ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์น้องนิดกับพี่เก่ง(สี่คนอลเวง) ep.1

เริ่มโดย suckzeed, พฤศจิกายน 05, 2015, 06:52:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suckzeed

ความจริงแล้วเรื่องราวความรักระหว่างผมกับน้องนิดและพี่เก่ง มันก็น่าจะจบลงอย่างสมบูรณ์แบบ แฮปปี้กันทุกคนแล้ว
นะครับ ถ้าไม่บังเอิญว่ามียัยก้อยเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย แล้วยัยน้องสาวตัวแสบของผมนี่ก็ร้ายไม่เบา ไม่รู้ไปทำอีท่าไหน
ทำให้พี่เก่งที่ดูเหมือนจะไร้สมรรถภาพทางเพศไปแล้ว กลับมาคึกคักกระชุ่มกระชวยได้อีกครั้ง แล้วดูเหมือนครั้งนี้จะยิ่ง
มีมากกว่าเก่าเสียด้วยซ้ำไป

หลังจากที่พวกเราทั้งสี่คนกลับมาจากบ้านสานฝันของยัยก้อย พี่เก่งก็เอาคนงานของบริษัทตนเองมาทำการรื้อกำแพงที่กั้น
ระหว่างบ้านผมกับบ้านพี่เค้าเจาะเป็นช่องประตุ แล้วขยายห้องรับแขกของบ้านทั้งสองหลังจนมาชนกัน มีเพียงประตุไม้สัก
บานเล็กๆที่แบ่งกั้นอาณาเขตุเท่านั้น

ในสายตาคนภายนอกน้องนิดยังเป็นเมียที่ถูกต้องตามกฎหมายของพี่เก่ง โดยมียัยก้อยกลายสภาพเป็นกิ๊กของพี่เก่ง ส่วน
ผมนั้นรับบทเป็นแมวขโมยไปเสียฉิบ แต่ไม่ว่าใครจะมองเราทั้งสี่คนเป็นแบบไหน อย่างไร พวกเราทั้งสี่คนนั้นกลับไม่ใส่ใจ
ในเมื่อพวกเราทั้งสี่คนต่างรับรู้ว่าความสุขของพวกเราอยู่กันที่จุดไหนเท่านั้นก็เพียงพอแล้วนี่ครับ

อย่างเช่นในวันหนึ่งขณะที่ผมกับน้องนิดกำลังเล่นน้ำกันอยู่ โดยมียัยก้อยกับพี่เก่งช่วยกันนั่งเลี้ยงลูกสาวตัวเล็กๆของผม
ให้อยู่ริมสระนั้น ผมกับน้องนิดกำลังฟิชเจอร์ริ่งกันสนุกเสียวๆสยิวๆอยุ่พอดี

"เห้ยนายเอก....จะเอาเปรียบกันเกินไปแล้วนะโว๊ย...หัดมาเลี้ยงยัยหนูมั่งสิ...."

พี่เก่งตะโกนขำๆลงมาจากข้างสระ ในขณะที่ท่อนลำยาวของผมกำลังคลอเคลียอยู่ปากทางเสียวของน้องนิดที่อ้าแย้มอย่าง
เชิญชวน ผมหันกลับไปหลิ่วตาที่โดนพี่เก่งขัดจังหวะ แล้วก้มหน้าลงงับหัวนมน้องนิดเข้าปากเม้มดูดเสียงดังจ๊วบ จนน้องนิด
แอ่นอกหรา ครางซู๊ดเสียว เหมือนกินพริกเผ็ดเข้าไปเต็มปาก สองมือเรียวของน้องนิดกอดรัดหัวผมอัดกับนมอวบล้นชุดว่าย
น้ำออกมาเกือบหมดเต้า

ส่วนมือของผมขยุกขยิกอยู่ใต้น้ำตรงเป้าอวบนุนเป็นหลังเต่ายักษ์กาลาปากอสของน้องนิด แล้วจับลำยาวจรดจ่อ น้องนิด
พยักหน้าหวานๆเสียวๆส่งสัญญาณว่าตรงแล้ว ผมก็ดันเอวส่งลำยาวผลุบหัวเข้าไปจนมิดเงี่ยง เสียงน้องนิดครางอูยๆ ซี๊ดๆ
ทำหน้าเสียวสยิว ยื่นมือมาโอบเอวกดตูดผมให้เร่งส่งลำยาวเข้าไปให้มิด

แต่พี่เก่งที่ยืนอยุ่ข้างสระ รีบกระโดดน้ำว่ายตรงมาหาผมกับน้องนิดแล้วจับเราทั้งคู่แยกออกจากกันควยผมค่อยๆหลุดออกมา
จากกลีบหีเรียวของน้องนิดช้าๆ เสียงน้องนิดครางอูยๆ ทำหน้าเสียวสยิวล้อหลอก แล้วโผกลับไปกอดหลังพี่เก่งแน่น ร้อง
ไล่ผมเยิ้วๆให้ขึ้นฝั่งไปดูลูก ส่วนตัวน้องนิดนั้นขี่หลังพี่เก่งแน่น เหมือนเล่นขี่ม้าส่งเมืองกัน

พอผมว่ายน้ำกลับมาเข้าขอบสระโหนตัวขึ้นมา ด้วยลำยาวยังแข็งไม่หดตัว ยัยก้อยเห็น ถึงปิดปากหัวเราะเยาะฮาๆๆๆๆ ชี้มือ
ชี้ไม้มายังท่อนลำของผมที่กระดกงึกๆงัก ๆ ด้วยความเสียดายร่องเสียวของน้องนิด พอผมขึ้นมาบนสระเรียบร้อยแล้ว ยัย
ก้อยน้องตัวแสบก็กระโดดตูมลงไปในสระ เล่นบทสองหญิงหนึ่งชายกับพี่เก่ง โดยไม่มีใครสักคนคิดสงสารผมที่นั่งมองน้ำ
ลายไหลยืดอย่างเดียวดาย

ภายในสระน้ำนั้นผมเห็นพี่เก่งพายัยก้อยกับน้องนิดเดินมาด้านที่เป็นส่วนตื้นๆของสระ ที่พอพี่เก่งยืนตรง น้ำก็สูงไม่ถึงเอว
ดีนัก ผมมองเห็นลำพี่เก่งตั้งตระหง่าน โดยมียัยก้อยก้มหน้างุดตรงหว่างขา ทำหัวผงกงึกๆ สลับกับน้องนิดผลัดกันอม ผลัด
กันดูดคนละจ๊วบคนละจุ๊บ พร้อมหันหน้ามาทางผมทำหน้าเสียวสยิวล้อเลียนกันทั้งสองคน ส่วนพี่เก่งยิ่งแล้วใหญ่ ทำเสียง
อูยๆซี๊ดๆ ยั่วให้ผมยิ่งทะยานอยากมากยิ่งขึ้น ครั้นจะไปร่วมวงสนุกด้วย ก็จะไม่มีใครดูแลยัยหนูที่ตอนนี้เริ่มหัดคลานซนอย่าง
กับลุกลิง เผลอไปเป็นได้ตกน้ำตกท่ากันพอดี

"ว่ายังไงซามูไรพ่อลูกอ่อน ฮาๆๆๆๆๆๆๆ..."

[post]เสียงพี่เก่งตะโกนแซวข้ามสระน้ำมาให้ผมได้ยิน โดยไม่กลัวข้างบ้านจะได้ยินแม้สักนิด เนื่องจากพี่เก่ง ปลูกต้นไม้พวกต้น
ไทรใบหนาๆลงกระถางปลูกเรียงรายไว้รอบสระ เพื่อกันสายตาจากบ้านอื่นที่จะมองส่องเข้ามา ยังสระน้ำของบ้านเรา...ที่ผม
กล้าพูดว่าบ้านเรา มันก็เป็นไปตามนั้นแหละครับ เพราะผมยัยก้อยพี่เก่ง และน้องนิดรวมทั้งลูกเมย์ จะใช้ชีวิตส่วนใหญ่กัน
อยู่ในบ้านหลังนี้ ส่วนบ้านของผมจริงๆที่อยู่ด้านข้างๆ นั้นแทบจะไม่เคยไปอยู่กันเลย

"ฝากเอาไว้ก่อนเลยพี่...อย่าให้ถึงทีผมบ้างละกัน..จะเย้ดเมียพี่ให้เสียวจนลืมของพี่เลย ฮาๆๆๆๆ"

ผมแซวกลับไปบ้างในขณะที่พี่เก่งกำลังจับน้องนิดเมียของเราสองคนหันหน้าโก่งโค้งมือจับขอบสระ ส่ายเอวส่ายก้นอวบ
ขาวดุ๊กดิ๊กๆ นมอวบกลมก้อนเบ่อเริ่มขาวผ่อง หันหน้ามาทางผมพอดี แล้วพี่เก่งก็ขยับตัวเข้ายืนตรงหว่างขา มือจับท่อนลำ
ของแกเสียบสอดเข้าร่องเสียวของน้องนิด เสียงดังอึ๊บ..ในขณะที่น้องนิดร้องอุ๊ย..ไม่รุ้ว่าตกใจที่พี่เก่งสอดควยเข้าไปที
เดียวมิดลำหรือว่าเพราะความเสียวสยิวร่องสวาทกันแน่

จากนั้นก็ยักคิ้วหลิ่วตาทำปากห่อ ยั่วผม อย่างสนุกสนาน ส่วนยัยก้อยนั้นขยับเดินขึ้นจากสระมาหาผม ชุดว่ายน้ำทูพีชที่
เธอใส่นั้น หลุดลุ่ยเป็นไม่เป็นระเบียบ พอย่างก้าวที่เดินมานั้น ผมแลเห็นเนินสาวอวบๆของเธอชัดเจน นี่ถ้าไม่ใช่เป็นญาติ
กันผมคงจับยัยก้อยเสียบข้างๆสระแล้วเป็นแน่

"พี่เอกคะ..ไปสนุกกับสองคนนั้นเหอะ...ก้อยดูน้องเมย์ให้เอง..."

ยัยก้อยเดินเข้ามาถึงก็คว้าผ้าเช็ดตัวสีขาวผืนใหญ่มาพันร่างสูงเพรียวแต่เพียงช่วงล่าง เหลือนมอวบกลมขนาดไม่ได้ด้อย
ไปกว่าน้องนิดแม้สักนิด แล้วขยับมานั่งใกล้น้องเมย์ ปล่อยให้ผมได้มีโอกาสไปร่วมสนุกกับน้องนิดกับพี่เก่ง

ผมรีบกล่าวขอบใจยัยก้อยทันทีพร้อมวิ่งไปหาทั้งสองคน ขณะนั้นพี่เก่งกำลังแอ่นเอวควงท่อนลำคว้านร่องสวาทของน้อง
นิดอยู่พอดี เสียงน้องนิดครางอูยๆซี๊ดๆๆๆแข่งกับเสียงพี่เก่งที่ครางอูวๆโอ๊วๆ ด้วยความเสียวซ่าน พอผมไปถึงก็นั่งลงกับ
พื้นตรงหน้าน้องนิด ไม่ต้องบอกอะไรเลยน้องนิดก็รุ้งานรีบดึงกางเกงว่ายน้ำผมรูดออกมาพร้อมเอามือล้วงลงไปควักลำ
ยาวของผมออกมา แลบลิ้นเรียวเล็กสีชมพู แตะเล็มรอบๆขอบเงี่ยงบานของผมช้าๆ ช้อนสายตายวนยั่วสบตาผม จากนั้น
ก็อ้าปากอมควยของผมเข้าไปจนมิดเงี่ยง ในขณะที่ตัวน้องนิดก็ขยับกระฉึกกระฉักๆ ตามแรงกระเด้าของพี่เก่ง ทางด้าน
หลัง น้องนิดครางอูววววว เพราะปากไม่ว่างมีลำยาวของผมยัดเข้าไปเกือบหมดดุ้น[/post]

johnywalker