ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนสวาท ตอน 3 Copy ท่าน พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย zaaaar65, พฤศจิกายน 07, 2015, 01:49:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaaaar65

ผมแน่ใจว่า ไอ้แตคงให้ยาอะไรสักอย่างกับเมียผมและยานั้นต้องไม่ใช่ยานอนหลับแน่ เพราะตอนนี้เธอไม่ได้หลับลึกแบบตอนแรกผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นยาที่ออกฤทธิ์คล้ายยานอนหลับ คือใครเสพเข้าไปตอนแรกจะง่วงและมาออกฤทธิ์กระตุ้นกำหนัดภายหลัง และตอนนี้ฤทธิ์ยาคงกำลังออกฤทธิ์ เพราะเมียผมมีอาการกระสับกระส่าย ถอนหายใจเป็นห้วงๆมือไม้ก็เปะปะลักษณะคล้ายคนที่กำลังละเมอ ตาปรือสะบัดหน้าไปมาเหมือนคนที่กำลังโหยหาอะไรสักอย่าง ผมอยากรู้จริงๆ เลยว่าขณะนั้นเธอกำลังฝันอะไรเพราะอาการที่เธอแสดงออกมานั้นมันคือการละเมอของคนที่เปี่ยมล้นด้วยความกระสันต์เสียว"ซี๊ดดด..ดดด........อาห์...โอว์...สะ...เสียวว."
เสียงครางกระเส่าแผ่วดังดังไม่ขาดเพราะความซ่านเสียวจากการถูกรุกรานโลมเล้าทั้งบนและล่างพร้อมๆกันจากสองชายที่มีฝีไม้ลายมือในเรื่องบนเตียงระดับครู ไอ้แตเงยหน้ามานิดนึงคงว่ามองสมศักดิ์ทำอะไรอยู่ ซึ่งตอนนั้นสมศักดิ์ยังประกบปากกับเมียผมอยู่และเขาก็ถือโอกาสจับมือของเธอให้มากุมกำท่อนเอ็นของเขามือเรียวขาวกำท่อนเอ็นสีดำคล้ำไว้ในมืออย่างไม่ขัดขืนแล้วมือเรียวนั้นก็รูดกระทอกท่อนเอ็นที่ใหญ่จนมือกำไม่รอบเข้าออกช้าๆภาพเมียตัวเองกำลังรูดควยให้ชายอื่นทำเอาผมเข่าอ่อนเลยทีเดียวไอ้แตก็ไม่ได้ห้ามปรามอะไร มันก้มหน้าก้มตาตะบี้ตะบันลงลิ้นกับส่วนเสียวของฝนต่อทำเอาเธอสั่นเทิ้มเหมือนเป็นไข้ บางจังหวะก็บิดกายเร่าๆ ครางร่ำๆเมื่อลิ้นสว่านของไอ้แตฉกโดนจุดสำคัญ ไอ้แตจัดท่าใหม่ให้เธอบิดสะโพกเอียงแบบนอนตะแคง แล้วมันก็ยกขาซ้ายของเธอขึ้นเป็นมุมเฉียงๆท่านั้นทำให้ร่องสวาทแดงระเรื่อนั้นแง้มอ้าโอว...สองกลีบนวลเกลี้ยงที่ผมเคยลงลิ้นให้นั้นชุ่มโชกไปหมดด้วยน้ำเมือกสาวและน้ำลายของไอ้แต มันก้มลงมุดหน้าเข้าไปตรงหว่างขาเธออีกครั้งแล้วตะแคงหน้าห่อลิ้นเป็นกรวย แซะแยงที่ร่องก้นแล้วมันก็จิกปลายลิ้นควานรูก้นของเธออย่างไม่รังเกียจโดนเข้าไปอย่างนั้น เมียผมถึงจะครึ่งหลับครึ่งตื่นก็สะดุ้งยึกๆ อย่างแรงตามจังหวะที่มันแยง
"อุ๊ยๆๆ....ซี๊ดดด...โอ๊ยๆๆ...อู๊ยยยย...โอยย...อ๊า.ซซซ...ใคร....น่ะ...โอยย....อย่าเลียยย...เสียววว" ผมเห็นเธอผงกหัวขึ้นมองตรงหว่างขาของเธอด้วยตาปรือๆ นั้นเหมือนเพ่งมองแต่ก็หงายหน้ากลับไปผมอยากรู้เหมือนกันว่าเธอรู้ไหมหนอว่าใครกำลังลงลิ้นให้ส่วนเสียวของเธอส่วนไอ้แตมันฟังซะที่ไหน มันกวาดลิ้นเลียทั่งทั้งรูก้นและฝีเย็บ เมียผมคงเสียววาบเพราะเธอแดะเอวจนตัวแอ่น ไอ้แตกวาดลิ้นแบบนั้นที่ร่องก้นและร่องเสียวของเธอสามสี่รอบแล้วมันก็ลากลิ้นสากหนาละเลงภานนอกสองกลีบแคมที่อวบแน่นอีกสี่ห้าครั้งแล้วผมก้เห็นร่างของฝนก็ดิ้นพราดๆ เมื่อไอ้แตมันจิกลิ้นถี่ๆที่หน่อจงอยเสียวที่ชูเด่นอยู่บนสุดของสองกลีบแคมในสองมือของเธอจิกหัวไหล่ของสมศักดิ์ที่กำลังซุกไซร้ซอกคอของเธอเสียแน่นปากครางเร่าๆ "ซี๊ด...พี่จ๋า...เสียวๆๆ...ซี๊ดดดด...อ๊า..พอแล้ว...ไม่ไหวแล้ว" ไอ้แตมันคงรู้ว่าเธอใกล้จะถึงสวรรค์อยู่รอมร่อมันจึงรีบจับสะโพกเธอพลิกมานอนหงายถ่างขาของเธอออกแล้วก้มลงละเลงลิ้นอย่างเต็มฝีมือกับจุดตายของเธอเธอดิ้นเหมือนปลาโดนทุบหัว สองมือของเธอเดี๋ยวก็ทึ้งผ้าปูที่นอนเดี๋ยวก็ทึ้งผมไอ้แต สุดทายก็เหนี่ยวไหล่ของสมศักดิ์เสียแน่นเธอถ่ายทอดความเสียวกระสันต์ไปกับการแลกลิ้นดูดปากกับสมศักดิ์อย่างเร่าร้อนที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นคนจูบกัน ร่างงามของเมียผมก็กระตุกพรืดๆแอ่นสะโพกผายอัดกับใบหน้าของไอ้แตเธอเกร็งมือฝังเล็บจิกไหล่ของสมศักดิ์อย่างแรงจนเขาร้องโอ๊ยยยาวๆเธอถอนปากออกจากปากของสมศักดิ์แล้วเสียงส่งครางด้วยความสุขสมเมื่อถึงจุดสุดยอดอย่างแรง
"ซี๊ดดด....ดดดดดดด.....สะ..สะ....เสียววววววว....ฮ๊ายย...ยยยย......อู๊ยย...ยยยย....ไม่ไหวแล้ววว...วว" เธอกรีดร้องเสียงสูงแล้วก็เกร็งแน่นนิ่งครู่หนึ่งแล้วจึงกระตุกเบาๆ สามสี่ครั้ง ก่อนที่จะคลายตัว สองมือที่ขยุ้มไหล่สมศักดิ์อยู่ตกลงกับเตียงแล้วกางแผ่หลา....เมียรักของผม....ถึงจุดสุดยอดด้วยฝีมือการลงลิ้นของเพื่อนรักของผมแล้วภาพนั้นช่างแรง แรงจนผม...ขอสารภาพว่า.... ในจังหวะที่เธอสุขสมถึงจุดสุดยอดนั้นผมก็รูดจนน้ำกระฉูดตามไปด้วยติดๆ "ฝีมือไม่ตกเลยผู้กอง...ขนาดหลับๆยังทำจนแตกคาปากได้เหมือนเคย" สมศักดิ์เอ่ยชมลูกพี่มันไอ้แตเงยหน้าขึ้นมายักคิ้วแพลบ" ไม่เสียแรงเสี่ยงจริงๆเลยโว้ย...ขนาดกูควงลิ้นเข้าไปยังรู้สึกเลยว่า รูยังแน่นเปรี๊ยะ...คงแน่นควยดีชิบหาย" มันพูดพร้อมถอนหายใจเฮือกแล้วเอามือปาดน้ำเมือกน้ำลายที่เขรอะเต็มริมฝีปากของมัน ผมพอจะเดรู้แล้วว่ามันจะทำอะไรต่อ แน่ล่ะครับว่าถึงตอนที่มันจะเผด็จศึกแล้วเพราะมันใช้มือจับๆ รูดๆส่วนสำคัญของมันตรงหว่างขา ยังไม่เห็นว่าของมันจะสักแค่ไหนแต่ผมนั้นใจเต้นระทึกตูมตามแม้จะน้ำแตกไปแล้วแต่มันก็ยังแข็งโด่อยู่อย่างน่าประหลาดไอ้แตเดินไปหยิบอะไรสักอย่างในกระเป๋าหัวเตียงจังหวะที่มันหมุนตัวทำให้ผมเห็นด้านหน้าของมัน...ทำเอาผมตาโพลง...ควยมันใหญ่อย่างที่มันคุยจริงๆ...ลำเอ็นที่ดูแข็งแน่นหมือสลักด้วยไม้นั้นอวบจนมือของมันเองยังกำไม่รอบ ผมคะเนความยาวเกิน 6 นิ้วแน่ๆ ท่อนเอ็นสีคล้ำนั้นปูดโปนด้วยเส้นเลือดที่พาดตลอดลำ หัวบักบานเป็นกระจังก็โตพอๆกับกำปั้นเด็กเมื่อมองเทียบกับของสมศักดิ์ที่ผมว่าใหญ่แล้วยังเห็นได้ชัดว่าของไอ้แตนั้นใหญ่กว่า ผมชักจะนึกสงสารเมียรักขึ้นมาอย่างจับใจ....ใหญ่ขนาดนี้....ฝนจะรับไหวหรือนี่....ผมเผลอกลืนน้ำลายเอื๊อก
ไอ้แตฉีกซองถุงยาง โยนซองทิ้งแล้วจัดแจงสวมใส่ "อูยย....ทำไมแน่นควยจังวะ...ไม่ใช่เบอร์ 56 นี่หว่า" ไอ้แตหันไปถามลูกน้อง" หาได้แค่...52 ครับ เอ่อ..ผมหาแล้ว....แต่ที่ตลาดที่นี่ได้ใหญ่สุดแค่นี้ครับ" สมศักดิ์ตอนอ้อมแอ้มแบบกลัวถูกด่า "กูก็บอกให้มึงเอามาจากห้องกูมึงก็ลืม...ไอ้ห่าเอ้ย...คับๆอย่างนี้... เด้าๆไปถุงจะแตกรึเปล่าวะ" มันบ่นๆแต่ก็สวมถุงยางลงไปจนสุด ขนาดสุดแล้วความยาวของถุงยางยังยาวไม่ถึงโคนที่คลุมด้วยหมอยรุงรังของมันเลยไอ้แตกระดกควยสองสามครั้งแล้วขยับขึ้นเตียงมือของผมที่เกาะช่องลมนั้นเกร็งแน่นด้วยความตื่นเต้นเหงื่อซึมสองมือผมไม่เคยคิดว่าคนไทยจะช้ถุงยางเบอร์ 56 ได้เลยขนาดของผมที่ก็จัดว่าไม่เล็กใส่เบอร์ 52 ยังเกือบหลวมแล้วขนาดใหญ่แค่ไหนถึงใส่เบอร์ 56 ได้"ไม่ปาไป 7 คูณ7 หรือวะเนี่ย"
ผมนึกไปเรื่อยเปื่อยผมหยุดหายไปห้วงหนึ่งเมื่อไอ้แตสอดมือสองข้างเข้าใต้ขาพับของเมียผมแล้วดันโล้ขึ้นแล้วถ่างออก สองกลีบสาวแง้มอ้าเห็นเนื้อในสีแดงอมชมพู ขอบร่องรักเป็นมันวาวเมือกเยิ้มไปถึงฝีเย็บที่ตึงเปรี๊ยะ สมศักดิ์เข้ามาดูข้างๆ อย่างใกล้ชิดแล้วยังถือโอกาสเอามือลากนิ้วเขี่ยรอยแยกกลางสองกลีบอย่างแผ่วเบาไอ้แตปราดเข้าแทรกกลาง ผมใจระทึก ได้แต่หวังว่าเมือกสาวที่ร่องรูของเธอขับออกมากับน้ำลายของไอ้แตคงช่วยบรรเทาความตึงแน่นให้เธอได้บ้างไอ้แตมันบุ้ยปากให้สมศักดิ์ช่วยจับขาซ้ายของเธอไว้แล้วมันก็เอามือจับท่อนเอ็นแข็งโป๊กของมันกดปลายหัวบานเขี่ยวนปากทางรักที่อ้ารออยู่เพื่อให้เมือกลื่นชโลมปลายหัวบานใหทั่วจนเป็นมันปราบเหมือนราดด้วยน้ำเชื่อมเมียผมครางอืมอา...พร้อมๆ กับ ขยับสะโพกส่ายไปมา ซ้ายทีขวาที "จับแน่นๆ" ไอ้แตบอกแล้วมันก็กดสะโพกออกแรงกดให้หัวบานชำแรกกลีบดอกไม้สีแดงเรื่อ "อึ๊.....อึ๊......โอ๊ย..ย...ย..ซี๊ดดด...โอย....เจ็บ...ไม่เอา...โอ..ยยย.....อา...ยยยยย." เสียงเมียผมร้องออกมาเพื่อระบายความเจ็บแปรบและความจุกแน่นเนื่องจากกำลังโดนอัดของใหญ่เข้าไปในร่างกายเธอส่ายเอวถดสะโพกถอยหนี แต่ไอ้แตก็ดันสะโพกตามกดไม่ลดละสมศักดิ์สอดแขนเข้าไปตรงช่วงเอว แล้วจับตรึงสะโพกของเธอไว้จนเป็นเป้านิ่ง "โอย..ยย....น่ะ...แน่นชิบหาย......อูยยยย...รัดดีจริง...ซี๊ดดด" ไอ้แตคราง"อื้อหือ...รับเต็มๆ......ช้าๆ... ผู้กอง.....ช้าๆ....ซี๊ด...อีกนิด.... อีกนิด...หัวจะเข้าหมดแล้ว...อื้อ...หือ" สมศักดิ์ส่งเสียงเชียร์แบบสะใจเพราะภาพตรงหน้าของสมศักดิ์นั้นคงเหมือนกำลังนั่งดูงูหลามตัวใหญ่เลื้อยลงรูงูเขียวอย่างไรอย่างนั้นผมอยากเป็นสมศักดิ์จริงๆ