ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 3 (copy) By ท่าน psha

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 05, 2015, 10:06:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

[backcolor=#ffffcc]ในขณะที่ผมกำลังตกอยู่ในพวังนั้น ไม่รู้ว่าไอ้เชิดมันเข้ามาประจำตำแหน่งในท่าเย็ดแบบยกขาเมียผมด้วยแขนทั้งสองข้างของมันตั้งแต่ตอนไหน มันดันโล้ให้เข่าของเมียผมมาติดกับหน้าอกของเธอเอง ท่านี้ทำให้ผมมองเห็นชัดเจนเลยว่าท่อนควยของไอ้เชิดมันใหญ่มากๆ ผมเห็นชัดเจนเลยว่ามันค่อยๆดันเข้าไปช้าๆจนสุดลำแล้วก็ชักออกช้าๆจนเกือบสุดลำแล้วก็ดันเข้าไปใหม่จนสุด มันทำแบบนี้อย่างต่อเนื่องไม่ยอมผ่อนจังหว่ะให้เมียผมได้หยุดผ่อนลมหายใจคลายความเสียว จนเมียผมเธอตัวเริ่มสั่น แต่ไม่ใช่เพราะแรงกระแทกของไอ้เชิด แต่เธอสั่นเพราะเธอเสียวจนควบคุมตัวเองไม่ได้ต่างหาก อาการแบบนี้ผมรู้ผมดูออก เธอได้แต่นอนหงายร้องครางฮือๆๆสองมือของเธอจิกเกรงจับแขนไอ้เชิดแน่นแต่ไม่ได้ผลักออก ไอ้เชิดมันก็ไม่พูดไม่จาแล้วตอนนี้มันตั้งหน้าตั้งตาซอยอัดลำเขื่องแข็งของมันอัดแน่นกับร่องรักที่ตอนนี้เปียกเยิ้มของนาเมียผม แบบช้าๆ เนิบๆ เน้นๆ แต่ต่อเนื่องไม่หยุด ขนหมอยที่เคยสวยงามตอนนี้เปียกแฉะเต็มไปด้วยคราบรักของทั้งสองคน คราบน้ำรักเกาะรอบท่อนลำของมันและปากทางรักของนาเมียผมขาวเป็นฟองจากการเสียดสีอย่างต่อเนื่อง แบบดึงออกช้าๆแต่ดันเข้าเร็วหนักแน่น เข้าสุดออกสุด  เมียผมคงเสียวมากถึงกับใช้สองมือของเธอคว้าคอไอ้เชิดลงมาจูบปากกับมันจนเสียงดังจ๊วบๆชัดเจน จังหว่ะนี้ไอ้เชิดมันทิ้งตัวลงมากอดรัดกับเมียผมแน่นจนร่างของทั้งสองแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน ใจผมนี่เจ็บจี๊ดเลยครับ ในขณะที่ตูดมันก็ยังคงทำหน้าที่ส่งลำใหญ่ของมันกดซอยอัดหนักๆเน้นๆ     อย่างต่อเนื่องและมันก็ค่อยๆเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ผมไม่ได้ยินเสียงคำพูดใดๆหลุดออกมาจากปากนาเมียแสนรักของผมแล้วครับ มีแต่เพียงเสียงลมหายใจติดขัดและหอบถี่ๆเสียงร้องครางอี้ๆๆอยู่ในลำคอ เธอคงจะกลัวผมได้ยิน เชื้อมั้ยครับตอนนี้ผมน้ำแตกไปก่อนสองคนนั่นหนึ่งครั้งแล้วครับ ทั้งที่ผมไม่ได้ชักว่าวนะครับ มันพรั่งพรูออกมาอย่างมากมายอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน แต่ท่อนลำของผมก็ยังคงแข็งเขื่องอย่างต่อเนื่อง คงเพราะภาพเมียแสนรักของผมกำลังกอดรัดโรมรันอยู่กับเพื่อนตัวแสบของผมที่ห่างจากผมเพียงลมหายใจเป่าถึงกันได้หากไม่มีฝากั้น อารมณ์ตอนนี้ผมอธิบายไม่ถูกจริงๆ มันทั้งหึงทั้งหวงทั้งแสนรัก ทั้งมีความสูขและสะใจอย่างบอกไม่ถูกที่เห็นเธอโดนเพื่อนผมคนที่เธอบอกผมว่าเธอเกลียดมัน แต่ตอนนี้เธอโดนคนที่เธอเกลียดยัดเยียดท่อนลำใหญ่เข้าไปคับแน่นและปล่อยน้ำรักเข้าไปในร่องสวาทของเธอถึงสามครั้งแล้วและอีกไม่นานก็คงเพิ่มเป็นสี่ครั้งแน่นอน ตอนนี้ผมควักของผมออกมาชักตามทั้งคู่แล้วครับ นาเมียผมเธออารมณ์คงกระเจิงสุดๆแล้วครับเธอเอามือสองข้างรั้งท้ายทอยของไอ้เชิดลงมาบดปากกับเธออย่างดูดดื่ม ตอนนี้ผมมองไม่เห็นท่อนลำและร่องรักของทั้งคู่แล้ว เพราะมันถูกบดบังด้วยหัวของทั้งสองคนที่กำลังบดปากแลกน้ำลายซดจูบกันอย่างดูดดื่ม บางจังหว่ะก็จะเห็นว่าริมฝีปากของทั้งสองคนบดใส่กันอย่างชัดเจนจนเห็นว่าทั้งคู่แลกน้ำลายกันเลยครับ ผมเองเสียดายที่ไม่ได้เห็นสงครามใต้สดือของทั้งคู่ แต่เสียงนี่ชัดเจนครับเมียผมเริ่มครวญครางเสียงดังแบบควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว ตัวเธอเริ่มเกรงกระตุกสั่นเพราะเธอคงใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้วละครับ ผมเห็นอาการแบบนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมแตกอีกแล้วครับคราวนี้กระฉูดมากกว่าครั้งแรกอีกครับ ไอ้เชิดเห็นอาการเมียผมมันคงรู้ มันจัดหนักเลยครับมันกดบดอัดซอย เสียงดังฟังชัดมาก ปักๆๆ ปาบๆๆ  ตั้บๆๆ เมียผมกอดมันแน่นกว่าเดิมอีกเกรงกระตุกตัวบิดเป็นเกลียวเลย อาการแบบนี้วินาทีสุดท้ายของเธอใกล้มาถึงแล้วแน่ๆแล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]   ไอ้เหี้ยเชิด เพื่อนผมมันหยุดซอยไปเฉยๆเลย แล้วมันก็ลุกขึ้นไปนั่งเยียดขายาวกับพื้นนั่งมองเมียผมหอบตัวโยนกันทั้งคู่ สิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นอีกครับ เมียผมลุกตามไอ้เชิดไปแล้วตบหน้าไอ้เชิดฉาดใหญ่เสียงดังเพี๊ย ตามมาด้วยเสียงเมียผมสอื้นในลำคอ ว่าหยุดทำมัยไอ้พี่เชิดบ้าหยุดทำไมนาจะเสร็จอยู่แล้วหยุดทำไม แล้วก็ตามด้วยเสียงสะอื้นของเธอ ผมงงและตกใจมากไม่คิดว่าเมียผมจะมีน้ำตาหยดลงมาด้วย ซึ่งตอนนี้ตัวเธอยังเกรงสั่นๆอยู่เลย เธอคงเสียวมากๆแบบสุดๆน่ะครับ ไอ้เชิดก็คงตกใจเหมือนกันที่เห็นเมียผมร่านควยมันได้ขนาดนั้น แต่มันสติดีครับมันรีบโผเข้ามากอดเมียผมแล้วหอมแก้มปลอบใจเธอ มันบอกเมียผมว่ามันยังไม่อยากเสร็จเร็วเพราะว่าถ้ามันเสร็จเร็วเดี๋ยวเมียผมก็จะไร่มันกลับบ้าน ตามที่สัญญากันไว้ มันบอกมันยังอยากอยู่กับเมียผมนานๆ ผมว่าคงเป็นแผนมันที่จะทำให้เมียผมหลงท่อนควยมันแน่ เมียผมเธอกับรีบคว้าคอมันมาบดปากกับมันทันทีแล้วซดกันเสียงดังจ๊วบๆอีกแล้ว ผมนี่ไม่อยากเชื่อเลยว่านาเมียสุดสวยแสนรักของผมจะเป็นไปได้ถึงขนาดนี้ แล้วเธอก็บอกมันว่า ถ้างั้นนาให้พี่เชิดอยู่ต่อทั้งคืนเลยก็ได้แต่ตอนนี้พี่เชิดต้องทำต่อให้นาเสร็จก่อน ผมนี่อึ้งอีกแล้วครับไม่คิดว่าเมียเราจะร่านติดท่อนลำแข็งใหญ่ของมันเร็วขนาดนี้ เสียงไอ้เชิดบอกว่า งั้นนาดูดให้พี่หน่อยนะจ๊ะพร้อมกับชี้มือไปที่ท่อนลำของมัน ไม่คาดคิดครับเธอก้มลงไปหาท่อนลำที่กำลังแข็งเขม็งของมันทันที โดยไม่ต้องให้มันบอกซ้ำ เธอยอมอมให้มันครับผมไม่อยากจะเชื่อเลย ทีกับผมเธอไม่ค่อยยอมอมให้อย่างเต็มใจแบบนี้เลย มันเกิดอะไรขึ้นกับเมียสุดรักของผมเนี่ย ในใจเธอกำลังคิดอะไรอยู่ผมอยากรู้จริงๆ เธออมให้มันครับ แต่ผมเห็นไม่ชัดครับเพราะเส้นผมเธอยาวตกลงมาบังทำให้ผมมองไม่ค่อยเห็น ตอนนี้ไอ้เชิดนั่งเอนหลังเอามือทั้งสองข้างท้าวไปยันไว้ข้างหลังตัวมันเองสายตามองดูเมียผมอย่างผู้ชนะ ในขณะที่เมียผมตั้งหน้าตั้งตาอมให้มันอย่างตั้งใจ จังหว่ะนึงไอ้เชิดมันเอามือมันมารวบผมของนาเพื่อมันจะก้มลงมามองท่อนลำของมันวิ่งเข้าออกจากปากบางสวยของเธอ มันทำให้ผมเจ็บจี้ดเข้าไปถึงขั้วหัวใจเลยคือภาพที่เห็นคือปากเรียวบางสวยน่าจูบของนาก้มกระทอกท่อนลำใหญ่ของไอ้เชิดเสียงดังชัดเจน บ๊วบๆๆๆ เข้าออกแบบว่าเธออมแทบไม่ได้ครับ มันคับปากเธอมากๆ จนมองเห็นรอบๆขอบปากของเธอนั้นเต็มไปด้วยฟองขาวของคราบน้ำจากท่อนลำควยของมัน มันทำให้ใจผมสั่นวิ๊วๆ คล้ายจะเป็นลมเสียให้ได้เลยครับ แล้วไอ้เชิดมันก็ทิ้งตัวนอนหงายลงไปนอนหงายอยู่กับพื้นบ้าน ส่วนมือมันเอื้อมมาจับหัวเมียผมประคองแล้วกดขึ้นลงกับลำควยของมันทำอยู่นานหลายนาที ไอ้เชิดนี่แม่งมันโคตรอึดทนเลยสัส มันยังไม่มีทีท่าว่าจะเสร็จเลยครับ[/backcolor]