ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 5 (copy) By ท่าน psha

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 05, 2015, 10:13:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

[backcolor=#ffffcc]ใจ[/backcolor][backcolor=#ffffcc]คิดแต่ควยผมแข็งขึ้นมาอีกซะงั้น ตัดสินใจหารูแอบดูซะเลยแล้วกัน ไหนๆเมียผมก็โดนมันเย็ดมาทั้งคืนแล้วนี่นา พอเจอรูแนบสายตาเข้าไปใจเต้นโครมครามอีกแล้ว สิ่งที่เห็นกลับไม่เป็นอย่างที่คิด เสียงซีดอุยแสบที่ได้ยินคือ นาเมียผมกังลังนั่งถ่างขากว้างเป็นรูปตัวเอ็ม แล้วตักน้ำล้างร่องรูรักของเธออยู่คนเดียว ใจผมกลับรู้สึกผิดหวังขึ้นมาซะงั้น ที่ไม่มีใครเย็ดเธออยู่ในห้องน้ำ นาเธอล้างร่องเสียวปากก็บ่นพรึมพรำ ว่าแสบจังไอ้เพื่อนผัวบ้าเนี่ย เย็ดเมียคนอื่นเค้าไม่ถนอมเลย อุยแสบจัง เธอบ่นไปล้างไปซักครู่ก็ลุกขึ้นตักน้ำราดตัวเอาฟองสบู่ออกจากตัว พอฟองสบู่หมดจากตัวเธอเท่านั้นแหละผมต้องตกใจอีกแล้วครับ เพราะตัวเธอทั้งตัวมีแต่รอยแดงเป็นจ้ำๆเต็มไปหมด รอยแบบนี้แน่นอนรอยดูดรอยฟัดที่ถูกไอ้เพื่อนตัวแสบของผมทิ้งร่องรอยไว้แน่นอน ใจนึกแค้นเพื่อนขึ้นมาทันที แต่ก็แอบรู้สึกสะใจแปลกๆ ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน พออาบน้ำเสร็จเธอก็เสื้อผ้าจากในห้องน้ำเลยครับ คงจะกลัวผมเห็นร่องรอยบนตัวเธอครับ เสื้อแขนยาวกางเกงวอมขายาว ผิดวิสัยของเธอที่จะไม่ชอบใส่เสื้อผ้ารัดกุมแบบนี้ซักเท่าไหร่ ผมเห็นว่าไม่มีใครเย็ดเธออยู่ในห้องน้ำอย่างที่คิด รู้สึกเซ็งๆ ก็เดินกลับเข้าบ้าน พอเธออาบน้ำเสร็จเดินเพลียๆเข้าบ้านมาแล้ว ผมก็อาบบ้าง อาบน้ำเสร็จ เธอก็เตรียมอาหารไว้ให้ผม เธอทำตามปรกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น กินอาหารอิ่มแล้วผมก็นอนต่อ ด้วยความเพลียก็งีบหลับไป ตื่นอีกทีมีคนมาเขย่าตัวปลุกให้ตื่น นาเมียผมเธอเอาน้ำมะนาวอุ่นๆ มาให้ผมกินแก้แฮ้ง แต่ผมสังเกตุดูเธอจะอ่อนเพลียอย่างเห็นได้ชัด เมื่อคืนคงโดนจัดหนักนั่นเอง ผมมองหน้าเธอภาพระหว่างเธอกับไอ้เชิดมันผุดขึ้นมาเต็มหัวผมไปหมดทันที แต่แปลกมันกลับทำให้ผมรู้สึกรักและลุ่มหลงในตัวเธอเพิ่มมากขึ้น ผมมองตาเธออย่างอ่อนโยนแล้วรั้งตัวเธอลงมาให้นอนลงข้างๆตัวผม แต่เธอขืนไว้ไม่ยอมตามใจผม เธอคงเดาได้ว่าผมจะทำอะไร เธอบอกไม่เอานาเพลียเมื่อคืนเมามาก แล้วเธอเดินออกจากห้องไปด้วยอาการอิดโรย[/backcolor][backcolor=#ffffcc]ตั้งแต่วันนั้นเมียผมดูแลเอาใส่ใจผมมากขึ้น เธอคงจะรู้สึกผิดต่อผมที่แอบไปโดนไอ้เชิดเย็ดจนติดใจควยของมัน แต่เธอไม่รู้หรอกว่าเธอได้หมอบความสูขแบบใหม่ อย่างสะใจให้ผมมากมายจนผมอธิบายไม่ถูก ผมปล่อยให้ทุกอย่างดำเนินไปตามปรกติ เพื่อนๆก็พากันมากินเหล้ากันบ้านผมเหมือนเดิม โดยเฉพาะไอ้เชิดมันจะมาบ่อยกว่าคนอื่น ผมแอบสังเกตุดูมันจะพยายามหาจังหวะเข้าใกล้นาบ่อยๆ บ่อยครั้งที่ผมแอบเห็นมันรั้งนาเข้าไปมูมอับหรือมูมที่ลับตาคน ทุกๆครั้งที่ผมเห็นแบบนี้ มันไม่ได้ทำให้ผมรู้สึกโกรธเลย แต่ผมจะชอบและคึกคักทุกครั้งเลย แต่ผมมองไม่เห็นหรอกว่ามันทำอะไรกับนาบ้าง รวมไปถึงไอ้ชากับไอ้วินดูเหมือนพวกมันทั้งคู่ก็จะพูดคุยสนิทสนมกับนามากขึ้น ดูนาจะไม่ถือตัวไม่รังเกียจพวกมันเหมือนก่อนหน้านี้ อย่างที่เธอเคยบอกผมว่าเกลียดพวกมัน มันทำให้ผมรู้สึกแปลกใจเหมือนกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]        ผมรู้ว่าเมียผมกับไอ้เชิดแอบไปเย็ดกันบ่อยๆ เพราะมีหลายครั้งผมเห็นนาเมียผมเธอมีพิรุจให้ผมเห็น วันไหนถ้าผมไม่อยู่บ้านพอผมกลับมา ก็จะเห็นว่าเมียผมจะอ่อนเพลียผิดปรกติ  หรือบางครั้งก็จะเห็นร่องรักของเมียผมบวมแดงเป่งอย่างเห็นได้ชัด และเธอจะไม่ย่อมให้ผมเย็ด คงกลัวผมรู้ว่าเธอเพิ่งไปนอนแบร่องหีให้เพื่อนผมเย็ด ก่อนที่ผมกลับมาบ้านนั่นเอง  มีอยู่ครั้งนึงผมกลับมาบ้าน เจอเมียผมนอนเป็นใข้ตัวร้อนอยู่ในบ้าน ผมต้องรีบหายาให้เธอกินแล้วเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวให้เธอตอนเช็ดตัวเธอผมลองดึงขอบกางเกงในดูร่องหีของเธอ ผมเห็นชัดเจนเลยว่ารูหีของเมียผมมันเป็นรูโบ๋เลยครับเนินหีก็แดงช้ำบวมเป่งผมเลย ผมเดาว่าไอ้เชิดมันเย็ดเมียผมแบบหนักหน่วงรุนแรง จนเมียผมเป็นใข้แน่นอน  ผมปล่อยให้ไอ้เชิดมันแอบมาเย็ดเมียผมแบบผมไม่ได้เห็นด้วยสายตาตัวเองแบบนี้มานานนับเดือน จนผมชักเริ่มกลัวว่าเมียผมจะคิดใจควยไอ้เชิดจนลืมผมและทิ้งผมไปอยู่กับไอ้เชิดมัน เพราะว่าวันไหนถ้าไอ้เชิดไม่มาบ้านผมวันนั้นเมียผมจะอารมณ์ไม่ดีงุดหงิดงาย  หลังๆนี่เธอเริ่มโกหกผมบ่อยขึ้น และเธอไม่ค่อยยอมให้ผมเย็ดด้วยเพราะเธอคงจะไม่มันเวลาเย็ดกับผม ร่องหีของเธอหลวมขึ้นมาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]          การที่เธอแอบไปให้ไอ้เชิดเย็ดบ่อยๆนั้น ผมมีความสูขเพราะรู้ว่านาเมียผมเธอมีความสูขและมันทำให้ผมคึกคักก็จริง แต่มันไม่ใช่อย่างที่ผมต้องการ ผมอยากเห็นตอนที่เธอเย็ดกับมันด้วยสายตาผมชัดๆมากกว่า จนผมคิดว่าผมต้องทำอะไรซักอย่าง เพื่อให้ทุกอย่างมันเป็นไปตามที่ผมต้องการ[/backcolor][backcolor=#ffffcc]ผมลองบ่นกับเธอว่าชักเริ่มเบื่อรำคาญไอ้เชิดและไอ้สองตัวนั่นซะแล้วสิ มันชอบมามองนาแบบลวนลาม ชักจะไม่อยากให้พวกมันมาที่บ้านเราแล้วละ แต่คำตอบที่ได้จากเธอทำให้ผมรู้เลยว่า เธอไม่รังเกียจพวกมัน เพราะเธอคงจะหลงควยไอ้เชิดแน่นอน เธอบอกผมว่าอย่าไปถือสาพวกพี่ๆเค้าเลย เธอเรียกมันว่าพี่ๆ ซึ่งเธอไม่เคยเรียกพวกมันแบบนี้ เธอบอกว่าพวกพี่ๆเค้าก็เป็นแบบนี้มาตั้งนานแล้วนี่ นาชินแล้วละไม่เป็นไรหรอก ก็พี่เคยบอกว่านาสวย ใครก็อยากมองไม่ใช่รึ มีของดีก็ต้องโชว์แบ่งกันดูสิ อย่าใจแคบกับเพื่อนๆสิคะผัวขา ดูเธอพูดเข้าสิ ตั้งแต่โดนเพื่อนผมจัดหนักมานี่ เดี๋ยวนี้รู้สึกว่าเธอจะช่างพูดช่างเจรจามากขึ้นกว่าเดิมมาก เลยทำให้ผมต้องคิดหนัก ว่าจะเอาอย่างไรดี[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]        ถึงแม้ว่าผมจะชอบและมีความสูขมากๆ ที่นาเธอโดนไอ้เชิดเย็ด แต่ผมก็ยังรู้สึกห่วงและหวงเมียผมอยู่ จึงพยายามไม่เปิดโอกาสให้ไอ้เชิดได้เย็ดนาได้ง่ายๆ แต่สุดท้ายผมก็อดใจอ่อนไม่ได้เพราะสงสารเมียครับ เพราะถ้าวันไหนหรือช่วงไหนที่ไอ้เชิดมันไม่ได้มากินเหล้าที่บ้านผม ดูเมียผมเธอจะหงุดหงิดอารมณ์ไม่ค่อยดีใส่ผมบ่อยๆ แต่ถ้าวันไหนเธอรู้ว่าไอ้เชิดจะมากินเหล้าที่บ้านเรา เธอจะอารมณ์ดีเป็นพิเศษ ทำกลับแกล้มไว้ให้อย่างดี อาบน้ำใส่น้ำหอม แต่ตัวเซ็กซี่ ผมดูแล้วรู้เลยเธอจงใจใส่ให้ไอ้เชิดดูแน่นอน[/backcolor]