ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนสวาท ตอน 2 COPY ท่าน พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย zaaaar65, พฤศจิกายน 07, 2015, 01:47:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaaaar65

วังวนสวาท ตอน 2

ผมเดินออกมาที่ระเบียงหน้าห้องเจอไอ้สองตัวนั่งกินเหล้ากันอยู่ไอ้แตยังหน้าระรื่นเหมือนปกติ ส่วนสมศักดิ์ไม่กล้าสบตาผมเท่าไรนักเราสามคนนั่งโจ้เหล้ากันต่อแต่ผมยังติดอยู่ในหัวเรื่องที่มันพูดกันเรื่องอะไรสักอย่าง "ออกฤทธิ์" ทำให้ผมนึกถึงยานอนหลับ"มิน่า..ทำไมฝนถึงไม่รู้สึกตัวเลย...เพราะถ้าโดนพวกมันทำขนาดนั้น ยังไงก็ต้องตื่น นี่แสดงว่าเธอโดนยานอนหลับนี่เอง" "เอ...หรือว่าไอ้แตมันจะตั้งใจวางยานอนหลับทั้งผมและฝน...ไอ้เวร ไอ้เพื่อนระยำ" ผมนึกด่ามันในใจ ผมเริ่มไม่ไว้ใจกับเหล้าที่มันชงให้แกล้งดื่มอมไว้ แล้วก็แกล้งขอเข้าห้องน้ำไปบ้วนทิ้ง ทำแบบนี้อยู่สามครั้งก็หมดแก้วมานั่งต่อสักพักผมก็แกล้งทำสะมึมสะลือ "ง่วงเหรอมึง" มันถาม "เออ...ชักจะง่วงแล้ววะยังไม่ดึกเลย ทำไมกูง่วงอย่างนี้วะ" จริงแล้วก็ง่วงๆนิดๆ เหมือนกัน เพราะเหล้าผสมยานอนหลับที่มันชให้ลงคอไปบ้าง) ไอ้แตอมยิ้ม "ง่วงแล้จะมึงจะมานั่งทำไม...ไปนอนไป....
เดี๋ยวพวกกูนั่งกันต่อจะคอยเฝ้าพวกมึงให้ด้วย.....เผื่อใครบุกมาปล้ำเมียมึง" มันพูดเหมือนความหวังดี "ไอ้หอกหัก ช่วยปล้ำล่ะสิไม่ว่า" ผมด่ามัน ในใจรู้อยู่แล้วว่าไอ้แตมันคิดอะไรรแต่ก็อยากจะดูว่าพวกมันจะทำอะไรต่อไปนึกไม่ถึงเลยว่าไอ้แตคิดและกล้าจะทำอะไรถึงขนาดนี้ "เออ...กูไปนอนก่อนนะ" ผมบอกแล้วลุกเข้าห้องนอน "ไอ้ต้น...มึงไม่ต้องล๊อคประตูล่ะเดี๋ยวกูจะเข้าไปยืมยาสีฟันหน่อย" "มึงก็เข้ามาเอาเลยสิ" "ไม่เป็นไร นอนไปเหอะ เดี๋ยวกูเข้าไปเอาเอง" ผมนึกในใจว่า "เอายาสีฟันเหี้ยอะไรจะเข้ามาเอาเมียกูน่ะสิไม่ว่า" ผมนั้นอยากดูต่อมากๆเพราะผมรู้แล้วว่า ฝนจะโดนทำอะไรแค่ไหนยังไงคงไม่ตื่นแน่เพราะโดนยานอนหลับที่ไอ้แตมอมไว้ ผมเลยไม่ล๊อคประตูห้องตามที่มันบอกส่วนผมก็จะแกล้งนอนหลับอย่างที่พวกมันต้องการ แต่ก็รู้สึกขัดใจนิดอยู่ที่ว่าสมศักดิ์พลขับของไอ้แตจะได้ร่วมสนุกกับเมียผมโดยเป็นแขกไม่ได้รับเชิญด้วยแต่ก็อยากจะดูน้ำใจไอ้แตมันเหมือนกันว่ามันจะปล่อยให้ลูกน้องมันเอาเมียเพื่อนได้ลงคอก็ให้มันรู้ไป
ก่อนที่ผมจะล้มตัวลงนอน ฉุกใจคิดขึ้นได้อย่างหนึ่ง "ป้องกันไว้ก่อนดีกว่า" ผมเปิดกระเป๋าเอากล่องถุงยางอนามัยDurex ออกมาวางไว้ให้เห็นชัดๆ ที่หัวเตียงแล้วคิดไปว่าพอพวกมันเห็นพวกมันคงต้องเอาไปใช้แน่" ผมล้มตัวลงนอนข้างๆฝน เปิดผ้าห่มแล้วสอดตัวเข้าไปนอนข้างๆ"ให้ตายเถอะ...ร่างของเมียผมนั้นเปลือยเปล่า ไม่ได้ใส่อะไรเลยสักชิ้น" แสดงว่าตอนที่ผมแกล้งจะออกจากห้องน้ำตอนนั้นแทนที่พวกมันจะสวมเสื้อผ้าให้เธอให้เรียบร้อย พวกมันกลับถอดออกจนเกลี้ยงตัวเตรียมพร้อมไว้ทำอะไรต่อแสดงว่าพวกมันเตรียมการกันมาแล้วแน่ผมหันไปตะกองกอดและหอมแก้มและกระซิบ "ฝนที่ขอโทษนะ" ผมต้องขอโทษเธอในเรื่องที่วันนี้ผมเอาเธอมาสังเวยให้เพื่อนเพื่อสนองตัณหาและความใคร่ของตัวเอง ผมรอพวกมันใจจดใจจ่อ รอนานเหมือนกันสิบห้านาทีแล้วก็ยังไม่เข้ามา สงสัยมันคงรอให้ผมหลับ...เอ..หรือพวกมันถอดใจไม่ทำกันแล้ว และแล้วผมก็เผลอหลับไปจริงๆ จนได้นานแค่ไหนไม่รู้ มารู้สึกตัวเมื่อรู้สึกว่าร่างถูกเขย่าๆ "ไอ้ต้น....ไอ้ต้น...." แตพยามปลุกผมมันเขย่าผมแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมก็แกล้งนอนเงียบ แต่ก็บิดตัวเล็กน้อยพอเป็นพิธี
"เรียบร้อย...หลับสนิท...เจอไอ้กุ้มไปสามเม็ด...เมียโดนเย็ดถึงเช้ามันก็ยังไม่ตื่น...ฮ่าๆ" ไอ้แตหัวเราะ "ขอโทษนะเพื่อนเอ๋ย...เห็นเมียมึงแล้วกูอดใจไม่ไหวจริงๆขอทำหน้าที่แทนมึงสักคืนนะเพื่อน...รับรองว่ากูจะทำให้ดีที่สุด" มันพูดต่อ แล้วก็อุ้มผมขึ้นจากเตียงแล้วก็จัดให้นอนกับพื้นข้างเตียง ยังดีนะที่มันเอาหมอนมารองหัวให้ ...โอโฮมันกะจะเอาเมียต่อหน้าผัวที่นอนหลับอยู่ข้างๆ เหรอรึไงวะ...ผมคิดแล้วฟังพวกมันสนทนากัน "ผู้กอง...จะเอากันในห้องนี้เลยเหรอ" สมศักดิ์ถาม "สะดวกดี...เสร็จแล้วก็อุ้มไอ้ต้นมานอนข้างๆเหมือนเดิม" ไอ้แตตอบแบบมักง่าย "เดี๋ยวเพื่อนผู้กองตื่นนาก็ซวย...เอาไปห้องเราดีกว่า...สนุกได้เต็มที่" "เฮ้ย...ไม่ตื่นง่ายๆ หรอก...ยาแรง" ไอ้แตตอบแบบมั่นใจ "เชื่อผมเหอะ...เอาไปห้องเราดีกว่า....อย่างงี้มันกระดากไงไม่รู้" เสียงสมศักดิ์เหมือนละอายใจ "เออๆ งั้นมึงเปิดประตู กูอุ้มไปเอง" ไอ้แตตอบตกลง
ผมหรี่ตามองเห็นไอ้แตสอดแขนกำยำเข้าใต้ร่างของเมียผมแล้วอุ้มออกจากห้องไป พอพวกมันออกไปสักครู่ผมก็ลุกขึ้นจะย่องตามพวกมันออกไป แล้วก็ใจหายแว้บบบ ร้องเฮ้ยเพราะื่เห็นกล่องถุงยางอนามัยที่วางไว้บนหัวเตียงยังวางอยู่ที่เดิมพวกมันเอาเมียผมเข้าไปในห้องนอนของพวกมันเรียบร้อย ผมพยายามหาช่อง ร่อง รูหน้าประตู ก็เป็นแค่รูเล็กๆ เห็นอะไรไม่ถนัด ซวยล่ะที่นี้ ผมจะทำอย่างไรดีเตะหมูเข้าปากหมาแท้ๆ เมียก็โดนมันเอา แถมดูก็ไม่ได้ดู เงยหน้าขึ้นไปเห็นช่องลมผมจึงจัดแจงเอาเก้าอี้มาต่อแล้วปีนขึ้นดูโชคยังดีที่จากช่องลมนั้นเห็นภาพที่เกิดขึ้นภายในห้องชัดเต็มลูกตาร่างเปลือยของฝนเมียผม นอนหงายแผ่หลาอยู่บนเตียงผิวกายขาวผ่องต้องแสงนีออนนั้นตัดกับผ้าคลุมเตียงสีน้ำตาลจนเหมือนตัวเธอลอยอยู่เลยทีเดียวไอ้แตกับสมศักดิ์ยืนมองอยู่คนละข้างของเตียงหมือนคิดว่าจะทำอะไรก่อนดีทั้งสองแก้ผ้าร่างเปลือยล่อนจ้อนแล้วเหมือนกัน "เฮ้ย...มึง...งานนี้กูเย็ดคนเดียวนะ...ยังไงฝนมันก็เมียเพื่อนกู" ไอ้แตเอ่ยขึ้นเสียงเหมือนสั่ง "โธ่ผู้กอง...ทำไมล่ะครับ...ทุกทีก็..." สมศักดิ์พูดยังไม่ทันจบ ไอ้แตก็พูดต่อ "เออ...งานนี้กูขอสั่งละกัน...กูให้มึงแค่ภายนอก...อยากทำไรก็ทำ...แต่ห้ามเย็ด" สมศักดิ์พยักหน้ารับแบบเสียดาย ไอ้แตปีนขึ้นเตียงสมศักดิ์ก็ปีนขึ้นเตียงด้วย คงหวังจะช่วยเล้าโลม แต่ก็ต้องชะงัก "ขอกูเดี่ยวก่อน...มึงนั่งดู..."
สมศักดิ์ไม่กล้าขัดผู้เป็นนาย เขาถอยไปยืนดูข้างๆพลางเอามือกระทอกควยเล่นจนมันแข็งตระหง่านควยของเขาใหญ่จนผมที่เป็นผู้ชายเหมือนกันต้องกลืนน้ำลายความอวบใหญ่นั้นกำไม่รอบเลยทีเดียว ส่วนความยาวก็น่าจะราวๆ 6 นิ้วเศษ แน่นอนว่าทั้งยาวและใหญ่กว่าผมนักท่อนลำเอ็นสีเข้มเหมือนสีผิวของเขา แถมเส้นเลือดพาดตลอดลำพอประมาณและน่าตกใจที่หัวบักสีม่วงเข้มจนออกคล้ำแสดงว่ากรำศึกใต้สะดือมาเป็นร้อยนั้นบานเป็นกระจังหัวโตพอๆ กับหัวลูกแมว "ควยคนเหรอวะเนี่ย" ผมต้องอุทานในใจผมรู้สึกโล่งใจอย่างบอกไม่ถูกที่รู้ว่าไอ้แตไม่อนุญาตให้เขาทำอะไรฝนแล้วของไอ้แตล่ะที่มันคุยนักหนาว่าจะแค่ไหน ผมพยายามมองแต่ก็ไม่เห็น เห็นแต่ตูดดำๆของมันที่ยงโย่ยงหยกอยู่ เพราะตอนนี้มันกำลังขึ้นคล่อมร่างของฝนร่างกำยำของมันปิดร่างกระทัดรัดของเมียผมจนเกือบมิด ภาพจากมุมสูงแบบนี้เห็นอะไรไม่ถนัดนัก แต่ก็พอรู้ว่ามันกำลังทำอะไรเมียผมมันจัดท่าให้ขาสองข้างของเธอกางออกแล้วสอดตัวแทรกกลางคงยังไม่มีการสอดใส่แน่เพราะคงจะเร็วเกินไปคนอย่างไอ้แตมันต้องเล้าโลมจนหนำใจก่อนแล้วค่อยทำ ผมพอจะดูออกว่ามันมันกำลังซุกไซร้ซอกคอของเธออยู่ใบหน้าของมันที่พลิกตะแคง ทำให้เห็นว่ามันกำลังแยงลิ้นเลียช่องหูของเธอฝนบิดตัวคราง "ซี๊ดดดด.......อูยยยยย.....เสียวววว..."มือสองข้างเริ่มก่ายกอดร่างกำยำ อย่างอัตโนมัติรวมทั้งขาสองข้างของเธอที่เริ่มขยับขยายไปมา ไอ้แตกระเถิบตัวลงมา ใบหน้ามันเสมอกับเต้านมเนื้อแน่นแล้วอ้าปากงับเม็ดทับทิมสองข้างระดมลิ้นเลียเต้านมทั้งเต้าอย่างเอร็ดอร่อยเหมือนตาบอดตายอยาก เสียงดัง "ซร๊วบบบ ซร๊าบบบบ" ไม่ขาดระยะร่างของฝนยิ่งบิดไปมา แอ่นอกสะท้านขึ้นลงตามจังหวะการดูดเลียของไอ้แต "เสียววววว...ซู๊ดดด...เสียวจังเลย...พี่จ๋า....โอววววว" เธอครางออกมามือข้างหนึ่งของเธออ้อมมาจับท้ายทอยของไอ้แตส่วนอีกมือก็จิกหัวไหล่ของมันเป็นระยะเป็นการถ่ายทอดความกระสันต์เสียวที่ไอ้แตมอบให้เธอ ผมว่าผมตาไม่ฝาดที่เห็นว่าเมียผมลืมตา แต่แบบปรือๆอาการโต้ตอบต่อการเล้าโลมก็มีมากขึ้น ไม่เหมือนกับหลับแล้ว "ฝนไม่ได้หลับนี่หว่า" ไอ้แตเงยหน้าขึ้นมองใบหน้างามของฝนที่เผยอริมฝีปากอวบอิ่มครางกระเส่าแล้วมันก็กระเถิบตัวขึ้นไปประกบปากกับเธอ
โอววว....เมียผมกับเพื่อนผมกำลังดูดปากกันอย่างเร่าร้อนมือสองข้างของเธอป่านเปะปะไปทั่วแผ่นหลังกำยำของมัน ไอ้แตเริ่มขยับเอวเข้าใจว่ามันกำลังส่งควยของมันให้กระแทกเนินนูนของเมียผมเป็นจัวหวะเป็นการเย้าหยอกแบบทักทาย เมียผมบิดเอวส่ายสะโพกรับการกระแทกนนั้นปลายหัวมนคงกระแทกโดนจุดสำคัญเข้าเพราะเธอครางกระเส่าเหมือนกินพริกเข้าไป "อูยย...ซี๊ดดดด....ฮายยย...โอยยย" เธอจิกเล็บกับแผ่นหลังแน่นของมันซึ่งมันก็ไม่แสดงอาการเจ็บจักนิด สองขาเรียวเกี่ยวกระหวัดรัดเอวของไอ้แตแน่นก่อนจะคลายออกแล้วลากสัมผัสไปกับท่อนขากำยำของมัน ผมแน่ใจแล้วว่าเธอไม่ได้หลับแต่มีอาการสลึมสลือแบบครึ่งหลับครึ่งตื่น ไอ้แตขยับตัวลงมาจัดท่าแบบเดิมเหมือนตอนที่มันกำลังเลียสองกลีบเมียผมตอนแรก มันถ่างขาของเธอออกสองกลีบอวบแน่นที่มีสาหร่ายเพียงประปรายลอยเด่นตรงหน้ามันเมียผมแดะเอวแล้วดันสะโพกขึ้นเหมือนเชิญชวนไอ้แตใช้นิ้วโป้งสองนิ้วกดลงข้างสองกลีบแคมแหวกร่องรักของเมียผมออกเหมือนแหวกกลีบส้ม สีแดงสดเป็นมันวาวของเนื้อในนั้นทำเอามันจุ๊ปากก่อนมันก้มหน้าลงไปกลางหว่างของเธอ ไม่รู้ว่ามันทำอะไรแค่ไหนแต่เล่นเอาเมียผมกระตุกเอวยึกๆๆ
"อู๊ยยยยย....เสียวววว...พี่จ๋า.....เสียวๆๆ โอ๊ยยยยย" เธอครางลั่นพร้อมบิดตัวเร่าๆใบหน้างามนั้นเหยเกด้วยความกระสันต์ สองมือขยุ้มปอยผมตรงท้ายทอยไอ้แตแน่นสมศักดิ๋ปราดเข้าท่อนบนของเธอทันที เขาอ้าปากดูดนมทีละข้าง พร้อมๆกับบีบตะโบมเต้านมเนื้อแน่นอย่างสนุกมือเมื่อเห็นไอ้แตไม่ว่าเขาก็รุกต่อด้วยการประกบปากแลกลิ้นกับฝนซึ่งเธอก็ยอมให้มันควงลิ้นใส่ปากอย่างง่ายดายอาการตอบสนองขนาดนี้มีอยู่อย่างเดียวแล้วคือ.........เธอโดนยาปลุกเซ็ก