ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 1 (copy) By ท่าน pshat

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 05, 2015, 12:08:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

เรื่องนี้เกิดขึ้นนานแล้วครับ ตั้งแต่สมัยหนังสือไทยเพลบอยยังวางขายครับ ผมก็เป็นแฟนหนังสือเค้าอยู่ด้วยครับ ตอนนั้นผมยังอยู่ต่างจังหวัดเรียกว่าชนบทเลยละ ผมกับเมียอาศัยอยู่ในหมู่บ้านห่างไกลแห่งหนึ่ง เมียผมชื่อนาเป็นลูกสาวผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านครับ เธอโดนผมสอยตั้งแต่เธอยังไม่จบมัธยมเลยครับ พ่อเธอส่งเธอไปเรียนในเมืองพักอยู่ห้องเช่ากับเพื่อน ผมตามไปเย็ดเธอที่ห้องเช่าประจำครับ บ่อยครั้งเพื่อนเธอนอนอยู่ด้วยเราก็จะแอบเย็ดกันเบาๆ แต่เพื่อนเธอก็คงรู้ครับเพราะเสียงครางของเมียผมครับ และผมมารู้ตอนหลังว่าบ่อยครั้งเพื่อนเธอก็มักจะพาแฟนมานอนปิดไฟเย็ดกันให้เมียผมนอนฟังเหมือนกัน (เมียผมเล่าให้ฟังครับ) และเพื่อนเธอคนนี้ก็เคยโดนผมเย็ดแล้วเหมือนกันครับ  ตอนนั้นเมียผมเธอไม่รู้นะครับว่าเพื่อนเธอโดนผมเย็ด ผมบอกให้เธอรับรู้หลังจากนั้นหลายปีครับ ที่ผมกล้าบอกเธอเพราะผมเห็นว่าเธอมีอารมณ์เงี้ยนมากเวลาที่ผมพูดคุย กับเธอเรื่องสวิงกิ้งหรือเวลาที่เธออ่านเรื่องเกี่ยวกับสวิงกิ้งซึ่งผมก็แอบหวังไว้เล็กๆว่าเธออาจจะคล้อยตามผมในเรื่องสวิงครับ  แต่แล้วเธอก็ทำให้ผมถึงกับอึ้งไปเลยครับ คือว่าเธอก็สารภาพกับผมเหมือนกันครับ ว่าเธอก็เคยโดนแฟนเพื่อนเธอเย็ดประจำเหมือนกัน ตอนนั้นผมนี่อึ้งไปเลยไม่คิดว่าเมียเราจะกล้าเล่าให้ผมฟังว่าเธอก็โดนแฟนเพื่อนเย็ดประจำ และบ่อยมากกว่าผมเย็ดเพื่อนเธอหลายเท่า แต่ตอนนั้นผมคิดว่าคงไม่จริงมั้ง เธอคงพูดเพื่อเอาชนะผม ที่ผมแอบเย็ดเพื่อนเธอซะมากกว่า ผมเลยแกล้งพูดกับเธอว่าเสียดายจัง ทำไมไม่รู้ตอนนั้นนะ จะได้แลกคู่เย็ดสวิงกันซะเลย เธอก็พูดย้อนผมมาว่า จริงด้วยเสียดายเหมือนกันเลย ถ้าเล่าให้ผมฟังตั้งแต่ตอนนั้น คงจะได้เย็ดกับแฟนเพื่อนเธอมันกว่านี้แน่นอนเลย (ส่วนรายระเอียดเรื่องนี้เดี๋ยวไว้เล่าให้ฟังครับ)
            นอกเรื่องไปซะยาวเลยแต่ก็เพื่อให้เข้าใจครับ ว่าเมียผมเธอเป็นสาวทันสมัยตั้งแต่สมัยวัยรุ่นแล้วและก็จอมเงี้ยนจอมยั่วให้เย็ดเลยละครับการแต่งตัวก็แบบสาวๆในเมืองเลยครับ กางเกงขาสั้นเป็นเรื่องธรรมดาของเธอครับ เธอใส่จนเป็นเรื่องปรกติของเธอครับ แต่สำหรับผู้ชายที่ได้มองเธอไม่ปรกติแน่ๆ ใครได้เห็นก็ต้องควยตั้งแหละครับรวมถึงผมด้วยซึ่งเป็นผัวของเธอ เห็นทีไรควยลุกทุกที แต่ผมก็ชอบนะครับที่มีคนมองเธอเหมือนอยากจะเย็ดเธอแต่เย็ดไม่ได้ มีแค่ผมเย็ดได้คนเดียว มันรู้สึกสะใจคนเป็นผัวอย่างผมดีครับ
       กลับมาต่อครับ ผมเป็นคนมีเพื่อนเยอะครับ และตามวิถีชนบทน่ะครับ กลุ่มเพื่อนๆก็มักจะไปมาหาสู่กันเป็นประจำ และก็มักจะจบลงด้วยการตั้งวงกินเหล้ากันตลอด ส่วนมากก็จะกินกันที่บ้านผมนี่แหละ เพราะว่าบ้านผมจะสะดวกกว่าบ้านเพื่อนคนอื่นๆ บ้านผมจะอยู่ห่างออกมาจากหมู่บ้านประมาณหนึ่งกิโล จึงทำให้เพื่อนๆทุกคนมักจะมารวมตัวกันที่บ้านผมเป็นประจำ เพื่อนผมบางคนก็มีเมียแล้ว บางคนก็ยังไม่มี เพื่อนที่มีเมียแล้วก็มักจะพาเมียมาด้วยบ้าง ไม่ได้พามาด้วยบ้าง แล้วแต่โอกาศครับ เพื่อนที่ไปๆมาๆบ้านผมรวมแล้วก็มีอยู่สิบกว่าคนครับ บางทีก็มารวมตัวกันสองสามคนบ้าง ห้าหกคนบ้าง นานๆครั้งก็จะมารวมกันทั้งหมด พอกินเหล้าเข้าไปก็จะเมาเอะอะโวยวายกันเต็มที่เพราะบ้านผมอยู่ห่างชุมชน เมียผมก็ได้ไม่ว่าไม่มีปัญหาอะไรเพราะเมียผมก็จะสนิทกับเพื่อนผมทุกคนกินเหล้าด้วยกันประจำแต่เธอจะกินไม่มากนักครับ
         แต่ในบรรดาเพื่อนผมจะมีอยู่สามคนที่เมียผมไม่ชอบมันมากๆเรียกว่าเกลียดเลยละครับ พวก เพื่อนๆเรียกมันว่าไอ้สามซ่า มันสามคนมีชื่อว่า ชา เชิด วิน เธอเคยเล่าให้ผมฟังว่าเธอไม่ชอบสายตามันสามคนเลย มันชอบแอบมองนมกับขาขาวๆของเธอบ่อยๆแล้วมันทั้งสามคนก็ชอบพูดจาทะลึ่งแทะโลมเธอบ่อยๆเวลาอยู่ลับหลังผม แล้วมันยังเคยแกล้งจับนมเธอแบบว่าไม่ได้ตั้งใจด้วย เธอบอกมันต้องตั้งใจแน่ๆ ผมก็ได้แต่บอกเธอว่าอย่าไปถือสามันเลยมันคงไม่คิดอะไรหรอกมั้ง  ก็เมียพี่นมสวยขาขาวสวยหุ่นก็ดีใครก็อยาก แล้วผมก็หยุดพูด เมียผมจ้องมองตาผมแบบจิกๆสายตาแล้วถามว่า ใครก็อยากอะไรบอกมานะ ผมบอกก็อยากเย็ดสิจ๊ะเธอ เธอตีแขนผมดังเพี๊ย แล้วบอกบ้าดูพี่พูดเข้าสิ น่าเกลียด ผมก็เถียงอีกอ้าวก็มันจริงๆนี่จ๊ะเธอ แล้วเธอก็เดินหนีผมไปแบบงอนๆหันมามองผมแล้วว่าผมบ้าไอ้ผัวบ้า
    ตั้งแต่วันนั้นที่เธอเล่าให้ผมฟังถึงการกระทำของเพื่อนทั้งสามคนของผม แทนที่ผมจะโกรธเพื่อนแต่เปล่าเลยมันกลับทำให้ผมมีความรู้สึกคึกคักแปลกๆ และมันทำให้อารมณ์สวิงของผมมันครุกรุ่นอยู่ในใจตลอดเวลา ผมแอบคิดว่าถ้าเมียผมโดนคนอื่นเย็ดเหมือนในหนังสือที่ผมนอนอ่านกับเมียประจำตอนก่อนที่เราจะเย็ดกัน มันคงจะทำให้ผมตื่นเต้นน่าดู แต่ก็ยังคิดว่าถ้ามันเป็นจริงผมจะทำใจได้หรือป่าว ผมเคยลองถามเมียตอนที่เมียอ่านหนังสือสวิงเรื่องที่ผัวให้เมียเย็ดกับเพื่อน ว่าเธออยากลองมั้ย เธอว่าผมบ้าโรคจิต แต่เธอยอมรับว่ามีอารมณ์มากเวลาอ่านเรื่องสวิง แต่ถ้าจะทำแบบนั้นจริงๆเธอบอกไม่เอาเด็ดขาดเธอไม่ยอมแน่ๆ
        ทุกอย่างในชีวิตผมดำเนินไปตามปรกติจนมาถึงวันที่ทำให้ทุกอย่างเปลี่ยนไป วันนั้นเป็นวันขึ้นปีใหม่ เพื่อนๆทุกคนนัดกันมาฉลองปีใหม่ที่บ้านผม รวมทั้งไอ้สามซ่าด้วย แต่เมียผมก็แอบมาบ่นกับผมว่า เธอไม่อยากให้ไอ้สามคนมันมาด้วยเลย เธอไม่ชอบมันตามที่เคยบอกนั่นแหละ แต่สรุปแล้วพวกมันก็มา และก็เมาเอะอะโวยวายกันเต็มที่ โดยพวกมันไม่สนใจเมียผมหรอกว่าจะรังเกียจพวกมันหรือเปล่า ทุกอย่างก็ดำเนินไปตามปรกติเพื่อนทุกคนเมาเต็มที่เมียผมวันนี้ก็เมามากกว่าทุกครั้ง ส่วนผมเมามากถึงกับอวก ไม่ทันได้อยู่เค้าดาวกับพื่อนๆ เมาแทบไม่มีสติ จำได้เพียงว่าเมียผมกับไอ้ชาเพื่อนผมคนที่เธอเกลียดนั่นแหละช่วยกันพยุงผมเข้าไปนอนในบ้าน แต่ตอนที่พยุงผมเข้าไปนอนผมรู้สึกได้ว่าไอ้ชามันเอามือมันโอบเลยตัวผมไปจับนมเมียผม เห็นแว๊บๆว่าเมียผมพยายามจับมือมันออก พอส่งผมถึงที่นอนเรียบร้อยในสภาพเมาแทบไม่รู้เรื่อง ทั้งสองคนก็เดินออกไปโดยเมียผมเดินนำหน้ามีไอ้ชาเดินตามออกไป แต่ยังไม่ทันจะพ้นประตูห้องนอน ผมมองเห็นรางๆว่าไอ้ชามันคว้าเอวเมียผมเข้ามากอดจากทางด้านหลังของเธอ แล้วผมก็เห็นว่าเมียผมเธอดิ้นรนจนหลุดจากอ้อมกอดของมัน ผมไม่แน่ใจว่าเธอตบหรือผลักมันจนเซเกือบล้มแล้วเธอก็ชี้หน้ามันแบบโมโหมากแต่ไม่ได้ยินเสียงด่าไม่รู้ว่าผมเมามากเลยไม่ได้ยินหรือว่าเมียผมกลัวเพื่อนๆข้างนอกจะรู้กันแน่ ส่วนผมน่ะทำอะไรไม่ได้เลยสายตาพล่ามัวไม่มีเรี่ยวแรงแม้พยายามฝืนจะลุกนั่งแล้วแต่ก็ลุกไม่ไหว ถ้าไอ้ชามันปล้ำเย็ดเมียผมตรงนั้นผมก็คงทำอะไรไม่ได้ คงได้แต่นอนดูมันเย็ดเมียต่อหน้าแบบเห็นรางๆเพราะมองอะไรแทบไม่เห็นแล้ว แต่หูยังแว่วๆได้ยินเพื่อนๆข้างนอกเมาคุยกันดังมาเข้าหูแว่วๆ แต่สุดท้ายก่อนที่ผมวูบผลอยหลับไปก็เห็นรางๆว่าทั้งคู่เดินออกไปจากห้อง ผมหลับไปนานแค่ไหนไม่รู้ มารู้สึกตัวตื่นเพราะหิวน้ำมาก บ้านเงียบมากผมคิดว่าเพื่อนๆคงกลับกันหมดแล้ว แต่ไฟนอกห้องยังเปิดอยู่ ผมมองหาเมียเพื่อจะให้เมียหาน้ำมาให้กินหน่อย แต่ไม่มี เมียผมไม่อยู่ในห้อง คงกำลังเก็บของอยู่นอกห้องผมคิด กำลังจะตะโกนเรียกเมีย พลันหูผมก็แว่วได้ยินเสียงเมียแว่วมาจากนอกห้องเหมือนกระซิบเบาๆว่า พอแล้วกลับได้แล้วเดี๋ยวผัวนาตื่น

oneaom

เนื้อเรื่องดีครับ จะติดตามต่อนะครับ ขอบคุณมากครับ

sachawat

สำนวนเขียนอ่านสบาย เรื่องเดินได้ไม่สะดุด ฝีมือดี ขอบคุณ

pimpim

เนื้อเรื่องดีครับ จะติดตามต่อนะครับ ขอบคุณมากครับ

e20pat

aeadza

ตอนแรกบอกไม่ชอบแต่น่าจะเกิดอะไรสักอย่างตอนผัวหลับแน่เลยครับ