างไว้กับแมว)ก็อนุญาติให้ไปยาวเลย
[-][-] บ่าย2โมงกว่าผมก็ไปรับสาวๆที่โรงเรียนแล้วพาไปเอากระเป๋าเสื้อผ้าที่บ้านของ หมิวและแป้ง แล้วบอกทางบ้านของน้องว่าจะมาพามาส่งบ่ายวันจันทร์ ผมขับรถออกไปทางมอเตอร์เวบ่าย4โมงกว่าๆก็ถึงคอนโด พอเข้าไปในห้องพักยัยเอ้มากระซิบบอกผมเบาๆ ลับหลังหมิวกับแป้งที่เอาของเข้าไปเก็บในห้องว่า "พี่เสืออย่ามาเกรงใจเอ้นะ เอ้น่ะอยู่กับพี่เสือทุกวันอยู่แล้ว เอ้รู้ใจไอ้หมิว กับไอ้แป้ง มันเกรงใจเอ้ พี่เสือ2เท้กแคร์มันเต็มที่เลยนะ เอ้รู้ว่ามันอยากให้พี่เสือมีเวลาให้มันบ้างแบบว่าเพื่อนกันดูกันออกนะ" ผมดึงยัยเอ้มาหอมแก้มเบาๆ "รักเพื่อนจริงน่ะ" "ก็เฉพาะคนที่เอ้เลือกให้นั้นละ แต่ถ้าไปมีคนอื่นมีเรื่อง" ผมงี้เสียวแว๊บเลยนี่ถ้ารู้เรื่องผมมีอะไรกับกลุ่มยัยเมย์ส่งสัยบ้านแตก "จ้า.ก็เอ้ใจดีน่ารักยั่งงี้พี่จะไปมีใครได้อีกเล่า"ผมพูดพร้อมดึงยัยเอ้ มากอดหอมแก้มเบาๆ มิน่าผมเห็นยัยเอ้หอบเอาโน๊ตบุ๊กมาด้วย กะว่าจะถามอยู่แล้ว ว่ามาเที่ยวจะหอบเอาโน๊ตบุ๊กมาทำมัยแต่ผมลืมเลยไม่ได้สนใจเท่าไร
[-][-] ยัยเอ้ตาม2สาวเข้าไปในห้อง ผมก็เดินไปเลื่อนเปิดบานเลื่อนระเบียงให้ลมทะเลพัดเข้ามาในห้อง แล้วไปเลื่อนเปิดบานเลื่อนหน้าต่างสมทะเลพัดโกรกหมุนเวียน ผมชอบรับลมทะเลโดยไม่เปิดแอร์ แล้วผมก็นั่งดูทีวีที่โซฟาห้องโถงกลาง รับลมทะเลรอน้องๆเค้าแต่งตัวจะลงไปเดินเล่นชายหาด ซักพัก3สาวก็ออกมาทั้ง3คนแต่งตัวเหมือนกันเด่ะ ใส่กางเกงขาสันบานๆ โชว์เรียวขาขาวเนียนใส่เสื้อสายเดี่ยวใหญ่เหมือนเสื้อกล้ามเอวลอยนิดๆแต่คน ละสีกัน มองดูแล้วเช็กส์ซี่น่ารักสมวัย กับยัยเอ้ผมคุ้นตาเพราะเจอกันทุกวัน แต่ยัยหมิวกับยัยแป้งมาคราวนี้ดูเป็นสาวสะพรั่งไปทั้งเรือนร่าง
[-][-]ผม พาน้องๆลงมานั่งเล่นริมหาด ผมเลือกหามุมโปรดที่ผมมาทุกครั้งก็จะมานั่งเล่นนอนเล่นรับลมทะเลที่เดิมนี้ ทั้งวัน ผมดูเวลาเกือบ5โมง ยัยเอ้ไป เซเว่นข้างคอนโดหิ้วเบียร์มาให้ผม 4 กระป๋อง พร้อมน้ำแข็งกับแกล้มมายื่นให้ผมอย่างรู้ใจ ส่วน 2 สาวพอเห็นทะเลก็ไม่สนอะไรแล้วเอาของวางไว้กับเตียงผ้าใบแล้วต่างวิ่งไปลง เล่นน้ำทะเล อย่างสนุกสนาน ผมก็นั่งเล่นนอนเล่นที่เตียงผ้าใบจิบเบียร์ ดู 3 สาวเดินเล่นวิ่งเล่นน้ำทะเลริมชายหาด
[-][-]ผมนั่งเล่นนอนเล่นที่เตียง ผ้าใบจิบเบียร์ รับลมทะเล พอบรรยากาศเริ่มมืดลง 3สาวก็เดิมมานั่งจ้อกันที่เตียงผ้าใบ เรานั่งคุยแหย่เล่นกันจนทุ่มกว่าๆผมก็พาน้องๆเดินไปร้านอาหารริมทะเลใกล้ๆ กับคอนโด ร้านประจำของผมเลยก็ว่าได้มาทีไรก็ฝากท้องดื่มกินทุกครั้ง เพราะบรรยากาศดีและที่นี่เค้ามีดนตรีเล่นให้ฟังด้วย ลูกค้าส่วนใหญ่เป็นชาวต่างชาติ ยัยเอ้กับ2สาวสั่งของกินเป็นพวกกับแก้ม พวกอาหารทะเลเผา ยำทะเล ผมเลยสั่งไวร์ขาวมานั่งดื่มกับน้องๆ ยัยเอ้กับแป้งนั่งตรงข้ามผมกับหมิว เรานั่งดื่มกินฟังเพลงไปเพลินๆ ผมค่อยๆล้วงมือลูบไล้ต้นขาอ่อนยัยหมิวที่พ้นชายกางเกงขาสั้นที่ล่นขึ้นอวดขา ขาวจั้วจนผมอดใจไม่ไหว ยัยหมิวตีมือผมพร้อมกับบิดมือผมเบาๆ "พี่เสือนี่.เอ้มันนั่งอยู่นั้นน่ะ" ยัยหมิว เอียงหน้าพูดกับผมเบาๆ "ก็หมิวน่ารักจะตายแล้วพี่ก็คิดถึงหมิวจะแย่แล้ว" ผมพูดอ้อนแต่ก็ยังลูบไล้ขาอ่อนยัยหมิวไปด้วยเบาๆ ยัยหมิวกดมือผมไว้"ทำพูดดีไปเถอะเดี๋ยวแม่เสือเอ้ได้ขย่ำเอาล่อก" เราดื่มกินฟังเพลงคุยกันจนเกือบ 3ทุ่ม เราก็กลับขึ้นคอนโดกัน
[-][-] พอกลับถึงห้องยัยเอ้ก็พูดกับผมแต่ได้ยินกันทั้งหมด "พี่เสือเดี๋ยวเอ้กับไอ้แป้งอาบน้ำแล้วจะเล่นnetอยู่ในห้องน่ะ" สามสาวก็เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าทยอยกันไปอาบน้ำ ยัยเอ้กับยัยแป้งอาบก่อนพอหมิวเดินจะเข้าห้องน้ำผมกระซิบเบาๆ "เดี่ยวพี่อาบน้ำด้วยคนน่ะ" "เรื่องอะไร"ยัยหมิวพูดพร้อมทำหน้าล้อผมผมเลยตีก้นหมิวเบาๆอย่างเอ็นดู ยัยหมิววิ่งไปเข้าห้องน้ำ ผมเข้าไปในห้องถอดเสื้อผ้านุ่งผ้าขนหนูแล้วเดินไปหน้าห้องน้ำเอามือผลัก ประตูห้องน้ำปรากฎว่าไม่ได้ล๊อก ผมพลักประตูห้องน้ำแล้วรีบเข้าไปแล้วล๊อกประตู ผมเห็นยัยหมิว ยืนหันหลังให้ผมอาบน้ำอยู่ในอ่างอาบน้ำ ใต้ฝักบัวที่อยู่เหนืออ่างอาบน้ำ กำลังเปิดน้ำพุ่งลงมารดตัวที่ปลือยเปล่าขาวจั๊วมีเพียงหมวกคลุมอาบน้ำที่ คลุมผมไว้ รูปร่างของยัยหมิวดูอวบอัดขึ้นผิดตา ผิวขาวใสเอวคอดกิ่วขนาดประมาณ 25-26 นิ้ว สะโพกของหมิวผายออกมากกว่าแต่ก่อนก้นกลมงอนแน่นเนียน ขาเรียวยาวเนียนขาว เจ้าเสือน้อยของผมก็แข็งตัวตั้งเป็นลำ ผมถอดผ้าขนหนูออกแขวนที่ราวผ้า เดินเข้าไปประชิดด้านหลังหมิวรวบเอวยัยหมิวรั้งแผ่นหลังยัยหมิวมาแนบอยู่กับ อกของผม ยัยหมิวยกแขนทั้ง2ข้างปิดเต้ากลมเต่ง ผมแอ่นดันท่อนเสือน้อยเนื้อที่แข็งเป็นลำนาบกับร่องก้นหมิว ผมส่ายท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำถูไถไปตามร่องก้นยัยหมิวปากผมก็จูบไซ้ไปที่ซอก คอของหมิว ยัยหมิวหดคอกอดอกขนที่ต้นคอลุกชัน ผมลูบไล้หน้าท้องเนียนราบสอดมือทั้ง 2 ข้างลอดใต้แขนของหมิวที่กอดกันไว้ เข้าไปขยำเต้าอวบเต่งทั้ง2ข้างเคล้าคลึงเบาๆ "อุ้ย.อืม...อี้. พี่เสือ.อา" หมิวส่งเสียงเบาๆ "พี่คิดถึงหมิว..หมิวคิดถึงพี่มั๊ย" ผมพูดไปไซ้ไป ยัยหมิวไม่ตอบแต่พยักหน้ารับพร้อมหดคอยามที่ผมจูบไซ้ "ใหนขอพี่ดูหมิวให้เต็มตาให้หายคิดถึงหน่อยนะคนดี"
[-][-]ผมหมุนตัวหมิ วหันมาหาผม ยัยหมิวยืนกุมอกโชว์เรือนร่างขาวเนียนเอวคอดรับสะโพกที่ผายออกเนินเนื้อนูน เด่นมีทิวขดำมันอยู่กระจูกนึงบนเนินเนื้อสุดปลายร่องหลืบด้านบน "หมิว สวยจนพี่จำรูปร่างแทบไม่ได้" ยัยหมิวยื่นกอดอกจ้องตาผมเวลานี้มันดูเซ็กส์ซี่มาก ผมโอบใหล่ทั้ง2ข้างของหมิวดึงเข้ามาหาตัวผม แล้วก้มลงประกบปาก บดขยี้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากเรียวบางของหมิว ยัยหมิวเอาแขนมากอดเอวของผม ผมไล้ลิ้นแลกกับลิ้นที่นุ่มนิ่มในปากหมิว เต้าอวบเต่งหัวนมแข็งเป็นไตชูชันบดเบียดอยู่กับแผงอกผม ท่อนลำของผมเบียดถูไถอยู่กับทิวขนนุ่มบนโหนกเนื้อของหมิว ผมลูบไล้มือทั้ง 2 ของผมลงไปที่แก้มก้นทั้ง2ข้างของยัยหมิวขยำเคล้าคลึงพร้อมแลกจูบเราตางส่ง เสียงครางอยู่ในลำคอเบาอย่างสุขเสียวในอารมณ์
][-][-]ผมขยับเบี่ยงตัวมา ด้านข้างซ้ายมือผมนึดนึง ท่อนเสือน้อยกระดกแข็งชี้เด่เสียดสีอยู่ที่ข้างสะโพกยัยหมิว ผมลากมือขวามาที่หว่างขายัยหมิวลูบขยำโหนกเนื้อเบาๆแล้วเอาอุ้งมือกดคลึง โหนกเนื้อที่มีทิวขนนุ่มอย่างเบามือ ผมค่อยๆใช้นิ้วกลางกดปลายนิ้วแหย่ลากลงตามรอยผ่าของพลูเนื้อ ยัยหมิวเกร็งส่ายสะโพกแยกขาออกเล็กน้อย ผมขยับนิ้วลากขึ้นลงตามรอยผ่าอย่างแผ่วเบา แล้วค่อยๆขยับนิ้วแซะลากนิ้วขึ้นลงไปกลางกลีบแคมที่ช่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นแฉะ เยิ้ม ผมค่อยๆใช้ปลายนิ้วเขี่ยกดบี้เบาๆแต่เน้นๆไปที่ติ่งเสียว ยัยหมิว ถอนจูบกระดกก้นสายไปมา กอดรัดตัวผมแน่นเอียงหน้าซบอยู่กับแผงอกผม "อูยส์.. พี่เสือ.อูยส์ส์" ส่งเสียงครางด้วยความเสียว ผมจูบไซ้ไปที่ซอกคอ
[-][-] ผมละนิ้วออกจากเม็ดเสียวของยัยหมิวแล้วค่อยกดนิ้วจมลึกเข้าในรูหลืบ "อู้ยยส์....ส์.อาาาส์...ซู๊ดส์ส์" ยัยหมิวห่อปากร้องครวญคราง เขย็งปลายเท้าแอ่นก้นส่ายไปมาด้วยความเสียวพร้อมโอบกอดรัดตัวผมแน่นขึ้นกว่า เดิม ผมสาวนิ้วเข้าออกเบาๆจนนิ้วผมค่อยๆจมลึกเข้าไปจนสุดโคน รูหลืบยัยหมิว ดูดรัดนิ้วกลางของผมแนบแน่น ผมกดนิ้วแช่คาไว้นิ่งๆ ผมเอามือซ้ายค่อยๆดึงมือขวายัยหมิวที่กอดเอวผมอยู่ มาที่ท่อนลำเสือน้อยที่ถูไถอยู่ข้างสะโพกของหมิว ยัยหมิวจับกำท่อนลำพร้อมรูดท่อนลำเบาๆ สร้างความกระสันเสียวให้ผมอย่างมาก ผมกระดกนิ้วที่แช่คาอยู่ในรูหลืบนุ่มๆนั้นเบาๆ ตามจังหวะที่ยัยหมิวรูดท่อนลำของผม " อู้ยยส์...อ้า..อ้าาา...อู้ยยส์ " ยัยหมิวร้องครางพร้อมรูดท่อนลำผมเร็วและถี่ขึ้น ผมกระดิกนิ้วรัวเร็วขึ้นพร้อมสาวนิ้วเข้าออกรูหลืบยัยหมิวถี่ๆ ยัยหมิวเกร็งสะโพกส่ายพลูเนื้ออัดบดกับฝ่ามือผมเมือกลื่นใหลเต็มอุ้งมือผม " อู้ยส์.อู้ยส์.อู้ยส์..อ้า..อ้าาา..อ้าๆส์.อ้ายส์." ยัยหมิวปล่อยท่อนลำของผม ผวากอดผมโถมตัวซุกหน้ากับแผงอกของผมเอาขาทั้ง2 มาเกี่ยวขาข้างขวาผม กอดรัดตัวผมแน่น พร้อมเกร็งสะโพกอัดพลูเนื้อกับฝ่ามือผมติดกับหน้าขาของผม รูหลืบกระตุกบีบรัดยุบๆๆๆๆ ผมเอามือข้างช้ายพยุงรั้งก้นรับน้ำหนักตัวของหมิว พร้อมกระดิกนิ้วรัวรับการขมิบตอดจากรูหลืบ " อื้อ...อาาาส์ " ยัยหมิวส่งเสียงครางกระเส่า จนรูหลืบของยัยหมิวคลายตัวลงผมค่อยๆขยับมือค่อยถอนนิ้วออก ยัยหมิวคลายการเกี่ยวรัด ค่อยๆเอาขาที่เกี่ยวขาผมไว้ลงทีละข้าง
[-][-]ผม เอามือที่เปียกแฉะเต็มไปด้วยเมือกลื่นบวกกันน้ำรักที่หลั่งออกจากรูหลืบยัย หมิว มาลูบท่อนเสือน้อยที่ตั้งลำแข็งโป๊กจนทั่วโดยเฉพาะท่อนหัวที่พองบาน ผมก้าวถอยหลังพร้อมดึงแขนยัยหมิวตามมาด้วย ผมนั่งลงที่ขอบอ่างอาบน้ำท่อนเสือน้อยตั้งชี้เด่ ยัยหมิวรู้ว่าผมต้องการอะไร ยัยหมิวขยับขาคล่อมขาผม ผมจับท่อนลำรูดรั้งหนังหุ้มลงตั้งหัวเสือน้อยรอรับพลูเนื้อยัยหมิวที่ย่อตัว กดสะโพกลง แต่ไม่ถนัดเพราะหน้าแข้งยัยหมิวติดขอบอ่าง ผมเลยค่อยๆช้อนมือเข้าใต้ข้อพับ ยกขายัยหมิวคล่อมตัวผมให้ขาทั้ง2อยู่ในอ่างอาบน้ำเวลานี้ยัยหมิวนั่งคล่อมอ ยู่บนหน้าขาของผม 2ขายัยหมิวถ่างอ้าคล่อมตัวผมลงไปอยู่ในอ่าง ผมโอบรั้งสะโพกผายกลมของยัยหมิวที่กางนั่งคร่อมหน้าขาผมขึ้น ยัยหมิวโยงตัวขึ้น ผมละมือขวามาจับท่อนเสือน้อยจ่อไปที่รูหลืบยัยหมิว แล้วค่อยๆแหกแก้มก้นให้ร่องหลืบอ้าออก ยัยหมิวเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผมค่อยๆกดร่องหลืบลงมาบนหัวเสือน้อยที่จ่ออยู่ปากร่องหลืบช้าๆ ผมเอามือทั้ง2ข้างจับรั้งเอวยัยหมิวลงมาแล้วแอ่นสะโพกเด้งสวนขึ้นไปเบาๆ หัวเสือน้อยที่พองบานผลุบหายเข้าไปมิดเงี่ยง "อู้ยส์..ซี้ดส์.ส์" ยัยหมิวสดุ้งกำบ่าผมแน่น ผมจับรั้งสะโพกผายกลมของยัยหมิว ดึงกดลงเบาๆยัยหมิวทิ้งน้ำหนักตัวตามการรั้งดึงของผม ท่อนเนื้อที่ตั้งแข็งเป็นลำค่อยๆมุดไหลเข้าไปในรูหลืบสุดโคน "อู้ยส์.อู้ยส์..ซี้ด"ยัยหมิว ครางด้วยความเสียว ยัยหมิวโอบกอดเอียงหน้าซุกกับบ่าผมไว้ ท่อนเนื้อของผมขยายตัวตั้งเป็นลำพงก หัวงึกๆๆ อยู่ในรูหลืบ กล้ามเนื้อภายในรูหลืบขมิบตอดรัดเบาๆดุ๊บ.ดุ๊บๆ ผมกับหมิวกอดรัดรับความสุขเสียวในท่านั้นอยู่พักนึง
[-][-]ผมอ้าขาออกให้ ต้นขาผมรองรับสะโพกยัยหมิวที่นั่งทับอยู่ได้ถนัด ผมจับแก้มก้นทั้ง 2 ของหมิวโยกเนิบๆ รูหลืบขมิบตอดรัดท่อนเนื้อเบาๆยัยหมิว พร้อมจับบ่าของผมแล้วขยับสะโพกกระเด้าส่งจังหวะอัดท่อนเนื้อ หน้าท้องของเรากระทบบดบี้กันเบาๆ ผมก็เกร็งก้นเด้งรับเบาๆ พร้อมก้มงับดูดหัวนมสีชมพูอ่อนๆทั้ง 2เต้าที่เชิดงอนแข็งเป็นไต ดูดสลับไปมาอย่างด้วย ลงลิ้นด้วยความนุ่มนวง "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" ยัยหมิวกำบ่าทั้ง 2 ข้างของผมแน่นส่งเสียงครางพร้อมขยับสะโพกกระเด้าใส่ท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็น ลำ พับๆๆๆๆๆ ยัยหมิวผวากอดรัดตัวผมแน่นครวญครางเสียงดัง "โอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" พร้อมนั่งขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบอัดบดหนอกของผม ส่งเสียงครวญคราง "พี่เสือ..อู้ยส์..ซีดส์..ซีดส์.อูยยย..อาาส์" เกร็งสะโพกรูหลืบบีบรัดอย่างแนบแน่น
][-][-]ผมเองเสียวหัวเสือน้อยมากจน ต้องเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างเกร็งก้นเด้งกระเด้าอัด ดึ๊บๆๆๆๆๆ ผมเด้งกระเด้าไม่ถนัดนัก และผมก็เสียวเงี่ยนง่านและมันในอารมณ์อย่างสุดรั้ง ผมสอดแขนทั้ง 2 ข้างลอดใต้เข่าของหมิวที่นั่งคล่อมตัวผมอยู่ เอามือทั้ง 2จับแก้มก้นทั้ง2ข้างประคองอุ้มยกขึ้นยืน ขยำแก้มก้นเกร็งสะโพกโยกกระเด้า มันแบบยั้งไม่อยู่ "ป้าบๆๆๆๆๆๆ" ยัยหมิว โน้มคอผมเป็นหลักยึดตัวไว้หลับตาปี๋เงยหน้าหัวสั่นหัวคลอนตามแรงโยกกระเด้า "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ยัยหมิว ร้องคราง กระเส่าตามจังหวะกระเด้าของผม ความเสียวสุดยอดของผมใกล้ถึงจุด ผมอุ้มยัยหมิวเดินประคองสะโพกวางลงไปให้นั่งอยู่บนเค้าเตอร์อ่างล้างหน้าที่ อยู่ระดับเอวของผม ผมเลื่อนมือมาจับกระชับเอวพร้อมกระเด้าช้าบ้างสลับเร็วบ้างแต่เน้นๆ ป้าบ...ป้าบ..ป้าบ..พับๆๆๆๆๆ 2ขายัยหมิวตวัดรัดสะโพกของผม รับการกระเด้าพร้อมส่งเสียงคราง "อ๊าส์ๆๆๆๆๆๆ" ร่องหลืบภายในรูหลืบขมิบตอดรัดหัวเสือน้อยดุ๊บๆๆๆๆๆๆ ผมเสียวที่ถูกรูหลืบบีบรัดท่อนลำอย่างต่อเนื่อง
[-][-]ผมแกะขายัยหมิวที่ รัดสะโพกผม ถ่างแบะออกเอาซ้นเท้าวางที่ขอบเค้าเตอร์อ่างล้างหน้า ยัยหมิวเอนตัวท้าวแขน 2ข้างไปข้างหลัง ผมค่อยๆถอนท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำมันเคลือบเยิ้มด้วยเมือกลื่นเป็นคลี มขาวข้น ออกมาให้เงี่ยงหัวคาไว้ที่ปากรูหลืบ ทำให้โหนกเนื้อที่มีทิวขนอ่อนบางๆอยู่กระจุกนึงโชว์พลูเนื้ออมท่อนหัวเสือ น้อยอูมตุ่ย เผยกลีบแคมอวบเปิดอ้าโอบรัดท่อนลำเห็นเม็ดเสียวปลิ้นยื่นเด่แดงก่ำเยิ้มเป็น มัน ผมเงี่ยนง่านอย่างมากท่อนเสือน้อยแข็งตั้งลำรับการบีบรัดเงี่ยงหัว พงกหัวงึกๆๆ ค่อยๆกดหัวเสือน้อยที่พองบานจมผลุบลื่นใหลเข้าไปในรูหลืบจนสุดโคน "อ๊า..อู้ยส์ส์" "โอยส์..ออู้ยส์" เสียงผมกับหมิวร้องครางประสานกัน ยัยหมิวแอ่นส่ายก้นรูหลืบบีบรัดหัวเสือน้อยจนเสียวแป๊บ ผมเอามือจับข้อเข้าทั้ง2ข้างของน้องแอมที่แบะอ้าอยู่ขอบเค้าเตอร์อ่างล้าง หน้า แล้วค่อยๆแอ่นสะโพกอัดพลูเนื้อโยกควงสะโพกแล้วค่อยๆ ถอนท่อนลำออกมาสุดเงี่ยงกระเด้าอัดสุดโคนแบบเน้นๆ "โอย.ย.ย..อู้ยส์ .. .อู้ยส์..ซี้ด" ยัยหมิว สดุ้งผวากอดผมแน่น ร่องหลืบดูดรัดท่อนเนื้อดุ๊บ.ดุ๊บ ๆ ผมกดข้อเข้าทั้ง2ข้างของน้องเค้ากับขอบเค้าเตอร์อ่างล้างหน้า แล้วค่อยๆถอนท่อนลำเสือน้อยมาคาอยู่ที่ปากรูหลืบแล้วแอ่นกระเด้าอัดสุดลำ ผมสาวถอนท่อนลำเสือน้อยแล้วแอ่นกระเด้าเน้นๆ ยัยหมิวโน้มคอผมเป็นหลักยึดตัวไว้แน่น ผมประกบเรียวปากจูบแลกลิ้น พร้อมกระเด้าช้าบ้างสลับเร็วบ้างแบบเน้นๆ ป้าบ...ป้าบ..ป้าบ..พับๆๆๆๆๆ ยัยหมิวส่งเสียงครางอยู่ลำคอ "อื้อ.อๆๆๆ" ร่องหลืบภายในรูหลืบขมิบตอดรัดหัวเสือน้อยดุ้บๆๆๆๆๆๆ ยัยหมิวถอนจูบ "อู้ยส์ส์.หมิวไม่ไว้แล้วพี่.อ้าส์" ผมกระเด้าอัดพับๆๆๆๆๆ ยัยหมิว กอดรัดตัวผมแน่นแอ่นพลูเนื้อรับแรงกระเด้าครวญครางเสียงดัง "โอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ยัยหมิว ครางกระเส่าตามจังหวะกระแทกของผม ผมปล่อยข้อเท้ายัยหมิวประกบเรียวปากยัยหมิวจูบแลกลิ้น พร้อมเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างเด้งกระเด้าอัด พับ...พับ...พับ..พับ.พับๆๆๆๆๆๆๆๆ "อึม.อื้อ.อื้มๆๆๆๆๆ " เสียงครางเรา2คนดังอยู่ในลำคอ แล้วผมเกร็งสะโพกกระตุกเสือน้อยพ่นหลั่งน้ำรักพลั่งพลูออกในโพรงสวาทยัยหมิว ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด ยัยหมิวตวัดขารัดสะโพกถอนจูบกอดรัดผมแน่นพร้อมซุกไปที่แผงอกผมเกร็งก้นรู หลืบกระชับขมิบตอดรัดบีบรับน้ำรักร้อนผ่าวที่พุ่งออกจากหัวเสือน้อย ดุบๆๆๆๆๆๆ ร้อง"อ้าส์.ซู๊ดส์" ผมอัดสะโพกโยกหนอก วนบดอัดกับพลูเนื้ออวบอัดของยัยหมิว ผมยืนกดสะโพกกับพลูเนื้อกอดรัดกันและกันแนบแน่นซึมซับความเสียวสุขในท่านั้น ซักพักผมก็ขยับถอนท่อนลำเสือน้อย ผมกับยัยหมิวพากันไปอาบน้ำล้างตัว พอออกจากห้องน้ำก็เห็นยัยแป้งนั่งดู TV อยู่ที่โซฟา
[-][-]ยัยแป้งหันมา "รอจะเข้าห้องน้ำจนหนูฉี่จะราดอยู่แล้ว" ยัยแป้งลุกรีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำ ผมอดไม่ได้ที่จะแหย่ยัยแป้ง ผมเอามือตบก้นยัยแป้งตามหลังเบาๆ พอยัยแป้งเข้าห้องน้ำไปแล้ว ยัยหมิวก็บอกกับผม "พี่เสือค่ะ.เดี๋ยวหมิวจะไปนอนกับเอ้ พี่เอาไอ้แป้งไปนอนด้วยน่ะ" "อ้าว.ก็พี่อยากนอนกอดหมิวนี่" ผมอ้อน "ทำเป็นพูดดีเถอะพี่เอาไอ้แป้งไปนอนด้วยแล้วกัน ยังอยู่เที่ยวกันอีกตั้งหลายวัน" ยัยหมิวพูดจบก็จูบแก้มผมเบาๆทีนึง แล้วก็เดินเข้าไปในห้องที่ยัยเอ้นอนอยู่ ผมนั่งรอยัยแป้งอยู่หน้าTVซักครู่แป้งก็ออกแล้วเดินมาหาผม "หมิว .มันไปนอนแล้วเหลอพี่เสือ" "อือ"ผมปิดTV แล้วลุกดึงแขนยัยแป้ง "ไปคืนนี้แป้งนอนห้องพี่น่ะ" แป้งเดินตามผมเข้าไปในห้องอย่างว่าง่าย พอเข้าไปในห้อง "แล้วหมิวมันนอนใหนละค่ะ" "จะนอนใหนก็ชั่งเถอะ" ผมพูดพร้อมช้อนตัวยัยแป้งอุ้มขึ้นไปวางที่กลางเตียง "ม๊ะ.ขอฟัดให้หายคิดถึงหน่อยน่ะ"
[-][-]ยัยแป้งใส่ชุดนอนเป็นเสื้อยืดกับ กางเกงผ้ายืดตัวโคร่ง ผมก้มลงฟัดจูบไซ้หอมแก้มซ้ายแก้มขวา แล้วค่อยๆจับชายเสื้อนอนรั้งดึงขึ้นไป ยัยแป้งเหยียดแขนขึ้นไปเหนือหัว ผมดึงเสื้อออกไปเลยรวดเดียว ยัยแป้งไม่ได้ใส่บรา ผมมองดูอกตั้งเต้าอวบเต่งของยัยแป้งหัวนมสีเนื้ออมชมพูอ่อนๆ ก่อนที่จะก้มตวัดปลายลิ้นลงที่หัวนมข้างขวาของแป้ง วนลิ้นไปรอบๆหัวนมที่ค่อยๆหดตัวแข็งชี้เด่ แล้วตวัดลิ้นรัวที่ปลายหัวนมแล้วเม้มดูดเน้นๆ "ซี๊ดส์.อู้ส์.ซี๊ดส์" มือขวาผมเคล้นคลึงเต้าอวบเต่งแน่นตึงอีกข้างของแป้งเบาๆ พร้อมใช้นิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือบีบขยี่หัวนมที่แข็งเป็นไตเบาๆ แป้งร้องครางพร้อมเอามือขวาของยัยแป้งกอดรัดกดหัวผมแนบแน่นกับเต้าเต่ง มือซ้ายกุมมือของผมที่กำลังบีบขยี่หัวนมแข็งเป็นไตเบาๆ ยัยแป้งบิดตัวแอ่นอกส่ายระริกผมหายใจแทบไม่ออกเพราะยัยแป้งกดหัวผมกับเต้า อวบเต่ง ผมเอามือทั้ง2ของผม ดึงมือทั้ง2ของยัยแป้งกดไว้กับที่นอน แล้วผมก็ก้มตวัดปลายลิ้นลงที่หัวนมของแป้งกดวนลิ้นไปรอบๆ หัวนมพร้อมตวัดลิ้นรัวเม้มดูดเน้นๆ ที่ปลายหัวนมแล้ว สลับไปมาทั้ง2เต้า ยัยแป้งร้องครวญคราง "ซี๊ดส์.อี๊.อ๊าส์.ซี๊ด" แอ่นอกส่ายไปมายามที่ผมดูดเน้นหัวนมเพราะมือทั้ง2ข้างโดนผมกดไว้
][-][-] ผมดูดเน้นหัวนมสลับไปมาซักพัก ผมก็ค่อยๆตวัดลิ้นลากลงไปตามร่องอก ค่อยๆลากไล้ลิ้นลงไปตามหน้าท้อง ผมปล่อยมือที่กดมือยัยแป้งเลื่อนมาจับขอบกางเกงนอนผ้ายืด ค่อยๆรั้งดึงรูดลงไปที่ปลายขาโดยมียัยแป้งช่วยบิดสะโพกขยับขาให้ดึงรูดลงได้ สะดวก ผมดึงกางนอนลงมาคาไว้ที่ข้อเท้า ยัยแป้งขยับขาถีบกางเกงนอนที่คาอยู่ไปมาจนกางเกงนอนหลุดออกพร้อมอ้าขาออก เผยให้เห็นโหนกเนื้อที่มีทิวขนอ่อนปกคลุมร่องหลืบอ้าออกอวดกลีบแคมสีเนื้อ อ่อน งามราวปีกผีเสื้อที่ออกจากดักแด้ชุ่มเยิ้มไปด้วยเมือกใส ไม่รู้ว่าผ้าขนหนูที่ผมนุ่งออกมาจากห้องน้ำหลุดออกไปตอนใหน ท่อนเสือน้อยผมเริ่มแข็งตั้งลำอีกครั้งเสียดสีอึดอัดบนพื้นที่นอน ผมรู้ว่ายัยแป้งต้องการอะไร ผมเอื้อมมือไปหยิบหมอนดันสอดเข้าใต้สะโพกของแป้งโดยยัยแป้งแอ่นยกก้นขึ้นให้ ผมยัดหมอนได้สะดวก ก้นน้องเค้าวางแอ่นอยู่บนหมอนอวดพลูเนื้อแอ่นโค้งนูนเด่น ผมแยกเรียวขาเนียนถ่างอ้าออก แล้วซุกหน้าลงไป ลากลิ้นไล้เลีย พลูเนื้อที่มีทิวขนอ่อนนุ่มบนร่องหลืบที่เปียกเยิ้มด้วยเมือกใส ผมค่อยๆกดลงลิ้นไปตามรอยผ่าไล้ลิ้นเลียกลีบแคมเต่งพร้อมลากลิ้นขึ้นลงตามรอย แยกของร่องหลืบจนสุดรูก้นที่จีบตัวออกสีชมพูขมิบรับการลงลิ้นยุบๆ ยัยแป้งคงเสียวซ่าน งอเข่าแบะขาตัวเองถ่างกว้างออกเอาซ้นเท้าวางบนหลังของผมตรงใหล่ทั้ง2ข้าง 2มือลูบไล้หัวผมไปมาเบาๆ พร้อมยกสะโพกแอ่นพลูเนื้อส่ายรับการโลมเลียอย่างสุดเสียวส่งเสียงครางเบาๆ ไม่ขาดปาก "ซู๊ดส์.อื้ยส์.ส์ส์...อาาาส์" ผมไล้สิ้นปากร่องหลืบอยู่ซักพัก ผมใช้หัวแม่มือข้างขวาและซ้ายจับกลีบแคมสีเนื้ออมชมพูแบะออก ใช้ลิ้นกดดุนไล้เลียไปตรงติ่งเสียวของยัยแป้ง พร้อมกดลิ้นที่ติ่งเสียวดูดเน้นๆ ยัยแป้งกระตุกเร่าๆ อย่างสุดสยิว 2มือลูบไล้หัวผมเปลี่ยนจิกขยำผมบนหัว กดใบหน้าของผมให้แนบลงไปกับพลูเนื้อแอ่นเกร็งรูหลืบรับการดูดเน้นๆของผม ส่งเสียงร้องครางดังยาว "ซู๊ดส์.อื้ยส์.ส์ส์...อาาาส์"
[-][-]ผมเองก็ เริ่มเสียวมากขึ้นผมค่อยๆบิดตัวขยับจากท่านอนคว่ำยกซดค่อยๆถัดตัวให้สะโพก ของผมขึ้นไปตะแคงตัวอยู่ด้านข้างยัยแป้ง ผมตั้งเข่าขวาขึ้นพร้อมแอ่นท่อนลำไปหาตัวแป้ง โดยผมยังลงลิ้นเลียร่องหลืบอย่างต่อเนื่อง ยัยแป้งขยับขาข้างขวาเหยียดอ้าออกไปบนที่นอน ขาข้างซ้ายยังวางซ้นเท้าอยู่ที่ต้นคอด้านขวาของผม ผมเอามือจับมือซ้ายของแป้งมาวางที่ท่อนลำของผม ยัยแป้งกำรอบท่อนเสือน้อยของผมแล้วบีบเบาๆ ท่อนเนื้อที่แข็งตั้งเป็นลำชี้ผงกหัวหงึกๆ เมื่อถูกสัมผัสด้วยมือที่นุ่มนิ่มของแป้ง ยัยแป้งกำท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมรูดหนังหุ้มลงส่งให้หัวเสือน้อยยื่น พองบานพร้อมๆกับ รูดท่อนเนื้อที่เวลานี้แข็งราวท่อนไม้ของผมขึ้นลง สลับลูบไล้เกาพวงใข่ที่หดตัวแข็งของผมอย่างนุ่มนวลแผ่วเบา ผมรู้ว่ายัยแป้งชอบให้ผมลงลิ้นกับร่องหลืบ จากการที่ร่วมรักกันหลายๆครั้ง จนผมจับอารมณ์ของแป้งได้ว่าจะให้สอดใส่ท่อนลำตอนใหน แล้ววันนี้ผมพึ่งเสร็จจากยัยหมิวไปหมาดๆจึงยืดเวลาดูดเลียได้นานกว่าทุก ครั้ง ผมไล้ลิ้นดูดเลียร่องหลืบยัยแป้งกระดกก้น ถีบขาขวาที่เหยียดอ้าไปบนที่นอนไปมาเบาๆ พร้อมเอามือขวาลูบเกาหัวผมคลายความเสียวเบาๆ มือซ้ายก็รูดท่อนเนื้อสลับลูบไล้เกาพวงใข่ของผมเบาๆ ผมเล่นลิ้นกับรูหลืบของแป้งซักพักผมเริ่มเมื่อยปาก และเสียวท่อนเสือน้อยจากการรูดเกาที่ยัยแป้งรูดตามจังหวะการตวัดลิ้น ผมเร่งรัวปลายลิ้นพร้อมใช้หัวแม่มือกดปลิ้นเม็ดเสียวที่ขยายตัวเป็นเม็ดสี แดงก่ำ ใช้ลิ้นตวัดดูดแบบเน้นๆ พร้อมใช้ฟันขบเม็ดเสียวไปด้วยเบาๆ "ซู๊ดส์ส์...อาาา...อูย...ซีดส์...ซีดส์...อาาาาา..อ๊าาาาา..อ๊าาาาาา" ยัยแป้งถ่างขาอ้าออกกว้างเอามือกดหัวผมแหงนหน้าขึ้น ร้องครางเสียงกระเส่าด้วยความเสียวซ่าน แอ่นสะโพกส่ายร่อนอย่างสุดเสียวซ่านร่างแน่นเนียนกระตุกสั่นสะท้าน "พี่..พี่..แป้งจะไม่ไหวแล้ว...ซีดส์...ซีดส์...อาาาาาส์ส์ส์" ยัยแป้งเอามือทั้ง2รั้งดึงหัวของผมขึ้น ผมรีบกลับตัวคุกเข่า
][-][-]ค่อยๆ จับหัวเสือน้อยจ่อที่ปากรูหลืบของแป้งแล้วกดกระเด้ากดลงไปเบาๆหัวเสือน้อย ผลุบมุดลงไปในรูหลืบสีแดงก่ำจนมิดเงี่ยงหัว แป้งร้อง "โอ้ะ..อู้ย.ซ์.ซี๊ดส์ส์" ยัยแป้งแอ่นสะโพกขึ้นผมไม่รอให้ยัยแป้งตั้งตัวผมกระเด้ากดท่อนลำรวดเดียวมิด โคน ส่ายสะโพกบดพลูเนื้อก่อนจะกดท่อนลำแช่เจ้าเสือน้อยไว้ซึมซับความกระชับและ แรงบีบรัดภายใน พร้อมก้มหัวลงดูดฟัดหัวนมที่แข็งเป็นไตข้างซ้าย เต้าเต่งอีกข้างผมก็บีบคลึงหัวนมเบาๆ ยัยแป้งตวัดขาเกี่ยวรัดขาของผมแนบแน่น2มือทิ้งลงกำผ้าปูที่นอนแอ่นอกเกร็ง ตัวเม้มปากกัดฟันส่งเสียงครางอยูในลำคอ "อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์" รูหลืบบีบรัดท่อนลำแน่นมากจนผมเสียวแทบทนไม่ไหว ผมยันตัวขึ้นจับกระชับ2มือกับเอวของยัยแป้ง พร้อมกับขยับโยกท่อนลำเสือน้อยกระแทกถี่ยิบระบายความเสียว เพราะทนต่อการรุกเร้าของร่องสวาทที่ตอดรับขมิบลำท่อนเสือน้อยของผม ดุบๆๆๆๆ ไม่ไหว ยัยแป้งร้อง "อ๊า..โอย..ย..อูย.ย์.อูยส์.อูยส์.อูยส์" ออกมาเสียงหลง ผมผ่อนแรงการกระเด้า ละมือไปเคล้าคลึง2เต้าแน่นเต่ง พร้อมกระเด้าเข้าออกเนิบๆแต่เน้นไปเรื่อยๆแรงบีบรัดภายในตอดดุบๆๆๆ ยัยแป้งร้องครวญคราง" อู้ย.ซ์ ซี๊ด.ส์ๆๆ" ร่องหลืบดูดกระฉับ ตอดรัดท่อนลำเสือน้อยอย่างแนบแน่น พร้อมโอบกอดรัดตัวผมส่ายศรีษะไปมา ขณะที่สะโพกของผมกระเด้ายาวๆแน้นๆถี่ขึ้น "เร็วๆค่ะ.พี่เสือขา..อู้ย.ซ์ ซี๊ด.ส์ๆๆ." ยัยแป้งครวญคราง ผมท้าวมือลงบนที่นอนกระเด้าท่อนเสือน้อยถี่ยิบ ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยัยแป้งกระตุกเกร็งบิดตัวส่ายหัวไปส่งเสียงดัง "พี่เสือ...พี่เสือ ..อู้ยซ์.อู้ยซ์.อู้ยซ์ ..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ๆๆอ๊ายส์ " ร่องหลืบขมิบตอดรัดเกร็งแนบแน่น ผมก็ไม่ต่างจากยัยแป้งซักเท่าไร ผมเสียวซ่านมาก ผมกัดฟัน ครางคราวญด้วยความเสียวหัวเสือน้อยที่ถูกตอดรัดอย่างแนบแน่น ผมกระเด้าถี่ยิบ ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ระบายความเสียวซ่านที่ก่อตัวขึ้นอย่างมากมาย ก่อนจะโถมตัวกอดทับยัยแป้ง เกร็งท่อนลำหัวพองบานกระตุกพ่นหลั่งน้ำรักพลั่งพลูออกมาในรูหลืบยัยแป้ง ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด.เป็นชุด รูหลืบของแป้งกระชับขมิบตอดรับน้ำรักที่พุ่งออกจากหัวเสือน้อย ดุ๊บๆๆๆ ขณะเดียวกันผมกดสะโพกควงบดพลูเนื้อยัยแป้งที่แอ่นโค้งอยูบนหมอนอย่างสุข เสียว กระดกเค้นน้ำรักให้หมดความเสียงซ่าน ผมค่อยๆบรรจงจูบแลกลิ้นปากบนบของแป้งแลกลิ้นกับผมพลันวัล ปากล่างก็ขมิบตอดท่อนลำของผมไปพร้อมๆกัน ผมหมดแรงดึงหมอนที่รองก้นยัยแป้งออก นอนกอดก่ายกันอย่างสุขมันในอารมณ์
][-][-] ตลอดวันหยุดที่เหลือเรามีความสุขสนุกกันมากกลางวันนั่งเล่นนอนเล่นกันริม ทะเล กลางคืนก็ได้สนุกกันคนละยกแค่นี้กผมก็ย่ำแย่แล้ว ช่วงนี้น้องๆเค้าปิดเทอมฟังผมสอบเสร็จกันแล้วกลุ่ม ยัยเอ้ จบม.6 กันแล้วติดโควต้าหลายคนได้ผลเอ็นท์เมื่อไรจะมาเล่าสู่กัน ส่วนยัยเมย์กับน้องมายผลการเรียนดี ต่อ ม.4 ได้เลย ยัยเมย์อยู่สายวิทย์-คณิต น้องมายเลือกสายอังกฤษ-คณิต ส่วนยัยแอมถึงจะติดเที่ยวบ้างแต่เกรดก็เกือบ 3.00 ปีนี้ขึ้น ม.5 กลุ่มยัยเอ้รับน้องมหาลัยเมื่อไรอาจมีเรื่องสนุกๆมาเล่าสู่กันอีก

........................................

สาวสนุก 14  http://xonly69.com/read-xonly-tid-155942.html
สาวสนุก 13 http://xonly69.com/read-xonly-tid-155941.html
สาวสนุก 12 http://xonly69.com/read-xonly-tid-88304.html
สาวสนุก 11 http://xonly69.com/read-xonly-tid-88302.html
สาวสนุก 10  http://xonly69.com/read-xonly-tid-88301.html
สาวสนุก 9    http://xonly69.com/read-xonly-tid-88300.html
สาวสนุก 8    http://xonly69.com/read-xonly-tid-88299.html
สาวสนุก 7    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87846.html
สาวสนุก 6    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87837.html
สาวสนุก 5    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87831.html
สาวสนุก 4    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87391.html
สาวสนุก 3    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87390.html
สาวสนุก 2    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87389.html
สาวสนุก 1    http://xonly69.com/read-xonly-tid-87388.html