ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์น้องนิดกับพี่เก่ง(คำสารภาพของน้องนิด) ep.22

เริ่มโดย suckzeed, ตุลาคม 31, 2015, 07:07:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suckzeed

"พี่เอกปล่อยค่ะ...นิดกระซิบเบาๆ ไม่กล้าส่งเสียงดังกลัวคนอื่นจะหันมามอง นิดเน้นเสียงเข้มๆ  แต่พี่เอกเค้ากลับทำเฉยเหมือน
ไม่ได้ยิน จับมือของนิดไปวางบนขาของพี่เค้าแล้วกดหลังมือนิดไว้แน่น นิดพยายามดึงมือกลับแต่ไม่กล้ายุกยิกมากนัก กลัวว่า
จะทำให้คนอื่นรำคาญ อีกทั้งเห็นว่าพี่เค้าแค่จับมือนิดไปวางทาบกับขาของพี่เค้าเท่านั้น ไม่ได้ทำอะไรมากไปกว่านี้ นิดเลย
แกล้งทำเฉยๆ กะรอว่าพอพี่เอกเค้าเผลอผ่อนมือเมื่อไหร่นิดจะดึงมือกลับมาทันที ตอนนั้นบทพิสวาทในหนังผ่านไปแล้วค่ะ
แต่บทพิสวาทของหนุ่มสาวด้านหน้าของนิดสิคะ กลับยิ่งทวีความเร่าร้อนมากขึ้น พอฉากในหนังเป็นกลางวันค่อนข้างสว่าง
นิดก็เห็นมือของผู้ชายนั้นกำลังจับอกของแฟนเค้าคลึงเล่นอย่างเมามัน..." น้องนิดหยุดเล่าเหมือนกำลังเรียบเรียงคำพูด แล้ว
ก็เล่าต่อว่า

[post]"ส่วนมือของแฟนเค้า ก็ป้วนเปี้ยนอยู่ตรงเป้ากางเกงของแฟนเธอ นิดมองอายๆเขิล ๆ ตอนนั้นรู้สึกว่าหน้าร้อนผ่าวรีบ
เบือนหน้าหนี แต่แทนที่จะเบือนหนีไปที่ทางเดินด้านซ้ายกลับเบือนไปทางด้านขวาที่พี่เอกนั่งอยู่ จึงจ๊ะเอ๋กลับแววตาดวงโต
ของพี่เอกที่จ้องมองหน้านิดอยู่ในระยะประชิด แม้จะอยู่ในความมืด แต่นิดรู้สึกได้เลยว่าแววตาของพี่เอกนั้นเร่าร้อนเหมือนจะ
แผดเผาให้ร่างนิดละลายเลยค่ะ"

"นิดกระซิบบอกให้พี่เอก หันหน้าไปไกลๆหน่อย พี่เค้าได้แต่หัวเราะหึๆเบาๆในลำคอพร้อมกับกระชับฝ่ามือที่กุมมือนิดอยู่บีบ
เบาๆ แล้วคลายมือนิดใช้จังหวะนั้นพยายามดึงมือกลับแต่ทว่ากลับกลายเป็นสิ่งที่ไม่ควรทำอย่างยิ่ง เพราะมือของนิดมันกลับ
เลื่อนจากหน้าขาของพี่เค้าไปสัมผัสอยู่ที่เป้ากางเกงของพี่เอกพอดิบพอดี จากสัมผัสนั้นนิดรู้สึกตัวชาร้องอุ๊ยออกมาเบาๆ
เพราะความรุ้สึกมันบอกกับนิดว่าภายใต้กางเกงของพี่เค้านั้น ตรงส่วนนั้นของพี่เอกกำลังลุกแข็งขัน อุ๊ย...พี่.."

"นิดอุทานเบาๆ หันไปจ้องหน้าพี่เอกอย่างเอาเรื่อง พี่เค้าก็หันมาจ้องหน้านิดพร้อมยิ้ม ๆ แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรกัน ตอนนั้นดูเหมือน
เราสองคนต่างคนต่างเงียบไปชั่วขณะ รู้สึกใจเต้นโครมคราม สยิวๆวูบวาบๆ เพราะเป็นครั้งแรกที่มือนิดสัมผัสของคนอื่น ที่ไม่
ใช่ของพี่ ตอนนั้นนิดเสียวมากขึ้นๆ รู้สึกตื่นเต้นด้วย ลังเลๆอยู่ว่าจะเอามืออกจากตรงนั้นของพี่เอก เพราะว่ามันเริ่มแข็งมากขึ้น
แถมยังขยับตัวเด้งงึกๆโดนมือนิดอยุ่ตลอด" พอเล่ามาถึงตอนนี้น้องนิดก็หยุดเล่าเงยหน้ามองตาผม แล้วล้วงมือลงไปจับท่อนลำ
ของผมอีกครั้งตรงเป้ากางเกง พอเห็นว่ามันยังสงบนิ่งเหมือนแต่แรก เธอก็เริ่มเล่าต่อ

"พี่เอกเค้าค่อยๆกดหลังมือนิดลงไปให้ฝ่ามือนิดสัมผัสเอ่อ..ควยเค้ามากขึ้น.....นิดเรียกชื่อพี่เอกเน้นๆ หวังเตือนให้พี่เค้าหยุด
การกระทำ แล้วพยายามดึงมือกลับ แต่พี่เอกไม่ยอม กลับยิ่งกดมือนิดลงไปให้สัมผัสกับความแข็งขันนั้นหนักมือขึ้น แล้วกระซิบ
ที่ริมหูนิดว่า

"นะนิด...พี่ขอโทษ ห้ามไม่อยู่อ่ะ..." เสียงกระซิบนั้นแหบพร่า กระเส่าแสดงถึงอารมณ์ของพี่เค้าออกมาอย่างชัดเจน แต่มันกลับ
มากระตุ้นความรุ้สึกลึกๆ ของนิดอย่างมากมาย พอพี่เอกกระซิบเสร็จก็ระบาย ลมหายใจร้อนผ่าวออกมาพรืด ๆ ถูกกกหูข้างแก้ม
ของนิดตลอดเวลา ทำให้นิดขนแขนนิดลุกชี้ชันเลยค่ะ ตอนนั้นนิดรู้สึกวาบหวิว ตรงนั้นเอ่อ...ตรงหีของนิดขมิบตัวยวบๆ มัน
ตื่นเพริดขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ พี่อย่าโกรธนิดนะคะ ถ้านิดจอบอกว่าณ.เวลานั้นนิดมีความต้องการอย่างมาก ถ้าผู้ชายที่นั่งข้าง
นิดตอนนี้เป็นพี่ละก็ นิดคงปีนไปนั่งตักขย่มควยพี่ไปแล้ว แต่นี่มันไม่ใช่ นิดพยายามอดกลั้นความรุ้สึกด้วยการสูดลมหายใจลึก ๆ
หวังบรรเทาความต้องการลงบ้าง แต่กลิ่นน้ำหอมกรุ่นของพี่เอกนั้นก็ทำให้นิดเริ่มกระสับกระส่าย"

"พี่เอกกดหลังมือของนิดเพื่อให้ฝ่ามือนิดกระทบท่อนลำแข็งขันนั้นในจังหวะช้าๆ แล้วมันก็กระดกงึกๆต่างจังหวะที่ฝ่ามือนิดกระ
ทบ ตอนนั้นนิดเสียวสยิวมากเลยค่อยๆรวบนิ้วกำท่อนลำของพี่เอกเค้าเบาๆ หลวมๆ เรียกชื่อพี่เอกเค้าเบาๆ พยายามบังคับ
เสียงตัวเองไม่ให้สั่นกระเส่า แต่มันค่อนข้างลำบาก พี่เอกจ้องตานิดแล้วกระซิบเบาๆข้างหูแผ่ว ๆ ขอให้นิดช่วยทำให้หน่อย
ตอนนั้นเสียงพี่เอกเค้าออดอ้อนมาก ดูน่าสงสาร "

"นิดเริ่มลังเลๆใจนึกก็นึกถึงพี่ นึกถึงสิ่งที่ถูกที่ควร แต่อีกใจก็ถูกรบกวนโดยเสียงออดอ้อนกระซิบของพี่เอก อีกทั้งท่อนลำในกำ
มือนั้นก็กระดุกกระดิกดิ้นเตือนให้ใจเขวอยู่ตลอดเวลา ร่องเสียวของนิดมันก็ขับเมือกชื้นแฉะออกมาทีละนิดๆ ปากร่องเสียวขมิบ
ถี่ๆ ทั้งๆที่นิดไม่ได้บังคับกล้ามเนื้อตรงนั้นเลย มันขมิบของมันเองค่ะ" น้องนิดหยุดเล่าเป็นช่วง ๆ ในจังหวะที่หยุดเล่าก้จะเอา
มือมาสำรวจท่อนลำของผมว่า มันมีปฎิกิริยาตอบสนองบ้างมั๊ย

"ตอนนั้นภาพบนจอหนัง เริ่มมีฉากเซ็กส์ของนางเอกกับพระเอก เสียงจูบปากกอดรัดฟัดกันนัวดังกระทบหูนิดตลอดเวลา คู่รัก
ตัวจริงที่อยู่ข้างหน้านิดก็ทำเก้าอี้โยกไปโยกมา แม้จะมองไม่เห็นว่าทำอะไรกัน แต่มันก็สร้างจินตนาการให้นิดคิดไปถึงไหนๆ
นิดเริ่มขยับมือบีบลำแข็งภายในกางเกงของพี่เอกเป้นจังหวะอย่างไม่รู้สึกตัว จนกระทั่งได้ยินเสียงพี่เอกครางเบาๆ อย่างสุข
สมใจ เสียงครางของพี่เอกนั้นกระตุ้นให้นิดมีสติอีกครั้ง จึงรีบปล่อยมือออก แล้วเอามือมาซุกเข้าตรงหว่างขา สันมือนิดสัมผัส
โดนกลางร่องเสียวซึ่งตอนนั้นมันชื้นแฉะเต็มที่แล้ว พี่เอกเค้าก็เอามือตามมาควานหามือนิด มันเลยกลับกลายเป็นว่า ตอนนี้
มือพี่เอกเค้ากำลังพยายามเอาซุกซนอยู่ที่หว่างขาของนิดไป นิดตกใจร้องอุ๊ยพี่..."

"เพราะรู้สึกว่านิ้วของพี่เอกนั้นกดสัมผัสอยู่กับเนินเนื้อของนิดพอดี นิดจ้องตาพี่เค้าเขม็ง ถามเสียงห้วนๆว่าจะทำอะไรนิด พี่
เอกหันมาสบตากับนิดพร้อมกระซิบขอโทษ แต่กลับไม่ชักมือกลับ นิ้วเรียวของพี่เค้ากระดิกดุ๊กดิ๊กๆ ตรงเนินของนิดช้าๆ นิด
บอกให้พี่เค้าเอามือออกไป เค้าก็กระซิบบอกว่างั้นเอามือนิดมาสิ พอนิดส่งมือให้พี่เค้า เค้าก็จับมือนิดไปวางตรงท่อนลำแข้งๆ
ของเค้าอีกครั้ง"

"นิดก็วางมือไว้เฉย ๆ ไม่ขยับ เพียงครู่เดียวพี่เอกก็ยื่นมือมาจับฝ่ามือนิดให้ขยับยุกยิกๆ ที่ท่อนลำแข็งของเขาเสียเองตอนนั้น
อารมณ์ความอยากของนิดมันวูบไปวูบมา เดี๋ยวมีมาก เดี๋ยวหายไป เพราะความรู้สึกว่ามันไม่ถูกต้อง พอมีอารมณ์นิดก้ขยับมือ
กำๆบีบๆท่อนลำให้พี่เอก พออารมณ์หายไปนิดก็วางมือเอาไว้เฉยๆ เหมืนทำๆหยุดๆ ค่ะ แต่ดูเหมือนพี่เอกเค้าคงพอใจ ใจนิด
ก็มัวแต่พะวักพะวนอยู่ที่ฝ่ามือของตนเองที่สัมสัมอยู่กับท่อนลำแข็งๆนั้น จนลืมไปชั่วขณะว่ามือพี่เอกเค้ายังซุกอยู่ตรงหว่างขา
ของนิด...."

" จนกระทั่งพี่เอกเค้าขยับนิ้ว เหมือนบังเอิญมันกรีดโดนตรงร่องเสียวของนิดพอดี นิดเสียวสยิววูบๆ ร่องเสียวมันก็ขมิบยึก ๆ
ของมันเองอีกครั้ง จนนิดเกร็งตัวหนีบขาเข้าหากัน โดยมือพี่เอกยังซุกกระดิกยักๆอยู่ตรงนั้น นิดเสียวนิดอยากเสร็จมากเลยค่ะ
ตอนนั้น นิดเลยทำเฉยๆ ปล่อยให้พี่เอกใช้มือคลึงลูบไล้ตรงนั้นจนน้ำฉ่ำ แล้วนิดก็เสร้จ พอนิดเสร้จแล้วนิดก้รีบลุกขึ้นยืนเดิน
แกมวิ่งหนีพี่เอกออกมาจากโรงหนัง แล้วรีบขับรถกลับบ้าน จากวันนั้นเป็นวันสุดท้ายที่นิดพบกับพี่เอกตามลำพัง จนอีกหลาย
เดือนจึงเห็นพี่เอกเค้ามาสร้างบ้านอยู่ใกล้บ้านเรานี่แหละค่ะ..."

"พี่คะ...พี่ไม่รู้สึกอะไรเลยหรือคะ..".น้องนิดถามผมหลังจากที่เล่าเรื่องความสัมพันธ์ของเธอกับนายเอกจบลง พร้อมกับเอามือ
มาจับสำรวจท่อนลำตรงเป้ากางเกงของผมบีบๆคลึงๆ เมื่อเห้นว่ามันยังนิ่งสงบ เธอก็ไม่ได้ทำหน้าผิดหวัง หรือเสียใจแต่
ประการใด ใบหน้าสวยหวานของน้องนิดยังคงราบเรียบ แม้แต่ตอนที่ผมลุกขึ้นมานั่งกอด น้องนิดก็เอนร่างให้กอดแต่โดยดี
 [/post]"พี่คะ....พี่ผิดหวังเสียใจมั๊ยที่นิดทำตัวเหลวไหลแบบนี้..."

"ไม่จ๊ะ....พี่สงสารน้องมากกว่า...ถ้าน้องไม่รักพี่ น้องคงไม่ต้องเจอเหตุการณ์แบบนี้...."

ผมกระซิบบอกเบาๆ น้องนิดก็ยิ่งกอดรัดผมแน่นขึ้น แล้วห้ามไม่ให้ผมพูดแบบนี้ เสียงของน้องนิดสั่นเครือเหมือนกับกำลังร้อง
ไห้ พอผมผลักน้องนิดออกห่างเบาๆ แล้วใช้มือเชยคางเธอขึ้นมามองสบตา ก็เห็นหยาดน้ำตาเต็มสองเบ้านัยน์ตาคุ่สวยนั้น
ผมก้มหน้าลงไปจูบซับน้ำตาให้เธอ แล้วดึงเธอกลับมากอดรัดแน่นขึ้น จนต่างล้มลงนอนหงายบนเตียงกันทั้งคู่ อ้อมกอดของ
เราสองคนก้ยังไม่แยกออกจากกัน

ผมนอนเล่นอยู่บนเตียงโดยมีน้องนิดนอนพิงอกบ้าง ขึ้นมานอนทับขี่ผมบ้าง จนกระทั่งเย็น จึงพาน้องนิดออกไปทานอาหาร
อิตาลี่ พร้อมสั่งไวน์รสเลิสมาดื่มกัน จวบจนทานอาหารเสร็จ ผมเริ่มมึนเล็กน้อยเช่นเดียวกับน้องนิด ผมกลับมานอนที่บ้านเรือน
หอของตนเองพร้อมน้องนิดอีกครั้ง

พอเราสองคนกลับมาบ้าน ผมเตรียมตัวอาบน้ำ ก่อนที่จะเข้าไปน้องนิดขอเข้าไปอาบพร้อมกันด้วย ผมรู้สึกกระอักกระอ่วน ตลก
มั๊ยครับที่รุ้สึกแบบนั้นกับเมียตนเอง ความจิงผัวเมียแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันมันน่าสยึ๋มกึ๋ยบะละแฮ่มใช่มั๊ยครับแต่มันเป็นเพราะว่า
ผมนั้นรู้ถึงอารมณ์ของน้องนิดมาทั้งวันแล้วว่า น้องเค้ามีความต้องการเซ็กส์จากผมแค่ไหน อย่างที่เห็นๆเมื่อตอนที่เธอเล่าเรื่อง
เธอก็พยายามปลุกเร้าให้ผมมีอารมณ์ แต่ตัวผมเองกลับไม่ได้เรื่อง ครั้นจะไปอาบน้ำด้วยกันแบบนี้ ผมเกรงว่าจะเป้นการสร้าง
อารมณ์ความต้องการให้กับเธอเพิ่มขึ้น แล้วเผอิญว่าถ้าผมยังเป็นเช่นเดิม มันก็จะยิ่งเหมือนซ้ำเติมความรู้สึกทรมาน ผิดหวัง ให้
กับเธอนั่นแหละครับ

แต่ในเมื่อหลีกเลี่ยงปฎิเสธไม่ได้ ผมจึงรอให้น้องนิดถอดเสื้อผ้าให้หมดก่อนแล้วค่อยเข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน ห้องน้ำในห้องนอน
ผมนั้นค่อนข้างกว้าง เพราะมีอ่างอาบน้ำทรงกลมแบบจากุซซี่สำหรับสองคนอยุ่ในนั้น ผมชอบตอนสายน้ำอุ่นๆพุ่งมากระทบ
หลังไหล่ เหมือนเป็นการนวดไปในตัว พอเข้ามาอยู่ในห้องน้ำทั้งคู่ น้องนิดก็จัดการเปิดน้ำลงอ่าง ปรับอุณหภูมิความร้อนความ
อุ่นตามต้องการ แล้วกดปุ่มการทำงานของเครื่องเจ็ทที่จะพ่นน้ำออกมาเมื่อน้ำเต็ม

ผมเห็นท่าทางน้องนิดก้มๆเงยๆนั้น แล้วยิ่งรักยิ่งหลงเธอมากขึ้น รูปร่างของเธอสวยสมส่วนทุกตารางนิ้ว อกอวบเป็นก้อนกลม
ไม่มีทีท่าจะหย่อนคล้อยลงเลยแม้จะแต่งงานกันมาแล้วหลายปี เอวคอดกิ่วรับกับสะโพกผายกลม ผิวเนื้อขาวกระจ่างตาละเอียด
นุ่ม ไม่มีใฝฝ่ากระให้มองสะดุดตาแม้แต่เม้ดเดียว ช่วงเรียวขาก็ยาวเรียวงามไม่สั้นม่อต้อเหมือนกระปุกต่อขาสักนิด กึ่งกลาง
ลำตัวอวบอิ่มเป็นกลีบพรูสองข้างประกบชิด มีไรขนอ่อนๆสีดำจางๆ เป็นกระหย่อมเล็กๆเหนือเรียวสาว น้องนิดไม่จำเป็นต้อง
ตกแต่งขนในบริเวณนั้นแม้สักครั้ง เพราะผมไม่เคยเห็นมันยาวรกรุงรังสักที ยิ่งตอนนี้ที่น้องนิดก้มโค้งลงไปละลายผงสบูในอ่าง
ผมบอกเลยว่าพรุหีของเธอที่ปลิ้นย้อยออกมาด้านหลังนั้น มันน่าเข้าไปประกบแล้วเสียบควยกระเด้าให้น้ำแตกเสียเหลือเกิน
แต่สำหรับตอนนี้ แม้ใจคิดไปได้ แต่ร่างกายมันกลับไม่สนองตอบ จึงได้แต่มองๆเพียงเท่านั้น

หลังจากที่ผมมองร่างน้องนิดได้สักพัก ก็เดินเข้าไปทำตามความคิดด้วยความรุ้สึกคึกคักในใจ ผมขยับไปกอดเธอด้านหลัง
แนบท่อนลำที่หลับสนิทเข้าซอกกลางหว่างก้น กดเอวดันจนแนบแน่น น้องนิดก็หันมายิ้มให้ เอื้อมมือไขว้หลังมานวดคลึงพวง
ไข่ให้ผมเบาๆช้า ก้นส่ายรับยุกยิกๆ แอ่นเนินสาวใส่มือผมแล้วหัวเราะคิกๆเมือผมดึงขนอ่อนเธอเล่นเบาๆ เราหยอกเย้ากันเล่น
จนน้ำเริ่มเต็มอ่าง น้องนิดก็ปิดวาวล์ แล้วก้าวขาลงไปนั่งก่อนเอื้อมมือมาดึงผมตามลงไปนั่งประกบหันหน้าเข้าหากัน  น้องนิด
ขยับขึ้นมานั่งคล่อมลำขาของผม เอื้อมมือคว้าลำอ่อนยวบของผมบีบนวดคลึงช้าๆแผ่วๆ ก่อนรูดเล่นเบาๆ ไม่ยอมปล่อยมือ
ส่วนผมก็ล้วงมือเข้าหาเนินอวบอิ่มกลางหว่างขาของเธอ ฉกนิ้วล้วงไปตรงช่องรูเสียว นิ้วผมสัมผัสความลื่นของสารคัดหลั่ง
ที่ไหลแฉะเยิ้มเต็มร่องรู ผมรู้ว่าน้องนิดมีอารมณ์ความรักมาตั้งแต่กลางวันแล้ว จึงค่อยๆสอดลำนิ้วยาวเข้าไปช้าๆ เสียงน้อง
นิดครางอืมๆๆๆออกมาเบาๆ ร่องเสียวขมิบรัดลำนิ้วผมดุดตอดยวบๆ เนิบๆช้าๆ ใบหน้าน้องนิดแสดงออกถึงความเสียวสยิว
และความต้องการความรักออกมาอย่างเด่นชัดไม่ปิดบังอำพราง

luckman

พี่เอกนี่ก็รู้ใจ ญ. จัง พ่อพระเอกของเราจะทำยังไงนะ ในเมื่อตัวเองไม่สู้