ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 4 (copy) By ท่าน psha

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 05, 2015, 10:09:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

เสียงเธอซี๊ดเสียวตลอด ใบหน้าแหงนเชิดมองเพดานบ้าน แล้วเธอก็หยุดแช่นิ่งไว้ครู่นึงคงจะเสียวมาก ผมนี่หน้าชาตัวใจสั่นหวิวๆเลยตาพล่ามัวไปหมด ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าเมียผมจะร่านได้ถึงขนาดนี้ และไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าการที่ได้เห็นภาพเมียของตัวเองร่านซ่านอารมณ์จนยอมทำแบบนี้กับชายอื่นต่อหน้าต่อตาแบบนี้ มันจะให้ความรู้สึกที่เกินบรรยาย สุดๆจนอธิบายไม่ถูกจริงๆครับ แล้วเธอก็เริ่มขยับสะโพกโยกขึ้นลงแบบขึ้นสุดลงสุด จากตอนแรกช้าๆแล้วก็ค่อยๆเร็วขึ้น เร็วขึ้น เร็วขึ้น พร้อมเสียงครางของทั้งคู่ก็เริ่มดังขึ้นเรื่อยๆโดยเฉพาะเสียงเมียผมตอนนี้เธอคงจะมัน จนลืมผัวเธอที่นอนเมาอยู่ในห้องไปแล้ว แล้วไอ้เชิดคงทนนอนหงายเสียวท่อนควยไม่ไหวแล้วเหมือนกัน มันทรงตัวขึ้นมานั่งหันหน้าเข้าหากันกับเมียผมในขณะที่เมียผมก็ยังนั่งโม่ไม่ยอมหยุด พอมันนั่งได้ที่แล้วทีนี้ละทั้งคู่ต่างโยกบั้นเอวเข้าหากันอย่างไม่มีใครยอมใครเสียงเนื้อกระทบกันดังลั่นบ้านเลย เสียงแจ๊ะๆๆๆบ้างเสียงตับๆๆๆบ้างเสียงปาบๆๆๆบ้างแล้วแต่จังหว่ะของเนื้อทั้งคู่จะกระทบกระแทกกัน ส่วนเสียงตอนนี้ดังระงมลั่นบ้านเลยครับ ทุกอย่างดำเนินไปจนสุดท้ายดูท่าทางทั้งคู่ใกล้จะเสร็จ ทั้งคู่ก็พากันหยุดแล้วกอดกันกลมจูบปากแลกลิ้นต่างคนต่างมองตากันหวานเยิ้ม ขนาดผมเป็นผัวยังไม่เคยได้รับสายตาหวานๆแบบนี้จากนาเลยซักครั้ง แล้วผมก็ได้ยินไอ้เชิดพูดขึ้นมาว่า เราทำกันเสียงดังเดี๋ยวไอ้เอกมันจะตื่น ไปข้างนอกบ้านดีกว่านะ เมียผมไม่พูดอะไรซักคำได้แต่พยักหน้า แล้วก็คว้าคอไอ้เชิดมาจูจุบที่ปากมัน จุบๆๆๆสี่ห้าครั้ง แล้วก็รั้งคอมันมาบดปากซดจูบกับดังจ๊วบๆๆอีกแล้ว ก่อนที่เธอจะค่อยๆลุกออกมาจากตัวไอ้เชิด ตอนเธอจะลุกถอนร่องเธอออกจากท่อนควยนี่เสียงซี๊ดยาวคงเสียวรูร่องสวาทของเธอเสียงหลุดออกดังบั๊วเลยครับ มีน้ำไหลย้อยลงมาเป็นยางยืดขาวข้นเลย ผมนี่แสลงใจมาก แล้วทั้งคู่ก็ออกจากบ้านไปโดยที่ไอ้เชิดมันช้อนอุ้มนาเมียผมเดินหายลับไปกับความมืดนอกบ้าน ผมสิเอาไงละทีนี้ แม่งไอ้เชิดเพื่อนเหี้ยมันกำลังจะพาเมียผมไปกระหน่ำกันต่อที่นอกบ้าน แล้วผมจะปล่อยให้มันเป็นแบบนี้น่ะรึ  ใจก็อยากหาหนทางออกจากห้องตามไปดู แต่อีกใจนึงก็อยากจะโวยวายตะโกนเรียกให้เมียมาเปิดห้องให้ ขณะที่ผมกำลังสับสนอยู่ก็ได้ยินเสียงมีคนเดินเข้ามาในบ้านผมรีบแนบสายตาดูที่รูเดิม เมียผมนั่นเองเธอเดินเข้าบ้านมาทั้งยังร่างกายเปลือยเปล่าเหมือนเดิมผมเผ้ายุ่งเหยิงไม่เป็นรูปทรงสวยงาม  ผมดีใจครับนี่แสดงว่าไอ้เชิดกลับไปแล้วผมคิด แต่แล้วเธอก็ทำให้ผมผิดหวังครับ เธอเดินไปหยิบกระติกน้ำครับและก็เดินไปปิดไฟในบ้าน แต่ยังไม่ทันได้ปิดไฟ ผมก็ได้ยินเสียงดังแว่วๆมาว่า นาเอาเหล้าที่เหลือมาด้วย ไอ้เชิดครับมันยืนสั่งนาเมียผมอยู่ตรงประตูหน้าบ้าน เธอก็เดินไปหยิบเหล้าตามมันสั่งแล้วก็เดินไปปิดไฟ แต่ก่อนเธอจะเดินออกจากบ้านไปเธอหันกลับค่อยๆย่องมาที่ห้องที่ผมนอนอยู่ ผมก็งงว่าเธอจะทำอะไร ก็เลยรีบกลับไปนอนแกล้งหลับดูว่าเธอจะทำอะไร เธอเปิดประตูห้องย่องเข้ามาอย่างแผ่วเบาแล้วเดินมาที่ผมครับ ผมแกล้งหลับนอนกรนเบาๆ คิดไม่ออกเหมือนกันว่าทำไมตอนนั้นผมไม่โวยวายทำไมผมต้องแกล้งหลับไม่เข้าใจตัวเองเหมือน นาเธอเดินมาหยุดมองดูผมครู่ใหญ่ ก่อนจะก้มลงมาหอมหน้าผากผมเบาๆได้ยินเธอพูดเบาๆว่า นาขอโทษนะเอกนายังรักเอกอยู่นะ แล้วเธอก็ลุกเดินออกจากห้องไป
      ผมนอนน้ำตาคลอเบ้าเลย ไม่ใช่รู้สึกเสียใจนะครับ แต่ผมกลับรู้สึกมีความสูขและรู้สึกอบอุ่นขึ้นมาอย่างประหลาด จากคำพูดและการกระทำของเมียผมเมื่อซักครู่ มันทำให้ผมหลงรักเธอมากขึ้นกว่าเดิมอย่างมากมายจริงๆ ถึงแม้ผมจะรู้ว่าเธอกำลังจะออกไปให้ไอ้เชิดเพิ่มจำนวนครั้งของการเป็นผัวเธอก็ตาม มาถึงตรงนี้ผมคิดขึ้นมาได้ว่า อ้าวแล้วเราจะรออะไรล่ะตามไปแอบดูเธอสิ ไปดูว่าเธอจะมีความสูขมากมายขนาดไหนกับผัวใหม่ ที่เธอเคยบอกผมว่าเธอเกลียดมันมาก
     ลุกขึ้นเซๆเดินไปเปิดประตู ดันประตู ปึ้ง เปิดไม่ออกประตูถูกปิดจากด้านนอกเหมือนเดิม เซ็งลงนั่งพิงประตู ภาพการสมสู่ของทั้งลอยเต็มห้องครับ ทำไงดี งัดท่อนพอเหมาะของตัวเองออกมาชักว่าวครับ ชักๆๆๆๆๆๆ ไปพร้อมกับภาพของทั้งคู่ที่มันลอยชัดอยู่ในหัวอย่างชัดเจน จนแตกแล้วแตกอีก แล้วเพลียหลับไป ตื่นขึ้นมามองหาเมียก็ยังไม่กลับมา คิดไปต่างๆนาๆไอ้เชิดมันจะจัดหนักเมียผมท่าไหนบ้างนาเมียผมเธอคงจะครางอย่างสะใจเพราะไม่ต้องกลัวใครได้ยินเธอจะเสร็จกี่ครั้งสารพัดที่จะคิด สุดท้ายงัดออกมาชักจนหลับไปอีกครั้ง ตื่นอีกทีสองโมงกว่าปวดหัวมาก หนักหัวตื้อไปหมด แฮ้งสุดๆ มองหาเมียไม่มีอีกเหมือนเดิม ชักใจไม่ดีทำไมสายแล้วเมียยังไม่กลับเข้าบ้าน กำลังงงๆจะเอาไงดี ก็ได้ยินเสียงซู่ๆ มีคนอาบน้ำในห้องน้ำข้างบ้าน(บ้านผมห้องน้ำอยู่นอกบ้าน)มองไปที่ประตูอีกที เห็นมีแสงส่องเข้ามาอ้อมันถูกเปิดออกแล้ว แต่ปิดแง้มๆไว้ ผมรีบลุกขึ้นอย่างเร็ว ทั้งที่ลุกไม่ค่อยไหวเพราะแฮ้งเหล้า และเพลียที่น้ำแตกไปหลายครั้ง ออกมานอกห้องมองสำรวจทุกอย่างปรกติดี อยากรู้ว่าเมียทำอะไรอยู่ในห้องน้ำ ค่อยๆย่องเบาๆเดินไปที่ห้องน้ำ(ห้องน้ำอยู่ข้างรั้วนอกบ้าน)พอเข้าใกล้ห้องน้ำกำลังหารูแอบดู หูก็พลันแว่วได้ยินเสียงซีด อุย แสบจัง ผมตกใจขาสั่นทันที เฮ้ยอะไรวะนี่มันจะมากไปแล้วนะเนี่ยเช้าสายจนป่านนี้แล้วมันยังจะเฝ้าเย็ด กันไม่กลัวผมตื่นเลยรึไงวะ