ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 2 (copy) By ท่าน psha

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 05, 2015, 10:00:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

ขึ้นมาเห็นเข้าละก็ เค้าฆ่านาตายแน่ๆ เสียงนั้นทำให้ผมต้องรีบลุกขึ้นมานั้งฟังทันทีว่าหูเราแว่วไปเองหรือป่าว หรือว่าเมียเราคุยอยู่กับใครจริงๆ ด้วยความสงสัยว่าเมียผมคุยอยู่กับใครผมค่อยๆคลานไปที่ประตูแล้วค่อยๆดันประตูเบาๆ แต่ปรากฎว่าประตูถูกปิดจากด้านนอก ใจผมชักเริมเต้นไม่เป็นจังหว่ะแล้วตอนนี้ พยายามตั้งสติ ในหัวเริ่มคิดไปต่างๆนาๆ แล้วก็คิดได้ว่าชัดเลยเมียเราต้องโดนใครเย็ดอยู่นอกห้องตอนเราหลับแน่ๆ ใจผมหายแว๊บเลยครับ ในหัวชักเริ่มสับสน แต่ที่แปลกคือ แทนที่ผมจะโกรธกลับตรงกันข้ามครับ ควยผมแข็งปั๋งขึ้นมาอย่างที่ไม่เคยแข็งมาก่อน แล้วก็มีเสียงพูดขึ้นมาเบาๆอีกว่า พี่บอกหนูว่าขอแค่ทีเดียวไงแล้วนี่ตั้งสามทีแล้วเนี่ยพอแล้ว แล้วก็ได้ยินเสียงผู้ชายพูดขึ้นมาเบาๆ อ้าวก็พี่เห็นนากอดพี่แน่นครางอี๊ๆๆตลอดทุกทีนี่นาพี่ก็คิดว่านาชอบน่ะสิพี่เลยต้องจัดเต็มให้ไงจ๊ะ ตกลงตอนนี้นารักพี่แล้วใช่มั้ยล่ะ พี่รู้นะว่านาไม่ชอบพี่แต่ตอนนี้นาไม่เกลียดพี่แล้วใช่มั้ยล่ะ เพราะเห็นกอดพี่แน่นตลอดเลย บ้าสิพี่จะมารงมารักอะไรกัน ถ้าไม่ปล้ำนาน่ะนะไม่ได้แอ้มนาหรอก แต่นาก็โดนพี่เย็ดตั้งสามทีแล้วนะ เสียงผู้ชายพูด ผมได้ยินแบบนี้ถึงกับหายใจติดขัดเลยครับเหมือนจะหายใจไม่ออก นี่ผมเมาหลับไม่รู้เรื่องจนนาเมียผมเธอโดนมันยัดเยียดความเป็นผัวให้ไปแล้วตั้งสามทีเลยรึเนี่ย โอย ผมอยากจะบ้าตาย แต่ควยผมกับไม่เหมือนผมมันกับแข็งมากขึ้นอีก ในระหว่างที่ผมแอบฟังเสียงเมียผมกับใครก็ยังไม่รู้กระซิบคุยกันอยู่นั้น ผมก็คลานหารูแอบดูว่าเมียผมโดนใครปล้ำเย็ดอยู่นอกห้องใจก็คิดว่าใช่แน่ต้องเป็นไอ้ชาแน่ๆที่ปล้ำเย็ดนาเมียผมอยู่นอกห้องนั่น เพราะตอนพาผมเข้าไปนอนมันยังปล้ำนาให้ผมเห็นรางๆ ซ้ำร้ายแม่งยังปิดประตูจากด้านนอกไม่ให้เราออกไปช่วยเมียให้รอดพ้นจากการโดนมันเย็ดได้อีก มันคิดได้ชั่วจริงๆ ไอ้ชาไอ้เพื่อนเหี้ยผมคิดในใจ แล้วเสียงมันก็พูดขึ้นมาอีกว่า ไอ้เอก(ชื่อผม)มันไม่ตื่นง่ายๆหรอก เมาซะขนาดนั้นเช้าจะลุกไหวหรือป่าวก็ยังไม่รู้เลย มามะมาให้พี่กระชับความเป็นสามีภรรยาให้แนบแน่นมากขึ้นซะดีๆ ผมได้ยินเสียงเมียผมว่า บ้าพี่พูดจาลามปามน่าเกลียด จังหว่ะนี้ผมก็เจอช่องเล็กๆช่องนึงพอดีเป็นรอยแตกยาวขวางขนานกับพื้นห้องของฝาไม้กั้นห้อง บ้านผมเป็นบ้านไม้ครับ พอผมเอาสายตาแนบเข้าไปที่ช่องภาพที่เห็นทำเอาผมใจหายวาบเลยครับ นั่งหันหลังให้ผมห่างกันไม่ถึงเมตร เมียผมแน่ๆเสื้อผ้าไม่มีติดตัวซักชิ้น ส่วนไอ้เพื่อนตัวแสบของผมถูกเมียผมนั่งบังอยู่ทำให้ผมมองไม่เห็นหน้ามัน ผมมองไปรอบๆห้อง ขวดเหล้าจานกลับแกล้มถูกเก็บวางไว้เป็นระเบียบ แต่ที่ไม่เป็นระเบียบคือเสื้อผ้าของเมียผมกับของเพื่อนผมวางกระจัดกระจายทั่วห้อง ตอนนี้ผมได้ยินเสียงทั้งคู่ชัดขึ้น เสียงเมียผมถามมันว่า นี่สรุปว่าพี่เชิดมอมเหล้าผัวหนูใช่มั้ยพี่เชิดเหล้าจานกลับแกล้มถูกเก็บวางไว้เป็นระเบียบ แต่ที่ไม่เป็นระเบียบคือเสื้อผ้าของเมียผมกับของเพื่อนผมวางกระจัดกระจายทั่วห้อง ตอนนี้ผมได้ยินเสียงทั้งคู่ชัดขึ้น เสียงเมียผมถามมันว่า นี่สรุปว่าพี่เชิดมอมเหล้าผัวหนูใช่มั้ยพี่เชิด ไม่ผิดหรอกครับเมียเรียกมันว่าพี่เชิด แล้วมันก็เข้ามากอดเมียผมแล้วผลักเธอเบาๆให้เธอนอนหงายลงกับพื้นหัวเมียผมเกือบติดฝากั้นห้องห่างจากผมแค่ฝากั้นห้อง จังหว่ะนี้ทำให้ผมเห็นหน้ามันชัดๆว่าเป็นไอ้เชิดจริงๆตามที่เมียผมเรียกชื่อมัน ไม่ใช่ไอ้ชาอย่างที่ผมคิดตอนแรก ผมหน้าชามึนไปหมดคิดอะไรไม่ออกบอกตัวเองไม่ถูก แต่ควยผมนี่แม่งดันแข็งตลอด ผมกำลังมึนๆสับสนอยู่ก็ได้ยินมันตอบเมียผมว่า ใช่แล้วจ้าถ้าไม่มอมเหล้ามันแล้วพี่จะได้นาเป็นเมียพี่หรอจ๊ะ  ปล้ำเอานาเนี่ยนะยังจะมาเรียกนาว่าเมียอีกรึ ก็ไม่รู้ละพี่ได้เอาของพี่ดันเข้าไปในตัวนาจนสุดแบบเนื้อแนบเนื้อเหมือนเป็นคน คนเดียวกันแล้วแถมพี่ยังปล่อยกาวน้ำรักของพี่ไว้ในตัวนาตั้งสามครั้งแล้ว สรุปว่านาเป็นเมียพี่แล้วเพราะฉนั้นตอนนี้ผัวคนนี้จะเย็ดเมียแล้วนะจ๊ะ ขออีกทีนะก่อนกลับ อี๊ ซีด พี่เชิดอ่ะ นายังไม่อนุญาติเลย บ้าดันมาซะสุดเลยนะ อุยซี๊ดเจ็บนาเจ็บอ่ะพี่เชิดเบาๆ  ก่อนสิพี่เชิด

sachawat

PEE WAII

สนุกมากครับ กลับมาอ่านก็รอบก็น่าติดตามเหมือนเดิม เรื่องสนุกมาก